ufabet

ตารางบอล 23 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
โมนาโก
VS
แร็งส์
20:00
ลอริยองต์
VS
สตราส์บูร์ก
20:00
นีมส์
VS
แบรสต์
22:00
นีซ
VS
Lens

479 เจลีก

16:00
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
FC เรียวเคียว
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:30
TuS Holsterhausen
VS
TUSEM Essen
15:59
Pluak Daeng United
VS
ตราด เอฟซี
16:00
AB
VS
Vanløse
16:00
DJK SF Katernberg
VS
Blau-Weiss Mintard
16:30
Horsens
VS
Hobro
18:00
FC Helsingør
VS
Nykøbing
18:00
Hessen Dreieich
VS
Schott Mainz
18:00
Vejle
VS
Sydvest
18:00
VfL Oldenburg
VS
Bremer SV
18:00
Roskilde
VS
B 93
19:03
Ennepetal
VS
Germania Ratingen
19:30
ASC Dortmund
VS
Lippstadt 08
20:00
LSK Hansa
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Altona 93
20:00
SVG Göttingen
VS
HSC Hannover
20:00
Sprockhövel
VS
Schonnebeck
20:00
Gonsenheim
VS
Eddersheim
20:00
Kray
VS
Holzwickeder SC
20:00
Cronenberger SC
VS
MSV Düsseldorf
20:00
Westfalia Herne
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
SV Wacker Obercastrop
VS
BW Westfalia Langenbochum
20:00
SVG Steinheim
VS
KV Mühlheim
20:15
SV Schlebusch
VS
SV Rott 1927
20:15
DJK Wattenscheid
VS
SC Frintrop
20:30
Hilden
VS
Alfter
20:44
RES Acrenoise
VS
La Louvière Centre
20:44
Velbert
VS
DJK TuS Hordel
21:00
Ethnikos Piraeus
VS
Ermionidas-Ermis
22:00
Nördlingen
VS
Eichstätt
22:00
TSG 1846 Bretzenheim
VS
FC Basara Mainz
22:30
Kamatero
VS
Petralona
22:30
Fostiras
VS
Charavgiakos
23:00
Anagennisi Karditsas
VS
Larissa
23:00
ASV Gosting
VS
SV Andritz Ag II
23:30
โอลิมเปียกอส
VS
PAS Giannina
23:43
Zebbug Rangers
VS
Qrendi
00:00
บียาร์เรอัล
VS
Atlético Baleares
00:00
มาลากา
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:00
AEK Athens
VS
Atromitos

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Germania Halberstadt
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
BFC Dynamo
VS
Hertha BSC II
19:05
Lokomotive Leipzig
VS
BAK '07
19:05
ZFC Meuselwitz
VS
Energie Cottbus

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Stern
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Hansa Rostock II
VS
RSV Eintracht
19:00
Staaken
VS
Tasmania Berlin
19:00
CFC Hertha
VS
Neustrelitz
19:00
Victoria Seelow
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Union Sandersdorf
19:00
Wacker Nordhausen II
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
FC Grimma

919 Armenia - Premier League

21:30
Ararat-Armenia
VS
Gandzasar
22:30
Pyunik
VS
Banants

2453 Azerbaijan - Premier League

22:00
Qabala
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
อาร์เซน่อล
VS
Granit
21:00
Gomelzheldortrans
VS
Gomel
22:00
Krumkachy
VS
Khimik Svetlogorsk

556 Belgium - Pro League

18:30
Standard Liège
VS
เกงค์
21:00
คลับ บรูกก์
VS
Beerschot-Wilrijk
23:15
Anderlecht
VS
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

21:00
Westerlo
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Krupa na Vrbasu
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Sloga
VS
Olimpic Sarajevo
00:00
Sarajevo
VS
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
TOSK Tesanj
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Levski Sofia
VS
Tsarsko selo
00:00
Botev Plovdiv
VS
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
FK Minyor Pernik
VS
Neftohimik
22:00
Dobrudzha 1919
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:00
Strumska slava
VS
Yantra 1919
23:00
Lovech
VS
Sportist Svoge
23:00
Vitosha Bistritsa
VS
Septemvri Simitli
00:00
OFK Pirin
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

22:55
Osijek
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Hajduk Split II
VS
Dinamo Zagreb II
22:30
Croatia Zmijavci
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Olympiakos
VS
AEL
23:30
Anorthosis
VS
Ermis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Karviná
VS
Baník Ostrava
21:30
Jablonec
VS
Pardubice
21:30
České Budějovice
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:30
Bohemians 1905
VS
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Táborsko
VS
Viktoria Žižkov

2405 Estonia - Meistriliiga

22:30
Legion
VS
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HIFK
VS
Haka

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Jaro
VS
MuSa

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:45
Újpest
VS
Budafoki MTE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Vasas
VS
Szombathelyi Haladás
22:30
Soroksár SC
VS
Kazincbarcika
22:30
Dorogi
VS
Győri ETO
22:30
DEAC
VS
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Ajka
VS
Szentlőrinc SE
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Csákvári TK
00:00
Pécsi MFC
VS
Békéscsaba
00:00
Szeged 2011
VS
Budaörs
00:00
Szolnoki MÁV
VS
Siófok
00:00
Gyirmót
VS
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Víkingur Ólafsvík
23:00
Leiknir Reykjavík
VS
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

20:30
Fjardabyggd
VS
Haukar
21:00
Kórdrengir
VS
Vídir
21:00
Thróttur Vogar
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Selfoss
VS
Kári
21:00
Völsungur
VS
Njardvík
23:00
KF
VS
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Waterford United
VS
Finn Harps

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:30
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Kfar Saba
23:45
Ironi Kiryat Shmona
VS
Ashdod
00:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Haifa

748 Latvia - Virsliga

19:00
Riga
VS
Tukums
21:00
Ventspils
VS
FC Daugavpils / Progress
22:00
Valmiera / BSS
VS
Jelgava

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Pelister
VS
Rabotnicki
22:00
Vardar
VS
Sileks
22:00
Struga
VS
Borec

2345 Moldova - National Division

22:00
Codru Lozova
VS
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

23:30
Rudar
VS
Mladost
23:30
Petrovac
VS
Mladost Ljeskopolje
23:30
Budućnost
VS
Sutjeska
23:30
Iskra
VS
Dečić

998 Montenegro - Second League

22:00
Igalo
VS
Jedinstvo
22:00
Ibar
VS
Arsenal Tivat
22:00
Drezga
VS
Kom
22:00
Mornar
VS
Grbalj
22:00
Bokelj
VS
Berane

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Wisła Płock
VS
Stal Mielec
20:00
Warta Poznań
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Górnik Zabrze
VS
Podbeskidzie

2 Poland - Polish Cup

17:40
Polkowice
VS
Arka Gdynia
20:00
Bytovia Bytów
VS
Nieciecza

155 Romania - Liga 1

20:00
CSM Iaşi
VS
Chindia Târgovişte
22:00
Academica Clinceni
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:30
Ufa
VS
Rostov
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
Livingston
22:30
St. Johnstone
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

22:30
Napredak
VS
Vojvodina
00:00
Mačva Šabac
VS
Novi Pazar
00:00
Voždovac
VS
Zlatibor Čajetina
00:00
Mladost Lučani
VS
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Budućnost Dobanovci
VS
Zemun
22:00
Dinamo Vranje
VS
Kolubara
22:00
Jagodina
VS
Borac Čačak
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Radnički Pirot

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Púchov
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Žilina II
15:30
Petržalka akadémia
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Maribor
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Smartno
VS
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

03:00
คิโรน่า
VS
เอลเช่

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Elfsborg
VS
Östersunds FK
19:30
มัลโม่
VS
Falkenberg
22:30
AIK
VS
Helsingborg
22:30
Varberg BoIS
VS
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Kristianstads W
VS
Djurgarden W
20:00
Uppsala W
VS
KIF Orebro
20:00
Vittsjo
VS
Eskilstuna United
23:00
Rosengard W
VS
Goteborg FC W
00:00
Växjö W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

19:30
Jönköpings Södra
VS
Västerås SK
22:30
Trelleborg
VS
AFC Eskilstuna
23:00
Ljungskile
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Tegs SK
VS
Frej
20:00
Täby
VS
IFK Luleå
20:30
Vasalund
VS
Örebro Syrianska
21:00
Nyköping
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

22:00
Värnamo
VS
Torns

86 Ukraine - Premier League

18:00
Inhulets
VS
Dnipro-1
21:00
Vorskla
VS
Rukh Vynnyky

5 Brazil - Serie A

07:00
Goiás
VS
Atlético GO
21:00
ฟลาเมงโก
VS
Botafogo
02:00
Vasco da Gama
VS
Grêmio
02:00
Palmeiras
VS
Santos
02:00
Bragantino
VS
Coritiba
05:00
Sport Recife
VS
São Paulo
06:00
Ceará
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

21:00
Paraná
VS
Operário PR
21:00
Brasil de Pelotas
VS
Sampaio Corrêa
04:00
Confiança
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

02:00
Ituano
VS
Londrina
02:00
Boa
VS
Ypiranga Erechim
04:00
Botafogo PB
VS
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

07:00
Rionegro Águilas
VS
Envigado
03:00
Deportivo Pasto
VS
La Equidad
03:00
Cúcuta Deportivo
VS
Jaguares de Córdoba
03:00
Alianza Petrolera
VS
Boyacá Chicó
03:00
Deportivo Pereira
VS
Deportivo Cali
03:00
Millonarios
VS
Independiente Medellín
03:00
Atlético Nacional
VS
Santa Fe
03:00
América de Cali
VS
Once Caldas
03:00
Patriotas Boyacá
VS
Deportes Tolima
03:00
Junior
VS
Atlético Bucaramanga

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Herediano
09:00
Alajuelense
VS
Guadalupe
04:00
Grecia
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

01:15
Olmedo
VS
Mushuc Runa
04:00
Universidad Católica
VS
El Nacional
06:30
Barcelona Guayaquil
VS
Emelec

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
Pumas UNAM
09:00
América
VS
มอนเตอร์เรย์
05:30
Toluca
VS
Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Managua
VS
Juventus Managua
09:00
Real Estelí
VS
Jalapa
04:15
Chinandega
VS
Junior Managua
06:00
Deportivo Ocotal
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Sportivo Luqueño
VS
General Díaz
06:00
Sol de América
VS
Guaireña

338 Peru - Primera Division

07:00
Real Garcilaso
VS
Carlos Stein
03:00
Ayacucho
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
UTC Cajamarca
VS
Sport Huancayo
03:00
Melgar
VS
César Vallejo
03:00
Sporting Cristal
VS
Sport Boys
03:00
Deportivo Binacional
VS
Alianza Lima
03:00
Universitario
VS
Academia Cantolao
03:00
Deportivo Municipal
VS
Universidad San Martín
03:00
Atlético Grau
VS
Cienciano
03:00
Carlos Manucci
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Fénix
VS
Defensor Sporting
22:30
ลิเวอร์พูล
VS
Cerro
22:30
Torque
VS
Boston River
01:00
Plaza Colonia
VS
Nacional
03:30
Wanderers
VS
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Colorado Springs
VS
El Paso Locomotive
07:00
Sporting Kansas City II
VS
OKC Energy
08:00
San Antonio
VS
Tulsa Roughnecks
08:00
Rio Grande Valley
VS
Austin Bold
09:00
San Diego Loyal
VS
Reno 1868
09:00
LA Galaxy II
VS
Orange County
09:00
Real Monarchs
VS
New Mexico United
09:30
Las Vegas Lights
VS
Phoenix Rising
10:00
Sacramento Republic
VS
Portland Timbers II
04:00
New York RB II
VS
Bethlehem Steel
06:00
Miami FC II
VS
Charlotte Independence
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

20:30
Cape Town City
VS
Orlando Pirates
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Stellenbosch

886 Egypt - Premier League

22:00
Haras El Hodood
VS
Ismaily
01:00
Wadi Degla
VS
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Raja Beni Mellal
VS
Ittihad Tanger
02:00
Raja Casablanca
VS
Difaâ El Jadida
04:00
FAR Rabat
VS
Mouloudia Oujda
04:00
CR Khemis Zemamra
VS
Wydad Casablanca

74505 Qatar - Q League

23:15
Al Kharitiyath
VS
Al Mu'aidar
23:15
Al Mesaimeer
VS
Al Markhiya

1439 Tunisia - Ligue 1

22:30
Tataouine
VS
Chebba
22:30
Kairouan
VS
Monastir

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Jeonbuk Motors
VS
Sangju Sangmu
18:00
Seongnam
VS
Ulsan

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Benkovski Byala
VS
Dunav 2010
22:00
Chernomorets Balchik
VS
Ludogorets III
22:00
Ustrem Donchevo
VS
Chernolomets
22:00
Inter Dobrich
VS
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Jablonec II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Admira Praha
VS
Slavia Praha II
15:30
Karlovy Vary
VS
Příbram II
22:00
Sokol Zápy
VS
Dukla Praha II
22:00
Sokol Brozany
VS
Teplice II
22:00
Rakovnik
VS
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Zlín II
VS
Hanácká
21:30
Uherský Brod
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:30
Marianske Lazne
VS
Prestice
21:00
Petřín Plzeň
VS
Hvězda Cheb
22:00
Slavoj Mýto
VS
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Hlinsko
VS
Čáslav
22:00
Dvůr Králové
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Poříčany
VS
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Brumov
21:30
Šumperk
VS
Hranice
21:30
Tatran Všechovice
VS
Nove Sady
21:30
Kozlovice
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Velka Bites
VS
Slavoj Polná
21:30
Sokol Lanžho
VS
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Tarnby FF
VS
BSF

1233 Finland - Kakkonen

19:00
GBK
VS
KuFu-98

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Menfocsanak
22:30
Balatonfuredi
VS
Bicskei
22:30
BKV Előre
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Érdi VSE
VS
Videoton II
22:30
Veszprém
VS
Papa
22:30
Nagyatadi FC
VS
Szabadkikoto
22:30
Komárom
VS
MTE 1904
22:30
III. Kerületi TUE
VS
SC Sopron
22:30
Tatabánya
VS
Lipot SK
22:30
Zalaegerszegi TE II
VS
Gardony

1578 Norway - 2. Division

19:00
Brattvåg
VS
Kjelsås
19:00
Florø
VS
Eidsvold
19:00
Moss
VS
Tromsdalen
20:00
Kvik Halden
VS
Hødd
20:00
Flekkerøy
VS
Asker
20:30
Fredrikstad
VS
Senja
20:30
Odd II
VS
Nardo
21:00
Vålerenga II
VS
Skeid
21:00
Rosenborg II
VS
Fram
23:30
Fløya
VS
Alta

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Vlasina
VS
Pčinja Trgovište
22:00
Kablovi Zaječar
VS
Dunav Prahovo
22:00
Mladost Medoševac
VS
Radnički Svilajnac
22:00
Timočanin
VS
SFS Borac
22:00
Radan
VS
Buducnost Popovac
22:00
Rembas
VS
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Župa
VS
Morava Vladičin Han

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Jošanica
VS
Mačva 1929
22:00
Sušica
VS
Železničar Lajkovac
00:30
Sloboda Užice
VS
Bane Raska

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Zámky
22:00
Galanta
VS
Nitra II
22:00
Marcelová
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Beluša
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Veľké Ludince
VS
Spartak Myjava
22:00
Lednické Rovne
VS
Imeľ

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Vårgårda
VS
Vänersborgs FK
20:00
Lidköping
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Hässleholms IF
VS
Karlshamn
19:00
Tord
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Arameiska / Syrianska
VS
IFK Eskilstuna
22:00
Huddinge
VS
Trosa-Vagnhärad SK
22:00
Assyriska
VS
Forward

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Limhamn Bunkeflo

5 Brazil - Brasiliense

21:00
Brasiliense
VS
Real FC
02:00
Gama
VS
Formosa

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Asia Europe University
18:00
National Defense
VS
Electricite du Cambodge
18:00
Svay Rieng
VS
Boeung Ket

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:00
บริสเบน รอร์
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Suwon
VS
Seoul E.
17:00
Jeju United
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Caboolture
VS
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

12:00
Cooma Tigers
VS
Woden Weston
12:15
Canberra FC
VS
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
North Shore Mariners
13:00
Rockdale City Suns
VS
Blacktown City

748 Latvia - Latvian Cup

16:00
Super Nova
VS
Salaspils
16:00
Tente
VS
Auda
18:00
Valka
VS
Karosta
21:00
Limbazi
VS
JDFS Alberts
22:00
Staiceles Bebri
VS
Priekuli
22:30
Smiltene
VS
Saldus SS/Leevon
22:30
Dinamo Riga
VS
Alberts

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Gold Coast United
VS
Redlands United

2 Poland - Ekstraliga Women

20:00
UJ Krakow W
VS
Śląsk Wrocław

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Dukla Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

15:00
Dynamo České Budějovice W
VS
Domazlice W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Lech Poznan U18
VS
Jagiellonia U18
16:00
Arka Gdynia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:15
Gornik Z. U18
VS
Slask U18
18:00
Hutnik Kraków U18
VS
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:00
Uthongathi
VS
Royal Eagles
20:00
Tshakhuma
VS
TS Sporting
20:00
Moroka Swallows
VS
Steenberg United
20:00
Richards Bay
VS
TS Galaxy

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Altona Magic
12:00
Hume City
VS
Oakleigh Cannons
12:00
Avondale Heights
VS
Heidelberg United
12:00
St. Albans Saints
VS
Altona Magic
12:00
Dandenong City
VS
Port Melbourne
12:00
Eastern Lions
VS
Melbourne Knights
12:00
Dandenong Thunder
VS
Green Gully
12:00
Bentleigh Greens
VS
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Kosova
VS
Eschen / Mauren
21:00
Delémont
VS
Zug
21:00
Olympique de Genève
VS
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Bellinzona
VS
Sion II
19:30
Münsingen
VS
YF Juventus

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
Rodange
21:00
RM Hamm Benfica
VS
F91 Dudelange
23:00
Mondorf-les-Bains
VS
Hostert

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Hamilton Olympic
VS
Charlestown City Blues
11:30
Valentine
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Weston Bears
VS
Lake Macquarie

227 Russia - Pfl

16:00
Zenit Irkutsk
VS
Kolomna
16:00
Chita
VS
Znamya Truda
17:00
Orenburg II
VS
Chelyabinsk
17:00
Dinamo Barnaul
VS
Zvezda Perm
17:00
Novosibirsk
VS
Tyumen
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Kaluga
18:00
Khimki 2
VS
Sokol Saratov
18:00
Zenit II
VS
Rodina Moskva
18:00
Lada Tolyatti
VS
KAMAZ
20:00
Strogino
VS
Saturn Ramenskoye
20:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Torpedo Vladimir
20:00
Tver
VS
Smolensk
20:00
Nosta
VS
Ural 2
20:00
Mashuk-KMV
VS
Inter Cherkessk
20:00
Legion Dynamo
VS
Anzhi
21:00
Kvant
VS
Avangard Kursk
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Salyut Belgorod
21:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Znamya Noginsk
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Krylya Sovetov Samara II
22:00
Ryazan
VS
Fakel II
22:00
Murom
VS
Dinamo Moskva II
22:00
Druzhba
VS
Makhachkala
22:00
SKA Rostov
VS
Dinamo Stavropol'
22:00
Krasnodar 3
VS
Spartak Nal'chik
23:00
Forte Taganrog
VS
Urozhay
23:00
Kuban Kholding
VS
Chernomorets
23:00
Essentuki
VS
Biolog

674 Hungary - Nb I Women

22:00
Szent Mihály W
VS
Diósgyőri VTK W
22:30
Astra Hungary W
VS
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

22:45
Empoli W
VS
San Marino Academy
22:45
AC Milan W
VS
Florentia W
01:45
Sassuolo W
VS
โรม่า

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Guadalajara W
VS
Necaxa W
00:00
Puebla W
VS
Tijuana W

119 Georgia - David Kipiani Cup

19:00
Saburtalo II
VS
Shukura
19:00
Chiatura
VS
Rustavi
19:00
Zestafoni
VS
WIT Georgia
19:00
Odishi 1919
VS
Samgurali
19:00
Guria
VS
Gagra

3483 USA - USL League One

04:00
Forward Madison
VS
Orlando City II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U20
VS
Altona Magic U20
09:45
Avondale Heights U20
VS
St. Albans Saints U20
12:00
Melbourne Knights U20
VS
Dandenong City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:30
Vegalta Sendai W
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
Urawa Reds W

1004 Canada - Premier League

00:00
Atlético Ottawa
VS
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
FC Egg
VS
Hard

99474 World - Club Friendlies Women

17:15
พีเอสวี
VS
ฮีเรนวีน
19:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Andernach
19:00
Hoffenheim W
VS
Freiburg W
19:00
Duisburg W
VS
Bochum
22:00
Soyaux W
VS
Bordeaux W

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Son La
VS
Ha Noi II
16:00
PP Ha Nam
VS
Ho Chi Minh City II
18:30
GT Thai Nguyen
VS
Ho Chi Minh City
18:30
TKS Viet Nam
VS
Ha Noi

1796 Iceland - Premier League Women

23:00
ÍBV W
VS
Thor Akureyri W

1796 Iceland - 1. Deild Women

20:00
Keflavík W
VS
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Tokyo Musashino City
13:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Honda Lock
13:00
Verspah Oita
VS
Iwaki
13:00
Osaka
VS
Biwako Shiga
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Matsue City

479 Japan - Nadeshiko League 2

15:00
FC Jumonji Ventus
VS
Parceiro Nagano W
15:00
Setagaya Sfida
VS
Elfen Saitama
15:00
Yamato Sylphid
VS
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก 3

16:00
Banbueng
VS
Nara United
16:00
Krabi
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Chamchuri United
VS
Muangkan United
16:00
Kamphaeng Phet
VS
Ang Thong
18:00
Trang
VS
North Bangkok University
18:00
Sa Kaeo City
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด

1233 Finland - Kolmonen

18:00
TKT
VS
ACE
19:00
ToTe
VS
Atlantis II
22:00
PAVE
VS
ToU