ufabet

ตารางบอล 2 ก.ย. 2563

462 เอฟเอคัพ

01:30
Heaton Stannington
VS
West Auckland Town
01:30
Mile Oak
VS
Beckenham Town
01:30
Tavistock
VS
Bradford Town
01:30
Willand Rovers
VS
Bridport FC
01:45
Crook Town AFC
VS
Yorkshire Amateur
01:45
Guisborough Town
VS
Newton Aycliffe
01:45
Stockton Town
VS
Shildon AFC
01:45
Bishop Auckland
VS
Hall Road Rangers
01:45
Litherland Remyca
VS
Ashton Athletic
01:45
Campion
VS
Albion Sports
01:45
Carlton Town
VS
Loughborough University
01:45
Bottesford Town
VS
Selston
01:45
Blackstones
VS
Boston Town FC
01:45
Pinchbeck United
VS
St Neots Town
01:45
Godmanchester Rovers
VS
Ely City
01:45
Park View
VS
Hashtag United
01:45
Baldock Town
VS
St Margaretsbury
01:45
West Essex
VS
Crawley Green
01:45
Ilford
VS
Halstead Town
01:45
Roman Glass St George
VS
Flackwell Heath FC
01:45
Dunstable Town
VS
Thame Rangers
01:45
Colliers Wood United FC
VS
Hollands & Blair
01:45
Stansfeld
VS
Punjab United
01:45
Guildford City
VS
Canterbury City
01:45
Balham
VS
Hassocks
01:45
Baffins Milton Rovers
VS
AFC Stoneham
01:45
Sherborne Town
VS
Street
02:00
Avro
VS
Bootle FC
02:00
Holbeach United
VS
Kirby Muxloe

479 เจลีก 2

17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
โทชิกิ SC
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เอฮิเมะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

99474 World - Club Friendlies

15:30
ซานตาคลารา
VS
Moreirense
16:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
16:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Rio Ave
20:30
Arminia Bielefeld
VS
MSV Duisburg
21:00
เฮราเคิล
VS
Jong Utrecht
21:00
Minai
VS
Vorskla
22:00
เอซี มิลาน
VS
Novara
22:00
Beroe
VS
Chernomorets 1919 Burgas
22:30
เอ็มโปลี
VS
Pontedera
23:00
Asteras Tripolis
VS
Atromitos
23:00
โตริโน่
VS
Pro Patria
23:30
อัลกอร์กอน
VS
กาดิซ
23:30
เซลต้า บีโก้
VS
ลูโก
00:00
เบนฟิกา
VS
บราก้า
00:00
Heeslinger SC
VS
Hamburger SV II
00:00
บียาร์เรอัล
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:00
เอสปันญ่อล
VS
มาลากา
00:00
เลกาเนส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
05:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Altay

11 Germany - Regionalliga: Nordost

22:30
Union Fürstenwalde
VS
Bischofswerdaer FV
22:30
BFC Dynamo
VS
Carl Zeiss Jena
23:15
ZFC Meuselwitz
VS
Tennis Borussia
00:00
Babelsberg
VS
Chemnitzer FC
00:00
Germania Halberstadt
VS
FSV Optik Rathenow
00:00
Auerbach
VS
Energie Cottbus
00:00
Viktoria Berlin
VS
Altglienicke
00:00
Hertha BSC II
VS
BAK '07
00:30
Lokomotive Leipzig
VS
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

23:30
Aalen
VS
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:00
CfR Pforzheim
VS
Lörrach-Brombach
23:00
Backnang
VS
Stuttgarter Kickers
23:00
Rielasingen-Arlen
VS
Freiburger FC
23:00
Ravensburg
VS
Oberachern
23:00
Linx
VS
Bruchsal
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Reutlingen
00:00
Astoria Walldorf II
VS
Sandhausen II
00:00
Bissingen
VS
Ilshofen
00:00
Villingen
VS
SGV Freiberg
00:00
Göppinger SV
VS
Nöttingen

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

21:00
Rodopa Smolyan
VS
Maritsa Plovdiv
22:00
Botev Kermen
VS
Zagorets

266 Croatia - 2. HNL

01:00
Medimurje Cakovec
VS
Rudeš

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Hranice
VS
Blansko
22:30
Kosmonosy
VS
Aritma Praha

320 Denmark - Landspokal Cup

21:30
Lyseng
VS
Hobro
22:00
Kjellerup
VS
Thisted
22:00
Bispebjerg
VS
FC Helsingør
22:00
ESPM
VS
Solrød
22:00
Rønne fB
VS
B 93
22:00
Rødovre
VS
Græsrødderne
22:00
Fjordager
VS
Hedensted
22:15
Glostrup FK
VS
Hvidovre
22:15
Løjt
VS
Grindsted
22:15
Otterup
VS
Middelfart
22:15
Skanderborg
VS
OKS
22:15
FIUK
VS
Næsby
23:00
Helsted Fremad
VS
Holstebro
00:00
Slagelse B&I
VS
Dalum

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MYPA
VS
KPV

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

00:30
Vestri
VS
Thór
00:30
Magni
VS
Afturelding
00:30
Keflavík
VS
Grindavík
00:30
ÍBV
VS
Leiknir Reykjavík
02:15
Fram
VS
Víkingur Ólafsvík
03:30
Thróttur Reykjavík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.

1796 Iceland - 2. Deild

00:30
Fjardabyggd
VS
Völsungur
00:30
ÍR
VS
Vídir
00:30
KF
VS
Dalvík / Reynir
00:30
Selfoss
VS
Haukar

2 Poland - Polish Cup

21:00
NKP Podhale
VS
Pogoń Szczecin
21:00
Polonia Nysa
VS
Górnik Łęczna
21:00
Orleta Radzyn Podlaski
VS
Pogoń Siedlce

227 Russia - Russian Cup

16:30
Zenit Irkutsk
VS
Novosibirsk
17:00
Leningradets
VS
Dolgie Prudy
20:00
Mashuk-KMV
VS
Legion Dynamo
20:00
Znamya Noginsk
VS
Sokol Saratov
20:00
Zvezda Perm
VS
Chelyabinsk
21:00
Kolomna
VS
Rodina Moskva
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
KAMAZ
22:00
Kuban Kholding
VS
Dinamo Stavropol'
22:00
Kaluga
VS
Salyut Belgorod
22:30
Chernomorets
VS
Biolog

47 Sweden - Ettan: North

23:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Täby
00:00
Brommapojkarna
VS
Berga
00:00
Sandviken
VS
Gefle
00:00
IFK Luleå
VS
Frej
00:00
Sollentuna
VS
Tegs SK
00:00
Sylvia
VS
Vasalund
00:30
Karlslund
VS
Nyköping
00:30
Haninge
VS
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Linköping City
VS
Assyriska Turabdin
00:00
Karlskrona
VS
Värnamo
00:00
Skövde AIK
VS
Oskarshamns AIK
00:00
Trollhättan
VS
Motala
00:00
Utsikten
VS
Landskrona
00:00
Lund
VS
Torns
00:30
Tvååker
VS
Eskilsminne
01:00
Qviding FIF
VS
Lindome

5 Brazil - Serie A

05:00
Ceará
VS
Fortaleza
05:15
Fluminense
VS
Atlético GO
05:15
Goiás
VS
Corinthians
06:30
Botafogo
VS
Coritiba
06:30
Bahia
VS
ฟลาเมงโก
06:30
Athletico PR
VS
Bragantino

5 Brazil - Serie B

07:30
Náutico
VS
Figueirense
07:30
Confiança
VS
Vitória
02:30
América Mineiro
VS
CSA
02:30
Avaí
VS
Operário PR
05:00
CRB
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

02:00
São Bento
VS
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera B

23:00
Puerto Montt
VS
Santiago Morning

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Santos de Guápiles
04:00
Guadalupe
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Barcelona Guayaquil
VS
Aucas
00:15
Olmedo
VS
Delfin
02:30
Guayaquil City
VS
Universidad Católica
04:45
LDU Portoviejo
VS
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Correcaminos UAT
09:05
Tampico Madero
VS
Venados
04:00
Tlaxcala
VS
Celaya
06:30
Pumas Tabasco
VS
Mineros de Zacatecas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Inter Miami
06:30
ซินซินนาติ
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

02:00
Portland Timbers II
VS
Sacramento Republic
06:30
Bethlehem Steel
VS
Atlanta United II
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Miami FC II

146 South Africa - Premier League

23:00
Polokwane City
VS
Mamelodi Sundowns
23:00
SuperSport United
VS
Baroka
23:00
Highlands Park
VS
Cape Town City
23:00
Kaizer Chiefs
VS
Chippa United
23:00
Black Leopards
VS
Bidvest Wits
23:00
Maritzburg United
VS
Orlando Pirates
23:00
Stellenbosch
VS
AmaZulu
23:00
Golden Arrows
VS
Bloemfontein Celtic

886 Egypt - Premier League

20:30
El Geish
VS
Aswan
23:00
ENPPI
VS
El Gounah
01:30
Smouha
VS
El Entag El Harby

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Raja Casablanca
VS
Ittihad Tanger

190321 Bahrain - Premier League

23:00
Muharraq
VS
Al-Najma

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

22:00
Pardubice II
VS
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Znojmo
VS
Frýdek-Místek

1233 Finland - Kakkonen

22:00
Ilves II
VS
HJS Akatemia

17 France - CFA Group A

21:00
Fleury 91
VS
Guingamp II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Sainte Geneviève
23:00
Saint-Malo
VS
C' Chartres
23:00
Caen II
VS
Rouen
23:30
Stade Plabennec
VS
Lorient II
23:30
Vannes
VS
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Blois
01:00
Poissy
VS
Versailles

17 France - CFA Group B

22:00
St Maur Lusitanos
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Bobigny
VS
Beauvais
23:00
Belfort
VS
Lens II
23:00
Olympique St Quentin
VS
Reims II
23:00
Metz II
VS
Épinal
23:30
Gobelins
VS
Sedan
01:00
Entente SSG
VS
Haguenau

17 France - CFA Group C

23:00
Martigues
VS
Aubagne
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Olympique Marseille II
23:00
Andrézieux
VS
Toulon
23:00
Chasselay MDA
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Hyères
VS
Marignane Gignac
23:00
Monaco II
VS
Grasse
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Saint-Priest
00:00
Jura Sud Foot
VS
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

23:00
Colomiers US
VS
Stade Montois
23:00
Romorantin
VS
Les Herbiers
23:00
Nantes II
VS
Bourges Foot
23:00
Angers SCO II
VS
Yzeure
00:00
Bourges 18
VS
Béziers
00:00
Bergerac
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Chamalières
VS
Canet Roussillon
01:00
Angoulême
VS
Trélissac

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

23:00
Ahlafors
VS
Stenungsund

5 Brazil - Paraense

06:00
Paysandu
VS
Remo

41 ยูโร U21

23:00
Faroe Islands U21
VS
Israel U21
01:30
San Marino U21
VS
Czech Republic U21

41 Europe - Euro U19

17:00
Iceland U19
VS
Norway U19
17:00
Portugal U19
VS
Slovakia U19
19:00
Austria U19
VS
Serbia U19
19:00
Germany U19
VS
Wales U19
19:00
England U19
VS
Latvia U19
20:00
France U19
VS
Scotland U19
20:00
Italy U19
VS
Slovenia U19
20:00
Croatia U19
VS
Turkey U19
21:00
Spain U19
VS
FYR Macedonia U19
22:00
Switzerland U19
VS
Czech Republic U19
23:00
Georgia U19
VS
Russia U19
23:00
Denmark U19
VS
Ukraine U19
00:00
Netherlands U19
VS
Finland U19
00:30
Bulgaria U19
VS
Belgium U19

2405 Estonia - Estonian Cup

22:00
Pohja Sakala
VS
Lelle
22:00
Laanemaa Haapsalu
VS
Levadia
00:45
Eston Villa
VS
JK Jarve II

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Capalaba
VS
Brisbane Strikers

2 Poland - Central Youth League

16:00
Zaglebie U18
VS
Lechia Gdańsk U18

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Höngg
VS
Gossau
01:00
Dietikon
VS
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Cham
VS
Bellinzona

1638 Slovenia - Slovenian Cup

21:00
Bohinj
VS
Koper
21:00
Adria
VS
Aluminij
21:00
Šencur
VS
Nafta
21:00
Čarda Martjanci
VS
Rudar Velenje
21:00
NK Mons Claudius
VS
Radomlje
21:00
Dravograd
VS
NŠ Drava
21:00
Bistrica
VS
Tabor Sežana
21:00
Fužinar
VS
Brda Dobrovo
21:30
Odranci
VS
Triglav
00:00
Brežice
VS
Dekani

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Pumas UNAM W
VS
Santos Laguna W

251 Italy - Coppa Italia Women

22:00
Perugia
VS
Città di Pontedera W
23:00
Brescia W
VS
Vicenza W

1004 Canada - Premier League

07:00
Edmonton
VS
York9
00:00
Valour
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 3. Deild

03:00
KV
VS
KFG

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:00
Cliftonville W
VS
Derry City W
02:00
Glentoran BU W
VS
Linfield W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Sion Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Grótta W
VS
Víkingur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
TPK
VS
MaPS
22:00
JäPS II
VS
Kuusysi
22:30
RoPo
VS
Roi United
22:30
HauPa
VS
Oulu II
22:30
EIF II
VS
Kirkkonummi
00:20
LPS
VS
HPS