ufabet

ตารางบอล 19 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

22:00
Ararat-Armenia
VS
Omonia Nicosia
23:00
Molde
VS
KuPS
23:30
Flora
VS
ซูดูว่า
00:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Riga
00:00
Dinamo Tbilisi
VS
Tirana
00:00
Celje
VS
Dundalk
00:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Djurgården
01:00
Sheriff
VS
Fola Esch
01:00
Connah's Quay
VS
Sarajevo
01:00
Budućnost
VS
ลูโดโกเรต์ส
02:00
Floriana
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
บาเยิร์น มิวนิค

479 เจลีก

17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
เวกัลตะ เซนได
VS
สากัน โตสู
17:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
FC เรียวเคียว
VS
โทชิกิ SC
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เอฮิเมะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Club Friendlies

15:30
Silkeborg
VS
Horsens
16:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
16:00
Resovia Rzeszów
VS
Znicz Pruszków
16:30
Zagłębie Sosnowiec
VS
Odra Opole
17:00
Tychy 71
VS
KKS 1925 Kalisz
17:00
Tychy 71
VS
Kalisz
17:45
Randers
VS
Viborg
18:00
Unterhaching
VS
Karlsruher SC
19:00
Mainz 05 II
VS
Schweinfurt
19:00
Greuther Fürth
VS
Hallescher FC
19:00
Mainz 05 II
VS
Schweinfurt
19:30
เอ็มเมน
VS
เฮราเคิล
19:44
Mainz U23
VS
Schweinfurt
19:45
Vejle
VS
Hobro
21:00
ไมนซ์
VS
สตุทท์การ์ดต
21:00
Rizespor
VS
Alanyaspor
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:00
Austria Klagenfurt
VS
พาเดอร์บอร์น
22:00
Lamia
VS
Panaitolikos
22:00
Anagennisi Ierapetras
VS
Almyros
22:00
An. Ierapetras
VS
Almyros
22:00
Pao Krousonos
VS
AO Romanos
22:15
Esbjerg
VS
AaB
23:00
Skive
VS
Thisted
23:00
Hitthaller St. Michael
VS
Kapfenberger SV
23:00
LSK Hansa
VS
Wolfsburg II
23:00
Nykøbing
VS
HIK
23:30
FC Helsingør
VS
Næstved
23:30
Seligenporten
VS
Nürnberg II
23:30
FV Fortuna Heddesheim
VS
SV Eintracht Wald-Michelbach
23:45
Excelsior
VS
Helmond Sport
23:45
NK Polana
VS
Nafta
23:45
Nantes II
VS
USSA Vertou
23:50
ATSV Erlangen
VS
Buchholz
00:00
Lafnitz
VS
Hartberg
00:00
VfB Oldenburg
VS
Rödinghausen
00:00
KFUM Roskilde
VS
Holbæk B&I
00:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Fortuna Düsseldorf II
00:00
KSV Ankerbrot
VS
PHH Fortuna 05
00:00
Loipersdorf
VS
USV Raika Unterlamm
00:15
Buchbach
VS
Unterföhring
00:30
Hessen Dreieich
VS
Kickers Offenbach
00:30
Türk Gücü Friedberg
VS
Bayern Alzenau
00:30
TuS Montabaur
VS
Koblenz
00:30
Rebecq
VS
Francs Borains
00:30
Wattenscheid 09
VS
SC Velbert
00:30
Wegberg-Beeck
VS
BC Viktoria 1915 Glesch-Paffendorf
00:30
DJK TuS Hordel
VS
SV Wanne 11
00:30
Knokke
VS
HSV Hoek
00:30
SV Kloch
VS
Svu Kapfenstein

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Yantra 1919
VS
Vitosha Bistritsa
22:00
Dunav 2010
VS
Septemvri Sofia
22:00
Hebar 1918
VS
Strumska slava
22:00
Sportist Svoge
VS
Dobrudzha 1919
23:00
Septemvri Simitli
VS
OFK Pirin
23:00
Sozopol
VS
Kariana Erden
23:00
Ludogorets II
VS
Lovech
00:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
FK Minyor Pernik
00:00
Neftohimik
VS
Lokomotiv Sofia 1929

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Vestri
VS
Leiknir Reykjavík
01:00
Fram
VS
Magni
01:00
Keflavík
VS
Víkingur Ólafsvík
01:00
Thór
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
01:15
ÍBV
VS
Afturelding
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
Dalvík / Reynir
VS
Kórdrengir
01:00
Njardvík
VS
Selfoss
01:00
Haukar
VS
Völsungur
02:15
Kári
VS
Thróttur Vogar

748 Latvia - First Liga

19:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Super Nova
21:00
Rēzekne / BJSS
VS
Grobiņa
23:00
JDFS Alberts
VS
Dinamo Riga
23:00
Auda
VS
Saldus SS/Leevon

2 Poland - Polish Cup

21:30
Stal Stalowa Wola
VS
Lechia Gdańsk

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:00
Ufa
VS
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Ural
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00
Akhmat Grozny
VS
Rotor Volgograd
23:00
Dinamo Moskva
VS
Rostov
00:00
เซนิต
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - Russian Cup

16:30
Chita
VS
Zenit Irkutsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Leningradets
19:00
Novosibirsk
VS
Dinamo Barnaul
20:00
Legion Dynamo
VS
Anzhi
20:00
Tyumen
VS
Zvezda Perm
21:00
Biolog
VS
Druzhba
21:00
Luki-Energiya
VS
Dolgie Prudy
21:00
Volna Kovernino
VS
Volga Ulyanovsk
21:00
KAMAZ
VS
Lada SOK
21:30
Kolomna
VS
Sakhalin
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Spartak Nal'chik
22:00
Inter Cherkessk
VS
Mashuk-KMV
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Rodina Moskva
22:00
Salyut Belgorod
VS
Metallurg Vidnoye
22:00
Sokol Saratov
VS
Murom
22:30
Urozhay
VS
Chernomorets
22:30
Avangard Kursk
VS
Kaluga
23:00
SKA Rostov
VS
Kuban Kholding

47 Sweden - Svenska Cupen

23:30
Lodde
VS
Eskilsminne
00:00
Karlberg
VS
Brommapojkarna
00:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Sollentuna
00:00
Enskede
VS
Täby
00:00
Vänersborgs FK
VS
Utsikten
00:00
Hudiksvall
VS
Ytterhogdal
00:30
Sleipner
VS
Nyköping
00:30
Newroz
VS
Gamla Upsala

5 Brazil - Serie A

05:15
ฟลาเมงโก
VS
Grêmio
05:15
Bragantino
VS
Fluminense
05:30
Athletico PR
VS
Palmeiras
06:30
Internacional
VS
Atlético GO
06:30
Goiás
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Brasil de Pelotas
07:30
Guarani
VS
Paraná
07:30
Cuiabá
VS
Confiança
02:30
Sampaio Corrêa
VS
Figueirense

459 Ecuador - Liga Pro

07:15
Guayaquil City
VS
Delfin
00:30
Técnico Universitario
VS
Olmedo
02:45
Aucas
VS
El Nacional
05:00
LDU Quito
VS
Universidad Católica

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Alebrijes de Oaxaca
VS
Universidad Guadalajara
09:00
Dorados
VS
Celaya
05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Morelia

338 Peru - Primera Division

07:00
César Vallejo
VS
Real Garcilaso
23:00
Carlos Stein
VS
Real Garcilaso
01:15
Alianza Universidad
VS
Carlos Manucci
03:00
UTC Cajamarca
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Sport Huancayo
VS
Melgar
03:00
Carlos Stein
VS
Sporting Cristal
03:00
Sport Boys
VS
Deportivo Binacional
03:00
Alianza Lima
VS
Universitario
03:00
Academia Cantolao
VS
Deportivo Municipal
03:00
Universidad San Martín
VS
Atlético Grau
03:00
Cienciano
VS
Carlos Manucci
03:00
Alianza Universidad
VS
Ayacucho
03:30
Deportivo Llacuabamba
VS
Ayacucho
06:00
César Vallejo
VS
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Boston River
VS
River Plate
22:30
Rentistas
VS
Wanderers
01:00
Deportivo Maldonado
VS
Peñarol
01:00
Danubio
VS
Plaza Colonia
03:30
Defensor Sporting
VS
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
LA Galaxy II
VS
Phoenix Rising
06:00
North Carolina
VS
Charleston Battery
06:00
Loudoun United
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Miami FC II
VS
Atlanta United II
06:30
Bethlehem Steel
VS
Hartford Athletic

146 South Africa - Premier League

20:30
SuperSport United
VS
Polokwane City
23:00
Bloemfontein Celtic
VS
Kaizer Chiefs

886 Egypt - Premier League

01:00
Ismaily
VS
Wadi Degla

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Youssoufia Berrechid
VS
RSB Berkane
02:00
FUS Rabat
VS
Raja Casablanca
02:00
Hassania Agadir
VS
Olympic Safi
04:00
Rapide Oued Zem
VS
Moghreb Tétouan

56518 Sudan - Sudan Premier League

23:30
Al Merreikh
VS
Hay Al Wadi

2568 Zambia - Super League

05:00
Buildcon
VS
Red Arrows
05:00
Forest Rangers
VS
Lusaka Dynamos
05:00
Zanaco
VS
Mufulira Wanderers
05:00
Nakambala Leopards
VS
Green Buffaloes
05:00
Lumwana Radiants
VS
NAPSA Stars

97374 Jordan - Premier League

22:00
Ma'an
VS
Shabab Al Ordon
00:30
Al Ahli
VS
Sahab

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:50
Al Fateh
VS
Al Ittifaq
23:05
Al Faisaly
VS
Al Ittihad
23:10
Abha
VS
Al Hazm
00:55
Al Raed
VS
Al Shabab

190321 Bahrain - Premier League

23:00
East Riffa
VS
Al-Hidd
23:00
Muharraq
VS
Al-Najma
23:00
Manama
VS
Al Ahli

5618 China PR - Super League

17:00
Shandong Luneng
VS
Henan Jianye
19:00
Shanghai Shenhua
VS
Guangzhou R&F

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:30
Dorostol
VS
Svetkavitsa Targovishte

1233 Finland - Kakkonen

22:00
Ilves II
VS
Jazz

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
IFK Hässleholm
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Rosengård
VS
IFK Malmö
00:30
Eslov
VS
Olympic
00:30
Vastra Frolunda
VS
Prespa Birlik

5 Brazil - Brasiliense

01:30
Real FC
VS
Brasiliense

5 Brazil - Paraense

06:00
Paysandu
VS
Paragominas

5 Brazil - Paulista A2

01:00
Monte Azul
VS
Penapolense
01:00
ยูเวนตุส
VS
Portuguesa Santista
01:00
Taubaté
VS
RB Brasil
01:00
Rio Claro
VS
Osasco Audax
01:00
Sertãozinho
VS
Portuguesa
02:00
São Bento
VS
Atibaia
02:00
XV de Piracicaba
VS
Votuporanguense

41 Europe - UEFA Youth League

20:00
Salzburg U19
VS
Olympique Lyon U19
23:00
Inter U19
VS
Real Madrid U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:30
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

98 Australia - New South Wales

16:45
Sydney Olympic
VS
Sydney II

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Mbombela United
VS
Uthongathi
20:00
JDR Stars
VS
Real Kings
20:00
Free State Stars
VS
Tshakhuma
20:00
TS Galaxy
VS
Cape Umoya United
20:00
Royal Eagles
VS
Jomo Cosmos

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
YF Juventus
VS
Zürich II
00:30
Rapperswil-Jona
VS
Breitenrain
01:00
Sion II
VS
Bavois
01:00
Black Stars
VS
Yverdon Sport
01:00
Étoile Carouge
VS
Stade Nyonnais
01:00
Brühl
VS
Basel II

320 Denmark - Elitedivisionen Women

23:30
Farum BK W
VS
Brondby W
00:00
Køge
VS
KoldingQ W
00:00
Fortuna Hjorring W
VS
AaB W
00:00
AGF W
VS
FC Thy - ThistedQ

401 Slovakia - Youth League

22:00
Dukla U19
VS
Ružomberok U19
22:00
Spartak Trnava U19
VS
Poprad U19
22:00
Senica U19
VS
Nitra U19
22:00
DAC U19
VS
Slovan Bratislava U19
22:00
Žilina U19
VS
Trenčín U19
22:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Podbrezová U19

1004 Canada - Premier League

07:00
Pacific
VS
York9
00:00
Atlético Ottawa
VS
Valour

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ho Chi Minh City II
VS
Son La
16:00
Ha Noi II
VS
PP Ha Nam
18:30
Ha Noi
VS
GT Thai Nguyen
18:30
Ho Chi Minh City
VS
TKS Viet Nam

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Fylkir W
VS
ÍBV W
01:00
Breidablik W
VS
Thor Akureyri W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
KyPa
VS
PeKa
22:30
Warkaus
VS
Barca
22:30
HaPK
VS
Liry
22:30
SavU
VS
STPS
22:30
LaPa
VS
Ri-Pa
23:00
Loiske
VS
I-Kissat
23:00
JPS
VS
PAVE
23:00
KoiPS
VS
Kuusysi
23:00
RoPo
VS
TP-47
23:15
Kings
VS
LehPa
23:45
ToU
VS
Riverball

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
VS
Hapoel Kfar Shalem
00:00
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Hapoel Ramat Gan