ufabet

ตารางบอล 9 ส.ค. 2563

479 เจลีก

16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
BSC Süd 05
VS
Lichtenberg
16:00
Wuppertaler SV
VS
Hilden
16:00
Viktoria Plzen II
VS
Pardubice B
16:00
Rotenburger SV
VS
Aumund-Vegesack
16:00
Ennepetal
VS
Cronenberger SC
16:00
Westerlo
VS
Knokke
17:00
Wiedenbrück
VS
Westfalia Herne
17:15
FC Dordrecht
VS
NAC Breda
18:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Uerdingen
VS
พีเอสวี
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
De Graafschap
VS
FC Volendam
20:00
FC Remscheid
VS
Wuppertaler SV
20:00
SF Niederwenigern
VS
Westfalia Herne
20:00
VfB Frohnhausen
VS
TUSEM Essen
20:00
Düren Merzenich
VS
SF Baumberg
20:00
Hammer SpVg
VS
Preußen Münster
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Blau-Weiss Mintard
VS
SGS Essen-Schonebeck
20:00
Gonsenheim
VS
FC Basara Mainz
20:15
SV Horst Emscher 08
VS
SpVgg Erkenschwick
20:30
Drochtersen / Assel
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:30
Velbert
VS
Frechen
21:00
Bergisch Gladbach
VS
Borussia Freialdenhoven
21:00
TSG 1846 Bretzenheim
VS
SG Walluf
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Bremer SV
21:00
TuS Hiltrup
VS
Gütersloh
21:00
SV Deutschfeistritz
VS
SV Gratwein-Strabengel
21:00
Uerdingen
VS
พีเอสวี
21:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Vorskla
21:45
เฮราเคิล
VS
พีอีซี ซโวลล์
22:00
Sparta Praha
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Sparta Praha
22:00
Sprockhövel
VS
SG Welper 1893
22:00
Tikves
VS
Plackovica
22:30
Dubocica
VS
Dinamo Vranje
23:00
ชาลเก้ 04
VS
Osnabrück
23:00
Romorantin
VS
Châteauroux
00:00
Qrendi
VS
Marsaxlokk FC
01:00
Ajaccio
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
St. George's
VS
San Gwann
05:00
Middelfart
VS
OKS

556 Belgium - Pro League

18:30
Sint-Truiden
VS
เกนท์
21:00
Zulte-Waregem
VS
เกงค์
23:15
Mechelen
VS
Anderlecht
01:45
Kortrijk
VS
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
TOSK Tesanj
VS
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Plovdiv
VS
Lokomotiv Plovdiv
01:00
Slavia Sofia
VS
Cherno More

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Paide
VS
Tallinna Kalev
20:00
Nõmme Kalju
VS
Trans
23:00
Tammeka
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
RoPS
VS
Mariehamn
22:30
Inter Turku
VS
Haka
22:30
Lahti
VS
Ilves
22:30
KuPS
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
VPS
VS
Kajaani
22:30
KPV
VS
Jaro

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Soroksár SC
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:30
DEAC
VS
Dorogi
22:45
Siófok
VS
Debrecen
00:00
Ajka
VS
Békéscsaba
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Kazincbarcika
00:00
Vasas
VS
Csákvári TK
00:00
Szeged 2011
VS
Szentlőrinc SE
00:00
Szolnoki MÁV
VS
Budaörs
00:00
Gyirmót
VS
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - Pepsideild

00:00
Víkingur Reykjavík
VS
KA
02:15
HK
VS
KR
02:15
ÍA
VS
FH
02:15
Valur
VS
Grótta
02:15
Stjarnan
VS
Fjölnir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Derry City
VS
Shamrock Rovers

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Hapoel Haifa
VS
Bnei Sakhnin
01:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

02:00
โฟรซิโนเน่
VS
Pordenone

748 Latvia - First Liga

20:00
JDFS Alberts
VS
Lokomotiv Daugavpils

57142 Macedonia FYR - First League

22:30
Makedonija
VS
Rabotnicki
22:30
Shkupi
VS
Skendija 79
22:30
Belasica
VS
Sileks
22:30
Pelister
VS
Akademija Pandev
22:30
Renova
VS
Struga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Stabæk
VS
Odd
23:00
Kristiansund
VS
Start
23:00
Strømsgodset
VS
Sandefjord
23:00
Mjøndalen
VS
Haugesund
23:00
Aalesund
VS
Viking
01:30
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Sarpsborg 08

2 Poland - Polish Cup

21:30
SKRA Częstochowa
VS
Stal Stalowa Wola

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:00
Ufa
VS
คราสโนดาร์
23:00
Arsenal Tula
VS
Akhmat Grozny
00:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Mirren
22:30
Kilmarnock
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

23:30
Mačva Šabac
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Spartak Subotica
VS
Metalac GM
00:00
Radnički Niš
VS
Novi Pazar
00:00
Bačka Topola
VS
Zlatibor Čajetina
00:00
Napredak
VS
Radnik Surdulica
00:00
Mladost Lučani
VS
Inđija
01:30
Proleter Novi Sad
VS
Bačka Palanka
01:30
Čukarički
VS
Rad Beograd
01:30
Voždovac
VS
Vojvodina
01:30
Partizan
VS
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Poprad
15:30
Petržalka akadémia
VS
Podbrezová
22:00
Slovan Bratislava II
VS
Skalica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Häcken
VS
Kalmar
19:30
Falkenberg
VS
มัลโม่
19:30
Örebro
VS
IFK Göteborg
22:30
Djurgården
VS
Hammarby
22:30
Östersunds FK
VS
Elfsborg
22:30
Mjällby
VS
AIK

47 Sweden - Superettan

19:30
Örgryte
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

20:30
IFK Luleå
VS
Sandviken
20:30
Tegs SK
VS
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Linköping City
VS
Landskrona

62 Switzerland - Swiss Cup

21:00
ยังบอยส์
VS
Sion

5 Brazil - Serie A

07:00
Sport Recife
VS
Ceará
21:00
Botafogo
VS
Bahia
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Atlético Mineiro
02:00
Santos
VS
Bragantino
02:00
Corinthians
VS
Atlético GO
02:00
Goiás
VS
São Paulo
05:00
Grêmio
VS
Fluminense
05:45
Palmeiras
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

07:00
CSA
VS
Guarani
07:00
Ponte Preta
VS
América Mineiro
21:00
Oeste
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

02:00
Treze
VS
Imperatriz
04:00
Jacuipense
VS
Remo
06:00
Ferroviário
VS
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

07:00
Deportes Tolima
VS
Rionegro Águilas
03:00
Deportivo Pasto
VS
Cúcuta Deportivo
03:00
La Equidad
VS
Alianza Petrolera
03:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Pereira
03:00
Boyacá Chicó
VS
Millonarios
03:00
Deportivo Cali
VS
Atlético Nacional
03:00
Independiente Medellín
VS
América de Cali
03:00
Santa Fe
VS
Patriotas Boyacá
03:00
Once Caldas
VS
Junior
03:00
Atlético Bucaramanga
VS
Envigado

53128 Guatemala - Liga Nacional

03:00
Deportivo Sanarate
VS
Municipal
03:00
Cobán Imperial
VS
Antigua GFC
03:00
Comunicaciones
VS
Guastatoya
03:00
Iztapa
VS
Xelajú

458 Mexico - Liga MX

07:00
Cruz Azul
VS
León
07:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Santos Laguna
09:00
Guadalajara
VS
Puebla
00:00
Pumas UNAM
VS
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Juventus Managua
VS
Walter Ferreti
09:00
Junior Managua
VS
Jalapa
04:00
Chinandega
VS
Real Estelí
06:00
Deportivo Ocotal
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

03:00
Sol de América
VS
River Plate
05:30
Sportivo San Lorenzo
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

07:00
Universidad San Martín
VS
Deportivo Llacuabamba
07:00
Carlos Stein
VS
Deportivo Municipal
07:00
César Vallejo
VS
Universitario
07:00
Melgar
VS
Real Garcilaso
07:00
Cienciano
VS
Alianza Universidad
23:00
Cienciano
VS
Atlético Grau
01:15
Alianza Universidad
VS
Carlos Manucci
03:00
Alianza Lima
VS
Ayacucho
03:00
Academia Cantolao
VS
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
VS
Atlético Grau
03:00
UTC Cajamarca
VS
Deportivo Binacional
03:00
Sport Huancayo
VS
Sporting Cristal
03:30
César Vallejo
VS
Melgar
06:00
Alianza Lima
VS
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

07:00
Deportivo Maldonado
VS
Cerro Largo
21:15
Boston River
VS
Wanderers
01:00
Nacional
VS
Peñarol

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
OKC Energy
VS
San Antonio
07:00
Louisville City
VS
Indy Eleven
07:00
Saint Louis FC
VS
Tulsa Roughnecks
08:00
Austin Bold
VS
Rio Grande Valley
08:30
El Paso Locomotive
VS
Colorado Springs
09:00
Portland Timbers II
VS
Sacramento Republic
09:30
Phoenix Rising
VS
New Mexico United
09:30
Las Vegas Lights
VS
San Diego Loyal
09:30
Reno 1868
VS
Seattle Sounders II
06:30
Bethlehem Steel
VS
Hartford Athletic

886 Egypt - Premier League

22:00
Misr Lel Makasa
VS
Aswan
01:00
Al Ahly
VS
ENPPI

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Wydad Fès
VS
Riadi Salmi
23:00
KAC Kénitra
VS
Chabab Rif Hoceima
23:00
Racing de Casablanca
VS
Widad Témara
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Chabab Mohammédia
23:00
AS Salé
VS
Sidi Kacem
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Maghreb Fès
23:00
Olympique Dcheïra
VS
Tihad Casablanca

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Ahli
VS
Shabab Al Ordon
00:30
Ma'an
VS
Al Wihdat

74505 Qatar - Q League

23:15
Al Markhiya
VS
Al Shamal
23:15
Al Mesaimeer
VS
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:00
Al Ittifaq
VS
Al Feiha
23:15
Dhamk
VS
Al Faisaly
23:30
Al Wahda
VS
Al Raed
01:00
Al Ittihad
VS
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
Etoile du Sahel
VS
Tataouine
23:00
CS Sfaxien
VS
CA Bizertin
01:00
Club Africain
VS
Métlaoui

5618 China PR - Super League

17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shandong Luneng
19:00
Guangzhou R&F
VS
Jiangsu Suning

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Sangju Sangmu
VS
Busan I'Park
17:00
Incheon United
VS
Seongnam

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Kubrat
VS
Topolite
22:00
Benkovski Byala
VS
Ludogorets III
22:00
Shumen 2007
VS
Spartak Varna
22:00
Ustrem Donchevo
VS
Septemvri Tervel
22:00
Inter Dobrich
VS
Sportist General Toshevo

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Velké Meziříčí
15:15
Banik Ostrava II
VS
Znojmo
15:30
Zlín II
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Tatran Všechovice
VS
Brumov
22:00
Šumperk
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Havlickuv Brod
VS
Slavoj Polná
22:00
Velka Bites
VS
Sokol Tasovice
22:00
Sokol Lanžho
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Humpolec

1233 Finland - Kakkonen

17:00
KuFu-98
VS
Vaajakoski
22:30
MiPK
VS
Reipas
22:30
Viikingit
VS
Kiffen

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Puskás II
21:30
Menfocsanak
VS
Tatabánya
22:30
Szabadkikoto
VS
SC Sopron
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
Veszprém
22:30
Komárom
VS
Érdi VSE
22:30
Zalaegerszegi TE II
VS
BKV Előre
22:30
MTE 1904
VS
Balatonfuredi
22:30
Nagyatadi FC
VS
Bicskei
22:30
Lipot SK
VS
Gardony
00:00
Papa
VS
III. Kerületi TUE

1578 Norway - 2. Division

18:00
Brattvåg
VS
Moss
21:00
Asker
VS
Notodden
21:30
Vålerenga II
VS
Tromsdalen

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Veľké Ludince
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Beluša
VS
Imeľ
22:00
Lednické Rovne
VS
Nitra II
22:00
Marcelová
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Galanta
VS
OFK Malzenice

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

21:00
Vänersborgs IF
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Karlberg
VS
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Rosengård
VS
Eslov

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Electricite du Cambodge
15:30
Police Commissary
VS
Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
VS
Bati Youth

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Jeonnam Dragons
VS
Seoul E.
17:00
Bucheon 1995
VS
Suwon

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Taringa Rovers
VS
Caboolture
15:00
Centenary Stormers
VS
Grange Thistle
15:30
Toowong
VS
The Gap

98 Australia - Capital Territory

11:35
Tuggeranong United
VS
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
North Shore Mariners
14:00
Sydney Olympic
VS
Sydney II
15:30
Rockdale City Suns
VS
Marconi Stallions

2 Poland - Super Cup

01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Cracovia Kraków

748 Latvia - Latvian Cup

20:00
Lielupe
VS
Priekuli
22:00
Salaspils
VS
Jurnieks
22:00
Mārupe
VS
Albatroz
22:00
Kauguri
VS
Aliance
23:00
Gauja
VS
Staiceles Bebri

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast United
VS
Brisbane Roar II
15:00
Olympic
VS
Brisbane Strikers

2 Poland - Ekstraliga Women

17:15
ROW Rybnik
VS
Śląsk Wrocław
21:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Leczna W
23:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Bydgoszcz

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Real Kings
VS
Cape Umoya United
20:30
Richards Bay
VS
TS Sporting

98 Australia - Northern Nsw

10:45
Lake Macquarie
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Valentine
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Weston Bears
VS
Charlestown City Blues

227 Russia - Pfl

18:00
Zenit II
VS
Smolensk
18:00
Leningradets
VS
Rodina Moskva
18:00
Lada Tolyatti
VS
Zvezda Perm
18:00
Orenburg II
VS
Novosibirsk
20:00
Strogino
VS
Znamya Noginsk
20:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Sokol Saratov
20:00
Dolgie Prudy
VS
Chita
20:00
Mashuk-KMV
VS
Makhachkala
20:00
Nosta
VS
Dinamo Barnaul
20:30
Legion Dynamo
VS
Chernomorets
21:00
Kvant
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Fakel II
21:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Kaluga
21:00
Salyut Belgorod
VS
Saturn Ramenskoye
21:00
Tver
VS
Zenit Irkutsk
21:00
Kazanka
VS
Kolomna
21:00
Tuapse
VS
Urozhay
21:00
Druzhba
VS
Anzhi
21:00
KAMAZ
VS
Krylya Sovetov Samara II
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Ural 2
21:00
Volna Kovernino
VS
Chelyabinsk
22:00
Ryazan
VS
Avangard Kursk
22:00
Murom
VS
Znamya Truda
22:00
SKA Rostov
VS
Spartak Nal'chik
23:00
Forte Taganrog
VS
Dinamo Stavropol'
23:00
Krasnodar 3
VS
Biolog
23:00
Kuban Kholding
VS
Essentuki
05:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Luki-Energiya

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Älvsjö AIK
VS
Morön
20:00
Bollstanäs W
VS
Sunnanå

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Køge
VS
AaB W

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
Inter Miami II
08:00
North Texas
VS
Chattanooga Red Wolves
09:30
Tucson
VS
Union Omaha

401 Slovakia - Youth League

16:00
Senica U19
VS
Trenčín U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Melbourne Knights U20
VS
Altona Magic U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Vegalta Sendai W
VS
INAC Kobe Leonessa W
15:00
Urawa Reds W
VS
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
NTV Beleza W
VS
Albirex Niigata W

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Vængir Jupiters
VS
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Andelsbuch
VS
Lustenau

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Bayer Leverkusen W
VS
Bayer Leverkusen II
18:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Hoffenheim W
18:00
Borussia Bocholt W
VS
Duisburg W
19:00
SC Sand W
VS
Freiburg II
19:00
Meppen W
VS
Arminia Bielefeld W
22:00
Stade de Reims W
VS
Paris W
22:00
Soyaux W
VS
แบรสต์
23:00
Montpellier W
VS
Barcelona W

479 Japan - Nadeshiko League 2

14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Nittaidai W
17:00
Kamogawa
VS
Elfen Saitama

49477 ไทยลีก 3

16:00
Banbueng
VS
Nakhon Si Thammarat
16:00
Krabi
VS
North Bangkok University
17:00
Raj Pracha
VS
Pattani
17:00
Chiangrai
VS
Lamphun Warrior
18:00
Ang Thong
VS
Ubon Ratchathani
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Muangkan United

1233 Finland - Kolmonen

20:00
ToTe
VS
POHU
21:00
Oulu II
VS
KajHa