ufabet

ตารางบอล 1 ส.ค. 2563

479 เจลีก

16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
สากัน โตสู
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

17:45
ชลบุรี เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:45
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
20:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

15:00
Zlaté Moravce
VS
Baník Ostrava
15:00
Jablonec
VS
Viktoria Žižkov
15:00
Prostějov
VS
Viktoria Otrokovice
15:00
Auxerre
VS
Troyes
15:00
Slovácko II
VS
Zbrojovka Brno II
15:00
Kolín
VS
Hradec Kralove B
15:00
Anif
VS
Strasswalchen
15:00
FC Blau Weiss Linz II
VS
Ried II
15:00
Sinđelić Beograd
VS
Teleoptik
15:15
Banik Ostrava II
VS
Frýdek-Místek
15:30
Metz XI
VS
Mechelen
15:30
Kortrijk
VS
Deinze
15:30
Baník Sokolov
VS
Ústí nad Labem
15:30
Viktoria Žižkov
VS
Jablonec
15:30
เม็ตซ์
VS
Mechelen
15:30
Baník Sokolov
VS
Ústí nad Labem
15:30
Slovan Velvary
VS
Loko Vltavín
15:30
Kortrijk
VS
Deinze
15:30
Ústí nad Orlicí
VS
Sigma Olomouc II
15:30
Anderlecht
VS
RWDM
16:00
Zulte-Waregem
VS
เกนท์
16:00
Royal Excel Mouscron
VS
Union Saint-Gilloise
16:00
Viktoria Plzeň
VS
České Budějovice
16:00
Sparta Praha
VS
Táborsko
16:00
Admira Praha
VS
Bohemians 1905
16:00
Teplice
VS
Hradec Králové
16:00
Slovan Liberec
VS
Chrudim
16:00
Mladá Boleslav
VS
Třinec
16:00
Blonianka Blonie
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
16:00
Legia Warszawa II
VS
MKS Swit Nowy Dwor Mazowiecki
16:00
Trinec B
VS
Zlín II
16:00
Zulte-Waregem
VS
เกนท์
16:00
Slovan Rosice
VS
Hodonín-Šardice
16:00
Wulfrath
VS
Velbert
16:00
Zulte-Waregem
VS
เกนท์
17:00
Trenčín
VS
Pohronie
17:00
Bremer SV
VS
Viktoria Berlin
17:30
Jablonec
VS
Viktoria Žižkov
18:00
Berliner SC
VS
Lichtenberg
18:00
เกงค์
VS
Lens
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Lok Stendal
18:00
Hertha BSC II
VS
BAK '07
18:00
Union Fürstenwalde
VS
Eintracht Mahlsdorf
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Einheit Rudolstadt
18:30
Přepeře
VS
Slovan Liberec
19:00
KV Oostende
VS
Cercle Brugge
19:00
Helmond Sport
VS
UNA
19:00
Tasmania Berlin
VS
Babelsberg
19:00
Oranienburger FC
VS
Hertha BSC II
19:00
Almere City
VS
Jong Ajax
19:00
Havelse
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
Saarbrücken
VS
FSV Frankfurt
19:00
Altglienicke
VS
Neustrelitz
19:00
SV Steinbach
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Kray
19:00
De Graafschap
VS
HHC
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
Eintracht Rheine
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
BSC Süd 05
19:00
FC Vsetin
VS
Brumov
19:00
Homberg
VS
Union Nettetal
19:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Bayern Alzenau
19:00
SGV Freiberg
VS
Stuttgart II
19:00
Bochum U19
VS
TuS Haltern
19:30
Hlinsko
VS
Havlickuv Brod
19:30
ASWH
VS
FC Dordrecht
20:00
Standard Liège
VS
แร็งส์
20:00
Anderlecht
VS
ลีลล์
20:00
Monheim
VS
Pesch
20:00
Kozakken Boys
VS
Sparta Nijkerk
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Deutz
20:00
FSV Duisburg
VS
MSV Düsseldorf
20:00
NAC Breda
VS
ฮีเรนวีน
20:00
USV Hercules
VS
De Treffers
20:00
Újpest
VS
Diósgyőr
20:00
FSV Bernau
VS
Tennis Borussia
20:00
SF Hamborn 07
VS
SV Blau Weiss Dingden
20:00
Rot-Weiss Frankfurt
VS
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Olimpik Donetsk
VS
Polessya
21:00
Senica
VS
Slovácko
21:30
Karmiotissa
VS
Onisilos
21:30
Sporting Charleroi
VS
Ajaccio

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Boston United
VS
Altrincham

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Legion
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
HJK
VS
KuPS
21:00
Ilves
VS
HIFK
21:00
SJK
VS
Haka
21:00
Inter Turku
VS
Mariehamn
21:00
RoPS
VS
TPS

1233 Finland - Ykkonen

20:00
EIF
VS
KTP
21:00
VPS
VS
KPV
21:00
MYPA
VS
Kajaani
21:00
Oulu
VS
Jaro

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Shelbourne
VS
Waterford United

748 Latvia - First Liga

18:00
Auda
VS
Rēzekne / BJSS
18:00
Saldus SS/Leevon
VS
Super Nova
20:00
Grobiņa
VS
Lokomotiv Daugavpils
21:00
Smiltene
VS
Dinamo Riga

2345 Moldova - National Division

22:00
Floreşti
VS
Sheriff

155 Romania - Liga 1

20:30
Academica Clinceni
VS
Hermannstadt

227 Russia - FNL

18:00
Olimpiyets
VS
Tom' Tomsk
19:00
Chertanovo
VS
Spartak Moskva II
20:00
Irtysh
VS
Yenisey
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Orenburg
21:00
Tekstilshchik
VS
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
Aberdeen
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
St. Mirren
VS
Livingston
21:00
Dundee United
VS
St. Johnstone
21:00
Hibernian
VS
Kilmarnock

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Žilina II
VS
Šamorín
22:00
Banska Bystrica
VS
Slovan Bratislava II
22:00
Dubnica
VS
Slavoj Trebišov

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Djurgården
VS
Häcken
20:00
Örebro
VS
Falkenberg

47 Sweden - Svenska Cupen

18:00
Assyriska BK
VS
Onsala
19:00
Stocksund
VS
Vasalund

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
Cruz Azul
09:30
Juárez
VS
Necaxa

2568 Zambia - Super League

18:00
Lusaka Dynamos
VS
ZESCO United
20:00
Red Arrows
VS
Nkana
20:00
Lumwana Radiants
VS
Kabwe Warriors

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:00
Nassaji Mazandaran
VS
Persepolis

74505 Qatar - Premier League

20:30
Al Rayyan
VS
Al Arabi

5618 China PR - Super League

17:00
Beijing Guoan
VS
Wuhan Zall
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Qingdao Hainiu

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Pohang Steelers
17:00
Seongnam
VS
Seoul
18:00
Incheon United
VS
Gwangju

462 England - Vanarama National League South

19:00
Weymouth
VS
Dartford

1233 Finland - Kakkonen

18:00
KaaPo
VS
PIF
19:00
KuFu-98
VS
JIPPO
19:00
SalPa
VS
HJS Akatemia
19:00
Viikingit
VS
EPS
19:00
PKKU
VS
PK-35
21:00
PS Kemi
VS
RoPS II
21:00
Jazz
VS
P-Iirot
21:00
NJS
VS
JäPS
21:00
Reipas
VS
PEPO

1578 Norway - 2. Division

19:00
Sotra
VS
Notodden
21:00
Fredrikstad
VS
Skeid
21:00
Kjelsås
VS
Eidsvold
21:00
Moss
VS
Alta
21:00
Bryne
VS
Fram
21:00
Bærum
VS
Flekkerøy
21:00
Arendal
VS
Vard

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Sandviks
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Almeboda Linneryd

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Rosengård
19:00
Varbergs GIF
VS
Eslov

5 Brazil - Paraense

19:30
Itupiranga
VS
Carajás

5 Brazil - Paraibano

07:30
Botafogo PB
VS
Treze

5 Brazil - Paulista A1

21:00
Inter de Limeira
VS
Guarani

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
National Defense
15:30
Asia Europe University
VS
Nagacorp
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Soltilo Angkor

866998 Fiji - National Football League

10:00
Ba
VS
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Jeju United
VS
Jeonnam Dragons
17:00
Asan Mugunghwa
VS
Daejeon Citizen
18:00
Suwon
VS
Ansan Greeners

2405 Estonia - Estonian Cup

21:00
Pärnu Sadam
VS
Puhkus Mehhikos

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
The Gap
VS
Centenary Stormers
15:00
Grange Thistle
VS
Acacia Ridge
16:00
Caboolture
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers
12:45
Woden Weston
VS
Tuggeranong United

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
VS
Armadale
14:00
Bayswater City
VS
Perth Glory II
14:00
Cockburn City
VS
Sorrento
14:00
Inglewood United
VS
Perth
14:00
Rockingham City
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Glenorchy Knights
11:15
Devonport City
VS
Olympia Warriors
13:30
Launceston City
VS
Riverside Olympic
13:30
Clarence Zebras
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Brisbane City
VS
Queensland Lions
15:30
Gold Coast Knights
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Redlands United
VS
Brisbane Strikers

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Para Hills Knights
VS
Adelaide Comets
12:30
Modbury Jets
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
NE MetroStars
VS
Adelaide United ||
12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide City
VS
Campbelltown City
15:30
Adelaide Olympic
VS
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Eastern Lions
12:00
Eastern Lions
VS
Green Gully
14:00
St. Albans Saints
VS
Dandenong Thunder
14:30
Hume City
VS
Avondale Heights
15:00
Altona Magic
VS
Dandenong City
16:30
Hume City
VS
Port Melbourne

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Hamilton Olympic

47 Sweden - Elitettan Women

18:30
Bollstanäs W
VS
Morön
19:00
Sandviken
VS
Hammarby W
19:00
Brommapojkarna W
VS
Jitex
19:00
Sunnanå
VS
IFK Kalmar
20:00
Kvarnsvedens W
VS
AIK W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Greenville Triumph

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Bangu U20
20:00
Botafogo U20
VS
América RJ U20
20:00
Vasco U20
VS
Friburguense U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Portuguesa RJ U20

401 Slovakia - Youth League

16:00
DAC U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Žilina U19
VS
Dukla U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Senica U19
16:00
Trenčín U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Nitra U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U20
VS
Eastern Lions U20
11:30
St. Albans Saints U20
VS
Dandenong Thunder U20
12:00
Heidelberg United U20
VS
Bentleigh Greens U20
12:00
Green Gully U20
VS
South Melbourne U20
13:00
Altona Magic U20
VS
Dandenong City U20
14:00
Hume City U20
VS
Port Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

15:00
Nojima Stella W
VS
Vegalta Sendai W
16:00
Albirex Niigata W
VS
เซเรโซ โอซาก้า

227 Russia - Premier League Women

19:00
Zvezda 2005 W
VS
Yenisey W
21:00
CSKA Moscow W
VS
Zenit W

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
AZS Wroclaw W
VS
Rekord Bielsko-Biala Women
18:00
Śląsk Wrocław
VS
Rekord Bielsko-Biała
18:30
Czarni Sosnowiec W
VS
UKS SMS Lodz W
20:00
Sparta Prague W
VS
เฟเรนซ์วารอส
21:30
Fleury 91 W
VS
Linfield W

479 Japan - Nadeshiko League 2

13:00
Nittaidai W
VS
FC Jumonji Ventus
15:00
Parceiro Nagano W
VS
Harima

49477 ไทยลีก 3

16:00
North Bangkok University
VS
Raj Pracha
16:00
Pathum Thani University
VS
Banbueng
16:00
Ayutthaya
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Ubon Ratchathani
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Muangkan United
VS
Kamphaeng Phet
16:15
Pattani
VS
Nara United

1233 Finland - Kolmonen

18:00
HauPa
VS
SoPa
18:00
FJK Forssa
VS
Tampere United
18:00
Loiske
VS
NoPS
18:00
Kirkkonummi
VS
ToTe
18:30
EsPa
VS
HPS
19:00
Norrvalla
VS
FC Sääripotku
19:00
EuPa
VS
Wolves
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
Ponnistajat
20:00
Åland
VS
ÅIFK
20:00
Peimari United
VS
PaiHa
20:15
TPK
VS
Toejoen Veikot
20:15
Finnkurd
VS
SexyPöxyt
20:30
OuHu
VS
Oulu II
21:00
AFC Keltik
VS
ToU