ufabet

ตารางบอล 12 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
อตาลันต้า
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

479 เจลีก 2

16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เอฮิเมะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
FC เรียวเคียว
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:30
โทชิกิ SC
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
สากัน โตสู
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

15:00
Karviná
VS
Jastrzębie
15:00
Nieciecza
VS
Cracovia Kraków
15:45
Slovan Liberec II
VS
Varnsdorf
16:00
Union Saint-Gilloise
VS
Patro Eisden
16:00
SV Horn II
VS
Sparta Praha
16:00
Red Star
VS
St Maur Lusitanos
16:00
Viktoria Žižkov
VS
Vysočina Jihlava
16:00
Sturm Graz
VS
Bravo
16:00
Nonthaburi United
VS
Thawi Watthana Samut Sakhon UTD
19:00
Slavia Praha II
VS
Nürnberg II
19:00
Karlsruher SC
VS
Saarbrücken
19:30
Jong Sparta
VS
Genk U21
20:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
Würzburger Kickers
21:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
Verl
21:00
Mladá Boleslav
VS
Chrudim
21:30
Irodotos
VS
Giouchtas
22:00
Rheindorf Altach
VS
ดอร์ทมุนด์
22:00
Rapid Wien
VS
Opava
22:00
Amathous
VS
AEL
22:00
St. Pölten
VS
České Budějovice
22:00
ŁKS Łódź
VS
KKS 1925 Kalisz
22:00
Slovan Liberec
VS
Blansko
22:30
Zbrojovka Brno
VS
Lisen
23:00
แรนส์
VS
แซงต์ เอเตียน
23:00
Troyes
VS
Sedan
23:00
Avranches
VS
Le Havre
23:00
Nea Salamis
VS
Alki Oroklini
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sparta Praha
23:00
B 93
VS
AB
23:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Loko Vltavín
23:30
Eichstätt
VS
เอาก์สบวร์ก
23:30
Wattenscheid 09
VS
Fortuna Düsseldorf II
23:45
Jong Ajax
VS
Jong Utrecht
23:45
Viktoria Aschaffenburg
VS
Hoffenheim II
00:00
Rodez
VS
Pau
00:00
Bersenbrück
VS
Sportfreunde Lotte
00:00
Gievenbeck
VS
Preußen Münster
00:00
Gütersloh
VS
Wiedenbrück
00:00
Wiener Viktoria
VS
Stadlau
00:00
Gersthofer SV
VS
Slovan HAC
00:00
Villefranche
VS
Grenoble Foot 38
00:00
SV Tondach Gleinstatten
VS
SC Bad Gams
00:00
SVG Steinheim
VS
Rot-Weiss Frankfurt
00:00
Maribor
VS
Mura
00:00
Red Star Penzing
VS
ATSV Teesdorf
00:15
FC Remscheid
VS
Cronenberger SC
00:30
Lierse Kempenzonen
VS
Westerlo
00:30
Hassia Bingen
VS
Waldhof Mannheim
00:30
Sprockhövel
VS
FC Bocholt
00:30
Mannersdorf
VS
Neusiedl
00:30
Dusseldorf-West
VS
MSV Düsseldorf
00:30
Velbert
VS
Duisburger SV 1900
00:30
Heimstetten
VS
Dachau
00:30
F91 Dudelange
VS
Swift Hesperange
00:30
JSK Rodgau
VS
Bayern Alzenau
00:30
Patro Eisden
VS
Lierse Kempenzonen
00:30
Viktoria Resse
VS
Sus Waltrop
01:00
Krefeld-Fischeln
VS
FSV Duisburg
05:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Uerdingen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Sarajevo
VS
Sloga
22:30
Sloboda Tuzla
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:30
Krupa na Vrbasu
VS
Olimpic Sarajevo
00:00
Zrinjski
VS
Radnik Bijeljina

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:45
Hapoel Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

02:00
Pordenone
VS
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

22:00
Spartaks Jūrmala
VS
Valmiera / BSS
22:00
Jelgava
VS
Rīgas FS
00:00
Liepāja
VS
Ventspils

227 Russia - FNL

18:30
Tom' Tomsk
VS
Spartak Moskva II
20:30
Irtysh
VS
Chertanovo
21:00
Orenburg
VS
Spartak Vladikavkaz
22:00
Neftekhimik
VS
Yenisey
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Olimpiyets
22:00
Tekstilshchik
VS
Chayka
22:00
Volgar Astrakhan
VS
Veles
22:00
Krylya Sovetov
VS
SKA Khabarovsk
22:30
Shinnik
VS
Krasnodar II
23:00
Fakel
VS
Baltika
23:30
Torpedo Moskva
VS
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

00:00
St. Mirren
VS
เซลติก
01:45
Aberdeen
VS
Hamilton Academical
01:45
Motherwell
VS
Livingston
01:45
Ross County
VS
Kilmarnock
01:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Johnstone

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
Pohronie
VS
DAC
00:00
Sereď
VS
Senica
00:00
Trenčín
VS
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Fužinar
VS
Brda Dobrovo
22:30
Primorje
VS
NŠ Drava
22:30
Nafta
VS
Krško
22:30
Bilje
VS
Radomlje
22:30
Smartno
VS
Dekani
22:30
Beltinci
VS
Triglav
00:30
Brežice
VS
Dob

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

00:00
Djurgården
VS
Mjällby
00:00
มัลโม่
VS
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

00:00
KIF Orebro
VS
Uppsala W
00:00
Pitea W
VS
Djurgarden W
00:00
Kristianstads W
VS
Växjö W
00:00
Umea W
VS
Eskilstuna United
00:00
Rosengard W
VS
Linkoping W
00:00
Vittsjo
VS
Goteborg FC W

47 Sweden - Superettan

00:00
Trelleborg
VS
Västerås SK
00:00
Ljungskile
VS
AFC Eskilstuna
00:00
Jönköpings Södra
VS
Dalkurd
00:00
GAIS
VS
Degerfors
00:00
Brage
VS
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Sandviken
VS
Tegs SK
23:00
Berga
VS
Sollentuna
23:30
Nyköping
VS
IFK Luleå
00:00
Örebro Syrianska
VS
Sylvia
00:00
Brommapojkarna
VS
IF Karlstad Fotboll
00:00
Gefle
VS
Täby
00:30
Karlslund
VS
Vasalund
01:00
Haninge
VS
Frej

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Lindome
VS
Linköping City
00:00
Karlskrona
VS
Lund
00:00
Assyriska Turabdin
VS
Utsikten
00:00
Landskrona
VS
Tvååker
00:00
Torns
VS
Eskilsminne
00:00
Skövde AIK
VS
Värnamo
00:00
Oskarshamns AIK
VS
Motala
00:30
Qviding FIF
VS
Trollhättan

5 Brazil - Serie A

05:15
Bragantino
VS
Botafogo
05:15
Atlético Mineiro
VS
Corinthians
05:15
Athletico PR
VS
Goiás
06:30
Bahia
VS
Coritiba
06:30
Atlético GO
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

07:30
América Mineiro
VS
Cuiabá
07:30
Figueirense
VS
Vitória
07:30
Náutico
VS
Operário PR
02:30
Chapecoense
VS
CSA
03:00
CRB
VS
Oeste

353 Colombia - Liga BetPlay

07:00
Rionegro Águilas
VS
Atlético Bucaramanga
03:00
Envigado
VS
Deportivo Pasto
03:00
Junior
VS
Deportes Tolima
03:00
Patriotas Boyacá
VS
Once Caldas
03:00
América de Cali
VS
Santa Fe
03:00
Atlético Nacional
VS
Independiente Medellín
03:00
Millonarios
VS
Deportivo Cali
03:00
Deportivo Pereira
VS
Boyacá Chicó
03:00
Alianza Petrolera
VS
Jaguares de Córdoba
03:00
Cúcuta Deportivo
VS
La Equidad

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Municipal
VS
Cotzumalguapa
03:00
Guastatoya
VS
Iztapa
03:00
Antigua GFC
VS
Deportivo Sanarate
03:00
Xelajú
VS
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

07:00
Pachuca
VS
León
09:00
Tigres UANL
VS
Puebla
05:00
Querétaro
VS
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

04:30
Diriangén
VS
Juventus Managua
06:00
Walter Ferreti
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

03:00
River Plate
VS
Guaireña

158 Uruguay - Segunda Division

22:00
Villa Española
VS
Albion
00:30
Sud América
VS
Rocha
03:15
Rampla Juniors
VS
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
New York RB II
VS
Loudoun United
06:00
Charlotte Independence
VS
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United II
VS
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

23:00
Kaizer Chiefs
VS
Bidvest Wits

2568 Zambia - Super League

05:00
Buildcon
VS
Kansanshi Dynamos
05:00
Zanaco
VS
NAPSA Stars
05:00
Forest Rangers
VS
Mufulira Wanderers

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:55
Al-Thuqbah
VS
Al Quadisiya
22:55
Al Jeel
VS
Ohod
22:55
Al Khaleej
VS
Al Ansar
23:05
Al Shoalah
VS
Hottain
23:20
Al Taqdom
VS
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
CA Bizertin
VS
Etoile du Sahel
23:00
Kairouan
VS
Club Africain
23:00
Métlaoui
VS
Chebba
23:00
Tataouine
VS
Stade Tunisien
01:10
ES Tunis
VS
CS Sfaxien

5618 China PR - Super League

17:00
Shanghai SIPG
VS
Wuhan Zall
19:00
Beijing Guoan
VS
Hebei CFFC

1233 Finland - Kakkonen

22:30
JBK
VS
GBK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

21:00
BKV Előre
VS
MTE 1904
22:30
Puskás II
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Balatonfuredi
VS
Videoton II
22:30
Érdi VSE
VS
Zalaegerszegi TE II
22:30
Veszprém
VS
Bicskei
22:30
Nagyatadi FC
VS
Menfocsanak
22:30
SC Sopron
VS
Lipot SK
22:30
III. Kerületi TUE
VS
Szabadkikoto
22:30
Tatabánya
VS
Papa
22:30
Komárom
VS
Gardony

5 Brazil - Brasiliense

20:30
Taguatinga
VS
Formosa
21:00
Capital
VS
Real FC
01:30
Luziânia
VS
Brasiliense
01:30
Sobradinho
VS
Gama

5 Brazil - Paraense

06:00
Paragominas
VS
Paysandu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:35
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
17:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Friendly International Women

21:00
Estonia W
VS
Latvia W

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Vastseliina Tannem
VS
Trans
23:00
Raplamaa
VS
JK Jalgpallihaigla
23:00
JK Poseidon
VS
Kose
23:00
Vändra
VS
Flora II
23:00
Tallinna Kalev
VS
Nõmme United
23:30
Tartu Welco
VS
Flora U19
00:45
Rumori Calcio
VS
Pärnu Sadam
01:00
FC Kohvile
VS
Tallinn Piraaja

98 Australia - Capital Territory

16:00
Gungahlin
VS
Cooma Tigers
17:15
Canberra FC
VS
Canberra Olympic

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Sorrento
VS
Balcatta
18:30
Perth
VS
Armadale
18:30
Floreat Athena
VS
Perth Glory II
18:30
Bayswater City
VS
ECU Joondalup
18:30
Cockburn City
VS
Gwelup Croatia SC
18:30
Inglewood United
VS
Rockingham City

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:30
Ajax Cape Town
VS
Richards Bay
20:30
Mbombela United
VS
Cape Umoya United
20:30
TS Galaxy
VS
Steenberg United
20:30
University of Pretoria
VS
Real Kings
20:30
TS Sporting
VS
Moroka Swallows

227 Russia - Pfl

15:00
Orenburg II
VS
Dinamo Barnaul
15:00
Zenit Izhevsk
VS
KAMAZ
20:00
Dolgie Prudy
VS
Zenit Irkutsk
21:00
Tver
VS
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Lidköping W
VS
Mallbacken

119 Georgia - Liga 3

22:30
Spaeri
VS
Saburtalo II

3483 USA - USL League One

04:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Union Omaha

1796 Iceland - 4. Deild

01:00
KM
VS
Samherjar
02:00
Ísbjörninn
VS
Berserkir
03:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

02:00
Ægir
VS
Reynir
02:00
Sindri
VS
Höttur / Huginn
02:00
Tindastóll
VS
Einherji
02:00
Álftanes
VS
Vængir Jupiters
03:00
KV
VS
Augnablik
03:00
Ellidi
VS
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Nenzing
23:30
Ludesch
VS
Göfis
23:30
Fussach
VS
Hard
23:30
Lustenau
VS
Bezau
00:00
Bizau
VS
Andelsbuch

99474 World - Club Friendlies Women

23:30
Stade de Reims W
VS
St. Liege W
00:30
Ter Leede
VS
เอดีโอ เดน ฮาก

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Fjölnir W
VS
Víkingur Reykjavík W
02:15
Volsungur Husavik W
VS
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
BK-46
VS
ToTe
23:00
TP-47
VS
RoPo
23:00
VPV
VS
Nykarleby IK
23:00
AFC Keltik
VS
LehPa
23:00
Barca
VS
Jyväskylä Blackbird
23:00
Liry
VS
KyPa
23:15
Inter Turku II
VS
Wilpas
23:30
FC Komeetat
VS
Warkaus
23:30
OTP
VS
Oulu II
00:00
TPV II
VS
TKT
00:00
NJS II
VS
JäPS II