ufabet

ตารางบอล 8 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

20:00
Tre Fiori
VS
Linfield
23:00
Drita
VS
Inter Club d'Escaldes
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
เชลซี
02:00
บาร์เซโลน่า
VS
นาโปลี

479 เจลีก

16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
FC เรียวเคียว
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เอฮิเมะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก

17:45
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
20:00
ตราด เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
ราชนาวี เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
20:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

14:30
Chambly
VS
Red Star
14:30
Chomutov
VS
Baník Sokolov
15:00
Benesov
VS
Viktoria Žižkov
15:00
MOL Vidi
VS
Újpest
15:00
Schott Mainz
VS
Teutonia WS
15:00
Bohemians 1905
VS
Jablonec
15:00
Benatky nad Jizerou
VS
Dobrovice
15:00
Kustošija
VS
Mladost Ždralovi
15:00
Bohemians 1905
VS
Jablonec
15:00
Poissy
VS
Gobelins
15:15
Hradec Králové
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:30
Teplice
VS
Dukla Praha
15:30
Jong Ajax
VS
Jong AZ
15:30
Třinec
VS
Opava
15:30
Deinze
VS
Lierse Kempenzonen
15:30
Loko Vltavín
VS
Bohemians 1905 B
15:30
Elversberg
VS
Diefflen
16:00
TOP Oss
VS
Excelsior
16:00
Arka Gdynia
VS
Chojniczanka Chojnice
16:00
České Budějovice
VS
Táborsko
16:00
Vysočina Jihlava
VS
Zbrojovka Brno
16:00
Budafoki MTE
VS
Diósgyőr
16:00
สตุทท์การ์ดต
VS
Sandhausen
16:00
Mladá Boleslav
VS
Slovan Liberec
16:00
Paksi SE
VS
Diósgyőr
16:00
Helmond Sport
VS
OSS '20
16:00
FC Den Bosch
VS
Roda JC Kerkrade
16:00
Næsby
VS
Middelfart
16:00
Hutnik Krakow
VS
Resovia Rzeszów
16:00
B 93
VS
Hillerød
16:00
Brønshøj
VS
Frem
16:00
Jammerbugt
VS
Skjold Sæby
16:00
AB
VS
BSF
16:00
Alemannia Aachen
VS
TVD Velbert
16:00
Rotenburger SV
VS
Oberneuland
16:00
Sparta Nijkerk
VS
AFC
16:00
TEC
VS
NSC Nijkerk
16:00
DSC Wanne-Eickel
VS
FSV Duisburg
16:00
ASWH
VS
Jong Sparta
16:00
Pogoń Siedlce
VS
Motor Lublin
16:00
Hutnik Krakow
VS
Resovia Rzeszów
16:00
Helmond Sport
VS
OSS '20
16:00
Monheim
VS
SC Kapellen-Erft
16:00
Hutnik Nowa Huta
VS
Resovia Rzeszów
16:00
MSV Duisburg
VS
Preußen Münster
16:30
Lisse
VS
Rijnsburgse Boys
17:00
HSC Hannover
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
17:00
Vanløse
VS
Slagelse B&I
17:00
Hoffenheim II
VS
Pirmasens
17:00
Holbæk B&I
VS
Skovshoved
17:00
Podbeskidzie
VS
Wisła Kraków
17:00
Mladá Boleslav B
VS
Horky nad Jizerou
17:30
Raków Częstochowa
VS
Lechia Gdańsk
18:00
Podbeskidzie
VS
Wisła Kraków
18:00
Ústí nad Labem
VS
Dukla Praha
18:00
Bohemians 1905
VS
Jablonec
18:00
Diósgyőr
VS
Paksi SE
18:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
SW Dusseldorf
18:00
Bristol Manor Farm
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
19:00
ดิฌง
VS
Metz XI
19:00
Tasmania Berlin
VS
Hertha BSC II
19:00
Jong Utrecht
VS
Go Ahead Eagles
19:00
Hessen Kassel
VS
Havelse
19:00
Plauen
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Viktoria Žižkov
VS
Slovan Velvary
19:00
Germania Halberstadt
VS
Chemie Leipzig
19:00
VfL Halle
VS
Tennis Borussia
19:00
ASC Dortmund
VS
SV Steinbach
19:00
Bayreuth
VS
Augsburg II
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
TuS Makkabi Berlin
19:00
Siegburger SV
VS
Koblenz
19:00
Schonnebeck
VS
Homberg
19:00
Mainz 05 II
VS
Progrès Niedercorn
19:01
Bohemians 1905
VS
Viktoria Žižkov
20:00
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce
20:00
วิลเลม ทเว
VS
IJsselmeervogels
20:00
Union Saint-Gilloise
VS
Rebecq
20:00
Energie Cottbus
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:00
Ludwigsfelder FC
VS
Hertha BSC II
20:00
TuS Sachsenhausen
VS
Eintracht Mahlsdorf
20:30
อัลค์มาร์
VS
ลีลล์
21:00
Verl
VS
พีเอสวี
21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
นีซ
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
VfL Oldenburg
21:00
Bergisch Gladbach
VS
Düren Merzenich
22:00
MTK
VS
Újpest
22:00
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce
22:00
El Geish
VS
El Entag El Harby
22:00
Almere City
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
22:00
Pardubice
VS
Sigma Olomouc
22:00
Schwechat
VS
Gersthofer SV
22:00
Boulogne
VS
Rouen
22:00
Les Herbiers
VS
Voltigeurs de Chateaubriant
22:00
MTK
VS
Újpest
22:00
Sturm Graz
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:00
DJK Wattenscheid
VS
FC Altenbochum
22:00
Atsalenios
VS
Pao Krousonos
22:30
Maribor
VS
Slovácko
22:30
Maribor
VS
Slovácko
22:30
Ohrid
VS
Drita
22:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Budućnost Dobanovci
22:45
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
MOL Vidi
23:00
แรนส์
VS
แบรสต์
23:00
ลอริยองต์
VS
อองเช่ร์
23:00
แร็งส์
VS
สตราส์บูร์ก
23:00
ลอริยองต์
VS
อองเช่ร์
23:00
Paris
VS
Troyes
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Várda SE
23:00
Zalaegerszegi TE
VS
Osijek
23:00
Primorje
VS
Tabor Sežana
23:00
Quick Boys
VS
Telstar
23:00
ก็อง
VS
อาเมียงส์
23:00
Excelsior
VS
AEL
23:00
Nancy
VS
Saarbrücken
23:00
Auxerre
VS
Orléans
23:00
Novi Pazar
VS
Grafičar
23:00
Cibalia
VS
Bijelo Brdo
23:00
Zalaegerszegi TE
VS
Osijek
23:00
Wels
VS
Mauerwerk
23:00
SVU Halbenrain
VS
SC Weiz II
23:00
Bjelovar
VS
Vrbovec
23:00
SpVgg Eltville
VS
Schott Mainz
23:30
Donau
VS
Admira II
23:30
Donau
VS
Admira II
23:30
Francs Borains
VS
RFCR Symphorinois
23:30
Tarxien Rainbows
VS
Lija Athletic
23:45
อาแจกซ์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
00:00
ตูลูส
VS
Rodez
00:00
Nea Salamis
VS
Ethnikos Achna
00:30
MVV Maastricht
VS
FC Eindhoven
01:00
Varaždin
VS
Slaven Koprivnica
01:15
Pietà Hotspurs
VS
Marsa
01:30
MVV Maastricht
VS
FC Eindhoven

556 Belgium - Pro League

21:30
คลับ บรูกก์
VS
Sporting Charleroi
00:00
Antwerp
VS
Royal Excel Mouscron
00:00
Standard Liège
VS
Cercle Brugge

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Sarajevo
22:30
Olimpic Sarajevo
VS
Siroki Brijeg
00:00
Velez
VS
Zrinjski
01:30
Sloga
VS
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Slaven Zivinice
VS
Igman Konjic
22:30
Travnik
VS
Radnik Hadžići
22:30
Bratstvo Gracanica
VS
Gorazde
22:30
Buducnost Banovici
VS
Vis Kosova
22:30
Rudar Kakanj
VS
Capljina
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Montana
VS
Arda
00:00
Botev Vratsa
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Sutjeska Foca
VS
Sloga Doboj
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Rudar Prijedor
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Slavija
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Kozara Gradiska
22:00
Tekstilac Derventa
VS
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Drina Zvornik
VS
Ljubić Prnjavor
22:00
Leotar
VS
Borac Kozarska Dubica
01:30
Modrica
VS
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Yantra 1919
VS
Kariana Erden
22:00
Sportist Svoge
VS
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Dunav 2010
VS
Vitosha Bistritsa
22:00
Strumska slava
VS
Septemvri Sofia
23:00
Septemvri Simitli
VS
Lovech
23:00
Sozopol
VS
Dobrudzha 1919
00:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Neftohimik

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Tulevik
VS
Legion

1233 Finland - Ykkonen

21:00
Oulu
VS
KTP

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

23:15
Pécsi MFC
VS
Győri ETO

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Thór
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Afturelding
21:00
ÍBV
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
23:00
Keflavík
VS
Fram
01:00
Grindavík
VS
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Kári
VS
Haukar
21:00
Dalvík / Reynir
VS
Völsungur
21:00
ÍR
VS
Thróttur Vogar
21:00
Njardvík
VS
Fjardabyggd
21:00
KF
VS
Kórdrengir

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Waterford United
VS
Cork City
23:00
Sligo Rovers
VS
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Galway United
01:30
Longford Town
VS
Athlone Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:00
Ashdod
VS
Hapoel Tel Aviv
23:50
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Kfar Saba
23:50
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Hadera
00:15
Bnei Yehuda
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

02:00
คิเอโว่
VS
Spezia

748 Latvia - Virsliga

22:00
Ventspils
VS
Spartaks Jūrmala
00:00
Rīgas FS
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

18:00
Rēzekne / BJSS
VS
Smiltene
22:00
Dinamo Riga
VS
Saldus SS/Leevon
23:00
Super Nova
VS
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

22:30
Vardar
VS
Borec

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Vålerenga
VS
Bodø / Glimt

2 Poland - Polish Cup

17:00
Lech Poznań II
VS
Elana Toruń
18:00
Stargard Szczeciński
VS
Legionovia Legionowo

155 Romania - Liga 1

05:00
Chindia Târgovişte
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:00
Khimki
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
22:30
Tambov
VS
Rostov

227 Russia - FNL

16:00
Yenisey
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Akron
VS
Shinnik
19:00
Spartak Moskva II
VS
Torpedo Moskva
20:00
Olimpiyets
VS
Irtysh
20:00
Orenburg
VS
Neftekhimik
20:30
Chertanovo
VS
Tom' Tomsk
21:00
Tekstilshchik
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Veles
VS
Krylya Sovetov
22:00
Krasnodar II
VS
Fakel
23:00
Chayka
VS
Spartak Vladikavkaz
00:00
Baltika
VS
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Hamilton Academical
VS
Ross County
21:00
Livingston
VS
Hibernian
21:00
Motherwell
VS
Dundee United

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Nitra
VS
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Zemplín Michalovce
VS
Spartak Trnava
00:00
Zlaté Moravce
VS
Pohronie
00:00
Ružomberok
VS
Trenčín
00:00
Senica
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
FK Košice
VS
Púchov
22:00
Partizán Bardejov
VS
Liptovský Mikuláš
22:00
Komárno
VS
Žilina II
22:00
Dubnica
VS
Banska Bystrica

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Umea W
VS
Vittsjo
19:00
Pitea W
VS
Goteborg FC W
20:00
Djurgarden W
VS
KIF Orebro
20:00
Eskilstuna United
VS
Växjö W
22:00
Linkoping W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

18:00
Degerfors
VS
AFC Eskilstuna
22:30
Jönköpings Södra
VS
Umeå
22:30
Dalkurd
VS
Norrby
22:30
Halmstad
VS
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Täby
VS
Brommapojkarna
19:00
Frej
VS
Örebro Syrianska
21:00
Berga
VS
Karlslund
21:00
Sylvia
VS
Haninge
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Gefle
22:00
Sollentuna
VS
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Karlskrona
VS
Eskilsminne
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Skövde AIK
20:00
Motala
VS
Torns
20:00
Värnamo
VS
Qviding FIF
20:00
Trollhättan
VS
Lund
21:00
Tvååker
VS
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie A

05:00
Fortaleza
VS
Athletico PR
05:30
Coritiba
VS
Internacional

5 Brazil - Serie B

07:30
Confiança
VS
Paraná
21:00
Juventude
VS
CRB
02:00
Operário PR
VS
Figueirense
05:00
Cruzeiro
VS
Botafogo SP
05:00
Avaí
VS
Náutico
05:00
Vitória
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
São Bento
02:00
Ituano
VS
Tombense
03:00
Paysandu
VS
Santa Cruz
03:00
Brusque
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Manaus
VS
Vila Nova

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Tigres
VS
Deportes Quindío
03:00
Unión Magdalena
VS
Orsomarso
03:00
Llaneros
VS
Boca Juniors de Cali
03:00
Valledupar
VS
Real Cartagena
03:00
Barranquilla
VS
Real Santander
03:00
Atlético
VS
Bogotá
03:00
Cortuluá
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Atlético Huila
VS
Leones FC

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
América
09:30
Mazatlán
VS
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Real Madriz
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

03:00
General Díaz
VS
Olimpia
05:30
Libertad
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Stein
VS
Real Garcilaso
01:15
Universidad San Martín
VS
Deportivo Municipal
03:30
Deportivo Llacuabamba
VS
Ayacucho
06:00
Sport Boys
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

19:45
Rentistas
VS
ลิเวอร์พูล
22:00
Cerro
VS
Plaza Colonia
00:30
Danubio
VS
River Plate
03:30
Defensor Sporting
VS
Torque
06:00
Fénix
VS
Progreso

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
Memphis 901
VS
North Carolina
06:00
Charlotte Independence
VS
Charleston Battery
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
New York RB II
06:30
Birmingham Legion
VS
Atlanta United II

886 Egypt - Premier League

21:00
Masr
VS
El Entag El Harby

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
Raja Casablanca
VS
Olympic Safi

2568 Zambia - Super League

05:00
Kansanshi Dynamos
VS
Kabwe YSA
05:00
Green Buffaloes
VS
Forest Rangers
05:00
Lusaka Dynamos
VS
Nkwazi
05:00
Power Dynamos
VS
Zanaco
05:00
ZESCO United
VS
Nkana
05:00
Red Arrows
VS
Green Eagles
05:00
Mufulira Wanderers
VS
Buildcon

488 Iran - Azadegan League

22:30
Mes Kerman
VS
Aluminium Arak
22:30
Damash Gilanian
VS
Qashqai
22:30
Malavan
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
22:30
Oxin Alborz
VS
Shahrdari Tabriz
22:30
Fajr Sepasi
VS
Niroye Zamini
22:30
Arman Gohar
VS
Persepolis Pakdasht
22:30
Baderan
VS
Sepidrood Rasht
22:30
Navad Urmia
VS
Mes Rafsanjan
22:30
Khooshe Talaee Saveh
VS
Esteghlal Khuzestan

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Salt
VS
Al Hussein
00:30
Al Salt
VS
Al Ramtha

74505 Qatar - Premier League

20:30
Umm Salal
VS
Al Ahli
22:45
Al Sadd
VS
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Division 1

23:00
Al Khaleej
VS
Hottain
23:00
Al Quadisiya
VS
Ohod

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
Hammam-Lif
VS
Slimane
23:00
Stade Tunisien
VS
Kairouan
23:00
Ben Guerdane
VS
ES Tunis
23:00
Chebba
VS
Monastir

190321 Bahrain - Premier League

23:00
Al-Najma
VS
Al Shabbab Manama
23:00
Busaiteen
VS
East Riffa

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Ulsan
VS
Suwon Bluewings
17:00
Pohang Steelers
VS
Gwangju
18:00
Daegu
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

17:00
Mokpo City
VS
Chuncheon
17:00
Cheongju
VS
Gyeongju HNP
17:00
Daejeon Korail
VS
Gyeongju Citizen
17:00
Hwaseong
VS
Gimhae City
17:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Gimpo
17:00
Yangju Citizen
VS
Gangneung City
17:00
Cheonan City
VS
Jeonju

224 Bulgaria - 3. League Northeast

00:00
Chernomorets Balchik
VS
Chernolomets

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Sigma Olomouc II
22:00
Uherský Brod
VS
Hanácká
22:00
Vrchovina
VS
Vyškov
22:00
Odra Petrkovice
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Viktorie Přerov
VS
Kozlovice
22:00
Skaštice
VS
Bzenec
22:00
Nove Sady
VS
Hranice
22:00
HFK Olomouc
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Zbrojovka Brno II
22:00
Start Brno
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JIPPO
VS
JJK
19:00
JBK
VS
Kiisto
19:00
P-Iirot
VS
PIF
19:00
JäPS
VS
PKKU
20:00
EPS
VS
Honka Akatemia
21:00
JS Hercules
VS
PS Kemi

1578 Norway - 2. Division

19:00
Fløya
VS
Kvik Halden
19:00
Skeid
VS
Eidsvold
20:00
Florø
VS
Alta
21:00
Fredrikstad
VS
Kjelsås
21:00
Senja
VS
Hødd
21:00
Levanger
VS
Nardo
21:00
Bryne
VS
Egersund
21:00
Fram
VS
Vard
21:00
Flekkerøy
VS
Arendal

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Kalna n. Hronom
VS
Povazska Bystrica
22:00
Castkovce
VS
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
Stenungsund
18:30
Sävedalen
VS
IFK Tidaholm
20:00
Nordvärmland
VS
Gauthiod
21:00
IFK Åmål
VS
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enskede
VS
Kvarnsveden
19:30
Stocksund
VS
Hudiksvall
21:00
Lidingö
VS
Gamla Upsala
21:00
Fanna BK
VS
IFK Österåker
21:00
Fagersta Södra IK
VS
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Stöde
VS
Skellefteå
18:30
Umeå FC Akademi
VS
Piteå
19:00
Gottne IF
VS
Sandviks
19:00
IFK Umeå
VS
Morön
19:00
Täfteå
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Hässleholms IF
VS
Almeboda Linneryd
19:00
Nosaby
VS
Karlshamn
19:00
Bromolla
VS
Dalstorps
19:00
Tord
VS
Räppe
21:00
Asarum
VS
Husqvarna
23:00
Syrianska
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Kumla
VS
Assyriska
19:00
Newroz
VS
Värmbols
19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Tyreso
19:00
Huddinge
VS
Assyriska IF
19:00
Rynninge
VS
IFK Eskilstuna
20:00
Åtvidaberg
VS
Forward
21:30
Gute
VS
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Onsala
VS
Halmia
18:30
Assyriska BK
VS
Limhamn Bunkeflo
19:00
Olympic
VS
Vinberg
19:00
IFK Malmö
VS
Prespa Birlik
21:00
Ängelholm
VS
Vastra Frolunda

5 Brazil - Baiano 1

02:30
Bahia
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

02:00
Gama
VS
Real FC

5 Brazil - Paulista A1

02:30
Palmeiras
VS
Corinthians

5 Brazil - Sergipano

02:00
Itabaiana
VS
Frei Paulistano

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Phnom Penh Crown
18:00
Nagacorp
VS
Svay Rieng
18:00
Visakha
VS
Cambodia Tiger

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Ansan Greeners
VS
Anyang
17:00
Daejeon Citizen
VS
Gyeongnam

146 South Africa - Nedbank Cup

19:00
Baroka
VS
Bloemfontein Celtic
00:15
Mamelodi Sundowns
VS
Bidvest Wits

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Acacia Ridge
VS
St George Willawong
15:00
Bayside United
VS
Albany Creek Excelsior
16:00
North Star
VS
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

12:45
Woden Weston
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

16:00
Mt Druitt Town
VS
Blacktown City

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Cockburn City
14:00
Armadale
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
VS
ECU Joondalup
14:00
Sorrento
VS
Inglewood United
14:00
Rockingham City
VS
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
Devonport City
VS
South Hobart
11:15
Kingborough Lions
VS
Launceston City
11:15
Olympia Warriors
VS
Riverside Olympic
13:30
Glenorchy Knights
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Capalaba
VS
Moreton Bay United
15:00
Brisbane City
VS
Gold Coast Knights
15:00
Queensland Lions
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Redlands United
VS
Peninsula Power

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Medyk Konin W
VS
GKS Katowice W
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
18:30
UKS SMS Lodz W
VS
UJ Krakow W

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Adelaide United ||
12:30
Modbury Jets
VS
Adelaide City
12:30
Campbelltown City
VS
Para Hills Knights
15:30
Adelaide Olympic
VS
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Heidelberg United
16:00
Dandenong Thunder
VS
Hume City

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Broadmeadow Magic
11:30
Hamilton Olympic
VS
Maitland

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
AIK W
VS
Jitex
20:00
IFK Kalmar
VS
Hammarby W
20:00
Kvarnsvedens W
VS
Brommapojkarna W
20:00
Sandviken
VS
Alingsås

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Ilves W
VS
PK-35
22:00
TiPS W
VS
KuPS W
22:00
TPS W
VS
PK-35 Vantaa W
22:00
JyPK W
VS
HJK W
23:00
Åland United
VS
Honka W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
Brondby W
19:00
Farum BK W
VS
AGF
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
FC Thy - ThistedQ

32 Spain - Tercera - Playoffs

00:30
Portugalete
VS
Sestao River

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Bangu U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Vasco U20
20:00
Madureira U20
VS
Fluminense U20
01:00
Macaé U20
VS
Boavista U20
01:00
América RJ U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Americano U20
VS
Botafogo U20
01:00
Resende U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Friburguense U20
VS
Volta Redonda U20

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Poprad U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Nitra U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Eastern Lions U20
VS
Heidelberg United U20
11:00
South Melbourne U20
VS
St. Albans Saints U20
13:00
Port Melbourne U20
VS
Avondale Heights U20
14:00
Dandenong Thunder U20
VS
Hume City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

14:00
Iga Kunoichi W
VS
Nojima Stella W

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Snæfell
VS
Skandinavía
23:00
Kormákur / Hvöt
VS
Stokkseyri
23:00
Samherjar
VS
Ísbjörninn
23:30
Horhur I.
VS
Mídas
00:00
KFS
VS
Afríka

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Einherji
VS
KV
21:00
Höttur / Huginn
VS
Ægir
21:00
Reynir
VS
Tindastóll
21:00
KFG
VS
Álftanes
21:00
Augnablik
VS
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Bezau
VS
FC Egg
21:00
Göfis
VS
Fussach
22:00
Nenzing
VS
Höchst
23:00
Alberschwende
VS
Ludesch
23:00
Hard
VS
Blau-Weiß Feldkirch
23:30
Schruns
VS
Admira Dornbirn

99474 World - Club Friendlies Women

18:30
Sturm Graz W
VS
Viktória Szombathely W
20:00
Fleury 91 W
VS
Le Havre W
23:00
US Orléans
VS
Issy W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
Haukar W
VS
Volsungur Husavik W

2345 Moldova - Moldovan Cup

21:30
Mănoilești
VS
Olimpia
21:30
Visoca
VS
Cruiz
21:30
Rîşcani
VS
Inter Soroca
21:30
Codru Călărași II
VS
Pepeni
21:30
Socol Copceac
VS
Slobozia Mare
21:30
Cimişlia
VS
Sinteza Căuşeni
21:30
Academia Viitorul
VS
Ialoveni
21:30
Văsieni
VS
CSF Cricova

479 Japan - Nadeshiko League 2

15:00
Yamato Sylphid
VS
Harima
15:00
Parceiro Nagano W
VS
Setagaya Sfida
16:30
FC Jumonji Ventus
VS
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

16:00
Chamchuri United
VS
Ayutthaya
16:00
Kamphaeng Phet
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:30
Nara United
VS
Bangkok
18:00
บีทียู ยูไนเต็ด
VS
ม.เกษมบัณฑิต
18:00
Trang
VS
Pathum Thani University
18:00
Sa Kaeo City
VS
Watbot

1233 Finland - Kolmonen

16:00
Nastolan Nopsa
VS
JäPS II
18:00
HauPa
VS
OuHu
18:00
OTP
VS
Roi United
18:15
TPS II
VS
Åland
19:00
Toejoen Veikot
VS
Inter Turku II
19:00
LehPa
VS
PAVE
19:00
Union Plaani
VS
IPS Edustus
21:00
SoPa
VS
TP-47