ufabet

ตารางบอล 17 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

02:00
เวสต์แฮม
VS
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

23:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

99474 World - Club Friendlies

07:00
Shanghai Shenhua
VS
Beijing Guoan
07:00
Shandong Luneng
VS
Beijing Renhe
09:00
Guadalajara
VS
América
14:30
Bansko
VS
Marek
17:00
OFK Pirin
VS
CSKA 1948 Sofia
20:00
Baltika
VS
Torpedo Moskva
20:00
Olimpiyets
VS
Murom
21:00
Omonia Nicosia
VS
Aris
21:00
Inđija
VS
Radnik Bijeljina
21:30
Chernomorets
VS
SKA Rostov
21:53
Kluczbork
VS
Unia Krapkowice
21:59
ASK St.Valentin
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
เม็ตซ์
VS
RFC Seraing
22:00
Komárno
VS
Vasas
22:00
เกงค์
VS
Excelsior
23:00
Erndtebrück
VS
SV Steinbach
23:00
Spartak Myjava
VS
Trenčianske Stankovce
23:00
Grenoble Foot 38
VS
Lyon Duchère
23:00
First Vienna
VS
Sportunion Schonbrunn
23:00
Erndtebrück
VS
SV Steinbach
23:30
Traiskirchen
VS
Wiener SC
23:30
Bleiburg
VS
Wolfsberger AC II
23:30
Cercle Brugge
VS
โมนาโก
23:30
Mannswörth
VS
ASK Marienthal
23:30
SV Frauental
VS
USC Eichkogl
23:30
Bad Gleichenberg
VS
Wildon
23:30
Przodkowo
VS
Cartusia Kartuzy
23:45
St. Johann in Tirol
VS
Kufstein
00:00
Ilz
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Voitsberg
VS
St. Anna
00:00
Neusiedl
VS
Elektra
00:00
Hertha
VS
Donau Linz
00:00
TSV St. Johann
VS
Altenmarkt
00:00
Hollandia
VS
Volendam II
00:00
Ilzer SV
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
SK St Johann
VS
Kufstein
00:00
TSV St. Johann
VS
UFC Altenmarkt
00:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Waasland-Beveren
00:00
Lebring
VS
SV Krottendorf
00:00
Falkensee-Finkenkrug
VS
Babelsberg
00:00
Usv Hengsberg
VS
SV R�der Nais Tobelbad
00:15
Gievenbeck
VS
Spelle-Venhaus
00:17
Krems
VS
Mannsdorf
00:30
Dusseldorf-West
VS
Hilden
00:30
Mannersdorf
VS
Simmeringer SC
00:30
Guntramsdorf
VS
FC 1980 Wien
05:00
Stade Plabennec
VS
แบรสต์
05:00
Napredak
VS
Radnik Surdulica
05:00
Čukarički
VS
Krupa na Vrbasu

462 England - National League

01:00
Boreham Wood
VS
Halifax Town

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Kapfenberger SV
VS
Austria Lustenau
23:30
Austria Wien II
VS
Juniors OÖ
01:25
Ried
VS
Wacker Innsbruck
01:25
Vorwärts Steyr
VS
Lafnitz

266 Croatia - 1. HNL

01:00
Slaven Koprivnica
VS
Inter Zaprešić

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Třinec
VS
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
Midtjylland
VS
Nordsjælland

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Legion
VS
Kuressaare
23:30
Paide
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
SJK
VS
Mariehamn
22:30
Ilves
VS
KuPS
22:30
RoPS
VS
Haka
22:30
Inter Turku
VS
HJK

1796 Iceland - Pepsideild

03:00
Stjarnan
VS
HK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

02:15
Grindavík
VS
Fram
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
Keflavík
02:15
Víkingur Ólafsvík
VS
Afturelding

1796 Iceland - 2. Deild

02:15
Fjardabyggd
VS
Dalvík / Reynir
02:15
Vídir
VS
Kári
02:15
ÍR
VS
Njardvík
02:15
Thróttur Vogar
VS
Selfoss
02:15
KF
VS
Haukar
02:15
Kári
VS
Vídir

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Cork City
VS
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
VS
Waterford United
01:45
St Patrick's
VS
Shamrock Rovers
01:45
Shelbourne
VS
Derry City
02:00
Finn Harps
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Cabinteely
VS
Shamrock Rovers II
01:45
Drogheda United
VS
UCD
01:45
Wexford Youths
VS
Galway United

251 Italy - Serie B

23:45
Pescara
VS
โฟรซิโนเน่
02:00
Cittadella
VS
Ascoli
02:00
Juve Stabia
VS
คิเอโว่
02:00
Pordenone
VS
Cosenza
02:00
Perugia
VS
Cremonese
02:00
Benevento
VS
Livorno
02:00
Crotone
VS
Salernitana
02:00
Pisa
VS
Trapani
02:00
Spezia
VS
Venezia
02:00
เอ็มโปลี
VS
Virtus Entella

748 Latvia - Virsliga

22:00
Ventspils
VS
Metta / LU
00:00
Rīgas FS
VS
Riga
00:00
Valmiera / BSS
VS
FC Daugavpils / Progress

2345 Moldova - National Division

22:00
Petrocub
VS
Codru Lozova
00:30
Sheriff
VS
Zimbru

2 Poland - 1. Liga

22:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Stal Mielec
01:10
Chrobry Głogów
VS
Wigry Suwałki

155 Romania - Liga 1

22:00
Academica Clinceni
VS
Voluntari
01:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Astra

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Ružomberok

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
อัลบาเซเต้
VS
เรอัลซาราโกซา
02:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
Fuenlabrada
VS
เอลเช่
02:00
คิโรน่า
VS
กาดิซ
02:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
นูมานเซีย
02:00
Mirandés
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
02:00
มาลากา
VS
อัลกอร์กอน
02:00
Ponferradina
VS
อัลเมรีอา
02:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Racing Santander
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
พัลมาส
02:00
เตเนริเฟ
VS
ลูโก

62 Switzerland - Challenge League

23:15
Chiasso
VS
Winterthur
23:15
FC Schaffhausen
VS
Kriens
01:30
Lausanne Sport
VS
Grasshopper

404 Turkey - 1. Lig

00:00
Menemen Belediyespor
VS
Altınordu

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
09:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Orange County
VS
Phoenix Rising
06:00
New York RB II
VS
Hartford Athletic
06:45
Tampa Bay Rowdies
VS
North Carolina

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:45
Tractor Sazi
VS
Sepahan
23:00
Pars Jam Bushehr
VS
Padideh Khorasan
23:00
Gol Gohar
VS
Shahin Bushehr
23:30
Sanat Naft
VS
Esteghlal
23:30
Nassaji Mazandaran
VS
Naft Masjed Soleyman
23:30
Saipa
VS
Paykan

97374 Jordan - Premier League

20:00
Al Hussein
VS
Al Faysali
22:30
Al Wihdat
VS
Ma'an

155043 Bangladesh - Premier League

05:00
Arambagh
VS
Baridhara

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Quang Nam
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Ho Chi Minh City
19:15
Ha Noi
VS
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Tay Ninh
VS
Bình Phước
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Can Tho

1233 Finland - Kakkonen

22:30
PIF
VS
KaaPo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

05:00
Sancaktepe Belediye
VS
Gümüşhanespor
05:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Sarıyer
05:00
Hacettepe
VS
Samsunspor
05:00
Kırklarelispor
VS
Bugsaşspor
05:00
İnegölspor
VS
Pendikspor
05:00
Amed SK
VS
Tarsus İdman Yurdu
05:00
Çorum Belediyespor
VS
Şanlıurfaspor
05:00
Manisa BBSK
VS
Afjet Afyonspor
05:00
Zonguldak Kömürspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

05:00
Sakaryaspor
VS
Karabükspor
05:00
Tuzlaspor
VS
Utaş Uşakspor
05:00
Bayburt İÖİ
VS
Sivas Belediyespor
05:00
Bandırmaspor
VS
Kahramanmaraşspor
05:00
Niğde Belediyespor
VS
Bodrumspor
05:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Ergene Velimeşespor
05:00
Kastamonuspor
VS
Etimesgut Belediyespor
05:00
Eyüpspor
VS
Van BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

05:00
Tire 1922
VS
Sultanbeyli Belediye
05:00
Erzin Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
05:00
Silivrispor
VS
Yeni Orduspor
05:00
Ankara Adliyespor
VS
Tokatspor
05:00
24 Erzincanspor
VS
Yomraspor
05:00
Şile Yıldızspor
VS
Kızılcabölükspor
05:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Çatalcaspor
05:00
Düzcespor
VS
Manisaspor
05:00
Karaköprü Belediyespor
VS
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

05:00
1877 Alemdağspor
VS
Ağrı 1970
05:00
Erbaaspor
VS
Elaziz Belediyespor
05:00
Karşıyaka
VS
Payasspor
05:00
Kozan Belediyespor
VS
Fethiyespor
05:00
Tepecikspor
VS
Cizrespor
05:00
Ofspor
VS
Turgutluspor
05:00
Kemerspor 2003
VS
Erokspor
05:00
Fatsa Belediyespor
VS
Kocaelispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

05:00
Muğlaspor
VS
Halide Edip Adıvar
05:00
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Nevşehirspor
05:00
Bayrampaşaspor
VS
Pazarspor
05:00
Yeni Altındağ BS
VS
Osmaniyespor
05:00
Somaspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
05:00
Yozgatspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
05:00
Gölcükspor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
05:00
Batman Petrolspor
VS
Modafenspor
05:00
Nazilli Belediyespor
VS
Karacabey Birlikspor

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

19:30
Midnimo
VS
Gaadiidka

98 Australia - Npl South Australian

17:00
NE MetroStars
VS
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Green Gully
16:45
Port Melbourne
VS
Heidelberg United
17:15
Bentleigh Greens
VS
Altona Magic

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
Honka W
VS
PK-35

251 Italy - Serie C Play-offs

01:30
Reggiana
VS
Novara
01:45
Bari 1908
VS
Carrarese

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Stokkseyri
VS
Snæfell
03:00
Kría
VS
KH
03:00
Hvíti riddarinn
VS
Horhur I.
03:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
KM

1796 Iceland - 3. Deild

03:00
Álftanes
VS
Augnablik
03:00
Vængir Jupiters
VS
Reynir

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Volsungur Husavik W
VS
Afturelding W

1233 Finland - Kolmonen

23:00
NoPS
VS
TKT
23:00
JPS
VS
Warkaus
23:00
POHU
VS
LPS
23:15
CLE
VS
SexyPöxyt
23:30
Kuusysi
VS
Futura
23:45
PKKU II
VS
Kontu
23:45
JäPS II
VS
SAPA III
00:15
Valtti
VS
RiPS