ufabet

ตารางบอล 15 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
โอลิมปิก ลียง

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
16:30
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
สากัน โตสู
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก

17:45
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:45
อุดรธานี เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
20:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

15:00
Karviná
VS
Třinec
15:00
Jong AZ
VS
Jong Utrecht
15:00
Soimii Lipova
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Dunărea Călăraşi
VS
SSC Farul
15:00
Karviná
VS
Třinec
15:00
Jong AZ
VS
Jong Utrecht
15:30
Lierse Kempenzonen
VS
Liège
15:30
Stripfing
VS
Stadlau
15:30
Slavia Praha II
VS
FK Jablonec B
16:00
Hvidovre
VS
B 93
16:00
Næsby
VS
Dalum
16:00
Hillerød
VS
AB
16:00
Admira Praha
VS
Ústí nad Labem
16:00
Polkowice
VS
Miedź Legnica
16:00
Admira II
VS
St. Pölten II
16:00
Polkowice
VS
Miedź Legnica
16:00
Wulfrath
VS
Cronenberger SC
16:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Bytovia Bytów
16:45
FC Iserlohn
VS
Rot Weiss Ahlen
16:50
Frem
VS
Vanløse
16:53
Frem
VS
Vanløse
17:00
Stuttgart II
VS
Schweinfurt
17:00
Eichstätt
VS
Rain / Lech
17:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Roda JC Kerkrade
17:00
Jammerbugt
VS
Thisted
17:00
Middelfart
VS
Sydvest
18:00
เฮราเคิล
VS
Go Ahead Eagles
18:00
Lyngby
VS
HIK
18:00
Katwijk
VS
VVSB
18:00
Oldham Athletic
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
18:30
Turnerschaft Ober-Roden
VS
Hanau 93
19:00
ดิฌง
VS
Ajaccio
19:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
MSV Duisburg
19:00
Dnipro-1
VS
โอเล็กซานเดรีย
19:00
Mladá Boleslav
VS
Bohemians 1905
19:00
เอ็มเมน
VS
Telstar
19:00
Bordesholm
VS
Heider SV
19:00
Velbert
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Wuppertaler SV
VS
SF Baumberg
19:00
FSV Frankfurt
VS
Hessen Dreieich
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Siegburger SV
19:00
Wattenscheid 09
VS
TVD Velbert
19:00
SpVgg Oberrad
VS
Eddersheim
19:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
MSV Duisburg
19:00
Tonbridge Angels
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
19:30
ไมนซ์
VS
Würzburger Kickers
19:30
VV Spijkenisse
VS
Barendrecht
19:30
ไฟร์บวร์ก
VS
Karlsruher SC
19:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
Dynamo Dresden
19:30
SC Genemuiden
VS
HHC
19:30
FC Dordrecht
VS
Excelsior Maassluis
19:30
Eintracht Stadtallendorf
VS
Baunatal
20:00
ลอริยองต์
VS
แก็งก็อง
20:00
Stockport County
VS
United of Manchester
20:00
Bochum
VS
Uerdingen
20:00
Linfield
VS
สโตกซิตี
20:00
FC Basara Mainz
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Kozakken Boys
VS
Capelle
20:00
Spvgg Steele 03/09
VS
Schonnebeck
20:00
Rot-Weiss Frankfurt
VS
SV Zeilsheim
20:17
Arminia Bielefeld
VS
Osnabrück
20:30
นูเรมเบิร์ก
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30
Holstein Kiel
VS
St. Pauli
20:30
Arminia Bielefeld
VS
VfL Osnabrück II
20:30
MVV Maastricht
VS
Westerlo
21:00
NAC Breda
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
21:00
Sturm Graz
VS
Opava
21:00
Sturm Graz
VS
Opava
21:00
Rapid Wien
VS
Slovan Liberec
21:00
Fenerbahçe
VS
İstanbulspor
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Polessya
21:00
Swindon Town
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
Jeddeloh
VS
VfL Oldenburg
21:00
น็องต์
VS
Le Havre
21:00
SW Dusseldorf
VS
SC Velbert
21:00
Hartberg
VS
Baník Ostrava
21:30
Zorya
VS
Mariupol
21:30
De Graafschap
VS
ฮีเรนวีน
21:30
Jablonec
VS
Vysočina Jihlava
22:00
น็องต์
VS
แซงต์ เอเตียน
22:00
Zlín
VS
Zbrojovka Brno
22:00
อองเช่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน
22:00
Bohemians 1905
VS
Teplice
22:00
Admira
VS
Slovácko
22:00
RWO Alzey
VS
Wormatia Worms
22:00
Příbram
VS
Dukla Praha
22:00
SV 1919 Straelen
VS
NEC
22:00
Wattens
VS
Universitatea Craiova
22:52
Rouen
VS
Bobigny
23:00
Metz XI
VS
สตราส์บูร์ก
23:00
อัลค์มาร์
VS
โมนาโก
23:00
Maribor
VS
Gorica
23:00
แร็งส์
VS
Midtjylland
23:00
Gonsenheim
VS
FC Speyer
23:30
ชาลเก้ 04
VS
Verl
23:30
Wiener Neustadt
VS
Ortmann
23:45
พีเอสวี
VS
วิเทสส์
23:45
พีเอสวี
VS
วิเทสส์
00:00
นีซ
VS
แรนส์
00:00
นีซ
VS
แรนส์
00:00
Pau
VS
Colomiers US
00:00
Lens
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:00
อาเมียงส์
VS
Troyes
00:00
Auxerre
VS
บอร์กโดซ์
00:00
Dunkerque
VS
Boulogne
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Clermont
00:30
Grenoble Foot 38
VS
Clermont
05:00
LSK Hansa
VS
Buchholz

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Energie Cottbus
VS
Lichtenberg
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Auerbach
18:30
Luckenwalde
VS
Germania Halberstadt
18:30
BAK '07
VS
Union Fürstenwalde
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Babelsberg
19:00
Hertha BSC II
VS
Lokomotive Leipzig
21:00
Chemie Leipzig
VS
BFC Dynamo
21:00
Chemnitzer FC
VS
Viktoria Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
RSV Eintracht
VS
Lok Stendal
19:00
Rostocker FC
VS
BSC Süd 05
20:00
Greifswalder FC
VS
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Martinroda
19:00
Plauen
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
International Leipzig
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Grimma
VS
1. FC Merseburg
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Eilenburg

919 Armenia - Premier League

20:30
Van
VS
Gandzasar

212 Belarus - Pershaya Liga

21:00
Granit
VS
Krumkachy
21:00
Smorgon
VS
Sputnik
22:00
Lida
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:30
เกงค์
VS
OH Leuven
00:00
เกนท์
VS
Kortrijk
00:00
Sporting Charleroi
VS
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Sloga
00:00
Velez
VS
Krupa na Vrbasu
00:00
Sloboda Tuzla
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Zvijezda Gradačac
22:30
Posusje
VS
Slaven Zivinice
22:30
Gorazde
VS
Buducnost Banovici
22:30
Igman Konjic
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Lokomotiv Plovdiv
VS
Botev Vratsa
00:00
Arda
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Ljubić Prnjavor
VS
Tekstilac Derventa
22:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Leotar
22:00
Slavija
VS
Borac Kozarska Dubica
22:00
Podrinje Janja
VS
Drina Zvornik
22:00
Kozara Gradiska
VS
Modrica
22:00
Rudar Prijedor
VS
Sutjeska Foca
22:00
Sloga Doboj
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Septemvri Sofia
VS
Neftohimik
22:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:00
Dobrudzha 1919
VS
Ludogorets II
22:00
Kariana Erden
VS
Septemvri Simitli
22:00
Strumska slava
VS
Dunav 2010
23:00
Lovech
VS
Sozopol
23:00
Vitosha Bistritsa
VS
Hebar 1918
00:00
OFK Pirin
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

22:55
Rijeka
VS
Šibenik
01:05
Osijek
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Dugopolje
VS
Cibalia

245 Czech Republic - Czech Cup

15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Libčany
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Libiš
VS
Loko Vltavín
15:15
Kolín
VS
Pardubice
15:15
Kladno
VS
Benesov
15:15
Dvůr Králové
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Motorlet Praha
VS
Meteor Praha
15:15
Slaný
VS
Sokol Hostoun
15:30
Kosmonosy
VS
Aritma Praha
15:30
Marianske Lazne
VS
Karlovy Vary
19:30
Chomutov
VS
Povltava FA
21:00
Olympie Brezova
VS
Zbuzany
22:00
Velke Hamry
VS
Vlašim
22:00
Banik Sous
VS
Králův Dvůr
22:00
Sokol Srbice
VS
Baník Sokolov
22:00
Vysoke Myto
VS
Sokol Zápy
22:00
Letohrad
VS
Chrudim
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Viktoria Žižkov
22:00
Slovan Velvary
VS
Dobris
22:00
Český Brod
VS
Písek
22:00
Náchod
VS
Hradec Králové

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Legion
VS
Nõmme Kalju
23:00
Tulevik
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Ilves
VS
SJK
21:00
HJK
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

20:00
KTP
VS
VPS
21:00
MuSa
VS
Oulu

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:30
Paksi SE
VS
Újpest
23:35
Zalaegerszegi TE
VS
MOL Vidi

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
Valur
VS
KA
23:00
ÍA
VS
Fylkir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:45
Afturelding
VS
Vestri
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Grindavík
23:00
Magni
VS
Keflavík
23:00
Leiknir Reykjavík
VS
Thór
01:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

23:00
Selfoss
VS
Dalvík / Reynir
23:00
Völsungur
VS
Kári

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Finn Harps
VS
Bohemians
23:00
Shelbourne
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Shamrock Rovers II
VS
Wexford Youths
22:00
Shamrock Rovers II
VS
Wexford Youths

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Kfar Saba
23:30
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Netanya

748 Latvia - First Liga

18:00
Smiltene
VS
Auda
18:00
Saldus SS/Leevon
VS
Rēzekne / BJSS
19:00
Grobiņa
VS
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Rabotnicki
VS
Belasica

998 Montenegro - First League

22:30
Jezero
VS
Rudar
01:00
Zeta
VS
Iskra
01:00
Sutjeska
VS
Petrovac
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Sarpsborg 08
VS
Molde

2 Poland - Polish Cup

19:00
Pawłowice Śląskie
VS
Sokół Ostróda
21:00
Stal Rzeszów
VS
Podbeskidzie
21:00
Polonia Nysa
VS
Górnik Łęczna
21:00
Unia Janikowo
VS
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Unia Skierniewice
VS
Widzew Lodz
21:00
Kalisz
VS
Korona Kielce
21:00
Karpaty Krosno
VS
Stal Mielec
21:30
Resovia Rzeszów
VS
Piast Gliwice
00:00
Tychy 71
VS
Wisła Płock
00:29
KSZO
VS
Wisła Kraków
01:30
Odra Opole
VS
Lech Poznań

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:30
Dinamo Moskva
VS
Rotor Volgograd
19:30
Rubin Kazan'
VS
Ural
22:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Tambov
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
คราสโนดาร์
00:00
Rostov
VS
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
Aberdeen
21:00
Ross County
VS
Dundee United
21:00
Hamilton Academical
VS
St. Mirren
21:00
Kilmarnock
VS
St. Johnstone
23:30
Hibernian
VS
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

22:00
Inđija
VS
Napredak
00:00
Radnik Surdulica
VS
Partizan
00:00
Novi Pazar
VS
Javor Ivanjica
00:00
Zlatibor Čajetina
VS
Čukarički
00:00
Radnički Niš
VS
Mačva Šabac

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Grafičar
VS
Dinamo Vranje
22:00
Kabel Novi Sad
VS
Dubocica
22:00
Radnički Kragujevac
VS
Železničar Pančevo
22:00
Zemun
VS
Trajal Krusevac
22:00
Loznica
VS
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Žilina
00:00
Zlaté Moravce
VS
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Spartak Trnava
VS
Pohronie
00:00
DAC
VS
Nitra
00:00
Ružomberok
VS
Sereď
00:00
Senica
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Banska Bystrica
VS
Slavoj Trebišov
22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Šamorín
22:00
Púchov
VS
Partizán Bardejov
23:00
Podbrezová
VS
Slovan Bratislava II
00:00
Skalica
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Dekani
VS
Brežice
22:00
Radomlje
VS
Smartno
22:00
Rudar Velenje
VS
Bilje
22:00
NŠ Drava
VS
Fužinar
22:00
Nafta
VS
Primorje
23:30
Krka
VS
Triglav

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Örebro
VS
Djurgården

47 Sweden - Superettan

22:30
GIF Sundsvall
VS
GAIS
22:30
Dalkurd
VS
Halmstad
22:30
Öster
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Karlskrona
VS
Trollhättan
20:00
Torns
VS
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie A

05:00
Grêmio
VS
Corinthians
05:30
Coritiba
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

07:30
Paraná
VS
Juventude
21:00
Botafogo SP
VS
Guarani
02:30
Brasil de Pelotas
VS
Oeste
02:30
Confiança
VS
Avaí
05:00
Náutico
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

02:00
Tombense
VS
EC São José
03:00
Imperatriz
VS
Jacuipense
03:00
Vila Nova
VS
Paysandu
05:00
Criciúma
VS
Boa

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Atlético Huila
VS
Tigres
07:00
Leones FC
VS
Cortuluá
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético
07:00
Bogotá
VS
Barranquilla
07:00
Real Santander
VS
Valledupar
07:00
Real Cartagena
VS
Llaneros
07:00
Boca Juniors de Cali
VS
Unión Magdalena
07:00
Orsomarso
VS
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Guadalupe
VS
Santos de Guápiles
05:00
Pérez Zeledón
VS
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

07:15
บาร์เซโลน่า
VS
Orense
04:00
El Nacional
VS
Independiente del Valle
06:15
Delfin
VS
Emelec

458 Mexico - Liga MX

09:30
Puebla
VS
Pachuca
05:00
Guadalajara
VS
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Real Madriz
VS
Managua

158 Uruguay - Primera Division

22:00
ลิเวอร์พูล
VS
Fénix
01:00
River Plate
VS
Nacional
03:00
Wanderers
VS
Deportivo Maldonado

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
Colorado Springs
VS
New Mexico United
06:00
North Carolina
VS
Birmingham Legion
06:00
Indy Eleven
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
VS
New York RB II
06:00
Charlotte Independence
VS
Memphis 901

146 South Africa - Premier League

18:30
AmaZulu
VS
Baroka
18:30
Stellenbosch
VS
Golden Arrows
20:30
Polokwane City
VS
Kaizer Chiefs
23:00
Orlando Pirates
VS
Bidvest Wits

886 Egypt - Premier League

01:00
Zamalek
VS
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
Raja Casablanca
VS
Rapide Oued Zem
02:00
Moghreb Tétouan
VS
Hassania Agadir
02:00
Olympic Safi
VS
Youssoufia Berrechid
04:00
RSB Berkane
VS
Mouloudia Oujda

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Hilal El-Fasher
VS
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

05:00
Kansanshi Dynamos
VS
Forest Rangers
05:00
Green Eagles
VS
Nkana
05:00
Mufulira Wanderers
VS
Kabwe Warriors
05:00
Power Dynamos
VS
Lumwana Radiants
05:00
Red Arrows
VS
Kabwe YSA
05:00
NAPSA Stars
VS
Nakambala Leopards

488 Iran - Persian Gulf Pro League

23:15
Tractor Sazi
VS
Machine Sazi
23:15
Nassaji Mazandaran
VS
Zob Ahan
23:15
Esteghlal
VS
Paykan
23:15
Gol Gohar
VS
Persepolis
23:15
Saipa
VS
Naft Masjed Soleyman
23:15
Sanat Naft
VS
Shahin Bushehr
23:15
Sepahan
VS
Padideh Khorasan
23:15
Pars Jam Bushehr
VS
Foolad

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Hussein
VS
Al Ahli
22:00
Sahab
VS
Al Faysali
00:30
Aqaba
VS
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

00:15
Al Kuwait
VS
Al Nasar

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Adalh
VS
Al Hilal
23:10
Al Faisaly
VS
Al Ahli
23:15
Al Taawon
VS
Dhamk
00:50
Al Nassr
VS
Al Wahda

1439 Tunisia - Ligue 1

22:30
Etoile du Sahel
VS
ES Tunis
22:30
Hammam-Lif
VS
Ben Guerdane

5618 China PR - Super League

17:00
Shandong Luneng
VS
Shenzhen
19:00
Dalian Professional
VS
Guangzhou R&F

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Ulsan
VS
Pohang Steelers
17:00
Seoul
VS
Sangju Sangmu
17:00
Suwon Bluewings
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

15:00
Yangju Citizen
VS
Jeonju
15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Gangneung City
15:00
Hwaseong
VS
Gimpo
15:00
Gyeongju Citizen
VS
Changwon City
15:00
Chuncheon
VS
Cheongju
17:00
Cheonan City
VS
Mokpo City
17:00
Busan Transportation
VS
Gimhae City
17:00
Daejeon Korail
VS
Gyeongju HNP

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Septemvri Tervel
VS
Shumen 2007
22:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Ustrem Donchevo
22:00
Botev Novi Pazar
VS
Benkovski Byala

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Hanácká
VS
Slovan Rosice
22:00
Dolní Benešov
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Tatran Všechovice
21:30
Valašské Meziříčí
VS
Skaštice
21:30
Nove Sady
VS
Šumperk
21:30
Hranice
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Havlickuv Brod
VS
Velka Bites
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Avedøre
VS
KFUM
17:00
Fremad Valby
VS
Husum
18:00
Karlslunde
VS
Tarnby FF
19:00
BK Union
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
Skjold Birkerod
VS
Allerod
18:00
Otterup
VS
RB 1906
19:00
Herlev
VS
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Varde IF Elite
18:00
Tarup-Paarup
VS
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:30
Skjold Sæby
VS
Silkeborg KFUM
20:00
Norresundby
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

19:00
P-Iirot
VS
KaaPo
19:00
FC Espoo
VS
GrIFK
19:00
JäPS
VS
PK-35
19:00
PKKU
VS
NJS
20:00
EPS
VS
Kiffen
21:00
JS Hercules
VS
RoPS II
21:00
PS Kemi
VS
OLS

1578 Norway - 2. Division

18:00
Moss
VS
Florø
19:00
Alta
VS
Senja
19:00
Nardo
VS
Fram
21:00
Kvik Halden
VS
Fredrikstad
21:00
Notodden
VS
Flekkerøy
21:00
Arendal
VS
Bryne
21:30
Vard
VS
Asker

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Moravac Mrštane
VS
Vlasina
22:00
Morava Vladičin Han
VS
Rembas
22:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Radan
22:00
Sinđelić Niš
VS
Kablovi Zaječar
22:00
Dunav Prahovo
VS
Trstenik PPT
22:00
Timok
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Budučnost Krušik
VS
Jedinstvo Ub
22:30
Tutin
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
22:30
Takovo
VS
Sloboda Užice
22:30
Semendrija 1924
VS
Sušica
22:30
Sumadija Arandelovac
VS
Sloga Požega
22:30
Mačva 1929
VS
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Galanta
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Povazska Bystrica
22:00
OFK Malzenice
VS
Castkovce
00:30
Spartak Myjava
VS
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
Lidköping
20:00
Oddevold
VS
Vårgårda
20:00
Stenungsund
VS
Nordvärmland
21:00
IF Karlstad II
VS
Sävedalen

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Kungsängen
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Fanna BK
20:00
Skiljebo
VS
Enskede
20:00
Kvarnsveden
VS
Karlberg
21:00
IFK Österåker
VS
Lidingö
21:00
Gamla Upsala
VS
Stocksund
21:00
Enkoping
VS
Fagersta Södra IK

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Boden
VS
Täfteå
19:00
Friska Viljor
VS
Stöde
20:00
Sandviks
VS
Umeå FC Akademi
20:00
IFK Östersund
VS
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Tord
19:00
Räppe
VS
Bromolla
19:00
IFK Hässleholm
VS
Asarum
20:00
Dalstorps
VS
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
IFK Eskilstuna
VS
Huddinge
19:00
Tyreso
VS
Newroz
20:00
Assyriska
VS
Gute
21:00
Assyriska IF
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Vinberg
VS
Rosengård
19:00
Ullared
VS
Olympic
21:00
Vastra Frolunda
VS
Onsala
21:00
Halmia
VS
Assyriska BK

5 Brazil - Brasiliense

03:00
Gama
VS
Sobradinho

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Serra Macaense
VS
Serrano RJ
01:00
Duque de Caxias
VS
Rio São Paulo
01:00
Olaria
VS
CFRJ / Marica
01:00
Audax Rio
VS
Gonçalense
01:00
Goytacaz
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Artsul
01:00
Campos AA
VS
Angra dos Reis
01:00
Bonsucesso
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Paraibano

02:00
Treze
VS
Campinense

5 Brazil - Potiguar

01:30
Palmeira
VS
Santa Cruz de Natal RN

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Nagacorp
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Kirivong Sok Sen Chey
18:00
Phnom Penh Crown
VS
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Ansan Greeners
VS
Jeonnam Dragons
18:00
Anyang
VS
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
The Gap
VS
Taringa Rovers
15:00
Albany Creek Excelsior
VS
Brisbane Knights
15:00
Caboolture
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Cooma Tigers
12:00
Belconnen United
VS
Monaro Panthers
12:45
Woden Weston
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

16:00
Mt Druitt Town
VS
Rockdale City Suns

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Sorrento
14:00
Armadale
VS
Inglewood United
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Perth
14:00
Bayswater City
VS
Balcatta
14:00
Floreat Athena
VS
Cockburn City
14:00
Rockingham City
VS
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Riverside Olympic
VS
Glenorchy Knights
11:30
Clarence Zebras
VS
Devonport City
13:30
Olympia Warriors
VS
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Brisbane Strikers
VS
Queensland Lions
15:45
Eastern Suburbs Brisbane
VS
SC Wanderers

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Leczna W
VS
UJ Krakow W
17:00
Śląsk Wrocław
VS
UKS SMS Lodz W
22:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Sigma Olomouc U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:30
Slovacko U19
VS
Hradec Kralove U19

2 Poland - Central Youth League

15:00
SMS Łódź U18
VS
Zaglebie U18
16:00
Pogon Szczecin U18
VS
Wisla U18
16:00
Escola Warszawa U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Legia U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Arka Gdynia U18
17:30
Cracovia U18
VS
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Moroka Swallows
VS
Real Kings
20:00
Tshakhuma
VS
Ajax Cape Town
20:00
JDR Stars
VS
TS Sporting
20:00
Richards Bay
VS
Mbombela United
22:00
Steenberg United
VS
University of Pretoria

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Comets
VS
Croydon Kings
12:30
Para Hills Knights
VS
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide United ||
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Dandenong Thunder
12:00
Heidelberg United
VS
Port Melbourne
12:15
Oakleigh Cannons
VS
Eastern Lions
14:00
Dandenong City
VS
South Melbourne
14:00
South Melbourne
VS
Avondale Heights
14:30
Hume City
VS
St. Albans Saints
15:00
Altona Magic
VS
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Wohlen
VS
Buochs
21:00
Baden
VS
Schötz
21:00
Young Boys II
VS
Lausanne II
21:00
Red Star Zürich
VS
Balzers
21:00
Gossau
VS
Kosova
21:00
Eschen / Mauren
VS
Linth
22:00
Goldau
VS
Solothurn
22:00
Echallens
VS
La Chaux-de-Fonds
22:00
Naters
VS
Terre Sainte
22:00
Bulle
VS
Azzurri 90
22:00
Lancy
VS
Olympique de Genève
22:30
Vevey Sports
VS
Martigny Sports
23:00
Tuggen
VS
Wettswil-Bonstetten
01:00
Bassecourt
VS
Luzern II
01:00
Biel-Bienne
VS
Delémont

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Breitenrain
VS
Basel II
21:00
YF Juventus
VS
Stade Nyonnais
21:00
Zürich II
VS
Köniz
21:00
Bavois
VS
Cham
22:30
Yverdon Sport
VS
Sion II
22:45
Bellinzona
VS
Rapperswil-Jona
23:00
Étoile Carouge
VS
Brühl

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Ried II

227 Russia - Pfl

16:00
Ural 2
VS
Volna Kovernino
17:00
Znamya Truda
VS
Kazanka
17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Zenit Izhevsk
18:00
Kaluga
VS
Ryazan
19:00
Rodina Moskva
VS
Dinamo Moskva II
19:00
Chelyabinsk
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Zvezda Perm
VS
Lada SOK
20:00
Sokol Saratov
VS
Kvant
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Leningradets
20:00
Luki-Energiya
VS
Zenit II
20:00
Tyumen
VS
Lada Tolyatti
20:00
Makhachkala
VS
Forte Taganrog
20:30
Anzhi
VS
SKA Rostov
21:00
Salyut Belgorod
VS
Strogino
21:00
Znamya Noginsk
VS
Metallurg Lipetsk
21:00
Avangard Kursk
VS
Khimik Novomoskovsk
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Sakhalin
21:00
Kolomna
VS
Murom
21:00
Spartak Nal'chik
VS
Legion Dynamo
21:00
Biolog
VS
Kuban Kholding
22:00
Fakel II
VS
Krasnyy-SGAFKST
22:00
Smolensk
VS
Zvezda Sint Petersburg
22:00
Inter Cherkessk
VS
Tuapse
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Druzhba
22:30
Urozhay
VS
Mashuk-KMV
22:30
Chernomorets
VS
Krasnodar 3

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Sunnanå
VS
Kvarnsvedens W
18:00
Brommapojkarna W
VS
AIK W
20:00
Jitex W
VS
Mallbacken W
20:00
Morön W
VS
IFK Kalmar W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
JyPK W
VS
PK-35
21:00
Honka W
VS
TPS W
00:30
KuPS W
VS
Åland United

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Luzern W
VS
Basel W
01:00
Servette Chênois W
VS
Lugano W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
Farum BK W
19:00
AGF
VS
Fortuna Hjorring W
19:00
Brondby W
VS
Køge
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Szent Mihály W
21:30
Viktória Szombathely W
VS
Kelen W
22:00
Győri ETO W
VS
Astra Hungary W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Atlas W
VS
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

20:30
Bakhmaro
VS
Kolkheti Poti

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Tormenta
05:30
Richmond Kickers
VS
Tucson
06:00
Greenville Triumph
VS
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Boavista U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Macaé U20
01:00
Botafogo U20
VS
Bangu U20
01:00
América RJ U20
VS
Americano U20
01:00
Vasco U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Fluminense U20
VS
Friburguense U20
01:00
Resende U20
VS
Madureira U20

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Žilina U19
16:00
DAC U19
VS
Dukla U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Senica U19
16:00
Nitra U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Poprad U19
VS
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Oakleigh Cannons U20
VS
Eastern Lions U20
10:00
Altona Magic U20
VS
Bentleigh Greens U20
10:00
Heidelberg United U20
VS
Port Melbourne U20
12:00
Dandenong City U20
VS
South Melbourne U20
12:00
Green Gully U20
VS
Melbourne Knights U20
16:45
Hume City U20
VS
St. Albans Saints U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

07:00
Albirex Niigata W
VS
Iga Kunoichi W
15:30
เซเรโซ โอซาก้า
VS
NTV Beleza W
16:00
เอฮิเมะ
VS
Urawa Reds W

1004 Canada - Premier League

23:00
York9
VS
Atlético Ottawa
02:00
HFX Wanderers
VS
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
ÍBU
VS
Léttir
21:00
ÍH
VS
KFS
21:00
Snæfell
VS
KFR

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Alberschwende
VS
Lustenau
21:00
Göfis
VS
FC Egg
22:00
Andelsbuch
VS
Bezau
22:00
Bizau
VS
Admira Dornbirn
23:00
Lochau
VS
Höchst
23:00
Hard
VS
Ludesch
23:00
Schruns
VS
Blau-Weiß Feldkirch

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Sturm Graz II Women
VS
Luv Graz Women
16:22
SK Sturm Graz Women II
VS
Luv Graz Women
20:00
น็องต์
VS
Le Havre W
20:30
Genk W
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:30
Montpellier W
VS
พีเอสวี
23:00
Lyon W
VS
Juventus W
00:00
St. Liege W
VS
Dijon W

2345 Moldova - Moldovan Cup

21:30
Inter Soroca
VS
Făleşti
21:30
Pepeni
VS
Victoria Bardar
21:30
Socol Copceac
VS
Olimp Comrat
21:30
Cimişlia
VS
Spartanii Selemet
21:30
Ialoveni
VS
Real Succes
21:30
Văsieni
VS
Cahul
21:30
Edineţ
VS
CSF Bălți
21:30
FCM Ungheni
VS
Speranța Drochia
21:30
Maiak Chirsova
VS
Tighina
21:30
Bogzești
VS
Sporting Trestieni
21:30
Sîngerei
VS
Grănicerul
21:30
Saxan
VS
Sucleia

479 Japan - Nadeshiko League 2

13:00
Nittaidai W
VS
Parceiro Nagano W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Bangkok
VS
Trang
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Nara United
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Ang Thong
16:00
Muangkan United
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Watbot
VS
Chamchuri United
16:15
Pattani
VS
Banbueng

1233 Finland - Kolmonen

18:00
FJK Forssa
VS
JanPa
18:00
Wolves
VS
ÅIFK
18:30
EsPa
VS
Espoo II
19:00
SoPa
VS
OuHu
19:00
Nykarleby IK
VS
KaIK
19:00
EuPa
VS
TPS II
19:00
SavU
VS
PeKa
19:00
KyPa
VS
Ri-Pa
19:00
Union Plaani
VS
STPS
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
Kontu
20:00
Peimari United
VS
Toejoen Veikot
20:00
LaPa
VS
HaPK
20:15
Finnkurd
VS
Espoon Tikka
21:00
KajHa
VS
HauPa
21:00
PAVE
VS
Riverball