ufabet

ตารางบอล 18 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

23:30
นอริชซิตี
VS
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
วีแกนแอทเลติก
18:30
สโตกซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เรดิง
21:00
ฟูลัม
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
บริสตอลซิตี

462 เอฟเอคัพ

01:45
อาร์เซน่อล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

22:15
เวโรน่า
VS
อตาลันต้า
00:30
กายารี่
VS
ซัสเซาโล่
02:45
เอซี มิลาน
VS
โบโลญญ่า

479 เจลีก

16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
สากัน โตสู
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

17:45
ระยอง เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
20:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
20:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

15:00
Slovan Bratislava II
VS
Petržalka akadémia
15:00
Poprad
VS
Lipany
15:00
Pawłowice Śląskie
VS
Ruch Radzionkow
15:00
BKV Előre
VS
Ivancsa
15:00
Drzewiarz Jasienica
VS
KS Bestwinka
15:15
Admira Praha
VS
Sokol Zápy
15:15
Mechelen U21
VS
Westerlo
15:30
Mechelen
VS
Westerlo
15:30
Viktoria Otrokovice
VS
Slavičín
15:30
Hanácká
VS
Zbrojovka Brno II
15:30
Komárno
VS
Puskas Academy II
15:30
Sokol Hostoun
VS
Sokol Brozany
15:30
Slovan Velvary
VS
Králův Dvůr
15:30
Rekord Bielsko-Biała
VS
Hutnik Krakow
15:30
Podbrezová
VS
Liptovský Mikuláš
15:30
Letohrad
VS
Sokol Živanice
15:45
SV Strass
VS
SV Kloch
16:00
ลอริยองต์
VS
Concarneau
16:00
Bačka Palanka
VS
Rad Beograd
16:00
Gyirmót
VS
Šamorín
16:00
Győri ETO
VS
Balatonfuredi FC
16:00
Vrchovina
VS
Blansko
16:00
Polonia Bytom
VS
LKS Goczalkowice Zdroj
16:00
Kazincbarcika
VS
Senyo Carnifex
16:00
Znojmo
VS
Sokol Lanžho
16:00
Karlovy Vary
VS
FK Teplice B
16:00
Slovan Rosice
VS
Vyškov
16:00
Ceglédi
VS
Monori SE
16:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Uherský Brod
16:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Paksi SE
16:00
III. Kerületi TUE
VS
Budaörs
16:00
Mladá Boleslav
VS
Loko Vltavín
16:00
Kolomna
VS
Ryazan
16:00
OH Leuven
VS
RWDM
17:00
Ruch Chorzów
VS
Motor Lublin
18:00
SpVg Porz 1919
VS
Fortuna Köln
19:00
Čukarički
VS
Borac Banja Luka
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Germania Ratingen
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
TSG Einheit Bernau
19:00
Strausberg
VS
Vfb Fortuna Biesdorf
21:00
Avangard Kursk
VS
Atom Novovoronezh
21:00
AS Eupen
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
Kozlovice
VS
Sigma Olomouc II
21:00
FC Medik Sochi
VS
Chayka
21:00
SV Deutschfeistritz
VS
SU Semriach
21:02
Nyiregyhaza
VS
FK Košice
21:30
Renova
VS
Struga
21:30
Viktorie Přerov
VS
Nový Jičín
22:00
Royal Excel Mouscron
VS
ลีลล์
22:00
SKA Khabarovsk
VS
Biolog
22:00
Sint-Truiden
VS
Beerschot-Wilrijk
22:00
Karmiotissa
VS
AEL
22:00
Frydlant
VS
Hlučín
22:00
Pehchevo
VS
Bregalnica Stip
22:00
น็องต์
VS
Stade Nyonnais
22:00
SV Heimschuh
VS
Sv Weinburg
22:00
USV Siebing
VS
TUS Stein Reinisch
22:00
SKA Khabarovsk
VS
Biolog
22:30
Chambly
VS
Beauvais
22:30
Javor Ivanjica
VS
Borac Banja Luka
22:30
Ohrid
VS
Shkupi
22:50
Excelsior
VS
Apollon
23:00
Paris
VS
ดิฌง
23:00
Mladost Lučani
VS
Partizan
23:00
SKA Rostov
VS
Chernomorets
23:00
Royal Excel Mouscron
VS
ลีลล์
23:00
Standard Liège
VS
Mechelen
23:00
ก็อง
VS
Quevilly Rouen
23:00
Dunkerque
VS
แร็งส์
23:00
Ostbahn XI
VS
Team Wiener Linien
23:00
คลับ บรูกก์
VS
เกนท์
23:00
Hellas Kagran
VS
Stadlau
23:00
Bischofshofen
VS
Gurten
23:00
Stadl-Paura
VS
Grün Weiß Micheldorf
23:00
Radomlje
VS
MTK
23:00
Vorwärts Brigittenau
VS
Wiener Viktoria
23:00
FC Stattegg
VS
ASV Gosting
23:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Orijent 1919
23:00
Novi Pazar
VS
Borac Banja Luka
23:00
Belasica
VS
Tikves
23:00
Menfocsanak
VS
SC Sopron
23:00
Stadl-Paura
VS
Grun Weiss
23:15
นีซ
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:24
Javor Ivanjica
VS
Borac Banja Luka
23:30
Rabotnicki
VS
Pelister
23:30
Croatia Zmijavci
VS
Šibenik
00:00
Vasas
VS
Bačka Topola
00:00
MVV Maastricht
VS
Helmond Sport
00:00
SVU Halbenrain
VS
SV Muhldorf
00:00
Vasas
VS
Bačka Topola
00:45
โอลิมปิก ลียง
VS
เซลติก
05:00
Mladost Lučani
VS
Takovo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส