ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
21:00
เอฟเวอร์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
02:15
เลสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
18:15
โกรนิงเงิน
วิเทสส์
20:30
พีเอสวี
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
เฮราเคิล
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
เฟเยนูร์ด
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
21:30
Arminia Bielefeld
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
19:00
น็องต์
แบรสต์
21:00
สตราส์บูร์ก
บอร์กโดซ์
21:00
นีมส์
เม็ตซ์
21:00
แซงต์ เอเตียน
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
แร็งส์
นีซ
23:00
ลีลล์
โอลิมปิก ลียง
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
18:30
Crotone
Benevento
21:00
นาโปลี
ปาร์มา
21:00
Spezia
ฟิออเรนติน่า
00:00
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
18:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
กาดิซ
22:00
บียาร์เรอัล
เกตาเฟ่
00:30
เกรนาดา
เรอัล โซเซียดาด
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า

479 เจลีก

สากัน โตสู
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
รีโนฟา ยามากูชิ
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
Giravanz Kitakyushu
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
ThespaKusatsu Gunma
เอฮิเมะ
14:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
16:30
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

สุโขทัย เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
ราชนาวี เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 England - Non League Div One: Isthmian South

FC Romania
22:00
Bracknell Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
20:30
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Osnabrück
Bochum
19:30
Erzgebirge Aue
Sandhausen
19:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
19:00
Verl
Bayern München II
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

St. Pauli II
20:00
Eintracht Norderstedt
Havelse
20:00
HSC Hannover
VfB Oldenburg
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Oberneuland
21:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
19:30
Carl Zeiss Jena
Chemnitzer FC
19:30
Luckenwalde
ZFC Meuselwitz
19:30
Union Fürstenwalde
Lichtenberg
19:30
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
20:00
Freiburg II
TuS RW Koblenz
20:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
20:00
Homberg
Borussia Dortmund II
20:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Vatan Sport
20:30
Bremer SV
Union Bremen
21:00
Borgfeld
SFL Bremerhaven
21:30
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Hamm United
Niendorfer TSV
20:00
Paloma
Rugenbergen
20:00
Bramfelder SV
Buchholz
20:00
Süderelbe
Union Tornesch
21:00
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
21:00
Rot-Weiß Walldorf
Fernwald
21:00
Baunatal
Eddersheim
21:00
Ginsheim
SV Steinbach
21:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
21:00
Düren Merzenich
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Hennef 05
Borussia Freialdenhoven
21:00
VfL Vichttal
Siegburger SV
21:15
BCV Glesch / Paffendorf
Wesseling-Urfeld
21:15
Deutz
FC BW Friesdorf
21:30
Fortuna Köln II
Pesch
21:30
Hürth
Frechen
21:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
Germania Ratingen
1. FC M'gladbach
21:00
Meerbusch
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kray
Schonnebeck
21:00
SF Niederwenigern
Cronenberger SC
21:00
FSV Duisburg
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
SF Baumberg
TVD Velbert
21:00
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
21:15
Kleve
Hilden
21:30
Union Nettetal
Dusseldorf-West
21:30
SC Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
20:00
Germania Egestorf
Heeslinger SC
21:00
VfL Oldenburg
BW Lohne
21:00
Kickers Emden
Spelle-Venhaus
21:00
Rotenburger SV
Eintracht Celle
21:00
Bersenbrück
Gifhorn
21:00
Lupo-Martini
Arminia Hannover
21:00
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
20:00
Hertha Zehlendorf
Tasmania Berlin
20:00
Rostocker FC
CFC Hertha
20:00
Staaken
Hansa Rostock II
20:00
BSC Süd 05
Lok Stendal
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Torgelower SV Greif
20:00
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Ludwigsfelder FC
19:30
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
21:00
Alemannia Waldalgesheim
Wormatia Worms
21:00
Dudenhofen
Elversberg II
21:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Altenholz
Todesfelde
20:00
Oldenburger SV
Eichede
20:00
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
21:00
Gütersloh
Sportfreunde Siegen
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Hammer SpVg
21:00
Preußen Münster II
Schermbeck
21:00
Wattenscheid 09
Paderborn 07 II
21:00
Eintracht Rheine
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Herne
Holzwickeder SC
21:00
Sprockhövel
Erndtebrück
21:00
Vreden
Victoria Clarholz
21:00
Kaan-Marienborn

919 Armenia - Premier League

Van
19:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
St. Pölten
Wattens
20:30
Hartberg
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Rapid Wien

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
17:00
Sumqayıt
Zira
19:00
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
18:00
Krumkachy
Granit
18:30
Naftan
Slonim
19:00
Gomelzheldortrans
Volna
19:30
Sputnik
Orsha
20:00
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Beerschot-Wilrijk
KV Oostende
22:00
Zulte-Waregem
Sint-Truiden
00:15
Standard Liège
Sporting Charleroi
02:45
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
Club Brugge II
RFC Seraing
02:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
20:30
Gorazde
TOSK Tesanj
20:30
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
17:30
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA Sofia
Montana
01:15
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
19:30
Yantra 1919
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Strumska slava
FK Minyor Pernik
19:30
Vitosha Bistritsa
Dobrudzha 1919
19:30
OFK Pirin
Sozopol
21:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Gorica
23:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:00
Osijek II
Dinamo Zagreb II
20:00
Junak
Inter Zaprešić
21:00
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
21:00
อาโปเอล
Omonia Nicosia
23:00
Enosis
Ethnikos Achna
00:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
20:30
Příbram
Opava
20:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
Slovan Liberec
20:30
Jablonec
Sparta Praha
23:00
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Lisen
Táborsko
20:30
Varnsdorf
Vlašim
20:30
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
20:00
Nordsjælland
Randers
22:00
SønderjyskE
AGF
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
19:00
Silkeborg
Hvidovre
20:00
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Levadia
Kuressaare
18:00
Flora
Nõmme Kalju
20:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

TPS
21:00
SJK

1233 Finland - Ykkonen

VPS
21:00
Gnistan

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
21:00
OFI
Apollon Smirnis
23:15
Lamia
PAS Giannina
01:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:30
Budafoki MTE
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
MOL Vidi
Diósgyőr
01:30
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
19:30
Szolnoki MÁV
Dorogi
19:30
Siófok
DEAC
19:30
Csákvári TK
Ajka
23:00
Vasas
Kaposvári Rákóczi
23:00
Szeged 2011
Pécsi MFC
23:00
Gyirmót
Békéscsaba
23:00
Szentlőrinc SE
Kazincbarcika
23:00
Szombathelyi Haladás
Győri ETO
23:00
Budaörs
Nyíregyháza Spartacus
01:30
Debrecen

1796 Iceland - Pepsideild

FH
20:00
KR
Grótta
23:00
Stjarnan

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
21:00
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
02:00
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Cosenza
21:00
เลชเช่
Cremonese
03:00
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

Tukums
18:00
Metta / LU
Ventspils
19:00
Liepāja
Valmiera / BSS
21:00
Spartaks Jūrmala
Riga
21:00
FC Daugavpils / Progress
Rīgas FS
23:00
Jelgava

748 Latvia - First Liga

Super Nova
19:00
JDFS Alberts
Dinamo Riga
19:00
Grobiņa
Rēzekne / BJSS
22:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
20:30
Rabotnicki
Makedonija
20:30
Akademija Pandev
Belasica
20:30
Borec
Pelister
20:30
Struga
Vardar
20:30
Renova

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
21:00
Valletta
Hibernians
21:00
Lija Athletic
Gudja United
01:15
Floriana
Sirens
01:15
Mosta

2756 Malta - First Division

Marsa
21:00
Qormi
Pembroke Athleta
01:15
Swieqi

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
19:00
Petrocub
Speranţa Nisporeni
19:00
Dacia-Buiucani
Zimbru
22:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Rudar
02:00
Jezero
Iskra
02:00
Zeta
Budućnost
02:00
Dečić
Petrovac
02:00
Sutjeska
Mladost
02:00
Mladost Ljeskopolje

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
23:00
Ibar
Igalo
23:00
Drezga
Arsenal Tivat
23:00
Mornar
Kom
23:00
Bokelj
Grbalj
23:00
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Strømsgodset
Vålerenga
00:00
Kristiansund
Sarpsborg 08
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Aalesund
00:00
Odd
Bodø / Glimt
02:30
Mjøndalen

1578 Norway - Obos-Ligaen

Lillestrøm
21:00
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
21:00
Stal Mielec
Lech Poznań
23:30
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
18:40
Zagłębie Sosnowiec
Puszcza Niepołomice
18:40
Nieciecza
Chrobry Głogów
22:00
Odra Opole
Górnik Łęczna
22:00
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
22:00
Marítimo
Farense
22:00
Rio Ave
Famalicão
00:30
Boavista
Vitória SC
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Varzim
18:15
Estoril
UD Oliveirense
22:00
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Viitorul
23:45
Argeş
Voluntari
02:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Tambov
Rostov
20:30
Khimki
Akhmat Grozny
23:00
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
19:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Livingston

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
20:00
Inđija
Zlatibor Čajetina
20:00
Vojvodina
Novi Pazar
20:00
Rad Beograd
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:00
Javor Ivanjica
Proleter Novi Sad
22:00
Voždovac
Mačva Šabac
22:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Dinamo Vranje
19:30
Dubocica
IMT Novi Beograd
19:30
Trajal Krusevac
Radnički Kragujevac
19:30
Zemun
Kabel Novi Sad
19:30
Loznica
Radnički Pirot
19:30
Kolubara
Žarkovo
19:30
Borac Čačak

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
16:30
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
18:00
Aluminij
Tabor Sežana
20:00
Olimpija
Domžale
23:30
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
20:00
Krško
Brda Dobrovo
20:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
20:00
มาจอร์กา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
Ponferradina
เลกาเนส
00:15
เรอัล โอเบียโด้
เตเนริเฟ
00:15
เอสปันญ่อล
อัลบาเซเต้
02:30
ราโย่ บาเยกาโน่
มาลากา
02:30
Mirandés
เรอัลซาราโกซา
03:00
Sabadell

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
20:30
Falkenberg
Östersunds FK
20:30
Hammarby
Örebro
23:30
Helsingborg
มัลโม่
23:30
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
20:30
Dalkurd
Akropolis
20:30
Norrby
Trelleborg
23:30
Degerfors

47 Sweden - Ettan: North

Nyköping
19:00
Sollentuna
IFK Luleå
20:00
IF Karlstad Fotboll
Tegs SK
22:00
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
20:00
Landskrona
Värnamo
23:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
22:00
Luzern
บาเซิ่ล
22:00
Lausanne Sport
Sion
22:00
Servette

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
17:30
Gençlerbirliği
Alanyaspor
20:00
Fatih Karagümrük
Fenerbahçe
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
17:30
Balıkesirspor
Bandırmaspor
17:30
Adana Demirspor
İstanbulspor
20:00
Eskişehirspor
Adanaspor
20:00
Tuzlaspor
Altay
23:00
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
Mariupol
Kolos Kovalivka
22:00
Minai
Zorya
00:30
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
18:00
Dinaz Vyshhorod

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
08:00
Sport Recife
Fluminense
02:00
Santos
Atlético GO
02:00
Palmeiras
Internacional
04:15
ฟลาเมงโก
Athletico PR
04:15
Grêmio

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
08:00
Confiança
Náutico
02:00
Cruzeiro
Figueirense
04:15
Juventude
Guarani
04:15
Avaí
Botafogo SP
06:30
Vitória

5 Brazil - Copa do Brasil

São Paulo
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
01:30
Boa
Brusque
02:00
EC São José
Londrina
02:00
Ituano
Tombense
03:00
Volta Redonda
Santa Cruz
04:00
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:10
Millonarios
Envigado
23:30
Alianza Petrolera
Patriotas Boyacá
02:00
Atlético Nacional
Santa Fe
04:00
Boyacá Chicó
América de Cali
06:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
02:00
Tigres
Leones FC
03:00
Real Cartagena
Cortuluá
03:30
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
04:00
Guadalupe
Alajuelense
05:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
08:30
El Nacional
Olmedo
03:30
Independiente del Valle
LDU Portoviejo
06:00
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Chalatenango
Jocoro
03:30
Municipal Limeño
Once Municipal
04:00
FAS
Firpo
04:00
Águila
Alianza
04:15
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
00:00
Comunicaciones
Antigua GFC
02:05
Iztapa
Guastatoya
04:10
Sacachispas

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Comunicaciones II
Xinabajul
00:00
Quiché
Puerto San Jose
00:00
Nueva Concepción
Suchitepéquez
00:00
Deportivo Reu
Zacapa Tellioz
00:00
Mixco
Carchá
01:00
Mictlán
Marquense
04:00
Plataneros

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Juárez
Mazatlán
09:00
มอนเตอร์เรย์
América
09:00
Atlas
Toluca
01:00
Tijuana
Guadalajara
06:30
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
09:00
Junior Managua
Real Estelí
09:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo San Lorenzo
04:00
Nacional Asunción
Libertad
06:15
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
07:00
Alianza Lima
Ayacucho
07:00
Melgar
Carlos Manucci
07:00
Real Garcilaso
Atlético Grau
07:00
Sporting Cristal
Deportivo Municipal
07:00
Deportivo Binacional
Universitario
07:00
UTC Cajamarca
Academia Cantolao
07:00
Sport Boys
Universidad San Martín
07:00
Carlos Stein
Cienciano
07:00
César Vallejo
Alianza Universidad
07:00
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
03:00
ลิเวอร์พูล
Danubio
03:00
Cerro
Nacional
03:00
Fénix
Boston River
03:00
Progreso
Deportivo Maldonado
03:00
Plaza Colonia
Rentistas
03:00
Torque
Cerro Largo
03:00
River Plate
Wanderers
03:00
Peñarol
Wanderers
04:45
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
โคลัมบัส ครูว์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:30
โคโลราโด ราปิดส์
รีล ซอลต์ เลค
08:30
เอฟซี ดัลลัส
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ลอสแอนเจลิส
02:30
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Phoenix Rising
09:30
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:30
Moroka Swallows
Tshakhuma
20:30
TS Galaxy

607 Burkina Faso - Premier League

KOZAF
23:30
USFA

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
21:30
TP Mazembe
Maniema Union
21:30
Lubumbashi Sport
Saint Eloi Lupopo
21:30
Vita Club
Dauphins Noirs
21:30
RCK

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Biashara United
Mwadui
20:00
JKT Tanzania
KMC
23:00
Young Africans
Mtibwa Sugar
06:00
Azam

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
18:00
Engordany
Inter Club d'Escaldes
20:00
Sant Julià
Carroi
22:00
Penya Encarnada
Atlètic Club d'Escaldes
00:00
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
18:00
Jenlai
La Massana
21:00
Ranger's
Encamp
23:00
Ordino
Atlètic Amèrica
00:00
Engordany II

21462 Kuwait - Premier League

Al Sahel
21:35
Al Qadsia
Kazma
23:50
Al Kuwait
Khaitan
23:50
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
Al Nejmeh
Al Ansar
19:30
Al Ahed
Salam Zgharta
19:30
Bourj

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
21:30
Al Sadd
Al Rayyan
23:45
Al Duhail

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
08:00
Robin Hood
Devonshire Cougars
01:00
Somerset Trojans
Devonshire Colts
01:00
Southampton Rangers
Dandy Town Hornets
01:00
SBRC
X-Roads Warriors
01:00
PHC Zebras

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
14:00
Taizhou Yuanda
Shaanxi Chang'an
17:00
Jiangxi Liansheng
Beijing BG
18:35
Beijing Renhe

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Pohang Steelers
Gwangju
12:00
Sangju Sangmu
Ulsan
14:30
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Cheonan City
12:00
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Song Lam Nghe An
Quang Nam
17:00
Da Nang
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Sai Gon
Nam Dinh
18:00
Hai Phong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Viettel

69697 Vietnam - V-League 2

Dong Thap
15:30
Hue
Tay Ninh
16:00
Dak Lak
Can Tho
17:00
Long An

11240938 เอเอฟซีคัพ

Al Ahed
06:00
Al Jaish
Wathba
06:00
Al Ansar
Al Qadsia
06:00
Al Jazeera
Tatung
06:00
Kitchee
Al Faysali
06:00
Al Kuwait
Hilal Al-Quds
06:00
Manama
Istiqlol Dushanbe
06:00
Dordoi Bishkek
Al Riffa
06:00
Dhofar
Khujand
06:00
Altyn Asyr

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
GVV Unitas
Hoogland
20:00
Westlandia
Gemert
20:00
ADO '20
DEM
20:00
USV Hercules
JOS Watergraafsmeer
20:00
Hollandia
Groene Ster
20:30
Dongen
HSC '21
20:30
UNA
OSS '20
20:30
EVV
Blauw Geel '38
20:30
OFC Oostzaan

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
21:00
Couvin-Mariembourg
Hamoir
21:00
Waremme
Warnant
21:00
Excelsior Virton
Jette
21:00
Tubize
US Givry
21:00
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
21:00
Toekomst Menen
Merelbeke
21:00
Gullegem
Olsa Brakel
21:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
21:00
KSC City Pirates
Eendracht Aalst
21:00
Sporting Hasselt
Diegem Sport
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Berchem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
21:00
FC Lebbeke
Rhodienne-De Hoek
21:00
Sint-Niklaas
Eppegem
21:00
Jong Lede
Anzegem
21:00
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
21:00
PAC Buzet
Entité Manageoise
21:00
Ostiches
Gosselies Sports
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Stockel
21:00
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Jodoigne
21:00
Oppagne-Wéris
Huy
21:00
Wanze / Bas-Oha
Stade Disonais
21:00
Aywaille
Richelle United
21:00
Sprimont-Comblain
Raeren-Eynatten
21:00
Marloie Sport
Mormont
21:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
21:00
Oppuurs
Retie
21:00
Kalmthout
Rapid Leest
21:00
Vorselaar
Bevel FC
21:00
Ranst
Vosselaar
21:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:30
Liedekerke
Saint-Josse
21:00
Kosova Schaerbeek
Léopold
21:00
Football Club Schaerbeek
Etterbeek
21:00
BX Brussels
Sportive Brainoise
21:00
Grez-Doiceau
Stade Everois
21:00
Walhain
Union Lasne-Ohain
21:00
Ixelles
Nivellois
21:00
NSeth Berchem
Sporting Bruxelles
21:00
Genappe
Grimbergen
21:00
Linden
SC Aarschot
21:00
Veltem
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Sporting Kampenhout
Bodegem Kapelle United
21:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Soignies Sports
21:00
Houdeng
Le Roeulx
21:00
RAS Monceau
Belœil
21:00
Solre-sur-Sambre
Snef-Tyber
21:00
Molenbaix
Montignies
21:00
Ransart
Hornu
21:00
Gilly
Morlanwelz
21:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Bilzerse Waltwilder
Schoonbeek-Beverst
21:00
Torpedo Hasselt
Herkol
21:00
Verbroedering Maasmechelen
Zepperen-Brustem
21:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Aubange
Florenville
21:00
La Roche
Vaux-Noville
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
21:00
Flavion-Morialmé
Meux II
21:00
Grand-Leez
Loyers
21:00
Condruzien
Ciney
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Andennais
21:00
Biesme
ES de la Molignée
21:00
Nismes
Beauraing
21:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
21:00
Dendermonde
Eendracht Zele
21:00
Drongen
HO Kalken
21:00
Excelsior Mariakerke
Lokeren Doorslaar
21:00
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
20:30
Lauwe
Sparta Heestert
21:00
Rumbeke
Racing Waregem
21:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
19:00
Dunav 2010
Inter Dobrich
19:00
Chernomorets Balchik
Spartak Varna
19:00
Benkovski Byala
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Ludogorets III
Chernolomets
19:00
Topolite

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
19:30
Elia Lythrodonta
O Kormakitis
19:30
Elpida Astromeritis
Omonia 29is Maiou
19:30
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
16:15
Jablonec II
Hradec Kralove II
16:15
Chlumec nad Cidlinou
Pardubice II
16:15
Slovan Velvary
Slavia Praha II
16:15
Sokol Hostoun
Admira Praha
16:15
Příbram II
Viktoria Plzen II
16:30
Sparta Praha II
Sokol Živanice
20:30
Bohemians 1905 II
Sokol Zápy
20:30
Slovan Liberec II
Rakovnik
20:30
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
16:15
Vrchovina
Sigma Olomouc II
16:15
Hanácká
Banik Ostrava II
16:15
Slovácko II
Znojmo
20:30
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:30
Hvězda Cheb
Otava Katovice
20:30
Tatran Sedlcany
Český lev - Union Beroun
20:30
Spartak Sobeslav
České Budějovice II
20:30
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Banik Sous
20:30
Tatran Rakovnik
Arsenal Česká Lípa
20:30
Meteor Praha
Chomutov
20:30
Olympie Brezova
FK Brandys nad Labem
20:30
Louny
Dobris
20:30
Ostrov
Aritma Praha
20:30
Slaný
Neratovice-Byškovice
20:30
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
20:30
Trutnov
Dvůr Králové
20:30
Kosmonosy
Hlinsko
20:30
Vysoke Myto
Sokol Libiš
20:30
Poříčany
Čáslav
20:30
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:15
Kozlovice
Tatran Všechovice
20:30
Valašské Meziříčí
Šumperk
20:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
20:30
Zbrojovka Brno II
Ždírec nad Doubravou
20:30
Hodonín-Šardice
Slavoj Polná
20:30
Sokol Tasovice
Sokol Lanžho
20:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
19:00
Slagelse B&I
AB
19:00
FA 2000
Næstved
19:00
AB Tårnby

1233 Finland - Kakkonen

OLS
19:00
JS Hercules
KuFu-98
19:00
Vaajakoski
Honka Akatemia
19:00
EPS
MiPK
19:00
Kultsu

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Montlucon
Chambery
21:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
21:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
21:00
Avoine OCC
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Strasbourg II
Prix-lès-Mézières
20:30
Mulhouse

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
21:00
Lille II
Amiens SC II
21:00
US Chantilly

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Kozani
20:00
Atromitos Palamas
Anagennisi Karditsas
20:00
Aetos Makrychoriou
Dias Diou
20:00
Meteora
Elassona
20:00
Makedonikos Foufas
Fikis
20:00
Oikonomos
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Karitsa
Iraklis Larissa
20:00
Sellana

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
Lipot SK
Bicskei
19:30
Papai Perutz
Balatonfuredi
19:30
Puskás II
BKV Előre
19:30
Veszprém
Érdi VSE
19:30
Nagyatadi FC
Nagykanizsai ULE
19:30
Szabadkikoto
Komárom
19:30
Tatabánya
Zalaegerszegi TE II
19:30
III. Kerületi TUE
MTE 1904
19:30
SC Sopron
Gardony
19:30
Menfocsanak

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Pro Vercelli
Alessandria
21:00
Pontedera
Grosseto
21:00
AlbinoLeffe
Lucchese
21:00
Juventus U23
Pistoiese
21:00
Pro Sesto
Renate
21:00
Livorno
Lecco
23:30
Piacenza
Novara
23:30
Carrarese
Pergolettese
23:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Mantova
FeralpiSalò
21:00
Ravenna
Gubbio
21:00
Legnago Salus
Sambenedettese
21:00
Modena
Triestina
21:00
Virtus Verona
Imolese
23:30
Fermana
Matelica Calcio
23:30
Arezzo
Calcio Padova
23:30
Südtirol
Perugia
23:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
21:00
Monopoli
Teramo
21:00
Juve Stabia
Vibonese
21:00
Viterbese Castrense
Avellino
23:30
Casertana
Catanzaro
23:30
Palermo
Turris
23:30
Paganese
Bisceglie
23:30
Trapani
Ternana
23:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Vado
Borgosesia
20:30
Casale
Chieri
20:30
Lavagnese
Castellanzese
20:30
Legnano
Città di Varese
20:30
Folgore Caratese
Gozzano
20:30
Arconatese
Derthona
20:30
Fossano
PDHAE
20:30
Pro Imperia
Saluzzo
20:30
Sanremo
Sestri Levante
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Tritium
Brusaporto
20:30
Cavenago Fanfulla
Desenzano Calvina
20:30
Sona
Caravaggio
20:30
Nibionnoggiono
Casatese
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Real Calepina
20:30
Crema
Adrense
20:30
Scanzorosciate
Villa d'Almè
20:30
Pontisola
Seregno
20:30
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Campodarsego
Caldiero Terme
20:30
Chions
Montebelluna
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Delta Calcio Rovigo
Manzanese
20:30
Cjarlins Muzane
Mestre
20:30
Este
Clodiense
20:30
Trento Calcio 1921
Union Feltre
20:30
Union ArzignanoChiampo
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Belluno
Virtus Bolzano
20:30
Cartigliano

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Corticella
Bagnolese
20:30
Correggese
Forlì
20:30
Sammaurese
Marignanese
20:30
Progresso
Mezzolara
20:30
Lentigione
Prato
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Pro Livorno
20:30
Real Forte Querceta
Sasso Marconi Zola
20:30
Rimini
Seravezza
20:30
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
San Donato Tavarnelle
Flaminia
20:30
Tiferno Lerchi
Foligno
20:30
Lornano Badesse
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Sangiovannese
Pianese
20:30
Montespaccato
Robur Siena
20:30
Grassina
Sinalunghese
20:30
Cannara
Sporting Trestina
20:30
Scandicci
Trastevere
20:30
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Vastese
Atletico
20:30
Tolentino
Castelfidardo Calcio
20:30
Castelnuovo Vomano
Campobasso
20:30
Matese
Montegiorgio
20:30
San Nicolò
Olympia Agnonese
20:30
Vastogirardi
Pineto
20:30
Recanatese
Giulianova
20:30
CynthiAlbalonga
FC Rieti
20:30
Porto Sant'Elpidio

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Lanusei
Arzachena
20:30
Cassino
Carbonia
20:30
Savoia
Latina
20:30
Sassari Torres
Nuova Monterosi
20:30
Team Nuova Florida
Muravera
20:30
SSC Giugliano
Nocerina
20:30
Nola 1925
Insieme Formia
20:30
Gladiator
Vis Artena
20:30
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Portici
Picerno
20:30
Francavilla
US Bitonto
20:30
Lavello
Brindisi
20:30
Fidelis Andria
Casarano
20:30
Taranto
Gravina
20:30
Città di Fasano
Puteolana Internapoli
20:30
Team Altamura
Aversa Normanna
20:30
Nardò
Sorrento
20:30
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
20:30
Licata
Castrovillari
20:30
Rende
Acireale
20:30
Biancavilla
Dattilo
20:30
San Luca
FC Messina
20:30
ACR Messina
Gelbison
20:30
Città Di Sant’Agata
Paternò
20:30
Santa Maria Cilento
Roccella
20:30
Troina
Rotonda
20:30
Marina di Ragusa

1578 Norway - 2. Division

Fredrikstad
20:00
Brattvåg

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Sokół Ostróda
Wigry Suwałki
01:30
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Cerveira
Maria da Fonte
22:00
Vidago
Vianense
22:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Tirsense
19:00
Fafe
Desportivo Aves
22:00
Felgueiras 1932
Brito
22:00
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Vila Real
18:00
Marítimo II
Salgueiros
18:00
Câmara de Lobos
Amarante
22:00
Coimbrões
Trofense
22:00
Gondomar
Leca
22:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
Castro Daire
Anadia
22:00
São João Ver
Vila Cortez
22:00
Beira-Mar
Canelas 2010
22:00
Lusitania FC Lourosa
Valadares Gaia
22:00
Lusitano FCV

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
22:00
União de Leiria
Carapinheirense
22:00
Sertanense
Oliveira Hospital
22:00
Condeixa
Benfica Castelo Branco
22:00
Vitória de Sernache
GRAP
22:00
Mortágua
Oleiros
22:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
22:00
Torreense
Lourinhanense
22:00
Pêro Pinheiro
União Santarém
22:00
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fabril Barreiro
22:00
Oriental Dragon
Sporting CP II
22:00
Belenenses II
Estrela Amadora
22:00
Oriental Lisboa
Ideal
23:00
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Lusitano GC Evora
Juventude Evora
22:00
Moncarapachense
Aljustrelense
22:00
Olhanense
Armacenenses
22:00
Moura

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
17:00
Kablovi Zaječar
SFS Borac
17:00
Dunav Prahovo
Radnički Svilajnac
17:00
Sinđelić Niš
Vlasina
20:00
Radan
Rembas
20:00
Timočanin
Župa
20:00
Mladost Medoševac
Buducnost Popovac
20:00
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budućnost Arilje
19:30
Železničar Lajkovac
Jošanica
19:30
Takovo
Sušica
19:30
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
20:00
Castkovce
Marcelová
20:00
Kalna n. Hronom
Imeľ
20:00
Nitra II
Beluša
20:00
OFK Malzenice
Veľké Ludince
20:00
Nové Zámky
Lednické Rovne
20:00
Povazska Bystrica

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Racing Ferrol
Covadonga
18:00
Real Oviedo II
Marino de Luanco
18:00
Lealtad
Pontevedra
23:00
Unionistas de Salamanca
Salamanca CF UDS
23:00
Coruxo
Compostela
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Langreo
23:00
Real Valladolid II
Zamora
23:30
Guijuelo
Cultural Leonesa
23:30
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
17:30
Amorebieta
Osasuna II
17:30
Tudelano
Athletic Club II
18:00
Racing Santander
Ejea
18:00
Haro
Leioa
23:00
Real Unión
Izarra
23:00
Tarazona
SD Logroñés
23:00
Mutilvera
CD Calahorra
23:00
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
Cornellà
Valencia II
18:00
Peña Deportiva
UD Ibiza
18:00
La Nucia
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:00
Badalona
Olot
23:00
Barcelona II
Hércules
00:00
Atzeneta
Orihuela
00:00
Alcoyano

32 Spain - Segunda B - Group 4

Linense
18:00
Tamaraceite
Marbella
18:00
Marino
UCAM Murcia
18:00
Linares Deportivo
Granada II
18:00
Sevilla II
Las Palmas II
19:00
Sanluqueño
Recreativo Huelva
23:00
Algeciras
San Fernando CD
23:00
Cadiz II
Lorca Deportiva
23:00
El Ejido
Yeclano
23:00
คอร์โดบา
Real Betis II
00:00
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 2

Vallobín
18:00
Gijon Industrial
Lenense
18:00
Caudal
Praviano
18:00
Mosconia
Real Avilés
18:00
Navarro
Siero
18:00
Valdesoto
San Martin
18:00
L'Entregu
Real Titánico
18:00
Tuilla
Ceares
18:30
Avilés Stadium
Colunga
21:45
Llanes
Urraca
00:00
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Atlético Albericia
Rinconeda Polanco
18:00
Bezana
Torina
22:00
Cartes
Tropezón
23:00
Barreda
Gimnástica Torrelavega
23:00
Selaya
Escobedo
00:30
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Sestao River
CD Vitoria
23:00
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Figueres
Castelldefels
18:00
Valls
San Cristobal
18:00
Montañesa
Europa
18:00
Vilafranca
Girona II
18:00
Vilassar Mar
Granollers
18:00
Cerdanyola del Vallès
Peralada
22:30
Horta
Igualada
23:00
Manresa
Santfeliuenc
23:00
Pobla Mafumet
Sant Andreu
23:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
17:45
Crevillente
RC Catarroja
18:00
Vilamarxant
Villarreal III
18:00
Roda
Elche II
22:00
Intercity
Silla
23:00
Paterna
Olímpic de Xàtiva
23:00
Jove Espanol
Hércules II
02:15
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
17:00
Pozuelo Alarcón
Torrejón
17:30
Flat Earth
Villaverde-Boetticher
17:30
Leganés II
Real Aranjuez
17:30
Carabanchel
Complutense
17:45
San Fernando de Henares
Villanueva del Pardillo
18:00
Unión Adarve
Móstoles CF
18:00
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
18:00
Atlético Astorga
Burgos Promesas
18:00
Beroil Bupolsa
Atlético Tordesillas
22:30
Salamanca II
Bembibre
22:30
Cultural Leonesa II
Cristo Atlético
23:00
Peñaranda
Gimnástica Segoviana
23:00
Mirandés II
Real Ávila
23:00
Almazán
Arandina
23:00
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Loja
Maracena
18:00
Almería II
Alhaurín
18:00
Alhaurino
Juventud Torremolinos
18:00
Vélez
Torreperogil
00:00
Huétor Tájar
El Palo
00:00
Union Estepona
Antequera
00:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
18:00
Puente Genil
Castilleja
18:00
Gerena
Xerez
18:30
Conil
Sevilla III
22:30
La Palma
Lebrijana
00:00
Xerez Deportivo
Arcos
00:00
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:30
Binissalem
Portmany
22:00
Cardassar
Soller
22:30
Génova
Manacor
23:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Tenerife II
Atlético Paso
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Ibarra
Atletico Victoria
19:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
Atlético Pulpileño
El Palmar
18:00
Bullense
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Huércal-Overa
Deportiva Minera
22:30
Cartagena FC
Muleño
23:00
Mar Menor
Racing Murcia
23:00
La Union Atletico
UCAM Murcia II
23:00
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

Fuente Cantos
18:00
Cacereño
Miajadas
18:00
Jerez
Campanario
18:15
Aceuchal
Chinato
22:00
Calamonte
Valdivia
22:30
Extremadura UD II
CD Coria
23:00
Moralo
UP Plasencia
23:00
Montijo
Llerenense
23:00
RCP Valverdeno
Olivenza
23:00
Azuaga
Arroyo
23:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
18:00
Subiza
Cortes
21:30
Murchante
Corellano
22:30
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Valdefierro
San Juan de Mozarrifar
17:30
Huesca II
Belchite 97
22:00
Binéfar
Almudévar
22:00
Épila
Brea
22:00
Cuarte Industrial
Villanueva CF
22:00
Barbastro
CDJ Tamarite
22:30
Cariñena
Atletico Monzon
22:30
Teruel
Borja
22:30
Sariñena
Sabiñánigo
22:30
Calamocha
Utebo
23:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
18:00
Almagro Spain
Azuqueca
18:00
Pedroñeras
Conquense
22:15
Madridejos
Marchamalo
22:30
Villacanas
Calvo Sotelo
23:00
La Roda

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ağrı 1970
18:00
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Çatalcaspor
18:00
Cizrespor

5 Brazil - Baiano 2

UNIRB
01:00
Barcelona BA
ABPN Canaã
01:00
Teixeira de Freitas
Jequié
01:00
Colo Colo

5 Brazil - Mineiro 2

Mamoré
20:00
Democrata SL
Pouso Alegre
01:30
Betim

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Velo Clube
Comercial
03:30
CA Linense

909440 Cambodia - C-League

Svay Rieng
18:00
Nagacorp
National Defense
18:00
Visakha
Phnom Penh Crown
18:00
Boeung Ket

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Nasinu
Navua
10:00
Rewa

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
21:00
Domagnano
Libertas
21:00
Juvenes / Dogana
Virtus
21:00
San Giovanni

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Gyeongnam
Ansan Greeners
14:00
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
16:00
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
11:00
Sydney United

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
01:00
Cruzeiro U20
Palmeiras U20
01:00
Sao Paulo U20
Santos U20
01:00
Gremio U20
Vasco U20
01:00
Ceará U20
Corinthians U20
06:00
Goias U20
Atletico-MG U20
06:30
Chapecoense-SC U20

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
12:00
Gold Coast United
Brisbane Roar II
13:00
Peninsula Power
Olympic
15:00
SC Wanderers

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:30
Olympic Charleroi
Tienen
21:00
Patro Eisden
Liège
21:00
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
17:00
Hallescher FC U19
Union Berlin U19
17:00
Osnabruck U19
Fortuna Koln U19
19:00
Preussen Munster U19
Paderborn U19
21:00
Alemannia Aachen U19

41 Europe - Euro U19 Women

Serbia U19 W
06:00
Italy U19 W
Andorra U19 W
06:00
Ukraine U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:00
Inter U19
Atalanta U19
19:00
Torino U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
18:00
SMS Łódź U18
Korona Kielce U18
18:00
Hutnik Kraków U18
Lech Poznan U18
18:00
Legia U18
Zaglebie U18
18:00
Wisla U18
Arka Gdynia U18
23:00
Escola Warszawa U18

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
Plaza Amador
Independiente
05:00
Alianza

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:00
Buochs
Bassecourt
21:00
Delémont
Paradiso
21:30
Gossau
Grasshopper II
22:00
Biel-Bienne
Olympique de Genève
22:00
La Chaux-de-Fonds
St. Gallen II
22:00
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
20:30
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
22:00
UNA Strassen
Differdange 03
22:00
Racing
Jeunesse d'Esch
22:00
Wiltz
Hostert
22:00
F91 Dudelange
Etzella Ettelbrück
22:00
RM Hamm Benfica
Victoria Rosport
22:00
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
22:00
UT Pétange
Swift Hesperange
22:00
Fola Esch

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
10:30
Maitland

227 Russia - Pfl

Kolomna
19:00
Tver
Makhachkala
19:00
Anzhi
Zvezda Perm
20:00
Nosta
Tyumen
21:00
Orenburg II

47 Sweden - Elitettan Women

Sunnanå
18:00
Lidköping W
Morön W
19:00
Hammarby W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
18:00
Spaeri

32 Spain - Segunda Division Women

Victoria FC W
17:00
Atlético Arousana W
Zaragoza II W
17:30
Collerense II W
Pardinyes W
17:30
Levante Las Planas W
Atlético de Aspe W
17:30
Mislata W
Mos W
18:00
Valladares W
Oceja W
18:00
Sporting Gijón II W
Castro W
18:00
Racing Santander II W
Sant Gabriel W
18:00
Huesca W
Terrassa W
18:00
Europa W
Castuera W
18:00
Cádiz W
Málaga II W
18:00
Badajoz W
Hispalis W
18:00
Real Betis II W
Madrid III W
18:00
Olímpico Madrid W
Samper W
18:00
Dinamo Guadalajara W
Discobolo-La Torre W
18:00
Villarreal II W
Murcia Féminas W
18:00
SMX Athletic Murcia W
Girona W
18:30
Son Sardina W
Valencia III W
18:30
Marítim W
San Pío X
19:00
Tres Cantos W
Bizkerre W
22:00
Añorga W
Plaza Argel W
22:00
CFF Albacete W
Pallejà W
23:00
Igualada W
Mérida AD W
23:00
San Miguel W
Riudoms W
00:00
Vic Riuprimer W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
08:00
Inter Miami II
Forward Madison
08:00
New England II
North Texas
08:30
Tormenta

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio
02:00
Corinthians

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
20:00
U Craiova 1948

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
21:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
21:00
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
21:00
Consolat Marseille

5 Brazil - Paulista Série B

AEA
20:00
Andradina
VOCEM
20:00
Osvaldo Cruz
Guarulhos
20:00
Amparo
Grêmio Prudente
01:00
Assisense
Itararé
01:00
União Barbarense
Elosport
01:00
Rio Branco SP

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Trenčín U19

69697 Vietnam - Second Division

Nam Dinh II
15:30
Da Nang II
Phu Dong
15:30
Lam Dong
Ho Chi Minh City II
15:30
Vĩnh Long
Tien Giang
15:30
Triệu Minh
Công An Nhân Dân
15:30
Dong Nai
Gia Định
15:30
Binh Thuan
PVF Vietnam
16:00
Kon Tum

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Europa FC
Boca Gibraltar
00:30
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Reinmeer Aomori
Tokyo Musashino City
11:00
Iwaki
Verspah Oita
11:00
Matsue City
Veertien Mie
11:00
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
11:00
Parceiro Nagano W
Bunny's Kyoto
11:00
Elfen Saitama
FC Jumonji Ventus
12:00
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
Nonthaburi
Chamchuri United
16:00
Grakcu Sai Mai United
Prime Bangkok
16:00
North Bangkok University
Inter Bangkok
16:00
Samut Prakan
Kohkwang
16:00
Sa Kaeo City
Rayong United
16:00
Chanthaburi
Chiangrai
16:00
Lamphun Warrior
Kamphaeng Phet
16:00
Phitsanulok
Northern Tak United
16:00
Maejo United
Mahasarakham United
16:00
Chaiyaphum United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Surin
Surat Thani FC
16:00
Patong City
Muangkan United
16:00
IPE Samut Sakhon
Hua Hin City
16:00
Kanchanaburi
Satun United
16:15
Phattalung
Songkhla
16:15
Nakhon Si Thammarat
Marines Eureka
17:00
Bankhai United
Raj Pracha
17:00
Pathum Thani University
Huai Thalaeng United
18:00
Khonkaen Mordindang

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 25 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add