ufabet

ตารางบอล 22 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

23:00
Lincoln Red Imps
VS
Prishtina

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
ดิฌง
VS
อองเช่ร์
02:00
ลีลล์
VS
แรนส์

479 เจลีก

16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โยโกฮามา เอฟซี

479 เจลีก 2

17:00
เอฮิเมะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มาชิดา เซลเวีย

49477 ไทยลีก

17:45
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
20:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
ASU Poli Timişoara
VS
Ripensia Timişoara
15:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Metaloglobus
16:00
Oure
VS
Dalum
16:00
Thisted
VS
VSK Århus
16:00
Brønshøj
VS
AB Tårnby
16:00
Vorwärts Steyr
VS
Karlsruher SC
16:00
Sementina
VS
ลูกาโน
16:00
Zürich
VS
FC Schaffhausen
16:00
Avarta
VS
KFUM Roskilde
16:00
Kapfenberger SV
VS
Blau-Weiß Linz
16:00
Bełchatów
VS
SKRA Częstochowa
16:00
De Treffers
VS
VV UNA
16:00
Tychy 71
VS
Widzew Lodz
16:00
AC Sementina
VS
ลูกาโน
16:00
Bełchatów
VS
SKRA Częstochowa
16:00
Odra Opole
VS
Śląsk Wrocław II
16:00
Widzew Lodz
VS
Tychy 71
16:30
AS Eupen
VS
URSL Visé
16:30
Pullach
VS
Rain / Lech
16:30
Rio Ave
VS
Penafiel
16:45
Frem
VS
Brønshøj
16:50
Frem
VS
Hillerød
17:00
AaB
VS
Silkeborg
17:00
Wormatia Worms
VS
Schott Mainz
17:00
Brøndby
VS
Næstved
17:00
Eichede
VS
Hamburger SV II
17:00
Górnik Łęczna
VS
Znicz Pruszków
17:00
Wulfrath
VS
Dusseldorf-West
17:00
Górnik Łęczna
VS
Znicz Pruszków
17:30
Bedford Town
VS
Wealdstone
18:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
NAC Breda
18:00
Bonner SC
VS
Viktoria Köln
18:00
Lyngby
VS
Hvidovre
18:00
Heimstetten
VS
Bayern München II
18:00
Vejle
VS
Viborg
18:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
Greuther Fürth
18:00
Bełchatów
VS
Kalisz
18:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Resovia Rzeszów
19:00
Vendsyssel
VS
Jammerbugt
19:00
Almere City
VS
โกรนิงเงิน
19:00
NEC
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:00
ไมนซ์
VS
Sandhausen
19:00
Eintracht Bamberg
VS
Bayreuth
19:00
Waldgirmes
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Lok Stendal
VS
Magdeburg
19:00
Kirchanschöring
VS
Schalding-Heining
19:00
Garching
VS
Schwabmünchen
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
19:00
Northampton Town
VS
Leyton Orient
19:00
Mainz 05 II
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Hallescher FC
VS
Hannover 96 II
19:00
BW Lohne
VS
Meppen
19:00
Aalen
VS
Memmingen
19:00
Bayern Alzenau
VS
Greuther Fürth II
19:00
Mansfield Town
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
Homberg
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
19:00
Wattenscheid 09
VS
Schonnebeck
19:00
SC Velbert
VS
Rather SV
19:00
TVD Velbert
VS
FSV Vohwinkel
19:30
Katwijk
VS
FC Eindhoven
19:30
SC Cambuur
VS
FC Dordrecht
19:30
De Graafschap
VS
เฮราเคิล
19:30
Dornbirn
VS
ไฟร์บวร์ก
19:30
Roda JC Kerkrade
VS
Jong Utrecht
19:30
เรดิง
VS
จิลลิ่งแฮม
19:30
Katwijk
VS
FC Eindhoven
20:00
1860 München
VS
Jahn Regensburg
20:00
Weiche Flensburg
VS
Aarhus Fremad
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Werder Bremen II
20:00
IJsselmeervogels
VS
Telstar
20:00
Darmstadt 98
VS
Wehen Wiesbaden
20:00
Preußen Münster
VS
Jeddeloh
20:00
Kaiserslautern II
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Fremad Amager
VS
HB Køge
20:00
Husumer SV
VS
Heider SV
20:00
Eintracht Trier
VS
Röchling Völklingen
20:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Bochum
20:00
1. FC Mönchengladbach
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Darmstadt 98
20:00
Buchholz
VS
1. FC Lichtenfels
20:15
Jong AZ
VS
AFC
20:30
FSV Duisburg
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
Holstein Kiel
20:30
MSV Duisburg
VS
ดอร์ทมุนด์
21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
อาแจกซ์
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
Austria Klagenfurt
VS
Hartberg
21:00
Ards
VS
Crusaders
21:00
United of Manchester
VS
Barrow
21:00
แบล็กพูล
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
Fenerbahçe
VS
Fatih Karagümrük
21:00
Southport
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สโตกซิตี
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Brighouse Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Heybridge Swifts
VS
Braintree Town
21:00
Gateshead
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
21:00
FV Fortuna Heddesheim
VS
SV Unter-Flockenbach
21:00
Cinderford Town
VS
Wantage Town
21:34
Ards
VS
Crusaders
21:45
ดอร์ทมุนด์
VS
เฟเยนูร์ด
22:00
Augsburg II
VS
Nürnberg II
22:00
มึนเช่นกลัดบัค
VS
พาเดอร์บอร์น
22:00
Buchbach
VS
1860 München II
22:00
Rheindorf Altach
VS
Heidenheim
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Würzburger Kickers
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Karlsruher SC
22:00
Admira
VS
Amstetten
22:00
Austria Wien
VS
Juniors OÖ
22:00
Atlas Delmenhorst
VS
Teutonia Hamburg
22:00
St. Pölten
VS
Floridsdorfer AC
22:00
Ried
VS
Zwickau
22:00
Wacker Innsbruck
VS
Unterhaching
22:00
Weiz
VS
Grazer AK
22:00
Sturm Graz
VS
Lafnitz
22:00
Deisenhofen
VS
1860 Rosenheim
22:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
นูเรมเบิร์ก
22:00
Frechen
VS
VfL Rheinbach
22:00
Pirmasens
VS
Dudenhofen
22:00
AEEK INKA
VS
AO Damastas
22:30
Neuchâtel Xamax
VS
Servette
22:30
Triglia Rafina
VS
Lykovrysi
23:00
ทเวนเต้
VS
Go Ahead Eagles
23:00
Viktoria Köln
VS
Köln II
23:00
ลิเวอร์พูล
VS
สตุทท์การ์ดต
23:00
พีเอสวี
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:00
MSV Duisburg
VS
เฟเยนูร์ด
23:00
Saint Louis Neuweg
VS
Grandvillars
00:00
บาเลนเซีย
VS
Castellón
00:30
เรอัล เบติส
VS
กาดิซ
00:30
เอสปันญ่อล
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
วิเทสส์

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Tennis Borussia
VS
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
CfR Pforzheim
VS
Ilshofen
19:00
Backnang
VS
SGV Freiberg
19:00
Ravensburg
VS
Stuttgarter Kickers
19:00
Göppinger SV
VS
Linx
19:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Freiburger FC
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Bruchsal
20:30
Bissingen
VS
Reutlingen
20:30
Villingen
VS
Sandhausen II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Rostocker FC
19:00
BSC Süd 05
VS
Greifswalder FC
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Strausberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
VS
International Leipzig
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Oberlausitz Neugersdorf

919 Armenia - Premier League

20:00
Shirak
VS
Ararat

2453 Azerbaijan - Premier League

23:00
คาราบัค
VS
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

20:30
Volna
VS
Smorgon
21:00
Sputnik
VS
Oshmyany
21:30
Lida
VS
Naftan
22:00
Orsha
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

21:15
Zulte-Waregem
VS
Waasland-Beveren
23:30
Mechelen
VS
Cercle Brugge
23:30
OH Leuven
VS
Sporting Charleroi
01:45
Antwerp
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

01:45
RWDM
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:55
Siroki Brijeg
VS
Borac Banja Luka
02:05
Zrinjski
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Capljina
VS
Radnik Hadžići
22:00
Slaven Zivinice
VS
Vis Kosova
22:00
Rudar Kakanj
VS
Igman Konjic
22:00
Bratstvo Gracanica
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Travnik
VS
Posusje
22:00
Buducnost Banovici
VS
Orasje
22:00
Zvijezda Gradačac
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Vratsa
VS
CSKA Sofia
01:00
Cherno More
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Rudar Prijedor
22:00
Sutjeska Foca
VS
Sloboda Novi Grad
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Slavija
22:00
Drina Zvornik
VS
Kozara Gradiska
22:00
Leotar
VS
Ljubic Prnjavor
22:00
Tekstilac Derventa
VS
Podrinje Janja
22:00
Borac Kozarska Dubica
VS
FK Jedinstvo Brcko
01:30
Modrica
VS
Sloga Doboj

266 Croatia - 1. HNL

22:55
Slaven Koprivnica
VS
Gorica
01:05
Šibenik
VS
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Sesvete
VS
Opatija
22:30
Solin
VS
Kustošija
22:30
Cibalia
VS
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Paphos
VS
Omonia Nicosia
00:30
Apollon
VS
Doxa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Příbram
VS
Teplice
22:00
Sigma Olomouc
VS
Slovan Liberec
22:00
Zlín
VS
Slovácko
00:30
Zbrojovka Brno
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Dukla Praha
15:15
Chrudim
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Třinec
VS
Lisen
22:00
Prostějov
VS
Blansko

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Tulevik
VS
Nõmme Kalju
22:30
Tallinna Kalev
VS
Tammeka
23:00
Kuressaare
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
TPS
VS
Inter Turku
21:00
RoPS
VS
HJK
21:00
KuPS
VS
Mariehamn
21:00
Ilves
VS
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

20:30
VPS
VS
MP
21:00
KPV
VS
Gnistan
21:00
Kajaani
VS
KTP
21:00
MYPA
VS
SJK Akatemia

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Dunkerque
00:00
Chambly
VS
Paris
00:00
Auxerre
VS
Sochaux
00:00
อาเมียงส์
VS
Nancy
00:00
Ajaccio
VS
Châteauroux
00:00
Clermont
VS
ก็อง
00:00
แก็งก็อง
VS
Niort
00:00
Rodez
VS
Grenoble Foot 38
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Pau

674 Hungary - OTP Bank Liga

02:00
MOL Vidi
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KA
VS
ÍA
21:00
FH
VS
HK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:30
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Fram
21:00
Magni
VS
ÍBV
21:00
Grindavík
VS
Thór
23:00
Afturelding
VS
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Bohemians
VS
St Patrick's
23:00
Sligo Rovers
VS
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Longford Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Haifa
00:30
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Tel Aviv
01:00
Maccabi Netanya
VS
Beitar Jerusalem

748 Latvia - Virsliga

21:00
Spartaks Jūrmala
VS
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Makedonija
VS
Skendija 79
22:00
Renova
VS
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

22:00
Dacia-Buiucani
VS
Zimbru
00:30
Petrocub
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

22:30
Jezero
VS
Zeta

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Molde
VS
Odd
23:00
Kristiansund
VS
Sarpsborg 08
23:00
Bodø / Glimt
VS
Start
23:00
Vålerenga
VS
Sandefjord
23:00
Strømsgodset
VS
Viking
23:00
Aalesund
VS
Haugesund
01:30
Mjøndalen
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Cracovia Kraków
VS
Pogoń Szczecin
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Piast Gliwice
01:00
Raków Częstochowa
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - Polish Cup

17:00
Garbarnia Kraków
VS
Katowice
19:30
Radomiak Radom
VS
Miedź Legnica
21:00
Olimpia Grudziądz
VS
Lech Poznań II
00:45
Stomil Olsztyn
VS
Jastrzębie

155 Romania - Liga 1

19:30
Viitorul
VS
UTA Arad
22:00
Sepsi
VS
Universitatea Craiova
01:00
Astra
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
คราสโนดาร์
20:00
Khimki
VS
Akhmat Grozny
21:30
Arsenal Tula
VS
Dinamo Moskva
22:00
เซนิต
VS
Tambov
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Rubin Kazan'
00:00
Rotor Volgograd
VS
Sochi

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Fakel
17:00
Tom' Tomsk
VS
Dinamo Bryansk
19:00
Akron
VS
Krasnodar II
20:00
Krylya Sovetov
VS
Orenburg
21:00
Irtysh
VS
Spartak Moskva II
21:00
Tekstilshchik
VS
Yenisey
21:00
Shinnik
VS
Veles
21:00
Olimpiyets
VS
Spartak Vladikavkaz
22:00
Neftekhimik
VS
Chertanovo
22:00
Torpedo Moskva
VS
Baltika
23:00
Chayka
VS
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
St. Mirren
VS
Ross County
21:00
Motherwell
VS
Hamilton Academical
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Kilmarnock
23:30
Dundee United
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

00:00
Spartak Subotica
VS
Radnički Niš
00:00
Čukarički
VS
Bačka Palanka
00:00
Javor Ivanjica
VS
Radnik Surdulica
00:30
Partizan
VS
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Sloga Kraljevo
VS
Kabel Novi Sad
22:00
Dubocica
VS
Radnički Kragujevac
22:00
Grafičar
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Spartak Trnava
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Senica
00:00
Nitra
VS
Ružomberok
00:00
Sereď
VS
Trenčín
01:00
Pohronie
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Slavoj Trebišov
VS
FK Košice
21:30
Komárno
VS
Liptovský Mikuláš
21:30
Dubnica
VS
Podbrezová
21:30
Banska Bystrica
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Tabor Sežana
VS
Koper
23:00
Olimpija
VS
Gorica
00:00
Domžale
VS
Bravo
01:45
Celje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Primorje
VS
Krško
22:00
Fužinar
VS
Nafta
22:00
Beltinci
VS
NŠ Drava
22:00
Bilje
VS
Triglav
22:00
Dob
VS
Dekani
23:30
Krka
VS
Brda Dobrovo
00:00
Brežice
VS
Radomlje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Sirius
VS
Hammarby
20:00
Djurgården
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Pitea W
VS
Umea W

47 Sweden - Superettan

18:00
Umeå
VS
Norrby
22:30
Halmstad
VS
GIF Sundsvall
22:30
GAIS
VS
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Berga
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sandviken
VS
Haninge
21:00
Karlslund
VS
Gefle
22:00
Sylvia
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

17:30
Qviding FIF
VS
Motala
19:00
Tvååker
VS
Linköping City
19:00
Oskarshamns AIK
VS
Lund
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Lindome
20:00
Skövde AIK
VS
Karlskrona
21:00
Utsikten
VS
Eskilsminne
23:00
Trollhättan
VS
Landskrona

86 Ukraine - Premier League

18:00
Lviv
VS
Minai
21:00
Desna
VS
Zorya
23:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Mariupol

5 Brazil - Serie A

02:00
Athletico PR
VS
Fluminense
05:00
Internacional
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
CSA
21:00
Avaí
VS
Cuiabá
02:30
Botafogo SP
VS
Figueirense
02:30
Náutico
VS
Juventude
05:00
CRB
VS
Vitória

5 Brazil - Serie C

01:00
Jacuipense
VS
Manaus
01:30
Volta Redonda
VS
Tombense
03:00
Ferroviário
VS
Vila Nova
05:00
Paysandu
VS
Treze

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Tigres
VS
Orsomarso
07:00
Deportes Quindío
VS
Boca Juniors de Cali
07:00
Unión Magdalena
VS
Real Cartagena
07:00
Llaneros
VS
Real Santander
07:00
Valledupar
VS
Bogotá
07:00
Barranquilla
VS
Fortaleza CEIF
07:00
Atlético
VS
Leones FC
07:00
Cortuluá
VS
Atlético Huila

459 Ecuador - Liga Pro

07:15
Macará
VS
Deportivo Cuenca
02:00
Técnico Universitario
VS
Independiente del Valle
04:15
LDU Portoviejo
VS
Guayaquil City
06:30
Aucas
VS
LDU Quito

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Solola
VS
Sansare

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Santos Laguna
09:30
Juárez
VS
León
05:00
Atlas
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

04:30
Diriangén
VS
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Cerro Porteño
VS
12 de Octubre
06:00
River Plate
VS
Libertad

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Progreso
VS
Danubio
01:00
River Plate
VS
Deportivo Maldonado
03:30
Peñarol
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
เอฟซี ดัลลัส
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
05:00
ลอสแอนเจลิส
VS
แอลเอ แกลักซี
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Saint Louis FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Atlanta United II
06:30
Birmingham Legion
VS
Memphis 901

146 South Africa - Premier League

20:30
Polokwane City
VS
Highlands Park
23:00
Baroka
VS
Chippa United

886 Egypt - Premier League

21:00
El Geish
VS
Tanta
21:00
El Gounah
VS
Masr
23:30
Al Masry
VS
Misr Lel Makasa
02:00
Zamalek
VS
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Khouribga
VS
RSB Berkane
02:00
Moghreb Tétouan
VS
FUS Rabat
04:00
Olympic Safi
VS
Rapide Oued Zem
04:00
Hassania Agadir
VS
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

23:00
KAC Kénitra
VS
Wydad Fès
23:00
Racing de Casablanca
VS
Riadi Salmi
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Chabab Rif Hoceima
23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Widad Témara
23:00
AS Salé
VS
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Chabab Mohammédia
23:00
Olympique Dcheïra
VS
Sidi Kacem
23:00
Maghreb Fès
VS
Tihad Casablanca

2568 Zambia - Super League

05:00
Green Eagles
VS
Kabwe YSA
05:00
Nkwazi
VS
Nkana
05:00
Mufulira Wanderers
VS
Nakambala Leopards

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:45
Al Nahdha
VS
Al Najoom
22:55
Al-Kawkab
VS
Al-Thuqbah
23:05
Al Batin
VS
Hottain
23:25
Al Jabalain
VS
Al Mojzel
23:30
Ohod
VS
Al Bukayriyah

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Slimane
VS
Etoile du Sahel
22:30
Métlaoui
VS
Hammam-Lif
22:30
CA Bizertin
VS
Club Africain
22:30
Ben Guerdane
VS
CS Sfaxien
00:00
ES Tunis
VS
Stade Tunisien

5618 China PR - Super League

17:00
Tianjin Teda
VS
Qingdao Hainiu
19:00
Beijing Guoan
VS
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - K-League 1

15:30
Incheon United
VS
Suwon Bluewings
17:00
Gwangju
VS
Seoul
17:00
Busan I'Park
VS
Pohang Steelers
18:00
Gangwon
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

14:00
Jeonju
VS
Hwaseong
15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheonan City
15:00
Gyeongju HNP
VS
Gimhae City
16:00
Gimpo
VS
Gyeongju Citizen
17:00
Daejeon Korail
VS
Cheongju
17:00
Mokpo City
VS
Yangju Citizen
17:00
Changwon City
VS
Chuncheon

3995 Malaysia - Super League

20:00
MISC
VS
Terengganu

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Dorostol
VS
Topolite
22:00
Shumen 2007
VS
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Kubrat
VS
Botev Novi Pazar
22:00
Sportist General Toshevo
VS
Spartak Varna

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Loko Vltavín
VS
Písek
15:15
Baník Sokolov
VS
Motorlet Praha
15:15
Benesov
VS
Sokol Hostoun
22:00
Slovan Velvary
VS
Slovan Liberec II
22:00
Sokol Živanice
VS
Zbuzany
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Sparta Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Dolní Benešov
21:30
Odra Petrkovice
VS
Znojmo
21:30
Slovan Rosice
VS
Velké Meziříčí
21:30
Vrchovina
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Hořovicko
VS
Doubravka
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Jindrichuv Hradec
19:30
Rokycany
VS
Sokol Lom
22:00
Klatovy
VS
České Budějovice II
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Olympie Brezova
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Slaný
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Aritma Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Chomutov
22:00
Ostrov
VS
Meteor Praha
22:00
Banik Sous
VS
Štětí
22:00
Český Brod
VS
Louny
22:00
Dobris
VS
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Velke Hamry
VS
Kolín
15:15
Sokol Libiš
VS
Letohrad
15:30
Kosmonosy
VS
Polaban Nymburk
22:00
Náchod
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Skaštice
VS
Strani
21:30
HFK Olomouc
VS
FC Vsetin
21:30
Viktorie Přerov
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Sokol Tasovice
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Hodonín-Šardice
21:30
Start Brno
VS
Zbrojovka Brno II
21:30
Stara Rise
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Ishøj
VS
Frederikssund
19:00
KFUM
VS
Karlslunde
19:00
Køge Nord
VS
Avedøre
19:15
Husum
VS
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Greve
17:00
GVI
VS
Vordingborg
18:00
LSF
VS
Otterup
18:00
Allerod
VS
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
B 1913
19:00
Odder
VS
Viby
21:00
Horsens II
VS
Ringkøbing

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Lyseng
18:00
Vejgaard B
VS
Tjorring
19:00
Herning Fremad
VS
Skjold Sæby

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JIPPO
VS
RoPS II
19:00
SalPa
VS
GrIFK

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Guingamp II
23:00
Granville
VS
Sainte Geneviève
23:00
Fleury 91
VS
Saint-Malo
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Lorient II
23:00
Poissy
VS
Blois
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
C' Chartres
23:30
Stade Plabennec
VS
Rouen
23:30
Vannes
VS
Versailles

17 France - CFA Group B

19:00
Schiltigheim
VS
Gobelins
22:00
Entente SSG
VS
Gazélec Ajaccio
22:00
Haguenau
VS
Lens II
23:00
Bobigny
VS
Auxerre II
23:00
Belfort
VS
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
VS
Sedan
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Reims II
23:00
Metz II
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

23:00
Chasselay MDA
VS
Marignane Gignac
23:00
Martigues
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Andrézieux
VS
Aubagne
23:00
Hyères
VS
Olympique Marseille II
23:00
Monaco II
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Grasse
VS
Toulon
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Fréjus St-Raphaël
00:00
Jura Sud Foot
VS
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

23:00
Bergerac
VS
Yzeure
23:00
Béziers
VS
Canet Roussillon
23:00
Angoulême
VS
Bourges Foot
23:00
Romorantin
VS
Trélissac
23:00
Nantes II
VS
Colomiers US
23:00
Angers SCO II
VS
Stade Montois
23:30
Chamalières
VS
Les Herbiers
00:00
Bourges 18
VS
Le Puy F.43 Auvergne

1578 Norway - 2. Division

18:00
Levanger
VS
Notodden
19:00
Bærum
VS
Vard
21:00
Egersund
VS
Arendal
21:00
Bryne
VS
Sotra

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Trstenik PPT
VS
Timok
22:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Sinđelić Niš
22:00
Moravac Mrštane
VS
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Jedinstvo Ub
VS
Gruža
22:00
Sloga Požega
VS
Budućnost Arilje
22:00
Trepča
VS
Sumadija Arandelovac
22:00
Mladi Radnik
VS
Semendrija 1924
22:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Takovo
22:00
Budučnost Krušik
VS
Tutin

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Kalna n. Hronom
VS
OFK Malzenice
22:00
Castkovce
VS
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

17:30
Sävedalen
VS
Grebbestad
19:00
IFK Tidaholm
VS
IF Karlstad II
19:00
IFK Åmål
VS
Gauthiod
19:00
Ahlafors
VS
Nordvärmland
20:00
Vänersborgs IF
VS
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enkoping
VS
Kvarnsveden
19:00
Karlberg
VS
Skiljebo
19:00
Kungsängen
VS
Gamla Upsala
19:30
Stocksund
VS
IFK Österåker
20:00
Enskede
VS
Hudiksvall
21:00
Fagersta Södra IK
VS
Fanna BK
21:30
Lidingö
VS
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Notvikens IK
VS
Sandviks
19:00
Skellefteå
VS
Friska Viljor
19:00
Stöde
VS
Boden
19:00
Gottne IF
VS
Morön
20:00
Umeå FC Akademi
VS
IFK Östersund
20:00
Täfteå
VS
Piteå
21:00
IFK Umeå
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Räppe
19:00
Bromolla
VS
Husqvarna
19:00
Almeboda Linneryd
VS
Österlen
20:00
Syrianska
VS
Asarum
20:00
Kristianstad
VS
Dalstorps

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Newroz
VS
Assyriska IF
20:00
Åtvidaberg
VS
Tyreso
21:30
Gute
VS
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Rosengård
VS
Ullared
18:00
Assyriska BK
VS
Vastra Frolunda
19:00
Eslov
VS
Vinberg
19:00
Onsala
VS
Prespa Birlik
19:00
IFK Malmö
VS
Ängelholm

5 Brazil - Acreano

03:00
Nauas
VS
Atlético Acreano
05:00
Plácido de Castro
VS
Galvez

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Pinheiro

5 Brazil - Potiguar

02:00
Potiguar Mossoró
VS
ABC

41 Europe - UEFA Youth League

20:00
Benfica U19
VS
Ajax U19
23:00
Salzburg U19
VS
Real Madrid U19

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Cambodia Tiger
15:30
Bati Youth
VS
Kirivong Sok Sen Chey
18:00
Nagacorp
VS
Visakha

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Bucheon 1995
VS
Gyeongnam
17:00
Asan Mugunghwa
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
The Gap
14:00
Taringa Rovers
VS
Grange Thistle
15:00
North Star
VS
Albany Creek Excelsior
15:00
Toowong
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

14:30
Monaro Panthers
VS
Tuggeranong United
16:15
Canberra Olympic
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

13:00
Marconi Stallions
VS
Western Sydney W. II
16:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney United

748 Latvia - Latvian Cup

20:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Dobele Allegro

86 Ukraine - Youth League

21:00
Vorskla Poltava U21
VS
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Perth Glory II
14:00
ECU Joondalup
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
VS
Rockingham City
14:00
Cockburn City
VS
Balcatta
14:00
Sorrento
VS
Armadale
14:00
Inglewood United
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Glenorchy Knights
11:15
Riverside Olympic
VS
South Hobart
13:30
Olympia Warriors
VS
Kingborough Lions
13:30
Launceston City
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Peninsula Power
VS
Brisbane Strikers
14:00
Moreton Bay United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Queensland Lions
VS
SC Wanderers
15:30
Gold Coast Knights
VS
Brisbane Roar II
15:45
Capalaba
VS
Brisbane City

41 Europe - Champions League Women

01:00
Lyon W
VS
Bayern Munich W
01:00
Arsenal W
VS
Paris SG W

2 Poland - Ekstraliga Women

16:45
Czarni Sosnowiec W
VS
Leczna W
17:00
Medyk Konin W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
UKS SMS Lodz W
VS
GKS Katowice W
22:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Rolnik Biedrzychowice
22:00
ROW Rybnik
VS
Bydgoszcz

245 Czech Republic - U19 League

15:15
FK Pardubice U19
VS
Sparta Praha U19
15:30
Ostrava U19
VS
Slovacko U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Opava U19
VS
Sigma Olomouc U19
19:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Plzen U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Slavia Prague W
21:00
Sparta Prague W
VS
Plzen W
21:00
Pardubice W
VS
Liberec W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

21:00
Karlovy Vary W
VS
Souš / Ervěnice-Jirkov W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Korona Kielce U18
VS
Cracovia U18
17:00
Legia U18
VS
Escola Warszawa U18
20:00
Wisla U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Jomo Cosmos
VS
Free State Stars
20:00
Cape Umoya United
VS
JDR Stars
20:00
Ajax Cape Town
VS
University of Pretoria
20:00
Real Kings
VS
Mbombela United

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Para Hills Knights
VS
Adelaide City
12:30
Adelaide United ||
VS
Cumberland United
12:30
Adelaide Comets
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Raiders
VS
Modbury Jets
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

11:00
Avondale Heights
VS
St. Albans Saints
16:00
Dandenong Thunder
VS
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Goldau
VS
Bassecourt
20:00
Winterthur II
VS
St. Gallen II
21:00
Luzern II
VS
Baden
21:00
Schötz
VS
Wohlen
21:00
Solothurn
VS
Langenthal
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Linth
21:00
Balzers
VS
Dietikon
22:00
Muttenz
VS
Biel-Bienne
22:00
Buochs
VS
Grasshopper II
22:00
Azzurri 90
VS
Naters
22:00
Terre Sainte
VS
Chênois
22:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Young Boys II
22:00
Lausanne II
VS
Bulle
22:00
Thalwil
VS
Paradiso
22:30
Lancy
VS
Vevey Sports
22:30
Martigny Sports
VS
Echallens
23:00
Tuggen
VS
Red Star Zürich

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Brühl
VS
Stade Nyonnais
21:00
Bavois
VS
Black Stars
21:00
Zürich II
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

23:30
Wiltz
VS
Etzella Ettelbrück
00:00
UT Pétange
VS
UNA Strassen
00:30
Swift Hesperange
VS
Differdange 03
01:00
Fola Esch
VS
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Stadl-Paura

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Mauerwerk
VS
Draßburg
23:00
Wiener Viktoria
VS
Admira II
23:00
Stripfing
VS
Team Wiener Linien

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Maitland
VS
Broadmeadow Magic

227 Russia - Pfl

20:00
Luki-Energiya
VS
Dolgie Prudy

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Kvarnsvedens W
VS
Morön W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Sunnanå
19:00
Lidköping W
VS
Sandviken W
19:00
Älvsjö AIK W
VS
Jitex W
20:00
Mallbacken W
VS
Hammarby W
20:00
Alingsås W
VS
Bollstanäs W
21:00
AIK W
VS
IFK Kalmar W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
TiPS W
VS
Åland United
20:00
TPS W
VS
KuPS W
22:00
JyPK W
VS
PK-35 Vantaa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Young Boys W
VS
Basel W
22:00
St. Gallen
VS
Servette Chênois W
23:00
Luzern W
VS
Lugano W
00:00
Zurich W
VS
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
AGF W
19:00
KoldingQ W
VS
Farum BK W
19:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Køge
19:00
Brondby W
VS
Fortuna Hjorring W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Kelen W
22:00
MTK Hungaria W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

22:45
Verona W
VS
Juventus W
22:45
Bari W
VS
นาโปลี
01:45
Fiorentina W
VS
Inter Milano

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Mazatlán W
VS
Tigres UANL W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Toluca W

119 Georgia - David Kipiani Cup

19:00
Imereti
VS
WIT Georgia II
19:00
Sulori
VS
Tbilisi City
19:00
Borjomi
VS
Gareji
19:00
Egrisi
VS
Gori
21:00
Merani Tbilisi II
VS
Spaeri

3483 USA - USL League One

00:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Tormenta
06:00
Greenville Triumph
VS
Inter Miami II

401 Slovakia - Youth League

16:00
Trenčín U19
VS
DAC U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Dukla U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Žilina U19
16:00
Nitra U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Spartak Trnava U19
18:00
Poprad U19
VS
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
South Melbourne U20
VS
Hume City U20
12:00
Dandenong Thunder U20
VS
Heidelberg United U20
13:00
Port Melbourne U20
VS
Oakleigh Cannons U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

14:00
Iga Kunoichi W
VS
NTV Beleza W
14:00
Nojima Stella W
VS
เอฮิเมะ
16:00
Albirex Niigata W
VS
JEF United W

1004 Canada - Premier League

00:00
York9
VS
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KFS
VS
Ýmir
22:00
Horhur I.
VS
Smári
23:00
Kormákur / Hvöt
VS
Snæfell
23:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KV
VS
Höttur / Huginn
21:00
Einherji
VS
Ellidi
23:00
Tindastóll
VS
Vængir Jupiters
23:30
Sindri
VS
Álftanes

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Bezau
VS
Alberschwende
21:00
Lustenau
VS
Göfis
21:00
Höchst
VS
Bizau
22:00
Ludesch
VS
Nenzing
22:00
Fussach
VS
Schruns
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Lochau
22:00
Admira Dornbirn
VS
Andelsbuch

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Stade de Reims W
VS
Fleury 91 W
17:30
ADO Den Haag W
VS
Saestum
19:00
Meppen W
VS
Ajax W
19:00
RSC Anderlecht W
VS
SGS Essen W
20:30
Woezik W
VS
พีอีซี ซโวลล์

1796 Iceland - 1. Deild Women

20:00
Grótta W
VS
IA Akranes W
23:00
Volsungur Husavik W
VS
Augnablik W

479 Japan - Japan Football League

15:15
Nara Club
VS
Kochi United
16:00
Honda
VS
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

13:00
Harima
VS
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Bangkok
16:00
Pathum Thani University
VS
Pattani
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Lamphun Warrior
16:00
Watbot
VS
Ayutthaya
18:00
บีทียู ยูไนเต็ด
VS
Raj Pracha
18:30
Cha Choeng Sao
VS
Chiangrai

1233 Finland - Kolmonen

16:00
KPV Akatemia
VS
Nykarleby IK
16:00
Nastolan Nopsa
VS
NJS II
17:00
KajHa
VS
SoPa
18:00
RoPo
VS
OuHu
18:30
VG-62
VS
Åland
19:00
Sporting Kristina
VS
Kraft
19:00
Toejoen Veikot
VS
MaPS
20:30
HauPa
VS
Roi United
21:30
Oulu II
VS
OTP
23:00
TiPS
VS
MPS/Atletico Malmi