ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดินาโมเคียฟ
02:00
เกนท์
เฟเรนซ์วารอส
02:00
Molde
Omonia Nicosia
02:00
โอลิมเปียกอส

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
23:45
Roda JC Kerkrade

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
00:00
บาเลนเซีย
เกตาเฟ่
02:30
เรอัล เบติส

99474 World - Club Friendlies

ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Halifax Town
Avilés Stadium
23:00
Lealtad
Algeciras
00:00
Sevilla II
Gonsenheim
00:30
Bayern Alzenau
Glentoran
01:00
Queen's University
Forfar Athletic
01:30
Brechin City
Airdrieonians
01:30
Albion Rovers

462 คาราบาว คัพ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:45
เชลซี

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:00
Newcastle United U21
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
Liverpool U21
สคันธอร์ป
01:00
Manchester City U21
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:00
West Ham United U21
Walsall
01:00
Chelsea U21
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
มอร์แคมป์
โรชเดล
01:45
Manchester United U21

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
19:00
Swansea City U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Millwall U23
Sheffield Utd U23
01:00
Barnsley U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Enfield Town
Bowers & Pitsea
01:45
Brightlingsea Regent
East Thurrock United
01:45
Carshalton Athletic
Folkestone Invicta
01:45
Cray Wanderers
Horsham
01:45
Bognor Regis Town
Margate
01:45
AFC Hornchurch
Merstham
01:45
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
01:45
Cheshunt
Lewes
01:45
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
01:45
Witham Town
Dereham Town
01:45
Cambridge City
Felixstowe & Walton United
01:45
AFC Sudbury
Histon
01:45
Soham Town Rangers

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
01:45
Didcot Town
Bedford Town
01:45
Berkhamsted
Bedworth United
01:45
Barton Rovers
AFC Kempston Rovers
01:45
Daventry Town
North Leigh
01:45
Thame
Welwyn Garden City
01:45
Biggleswade

462 England - Non League Div One: Northern North

Kendal Town
01:45
City of Liverpool
Marine
01:45
Colne
Ossett United
01:45
Dunston
Ramsbottom United
01:45
Pickering Town CFC
Tadcaster Albion
01:45
Pontefract Collieries
Workington
01:45
Trafford
Mossley
01:45
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Tooting & Mitcham United
Marlow
01:45
Staines Town
Northwood
01:45
FC Romania

462 England - Non League Div One: Northern South

Frickley Athletic
01:45
Belper Town
Glossop North End
01:45
Newcastle Town
Ilkeston Town
01:45
Stamford
Kidsgrove Athletic
01:45
Leek Town
Lincoln United
01:45
Cleethorpes Town
Loughborough Dynamo
01:45
Spalding United
Sheffield
01:45
Stocksbridge Park Steels
Sutton Coldfield Town
01:45
Carlton Town
Wisbech Town
01:45
Worksop Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
01:45
Cinderford Town
Cirencester Town
01:45
Thatcham Town
Frome Town
01:45
Evesham United
Moneyfields
01:45
Melksham Town
Sholing
01:45
Highworth Town
Winchester City
01:45
Mangotsfield United

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
01:45
South Shields
Grantham Town
01:45
Stafford Rangers
Hyde United
01:45
United of Manchester
Lancaster City
01:45
Morpeth Town
Matlock Town
01:45
Basford United
Mickleover Sports
01:45
Witton Albion
Nantwich Town
01:45
Buxton
Warrington Town
01:45
Atherton Collieries
Gainsborough Trinity
01:45
Whitby Town
Stalybridge Celtic
01:45
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
01:30
Royston Town
AFC Rushden & Diamonds
01:45
Hitchin Town
Alvechurch
01:45
Stratford Town
Banbury United
01:45
Hednesford Town
Biggleswade Town
01:45
Leiston
Coalville Town
01:45
Redditch United
Kings Langley
01:45
St Ives Town
Lowestoft Town
01:45
Peterborough Sports
Rushall Olympic
01:45
Bromsgrove Sporting
Tamworth
01:45
Barwell

38 Netherlands - Eredivisie Women

พีเอสวี
00:30
Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
23:00
Hessen Kassel
Astoria Walldorf
00:00
Stuttgart II
Homburg
00:00
Pirmasens
Hoffenheim II
00:00
Balingen
Kickers Offenbach
00:00
SV Steinbach
FSV Frankfurt
00:30
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
00:30
Union Bremen
Werder Bremen III
00:30
Aumund-Vegesack
Blumenthaler SV
00:30
Geestemünde
Vatan Sport
00:30
Habenhauser FV
Schwachhausen
00:30
Leher TS
Hemelingen
00:30
Borgfeld
Hastedt
00:30
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Osdorf
00:30
Niendorfer TSV

2454 Albania - Superliga

Tirana
05:00
Bylis Ballsh
Teuta Durrës
05:00
Vllaznia Shkodër
Apolonia Fier
05:00
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
05:00
Kastrioti Krujë
Kukësi
05:00
Laçi

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
SV Horn II
Lafnitz
23:30
Grazer AK
Juniors OÖ
23:30
Liefering
Blau-Weiß Linz
23:30
Amstetten
Wacker Innsbruck
01:25
Austria Lustenau

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Spartak Varna
20:00
Lokomotiv Sofia 1929
Zagorets
20:00
Hebar 1918
Rodopa Smolyan
20:00
OFK Pirin

266 Croatia - Croatia Cup

Rudar Mursko Sredisce
20:00
Slaven Koprivnica

320 Denmark - First Division

Hobro
23:00
Skive
Fremad Amager
00:00
Esbjerg

17 France - National

Quevilly Rouen
23:45
Sète
Bourg-en-Bresse
01:00
Annecy
Orléans
01:00
Avranches
Concarneau
01:00
Cholet

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
22:30
Afturelding
Keflavík
22:45
ÍBV
Vestri
22:45
Fram
Grindavík
22:45
Víkingur Ólafsvík
Leiknir Fáskrúdsfj.
00:00
Leiknir Reykjavík
Thróttur Reykjavík
01:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Derry City

251 Italy - Coppa Italia

Monza
01:45
Triestina

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ullensaker / Kisa
00:00
Tromsø

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
23:10
Zagłębie Sosnowiec
Arka Gdynia
01:40
Tychy 71

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
02:00
Feirense

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Strogino U20
Akademiya Konoplev U20
16:00
Khimki U20
Chertanovo U20
17:00
Rostov U19
Ufa U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Tambov U19
18:00
Rotor Volgograd U20
Rubin Kazan U19
18:00
Zenit U19
Akhmat Grozny U19
19:00
Sochi U19
Krasnodar U19
19:00
Spartak Moskva U19
Dinamo Moskva U19
20:00
Arsenal Tula U19
UOR №5 U20
20:00
CSKA Moscow U19

47 Sweden - Svenska Cupen

Vasalund
20:30
Brage

515 Wales - Premier League

Newtown
01:45
Cefn Druids

5 Brazil - Serie B

Avaí
05:15
Figueirense
Juventude
05:15
Operário PR
Vitória
05:15
CSA
Oeste
06:30
Botafogo SP

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
08:05
Bogotá

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Carlos Stein
Cienciano
01:15
Sport Huancayo
Universidad San Martín
03:30
César Vallejo

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
22:15
Cerrito
Albion
00:30
Sud América
Atenas
02:45
Racing

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
20:00
Masr
ENPPI
22:30
Misr Lel Makasa
Pyramids FC
01:00
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
01:00
FAR Rabat
Difaâ El Jadida
01:00
Hassania Agadir

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
21:00
Al Sareeh
Al Hussein
23:30
Shabab Al Ordon

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
22:30
Al Hala

11555657 South America - Copa Libertadores

Peñarol
05:15
Colo-Colo
Grêmio
05:15
Universidad Católica

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
07:00
Bzenec

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
23:00
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
00:00
Avedøre

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
00:00
Hutnik Krakow
Olimpia Elbląg
01:30
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 1

SJ Vaslui
21:00
Bucovina Radauti
Paşcani
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt

41 Europe - Euro U17

Armenia U17
05:00
Latvia U17
Denmark U17
05:00
Serbia U17
Israel U17
05:00
Sweden U17
Kazakhstan U17
05:00
Finland U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Maardu
23:00
Keila
Marjamaa Kompanii
23:00
Rumori Calcio II
Imavere
23:00
Tallinna Kalev
Tartu Welco
23:00
Kuressaare

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
20:00
KF Feronikeli

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
00:00
Deutschlandsberger SC

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
17:00
Novosibirsk

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
23:15
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
07:00
Pachuca W
León W
07:00
Atlas W

556 Belgium - Reserve Pro League

Genk U21
00:30
Mechelen U21

155 Romania - Liga 2

U Craiova 1948
23:00
CSM Slatina

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
21:00
Senica U19

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
18:00
Zvezda 2005 W
Ryazan VDV W
22:00
Chertanovo W
Zenit W
23:30
CSKA Moscow W

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:00
Lautaro de Buin
Iberia
02:00
Independiente

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City II
16:00
Son La
Ha Noi II
16:00
PP Ha Nam
Ho Chi Minh City
18:20
TKS Viet Nam
Ha Noi
18:30
GT Thai Nguyen

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 29 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add