ufabet

ตารางบอล 25 ก.ค. 2563

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

22:15
เบรสชา
VS
ปาร์มา
00:30
เจนัว
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
นาโปลี
VS
ซัสเซาโล่

479 เจลีก 2

16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
เอฮิเมะ
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

17:45
สุโขทัย เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
20:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
20:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
Velké Meziříčí
VS
Vysočina Jihlava II
15:00
Kolín
VS
Sokol Zápy
15:00
Kladno
VS
Králův Dvůr
15:00
Sokol Hostoun
VS
Český Brod
15:00
Rekord Bielsko-Biała
VS
Pawłowice Śląskie
15:00
Paksi SE
VS
Budaörs
15:00
Sokol Usti
VS
Tatran Všechovice
15:00
Paksi SE
VS
Budaörs
15:00
Metalac GM
VS
Takovo
15:00
Metalac GM
VS
Takovo
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Loko Vltavín
15:15
Admira Praha
VS
Meteor Praha
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Jiskra Rýmařov
15:30
Senica
VS
Malacky
15:30
Podbrezová
VS
Ružomberok
15:30
Donaufeld
VS
Rapid Wien II
15:30
Šumperk
VS
Ústí nad Orlicí
15:30
Partizán Bardejov
VS
Tatran Prešov
15:30
Valašské Meziříčí
VS
Nove Sady
15:45
RFC Seraing
VS
Mechelen
16:00
FSV Optik Rathenow
VS
Neustrelitz
16:00
Skalica
VS
สโลวาน บราติสลาวา
16:00
Puskás
VS
Soroksár SC
16:00
Győri ETO
VS
Zalaegerszegi TE
16:00
Slovan Rosice
VS
Zbrojovka Brno II
16:00
Wisła Puławy
VS
Stal Krasnik
16:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
DEAC
16:00
Brzeg
VS
Polonia Bytom
16:00
Hutnik Krakow
VS
KSZO Ostrowiec
17:00
Flota Swinoujscie
VS
Gwardia Koszalin
17:30
Paksi SE
VS
Pécsi MFC
18:00
อัลค์มาร์
VS
เกงค์
18:00
Hannover 96 II
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
18:00
VfR Mannheim
VS
Hoffenheim II
18:00
Admira Praha
VS
Louny
18:00
Budapest Honved II
VS
Kaposvári Rákóczi
18:00
VFL Theesen
VS
Wiedenbrück
18:30
Union Fürstenwalde
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Bačka Palanka
VS
Inđija
19:00
De Graafschap
VS
Helmond Sport
19:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
FC Dordrecht
19:00
Slavia Sofia
VS
Arda
19:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Montana
19:00
Hassia Bingen
VS
Mainz 05 II
19:00
RSV Eintracht
VS
Babelsberg
19:00
Vrchovina
VS
Vysoke Myto
19:00
Alemannia Aachen
VS
SV Steinbach
19:00
FSV Frankfurt
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Wermelskirchen
VS
Wuppertaler SV
19:30
Lisse
VS
AFC
19:30
Frechen
VS
Fortuna Köln
19:30
Sparta Nijkerk
VS
Noordwijk
19:30
Viktoria Plzen II
VS
Greuther Fürth II
19:30
UKS SMS Lodz W
VS
GKS Katowice W
20:00
Cercle Brugge
VS
Deinze
20:00
VVSB
VS
Rijnsburgse Boys
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Holzwickeder SC
20:00
TuS 05 Sinsen
VS
Westfalia Rhynern
21:00
Zulte-Waregem
VS
Sint-Truiden
21:00
Sochi U20
VS
Spartak Vladikavkaz
21:00
DAC
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
21:00
Anderlecht
VS
น็องต์
21:00
Senica
VS
Blansko
21:00
Krasnodar II
VS
Yenisey
21:00
Pohronie
VS
Spartak Trnava
21:00
KV Oostende
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
SU Semriach
VS
SV Baumit Peggau
21:30
Doxa
VS
Karmiotissa
22:00
Grenoble Foot 38
VS
Yverdon Sport
22:00
Granville
VS
Saint-Malo
22:00
Pinzgau Saalfelden
VS
Kitzbühel
22:00
Bischofshofen
VS
Kufstein
22:00
Wiener SC
VS
Sturm Graz II
22:00
SK Otava Katovice
VS
Písek
22:00
Komárno
VS
Sereď
22:00
Ethnikos Achna
VS
Omonia Nicosia
22:00
Slovan Velvary
VS
Slavia Praha II
22:00
VfR Mannheim
VS
Hoffenheim II
22:00
Pehchevo
VS
Plackovica
22:00
Excelsior
VS
AEK Larnaca
22:30
Debrecen
VS
Várda SE
22:30
Tsarsko selo
VS
Sportist Svoge
22:30
Lovech
VS
Etar
22:30
Slavia Sofia
VS
Arda
23:00
Metalac GM
VS
Novi Pazar
23:00
Žilina
VS
Trenčín
23:00
อองเช่ร์
VS
บอร์กโดซ์
23:00
Yenisey
VS
Krasnodar II
23:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Kortrijk
23:00
คลับ บรูกก์
VS
ลีลล์
23:00
Clermont
VS
Troyes
23:00
Standard Liège
VS
นีซ
23:00
Le Mans
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Apollon
VS
AEL
23:00
Diósgyőr
VS
FK Košice
23:00
Zlaté Moravce
VS
Slovácko
23:00
Wels
VS
Sportunion Sankt Martin
23:00
Salzburger AK
VS
TSU Bramberg
23:00
Gerasdorf Stammersdorf
VS
Wiener Viktoria
23:00
Auxerre
VS
Red Star
23:00
Spartak Trnava
VS
Poprad
23:00
Szeged-Csanad Grosics
VS
Újpest
23:00
Koper
VS
MTK
23:00
Renova
VS
Pelister
23:00
Szeged 2011
VS
Újpest
23:00
Žilina II
VS
Trenčín
23:03
Radomlje
VS
Budafoki MTE
23:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
23:30
Stade Briochin
VS
แบรสต์
23:30
Beroe
VS
CSKA 1948 Sofia
23:30
Krško
VS
Krka
23:30
Šibenik
VS
Hrvace
00:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Napredak
00:00
Szombathelyi Haladás
VS
MOL Vidi
00:00
Solin
VS
Dugopolje
00:00
Spratzern
VS
Stadlau
00:00
SC Wolkersdorf
VS
Gersthofer SV
00:00
Dessel Sport
VS
Westerlo
00:30
Bellinzona
VS
AC Taverne
00:30
LUV Graz
VS
Lassnitzhohe

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:35
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด