ufabet
ufabet
ufabet
ufabet

ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

00:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เซาแธมป์ตัน
02:15
แอสตันวิลลา
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

00:00
มิลล์วอลล์
VS
บอร์มัธ
00:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
มิดเดิลส์เบรอ
01:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
บริสตอลซิตี
01:00
สโตกซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
บาร์นสลีย์
01:45
ลูตัน ทาวน์
VS
เรดิง

11 บุนเดิสลีกา

23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ไฟร์บวร์ก
01:30
ดอร์ทมุนด์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
01:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
มึนเช่นกลัดบัค
01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ไมนซ์
01:30
สตุทท์การ์ดต
VS
โวล์ฟสบวร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
เอซี มิลาน
VS
ซัสเซาโล่
01:45
เจนัว
VS
Benevento
01:45
อูดิเนเซ่
VS
กายารี่
01:45
Spezia
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ยูเวนตุส
VS
ปาร์มา
01:45
Crotone
VS
ซามพ์โดเรีย
01:45
โบโลญญ่า
VS
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

00:00
เลบันเต้
VS
เซบีย่า
00:00
โอซาซูนา
VS
บาเลนเซีย
01:00
เรอัล เบติส
VS
แอธเลติก บิลเบา
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
บียาร์เรอัล
02:00
เอลเช่
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
กาดิซ
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
โทชิกิ SC
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
FC เรียวเคียว
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Sagamihara
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Blaublitz Akita
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เอฮิเมะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
รีโนฟา ยามากูชิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
สากัน โตสู
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies

07:00
Hartford Athletic
VS
Bethlehem Steel
07:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Ranheim
18:00
Mjøndalen
VS
Sandefjord
20:00
Odd
VS
Jerv
20:00
Vålerenga
VS
Sarpsborg 08
23:00
Sandnes Ulf
VS
Viking

462 England - Premier League U18

17:00
Middlesbrough U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Women's Super League

00:00
Manchester City W
VS
Chelsea W

462 England - Professional Development League

19:00
Crewe U23
VS
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
AFC Sudbury
VS
Grays Athletic

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
St. Pauli
23:30
พาเดอร์บอร์น
VS
Osnabrück
23:30
Heidenheim
VS
Bochum
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hansa Rostock
VS
Wehen Wiesbaden
00:00
Meppen
VS
Magdeburg
00:00
Unterhaching
VS
Türkgücü-Ataspor
00:00
Saarbrücken
VS
Waldhof Mannheim
00:00
VfB Lübeck
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

22:00
Hessen Kassel
VS
Bahlinger SC
23:00
Elversberg
VS
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Preußen Münster
VS
Lippstadt 08
00:30
Wuppertaler SV
VS
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Oberachern
VS
Astoria Walldorf II
23:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Bissingen
23:30
Ravensburg
VS
Villingen
23:30
Rielasingen-Arlen
VS
CfR Pforzheim
23:30
Ilshofen
VS
Nöttingen
23:30
Lörrach-Brombach
VS
Linx
00:00
Freiburger FC
VS
Neckarsulmer SU
00:00
Sandhausen II
VS
Reutlingen
00:00
SGV Freiberg
VS
Bruchsal
00:00
Stuttgarter Kickers
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:30
Schwachhausen
VS
Vatan Sport
23:30
Komet Arsten
VS
Union Bremen

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:30
Sturm Graz
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
Wattens
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

21:30
Keşlə FK
VS
Zira
23:30
Sumqayıt
VS
คาราบัค

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

20:00
Klis Buturović Polje
VS
Borac Banja Luka
22:00
Sarajevo
VS
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

20:00
Beroe
VS
Tsarsko selo
22:15
CSKA Sofia
VS
Montana
00:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Varaždin
23:05
Istra 1961
VS
Rijeka
01:30
Osijek
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Rudeš
VS
Croatia Zmijavci
22:00
Solin
VS
Cibalia
22:00
Sesvete
VS
Dubrava Zagreb
22:00
Hajduk Split II
VS
Orijent 1919
22:00
Opatija
VS
Junak
22:00
Kustošija
VS
Dugopolje
22:00
Inter Zaprešić
VS
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 2. Division

20:00
Xylotympou
VS
Alki Oroklini

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
AEL
VS
Olympiakos
00:00
อาโปเอล
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:00
Opava
VS
Slovan Liberec
20:00
Slovácko
VS
Zbrojovka Brno
20:00
Teplice
VS
Viktoria Plzeň
20:00
Příbram
VS
Bohemians 1905
22:00
Pardubice
VS
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Dukla Praha
VS
Blansko
22:00
Chrudim
VS
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Lyngby
VS
SønderjyskE
23:00
AaB
VS
OB
01:00
Nordsjælland
VS
Brøndby

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Kuressaare
VS
Vaprus
23:30
Paide
VS
Nõmme Kalju
00:00
Levadia
VS
Trans

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

23:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
อองเช่ร์
02:10
โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก

17 France - National

00:00
Orléans
VS
Le Mans
01:00
Villefranche
VS
Créteil

125 Greece - Super League

21:15
โอลิมเปียกอส
VS
Asteras Tripolis
23:30
Aris
VS
PAOK
01:30
AEK Athens
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:15
MTK
VS
Várda SE
22:30
Diósgyőr
VS
Puskás
01:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MOL Vidi
01:15
Paksi SE
VS
Honvéd

802 Israel - State Cup

00:00
Bnei Sakhnin
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
00:30
Ashdod
VS
Maccabi Tel Aviv

998 Montenegro - First League

20:00
Jezero
VS
Mladost

998 Montenegro - Second League

20:00
Berane
VS
Ibar

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Jagiellonia Białystok
VS
Stal Mielec
23:00
Zagłębie Lubin
VS
Wisła Kraków
01:30
Cracovia Kraków
VS
Wisła Płock
01:30
Piast Gliwice
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

23:00
Arka Gdynia
VS
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ซานตาคลารา
VS
Moreirense
23:00
Marítimo
VS
Rio Ave
01:00
บราก้า
VS
Boavista
03:15
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Belenenses

155 Romania - Liga 1

20:45
Argeş
VS
Chindia Târgovişte
23:00
Botoşani
VS
Universitatea Craiova
01:30
Sepsi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 Russia - Russian Cup

20:00
Akhmat Grozny
VS
Krylya Sovetov
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - Youth League

16:00
Akhmat Grozny U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Sochi U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Ufa U19
18:00
Krasnodar U19
VS
Zenit U19
18:00
Rostov U19
VS
Strogino U20
18:00
Tambov U19
VS
Ural U19
19:00
Dinamo Moskva U19
VS
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

00:00
Hibernian
VS
Livingston
00:00
Hamilton Academical
VS
Motherwell
01:00
St. Johnstone
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
Aberdeen
VS
เซลติก
01:45
Kilmarnock
VS
Dundee United
01:45
Ross County
VS
St. Mirren

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Slavoj Trebišov
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Mura
21:45
Olimpija
VS
Koper
01:00
Gorica
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Triglav
VS
Krško
22:00
Rudar Velenje
VS
Brda Dobrovo
22:00
Radomlje
VS
NŠ Drava
22:00
Dekani
VS
Nafta
22:00
Dob
VS
Primorje
22:00
Brežice
VS
Fužinar
22:00
Smartno
VS
Beltinci
22:00
Bilje
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

00:00
Mirandés
VS
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

23:15
Luzern
VS
Lausanne Sport
01:30
ลูกาโน
VS
St. Gallen
01:30
Vaduz
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00
BB Erzurumspor
VS
Yeni Malatyaspor
20:00
Ankaragücü
VS
Denizlispor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
แทร็บซอนสปอร์

86 Ukraine - Premier League

18:00
Lviv
VS
Minai

86 Ukraine - Ukrainian Cup

20:00
Ahrobiznes Volochysk
VS
ดินาโมเคียฟ
22:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Zorya

44 Argentina - Copa Argentina

00:00
Huracán Las Heras
VS
Estudiantes Río Cuarto
00:00
Talleres Remedios
VS
Temperley

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Atletico Mitre
VS
Gimnasia Mendoza

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Unión Magdalena
VS
Deportes Quindío

353 Colombia - Copa Betplay

03:15
Real San Andres
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
Sporting San José
04:00
Limón
VS
Deportivo Saprissa
05:00
Guadalupe
VS
Pérez Zeledón

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Municipal Limeño
VS
Chalatenango
04:30
Jocoro
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Xelajú
01:00
Achuapa
VS
Antigua GFC
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Iztapa
04:00
Guastatoya
VS
Malacateco
04:00
Municipal
VS
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Quiché
00:00
Suchitepéquez
VS
Mictlán
05:00
Xinabajul
VS
Comunicaciones II
05:30
Mixco
VS
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Mineros de Zacatecas
VS
Alebrijes de Oaxaca
09:15
Cimarrones de Sonora
VS
Venados
05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Dorados

146 South Africa - Premier League

20:00
AmaZulu
VS
Mamelodi Sundowns
20:00
Black Leopards
VS
Stellenbosch
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Cape Town City
22:00
SuperSport United
VS
Golden Arrows

593 Cameroon - Elite One

19:30
Dragon de Yaounde
VS
Feutcheu
19:30
Tonnerre
VS
UMS de Loum
20:00
Young Sport Academy
VS
New Star
21:00
Stade Renard
VS
Union Douala
21:00
Avion Academy
VS
Eding Sport
21:00
Panthère
VS
APEJES Academy
21:30
Yafoot
VS
Fortuna Mfou
21:30
Canon
VS
Colombe
05:00
Cotonsport
VS
Les Astres

1560 Congo - Super Ligue

18:30
JSK
VS
RCK
20:30
Sanga Balende
VS
TP Mazembe
20:30
Maniema Union
VS
Vita Club

886 Egypt - Premier League

02:30
Al Ahly
VS
Smouha

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

19:00
Sofapaka
VS
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

23:30
Nianan
VS
ASKO

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ruvu Shooting
VS
Mwadui
20:00
Namungo
VS
Simba
20:00
Kagera Sugar
VS
Simba
20:00
Polisi Tanzania
VS
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

20:00
Kitwe United
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
VS
Forest Rangers
20:00
Indeni
VS
Nkwazi
20:00
Prison Leopards
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

01:30
Penya Encarnada
VS
Engordany

21462 Kuwait - Premier League

02:00
Al Qadsia
VS
Al Nasar

21462 Kuwait - Division 1

02:00
Al Sulaibikhat
VS
Yarmouk
02:00
Al Jahra
VS
Burgan

5618 China PR - Super League

17:00
Qingdao Hainiu
VS
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Henan Jianye
VS
Shenzhen

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Seongnam
VS
Incheon United
17:30
Daegu
VS
Suwon Bluewings
17:30
Jeju United
VS
Seoul

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

00:45
Al Duhail
VS
Esteghlal
02:00
Al Hilal
VS
Istiqlol Dushanbe
02:00
AMGK
VS
Shabab Al Ahli Dubai
03:15
Al Shorta
VS
Al Ahli Jeddah
05:00
Viettel
VS
Ulsan
05:00
Jeonbuk Motors
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
05:00
Tampines Rovers
VS
กัมบะ โอซาก้า
05:00
Kitchee
VS
การท่าเรือ เอฟซี

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Orlando Pirates
VS
ES Sétif
20:00
Cotonsport
VS
JS Kabylie
20:00
Nkana
VS
Pyramids FC
20:00
Namungo
VS
Raja Casablanca
23:00
NAPSA Stars
VS
RSB Berkane
23:00
Salitas
VS
CS Sfaxien
23:00
Jaraaf
VS
Etoile du Sahel

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
12 de Octubre
VS
Rosario Central
07:30
Aucas
VS
Athletico PR
05:15
Ceará
VS
Wilstermann
05:15
San Lorenzo
VS
Huachipato

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Sporting Cristal
VS
São Paulo
07:30
Vélez Sarsfield
VS
ฟลาเมงโก
05:00
The Strongest
VS
Boca Juniors
05:00
Deportivo La Guaira
VS
Atlético Mineiro

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:00
Fremad Valby
VS
BSF
23:30
Køge Nord
VS
Karlslunde
23:30
Ishøj
VS
Avedøre

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
B 1908
VS
Skjold Birkerod
23:30
GVI
VS
Greve
23:30
Allerod
VS
LSF
23:30
RB 1906
VS
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
OKS
VS
Kolding B
23:30
Hedensted
VS
Ringkøbing
23:30
Marienlyst
VS
Odder
23:30
Varde IF Elite
VS
Tarup-Paarup
23:30
Horsens II
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:30
Silkeborg KFUM
VS
Lyseng
23:30
Vejgaard B
VS
Skjold Sæby
23:30
Herning Fremad
VS
Norresundby
23:30
Kjellerup
VS
Djursland

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:30
Kozani
VS
Dias Diou
20:30
Makedonikos Foufas
VS
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:30
M. Alexandros Trikala
VS
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:30
Thyella Katsikas
VS
Agios Matthaios

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Pro Vercelli
VS
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Juve Stabia
VS
Catanzaro
20:00
Foggia
VS
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Folgore Caratese
VS
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Correggese
VS
Rimini
20:00
Progresso
VS
Mezzolara
20:00
Real Forte Querceta
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Lornano Badesse
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Grassina
VS
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Pineto
VS
Matese
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Team Nuova Florida
VS
Afragolese
20:00
Nuova Monterosi
VS
Cassino
20:00
Insieme Formia
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Lavello
VS
Team Altamura
20:00
Gravina
VS
Aversa Normanna
20:00
Casarano
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Rotonda
VS
San Luca
20:00
Dattilo
VS
Licata

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Garbarnia Kraków
VS
Motor Lublin

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Axiopolis
VS
Olteniţa

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Buducnost Popovac
VS
Radan

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Villalbés
VS
Rápido Bouzas
01:00
Agrupación Estudiantil
VS
UD Ourense

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Villaverde-Boetticher
VS
San Fernando de Henares
01:00
Atlético de Pinto
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

00:00
El Palo
VS
Ciudad de Torredonjimeno
00:30
Atlético Porcuna
VS
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

01:00
Xerez
VS
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 12

22:00
Tenisca
VS
Ibarra

32 Spain - Tercera - Group 18

01:00
Pedroñeras
VS
Almagro Spain
01:00
Madridejos
VS
Atletico Ibanes

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Manisaspor
VS
Edirnespor
19:00
Derincespor
VS
Ofspor
19:00
Artvin Hopaspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Payasspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Tire 1922
VS
Fatsa Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
VS
Kızılcabölükspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Kemerspor 2003
19:00
1877 Alemdağspor
VS
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Tekirdağspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Fethiyespor
VS
Tokatspor
19:00
Karaman Belediyespor
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
Yomraspor
VS
Ağrı 1970
19:00
Ceyhanspor
VS
Halide Edip Adıvar
19:00
Tepecikspor
VS
Cengelkoyspor
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Kütahyaspor
19:00
Mardin BB
VS
Erzin Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Şile Yıldızspor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Erokspor
VS
Çatalcaspor
19:00
Isparta Davrazspor
VS
Arhavispor
19:00
Osmaniyespor
VS
Somaspor
19:00
Yeni Altındağ BS
VS
Karşıyaka
19:00
Gölcükspor
VS
Cizrespor
19:00
Erbaaspor
VS
Çarşambaspor
19:00
Elaziz Belediyespor
VS
Yalovaspor

5 Brazil - Alagoano

06:00
CRB
VS
CSE

5 Brazil - Amazonense

02:00
JC
VS
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

05:30
Juazeirense
VS
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Brasiliense
VS
Capital
01:30
Ceilândia
VS
Santa Maria

5 Brazil - Maranhense

01:30
Sampaio Corrêa
VS
Iape
01:30
Imperatriz
VS
Bacabal
01:30
São José MA
VS
Juventude MA
01:30
Pinheiro
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Paraense

02:00
Águia de Marabá
VS
Itupiranga
03:00
Remo
VS
Castanhal

5 Brazil - Paraibano

06:00
São Paulo Crystal
VS
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

21:00
Paraná
VS
Maringá
02:00
Londrina
VS
Toledo Brazil
03:40
Coritiba
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

07:30
Ferroviária
VS
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

08:00
Portuguesa
VS
São Bernardo
08:00
XV de Piracicaba
VS
Água Santa
08:00
Osasco Audax
VS
Sertãozinho
08:00
Oeste
VS
RB Brasil
01:00
Monte Azul
VS
Água Santa
01:00
EC São Bernardo
VS
Rio Claro
01:00
Taubaté
VS
Osasco Audax
02:00
Velo Clube
VS
ยูเวนตุส
02:00
RB Brasil
VS
Portuguesa Santista
03:00
XV de Piracicaba
VS
São Bernardo
05:00
Portuguesa
VS
Sertãozinho
05:00
Oeste
VS
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Capivariano
01:00
Desportivo Brasil
VS
CA Linense
01:00
Primavera SP
VS
Marília
01:00
Nacional SP
VS
Noroeste
01:00
Olímpia
VS
Rio Preto
02:00
Penapolense
VS
Batatais
02:00
Comercial
VS
Barretos
06:00
São José EC
VS
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

01:00
Vera Cruz
VS
Retrô
05:00
Santa Cruz
VS
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

19:00
Ríver
VS
Picos
01:45
4 de Julho
VS
Tiradentes PI
02:00
Parnahyba
VS
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

01:30
ABC
VS
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

02:00
Confiança
VS
América de Pedrinhas

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Dourados Atlético
VS
Comercial MS
02:00
Operário MS
VS
União ABC
02:00
Aquidauanense
VS
Costa Rica - MS

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Brisbane Strikers
VS
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

19:00
Cagliari U19
VS
Bologna U19

251 Italy - Primavera 2

20:00
Verona U19
VS
Cremonese U19
20:00
Venezia U19
VS
Pordenone U19
20:30
Frosinone U19
VS
Pescara U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Wisla U18
VS
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Cape Town Spurs
20:00
Royal AM
VS
Richards Bay
20:00
Pretoria Callies
VS
Free State Stars
20:00
Bizana Pondo Chiefs
VS
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

07:00
Costa del Este
VS
Árabe Unido
05:00
Independiente
VS
Azuero

122 Kosovo - Kosovar Cup

20:00
KF Llapi
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Bellinzona
VS
Sion II
01:00
Brühl
VS
Köniz
01:00
Münsingen
VS
Basel II

296 Serbia - Serbian Cup

22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnik Surdulica
00:05
Vojvodina
VS
Partizan

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Victoria Rosport
VS
UT Pétange
00:30
Swift Hesperange
VS
Progrès Niedercorn
00:30
Fola Esch
VS
Wiltz
00:30
Mondorf-les-Bains
VS
RM Hamm Benfica
00:30
Etzella Ettelbrück
VS
F91 Dudelange
00:30
Rodange
VS
Racing
00:30
Hostert
VS
UNA Strassen
00:30
Differdange 03
VS
Jeunesse d'Esch

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

05:00
FC Ruzaevka
VS
Yassy Turkistan
05:00
Ekibastuz
VS
Aksu Stepnogorsk
05:00
SD Family
VS
Kyran
05:00
Jas Qyran
VS
Maqtaaral
05:00
Okzhetpes
VS
Zhenys

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Bad Gleichenberg
VS
St. Anna
00:00
Weiz
VS
Wels
00:00
Kalsdorf
VS
Allerheiligen

227 Russia - Pfl

14:00
Ural 2
VS
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Tuapse
VS
Krasnodar 3
19:00
Lada Tolyatti
VS
Nosta
19:00
Lada SOK
VS
Orenburg II
19:00
Forte Taganrog
VS
SKA Rostov
20:00
Inter Cherkessk
VS
Kuban Kholding
20:00
Mashuk-KMV
VS
Legion Dynamo
20:00
Makhachkala
VS
Biolog
20:30
Zvezda Perm
VS
KAMAZ
21:00
Tyumen
VS
Zenit Izhevsk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Chernomorets

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

01:30
Manchester 62
VS
Glacis United

3039 Togo - Championnat National

22:00
Binah
VS
Ifodjè
22:00
Unisport
VS
Sara Sport

320 Denmark - Elitedivisionen Women

22:30
Brondby W
VS
Farum BK W
23:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Fortuna Hjorring W
00:00
KoldingQ W
VS
Køge

17 France - Division 1 Women

22:00
Lyon W
VS
Le Havre W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Viktória Szombathely W
VS
MTK Hungaria W

119 Georgia - David Kipiani Cup

16:00
Shukura
VS
Dinamo Tbilisi
17:00
WIT Georgia II
VS
Dila
17:00
Norchi Dinamo
VS
Lokomotivi Tbilisi
17:00
Saburtalo II
VS
Gareji
18:00
Samgurali II
VS
Telavi
18:00
Sioni
VS
Samtredia
18:00
Gagra
VS
Zugdidi
18:00
Merani Martvili
VS
Torpedo Kutaisi
18:00
Rustavi
VS
Dinamo Batumi

802 Israel - Lig Bet

21:00
Hapoel Gedera
VS
Ironi Modi'in

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Palmeiras W
01:00
Bahia W
VS
Internacional RS W
01:00
Real Brasília W
VS
Botafogo W
06:00
Ferroviária W
VS
Corinthians W
06:00
Grêmio W
VS
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

21:00
Şirineaşa
VS
Petrolul 52

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Mitchelton
VS
Surfers Paradise Apollo
17:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Acacia Ridge

479 Japan - Japan Football League

13:00
Maruyasu Okazaki
VS
TIAMO Hirakata

1233 Finland - Kolmonen

22:15
TPS II
VS
ÅIFK
22:30
LaPa
VS
IPS Edustus
23:00
JPS
VS
PK-37

เช็ค ตารางบอล วันนี้ ที่ Lsm99good ได้ไม่อั้น รู้เวลาการแข่งขันก่อนใคร ที่นี่ที่เดียว!

Lsm99good ใส่ใจไปกับการอัพเดท ตารางบอล เพื่อให้แฟน ๆ คอบอลได้ติดตามกันอย่างต่อเนื่อง ซึ่ง ตารางบอล วันนี้ ที่ถูกแจกแจงออกมานั้น นับได้ว่าเป็นข้อมูลที่ถูกต้องมีการกลั่นกรองข้อมูลก่อนหน้าที่จะทำการอัพเดทหรือกระจายข้อมูลข่าวสารออกไปโดยตรง เพราะฉะนั้น แฟน ๆ คอบอลที่ติดตามเว็บไซต์ Lsm99good ร่วมด้วยจะสามารถมั่นใจได้ในทุก ๆ ข้อมูลที่มีการอัพเดทเคลื่อนไหวได้อย่างแน่นอน หากใครอยากจะรู้ว่าทีมบอลที่ตนเองกำลังชื่นชอบและติดตามอย่างเป็นประจำ จะทำการแข่งขันในรอบไหน วันไหน ช่วงเวลาไหนบ้าง และต้องพบเจอกับทีมไหน แข็งแกร่งแค่ไหนเป็นสำคัญ สามารถเช็คได้ที่ยูฟ่าเบทxxx ทุกวันได้เลย

โปรแกรมบอล ตารางบอล แบบอัพเดท มีให้ดู ให้เช็คก่อนใคร!

คุณเป็นคนหนึ่งที่อยากจะรู้ ตารางบอล โปรแกรมบอล หรือรู้เวลาการแข่งขัน พร้อมทั้งรู้รายละเอียดต่าง ๆ เกี่ยวกับการแข่งขันฟุตบอลแบบอัพเดทใช่หรือไม่? ถ้าหากคุณตอบว่าใช่ คุณสามารถติดตามเช็คข้อมูลต่าง ๆ ได้ที่เว็บไซต์ Lsm99good ของทุกวันได้เลย เพราะที่นี่จะมีการอัพเดท ตารางบอล พรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอล ซึ่งมีการแจกแจงวันเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงแจกแจงรายละเอียดต่าง ๆ ก่อนใครเพื่อน โดยจะทำหน้าที่อัพเดทข้อมูลข่าวสารต่าง ๆ ที่ถือได้ว่าเป็นประโยชน์ต่อคอบอลอย่างแท้จริง ข้อมูลทุกข้อมูลที่ถูกนำเสนอคือข้อมูลที่มีความถูกต้อง นับได้ว่าทุกคนจะได้รับข้อมูลที่ดีจริง รวดเร็วและทันใจ มีการอัพเดทก่อนใครเพื่อนที่ยูฟ่าเบทxxx เท่านั้น

ตารางบอล อัพเดทก่อนหน้า มีให้เช็คที่ Ufabet

มีเว็บไซต์ไหนบ้างที่จะสามารถทำการอัพเดท ตารางบอล ก่อนหน้าให้คุณได้ติดตาม นอกเหนือจาก Lsm99good ถ้าหากใครใจร้อนและอยากจะรู้วันเวลาการแข่งขันของทีมโปรดของคุณ รวมไปถึงต้องการจะรู้จุดการแข่งขันของคู่แข่งในทีมโปรดของคุณ คุณสามารถ ดูตารางบอล ได้ที่เว็บไซต์ Lsm99good เพราะวันนี้ได้มีการอัพเดทข้อมูลต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับวงการฟุตบอลอย่างจริงจัง ทั้งเจาะลึก รู้จริง และยังคงอัพเดทก่อนใครเพื่อน หากใครไม่อยากพลาดข่าวสารดี ๆ โปรแกรมบอลดัง ๆ ก็ไม่ควรพลาดที่จะติดตามยูฟ่าเบทxxx โดยตรง

การติดตามข่าวสารบนเว็บไซต์ Lsm99good อย่างเป็นประจำ จะทำให้คุณสามารถรับรู้ข่าวสารวงการฟุตบอลได้ก่อนใครเพื่อน โดยเฉพาะข้อมูลที่ไม่ค่อยมีใครสามารถอัพเดทได้อย่างรวดเร็วและจริงจัง อย่างเช่น โปรแกรมการแข่งขัน ตารางบอล ผลบอล ตารางบอล ดูบอลสด หรือแม้กระทั่งทีเด็ดบอล แต่ทุกอย่างเหล่านี้จะมีให้คุณได้ติดตามแบบตลอด 24 ชั่วโมง มีการอัพเดทแบบนาทีต่อนาทีที่เว็บไซต์ Lsm99good แถมข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้คุณสามารถติดตามเช็คกันได้แบบฟรี ๆ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด

ความคิดเห็นลูกค้า Lsm99good

ความพอใจ LSM99GOOD ufabet ufabet ufabet ufabet ufabet

LSM99GOOD มองแจดีเหมือนลูกพี่ลูกน้องกัน ชื่นชอบมากมายๆคับ พนักงานที่ทำหน้าที่บริการดีเยี่ยมเลย

โดย ufabxxxxx6264 [2021-04-20 19:00:04]

ความพอใจ LSM99GOOD ufabet ufabet ufabet ufabet ufabet

ถูกใจมากคับ เกมมากจุใจมากๆเล่นเป็นเพลิดเพลินมากเลย LSM99GOOD

โดย ufabxxxxx4313 [2021-04-20 13:00:04]

ความพอใจ LSM99GOOD ufabet ufabet ufabet ufabet ufabet

LSM99GOOD รักกกก ไว้วางใจเว็บแห่งนี้มากมาย เล่นมาเป็นไม่เคยถูกโกงหรือเบี้ยวเลย

โดย ufabxxxxx8175 [2021-04-20 07:00:04]

ความพอใจ LSM99GOOD ufabet ufabet ufabet ufabet

ตอบโจทย์คือเกม รวมทั้งนักลงทุนจิงๆคับ LSM99GOOD มีให้ทุกๆสิ่งทุกๆอย่างเลยย กู๊ดมากๆๆๆ

โดย ufabxxxxx5054 [2021-04-20 01:00:04]

ความพอใจ LSM99GOOD ufabet ufabet ufabet ufabet ufabet

LSM99GOOD เกมมากจัดด ต้องการเล่นเกมเพลินๆมันๆไม่มีเบื่อ ตรงนี้เป็นตอบโจทย์มากคับบบ

โดย ufabxxxxx4105 [2021-04-19 19:00:04]
ความคิดเห็นทั้งหมด