ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
18:30
คริสตัล พาเลซ
เอฟเวอร์ตัน
21:00
ไบรท์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
18:30
ดาร์บีเคาน์ตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บาร์นสลีย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บริสตอลซิตี
เรดิง
21:00
วัตฟอร์ด
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
สวอนซีซิตี
21:00
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
แบล็กพูล
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พอร์ตสมัท
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ฮัลล์ซิตี
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
โรชเดล
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
จิลลิ่งแฮม
วีแกนแอทเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Barrow
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Oldham Athletic
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Exeter City
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Walsall
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Bradford City
Harrogate Town
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Leyton Orient
21:00
Cheltenham Town
มอร์แคมป์
21:00
Port Vale
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Mansfield Town
Stevenage
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
สคันธอร์ป

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
21:30
เฮราเคิล
อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
พีอีซี ซโวลล์
วีวีวี เวนโล
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
ทเวนเต้
02:00
เอ็มเมน

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
21:30
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
โคโลญจน์
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
Arminia Bielefeld
สตุทท์การ์ดต
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
22:00
แซงต์ เอเตียน
นีซ
02:00
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
20:00
Crotone
เจนัว
23:00
โตริโน่
อูดิเนเซ่
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
18:00
SD Eibar
แอตเลติโก มาดริด
21:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
23:30
เกตาเฟ่
เอลเช่
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
บาเลนเซีย
02:00
เรอัล เบติส

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เวกัลตะ เซนได
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
15:00
สากัน โตสู
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เอฮิเมะ
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:45
ระยอง เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
17:45
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
สุโขทัย เอฟซี
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
20:00
ตราด เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
17:45
Uthai Thani
Phrae United
17:45
ศรีสะเกษ เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
Phrae United
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
Khon Kaen United
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
Khon Kaen United
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
20:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
20:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Las Palmas II
16:00
Villa Santa Brígida
Salamanca CF UDS
16:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Leioa
16:30
Sestao River
Marbella
16:30
Granada II
Levante II
17:00
Real Murcia
UD Ourense
17:00
Pontevedra
Queen's University
20:00
Portadown
Glentoran
20:00
Dundela
Cliftonville
21:00
Warrenpoint Town
Stranraer
21:00
Ballymena United
Dungannon Swifts
21:00
Portstewart
Coleraine
21:00
Dergview

462 England - National League

Altrincham
21:00
Weymouth
Barnet
21:00
Eastleigh
Dover Athletic
21:00
Notts County
Halifax Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Hartlepool United
21:00
Aldershot Town
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00
Bromley
Sutton United
21:00
Maidenhead United
Torquay United
21:00
Stockport County
Wealdstone
21:00
Chesterfield
Woking
21:00
Solihull Moors
Wrexham
21:00
Boreham Wood
King's Lynn Town
23:30
Yeovil Town

462 เอฟเอคัพ

Guiseley
21:00
Atherton Collieries
Mossley
21:00
Tadcaster Albion
Chorley
21:00
Gateshead
Southport
21:00
Morpeth Town
Stalybridge Celtic
21:00
Longridge Town
Whitley Bay FC
21:00
Blyth Spartans
Farsley Celtic
21:00
Radcliffe Borough
Runcorn Linnets
21:00
Marine
Ashton United
21:00
South Shields
Curzon Ashton
21:00
United of Manchester
Darlington
21:00
Prescot Cables
Bradford Park Avenue
21:00
Spennymoor Town
Rylands
21:00
York City
Hyde United
21:00
Fylde
Marske United
21:00
Consett AFC
Skelmersdale United
21:00
Lancaster City
Boston United
21:00
AFC Mansfield
Hednesford Town
21:00
Halesowen Town
Coalville Town
21:00
Alfreton Town
Tamworth
21:00
Evesham United
Chasetown
21:00
AFC Telford United
Alvechurch
21:00
Kidderminster Harriers
Nantwich Town
21:00
Barwell
Mickleover Sports
21:00
Newark Flowserve
Buxton
21:00
Stafford Rangers
Grantham Town
21:00
Matlock Town
Leamington
21:00
Banbury United
Worksop Town
21:00
Chester
Nuneaton Town
21:00
Stratford Town
Ilkeston Town
21:00
Hanley Town
AFC Dunstable
21:00
Hemel Hempstead Town
Brackley Town
21:00
Billericay Town
Maldon & Tiptree
21:00
Grays Athletic
Canvey Island
21:00
Biggleswade
Cheshunt
21:00
Cambridge City
Royston Town
21:00
Stamford
Barking
21:00
Kings Langley
Hashtag United
21:00
Braintree Town
St Albans City
21:00
Hitchin Town
Bishop's Stortford
21:00
Brentwood Town
Waltham Forest
21:00
AFC Hornchurch
Leighton Town
21:00
Leiston
Brantham Athletic
21:00
Aveley
Kettering Town
21:00
Chelmsford City
Peterborough Sports
21:00
Stansted
Bury Town
21:00
Waltham Abbey
Hayes & Yeading United
21:00
Bognor Regis Town
Dartford
21:00
Slough Town
Farnborough
21:00
Tonbridge Angels
Harrow Borough
21:00
Cray Valley (PM)
Chipstead
21:00
East Grinstead Town
Chichester City
21:00
Risborough Rangers
Corinthian-Casuals
21:00
Dulwich Hamlet
Haringey Borough
21:00
Chertsey Town
Folkestone Invicta
21:00
Chatham Town
Hendon
21:00
Maidstone United
Hanwell Town
21:00
Hartley Wintney
Moneyfields
21:00
Cray Wanderers
Ebbsfleet United
21:00
Hastings United
Sheppey United
21:00
Welling United
Corinthian
21:00
Hampton & Richmond
Bedfont Sports
21:00
Carshalton Athletic
Dorking Wanderers
21:00
Eastbourne Borough
Bracknell Town
21:00
Marlow
Metropolitan Police FC
21:00
Walton Casuals
Weston-super-Mare
21:00
Swindon Supermarine
Truro City
21:00
Hungerford Town
Saltash United
21:00
Sholing
Frome Town
21:00
Larkhall Athletic
Christchurch
21:00
Gloucester City
Tiverton Town
21:00
Taunton Town
Gosport Borough
21:00
Hereford
Bath City
21:00
Winchester City
Wimborne Town
21:00
Melksham Town
Kidlington
21:00
Bristol Manor Farm
Wootton Bassett Town
21:00
Oxford City
Chippenham Town
21:00
Poole Town

462 England - Premier League U18

Blackburn U18
17:00
Liverpool U18
Burnley U18
17:00
Everton U18
Southampton U18
17:00
Brighton U18
West Brom U18
17:00
Aston Villa U18
West Ham U18
17:00
Arsenal U18
Tottenham U18
17:00
Fulham U18
Sunderland U18
17:30
Leeds United U18
Reading U18
18:15
Leicester U18
Stoke City U18
20:00
Wolverhampton U18
Manchester City U18
20:00
Manchester United U18
Newcastle Utd U18
20:30
Middlesbrough U18

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
18:30
Everton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
21:00
East Thurrock United
Cheshunt
21:00
Folkestone Invicta
Corinthian-Casuals
21:00
Bishop's Stortford
Enfield Town
21:00
Kingstonian
Leatherhead
21:00
Margate
Wingate & Finchley
21:00
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Hullbridge Sports
Great Wakering Rovers
21:00
Romford
Heybridge Swifts
21:00
Dereham Town
Witham Town
21:00
Histon
Felixstowe & Walton United
21:00
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
21:00
Daventry Town
Bedford Town
21:00
Barton Rovers
Bedworth United
21:00
Thame
AFC Kempston Rovers
21:00
Wantage Town
North Leigh
21:00
St Neots Town
Yaxley FC
21:00
Didcot Town
Berkhamsted
21:00
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Trafford
Ossett United
21:00
Colne
Ramsbottom United
21:00
Pontefract Collieries
Workington
21:00
City of Liverpool
Pickering Town CFC
21:00
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Chalfont St Peter
21:00
Ware
Uxbridge
21:00
FC Romania
Staines Town
21:00
South Park
Tooting & Mitcham United
21:00
Harlow Town
Westfield
21:00
Hertford Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Frickley Athletic
21:00
Carlton Town
Glossop North End
21:00
Belper Town
Lincoln United
21:00
Stocksbridge Park Steels
Loughborough Dynamo
21:00
Cleethorpes Town
Market Drayton Town
21:00
Spalding United
Sutton Coldfield Town
21:00
Leek Town
Wisbech Town
21:00
Newcastle Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Basingstoke Town
Cirencester Town
21:00
Cinderford Town
Moneyfields
21:00
Bideford
Willand Rovers
21:00
Thatcham Town
Bideford
21:00
Slimbridge
Highworth Town
21:00
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Witton Albion
21:00
Basford United
Warrington Town
21:00
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
21:00
Lowestoft Town
Stourbridge
21:00
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
19:00
Volendam II
Quick Boys
19:00
IJsselmeervogels
AFC
19:30
ASWH
Scheveningen
19:30
TEC
Noordwijk
20:00
HHC
Kozakken Boys
20:00
Koninklijke HFC
Spakenburg
20:00
Katwijk
Jong Sparta
20:30
GVVV
De Treffers
23:00
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:00
พาเดอร์บอร์น
ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
Eintracht Braunschweig
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Verl
Magdeburg
19:00
Viktoria Köln
Zwickau
19:00
1860 München
Ingolstadt
19:00
Unterhaching
Waldhof Mannheim
19:00
Türkgücü-Ataspor
VfB Lübeck
19:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Jeddeloh
20:00
Wolfsburg II
HSC Hannover
20:30
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
18:30
Luckenwalde
Chemnitzer FC
18:30
BAK '07
Viktoria Berlin
18:30
Auerbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
19:00
Balingen
Ulm
19:00
Bahlinger SC
Bayern Alzenau
19:00
Sonnenhof Großaspach
SV Steinbach
19:00
Hoffenheim II
Homburg
19:00
Elversberg
Hessen Kassel
19:00
TuS RW Koblenz
Eintracht Stadtallendorf
19:00
FSV Frankfurt
Schott Mainz
19:00
Astoria Walldorf
Freiburg II
19:30
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
Bergisch Gladbach
Sportfreunde Lotte
19:00
Fortuna Köln
Köln II
19:00
Preußen Münster
Alemannia Aachen
19:00
Borussia M'gladbach II
Wuppertaler SV
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Homberg
19:00
Schalke 04 II
SV 1919 Straelen
19:00
Rödinghausen
Bonner SC
19:00
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Linx
SGV Freiberg
19:00
Nöttingen
Ilshofen
19:00
Reutlingen
Backnang
19:00
CfR Pforzheim
Ravensburg
19:00
Bissingen
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Astoria Walldorf II
Freiburger FC
19:30
Göppinger SV
Oberachern
20:30
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Viktoria Kahl
21:00
Bayern Hof
ATSV Erlangen
21:00
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
BTS Neustadt
OSC Bremerhaven
20:00
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Süderelbe
23:00
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:30
Eddersheim
FC 1906 Erlensee
20:00
Lehnerz
Dietkirchen
20:00
SV Steinbach
Waldgirmes
20:00
Hessen Dreieich
Hunfelder SV
20:00
SV Zeilsheim
Hanau 93
20:00
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Deutz
00:45
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
1. FC M'gladbach
SF Niederwenigern
22:00
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
18:30
VfL Oldenburg
Kickers Emden
19:00
Eintracht Celle
Lupo-Martini
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
FT Braunschweig
21:30
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Rostocker FC
RSV Eintracht
19:00
Stern
Torgelower SV Greif
19:00
BSC Süd 05
Hansa Rostock II
19:00
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
18:00
Rot-Weiß Erfurt
Einheit Rudolstadt
19:00
International Leipzig
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe
19:00
FC Grimma
Union Sandersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Ludwigsfelder FC
19:00
Eilenburg
Martinroda
19:00
Wacker Nordhausen
VfL Halle
19:00
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Gonsenheim
Arminia Ludwigshafen
19:30
Elversberg II
Röchling Völklingen
20:00
Mechtersheim
Karbach
20:30
Alemannia Waldalgesheim
Salmrohr
20:30
Eintracht Trier
Diefflen
20:30
Speyer
Pfeddersheim
20:30
Wormatia Worms
Dudenhofen
21:30
Jagersburg

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Altenholz
19:00
Bordesholm
Union Neumünster
19:00
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
05:00
Kukësi
Bylis Ballsh
05:00
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
05:00
Tirana
Partizani Tirana
05:00
Skënderbeu Korçë
Laçi
05:00
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

Van
19:00
Ararat
Lori
19:00
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

Admira
22:00
Ried
Wattens
22:00
Austria Wien
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
17:30
Lafnitz
Blau-Weiß Linz
19:30
Dornbirn
Austria Lustenau
19:30
Vorwärts Steyr
Kapfenberger SV
19:30
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
17:00
Sumqayıt
Zira
19:00
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Khimik Svetlogorsk
19:00
Lida
Oshmyany
19:30
Smorgon
Gomel
20:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

Waasland-Beveren
21:15
เกงค์
AS Eupen
23:30
Cercle Brugge
OH Leuven
23:30
Zulte-Waregem
Sint-Truiden
01:45
Kortrijk

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
20:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Rudar Kakanj
20:30
Zvijezda Gradačac
Igman Konjic
20:30
Gorazde
Travnik
20:30
Bratstvo Gracanica
Slaven Zivinice
20:30
Buducnost Banovici
Capljina
20:30
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
21:45
Slavia Sofia
Levski Sofia
00:15
Botev Vratsa

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Tekstilac Derventa
20:30
Sutjeska Foca
Drina Zvornik
20:30
Zvijezda '09 Brgule
Modrica
20:30
Slavija
Leotar
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Borac Kozarska Dubica
20:30
Sloboda Novi Grad
FK Jedinstvo Brcko
20:30
Rudar Prijedor
Podrinje Janja
20:30
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv Sofia 1929
19:15
OFK Pirin
Ludogorets II
21:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
22:00
Osijek
Gorica
00:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
20:30
Junak
Opatija
20:30
Osijek II
Sesvete
20:30
Cibalia
Solin
20:30
Rudeš
Medimurje Cakovec
23:00
Croatia Zmijavci
Inter Zaprešić
23:00
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
22:30
Olympiakos
Apollon
22:30
Ethnikos Achna
Paphos
00:30
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
19:30
Omonia Aradippou
Akritas
19:30
Alki Oroklini
ASIL Lysi
19:30
AE Zakakiou
PAEEK
19:30
Kouris Erimi
Anagennisi Deryneia
19:30
Ahironas
Digenis Ypsonas
19:30
Othellos
Onisilos
19:30
EN THOI Lakatamia
Digenis Morphou
19:30
Omonia Psevda

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
21:30
Karviná
Opava
21:30
Teplice
Mladá Boleslav
21:30
České Budějovice
Sparta Praha
00:00
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
21:00
Lisen
Chrudim
21:00
Varnsdorf
Slavoj Vyšehrad
21:00
Ústí nad Labem

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:00
Fremad Amager
Silkeborg
18:30
Hobro
Skive
19:00
Kolding IF
Esbjerg
20:00
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
17:00
Trans
Kuressaare
20:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Finland Cup

Inter Turku
18:00
HJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Troyes
ก็อง
20:30
อาเมียงส์
Clermont
00:00
Rodez
Châteauroux
00:00
Niort
Auxerre
00:00
Ajaccio
Dunkerque
00:00
แก็งก็อง
Grenoble Foot 38
00:00
วาล็องเซียนส์
Sochaux
00:00
Chambly
Pau
00:00
Nancy
Paris
00:00
Le Havre

125 Greece - Super League

Panaitolikos
23:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Várda SE
Diósgyőr
00:30
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fram
21:00
Thróttur Reykjavík
ÍBV
21:00
Vestri
Víkingur Ólafsvík
21:00
Leiknir Reykjavík
Afturelding
21:00
Grindavík
Keflavík
22:00
Leiknir Fáskrúdsfj.

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
20:00
Kórdrengir
Kári
21:00
Njardvík
KF
21:00
Thróttur Vogar
ÍR
21:00
Selfoss
Dalvík / Reynir
22:00
Haukar
Vídir
22:00
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
23:00
St Patrick's
Shelbourne
01:30
Bohemians
Sligo Rovers
01:45
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Cabinteely
Longford Town
01:30
Galway United

251 Italy - Serie B

คิเอโว่
19:15
Salernitana
Ascoli
21:15
เลชเช่
เอ็มโปลี
21:15
Monza
Reggina
21:15
Pescara
สปาล
21:15
Cosenza
Venezia
21:15
โฟรซิโนเน่
Virtus Entella
21:15
Reggiana
Vicenza
23:15
Pordenone

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
19:00
Valmiera / BSS
Rīgas FS
21:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Smiltene
18:00
Super Nova
Auda
18:00
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
20:00
Akademija Pandev
Skendija 79
20:00
Sileks
Shkupi
20:00
Borec
Makedonija
20:00
Struga
Belasica
20:00
Renova

2756 Malta - First Division

Fgura United
22:00
Zebbug Rangers
Pietà Hotspurs
22:00
Qormi
Naxxar Lions
02:15
Swieqi
Qrendi
02:15
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

Floreşti
19:00
Dacia-Buiucani
Sheriff
22:00
Zimbru

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:00
Arsenal Tivat
Igalo
22:00
Kom
Ibar
22:00
Grbalj
Drezga
22:00
Berane
Mornar
22:00
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
23:00
Stabæk
Vålerenga
01:30
Mjøndalen

1578 Norway - Obos-Ligaen

Jerv
20:30
Strømmen
Ranheim
20:30
Sogndal
Raufoss
20:30
HamKam
Sandnes Ulf
20:30
Grorud
Stjørdals-Blink
20:30
Lillestrøm
Tromsø
20:30
Åsane
Øygarden
20:30
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
20:00
Stal Mielec
Zagłębie Lubin
01:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Korona Kielce
Zagłębie Sosnowiec
17:40
Sandecja Nowy Sącz
Miedź Legnica
21:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
22:00
Gil Vicente
ปอร์โต้
00:30
Marítimo
Tondela
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Sporting Covilhã
Cova Piedade
21:30
Arouca
UD Oliveirense
21:30
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Sepsi
19:30
Argeş
Astra
22:00
Voluntari
FCSB
01:00
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Rotor Volgograd
Tambov
20:30
Arsenal Tula
Ural
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
เซนิต

227 Russia - Youth League

Chertanovo U20
17:00
Tambov U19
Sochi U19
17:00
Dinamo Moskva U19
Arsenal Tula U19
17:00
Krasnodar U19
Khimki U20
17:00
Rubin Kazan U19
Strogino U20
17:00
Zenit U19
Rotor Volgograd U20
18:00
Spartak Moskva U19
CSKA Moscow U19
18:00
Akademiya Konoplev U20
Lokomotiv Moskva U19
22:00
UOR №5 U20

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
21:00
Javor Ivanjica
Novi Pazar
21:00
Vojvodina
Spartak Subotica
21:00
Čukarički
Mačva Šabac
21:00
Voždovac
Metalac GM
23:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Kragujevac
20:00
Dinamo Vranje
Jagodina
20:00
Železničar Pančevo
Borac Čačak
23:00
Radnički Pirot

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
22:00
DAC
Ružomberok
00:00
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
00:00
Nitra
Sereď
00:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
20:00
Žilina II
Poprad
20:00
Slavoj Trebišov
Púchov
20:00
Podbrezová
FK Košice
20:00
Banska Bystrica
Komárno
20:00
Petržalka akadémia
Partizán Bardejov
20:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
19:00
Brežice
Krško
20:30
Triglav
Nafta
20:30
Dekani
Primorje
20:30
Dob
Beltinci
20:30
Smartno
Krka
23:00
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
21:00
เรอัลซาราโกซา
Mirandés
21:00
Ponferradina
อัลบาเซเต้
23:15
เรอัล โอเบียโด้
มาจอร์กา
23:15
เตเนริเฟ
พัลมาส
01:30
UD Logroñés
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
Falkenberg
Örebro
20:00
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
18:30
Rosengard W
Umea W
19:00
Goteborg FC W
Djurgarden W
20:00
Växjö W

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
22:30
AFC Eskilstuna
Jönköpings Södra
22:30
Halmstad
Örgryte
22:30
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Sylvia
18:00
Örebro Syrianska
Sollentuna
20:00
Berga
IF Karlstad Fotboll
21:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
Torns
Lund
19:00
Assyriska Turabdin
Eskilsminne
19:00
Värnamo
Landskrona
20:00
Skövde AIK
Trollhättan
20:00
Karlskrona
Motala
21:00
Oskarshamns AIK
Linköping City
23:00
Lindome

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:00
Zürich
ลูกาโน
00:00
Sion

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
22:30
Winterthur
Aarau
23:30
Chiasso
Grasshopper
00:00
Wil

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
17:30
Antalyaspor
BB Erzurumspor
20:00
Rizespor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Göztepe
Fenerbahçe
23:00
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:00
Altay
Tuzlaspor
18:00
Bursaspor
Giresunspor
20:30
Boluspor
Altınordu
23:00
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
18:00
Vorskla
Rukh Vynnyky
21:00
Lviv
Inhulets
23:30
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
18:00
Rubikon
Obolon'-Brovar II
19:00
Chernihiv
Volyn Lutsk II
20:00
Karpaty Halych
Bukovyna
20:00
Podillya Khmelnytskyi

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
Metalurh Zaporizhya
Mykolaiv II
20:00
Metal Kharkiv
Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
20:30
Barry Town United
Bala Town
20:30
Haverfordwest County
Cefn Druids
20:30
Connah's Quay
Penybont
20:30
Newtown
The New Saints
20:30
Flint Town United
Cardiff MU
23:15
Caernarfon Town

5 Brazil - Serie A

Grêmio
03:00
Internacional
Palmeiras
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
07:30
Paraná
América Mineiro
21:00
Guarani
Náutico
02:00
Confiança
Brasil de Pelotas
02:30
Chapecoense
Sampaio Corrêa
02:30
CSA
Ponte Preta
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
Ypiranga Erechim
Treze
03:00
Botafogo PB
Manaus
03:00
Imperatriz
Paysandu
05:00
Remo

80 Chile - Primera Division

La Serena
21:00
Unión Española
Antofagasta
23:30
Cobresal
Curicó Unido
02:00
เอฟเวอร์ตัน
Colo-Colo
04:30
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Atlético Bucaramanga
Deportivo Pasto
02:00
Boyacá Chicó
Jaguares de Córdoba
04:00
Deportivo Cali
Deportivo Pereira
06:05
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:00
Real Santander
Real Cartagena
07:00
Bogotá
Boca Juniors de Cali
07:00
Fortaleza CEIF
Orsomarso
07:00
Leones FC
Deportes Quindío
07:00
Atlético Huila
Unión Magdalena
07:00
Cortuluá
Llaneros
07:00
Atlético
Valledupar
07:00
Barranquilla
Bogotá
02:00
Orsomarso
Cortuluá
03:30
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
Grecia
Sporting San José
04:00
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
LDU Portoviejo
LDU Quito
03:30
Mushuc Runa
Orense
03:30
Independiente del Valle
Barcelona Guayaquil
06:30
El Nacional

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
22:00
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
Santos Laguna
León
09:30
Mazatlán
Atlas
05:00
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:00
Sportivo Luqueño
12 de Octubre
06:30
General Díaz

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
22:30
Academia Cantolao
Deportivo Binacional
01:00
Deportivo Municipal
Alianza Lima
03:30
Deportivo Llacuabamba
Sporting Cristal
06:00
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:30
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
20:00
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ชิคาโก ไฟร์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Nashville SC
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

North Carolina
06:00
Charlotte Independence
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Bethlehem Steel
Saint Louis FC
06:30
Indy Eleven
Louisville City
06:30
Sporting Kansas City II
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
Salitas
SONABEL
22:30
Royal
ASEC Koudougou
22:30
Majestic
ASFB
22:30
ASFA-Yennenga
Léopards
00:45
USFA

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
19:30
Saint Eloi Lupopo
Motema Pembe
20:30
RCK

886 Egypt - Premier League

Masr
20:00
ENPPI
Wadi Degla
22:30
Aswan
Misr Lel Makasa
01:30
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
01:00
Khouribga
Olympic Safi
01:00
Ittihad Tanger
Rapide Oued Zem
01:00
Difaâ El Jadida
FUS Rabat
01:00
Youssoufia Berrechid

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
18:00
Ihefu
Mbeya City
20:00
Tanzania Prisons
Namungo
20:00
Mwadui
Young Africans
23:00
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
21:00
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

Safa
18:30
Al Nejmeh
Shabab Al Sahel
18:30
Tripoli
Al Akhaa Al Ahli
18:30
Shabab Al Ghazieh

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
22:30
Al-Najma
Al-Hidd
22:30
Manama
Al Hala
22:30
Muharraq

5618 China PR - League One

Beijing BG
14:00
Chengdu Qianbao
Changchun Yatai
18:00
Xinjiang Tianshan
Guizhou Zhicheng
18:35
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
14:30
Daegu
Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
20:00
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

PDRM
20:00
Selangor
FELDA United
20:00
Terengganu
Pahang
20:00
Perak

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Nassr
22:00
Persepolis

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
Excelsior '31
VVOG
19:30
Sportlust '46
DOVO
19:30
Staphorst
ODIN '59
19:30
DVS '33
Barendrecht
19:30
Harkemase Boys
HSV Hoek
19:30
Ajax Amateurs
Sparta Nijkerk
20:00
GOES
Lisse
23:00
ACV
VVSB
23:00
Ter Leede

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
01:00
Waremme
Tubize
01:00
Excelsior Virton
RES Durbuy
01:00
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

Voorwaarts Zwevezele
00:30
Harelbeke
Gullegem
00:30
Sparta Petegem
Gent-Zeehaven
01:00
Dikkelvenne
Ronse
01:00
Oudenaarde
Lokeren-Temse
01:00
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
00:30
Hoogstraten
Sporting Hasselt
01:00
Berchem Sport
KSC City Pirates
01:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Tempo Overijse
Avanti
00:30
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
00:30
Wellen
De Kempen
00:30
Betekom
Weerstand Koersel
00:30
Nijlen
Sint-Lenaarts
00:30
Esperanza Pelt
Zwarte Leeuw
00:30
Diest
ลีลล์
01:00
Turnhout
Racing Mechelen
01:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Stade Brainois
Braine
01:00
Rapid Symphorinois
Albert Quévy-Mons
01:00
Schaerbeek-Evere
Aische
01:00
Ostiches
Jeunesse Tamines
01:00
Stockel
Gosselies Sports
01:00
Union Namur

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:30
Berg en Dal
Vorselaar
00:30
Bevel FC
Antonia
00:30
Retie
Oppuurs
00:30
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:30
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
01:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
00:30
Beaufays
Malmundaria
01:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
00:30
Herk
Groen Star Beek
00:30
Zepperen-Brustem
KFC Eksel
00:30
Herkol
Bilzerse Waltwilder
00:30
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
01:00
Ethe Belmont
Bastogne
01:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
US Dinantaise
Biesme
01:15
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Lokeren Doorslaar
Berlare
00:30
Elene-Grotenberge
Latem
00:30
Munkzwalm
Eendracht Aalter
01:00
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
20:00
Inter Dobrich
Chernomorets Balchik
20:00
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

Elia Lythrodonta
19:30
ENAD
Amathous
19:30
Halkanoras
Olympiada Lympion
19:30
MEAP Nisou
Peyia
19:30
Ethnikos Assias
APONA Anagias
19:30
O Kormakitis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jablonec II
15:15
Mlada Boleslav II
Motorlet Praha
15:15
Sparta Praha II
Příbram II
15:15
Písek
Baník Sokolov
15:15
Rakovnik
Benesov
15:15
Admira Praha
Králův Dvůr
15:30
Loko Vltavín
Slovan Velvary
20:00
Dukla Praha II
Ústí nad Orlicí
20:00
Sokol Živanice
Jiskra Domažlice
20:00
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
15:15
Viktoria Otrokovice
Vysočina Jihlava II
15:30
Hanácká
Vrchovina
20:00
Banik Ostrava II
Slovan Rosice
20:00
Uničov
Uherský Brod
20:00
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Otava Katovice
Hořovicko
15:15
Klatovy
Spartak Sobeslav
20:00
Slavoj Mýto
Rokycany
20:00
České Budějovice II
Český lev - Union Beroun
20:00
Marianske Lazne
Doubravka
20:00
Sokol Lom
Hvězda Cheb
22:00
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:15
Arsenal Česká Lípa
Kladno
15:15
Chomutov
Slaný
20:00
Štětí
Ostrov
20:00
Aritma Praha
Banik Sous
20:00
Dobris
Český Brod
20:00
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Trutnov
Kosmonosy
15:30
Hlinsko
Horky nad Jizerou
20:00
Kolín
Náchod
20:00
Velke Hamry
Vysoke Myto
20:00
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
20:00
Nove Sady
Viktorie Přerov
20:00
Tatran Všechovice
Skaštice
20:00
HFK Olomouc
Valašské Meziříčí
20:00
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
20:00
Břeclav
Hodonín-Šardice
20:00
Sokol Tasovice
Bystřice nad Pernštejnem
20:00
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
18:00
Middelfart
B 93
18:00
Frem
Brabrand
19:00
Dalum
Aarhus Fremad
19:00
Sydvest
Næsby
19:00
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

KFUM Roskilde
18:30
Nykøbing
AB Tårnby
19:00
Vanløse
Hillerød
19:00
FA 2000
Brønshøj
20:00
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
17:00
Tarnby FF
Frederikssund
18:00
Avedøre
BK Union
19:00
Karlslunde
Ishøj
19:00
BSF
Husum
19:15
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Otterup
Greve
18:00
Skjold Birkerod
Vordingborg
19:30
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Kolding B
Hedensted
18:30
OKS
Varde IF Elite
20:00
Marienlyst
Horsens II
21:00
Viby

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Herning Fremad
19:00
Djursland
Tjorring
20:00
Lyseng
Kjellerup
20:30
Aarhus Fremad II

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
22:30
Juventus U23
Livorno
22:30
Lecco
Como
01:45
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

Matelica Calcio
22:30
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
20:00
Ternana
Viterbese Castrense
01:45
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Caronnese
Borgosesia
20:00
Pro Imperia
Castellanzese
20:00
Fossano
Gozzano
20:00
Vado
Derthona
20:00
Sestri Levante
Lavagnese
20:00
Casale
Saluzzo
20:00
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

Belluno
20:00
Ambrosiana
Montebelluna
20:00
Virtus Bolzano
Manzanese
20:00
Caldiero Terme
Mestre
20:00
Cartigliano
Clodiense
20:00
Chions
Union Feltre
20:00
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:00
Insieme Formia

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
20:00
Fredrikstad
Tromsdalen
20:00
Kvik Halden
Moss
20:00
Fløya
Alta
20:00
Vålerenga II
Hødd
20:00
Florø
Senja
20:00
Eidsvold
Kjelsås
20:00
Skeid
Nardo
20:00
Flekkerøy
Bryne
20:00
Rosenborg II
Sotra
20:00
Asker
Egersund
20:00
Odd II
Arendal
20:00
Bærum
Vard
20:00
Levanger
Fram
20:00
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

Polkowice
21:00
Pogoń Siedlce
Chojniczanka Chojnice
22:00
Garbarnia Kraków
Bytovia Bytów
23:00
Śląsk Wrocław II
Sokół Ostróda
23:00
Stargard Szczeciński
Olimpia Elbląg
23:00
Hutnik Krakow
Katowice
00:00
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
23:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

Valadares Gaia
21:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group G

Estrela Amadora
03:00
Ideal

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Bucovina Radauti
19:00
Ştiinţa Miroslava
Şomuz Fălticeni
19:00
Foresta Suceava
Hușana Huși
19:00
Paşcani
Bradu Borca
19:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
19:00
CSM Bacău
Sportul Chiscani
19:00
Viitorul Ianca
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Avantul Valea Marului
Otelul
22:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
19:00
Agricola Borcea
Afumaţi
19:00
Axiopolis
Viitorul Constanţa II
19:00
Mostiştea Ulmu
Olteniţa
19:00
Gloria Albeşti
Înainte Modelu
19:00
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
19:00
Metalul Buzău
Progresul Spartac
19:00
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
19:00
Odorheiu Secuiesc
Blejoi Vispeşti
19:00
Olimpic Cetate

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
20:00
Timok
Morava Vladičin Han
20:00
Sinđelić Niš
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Semendrija 1924
20:00
Jedinstvo Ub
Sumadija Arandelovac
20:00
Takovo
Mačva 1929
20:00
Budučnost Krušik
Gruža
20:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Sloga Požega
20:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Beluša
Povazska Bystrica
19:30
Spartak Myjava
Castkovce
19:30
Veľké Ludince
OFK Malzenice
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Vänersborgs IF
Sävedalen
18:30
Vårgårda
Grebbestad
19:00
Nordvärmland
IFK Tidaholm
19:00
IFK Åmål
Oddevold
20:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Stockholm Internazionale
Karlberg
19:00
Kungsängen
Skiljebo
20:00
Fanna BK
Kvarnsveden
20:00
Lidingö
Gamla Upsala
21:00
IFK Österåker
Fagersta Södra IK
21:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
18:00
Notvikens IK
Friska Viljor
19:00
Gottne IF
IFK Umeå
19:00
Täfteå
Sandviks
20:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Räppe
19:00
Husqvarna
Almeboda Linneryd
19:00
Bromolla
Syrianska
20:00
Kristianstad
Dalstorps
20:00
IFK Hässleholm
Österlen
20:00
Tord

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Forward
19:00
Huddinge
Kumla
19:00
Newroz
Assyriska IF
21:00
IFK Eskilstuna
Värmbols
21:00
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Rosengård
18:00
Varbergs GIF
Vinberg
18:30
Onsala
Halmia
19:00
Vastra Frolunda
Limhamn Bunkeflo
19:00
Prespa Birlik
Ullared
19:00
Ängelholm
Eslov
19:00
Assyriska BK
IFK Malmö
19:00
Olympic

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
20:00
Gonçalense
Duque de Caxias
01:00
Nova Cidade
Olaria
01:00
Serra Macaense
São Gonçalo EC RJ
01:00
Campos AA
Angra dos Reis
01:00
Artsul
Nova Iguaçu
01:00
Goytacaz

5 Brazil - Paranaense 2

Andraus Brasil
01:30
Azuriz

5 Brazil - Paulista A3

Primavera SP
01:00
Noroeste
EC São Bernardo
01:00
Barretos
Rio Preto
01:00
Nacional SP
Olímpia
03:00
Comercial

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Electricite du Cambodge
Bati Youth
15:30
Police Commissary

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
04:00
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
20:00
Cailungo
Cosmos
20:00
Libertas
Domagnano
20:00
Juvenes / Dogana
Virtus
23:30
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
11:30
Anyang
Bucheon 1995
11:30
Jeonnam Dragons
Ansan Greeners
14:00
Suwon
Seoul E.
14:00
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

Caboolture
15:00
Acacia Ridge
North Star
16:00
Toowong

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
16:00
Western Sydney W. II

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
Atletico-PR U20
Goias U20
01:00
Cruzeiro U20

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
16:00
Oleksandriya U21
Kolos Kovalivka U21
17:00
Mariupol U21
Dynamo Kiev U21
17:00
Zorya U21
Desna U21
19:00
Shakhtar Donetsk U21

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Armadale
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
ECU Joondalup
14:00
Sorrento
Perth Glory II
14:00
Perth
Balcatta
14:00
Rockingham City
Inglewood United
14:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

Riverside Olympic
11:15
Launceston City
Olympia Warriors
11:15
Devonport City
Glenorchy Knights
13:30
South Hobart
Kingborough Lions
15:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
Gold Coast Knights
15:30
Redlands United
Queensland Lions
16:00
Gold Coast United
Moreton Bay United
16:00
Brisbane Strikers
SC Wanderers
16:00
Capalaba

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Dessel Sport
Mandel United
01:00
SV Roeselare
Heist
01:00
Olympic Charleroi
Liège
01:00
Francs Borains

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:00
Ascoli U19
Juventus U19
18:00
Milan U19
Cagliari U19
19:00
Sassuolo U19
Genoa U19
20:00
Sampdoria U19
Spal U19
22:00
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
16:00
UKS SMS Lodz W
Medyk Konin W
16:00
ROW Rybnik
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
GKS Katowice W
Leczna W
19:00
Bydgoszcz

251 Italy - Primavera 2

Lecce U19
16:00
Napoli U19
Chievo U19
19:30
Venezia U19
Reggina U19
19:30
Crotone U19
Cittadella U19
20:00
Udinese U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Brescia U19
Parma U19
20:00
Monza U19
Pordenone U19
20:00
Verona U19
Cosenza U19
20:00
Salernitana U19
Pescara U19
20:00
Benevento U19
Pisa U19
20:00
Virtus Entella U19
Spezia U19
20:00
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
16:00
Brno U19
Hradec Kralove U19
16:00
Pribram U19
Ostrava U19
17:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
17:30
Slavia Prague U19
Slovacko U19
18:00
Mlada Boleslav U19
Sigma Olomouc U19
18:00
Plzen U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Dukla Prague W
Slavia Prague W
19:00
Plzen W
Sparta Prague W
19:00
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
Wisla U18
16:15
Arka Gdynia U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Slask U18
SMS Łódź U18
17:00
Lechia Gdańsk U18

98 Australia - Npl South Australian

Modbury Jets
12:30
NE MetroStars
Campbelltown City
12:30
Adelaide United ||
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
20:00
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
20:00
Paradiso
Schötz
21:00
Muttenz
Solothurn
21:00
Buochs
Luzern II
21:00
Delémont
Baden
21:00
Biel-Bienne
Wohlen
21:00
Grasshopper II
Wettswil-Bonstetten
21:00
Thalwil
Red Star Zürich
21:00
Eschen / Mauren
Tuggen
21:00
Linth
Dietikon
21:00
Gossau
Balzers
21:00
Kosova
Echallens
22:00
Naters
La Chaux-de-Fonds
22:00
Azzurri 90
Martigny Sports
22:30
Terre Sainte
Vevey Sports
22:30
Chênois
Lancy
22:30
Meyrin
Bassecourt
23:00
Zug
Young Boys II
23:00
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Black Stars
Basel II
20:30
Étoile Carouge
Breitenrain
21:00
Stade Nyonnais
Cham
21:00
Köniz
Bavois
21:00
Münsingen
Rapperswil-Jona
22:00
YF Juventus
Yverdon Sport
22:30
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
23:00
F91 Dudelange
Swift Hesperange
23:00
UT Pétange
Fola Esch
23:00
Progrès Niedercorn
Differdange 03
00:30
Wiltz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Weiz
Ried II
21:00
Wolfsberger AC II
Sturm Graz II
00:00
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Bruck/Leitha
Stripfing
21:30
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
14:00
Adamstown Rosebuds
Weston Bears
14:30
Lake Macquarie

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
00:00
Tidjikja
Kaedi
00:00
SNIM
Kedia
00:00
Nouadhibou
Ksar
02:55
JAHE

227 Russia - Pfl

Orenburg II
15:00
Lada SOK
Krylya Sovetov Samara II
16:00
Ural 2
Zenit Izhevsk
18:00
Tyumen
Nosta
18:00
Lada Tolyatti
Biolog
18:00
Makhachkala
Tver
18:30
Kazanka
KAMAZ
19:00
Zvezda Perm
Dolgie Prudy
20:00
Murom
Torpedo Vladimir
20:00
Luki-Energiya
Dinamo Moskva II
21:00
Znamya Truda

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
16:00
AIK W
IFK Kalmar W
18:00
Sunnanå
Älvsjö AIK W
18:30
Lidköping W
Hammarby W
19:00
Kvarnsvedens W
Alingsås W
19:00
Brommapojkarna W
Jitex W
20:00
Bollstanäs W
Morön W
20:00
Sandviken W

32 Spain - Primera Division Women

Logroño W
16:30
Levante W
Athletic Club W
21:00
Deportivo de La Coruña W
Espanyol W
21:00
Atletico Madrid W
Real Sociedad W
05:00
Rayo Vallecano W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
19:00
Genk W
Club Brugge W
21:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
18:00
RFC de Liege W
Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Eva's Tienen W
Kontich W
20:30
Chastre W
Genk II W
20:30
Wuustwezel W
Standard Liège II W
22:00
Massenhoven W
Moldavo W
23:00
Gent II W
Anderlecht II W
23:00
Mechelen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
Køge
AGF W
19:00
Farum BK W
Brondby W
19:00
KoldingQ W
FC Thy - ThistedQ
20:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Montpellier W
19:30
Paris W
Bordeaux W
19:30
Guingamp W
Stade de Reims W
19:30
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

เฟเรนซ์วารอส
19:00
MTK Hungaria W
Győri ETO W
19:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

โรม่า
17:30
Verona W
นาโปลี
17:30
Inter Milano
Fiorentina W
20:00
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
22:00
Puebla W
Pumas UNAM W
00:00
América W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
New England II
North Texas
05:30
Inter Miami II

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
15:00
Metaloglobus
Şcolar Reşiţa
15:00
Unirea Slobozia
Ripensia Timişoara
15:00
SCM Gloria Buzau
Csikszereda
15:00
ASU Poli Timişoara
Dunărea Călăraşi
15:00
Aerostar Bacău
Şirineaşa
15:00
Petrolul 52
Comuna Recea
17:00
U Craiova 1948

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
19:00
Ajaccio II

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Dukla U19
Poprad U19
16:00
Podbrezová U19
Ružomberok U19
16:00
Trenčín U19
Senica U19
16:00
DAC U19
Spartak Trnava U19
16:00
Slovan Bratislava U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
11:00
NTV Beleza W
Urawa Reds W
12:00
JEF United W

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
20:00
Kormákur / Hvöt
KFS
21:15
ÍH

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
20:00
Reynir
Ellidi
21:00
KV
Ægir
21:00
Einherji
Álftanes
21:00
Höttur / Huginn
Tindastóll
23:00
Augnablik
KFG
01:00
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
21:00
Göfis
Fussach
21:00
Ludesch
Admira Dornbirn
21:00
Bezau
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
FC Egg
Bizau
21:00
Alberschwende
Höchst
21:00
Lustenau
Schruns
22:00
Hard

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
Recoleta

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
Casa de Portugal

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam
15:50
Ho Chi Minh City II
Son La
16:00
Ha Noi II
GT Thai Nguyen
18:30
Ho Chi Minh City
TKS Viet Nam
18:30
Ha Noi
GT Thai Nguyen
05:00
Ha Noi
Ha Noi II
05:00
PP Ha Nam
TKS Viet Nam
05:00
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City
05:00
Son La

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
21:00
Fylkir W
Valur W
00:00
Breidablik W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjölnir W
21:00
Afturelding W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Kochi United
Tokyo Musashino City
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Honda Lock
11:00
Honda
Verspah Oita
11:00
Reinmeer Aomori
Osaka
11:00
Maruyasu Okazaki
Biwako Shiga
11:00
Matsue City
Suzuka Unlimited
11:00
Iwaki
Nara Club
11:00
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunny's Kyoto
11:00
Yamato Sylphid
FC Jumonji Ventus
12:00
Harima
Setagaya Sfida
12:00
Parceiro Nagano W

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
North Bangkok University
Grakcu Sai Mai United
16:00
Muangnont
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Banbueng
Chiangrai Lanna
16:00
See Kwae
Maejo United
16:00
Nan
Sakon Nakhon
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Udon United
16:00
Surin
Kanchanaburi
16:00
IPE Samut Sakhon
Bang Pa-in
16:00
Ang Thong
ม.ธนบุรี
16:15
Siam
Jalor City
16:15
Patong City
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:15
Nakhon Si Thammarat
Chanthaburi
17:00
Sa Kaeo City
Marines Eureka
17:00
Rayong United
Trang
18:00
Satun United

1233 Finland - Kolmonen

KoiPS
17:00
Futura
Kirkkonummi
18:00
EsPa
JoKi
18:00
Valtti
Nastolan Nopsa
18:00
Kuusysi
VPV
18:00
SIF
Sporting Kristina
18:00
VPS II
PuiU Helsinki
19:00
Ponnistajat
PeKa
19:00
Sudet
STPS
19:00
SavU
Norrvalla
19:00
Kraft
KPV Akatemia
19:00
KaIK
Nykarleby IK
19:00
Korsnas
NoPS
19:00
Tampere United
Tervakosken Pato
19:00
FJK Forssa
Wilpas
20:00
TPS II
TPK
20:00
ÅIFK
MaPS
20:00
Åland
Toejoen Veikot
20:00
PaiHa
Peimari United
20:00
EuPa
Inter Turku II
20:00
Wolves
Finnkurd
20:15
HerTo
VJS
21:30
TiPS

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 3 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add