ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
18:00
เวสต์แฮม
เซาแธมป์ตัน
18:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
อาร์เซน่อล
20:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แอสตันวิลลา
01:15
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
20:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สโตกซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
17:15
อาแจกซ์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อัลค์มาร์
วิลเลม ทเว
19:30
เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
01:00
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
20:30
เอาก์สบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
18:00
นีมส์
แบรสต์
20:00
โมนาโก
บอร์กโดซ์
20:00
ดิฌง
เม็ตซ์
20:00
ลอริยองต์
สตราส์บูร์ก
20:00
ลีลล์
แรนส์
22:00
แร็งส์
โอลิมปิก ลียง
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
17:30
กายารี่
Benevento
20:00
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
20:00
อินเตอร์ มิลาน
ปาร์มา
20:00
เวโรน่า
เอซี มิลาน
23:00
Spezia
ยูเวนตุส
01:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
17:00
เซลต้า บีโก้
เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
แอธเลติก บิลเบา
เลบันเต้
21:00
เรอัล มาดริด
กาดิซ
23:30
เกรนาดา
บาร์เซโลน่า
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
จูบิโล่ อิวาตะ
14:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
16:00
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

การท่าเรือ เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
Samut Prakan City
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
Uthai Thani

462 เอฟเอคัพ

Concord Rangers
21:00
Potters Bar Town
Havant & Waterlooville
21:00
Horsham

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
20:00
Sheffield Utd W
Coventry United
20:00
Liverpool W
Leicester W
20:00
Durham W
London Bees W
20:00
Crystal Palace W
Millwall W
20:00
Lewes W

462 England - Wsl 1 Women

Manchester United W
18:00
Brighton W
Manchester City W
18:30
Tottenham W
Arsenal W
20:00
Bristol City W
Birmingham W
20:30
Chelsea W
West Ham W
21:00
Reading W

462 England - Professional Development League

Swansea City U23
21:00
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
17:15
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
Erzgebirge Aue
Holstein Kiel
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Würzburger Kickers
18:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Hansa Rostock
18:00
Uerdingen
Saarbrücken
19:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
19:00
Holstein Kiel II
Teutonia Hamburg
19:00
LSK Hansa
Altona 93
19:00
St. Pauli II
Borussia Hildesheim
20:00
Atlas Delmenhorst
VfB Oldenburg
20:00
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:30
BFC Dynamo
Bischofswerdaer FV
18:30
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
18:30
Germania Halberstadt
Lichtenberg
18:30
Babelsberg
Altglienicke
18:30
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Aalen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Villingen
Lörrach-Brombach
20:00
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Aumund-Vegesack
Hemelingen
19:30
Vatan Sport
Borgfeld
20:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
Werder Bremen III
Hastedt
20:00
Blumenthaler SV
Habenhauser FV
20:30
Union Bremen
Leher TS
21:00
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
19:00
Lohbrugge

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Buchonia Flieden
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Türk Gücü Friedberg
Neuhof
20:00
Rot-Weiß Hadamar
FV Bad Vilbel
22:00
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
SV Breinig
Alfter
20:00
Eilendorf
Hürth
20:00
Borussia Freialdenhoven
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Fortuna Köln II
Düren Merzenich
20:00
Wesseling-Urfeld
VfL Vichttal
20:30
Siegburger SV
Pesch
20:30
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SC Velbert
20:00
Velbert
Schonnebeck
20:00
Dusseldorf-West
Germania Ratingen
20:00
Kray
Monheim
20:00
FSV Duisburg
Union Nettetal
20:15
Sterkrade-Nord
Hilden
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Teutonia St.Tönis
20:30
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
Gifhorn
TB Uphusen
20:00
Bersenbrück
BW Lohne
20:00
Hagen / ​Uthlede
Heeslinger SC
20:00
Spelle-Venhaus
Arminia Hannover
20:00
Wolfenbüttel
Germania Egestorf
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:00
Victoria Seelow
Tasmania Berlin
19:00
Pampow
Greifswalder FC
19:00
Hertha Zehlendorf
Lok Stendal
19:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
18:00
Lubeck II
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Husumer SV
Eckernforder SV
20:00
TSB Flensburg
Inter Türkspor Kiel
20:00
Kronshagen
Preußen Reinfeld
20:00
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
Hammer SpVg
Westfalia Rhynern
20:00
Sportfreunde Siegen
Vreden
20:00
TuS Haltern
Ennepetal
20:00
Victoria Clarholz
Holzwickeder SC
20:00
Erndtebrück
Wattenscheid 09
20:00
Eintracht Rheine
Preußen Münster II
20:00
ASC Dortmund
Gütersloh
20:00
Schermbeck
Westfalia Herne
20:15
Meinerzhagen
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Paderborn 07 II

919 Armenia - Premier League

Banants
21:30
Ararat-Armenia
Pyunik
21:30
Shirak

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
19:30
Rheindorf Altach
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30
Hartberg
Rapid Wien
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
15:30
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
18:30
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

Granit
19:30
Slonim
Gomelzheldortrans
20:00
Volna

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
18:30
Anderlecht
เกนท์
21:00
Beerschot-Wilrijk
Sporting Charleroi
23:15
Standard Liège
KV Oostende
01:45
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
21:00
Lommel United
Deinze
01:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
20:00
Olimpic Sarajevo
Borac Banja Luka
23:00
Velez
Siroki Brijeg
23:00
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
20:30
GOSK Gabela
Posusje
20:30
Vis Kosova
Radnik Hadžići
20:30
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
21:45
Lokomotiv Plovdiv
Etar
00:15
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubic Prnjavor
20:30
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
19:15
Kariana Erden
Lokomotiv G. Oryahovitsa
20:00
Strumska slava
Dobrudzha 1919
20:00
Lovech
Sozopol
21:00
Yantra 1919
Septemvri Simitli
23:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Rijeka
00:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Hrvatski Dragovoljac
Bijelo Brdo
20:30
Orijent 1919
Hajduk Split II
20:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:30
AEL
Ermis
00:30
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Aris
19:30
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
20:30
Viktoria Plzeň
Bohemians 1905
20:30
Zlín
Slovan Liberec
20:30
Příbram
Baník Ostrava
23:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
21:00
Třinec
Táborsko
21:00
Hradec Králové
Vlašim
21:00
Blansko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
19:00
Vejle
Lyngby
19:00
SønderjyskE
AaB
21:00
AGF
Horsens
23:00
Midtjylland
โคเปนเฮเก้น
01:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
FC Helsingør
Vendsyssel
20:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
17:00
Legion
Flora
17:00
Tulevik
Paide
19:00
Levadia

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
20:00
KPV
Kajaani
20:00
VPS
KTP
20:00
Oulu
MP
20:00
SJK Akatemia
MYPA
21:00
MuSa
Gnistan
22:30
EIF

125 Greece - Super League

Panathinaikos
20:00
Aris
Apollon Smirnis
22:15
Larissa
PAOK
22:15
OFI
PAS Giannina
00:30
โอลิมเปียกอส
Atromitos
01:45
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:00
Honvéd
เฟเรนซ์วารอส
22:30
Puskás
MOL Vidi
01:00
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
20:00
Debrecen
Dorogi
20:00
Budaörs
DEAC
20:00
Békéscsaba
Ajka
22:00
Gyirmót
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szolnoki MÁV
Pécsi MFC
22:00
Siófok
Vasas
22:00
Szeged 2011
Kazincbarcika
22:00
Csákvári TK
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Szombathelyi Haladás
Győri ETO
22:00
Szentlőrinc SE

1796 Iceland - Pepsideild

Víkingur Reykjavík
21:00
KA
ÍA
21:00
FH
HK
00:00
KR
Stjarnan
00:00
Fjölnir
Breidablik
02:15
Fylkir
Valur
02:15
Grótta

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Magni
21:00
Thór

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
23:00
Finn Harps

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat HaSharon
05:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Katamon
05:00
Hapoel Ra'anana
Maccabi Ahi Nazareth
05:00
Hapoel Nazareth Illit

251 Italy - Serie B

Pisa
20:00
Cremonese
Cittadella
02:00
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

Tukums
19:00
FC Daugavpils / Progress
Metta / LU
19:00
Jelgava
Riga
22:00
Liepāja

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
19:00
JDFS Alberts
Lokomotiv Daugavpils
19:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
20:00
Vardar

2756 Malta - First Division

Marsaxlokk
22:00
Pembroke Athleta
Vittoriosa Stars
02:15
San Gwann

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
19:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

Jezero
20:00
Budućnost
Rudar
21:00
Iskra
Sutjeska
21:00
Mladost Ljeskopolje
Zeta
23:00
Petrovac
Dečić
01:00
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Kristiansund
Brann
23:00
Molde
Bodø / Glimt
23:00
Sandefjord
Viking
23:00
Strømsgodset
Start
23:00
Haugesund
โรเซนบอร์ก บีเค
01:30
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

Kongsvinger
20:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
20:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Piast Gliwice
22:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
17:40
Widzew Lodz
ŁKS Łódź
17:40
Resovia Rzeszów
Odra Opole
20:00
Arka Gdynia
Górnik Łęczna
21:00
Jastrzębie
Stomil Olsztyn
22:00
Bełchatów
Nieciecza
00:00
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
21:30
Belenenses
Famalicão
00:30
Rio Ave
เบนฟิกา
00:30
Farense
Portimonense
03:00
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Benfica II
17:15
Estoril
Varzim
17:15
Académica
Academico Viseu
21:30
Leixões
Porto II
23:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Botoşani
17:30
Chindia Târgovişte
Gaz Metan Mediaş
22:30
Hermannstadt
Viitorul
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Khimki
Sochi
20:30
Rostov
Rubin Kazan'
20:30
Akhmat Grozny
Dinamo Moskva
00:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Chayka
Veles
18:00
Orenburg
Akron
18:00
Chertanovo
Krylya Sovetov
19:00
Spartak Vladikavkaz
Tekstilshchik
19:00
Spartak Moskva II
Shinnik
19:00
Irtysh
Volgar Astrakhan
20:00
Neftekhimik
Fakel
21:00
Dinamo Bryansk
Torpedo Moskva
21:00
Tom' Tomsk
Krasnodar II
21:00
Olimpiyets
Baltika
23:00
Yenisey

227 Russia - Youth League

Ufa U19
15:00
Ural U19
Rostov U19
17:00
Akhmat Grozny U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
18:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Ross County

296 Serbia - Super Liga

Zlatibor Čajetina
21:00
Radnik Surdulica
Rad Beograd
21:00
Inđija
Proleter Novi Sad
21:00
Bačka Topola
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
20:00
Kabel Novi Sad
Loznica
20:00
Grafičar
Budućnost Dobanovci
20:00
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Trenčín
00:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:15
Mura
Celje
23:00
Tabor Sežana
Maribor
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
20:30
Rudar Velenje
NŠ Drava
20:30
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
17:00
Fuenlabrada
Sabadell
21:00
เอสปันญ่อล
อัลเมรีอา
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Castellón
23:15
เลกาเนส
FC Cartagena
01:30
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
19:30
Djurgården
Östersunds FK
19:30
AIK
Mjällby
19:30
Helsingborg
Norrköping
22:30
Sirius
IFK Göteborg
22:30
Varberg BoIS
Kalmar
22:30
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
19:00
Vittsjo
Uppsala W
20:00
Eskilstuna United
Kristianstads W
20:00
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

Öster
18:30
Dalkurd
Ljungskile
19:30
GAIS
Akropolis
22:30
Umeå

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
20:00
Karlslund
IFK Luleå
21:00
Nyköping
Vasalund
22:00
Haninge
Frej
23:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
19:00
Utsikten

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
21:00
Luzern
St. Gallen
21:00
Servette
ยังบอยส์
21:00
Vaduz

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
19:45
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
17:30
Konyaspor
Alanyaspor
20:00
Hatayspor
เบซิคตัส
20:00
Gençlerbirliği
Kasımpaşa
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
18:00
Ümraniyespor
Balıkesirspor
20:30
Menemen Belediyespor
Samsunspor
20:30
Akhisar Belediyespor
Adana Demirspor
23:00
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
18:00
โอเล็กซานเดรีย
Desna
21:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
21:00
Zorya
Kolos Kovalivka
23:30
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
19:00
Nyva Vinnytsya
Epitsentr Dunayivtsi
20:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
19:30
MSK Dnipro Cherkasy
Peremoga
20:00
Cherkashchyna-Akademiya
Tavriya
20:00
Hirnyk

5 Brazil - Serie A

Bragantino
07:00
Corinthians
Botafogo
21:00
Fluminense
ฟลาเมงโก
02:00
Athletico PR
Coritiba
02:00
São Paulo
Bahia
04:15
Sport Recife
Fortaleza
04:15
Atlético GO
Goiás
04:15
Santos
Atlético Mineiro
06:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
08:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:30
Santa Cruz
Boa
02:00
Tombense
Londrina
02:00
Volta Redonda

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
00:00
Universidad Chile
Unión La Calera
02:30
Audax Italiano

80 Chile - Primera B

Deportes Valdivia
21:00
Copiapó
Deportes Santa Cruz
05:00
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:10
Envigado
Patriotas Boyacá
04:00
Junior
América de Cali
06:05
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Unión Magdalena
Real Cartagena
03:00
Tigres
Boca Juniors de Cali
03:00
Real Santander
Atlético Huila
03:30
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
07:00
Alajuelense
Herediano
09:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
01:15
Delfin
Guayaquil City
03:30
Técnico Universitario
Universidad Católica
06:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
22:10
Sacachispas
Malacateco
00:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Aurora
Mictlán
00:00
Zacapa Tellioz
Deportivo Reu
01:00
Puerto San Jose
Carchá
01:00
Sayaxché
Plataneros
02:00
Xinabajul
San Pedro
04:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Atlético San Luis
América
09:00
Pumas UNAM
Toluca
00:00
Cruz Azul
Juárez
05:00
Pachuca

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
03:30
Guaireña
Guaraní
05:45
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
03:00
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Binacional
03:00
Ayacucho
Universitario
03:00
Carlos Manucci
Deportivo Municipal
03:00
Atlético Grau
Carlos Stein
03:00
Sport Boys
César Vallejo
03:00
Alianza Lima
Sport Huancayo
03:00
Academia Cantolao
UTC Cajamarca
03:00
Universidad San Martín
Melgar
03:00
Cienciano
Real Garcilaso
03:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
02:00
Cerro Largo
Wanderers
02:00
Rentistas
Peñarol
02:00
Deportivo Maldonado
River Plate
02:00
Boston River
Torque
02:00
Nacional
Plaza Colonia
02:00
Danubio
Progreso
02:00
Defensor Sporting
Fénix
02:00
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
Inter Miami
07:00
นิวยอร์กซิตี
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ซินซินนาติ
เอฟซี ดัลลัส
07:30
โคลัมบัส ครูว์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Birmingham Legion
Tulsa Roughnecks
07:00
Colorado Springs
Rio Grande Valley
08:00
OKC Energy
Tacoma Defiance
09:00
Reno 1868
Las Vegas Lights
09:30
Orange County
Sacramento Republic
09:30
Portland Timbers II
Phoenix Rising
09:30
LA Galaxy II
Loudoun United
22:00
North Carolina
Real Monarchs
03:00
El Paso Locomotive
Austin Bold
05:00
San Antonio
New York RB II
06:00
Hartford Athletic
Miami FC II
06:30
Atlanta United II

607 Burkina Faso - Premier League

KOZAF
22:30
Rahimo
Etoile Filante
00:45
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
19:30
Blessing
Simba
19:30
Groupe Bazano
AC Rangers
20:30
Vita Club

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
22:30
El Geish
Al Ahly
01:00
Al Mokawloon

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
23:00
FAR Rabat
Moghreb Tétouan
23:00
Mouloudia Oujda
Raja Casablanca
01:00
RSB Berkane
Hassania Agadir
01:00
Wydad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
20:45
Al Fallah
Hilal El-Fasher
20:45
Al Rabta Kosti
Al Merreikh
20:45
Hilal Obayed
Al Khartoum
20:45
Merreikh El-Fasher
Al-Ahly Merowe
23:30
Al-Ahli Atbara
Al Ahli Khartoum
23:30
Al Hilal Omdurman
Hay Al Wadi
23:30
Al Shorta
Al Ahly Shendi
23:30
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
18:00
Mtibwa Sugar
JKT Tanzania
20:00
Simba
Azam
23:00
Kagera Sugar

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
21:00
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
18:30
Al Ansar
Salam Zgharta
18:30
Shabab El Bourj
Bourj
18:30
Al Ahed

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
SBRC
PHC Zebras
01:00
Devonshire Colts
X-Roads Warriors
01:00
Devonshire Cougars
St. George's Colts
01:00
Somerset Trojans
Southampton Rangers
01:00
North Village Rams

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
14:00
Beijing Renhe
Sichuan
14:00
Heilongjiang Lava Spring
Jiangxi Liansheng
14:30
Hangzhou
Taizhou Yuanda
18:35
Nei Mongol Zhongyou
Shaanxi Chang'an
18:35
Shenyang Urban
Nantong Zhiyun
19:00
Zhenjiang Huasa

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
14:00
Southern District

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Seongnam
Seoul
14:30
Busan I'Park
Incheon United
17:00
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
Johor Darul Ta'zim II

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
HSC '21
ADO '20
19:00
OSS '20
USV Hercules
19:00
Hoogland
Westlandia
19:00
DEM
Dongen
19:00
Gemert
GVV Unitas
19:00
Blauw Geel '38
OFC Oostzaan
19:30
Groene Ster
UNA
19:30
JOS Watergraafsmeer
EVV
19:30
Hollandia

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
20:00
Warnant
Solières Sport
20:00
US Givry
Stockay-Warfusée
20:00
Jette

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:00
Olsa Brakel
Toekomst Menen
20:00
Ninove
Westhoek
20:00
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
20:00
Eendracht Aalst
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Cappellen
Pepingen-Halle
20:00
Hades
Spouwen-Mopertingen
20:00
Heur Tongeren
Olympia Wijgmaal
20:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
20:00
Oostkamp
Jong Lede
20:00
VW Hamme
Lochristi
20:00
Anzegem
Voorde Appelterre
20:00
Eppegem
Bambrugge
20:00
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:00
Onhaye
Gouvy
20:00
Raeren-Eynatten
Mormont
20:00
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:00
Kalmthout
Bornem
20:00
Vosselaar
Ternesse
20:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Genappe
Football Club Schaerbeek
20:00
Sporting Bruxelles
BX Brussels
20:00
Stade Everois
Union Lasne-Ohain
20:00
Saint-Josse
Walhain
20:00
Nivellois
Kosova Schaerbeek
20:00
Sportive Brainoise
NSeth Berchem
20:00
Etterbeek
Wambeek
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Borght-Humbeek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Linden
20:00
SC Aarschot
Bertem-Leefdaal
20:00
Bodegem Kapelle United
Melsbroek
20:00
Huldenberg
Veltem
20:00
Liedekerke
Stade Bierbeek
23:00
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:00
Montignies
Houdeng
20:00
Hornu
RAS Monceau
20:00
Belœil
Péruwelz
20:00
Gilly
Soignies Sports
20:00
Antoing
Ransart
20:00
Excelsior Biévène
Molenbaix
20:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

Jehaytois
20:00
JS Fizoise
Pontisse Cite
20:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

Verbroedering Maasmechelen
20:00
Schoonbeek-Beverst
Herderen-Millen
20:00
Achel
Zonhoven United
20:00
Juve Hasselt
Torpedo Hasselt
20:00
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:00
Vaux-Noville
RAC Saint-Mard
20:00
Florenville
Lorraine Arlon
20:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Flavion-Morialmé
20:00
ES de la Molignée
Nismes
20:00
Chevetogne
Malonne
20:00
Grand-Leez
Andennais
20:00
Beauraing
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Meux II
Spy
22:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Excelsior Mariakerke
20:00
Eendracht Zele
SK Denderhoutem
20:00
HO Kalken
Dendermonde
20:00
Drongen
Jong Zulte
20:00
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:00
Sparta Heestert
Sassport Boezinge
20:00
RC Lauwe
Wielsbeke
20:00
Oostduinkerke
Excelsior Zedelgem
20:00
Racing Waregem
Oostnieuwkerke
20:00
SC Zonnebeke
Blankenberge
20:00
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Chernolomets
20:00
Septemvri Tervel
Topolite
20:00
Spartak Varna
Benkovski Byala
20:00
Shumen 2007
Kubrat
20:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
19:30
Omonia 29is Maiou
Ormideia
19:30
APEP
Iraklis Yerolakkou
19:30
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slovan Liberec II
15:15
Přepeře
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Zápy
Hradec Kralove II
15:15
Pardubice II
Karlovy Vary
15:30
Slavia Praha II
Sokol Brozany
20:00
Zbuzany
Sokol Hostoun
20:00
Povltava FA

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Velké Meziříčí
Zlín II
15:30
Frýdek-Místek
Dolní Benešov
19:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
20:00
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Neratovice-Byškovice
Louny
20:00
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
20:00
Čáslav
Polaban Nymburk
20:00
Benatky nad Jizerou
Dvůr Králové
20:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
20:00
Brumov
Kozlovice
20:00
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Humpolec
Stara Rise
20:00
Velka Bites
Žďár nad Sázavou
20:00
Havlickuv Brod
Sokol Lanžho
20:00
Slavoj Polná

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
AB
Slagelse B&I
18:00
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Ringkøbing
19:00
B 1913

1233 Finland - Kakkonen

PS Kemi
18:00
JBK
JS Hercules
18:00
JJK
Vaajakoski
18:00
OLS
Ilves II
19:00
Atlantis
PIF
19:00
Klubi-04
FC Espoo
19:00
SalPa
Viikingit
19:00
Honka Akatemia
Kiffen
19:00
PK-35
PKKU
20:00
JäPS
Reipas
21:00
NJS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

III. Kerületi TUE
20:00
BKV Előre
Tatabánya
20:00
Balatonfuredi
Nagyatadi FC
20:00
Puskás II
Veszprém
20:00
Gardony
Lipot SK
20:00
Komárom
Menfocsanak
20:00
Videoton II
Szabadkikoto
20:00
Zalaegerszegi TE II
Bicskei
20:00
Nagykanizsai ULE
SC Sopron
20:30
Érdi VSE
Papai Perutz
22:00
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
20:00
Olbia
Pontedera
20:00
Piacenza
Pro Sesto
20:00
Carrarese
Novara
22:30
Lucchese
Pergolettese
22:30
AlbinoLeffe
Pro Patria
22:30
Pro Vercelli
Grosseto
23:00
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
20:00
Calcio Padova
Cesena
20:00
Triestina
Modena
20:00
Vis Pesaro
Südtirol
20:00
Fermana
Imolese
22:30
Virtus Verona
Legnago Salus
22:30
Ravenna
Mantova
22:30
Carpi
Sambenedettese
22:30
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
20:00
Teramo
Monopoli
20:00
Catania
Palermo
20:00
Potenza Calcio
Turris
20:00
Virtus Francavilla
Vibonese
20:00
Juve Stabia
Catanzaro
22:30
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:00
Sanremo
Chieri
20:00
Legnano
Città di Varese
20:00
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

Casatese
20:00
Villa d'Almè
Cavenago Fanfulla
20:00
Breno
Nibionnoggiono
20:00
Brusaporto
Pontisola
20:00
Tritium
Scanzorosciate
20:00
Real Calepina
Sona
20:00
Caravaggio
Adrense
20:00
Desenzano Calvina
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Seregno
Vis Nova Giussano
20:00
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
20:00
Este
Luparense
20:00
Adriese
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Bagnolese
Correggese
20:00
Lentigione
Corticella
20:00
Prato
Fiorenzuola
20:00
Pro Livorno
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Real Forte Querceta
Progresso
20:00
Sasso Marconi Zola
Rimini
20:00
Forlì
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Seravezza
20:00
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:00
ACN Siena
Flaminia
20:00
Pianese
Cannara
20:00
Sporting Trestina
Grassina
20:00
Montevarchi Calcio
Lornano Badesse
20:00
Gavorrano
Montespaccato
20:00
San Donato Tavarnelle
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Sinalunghese
Sangiovannese
20:00
Trastevere
Tiferno Lerchi
20:00
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:00
Aprilia
Castelnuovo Vomano
20:00
Pineto
Campobasso
20:00
Olympia Agnonese
CynthiAlbalonga
20:00
Montegiorgio
Matese
20:00
Atletico
San Nicolò
20:00
FC Rieti
Tolentino
20:00
Recanatese
Vastese
20:00
Giulianova
Vastogirardi
20:00
Porto Sant'Elpidio

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:00
Nuova Monterosi
Nola 1925
20:00
Latina
Gladiator
20:00
Afragolese
Lanusei
20:00
Carbonia
Latte Dolce
20:00
Muravera
Team Nuova Florida
20:00
Vis Artena
Sassari Torres
20:00
Arzachena
Savoia
20:00
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:00
Sorrento
Fidelis Andria
20:00
Audace Cerignola
Gravina
20:00
Puteolana Internapoli
Molfetta Calcio
20:00
Francavilla
Nardò
20:00
Picerno
Portici
20:00
Casarano
Aversa Normanna
20:00
Brindisi
Taranto
20:00
US Bitonto
Team Altamura
20:00
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
20:00
FC Messina
Licata
20:00
Roccella
ACR Messina
20:00
Biancavilla
Paternò
20:00
Castrovillari
Santa Maria Cilento
20:00
Rotonda
Rende
20:00
Cittanovese
San Luca
20:00
Gelbison
Troina
20:00
Acireale
Città Di Sant’Agata
20:45
Marina di Ragusa

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
17:00
Olimpia Grudziądz
Stal Rzeszów
20:00
SKRA Częstochowa
Motor Lublin
22:00
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
21:00
Pedras Salgadas
Montalegre
21:00
Mirandela
Cerveira
21:00
Merelinense
Bragança
21:00
Vidago
Maria da Fonte
21:00
Vianense
Vilaverdense
21:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
21:00
Fafe
Desportivo Aves
21:00
Rio Ave II
Felgueiras 1932
21:00
Mondinense
Brito
22:00
Vitória Guimarães II
Camacha
22:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Vila Real
21:00
Gondomar
Paredes
21:00
Leca
Salgueiros
21:00
Coimbrões
Marítimo II
22:00
Câmara de Lobos
Trofense
00:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
21:00
Vila Cortez
Anadia
21:00
Lusitania FC Lourosa
Lusitano FCV
21:00
São João Ver
Canelas 2010
21:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

Carapinheirense
21:00
Marinhense
Oliveira Hospital
21:00
Sertanense
Mortágua
21:00
Condeixa
Benfica Castelo Branco
21:00
União de Leiria
GRAP
21:00
Vitória de Sernache
Oleiros
21:00
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
21:00
Torreense
Sacavenense
21:00
Pêro Pinheiro
Sintrense
21:00
Caldas
União Almeirim
21:00
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
21:00
Fontinhas
Fabril Barreiro
21:00
Oriental Lisboa
Sporting CP II
21:00
Praiense
Rabo Peixe
22:00
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
21:00
Olhanense
Aljustrelense
21:00
Moncarapachense
Armacenenses
21:00
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Dunav Prahovo
Vlasina
20:00
Mladost Medoševac
Timočanin
20:00
Jedinstvo Paraćin
Radan
20:00
Kablovi Zaječar
Rembas
20:00
Trstenik PPT
Župa
20:00
Pčinja Trgovište
Buducnost Popovac
20:00
SFS Borac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Železničar Lajkovac
20:00
Bane Raska
Budućnost Arilje
20:00
Tutin
Jošanica
20:00
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
19:30
Imeľ
Marcelová
19:30
Nové Mesto nad Váhom
Galanta
19:30
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
20:00
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enkoping
19:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
17:00
Ytterhogdal
Skellefteå
19:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
17:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Gute
18:00
Åtvidaberg
Assyriska
21:00
Arameiska / Syrianska

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Niğde Belediyespor
19:00
Gümüşhanespor
Ankara Demirspor
19:00
Hacettepe
Ergene Velimeşespor
19:30
Zonguldak Kömürspor
İnegölspor
19:30
Sarıyer
Sancaktepe Belediye
19:30
Utaş Uşakspor
Amed SK
23:00
Şanlıurfaspor
Kahramanmaraşspor
23:00
Hekimoğlu Trabzon
Afjet Afyonspor
23:00
Manisa BBSK
Kocaelispor
23:00
Çorum Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Bodrumspor
Van BB
18:30
Sivas Belediyespor
Karabükspor
19:00
Elazığspor
Serik Belediyespor
19:00
Bayburt İÖİ
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Sakaryaspor
Etimesgut Belediyespor
19:00
Bugsaşspor
Kastamonuspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
19:30
Karacabey Birlikspor
Turgutluspor
19:30
Pendikspor
Kırklarelispor
19:30
Pazarspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
18:30
Ofspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:30
Fatsa Belediyespor
Nevşehirspor
19:00
Kemerspor 2003
Kızılcabölükspor
19:30
Edirnespor
1877 Alemdağspor
19:30
Yeni Diyarbekirspor
Manisaspor
19:30
Arnavutköy Belediyespor
Tire 1922
23:00
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
18:30
Tekirdağspor
Kahta 02 Spor
18:30
Nazilli Belediyespor
Mardin BB
18:30
Cengelkoyspor
Ceyhanspor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Erzin Belediyespor
19:00
Ağrı 1970
Kütahyaspor
19:30
Tokatspor
Tepecikspor
19:30
Karaman Belediyespor
Fethiyespor
23:00
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
18:30
Batman Petrolspor
Erbaaspor
18:30
Şile Yıldızspor
Elaziz Belediyespor
18:30
Somaspor
Osmaniyespor
18:30
Yeni Altındağ BS
Cizrespor
18:30
Arhavispor
Gölcükspor
19:30
Karşıyaka
Yalovaspor
19:30
Çarşambaspor
Isparta Davrazspor
23:00
İçelspor

5 Brazil - Carioca 2

Rio São Paulo
01:00
Serrano RJ
Bonsucesso
01:00
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Paranaense 2

Apucarana
01:30
AA Batel
Rolândia
01:30
Independiente FSJ
Araucária
01:30
Prudentópolis

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Asia Europe University

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
03:00
Don Bosco
Cavaly
03:00
América des Cayes
Mirebalais
03:00
Capoise
Juventus Hai
03:00
Ouanaminthe
Rivartibonitienne
03:00
Arcahaie
Racing Club Haitien
04:00
Violette AC
FICA
05:00
Triomphe Liancourt
Tempête
05:00
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
20:00
Pennarossa
Murata
20:00
Folgore
Tre Fiori
20:00
Faetano

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
14:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
14:00
Brisbane Knights
St George Willawong
14:00
Bayside United
Albany Creek Excelsior
14:00
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

Sydney United
11:00
Rockdale City Suns
Sydney II
14:30
Wollongong Wolves

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
21:00
Vasco U20
Palmeiras U20
21:00
Vitoria U20
Fluminense U20
01:00
Sao Paulo U20
Gremio U20
01:00
Flamengo RJ U20
Santos U20
01:00
América Mineiro U20
Sport Recife U20
01:00
Internacional U20
Atletico-MG U20
03:00
Ceará U20

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
20:00
La Louvière Centre
Tienen
20:00
Thes Sport
Knokke
20:00
Rupel Boom
URSL Visé
20:00
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

Alemannia Aachen U19
18:00
Wuppertaler SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Empoli U19
Fiorentina U19
18:00
Roma U19
Lazio U19
20:00
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
17:15
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
18:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Lech Poznan U18
Escola Warszawa U18
17:15
Jagiellonia U18
Gornik Z. U18
20:00
Korona Kielce U18

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
18:30
Drita
Prishtina
20:00
KF Llapi
KF Ballkani
20:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Winterthur II
19:30
Höngg
Olympique de Genève
21:00
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
19:30
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

Hostert
21:00
Racing
Rodange
21:00
Jeunesse d'Esch
Etzella Ettelbrück
21:00
UNA Strassen
Victoria Rosport
21:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:00
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
10:30
Maitland
Charlestown City Blues
10:30
Broadmeadow Magic

2493 Mauritania - Super D1

Médine
00:00
Garde Nationale
Police
02:55
Sahel

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Salyut Belgorod
Leningradets
17:00
Kolomna
Khimik Novomoskovsk
18:00
Krasnyy-SGAFKST
Sokol Saratov
18:00
Fakel II
Volga Ulyanovsk
18:00
Dinamo Barnaul
Kvant
19:00
Metallurg Lipetsk
Rodina Moskva
19:00
Smolensk
Kuban Kholding
19:00
Inter Cherkessk
Legion Dynamo
19:00
Mashuk-KMV
Avangard Kursk
20:00
Kaluga
Ryazan
20:00
Saturn Ramenskoye
Volna Kovernino
20:00
Novosibirsk
SKA Rostov
20:00
Forte Taganrog
Essentuki
20:00
Urozhay
Spartak Nal'chik
20:00
Anzhi
Chernomorets
20:30
Dinamo Stavropol'

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
16:00
Valencia W
Eibar W
16:00
Real Betis W
Santa Teresa W
17:00
Sevilla W
Atletico Granadilla
18:00
Madrid CFF
เรอัล มาดริด
18:30
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

Dijon W
20:00
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
20:00
Diósgyőri VTK W
Astra Hungary W
20:00
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

Bari W
17:30
Empoli W
San Marino Academy
22:45
Florentia W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Tormenta
Forward Madison
07:00
Tucson

5 Brazil - Brasileiro Women

ฟลาเมงโก
01:00
Audax
Vitória BA
01:00
São Paulo W
Kindermann-Avaí
01:00
Cruzeiro
Ponte Preta
01:00
Grêmio
Corinthians
01:30
São José

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Žilina U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

เซเรโซ โอซาก้า
11:00
Albirex Niigata W
INAC Kobe Leonessa W
11:00
Iga Kunoichi W
เอฮิเมะ
11:00
Vegalta Sendai W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Nenzing

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
22:00
Colina
Concepcion
01:30
Fernández Vial

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
21:00
Cliftonville W

99474 World - Club Friendlies Women

Europa W
16:30
Espanyol II W

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
Tak Chun Ka I
Monte Carlo
20:00
Cheng Fung

1796 Iceland - Premier League Women

Thróttur Reykjavík
20:00
KR W
Thor Akureyri W
20:30
Selfoss W
ÍBV W
21:00
FH W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Volsungur Husavik W
19:00
Haukar W
Keflavík W
21:00
Grótta W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
Elfen Saitama
12:00
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
16:00
Army
Chamchuri United
16:00
Samut Prakan
Inter Bangkok
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Royal Thai Fleet
16:00
Kabin United
Kamphaeng Phet
16:00
Chiangrai
Phitsanulok
16:00
Lamphun Warrior
Chaiyaphum United
16:00
Khonkaen Mordindang
Surin Sugar
16:00
Ubon Ratchathani
Yasothon
16:00
Mahasarakham United
Assumption United
16:00
Saraburi United
Pathum Thani University
16:00
Kanjanapat Group
Samut Songkhram
16:00
Muangkan United
Pattani
16:15
Krabi
Phattalung
16:15
Nara United
Songkhla
16:15
Surat Thani FC
Raj Pracha
17:00
Hua Hin City
Nonthaburi
18:00
Prime Bangkok
Bankhai United
18:00
ACDC
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
Kohkwang

1233 Finland - Kolmonen

PS-44
18:00
I-Kissat
ToTe
20:15
LPS

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 4 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add