ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

PAOK
02:00
คราสโนดาร์
Midtjylland
02:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
Maccabi Tel Aviv

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Benevento
23:00
อินเตอร์ มิลาน
อูดิเนเซ่
23:00
Spezia
ลาซิโอ
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
แอตเลติโก มาดริด
บียาร์เรอัล
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
SD Eibar
02:30
เอลเช่
เรอัล มาดริด
02:30
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

มาชิดา เซลเวีย
17:00
Giravanz Kitakyushu
FC เรียวเคียว
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
เกียวโต แซงก้า
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เอฮิเมะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โทชิกิ SC
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Club Friendlies

Granada II
16:30
Linense
Partick Thistle
20:00
Ayr United
Rota
23:00
Xerez
Somorrostro
00:00
Barakaldo
Real Ávila
00:00
Talavera CF
Arandina
00:00
Cristo Atlético
Vilafranca
00:30
Badalona
Txantrea
01:00
Peña Sport
Miajadas
01:00
Merida
Don Benito
01:00
Cacereño
Lucena
01:00
คอร์โดบา
Eldense
01:00
Albacete II
Ballyclare Comrades
01:45
Glenavon

462 คาราบาว คัพ

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
23:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เบิร์นลีย์
01:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ไบรท์ตัน
01:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน
01:45
เวสต์แฮม

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
Brighton U21

462 England - Professional Development League

Crewe U23
19:00
Coventry U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
01:45
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
01:45
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
01:45
Wantage Town
Kidlington
01:45
Halesowen Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Paulton Rovers
01:30
Bideford
Willand Rovers
01:30
AFC Totton
Larkhall Athletic
01:45
Basingstoke Town
Slimbridge
01:45
Bristol Manor Farm

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
Ulm
Sonnenhof Großaspach
23:30
Freiburg II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Linx
22:00
Lörrach-Brombach
Neckarsulmer SU
00:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
00:00
Oberachern
Bissingen
00:00
Spfr. Dorfmerkingen
CfR Pforzheim
00:00
Rielasingen-Arlen
Reutlingen
00:00
Sandhausen II
Nöttingen
00:00
Ilshofen
Bruchsal
00:00
SGV Freiberg
Göppinger SV
00:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

SFL Bremerhaven
00:30
BTS Neustadt
OSC Bremerhaven
00:30
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Lupo-Martini
01:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Paderborn 07 II
00:15
Gütersloh

11 Germany - Super Cup

บาเยิร์น มิวนิค
01:30
ดอร์ทมุนด์

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
19:15
Pyunik
Shirak
19:15
Lori
Alashkert
19:15
Gandzasar
Ararat
19:15
Banants

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
23:30
Rapid Wien II
Floridsdorfer AC
23:30
Kapfenberger SV
Vorwärts Steyr
01:25
Austria Klagenfurt

143 Austria - Austrian Cup

Schwaz
00:00
Hohenems

556 Belgium - First Division B

Westerlo
00:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Travnik
21:00
Borac Banja Luka
Rudar Prijedor
21:00
Olimpic Sarajevo
Gorazde
21:00
Sloboda Tuzla
Radnicki Lukavac
21:00
Sarajevo
Sloboda Novi Grad
21:00
Sloga
Buducnost Banovici
21:00
Zeljeznicar
Tekstilac Derventa
21:00
Zrinjski
Dizdaruša
21:00
Velez
Slavija
21:00
Mladost Doboj Kakanj
GOSK Gabela
21:00
Siroki Brijeg
Zvijezda Gradačac
21:00
Radnik Bijeljina
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Modrica
Klis Buturović Polje
21:00
UNIS Vogosca
Velež Nevesinje
21:00
Igman Konjic
Fortuna Zenica
21:00
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Chavdar Troyan
20:00
Kariana Erden
Chernomorets Balchik
20:00
Vitosha Bistritsa
Botev Ihtiman
20:00
Neftohimik
Sevlievo
20:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Nadezhda Dobroslavtsi
20:00
FK Minyor Pernik
Izvor Gorski izvor
20:00
Septemvri Simitli
Oborishte
20:00
Dobrudzha 1919
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Sozopol
Drenovets
20:00
Strumska slava
Dunav 2010
22:30
Yantra 1919

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:30
Solin
Rudeš
20:30
Sesvete
Cibalia
20:30
Hajduk Split II
Dubrava Zagreb
20:30
Bijelo Brdo
Orijent 1919
20:30
Dinamo Zagreb II
Hrvatski Dragovoljac
20:30
Opatija
Osijek II
20:30
Kustošija
Junak
20:30
Inter Zaprešić
Dugopolje
20:30
Medimurje Cakovec

266 Croatia - Croatia Cup

Udarnik Kurilovec
20:30
Vinogradar

116 Cyprus - 2. Division

EN THOI Lakatamia
20:00
Akritas
Omonia Aradippou
20:00
PAEEK
Ahironas
20:00
Onisilos
AE Zakakiou
20:00
Digenis Morphou
Omonia Psevda
20:00
Aris
Alki Oroklini
20:00
Ayia Napa
Kouris Erimi
20:00
ASIL Lysi
Xylotympou
20:00
Digenis Ypsonas
Othellos
22:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Czech Cup

Sparta Praha
20:00
Blansko
Chlumec nad Cidlinou
20:30
Teplice
Viktoria Žižkov
20:30
Slovan Liberec
Karviná
20:30
Vlašim
Táborsko
20:30
Bohemians 1905
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Dukla Praha
Přepeře
20:30
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

Viborg
23:00
Vendsyssel
FC Helsingør
00:00
HB Køge
Kolding IF
00:00
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
23:00
Tulevik

1233 Finland - Ykkonen

VPS
22:30
Jaro
MYPA
22:30
KTP
MP
22:30
Gnistan
SJK Akatemia
22:30
KPV
EIF
22:30
MuSa
Oulu
22:30
Kajaani

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
00:00
Dunkerque

251 Italy - Coppa Italia

Reggina
19:00
Teramo
Cremonese
20:00
Arezzo
Cosenza
20:00
Alessandria
Cittadella
20:00
Novara
โฟรซิโนเน่
20:00
Calcio Padova
Pisa
20:00
Juve Stabia
Pescara
20:30
San Nicolò
Virtus Entella
21:00
AlbinoLeffe
Ascoli
22:00
Perugia
เอ็มโปลี
22:00
Renate
Vicenza
22:00
Pro Patria
Salernitana
23:00
Südtirol
Venezia
23:00
Carrarese
เลชเช่
23:00
FeralpiSalò
Pordenone
23:00
Casarano
คิเอโว่
23:00
Catanzaro
Reggiana
23:00
Monopoli
เบรสชา
01:00
Trapani
สปาล
02:00
Bari 1908

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
22:00
Hibernians
Lija Athletic
22:00
Birkirkara
Hamrun Spartans
02:15
Senglea Athletic
Valletta
02:15
Gzira United

998 Montenegro - First League

Petrovac
20:30
Jezero
Sutjeska
21:00
Rudar
Mladost
22:00
Zeta
Mladost Ljeskopolje
23:00
Dečić
Budućnost
00:00
Iskra

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
20:30
Grbalj

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
21:00
Stomil Olsztyn
Chrobry Głogów
23:00
Górnik Łęczna
Korona Kielce
23:10
Nieciecza
Odra Opole
23:30
Resovia Rzeszów
Bełchatów
00:00
ŁKS Łódź
Radomiak Radom
00:00
Miedź Legnica
Puszcza Niepołomice
00:00
Jastrzębie

227 Russia - Russian Cup

Rodina Moskva
17:00
Yenisey
Zenit Irkutsk
17:00
Olimpiyets
Volga Ulyanovsk
20:00
Veles
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Bryansk
Salyut Belgorod
21:00
Tekstilshchik
Zvezda Perm
21:00
Orenburg
Dinamo Stavropol'
23:00
Krylya Sovetov
Chernomorets
23:00
SKA Khabarovsk

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
01:00
Gorica

47 Sweden - Svenska Cupen

Boden
20:30
Västerås SK
Forward
21:00
Akropolis
Gauthiod
21:00
Ljungskile
Angered BK
21:30
Häcken
Astrio
21:30
Falkenberg
Sandviken
23:30
Jönköpings Södra
Newroz
23:30
Umeå
Stockholm Internazionale
23:30
Degerfors
Täby
23:30
AFC Eskilstuna
Gute
23:30
Hammarby
Stenungsund
23:30
Elfsborg
Halmia
23:30
Helsingborg
Torns
23:30
Trelleborg
Assyriska BK
23:30
Mjällby
Oskarshamns AIK
23:30
Varberg BoIS
Husqvarna
23:30
IFK Göteborg
Landskrona
23:30
Öster

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Hirnyk-Sport
18:00
Dnipro-1
Polessya
19:00
Minai
Veres
19:00
Mykolaiv
Viktoriya Mykolaivka
19:00
Mariupol
Hirnyk
20:00
Nyva Vinnytsya
Epitsentr Dunayivtsi
20:00
Ahrobiznes Volochysk
Vorskla
21:00
Lviv
Desna
21:00
Rukh Vynnyky
Prykarpattia
21:30
Kolos Kovalivka
โอเล็กซานเดรีย
22:30
Inhulets

515 Wales - Premier League

Bala Town
01:45
The New Saints
Barry Town United
01:45
Haverfordwest County
Caernarfon Town
01:45
Flint Town United
Connah's Quay
01:45
Aberystwyth Town
Cardiff MU
01:45
Penybont

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Sampaio Corrêa
Paraná
07:30
Chapecoense
Cuiabá
08:30
Náutico
Confiança
02:30
Brasil de Pelotas
Cruzeiro
05:15
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

Tombense
06:00
Criciúma

80 Chile - Primera B

Copiapó
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
San Luis
21:00
Puerto Montt
San Marcos
22:00
Deportes Valdivia
Cobreloa
23:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
07:40
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

Tigres
06:00
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
03:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
05:00
El Nacional

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Venados
Cimarrones de Sonora
09:05
Mineros de Zacatecas
Tapatío
05:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
01:00
Sporting Cristal
Deportivo Municipal
03:30
Universitario

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
04:00
North Carolina
Indy Eleven
06:00
Sporting Kansas City II
Loudoun United
06:00
New York RB II
Bethlehem Steel
06:30
Hartford Athletic
Miami FC II
06:30
Charleston Battery

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
01:00
Raja Beni Mellal
RSB Berkane
01:00
CR Khemis Zemamra
Mouloudia Oujda
01:00
Raja Casablanca
Ittihad Tanger
01:00
Moghreb Tétouan
Wydad Casablanca
01:00
Olympic Safi
FUS Rabat
01:00
Rapide Oued Zem

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
21:00
Aqaba
Al Salt
23:30
Al Faysali

5618 China PR - League One

Nei Mongol Zhongyou
14:00
Beijing BG
Xinjiang Tianshan
14:00
Nantong Zhiyun
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Changchun Yatai
Shenyang Urban
14:30
Meizhou Hakka
Beijing Renhe
18:35
Chengdu Qianbao
Hangzhou
18:35
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Happy Valley

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Fukuyama City
14:00
Baleine Shimonoseki

49477 Thailand - FA Cup

หนองบัว พิชญ เอฟซี
15:30
Namphong United
Surin
15:30
Techno Sawang
Kalasin
15:30
Chaiyaphum United
Pakchong
15:30
Bang Khun Thian United
Ubonkids City
15:30
Kranuan
Krabi
15:30
Samut Songkhram
Kabin United
15:30
Banbueng
Muangkan United
15:30
Aidin Sport
Kanthararom United
15:30
ขอนแก่น เอฟซี
Suwannaphum United
15:30
BSB Pakkert City
Udon United
15:30
Phitsanulok
Maejo United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Khonkaen Mordindang
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Bangkok
15:30
Roi Et
Hippo
15:30
See Kwae
Kohkwang
15:30
Chiangrai
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
15:30
Lamphun Warrior
Sing Ubon
15:30
Don Mueang
Kamphaeng Phet
15:30
IESA Ayutthaya
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Songkhla
Watbot
15:30
Siam
Rayong United
15:30
Khon Kaen United
Raj Pracha
17:00
JTFC
Nonthaburi
18:00
Pro Kick United
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Uthai Thani
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
Rasi Salai United
Nakhon Pathom
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Bà Ria Vũng Tàu
Tay Ninh
15:30
Long An
Hue
15:30
Bình Phước
Can Tho
15:30
An Giang
Pho Hien
15:30
Binh Dinh
Sanna Khanh Hoa
15:30
Dong Thap

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Nassr
20:40
Al Ahli Jeddah
Persepolis
00:45
Pakhtakor

11240938 เอเอฟซีคัพ

Taipower
07:00
Ulaanbaatar City

11555657 South America - Copa Libertadores

LDU Quito
07:30
Deportivo Binacional
Boca Juniors
07:30
Libertad
Athletico PR
07:30
Wilstermann
América de Cali
07:30
Internacional
Palmeiras
05:15
Bolívar
Nacional
05:15
Racing Club
Caracas
05:15
Independiente Medellín

556 Belgium - Division 3: ACFF

Solières Sport
01:00
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

Gullegem
00:30
Oudenaarde
RFC Wetteren
01:00
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Spouwen-Mopertingen
01:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
01:30
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Gosselies Sports
01:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
01:00
Stade Disonais
Jodoigne
01:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Antonia
01:00
Kalmthout
Vorselaar
01:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

Linden
01:00
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
01:00
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
01:00
Dadizele

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jiskra Domažlice
20:30
Sparta Praha II
Sokol Hostoun
21:00
Příbram II

17 France - CFA Group B

Haguenau
01:00
Bobigny

17 France - CFA Group C

Andrézieux
00:00
Monaco II
Jura Sud Foot
01:00
Saint-Priest
Toulon
01:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Bourges 18
01:00
Le Puy F.43 Auvergne

1578 Norway - 2. Division

Levanger
20:00
Sotra

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Motor Lublin
Garbarnia Kraków
20:00
Bytovia Bytów
SKRA Częstochowa
20:30
Chojniczanka Chojnice
Stargard Szczeciński
21:00
Stal Rzeszów
Pogoń Siedlce
23:00
Lech Poznań II
Olimpia Grudziądz
23:00
Katowice
Kalisz
23:00
Wigry Suwałki

5 Brazil - Carioca 2

Serrano RJ
01:00
Duque de Caxias
Nova Cidade
01:00
Olaria
Serra Macaense
01:00
Audax Rio
Gonçalense
01:00
Rio São Paulo

5 Brazil - Paranaense 2

Araucária
01:30
Rolândia
Azuriz
01:30
Nacional PR
Maringá
01:30
Andraus Brasil
Prudentópolis
01:30
AA Batel
Independiente FSJ
01:30
Apucarana

5 Brazil - Paulista A2

São Bernardo
01:00
São Bento
São Caetano
02:30
XV de Piracicaba

2405 Estonia - Estonian Cup

Team Helm
20:30
Trans
Paide
23:00
Pocarr
Legion
23:00
Saku Sporting
FC Tallinn
23:30
Vändra

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Gremio U20
Ceará U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Cruzeiro U20
01:00
Bahia U20
Fluminense U20
01:00
Santos U20
Internacional U20
01:00
Goias U20
Vitoria U20
01:00
Botafogo U20

748 Latvia - Latvian Cup

Auda
23:00
Rīgas FS

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
01:00
Tersana

245 Czech Republic - U19 League

Hradec Kralove U19
17:00
Brno U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Mlada Boleslav U19
Ostrava U19
18:15
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
16:00
Wisla U18

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
KF Ballkani
Trepça'89
20:00
Prishtina
Drita
20:00
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
01:00
Schötz
Gossau
01:00
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
00:30
Bellinzona
Stade Nyonnais
00:30
Yverdon Sport

462 England - FA Cup Women

Birmingham W
01:15
Everton W

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Mariebo W
00:00
Vittsjo

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
20:30
Astra Hungary W
MTK Hungaria W
21:00
Kelen W
เฟเรนซ์วารอส
21:30
Viktória Szombathely W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
18:00
Gareji
Meshakhte
18:00
Bakhmaro
Saburtalo II
18:00
Tbilisi City

251 Italy - Primavera Cup

Lecce U19
16:00
Crotone U19
Verona U19
19:00
Cittadella U19
Monza U19
20:00
Milan U19
Sampdoria U19
20:00
Torino U19
Napoli U19
20:00
Lazio U19
Bologna U19
20:00
Vicenza Virtus U19

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Flamengo RJ U20
Friburguense U20
01:00
Boavista U20
Volta Redonda U20
01:00
Americano U20
Resende U20
01:00
Macaé U20
Madureira U20
01:00
América RJ U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Minas ICESP
01:00
Corinthians
São Paulo W
01:00
Iranduba
Audax
01:00
Vitória BA
Internacional RS
03:00
Santos
Cruzeiro
06:30
Ponte Preta

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Paris II
01:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
21:00
Cannes
Consolat Marseille
01:00
Marseille Endoume Catalans
Istres
01:00
Rousset-Ste Victoire

401 Slovakia - Youth League

Poprad U19
20:00
Nitra U19

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
22:30
KFS
ÍH
01:30
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
22:00
KFG
Einherji
22:30
Sindri
Reynir
23:00
Álftanes
KV
02:00
Tindastóll
Augnablik
03:00
Ægir
Vængir Jupiters
03:00
Ellidi

80 Chile - Segunda División

Colchagua
21:00
General Velásquez
Deportes Vallenar
22:00
Deportes Linares
Colina
22:00
Concepcion
Fernández Vial
04:00
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Cliftonville W
Linfield W
02:00
Glentoran BU W
Sion Swifts W
02:00
Crusaders Strikers W

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi
05:00
Ha Noi II
PP Ha Nam
05:00
GT Thai Nguyen
Ho Chi Minh City II
05:00
Ho Chi Minh City
Son La
05:00
TKS Viet Nam

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
23:00
KR W

1233 Finland - Kolmonen

TPV II
23:45
Loiske
TPK
00:15
EuPa

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 30 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add