ufabet

ตารางบอล 29 ส.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
Jong PSV
VS
Excelsior
23:45
TOP Oss
VS
Helmond Sport
02:00
NAC Breda
VS
Jong AZ

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แรนส์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
สตราส์บูร์ก
VS
นีซ

479 เจลีก

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
สากัน โตสู
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
FC เรียวเคียว
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เอฮิเมะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก 2

17:45
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
20:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
เลกาเนส
VS
เออิบาร์
16:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Neuchâtel Xamax
16:00
ลูกาโน
VS
Chiasso
16:00
Garching
VS
Pipinsried
16:00
Heimstetten
VS
Pullach
16:00
โอซาซูนา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
16:00
VfR Mannheim
VS
Sonnenhof Großaspach
17:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
17:00
Rio Ave
VS
Boavista
17:30
Oberneuland
VS
Hamburger SV II
18:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
18:00
AaB
VS
Randers
18:00
Lyngby
VS
Fremad Amager
18:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไมนซ์
18:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:00
Phönix Lübeck
VS
Todesfelde
18:00
Sportfreunde Lotte
VS
Paderborn 07 II
19:00
Viktoria Köln
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Darmstadt 98
VS
นอริชซิตี
19:00
Seligenporten
VS
Greuther Fürth II
19:00
Pirmasens
VS
Eintracht Trier
19:00
Aalen
VS
Eichstätt
19:00
โคเปนเฮเก้น
VS
SønderjyskE
19:00
Illertissen
VS
Augsburg II
19:00
Lippstadt 08
VS
Finnentrop / Bamenohl
19:30
St. Gallen
VS
ไฟร์บวร์ก
19:30
Northampton Town
VS
ลูตัน ทาวน์
20:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
20:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
พีเอสวี
20:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
โกรนิงเงิน
20:00
Bayern Alzenau
VS
Schweinfurt
20:00
Eintracht Braunschweig
VS
Hansa Rostock
20:00
FC Bocholt
VS
Preußen Münster
20:00
Magdeburg
VS
Rödinghausen
20:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
20:00
Heidenheim
VS
Unterhaching
20:00
เวสต์แฮม
VS
เบรนท์ฟอร์ด
20:00
สตุทท์การ์ดต
VS
Arminia Bielefeld
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ไมนซ์
20:30
Drochtersen / Assel
VS
HSC Hannover
20:30
โคโลญจน์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
บาร์นสลีย์
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
Türkgücü-Ataspor
VS
นูเรมเบิร์ก
21:00
Dundela
VS
Glentoran
21:00
Ballinamallard United
VS
Warrenpoint Town
21:00
Oldham Athletic
VS
แบล็กพูล
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
บาร์นสลีย์
21:00
Wealdstone
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
BB Erzurumspor
VS
Hatayspor
21:30
Gazişehir Gaziantep
VS
Denizlispor
22:00
Jahn Regensburg
VS
เอาก์สบวร์ก
22:00
Samsunspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
22:00
คอนยาสปอร์
VS
Gençlerbirliği
22:00
Göztepe
VS
Menemen Belediyespor
22:30
Panathinaikos
VS
Lamia
23:00
Atromitos
VS
OFI
00:00
อาแจกซ์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

22:30
อาร์เซน่อล
VS
ลิเวอร์พูล

462 คาราบาว คัพ

21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
Mansfield Town
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
สโตกซิตี
VS
แบล็กพูล
21:00
Stevenage
VS
พอร์ตสมัท

38 Netherlands - KNVB Beker

19:30
VVOG
VS
DEM
19:30
RKSV Cluzona
VS
Sparta Nijkerk
19:30
DVS '33
VS
Dongen
19:30
Capelle
VS
Hoogland
19:30
Rijnvogels
VS
JOS Watergraafsmeer
20:00
Ter Leede
VS
Hoogezand
20:00
Harkemase Boys
VS
USV Hercules
20:00
HSV Hoek
VS
OFC Oostzaan
22:00
ACV
VS
Gemert
22:00
Hoogeveen
VS
DOVO
22:00
Roda '46 (Zat)
VS
ADO '20
22:00
Staphorst
VS
HSC '21
22:00
AFC II
VS
GVV Unitas
22:00
Barendrecht
VS
Erp
22:00
VV Scherpenzeel
VS
Groene Ster
22:00
DWOW
VS
Buitenpost
22:00
Lisse
VS
Blauw Geel '38
22:00
SteDoCo
VS
Den Hoorn
22:00
Sliedrecht
VS
VVSB
22:00
DTS Ede
VS
RKVV Best Vooruit
22:00
DUNO
VS
UNA
22:00
AWC
VS
ODIN '59
22:00
DOS Kampen
VS
EVV
22:00
Excelsior '31
VS
Susteren
22:00
GOES
VS
Sportlust '46
22:00
Hollandia
VS
Flevo Boys
22:00
OSS '20
VS
Ajax Amateurs
23:00
SVC '08
VS
HV & CV Quick
23:00
Achilles Veen
VS
NWC

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Tennis Borussia
VS
Lichtenberg
18:30
Energie Cottbus
VS
Viktoria Berlin
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Auerbach
18:30
Altglienicke
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Lokomotive Leipzig
21:00
Chemie Leipzig
VS
Hertha BSC II
21:00
Chemnitzer FC
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
SGV Freiberg
VS
CfR Pforzheim
19:00
Ilshofen
VS
Villingen
19:00
Freiburger FC
VS
Ravensburg
19:00
Sandhausen II
VS
Bissingen
20:00
Bruchsal
VS
Göppinger SV
20:30
Reutlingen
VS
Astoria Walldorf II
20:30
Nöttingen
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Oberachern
VS
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Pampow
19:00
RSV Eintracht
VS
CFC Hertha
19:00
Rostocker FC
VS
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Eilenburg
19:00
Union Sandersdorf
VS
Krieschow

919 Armenia - Premier League

19:45
Van
VS
Pyunik
22:00
Gandzasar
VS
Lori

143 Austria - Austrian Cup

21:30
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Deutschkreutz
VS
Wiener Neustadt
22:00
Wolfsberg
VS
St. Pölten
22:00
Dornbirn
VS
Allerheiligen
22:30
Floridsdorfer AC
VS
Draßburg
23:00
Bad Gleichenberg
VS
Lafnitz
23:00
Schrems
VS
Wacker Innsbruck
23:00
Austria Lustenau
VS
Stripfing
00:00
Wattens
VS
St. Anna
01:30
Siegendorf
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

21:15
AS Eupen
VS
Sint-Truiden
23:30
Cercle Brugge
VS
Kortrijk
23:30
Waasland-Beveren
VS
OH Leuven
01:45
Royal Excel Mouscron
VS
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

01:45
Lierse Kempenzonen
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Olimpic Sarajevo
00:00
Velez
VS
Sloga
01:00
Sloboda Tuzla
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Buducnost Banovici
22:00
Posusje
VS
Rudar Kakanj
22:00
Zvijezda Gradačac
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Gorazde
VS
Slaven Zivinice
22:00
Igman Konjic
VS
Capljina
22:00
Orasje
VS
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

21:00
Arda
VS
Botev Plovdiv
23:00
Montana
VS
Levski Sofia
01:15
Etar
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Rudar Prijedor
VS
Modrica
22:00
Podrinje Janja
VS
Leotar
22:00
Ljubic Prnjavor
VS
Borac Kozarska Dubica
22:00
Slavija
VS
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Kozara Gradiska
VS
Tekstilac Derventa
22:00
Sloga Doboj
VS
Drina Zvornik
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Sutjeska Foca

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Hebar 1918
VS
Septemvri Sofia
22:00
Sportist Svoge
VS
Kariana Erden
23:00
Septemvri Simitli
VS
Strumska slava
23:00
Sozopol
VS
Vitosha Bistritsa
00:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Lovech
00:00
Neftohimik
VS
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

22:55
Rijeka
VS
Istra 1961
01:05
Hajduk Split
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Dugopolje
VS
Orijent 1919
22:00
Kustošija
VS
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Doxa
VS
Ethnikos Achna
00:30
Enosis
VS
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Opava
VS
Karviná
22:00
Mladá Boleslav
VS
Zlín
22:00
Slovácko
VS
Jablonec
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Příbram

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:00
Chrudim
VS
Táborsko
22:00
Dukla Praha
VS
Prostějov
22:00
Lisen
VS
Blansko

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Flora
VS
Tulevik
23:00
Flora
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
SJK
VS
RoPS
22:30
KuPS
VS
TPS

1233 Finland - Ykkonen

20:00
EIF
VS
MYPA
21:00
MuSa
VS
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ก็อง
VS
Ajaccio
20:00
Nancy
VS
แก็งก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
VS
ตูลูส
00:00
Dunkerque
VS
Clermont
00:00
Châteauroux
VS
Auxerre
00:00
Le Havre
VS
อาเมียงส์
00:00
Pau
VS
Rodez
00:00
Paris
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Niort
VS
Chambly
00:00
Sochaux
VS
Troyes

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:30
Paksi SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

23:15
Vasas
VS
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Afturelding
VS
Fram
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
ÍBV
21:00
Grindavík
VS
Vestri
22:00
Thór
VS
Thróttur Reykjavík
23:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Magni

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Völsungur
VS
Selfoss
22:00
Vídir
VS
Fjardabyggd
23:00
Dalvík / Reynir
VS
ÍR
23:00
Kári
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

02:00
Cobh Ramblers
VS
Wexford Youths
02:30
Longford Town
VS
Cabinteely

455 Republic of Ireland - FAI Cup

23:00
Drogheda United
VS
Derry City
01:45
Bray Wanderers
VS
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Ashdod
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:45
Bnei Sakhnin
VS
Bnei Yehuda
00:30
Hapoel Kfar Saba
VS
Hapoel Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

19:00
Tukums
VS
Liepāja
21:00
Jelgava
VS
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

17:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Dinamo Riga
19:00
Grobiņa
VS
Auda
20:00
Saldus SS/Leevon
VS
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

21:30
Akademija Pandev
VS
Struga
21:30
Rabotnicki
VS
Vardar
21:30
Makedonija
VS
Belasica

998 Montenegro - First League

01:00
Dečić
VS
Jezero
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Budućnost
01:00
Mladost
VS
Petrovac

998 Montenegro - Second League

21:30
Jedinstvo
VS
Berane
21:30
Grbalj
VS
Bokelj
21:30
Arsenal Tivat
VS
Drezga
21:30
Igalo
VS
Ibar
01:00
Kom
VS
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Vålerenga
01:30
Brann
VS
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Lechia Gdańsk
VS
Raków Częstochowa
22:30
Wisła Kraków
VS
Śląsk Wrocław
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

17:40
Radomiak Radom
VS
Widzew Lodz
21:00
Miedź Legnica
VS
Sandecja Nowy Sącz
22:00
Górnik Łęczna
VS
Bełchatów
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
Resovia Rzeszów
00:00
Tychy 71
VS
Stomil Olsztyn
01:00
Nieciecza
VS
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

22:00
Hermannstadt
VS
Academica Clinceni
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

22:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Arsenal Tula
00:00
Khimki
VS
Rotor Volgograd

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
St. Johnstone
VS
St. Mirren
21:00
Kilmarnock
VS
Dundee United
21:00
Livingston
VS
Ross County
23:30
Hamilton Academical
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

22:00
Rad Beograd
VS
Napredak
00:30
Novi Pazar
VS
Radnik Surdulica
00:30
Zlatibor Čajetina
VS
Mladost Lučani
00:30
Bačka Palanka
VS
Voždovac
00:30
Radnički Niš
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Žarkovo
VS
Dubocica
22:00
Zemun
VS
Jagodina
00:30
Borac Čačak
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:30
Senica
VS
Nitra
00:00
Spartak Trnava
VS
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Liptovský Mikuláš
VS
Petržalka akadémia
21:30
Púchov
VS
Komárno
21:30
FK Košice
VS
Partizán Bardejov
00:00
Skalica
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Bravo
VS
Gorica
02:00
Aluminij
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Dekani
22:00
Radomlje
VS
Dob
22:00
Triglav
VS
Smartno
22:00
NŠ Drava
VS
Krka
22:00
Primorje
VS
Fužinar
01:00
Nafta
VS
Beltinci

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Östersunds FK
VS
Falkenberg
20:00
Varberg BoIS
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Umea W
VS
Uppsala W
20:00
Kristianstads W
VS
Goteborg FC W
21:00
KIF Orebro
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

18:00
Dalkurd
VS
Västerås SK
20:00
Degerfors
VS
Halmstad
22:30
Trelleborg
VS
Jönköpings Södra
22:30
AFC Eskilstuna
VS
GIF Sundsvall
22:30
Öster
VS
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IFK Luleå
VS
Brommapojkarna
18:00
Örebro Syrianska
VS
Sandviken
19:00
Täby
VS
Berga
19:00
Frej
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Karlslund
VS
Sollentuna
21:00
Gefle
VS
Nyköping
22:00
Haninge
VS
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Trollhättan
19:00
Lund
VS
Utsikten
19:00
Eskilsminne
VS
Linköping City
19:00
Motala
VS
Karlskrona
20:00
Oskarshamns AIK
VS
Qviding FIF
20:00
Torns
VS
Skövde AIK
20:00
Landskrona
VS
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Swiss Cup

23:00
Monthey
VS
Black Stars
23:00
Schöftland
VS
Sierre
23:00
Haute-Broye
VS
Vevey Sports

86 Ukraine - Ukrainian Cup

19:00
Peremoga
VS
Kremin'
19:30
Metal Kharkiv
VS
VPK-Ahro Shevchenkivka
20:00
Nikopol
VS
Krystal
21:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Yarud Mariupol'
21:00
Alians Lypova Dolyna
VS
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Chornomorets
21:00
Balkany Zorya
VS
Mykolaiv
21:00
Rubikon
VS
Dinaz Vyshhorod
21:00
Nyva Vinnytsya
VS
Chernihiv
21:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Prykarpattia
21:00
Uzhhorod
VS
Bukovyna

5 Brazil - Serie A

02:00
Atlético Mineiro
VS
Athletico PR
03:00
Botafogo
VS
Internacional
05:00
Fluminense
VS
Vasco da Gama
05:00
Bahia
VS
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

07:30
Guarani
VS
Náutico
21:00
Juventude
VS
Botafogo SP
02:30
Vitória
VS
Paraná
05:00
Cruzeiro
VS
América Mineiro
05:00
Figueirense
VS
Confiança

5 Brazil - Serie C

03:00
Santa Cruz
VS
Imperatriz
05:00
Manaus
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

00:30
Colo-Colo
VS
Santiago Wanderers
03:00
Coquimbo Unido
VS
Huachipato
05:30
Universidad Católica
VS
Unión Española

80 Chile - Primera B

23:00
Copiapó
VS
Cobreloa
23:30
Deportes Valdivia
VS
Puerto Montt
02:00
Ñublense
VS
San Marcos
02:00
Santiago Morning
VS
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Cortuluá
VS
Tigres
07:00
Atlético Huila
VS
Atlético
07:00
Leones FC
VS
Barranquilla
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Valledupar
07:00
Bogotá
VS
Llaneros
07:00
Real Santander
VS
Unión Magdalena
07:00
Real Cartagena
VS
Deportes Quindío
07:00
Boca Juniors de Cali
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

05:00
Pérez Zeledón
VS
Guadalupe
06:00
Santos de Guápiles
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
Macará
01:00
Mushuc Runa
VS
Deportivo Cuenca
03:15
Orense
VS
LDU Quito
05:30
Barcelona Guayaquil
VS
Olmedo

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Comunicaciones
VS
Xelajú
02:00
Sacachispas
VS
Achuapa
04:30
Cobán Imperial
VS
Municipal

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
Toluca
09:35
Mazatlán
VS
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Junior Managua
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

03:30
River Plate
VS
Guaraní
06:00
Nacional Asunción
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

01:15
Alianza Lima
VS
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Plaza Colonia
VS
Deportivo Maldonado
01:00
Fénix
VS
Nacional
03:30
Torque
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซินซินนาติ
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Rio Grande Valley
VS
San Antonio
05:30
Loudoun United
VS
New York RB II
06:00
Charlotte Independence
VS
Birmingham Legion
06:00
North Carolina
VS
Memphis 901
06:30
Charleston Battery
VS
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

18:30
Orlando Pirates
VS
SuperSport United
18:30
Highlands Park
VS
Maritzburg United
20:30
AmaZulu
VS
Black Leopards
23:00
Golden Arrows
VS
Cape Town City

886 Egypt - Premier League

20:30
El Entag El Harby
VS
El Geish
23:00
Aswan
VS
Pyramids FC
01:30
Al Masry
VS
Al Ahly

26 Mali - Premiere Division

23:00
Stade Malien Bamako
VS
Yeelen Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
FAR Rabat
VS
Khouribga
00:00
Rapide Oued Zem
VS
Youssoufia Berrechid
04:00
Moghreb Tétouan
VS
Wydad Casablanca
04:00
Hassania Agadir
VS
FUS Rabat

2568 Zambia - Super League

05:00
Kabwe YSA
VS
Nkana
05:00
Green Eagles
VS
Forest Rangers
05:00
Green Buffaloes
VS
NAPSA Stars
05:00
Kansanshi Dynamos
VS
Lumwana Radiants
05:00
Lusaka Dynamos
VS
Nakambala Leopards
05:00
Red Arrows
VS
Zanaco
05:00
Nkwazi
VS
Buildcon
05:00
Mufulira Wanderers
VS
Power Dynamos
05:00
ZESCO United
VS
Kabwe Warriors

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Wihdat
VS
Al Hussein
00:30
Al Ramtha
VS
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:40
Al Adalh
VS
Al Raed
23:00
Dhamk
VS
Abha
00:40
Al Nassr
VS
Al Feiha
00:40
Al Hilal
VS
Al Hazm

1439 Tunisia - Ligue 1

22:30
Kairouan
VS
Hammam-Lif
22:30
CA Bizertin
VS
Monastir
22:30
Tataouine
VS
Métlaoui

5618 China PR - Super League

17:00
Guangzhou R&F
VS
Shenzhen
19:00
Shandong Luneng
VS
Dalian Professional

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Sangju Sangmu
VS
Incheon United
18:00
Suwon Bluewings
VS
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Mokpo City
15:00
Hwaseong
VS
Yangju Citizen
15:00
Gyeongju Citizen
VS
Jeonju
15:00
Chuncheon
VS
Gimpo
17:00
Gangneung City
VS
Gyeongju HNP
17:00
Cheongju
VS
Gimhae City
17:00
Daejeon Korail
VS
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Kelantan
VS
Pulau Pinang
20:00
PKNP
VS
Selangor United
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

20:00
Terengganu
VS
Sabah
20:00
PDRM
VS
Kedah
20:00
Selangor
VS
MISC

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Spartak Varna
22:00
Septemvri Tervel
VS
Sportist General Toshevo
22:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Inter Dobrich
22:00
Botev Novi Pazar
VS
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Slovan Liberec II
15:15
Jablonec II
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Motorlet Praha
VS
Karlovy Vary
15:30
Povltava FA
VS
Benesov
22:00
Sokol Živanice
VS
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Uherský Brod
15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Vrchovina
21:30
Odra Petrkovice
VS
Frýdek-Místek
22:00
Hanácká
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:00
České Budějovice II
VS
Hvězda Cheb
19:30
Prestice
VS
Rokycany
22:00
Klatovy
VS
Slavoj Mýto
22:00
Doubravka
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Aritma Praha
VS
Dobris
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Kladno
21:00
Olympie Brezova
VS
Banik Sous
22:00
Slaný
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Poříčany
15:15
Velke Hamry
VS
Hlinsko
22:00
Letohrad
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Trutnov
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Slavičín
21:30
Nove Sady
VS
HFK Olomouc
21:30
Valašské Meziříčí
VS
Kozlovice
21:30
Hranice
VS
Bzenec
21:30
Strani
VS
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Havlickuv Brod
VS
Břeclav
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Næsby
VS
Brabrand
19:00
Jammerbugt
VS
Oure
19:00
Middelfart
VS
VSK Århus
19:00
Dalum
VS
Sydvest
20:00
Frem
VS
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:45
FA 2000
VS
Avarta
19:00
Hillerød
VS
AB
20:00
Nykøbing
VS
Skovshoved
20:00
Brønshøj
VS
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 1

15:30
BSF
VS
Fremad Valby
17:00
Avedøre
VS
Ishøj
18:00
Frederikssund
VS
Husum
18:00
Karlslunde
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:30
LSF
VS
Allerod
18:00
Otterup
VS
Taastrup
18:00
Skjold Birkerod
VS
B 1908
18:00
Greve
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Varde IF Elite
19:00
Odder
VS
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:15
Lyseng
VS
Silkeborg KFUM
18:30
Skjold Sæby
VS
Vejgaard B
19:00
Aarhus Fremad II
VS
VRI
20:00
Djursland
VS
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

19:00
SalPa
VS
KaaPo
19:00
PKKU
VS
JäPS
21:00
JIPPO
VS
Vaajakoski
21:00
FC Espoo
VS
Atlantis
21:00
Reipas
VS
MiPK

17 France - CFA Group A

22:00
Lorient II
VS
Vannes
22:30
C' Chartres
VS
Fleury 91
23:00
Rouen
VS
Poissy
23:00
Blois
VS
Caen II
23:00
Granville
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Sainte Geneviève
VS
Saint-Malo
23:00
Guingamp II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Versailles
VS
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

21:00
Lens II
VS
Gobelins
22:00
Reims II
VS
Bobigny
23:00
Épinal
VS
Entente SSG
23:00
Sedan
VS
Schiltigheim
23:00
Beauvais
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Haguenau
VS
Belfort
23:00
Auxerre II
VS
Olympique St Quentin
01:00
Gazélec Ajaccio
VS
Metz II

17 France - CFA Group C

23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Martigues
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Chasselay MDA
23:00
Aubagne
VS
Monaco II
23:00
Grasse
VS
Andrézieux
23:00
Saint-Priest
VS
Hyères
23:00
Toulon
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Olympique Marseille II
VS
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

23:00
Bourges Foot
VS
Angers SCO II
23:00
Béziers
VS
Chamalières
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Romorantin
23:00
Les Herbiers
VS
Bourges 18
23:30
Yzeure
VS
Angoulême
00:00
Canet Roussillon
VS
Colomiers US

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Saint-Apollinaire
VS
Gueugnon
22:00
Paron
VS
Racing Besançon
23:00
Montceau
VS
Dijon II
23:00
Morteau Montlebon
VS
Valdahon Vercel
23:00
Selongey
VS
Pontarlier
23:00
Grandvillars
VS
Sochaux II
23:00
Besancon FC
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Vitré
VS
Rennes II
23:00
Dinan Léhon
VS
Lannion
23:00
Guipry-Messac
VS
Drapeau Fougères
23:00
Stade Pontivy
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
TA Rennes
23:00
Stade Briochin II
VS
Pontivy GSI
23:30
Plouzane
VS
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:00
Saran Municipal
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
J3 Amilly
VS
Déols
23:00
Tours
VS
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
Tourangeau
VS
Vierzon
23:30
Avoine OCC
VS
Chateauroux II
00:00
Montlouis
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Mulhouse
VS
RC Epernay
22:00
Raon l'Etape
VS
Illkirch Graffenstaden
22:30
Prix-lès-Mézières
VS
Thaon
23:00
Sarre Union
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Amneville
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Valenciennes II
VS
Amiens SC II
23:00
Croix Football IC
VS
Olympique Marcquois
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
US Chantilly
23:00
Le Touquet
VS
Boulogne II
23:00
Vimy
VS
Saint-Omer
23:00
Lille II
VS
Amiens AC
23:00
Wasquehal
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

21:00
Le Havre II
VS
Oissel CMS
22:00
Évreux 27
VS
Cherbourg
23:00
Bayeux
VS
AG Caennaise
23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Alencon
23:00
Dieppe
VS
Vire
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Quevilly II
23:30
Dives-Cabourg
VS
Avranches II

1578 Norway - 2. Division

18:00
Skeid
VS
Florø
18:00
Tromsdalen
VS
Fløya
19:00
Nardo
VS
Bærum
21:00
Hødd
VS
Brattvåg
21:00
Kjelsås
VS
Moss
21:00
Eidsvold
VS
Fredrikstad
21:00
Fram
VS
Flekkerøy
21:00
Sotra
VS
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Stal Rzeszów
VS
Polkowice
22:00
Kalisz
VS
Stargard Szczeciński
00:46
Bytovia Bytów
VS
Olimpia Grudziądz
00:50
Motor Lublin
VS
Znicz Pruszków

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Timok
21:30
Moravac Mrštane
VS
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Tutin
VS
Jedinstvo Ub
21:30
Takovo
VS
Budučnost Krušik
21:30
Semendrija 1924
VS
Sloboda Užice
21:30
Sumadija Arandelovac
VS
Sušica
21:30
Mačva 1929
VS
Sloga Požega
21:30
Gruža
VS
Jošanica

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Beluša
VS
Veľké Ludince
00:30
Spartak Myjava
VS
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
IFK Åmål
19:00
Gauthiod
VS
Vårgårda
19:00
Grebbestad
VS
IFK Tidaholm
20:00
Oddevold
VS
Sävedalen
20:00
Nordvärmland
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Karlberg
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Stocksund
20:00
Skiljebo
VS
Enkoping
20:00
Kvarnsveden
VS
Fagersta Södra IK
21:00
IFK Österåker
VS
Kungsängen
21:00
Gamla Upsala
VS
Enskede
21:00
Fanna BK
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Sandviks
VS
Täfteå
19:00
Ytterhogdal
VS
Gottne IF
19:00
Morön
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Nosaby
19:00
Asarum
VS
Tord
19:00
IFK Hässleholm
VS
Bromolla
20:00
Räppe
VS
Kristianstad
20:00
Dalstorps
VS
Hässleholms IF
20:00
Karlshamn
VS
Almeboda Linneryd
23:00
Österlen
VS
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:00
Forward
VS
Gute
19:00
Tyreso
VS
Kumla
21:00
Assyriska IF
VS
Åtvidaberg
21:00
Värmbols
VS
Assyriska
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Varbergs GIF
18:30
Vinberg
VS
IFK Malmö
19:00
Halmia
VS
Olympic
19:00
Ullared
VS
Eslov
19:00
Limhamn Bunkeflo
VS
Rosengård
21:00
Ängelholm
VS
Onsala

5 Brazil - Brasiliense

02:00
Gama
VS
Brasiliense

866998 Fiji - National Football League

10:00
Ba
VS
Rewa

712 Korea Republic - K League 2

16:30
Gyeongnam
VS
Suwon
17:00
Jeju United
VS
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Acacia Ridge
VS
Taringa Rovers
14:30
Grange Thistle
VS
Bayside United
15:00
Caboolture
VS
North Star

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Cooma Tigers
14:30
Monaro Panthers
VS
Gungahlin
15:25
Woden Weston
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

16:00
Mt Druitt Town
VS
Western Sydney W. II
16:00
Sydney II
VS
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Perth Glory II
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Inglewood United
14:00
Floreat Athena
VS
Sorrento
14:00
ECU Joondalup
VS
Perth
14:00
Rockingham City
VS
Cockburn City

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
Riverside Olympic
VS
Clarence Zebras
11:15
Kingborough Lions
VS
Devonport City
13:30
Glenorchy Knights
VS
Launceston City
15:30
Olympia Warriors
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Peninsula Power
VS
Capalaba
14:30
Brisbane City
VS
Moreton Bay United
15:30
Brisbane Strikers
VS
Gold Coast United

2 Poland - Ekstraliga Women

16:45
Bydgoszcz
VS
UKS SMS Lodz W
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

15:15
FK Pardubice U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Slovacko U19
VS
Opava U19
16:00
Brno U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Plzen U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Karvina U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Pribram U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Sparta Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Liberec W
19:00
Plzen W
VS
Slovacko W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

15:30
Souš / Ervěnice-Jirkov W
VS
Bohemians 1905 W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Escola Warszawa U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Slask U18
VS
Arka Gdynia U18
17:15
Jagiellonia U18
VS
Korona Kielce U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Hutnik Kraków U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
NE MetroStars
VS
Para Hills Knights
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Modbury Jets
VS
Croydon Kings
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide United ||
14:30
Cumberland United
VS
Campbelltown City
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Hume City
15:00
Altona Magic
VS
Port Melbourne
16:00
Dandenong Thunder
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
St. Gallen II
VS
Balzers
21:00
Baden
VS
Goldau
21:00
Wohlen
VS
Luzern II
21:00
Zug
VS
Muttenz
21:00
Bulle
VS
La Chaux-de-Fonds
21:00
Red Star Zürich
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Gossau
VS
Thalwil
21:00
Eschen / Mauren
VS
Höngg
22:00
Echallens
VS
Lancy
22:00
Paradiso
VS
Winterthur II
22:00
Linth
VS
Kosova
23:00
Chênois
VS
Azzurri 90
23:00
Meyrin
VS
Terre Sainte
01:00
Biel-Bienne
VS
Buochs

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Brühl
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Cham
VS
Basel II
21:00
YF Juventus
VS
Yverdon Sport
23:00
Étoile Carouge
VS
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Racing
VS
Fola Esch

227 Russia - Pfl

16:00
Ural 2
VS
Orenburg II
17:00
Leningradets
VS
Murom
17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Volna Kovernino
18:00
Zenit Izhevsk
VS
Lada Tolyatti
19:00
Chelyabinsk
VS
Nosta
20:00
Kaluga
VS
Kvant
20:00
Strogino
VS
Metallurg Lipetsk
20:00
Sokol Saratov
VS
Sakhalin
20:00
Znamya Noginsk
VS
Ryazan
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Zenit II
20:00
Luki-Energiya
VS
Tver
20:00
Smolensk
VS
Dolgie Prudy
20:00
KAMAZ
VS
Lada SOK
20:00
Makhachkala
VS
SKA Rostov
20:30
Tuapse
VS
Mashuk-KMV
21:00
Salyut Belgorod
VS
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Avangard Kursk
VS
Khimki 2
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Dinamo Moskva II
VS
Kazanka
21:00
Spartak Nal'chik
VS
Kuban Kholding
22:00
Fakel II
VS
Khimik Novomoskovsk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Legion Dynamo
22:30
Urozhay
VS
Druzhba
22:30
Chernomorets
VS
Essentuki

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Sandviken W
VS
Kvarnsvedens W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Jitex W
VS
Lidköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:30
KuPS W
VS
HJK W
21:00
Åland United
VS
JyPK W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

23:00
Servette Chênois W
VS
Luzern W
00:00
Lugano W
VS
Zurich W
01:00
Grasshopper W
VS
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Eendracht Aalst W
VS
Club Brugge W
19:00
RSC Anderlecht W
VS
St. Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Farum BK W
VS
Køge
19:00
AGF W
VS
Brondby W
21:15
Fortuna Hjorring W
VS
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

21:30
Viktória Szombathely W
VS
Győri ETO W
22:00
Diósgyőri VTK W
VS
Kelen W
22:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Astra Hungary W
22:00
MTK Hungaria W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

22:45
Florentia W
VS
Verona W
22:45
San Marino Academy
VS
AC Milan W
01:45
Juventus W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Atlas W
VS
Querétaro W

119 Georgia - David Kipiani Cup

19:00
Samgurali
VS
WIT Georgia
19:00
Tbilisi City
VS
Shukura
22:30
Spaeri
VS
Rustavi

74505 Qatar - QSL Cup

20:00
Al Rayyan
VS
Al Arabi
23:00
Al Ahli
VS
Al Sadd

3483 USA - USL League One

00:00
Chattanooga Red Wolves
VS
New England II
05:30
Richmond Kickers
VS
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Cruzeiro
VS
Grêmio
01:00
Ponte Preta
VS
Palmeiras W
06:30
Vitória BA
VS
Iranduba

155 Romania - Liga 2

15:00
CSM Slatina
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Comuna Recea
VS
Csikszereda
15:00
ASU Poli Timişoara
VS
Mioveni
15:00
Unirea Slobozia
VS
Sporting Turnu
15:00
Metaloglobus
VS
Pandurii Târgu Jiu
16:00
SCM Gloria Buzau
VS
Concordia Chiajna
19:30
U Craiova 1948
VS
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Libourne
23:00
Chauvigny
VS
Stade Bordelais
23:00
Bordeaux II
VS
Tartas-St Yaguen
23:30
Neuville
VS
Niort II
00:00
Poitiers
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Bressuire
VS
Chatellerault
00:00
Cognac
VS
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Nîmes II
VS
Toulouse II
23:30
Balma
VS
Olympique d'Alès
00:00
Muret
VS
Agde
00:00
Alberes Argelès
VS
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Aubervilliers
VS
Meaux Academy Football
21:30
Paris II
VS
Racing Colombes 92
22:00
Mantes 78
VS
Drancy JA
23:00
Blanc Mesnil
VS
Créteil II
23:00
Ivry US
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Cannet Rocheville
VS
Ajaccio II
20:00
Corte
VS
Nice II
20:00
Côte Bleue
VS
Cannes
23:00
Istres
VS
Villefranche SJB
23:00
Consolat Marseille
VS
Marseille Endoume Catalans

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Senica U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Žilina U19
VS
Nitra U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Trenčín U19
16:00
DAC U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Green Gully U20
VS
Eastern Lions U20
11:00
Altona Magic U20
VS
Port Melbourne U20
12:00
Dandenong Thunder U20
VS
Oakleigh Cannons U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

14:00
Iga Kunoichi W
VS
เซเรโซ โอซาก้า

1004 Canada - Premier League

23:00
Valour
VS
Edmonton
02:00
HFX Wanderers
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
KFB
VS
Ísbjörninn
21:00
ÍH
VS
ÍBU
21:00
KH
VS
Kría
21:00
Horhur I.
VS
Hvíti riddarinn
21:00
KM
VS
KÁ Hafnarfjördur
21:00
Skallagrímur
VS
Hamar
23:00
Samherjar
VS
Berserkir

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Reynir
VS
Einherji
21:00
Vængir Jupiters
VS
KV
21:00
Höttur / Huginn
VS
Augnablik
21:00
Ellidi
VS
Sindri
23:00
Álftanes
VS
Ægir
23:00
KFG
VS
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Alberschwende
VS
Andelsbuch
22:30
Göfis
VS
Bezau
22:30
Schruns
VS
Ludesch

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Arminia Bielefeld W
VS
พีอีซี ซโวลล์
22:00
Stade de Reims W
VS
SC Sand W
05:00
Werder Bremen W
VS
Wolfsburg II W

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Selfoss W
VS
FH W
21:00
KR W
VS
Breidablik W
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Fylkir W
21:00
Stjarnan W
VS
ÍBV W

2345 Moldova - Moldovan Cup

20:30
FCM Ungheni
VS
Sîngerei
20:30
Făleşti
VS
Victoria Bardar
20:30
Socol Copceac
VS
Spartanii Selemet
20:30
Ialoveni
VS
Cahul
20:30
Sporting Trestieni
VS
Sucleia

479 Japan - Japan Football League

13:00
Sony Sendai
VS
Honda
13:00
Honda Lock
VS
Nara Club
13:00
Biwako Shiga
VS
Reinmeer Aomori

479 Japan - Nadeshiko League 2

14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Setagaya Sfida
16:00
Elfen Saitama
VS
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

16:00
Ang Thong
VS
Cha Choeng Sao
16:00
Ayutthaya
VS
Sa Kaeo City
16:00
Lamphun Warrior
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Chiangrai
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Chamchuri United
16:00
Muangkan United
VS
Watbot

1233 Finland - Kolmonen

16:00
PKKU II
VS
JäPS II
18:00
FJK Forssa
VS
TKT
18:30
EsPa
VS
ToTe
19:00
EuPa
VS
VG-62
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
VJS
20:00
OuHu
VS
TP-47
20:00
Åland
VS
Toejoen Veikot
20:00
Peimari United
VS
TPK