ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564 | LSM99GOOD

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
แอสตันวิลลา
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:00
เซาแธมป์ตัน
ฟูลัม
03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
01:00
บริสตอลซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
ลูตัน ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:00
มิลล์วอลล์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
00:30
โคโลญจน์
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
02:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก
02:30
บาเยิร์น มิวนิค
Arminia Bielefeld
02:30
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
21:00
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัล เบติส
03:00
เซลต้า บีโก้
บียาร์เรอัล
03:30
เกรนาดา

99474 World - Club Friendlies

Isloch
17:15
Minsk
Silkeborg
18:00
SønderjyskE
Sereď
19:00
Podbrezová
Randers
19:00
Vejle
โคเปนเฮเก้น
19:00
FC Helsingør
Randers
19:00
AaB
Nitra
20:00
Třinec
Žilina
20:30
Pohronie
Stal Mielec
06:00
Inhulets
Zagłębie Lubin
06:00
CSKA Sofia
เซนิต
06:00
Riga
Dinamo Moskva
06:00
Raków Częstochowa
Lech Poznań
06:00
Rad Beograd
Rotor Volgograd
06:00
Zagłębie Lubin
Piast Gliwice
06:00
Proleter Novi Sad
Spartak Subotica
06:00
Dnipro-1
Mariupol
06:00
Kyzyl-Zhar
Napredak
06:00
Spartak Vladikavkaz
Jagiellonia Białystok
06:00
Rotor Volgograd

462 England - Fa Trophy

Boston United
02:45
Chesterfield

462 England - Wsl 1 Women

Birmingham W
02:00
Everton W
Chelsea W
02:00
Tottenham W

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
21:00
Hull City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Cambridge City
02:45
Grays Athletic
Romford
02:45
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - KNVB Beker

เอ็มเมน
22:30
ฮีเรนวีน
เฟเยนูร์ด
00:45
เฮราเคิล
อัลค์มาร์
03:00
อาแจกซ์

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Waldhof Mannheim
MSV Duisburg
01:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
FSV Frankfurt
Balingen
23:30
Hessen Kassel
Sonnenhof Großaspach
00:00
TuS RW Koblenz
Ulm
01:00
Teutonia WS
Kickers Offenbach
01:00
Elversberg

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Teuta Durrës
Bylis Ballsh
19:45
Vllaznia Shkodër
Laçi
19:45
Skënderbeu Korçë
Apolonia Fier
19:45
Kukësi

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:30
Sint-Truiden
AS Eupen
00:45
Beerschot-Wilrijk
Mechelen
00:45
Standard Liège
คลับ บรูกก์
03:00
KV Oostende
Antwerp
03:00
Cercle Brugge

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
20:00
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Omonia Psevda
Xylotympou
19:30
ASIL Lysi
Digenis Ypsonas
19:30
Ayia Napa

116 Cyprus - Cyprus Cup

อาโปเอล
23:00
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
22:00
Slovácko
České Budějovice
22:00
Příbram
Opava
00:00
Sparta Praha

17 France - Coupe de France

Clermont
19:45
Grenoble Foot 38
ตูลูส
00:00
Niort
Nancy
00:00
Sochaux
แก็งก็อง
00:45
ก็อง

125 Greece - Greek Cup

Volos NFC
20:00
OFI
Aris
20:00
Asteras Tripolis
PAOK
22:15
Larissa
Panaitolikos
00:30
โอลิมเปียกอส
AEK Athens
02:30
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
02:00
Diósgyőr

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
02:30
Pembroke Athleta

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

บราก้า
02:45
เบนฟิกา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
03:15
เซลติก

32 Spain - Copa Del Rey

คอร์โดบา
01:00
เรอัล โซเซียดาด
Alcoyano
03:00
เรอัล มาดริด

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:00
ยังบอยส์
St. Gallen
00:00
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
20:00
Gazişehir Gaziantep
Hatayspor
20:00
Yeni Malatyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
Denizlispor

44 Argentina - Torneo Federal B

Defensores de Salto
07:00
Regatas
Deportiva Bowen
03:10
San Martín Mendoza
FADEP
03:10
Quiroga
Atlético Posadas
03:10
Deportivo Victoria
Ferroviario Corrientes
03:10
Atlético Falucho
Atlético Carcarañ
03:10
Ben Hur
Sportivo Urquiza
03:10
Libertad Concordia
Malvinas Federal
03:10
Atlético Paraná
Talleres de Perico
03:10
AH Zapla
Atlético El Carmen
03:10
Atlético Cuyaya
Villa San Antoni
03:10
Juventud Antoniana
Atlético Concepción
03:10
Deportivo YPF
Deportivo El Galpón
03:10
Sportivo Guzmán
Defensores Glew
03:10
Unidos Lisandro Olmos
Jorge Newbery CR
03:10
CAI
Sportivo Villa Quebrada
03:30
Jorge Newbery VM
Gimnasia y Tiro
03:30
La Merced Salta
Alianza Futbolística
04:00
Defensores Potrero Funes
9 de Julio Rafaela
04:00
ADIUR
โรม่า
05:00
Independiente Chivilcoy

44 Argentina - Copa Argentina

Rosario Central
05:20
Boca Unidos

5 Brazil - Serie A

Botafogo
03:00
Atlético GO
Bahia
04:00
Athletico PR
Grêmio
05:15
Atlético Mineiro
Coritiba
06:30
Fluminense

5 Brazil - Serie B

Paraná
07:30
Cuiabá
Guarani
02:00
Vitória
Náutico
05:15
Oeste

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:30
Univ. Concepción
Universidad Chile
03:00
Unión Española
Unión La Calera
03:00
Antofagasta
O'Higgins
03:00
Audax Italiano
เอฟเวอร์ตัน
03:00
Palestino
Univ. Concepción
03:00
Coquimbo Unido
Cobresal
03:00
Huachipato
Deportes Iquique
03:00
Colo-Colo
Curicó Unido
03:00
Santiago Wanderers
La Serena
03:00
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
07:40
Boyacá Chicó

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
08:00
Cimarrones de Sonora
Alebrijes de Oaxaca
10:05
Tepatitlán de Morelos
Dorados
10:05
Venados
Tlaxcala
06:00
Morelia

158 Uruguay - Primera Division

Torque
20:00
Fénix
River Plate
03:00
Cerro
Cerro Largo
05:30
Nacional

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
00:30
Cape Town City
Maritzburg United
00:30
TS Galaxy
Orlando Pirates
00:30
Golden Arrows
Stellenbosch
00:30
Baroka
SuperSport United
00:30
AmaZulu
Moroka Swallows
00:30
Chippa United

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Sagrada Esperança
Ferroviário do Huambo
21:30
Recreativo do Libolo
Cubango
21:30
Onze Bravos
Sporting de Cabinda
21:30
Baixa de Kassange
Progresso
22:30
Wiliete
Petro de Luanda
22:30
Interclube
Académica do Lobito
22:30
Santa Rita

1560 Congo - Super Ligue

RCK
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
19:30
Al Masry

468 Ghana - Premier League

Ebusua Dwarfs
22:00
Asante Kotoko

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
21:00
Tihad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Wadi
20:00
Alamal Atbara
Al Hilal Kadougli
20:00
Al Hilal Port Sudan
Al Ahli Khartoum
23:15
Al Ahly Shendi

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
Kabwe Warriors

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
18:30
Mes Rafsanjan
Padideh Khorasan
18:30
Nassaji Mazandaran
Zob Ahan
18:30
Naft Masjed Soleyman

74505 Qatar - Premier League

Al Kharitiyath
20:30
Al Gharafa
Al Sadd
23:00
Al Khor
Al Sailiya
23:00
Al Ahli

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
21:45
Lusail City
Al Bidda
21:45
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
19:55
Al Batin
Al Hilal
22:10
Al Taawon
Al Nassr
00:10
Al Wahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Feiha
19:30
Al Nahdha
Al Jabalain
19:45
Ohod
Al Khaleej
21:45
Al Jeel
Al Najoom
23:15
Al-Thuqbah

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
20:00
Slimane
Olympique Béja
20:00
ES Tunis
Kairouan
20:00
Etoile du Sahel
Club Africain
22:00
Monastir

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Bengaluru

153732 India - I-League

Aizawl
15:30
Gokulam
Arrows
20:30
NEROCA

99474 World - African Nations Championship

แคเมอรูน
23:00
มาลี
บูร์กินาฟาโซ
02:00
ซิมบับเว

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
19:30
Peyia
Amathous
19:30
Elia Lythrodonta

251 Italy - Super Cup

ยูเวนตุส
03:00
นาโปลี

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
21:00
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

Matelica Calcio
21:00
Carpi

251 Italy - Serie C: Girone C

Bisceglie
21:00
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Folgore Caratese
Bra
20:30
Derthona
Borgosesia
20:30
Città di Varese
Casale
20:30
Chieri
Castellanzese
20:30
Sestri Levante
Gozzano
20:30
Caronnese
Lavagnese
20:30
Pro Imperia
Legnano
20:30
Fossano
Saluzzo
20:30
PDHAE
Sanremo
20:30
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Nibionnoggiono
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Adriese
Ambrosiana
20:30
Campodarsego
Union ArzignanoChiampo
20:30
Cjarlins Muzane
Belluno
20:30
Virtus Bolzano
Delta Calcio Rovigo
20:30
Chions
Este
20:30
Cartigliano
Mestre
20:30
Montebelluna
Clodiense
20:30
Manzanese
Union Feltre
20:30
Caldiero Terme
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Corticella
Bagnolese
20:30
Correggese
Fiorenzuola
20:30
Forlì
Mezzolara
20:30
Rimini
Seravezza
20:30
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Scandicci
Sangiovannese
20:30
Robur Siena
Cannara
20:30
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

FC Rieti
20:30
Porto Sant'Elpidio
Castelfidardo Calcio
20:30
Vastese
Olympia Agnonese
20:30
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:30
Carbonia
Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Gravina
20:30
Città di Fasano
Brindisi
20:30
Molfetta Calcio
Lavello
20:30
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

Troina
20:30
Castrovillari
FC Messina
20:30
Marina di Ragusa

20 Portugal - 2. Division: Group C

Vila Real
22:00
Paredes

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group G

Olimpico do Montijo
22:00
Fontinhas
Fabril Barreiro
22:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

Olhanense
22:00
Pinhalnovense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Salamanca CF UDS
22:30
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 3

Villarreal II
17:00
Peña Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
01:30
Barquereño

32 Spain - Tercera - Group 4

Gernika
01:15
Deusto
Ariznabarra
01:30
Basconia
Urgatzi
02:30
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
00:30
RC Catarroja
Alzira
01:15
Benicarló
Roda
02:00
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Leganés II
21:45
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:45
Gimnástica Segoviana
Cultural Cebrereña
22:00
Arandina
Atlético Astorga
23:30
La Virgen del Camino
Colegios Diocesanos
23:45
Real Burgos
Cultural Leonesa II
00:00
Bembibre
Almazán
01:00
Real Ávila
Beroil Bupolsa
01:45
Burgos Promesas
Peñaranda
02:00
Cristo Atlético
Becerril Campos
02:00
UD Santa Marta
La Granja
02:00
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:00
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
23:00
Tenisca
Mensajero
04:00
Atlético Paso
Ibarra
04:00
Atlético Tacoronte
Vera
04:00
Atletico Victoria
Santa Úrsula
04:00
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 17

Sabiñánigo
06:00
Villanueva CF

5 Brazil - Carioca 1

Friburguense
01:00
Americano
Cabofriense
01:00
América RJ
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:05
Brisbane Roar
เพิร์ธ กลอรี
17:20
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
17:20
Brisbane Roar

5 Brazil - Copa Verde

Brasiliense
01:30
Vitória ES
Santos AP
02:00
Gama
Palmas
02:00
Real Noroeste
Aparecidense
02:00
Aquidauanense
Sinop
02:00
Águia Negra
São Raimundo RR
03:00
Galvez
Fast Clube
03:00
Independente PA

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Elman
06:00
Banadir

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Ústí nad Labem
16:30
Slavia Praha II
Spartak Trnava
17:00
Skalica

716 Nigeria - Npfl

Kwara United
22:00
Enyimba

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
21:00
Inter Nouakchott
Police
23:30
Ksar

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
23:00
Rayo Vallecano W

462 England - League Cup Women

Manchester City W
00:30
Chelsea W

32 Spain - Segunda Division Women

Valencia III W
02:30
Atlético de Aspe W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Crusaders U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Portadown U20
Glenavon U20
02:45
Carrick Rangers U20
Larne U20
03:00
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

Getafe U19
22:00
Alcorcón U19
Mallorca U19
23:00
San Francisco U19
Atl. Madrid U19
23:00
Rayo Majadahonda U19
Maracena U19
23:00
Dos Hermanas SA U19
Leioa U19
00:00
Danok Bat U19
Eibar U19
01:00
Antiguoko U19
Deportivo Alavés U19
01:00
Arenas Getxo U19
Roda U19
01:00
Levante U19
Santutxu U19
01:15
Aurrerá Vitoria U19
Los Yébenes SB U19
02:00
Aravaca U19

97374 Jordan - 1st Division

Kfarsoum
19:00
Al Buqa'a
Sama Al Sarhan
19:00
Al Jalil
That Ras
19:00
Ittihad Al Ramtha

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
02:30
College Cosmo

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
15:30
Prime Bangkok
Army
15:30
Samut Prakan
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Chamchuri United
Inter Bangkok
15:30
Bangkok
Siam
15:30
Nonthaburi
ม.ธนบุรี
15:30
Muangnont
ACDC
15:30
Sa Kaeo City
Pattani
15:30
Phattalung
North Bangkok University
16:00
Grakcu Sai Mai United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Songkhla
Lamphun Warrior
18:00
Chiangrai

รับชมผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ lsm99good.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ lsm99good.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ lsm99good.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ LSM99GOOD มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น วิเคราะห์บอล ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา lsm99good.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ LSM99GOOD ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามผลการแข่งขันฟุตบอลทุกแมตช์ ประจำวันที่ 20 ม.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา lsm99good.com

lsm99-line-add