ufabet

ตารางบอล 30 ส.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
Telstar
VS
FC Volendam
19:30
Jong Ajax
VS
Roda JC Kerkrade
21:45
FC Dordrecht
VS
Go Ahead Eagles
01:00
Almere City
VS
MVV Maastricht

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
แร็งส์
VS
ลีลล์
20:00
อองเช่ร์
VS
บอร์กโดซ์
20:00
เม็ตซ์
VS
โมนาโก
20:00
น็องต์
VS
นีมส์
20:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ลอริยองต์
02:00
แบรสต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

479 เจลีก

16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โทชิกิ SC
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:00
Horsens
VS
Kolding IF
17:00
Wolfsburg II
VS
St. Pauli II
17:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
ลูโก
18:00
อาแจกซ์
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:00
Köln II
VS
Verl
19:00
Borussia Hildesheim
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Oberneuland
19:30
ASC Dortmund
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Juniors OÖ
VS
1860 München
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Frechen
20:00
SF Baumberg
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Mülheim-Kärlich
VS
TuS RW Koblenz
22:00
1860 Rosenheim
VS
Kirchanschöring
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Hirnyk
22:30
ซานตาคลารา
VS
Nacional
22:30
Gonsenheim
VS
Schott Mainz
23:30
Sabadell
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
23:45
กาดิซ
VS
เอสปันญ่อล
00:00
มาลากา
VS
เกรนาดา
01:00
FC Cartagena
VS
เตเนริเฟ
01:00
เบนฟิกา
VS
บอร์มัธ
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Belenenses

38 Netherlands - KNVB Beker

19:00
Westlandia
VS
Venray

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Babelsberg
18:30
Luckenwalde
VS
Union Fürstenwalde
18:30
BAK '07
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Neustrelitz
VS
Staaken
19:00
Tasmania Berlin
VS
BSC Süd 05
19:00
Greifswalder FC
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Victoria Seelow
19:00
Lok Stendal
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Plauen
VS
Wacker Nordhausen II
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
FC Grimma
19:00
International Leipzig
VS
1. FC Merseburg
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
VfL Halle
VS
Martinroda

143 Austria - Austrian Cup

16:00
Dornbirner SV
VS
Hartberg
16:15
Austria Wien
VS
Retz
22:00
Schwaz
VS
Hohenems
22:30
Rapid Wien
VS
TSV St. Johann
23:00
Grazer AK
VS
Seekirchen
00:00
Blau-Weiß Linz
VS
Team Wiener Linien

556 Belgium - Pro League

18:30
เกงค์
VS
คลับ บรูกก์
21:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Standard Liège
23:15
Sporting Charleroi
VS
Antwerp
01:45
เกนท์
VS
Mechelen

556 Belgium - First Division B

21:00
Union Saint-Gilloise
VS
Westerlo
01:00
Club Brugge II
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

05:00
Zeljeznicar
VS
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Vis Kosova
VS
Travnik
22:00
GOSK Gabela
VS
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Lokomotiv Plovdiv
VS
Cherno More
01:00
CSKA Sofia
VS
Slavia Sofia

266 Croatia - 1. HNL

22:55
Varaždin
VS
Lokomotiva Zagreb
01:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Hajduk Split II
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Omonia Nicosia
VS
Karmiotissa
23:30
Ermis
VS
Apollon
00:30
AEK Larnaca
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Zbrojovka Brno
VS
Bohemians 1905
21:30
Slovan Liberec
VS
Viktoria Plzeň
21:30
Pardubice
VS
Teplice
00:00
Sparta Praha
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:00
Viktoria Žižkov
VS
Slavoj Vyšehrad
22:00
Varnsdorf
VS
Třinec
22:00
Vysočina Jihlava
VS
Hradec Králové
22:00
Vlašim
VS
Ústí nad Labem

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Trans
VS
Kuressaare
19:00
Paide
VS
Tammeka
23:00
Levadia
VS
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HJK
VS
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

21:00
SJK Akatemia
VS
Kajaani
21:00
Gnistan
VS
VPS
22:30
KTP
VS
Jaro
22:30
MP
VS
Oulu

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:45
Budafoki MTE
VS
MOL Vidi
22:45
Zalaegerszegi TE
VS
เฟเรนซ์วารอส
01:00
Puskás
VS
Újpest
01:00
Honvéd
VS
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Soroksár SC
VS
Csákvári TK
22:30
Dorogi
VS
Békéscsaba
22:30
Gyirmót
VS
Szolnoki MÁV
22:30
DEAC
VS
Győri ETO
00:00
Ajka
VS
Budaörs
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Szombathelyi Haladás
00:00
Pécsi MFC
VS
Szentlőrinc SE
00:00
Szeged 2011
VS
Siófok
00:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Kazincbarcika

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KA
VS
Stjarnan
00:00
KR
VS
ÍA
02:15
Grótta
VS
Fylkir
02:15
Valur
VS
HK

455 Republic of Ireland - FAI Cup

23:00
Cobh Ramblers
VS
Dundalk
01:45
UCD
VS
Sligo Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Netanya
00:15
Hapoel Haifa
VS
Beitar Jerusalem
00:30
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Haifa
01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Petah Tikva

748 Latvia - Virsliga

19:00
Metta / LU
VS
Ventspils
21:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Valmiera / BSS
23:00
Riga
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

18:00
JDFS Alberts
VS
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

21:30
Shkupi
VS
Pelister

998 Montenegro - First League

01:00
Zeta
VS
Rudar
01:00
Sutjeska
VS
Iskra

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Odd
VS
Mjøndalen
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Stabæk
23:00
Sandefjord
VS
Kristiansund
23:00
Sarpsborg 08
VS
Bodø / Glimt
23:00
Start
VS
Aalesund
01:30
Viking
VS
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Grorud
VS
Sandnes Ulf
20:00
Kongsvinger
VS
Sogndal
20:00
Ranheim
VS
KFUM
20:00
Raufoss
VS
Åsane
20:00
Stjørdals-Blink
VS
HamKam
20:00
Strømmen
VS
Jerv
20:00
Tromsø
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Øygarden
VS
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Piast Gliwice
VS
Pogoń Szczecin
20:00
Podbeskidzie
VS
Cracovia Kraków
22:30
Lech Poznań
VS
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

17:40
Chrobry Głogów
VS
Korona Kielce

155 Romania - Liga 1

19:30
Botoşani
VS
CSM Iaşi
22:00
Universitatea Craiova
VS
Astra
01:00
FCSB
VS
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Dinamo Moskva
20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เซนิต
22:00
Akhmat Grozny
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
22:00
Rubin Kazan'
VS
Tambov
00:00
คราสโนดาร์
VS
Rostov
00:00
Sochi
VS
Ural

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Shinnik
17:00
Tom' Tomsk
VS
Neftekhimik
17:00
Yenisey
VS
Krylya Sovetov
19:00
Chertanovo
VS
Spartak Vladikavkaz
20:00
Orenburg
VS
Volgar Astrakhan
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Irtysh
21:00
Veles
VS
Torpedo Moskva
21:00
Olimpiyets
VS
Tekstilshchik
00:00
Baltika
VS
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
Motherwell
22:30
Hibernian
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

23:45
Vojvodina
VS
Partizan
01:00
Mačva Šabac
VS
Spartak Subotica
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Radnički Pirot
VS
Grafičar
22:00
IMT Novi Beograd
VS
Dinamo Vranje
22:00
Loznica
VS
Budućnost Dobanovci
00:30
Kolubara
VS
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
Ružomberok
VS
Pohronie
00:00
Zlaté Moravce
VS
DAC
00:00
Žilina
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Žilina II
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Mura
VS
Tabor Sežana
23:00
Koper
VS
Olimpija
01:15
Domžale
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Brda Dobrovo
VS
Bilje
00:00
Rudar Velenje
VS
Brežice

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
AIK
VS
Häcken
19:30
Helsingborg
VS
Djurgården
19:30
Mjällby
VS
IFK Göteborg
22:30
Örebro
VS
Norrköping
22:30
Hammarby
VS
Kalmar
22:30
มัลโม่
VS
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Vittsjo
VS
Växjö W
20:00
Djurgarden W
VS
Pitea W
22:00
Eskilstuna United
VS
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

19:30
Brage
VS
Umeå
22:30
Akropolis
VS
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Tegs SK
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

22:00
Värnamo
VS
Tvååker

62 Switzerland - Swiss Cup

19:30
Laufen
VS
Solothurn
20:00
Dübendorf
VS
Schötz
20:30
FC Saviese
VS
Balerna
21:00
Ajoie-Monterri
VS
Tuggen
21:00
Zollbruck
VS
Stade Nyonnais
22:30
บาเซิ่ล
VS
ยังบอยส์

86 Ukraine - Ukrainian Cup

20:00
Tavriya
VS
Real Pharm
21:00
Olimpiya Savyntsi
VS
Hirnyk-Sport
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Karpaty

5 Brazil - Serie A

07:00
Fortaleza
VS
Bragantino
21:00
São Paulo
VS
Corinthians
02:00
Santos
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Coritiba
VS
Sport Recife
04:00
Atlético GO
VS
Ceará
05:00
Grêmio
VS
Goiás

5 Brazil - Serie B

07:00
Sampaio Corrêa
VS
Ponte Preta
05:00
CSA
VS
CRB
05:00
Operário PR
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

02:00
EC São José
VS
Volta Redonda
02:00
Brusque
VS
Ituano
02:00
Londrina
VS
Boa
04:00
Remo
VS
Vila Nova
06:00
Treze
VS
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

22:00
O'Higgins
VS
Antofagasta
03:00
Palestino
VS
Universidad Chile
05:30
Curicó Unido
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

00:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Deportes Temuco

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Alajuelense
03:00
Sporting San José
VS
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

07:45
Técnico Universitario
VS
Emelec
01:15
Universidad Católica
VS
LDU Portoviejo
03:30
Delfin
VS
El Nacional
05:45
Independiente del Valle
VS
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Iztapa
VS
Malacateco
02:00
Cotzumalguapa
VS
Antigua GFC
04:00
Guastatoya
VS
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlético San Luis
VS
América
07:00
Guadalajara
VS
Pachuca
09:00
Cruz Azul
VS
Necaxa
00:00
Pumas UNAM
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Universidad Guadalajara
VS
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Managua
09:00
Walter Ferreti
VS
Real Estelí
05:00
Real Madriz
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Cerro Porteño
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

07:00
Sport Boys
VS
Real Garcilaso
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Carlos Manucci
03:00
Sport Huancayo
VS
Ayacucho
03:00
César Vallejo
VS
UTC Cajamarca
03:00
Carlos Stein
VS
Melgar
03:00
Alianza Lima
VS
Sporting Cristal
03:00
Academia Cantolao
VS
Deportivo Binacional
03:00
Universidad San Martín
VS
Universitario
03:00
Cienciano
VS
Deportivo Municipal
03:00
Alianza Universidad
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

20:00
ลิเวอร์พูล
VS
Defensor Sporting
22:30
Cerro
VS
Danubio
01:00
Progreso
VS
Boston River
02:00
Plaza Colonia
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
Progreso
VS
Torque
02:00
Fénix
VS
River Plate
02:00
Cerro
VS
Peñarol
02:00
Defensor Sporting
VS
Wanderers
02:00
Danubio
VS
Cerro Largo
02:00
Nacional
VS
Rentistas
02:00
Boston River
VS
Deportivo Maldonado
03:15
Cerro Largo
VS
River Plate
06:15
Peñarol
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
09:30
แอลเอ แกลักซี
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Colorado Springs
VS
New Mexico United
07:00
Saint Louis FC
VS
Louisville City
07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Sporting Kansas City II
08:30
El Paso Locomotive
VS
Real Monarchs
09:00
Orange County
VS
San Diego Loyal
09:00
Reno 1868
VS
Phoenix Rising
04:00
LA Galaxy II
VS
Las Vegas Lights
05:00
OKC Energy
VS
Austin Bold

146 South Africa - Premier League

18:30
Bloemfontein Celtic
VS
Polokwane City
20:30
Bidvest Wits
VS
Kaizer Chiefs
23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Baroka

886 Egypt - Premier League

20:30
Wadi Degla
VS
Masr
23:00
Smouha
VS
Tanta
23:00
El Gounah
VS
Al Mokawloon
01:30
Zamalek
VS
ENPPI

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
CR Khemis Zemamra
VS
Mouloudia Oujda
04:00
Raja Beni Mellal
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Racing de Casablanca
VS
KAC Kénitra
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Wydad Fès
23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Riadi Salmi
23:00
AS Salé
VS
Chabab Rif Hoceima
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Widad Témara
23:00
Olympique Dcheïra
VS
Kawkab Marrakech
23:00
Maghreb Fès
VS
Chabab Mohammédia
23:00
Sidi Kacem
VS
Tihad Casablanca

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Salt
VS
Al Jazeera
22:00
Aqaba
VS
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

22:45
Al Nasar
VS
Al Tadhamon
22:45
Al Shabab
VS
Al Sahel
00:50
Yarmouk
VS
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:40
Al Fateh
VS
Al Ittihad
22:55
Al Faisaly
VS
Al Wahda
23:00
Al Taawon
VS
Al Ittifaq
00:40
Al Ahli Jeddah
VS
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

22:30
Slimane
VS
Club Africain
22:30
CS Sfaxien
VS
Etoile du Sahel
22:30
Ben Guerdane
VS
Stade Tunisien
01:10
ES Tunis
VS
Chebba

5618 China PR - Super League

17:00
Jiangsu Suning
VS
Henan Jianye
19:00
Shanghai Shenhua
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

15:30
Ulsan
VS
Seoul
17:00
Pohang Steelers
VS
Seongnam
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Gangwon
18:00
Daegu
VS
Gwangju

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

05:00
นามิเบีย
VS
กินี
05:00
มาลาวี
VS
ยูกันดา
05:00
แองโกลา
VS
Gabon
05:00
โมร็อกโก
VS
บุรุนดี
05:00
Central African Republic
VS
มอริเตเนีย
05:00
แคเมอรูน
VS
รวันดา
05:00
โมซัมบิก
VS
Cape Verde Islands
05:00
อียิปต์
VS
คอโมโรส
05:00
โตโก
VS
เคนย่า
05:00
โกตดิวัวร์
VS
เอธิโอเปีย
05:00
Madagascar
VS
Niger
05:00
แอลจีเรีย
VS
บอตสวานา
05:00
ซิมบับเว
VS
แซมเบีย
05:00
เซเนกัล
VS
เอสวาตีนี
05:00
กินี-บิสเซา
VS
Congo
05:00
ตูนิเซีย
VS
อิเควทอเรียลกินี
05:00
แทนซาเนีย
VS
Libya
05:00
ไนจีเรีย
VS
เลโซโท
05:00
เซียร์ราลีโอน
VS
เบนิน
05:00
มาลี
VS
ชาด
05:00
บูร์กินาฟาโซ
VS
ซูดานใต้
05:00
คองโก
VS
แกมเบีย

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Chernolomets
VS
Shumen 2007
22:00
Topolite
VS
Ustrem Donchevo
22:00
Ludogorets III
VS
Dorostol
22:00
Benkovski Byala
VS
Kubrat

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Dukla Praha II
VS
Pardubice II
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Slovan Velvary
15:15
Slavia Praha II
VS
Loko Vltavín
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Příbram II
16:00
Teplice II
VS
Hradec Kralove II
19:00
Přepeře
VS
Sokol Brozany
20:00
Sokol Hostoun
VS
Baník Sokolov
22:00
Rakovnik
VS
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Sigma Olomouc II
VS
Slovan Rosice
15:15
Velké Meziříčí
VS
Zlín II
15:15
Banik Ostrava II
VS
Uničov
15:15
Slovácko II
VS
Vyškov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Spartak Sobeslav
22:00
Sokol Lom
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

22:00
Louny
VS
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Kosmonosy
22:00
Polaban Nymburk
VS
Náchod
22:00
Čáslav
VS
Sokol Libiš
22:00
Kolín
VS
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Brumov
VS
Skaštice
21:30
Šumperk
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Humpolec
VS
Start Brno
21:30
Sokol Tasovice
VS
Sokol Lanžho
21:30
Slavoj Polná
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
B 93
18:00
Thisted
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Slagelse B&I
VS
KFUM Roskilde

1233 Finland - Kakkonen

21:00
KuFu-98
VS
JJK
21:00
NJS
VS
PK-35
22:30
GrIFK
VS
Klubi-04

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Aurillac Arpajon
VS
Velay
20:00
Thonon Évian
VS
Chambery
20:00
Vaulx
VS
Lyon Duchere II
20:00
Clermont II
VS
Saint-Étienne II
20:00
Ain Sud
VS
Limonest
21:00
Moulins Football
VS
Montlucon
21:00
Hauts Lyonnais
VS
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
C' Chartres II
VS
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Strasbourg II
VS
Biesheim
20:00
Nancy II
VS
Colmar

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Szabadkikoto
16:00
Gardony
VS
MTE 1904
16:00
Videoton II
VS
Zalaegerszegi TE II
22:30
Balatonfuredi
VS
Papa
22:30
BKV Előre
VS
Menfocsanak
22:30
Érdi VSE
VS
Bicskei
22:30
Veszprém
VS
Lipot SK
22:30
Nagyatadi FC
VS
SC Sopron
22:30
Komárom
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Tatabánya
VS
III. Kerületi TUE

1578 Norway - 2. Division

19:00
Alta
VS
Kvik Halden
20:00
Vard
VS
Bryne
21:00
Asker
VS
Levanger
00:00
Senja
VS
Vålerenga II

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
SKRA Częstochowa
18:30
Hutnik Krakow
VS
Katowice

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Morava Vladičin Han
21:30
Vlasina
VS
Trstenik PPT
21:30
Kablovi Zaječar
VS
Pčinja Trgovište
21:30
Mladost Medoševac
VS
Dunav Prahovo
21:30
Timočanin
VS
Sinđelić Niš
21:30
Radan
VS
Radnički Svilajnac
21:30
Rembas
VS
SFS Borac
21:30
Župa
VS
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Bane Raska
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:30
Železničar Lajkovac
VS
Mladi Radnik
21:30
Budućnost Arilje
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
Castkovce
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Galanta
22:00
Imeľ
VS
Marcelová
22:00
OFK Malzenice
VS
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

21:00
IF Karlstad II
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
IFK Östersund
VS
Notvikens IK
18:00
Piteå
VS
Stöde
20:00
Boden
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Rynninge
VS
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Assyriska BK

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Grêmio
VS
Caxias

5 Brazil - Mineiro 1

02:00
Tombense
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paulista A2

21:00
Portuguesa Santista
VS
Votuporanguense
21:00
São Caetano
VS
Osasco Audax
21:00
ยูเวนตุส
VS
Atibaia
21:00
São Bento
VS
Monte Azul
21:00
Taubaté
VS
São Bernardo
21:00
XV de Piracicaba
VS
Penapolense
21:00
RB Brasil
VS
Portuguesa
21:00
Rio Claro
VS
Sertãozinho

5 Brazil - Amapaense

03:00
Trem
VS
Santana

866998 Fiji - National Football League

08:00
Nadi
VS
Navua
10:00
Nasinu
VS
Lautoka
10:00
Suva
VS
Labasa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

15:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Jeonnam Dragons
VS
Daejeon Citizen
17:00
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa
17:00
Ansan Greeners
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Albany Creek Excelsior
15:00
The Gap
VS
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

13:45
Canberra FC
VS
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Wollongong Wolves
12:00
Sydney Olympic
VS
Rockdale City Suns

98 Australia - Npl Queensland

11:00
Brisbane Roar II
VS
Redlands United
13:00
SC Wanderers
VS
Gold Coast Knights
15:00
Olympic
VS
Queensland Lions

41 Europe - Champions League Women

01:00
Wolfsburg W
VS
Lyon W

2 Poland - Ekstraliga Women

18:00
GKS Katowice W
VS
UJ Krakow W
18:00
Leczna W
VS
Śląsk Wrocław
20:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
ROW Rybnik
21:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Medyk Konin W

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Dukla Prague W
VS
Pardubice W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

15:00
Rakovec Kotvrdovice
VS
Ajax Bezměrov
16:00
Slovan Ostrava
VS
Lodenice W
17:00
Prague Raptors W
VS
Mnichovo H. W
19:00
Sokol Třebeš
VS
Starý Mateřov W
19:00
Sparta Kutná Hora W
VS
Sazava u L. W
20:00
Jakartovice W
VS
Brusperk W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Wisla U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

18:30
Cape Umoya United
VS
TS Sporting
18:30
Ajax Cape Town
VS
Mbombela United
18:30
Jomo Cosmos
VS
University of Pretoria
18:30
Real Kings
VS
Richards Bay
18:30
Free State Stars
VS
JDR Stars
18:30
Royal Eagles
VS
Steenberg United
18:30
Uthongathi
VS
TS Galaxy
18:30
Moroka Swallows
VS
Tshakhuma

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Heidelberg United
VS
St. Albans Saints

3126 Luxembourg - National Division

21:00
F91 Dudelange
VS
UT Pétange
21:00
Wiltz
VS
RM Hamm Benfica
21:00
Rodange
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
Hostert
VS
Etzella Ettelbrück
00:00
UNA Strassen
VS
Progrès Niedercorn
00:00
Jeunesse d'Esch
VS
Swift Hesperange
00:00
Differdange 03
VS
Victoria Rosport

98 Australia - Northern Nsw

10:45
Lake Macquarie
VS
Valentine
11:30
Weston Bears
VS
Broadmeadow Magic
11:30
Charlestown City Blues
VS
Lambton Jaffas
11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Maitland
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Hamilton Olympic

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Morön W
VS
Brommapojkarna W
20:00
Hammarby W
VS
Alingsås W
20:00
Bollstanäs W
VS
Mallbacken W
20:00
Sunnanå
VS
AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
PK-35 Vantaa W
VS
Honka W
21:00
TiPS W
VS
Ilves W
21:00
TPS W
VS
PK-35

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Basel W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

23:00
OH Leuven W
VS
Gent W

251 Italy - Serie A Women

22:45
โรม่า
VS
Bari W
22:45
Inter Milano
VS
Sassuolo W
01:45
นาโปลี
VS
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

21:30
Tigres UANL W
VS
Santos Laguna W
05:00
Atlético San Luis
VS
Puebla W

119 Georgia - David Kipiani Cup

19:00
Gareji
VS
Merani Martvili
19:00
Betlemi
VS
Gori
19:00
Kolkheti Poti
VS
Gagra

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Tucson
04:00
Forward Madison
VS
North Texas

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
São Paulo W
VS
Minas ICESP
01:00
Ferroviária
VS
Internacional RS
01:00
Audax
VS
São José
01:00
Kindermann-Avaí
VS
Santos

155 Romania - Liga 2

17:00
Şirineaşa
VS
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Rodez II
VS
Fabrègues
20:00
Montpellier II
VS
Blagnac
20:00
Narbonne
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
PSG II
20:00
Les Mureaux
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Furiani-Agliani
VS
Rousset-Ste Victoire
22:00
Mandelieu LN
VS
Lucciana

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

07:45
Avondale Heights U20
VS
Hume City U20
10:00
Heidelberg United U20
VS
St. Albans Saints U20
10:00
Melbourne Knights U20
VS
South Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

15:00
Urawa Reds W
VS
Albirex Niigata W
16:00
NTV Beleza W
VS
Vegalta Sendai W
16:15
INAC Kobe Leonessa W
VS
เอฮิเมะ
17:00
JEF United W
VS
Nojima Stella W

1004 Canada - Premier League

23:00
Cavalry
VS
Pacific
02:00
Atlético Ottawa
VS
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
Vatnaliljur
VS
Léttir
21:00
KFS
VS
GG
21:00
Árborg
VS
KB
23:00
Bjorninn
VS
Kormákur / Hvöt
23:00
Snæfell
VS
Stokkseyri
23:00
Smári
VS
Mídas
00:00
Afrika Reykjavik
VS
Ýmir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
FC Egg

99474 World - Club Friendlies Women

20:00
Soyaux W
VS
น็องต์
20:00
Issy W
VS
Saint-Étienne W
20:00
Hull City LFC
VS
Bradford City

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
PP Ha Nam
VS
Son La
16:00
Ho Chi Minh City II
VS
Ha Noi II
18:30
Ha Noi
VS
Ho Chi Minh City
18:30
GT Thai Nguyen
VS
TKS Viet Nam

479 Japan - Japan Football League

13:00
Osaka
VS
Veertien Mie
13:00
Maruyasu Okazaki
VS
Iwaki
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Tegevajaro Miyazaki
13:00
Matsue City
VS
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

13:00
Nittaidai W
VS
Harima
13:30
Kamogawa
VS
FC Jumonji Ventus
14:00
Parceiro Nagano W
VS
Yamato Sylphid

49477 ไทยลีก 3

16:00
Bangkok
VS
Krabi
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Banbueng
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Trang
16:00
Nara United
VS
Raj Pracha
16:00
North Bangkok University
VS
Pathum Thani University
16:00
Pattani
VS
บีทียู ยูไนเต็ด

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KyPa
VS
Liry
19:00
STPS
VS
LaPa
21:00
KajHa
VS
RoPo
22:30
Roi United
VS
SoPa
22:30
JPS
VS
LehPa
22:30
Kings
VS
Riverball