ufabet

ตารางบอล 5 ก.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
FC Eindhoven
VS
Telstar
23:45
MVV Maastricht
VS
SC Cambuur
02:00
Roda JC Kerkrade
VS
TOP Oss

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาชิว่า เรย์โซล
16:30
โออิตะ ตรินิต้า
VS
เอฟซี โตเกียว
16:30
เวกัลตะ เซนได
VS
กัมบะ โอซาก้า
16:30
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
วิสเซล โคเบะ
16:45
สากัน โตสู
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:30
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เอฮิเมะ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Friendly International

05:00
UAE
VS
ทาจิกิสถาน

99474 World - Club Friendlies

15:00
ชัคตาร์
VS
Olimpik Donetsk
15:00
เอสปันญ่อล
VS
อัลเมรีอา
15:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Fuenlabrada
15:00
Levski Sofia
VS
Vitosha Bistritsa
15:00
Cherno More
VS
Dobrudzha 1919
15:30
Viborg
VS
Skive
16:00
Paradiso
VS
Chiasso
16:00
Dubrava Zagreb
VS
Slaven Koprivnica
16:00
KV Oostende
VS
Knokke
16:00
Piast Gliwice
VS
Karviná
16:30
Raków Częstochowa
VS
Widzew Lodz
16:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
เออิบาร์
16:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
18:00
Kettering Town
VS
Solihull Moors
18:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
AGF
VS
Nordsjælland
18:30
Kaiserslautern
VS
Sandhausen
18:30
วิเทสส์
VS
Darmstadt 98
18:30
Verl
VS
Osnabrück
19:00
Zürich
VS
Winterthur
19:00
ฮีเรนวีน
VS
พีอีซี ซโวลล์
19:00
Vejle
VS
Randers
19:00
Aubstadt
VS
Greuther Fürth II
19:00
Colne
VS
Stockport County
19:00
Ried
VS
Blau-Weiß Linz
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
สโตกซิตี
19:00
Ingolstadt
VS
Schweinfurt
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Dynamo Dresden
19:00
อาแจกซ์
VS
เอาก์สบวร์ก
19:30
Eintracht Braunschweig
VS
เฮราเคิล
19:30
Sturm Graz
VS
Kapfenberger SV
20:00
Heidenheim
VS
St. Gallen
20:00
Holstein Kiel
VS
Hansa Rostock
20:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
พาเดอร์บอร์น
20:00
คริสตัล พาเลซ
VS
Brøndby
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ไมนซ์
20:30
โคโลญจน์
VS
อูเทรชท์
20:30
ชาลเก้ 04
VS
Bochum
20:30
Magdeburg
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
โบโลญญ่า
VS
FeralpiSalò
20:30
โคโลญจน์
VS
Uerdingen
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ไมนซ์
20:30
Bromley
VS
Cray Wanderers
21:00
วัตฟอร์ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
กาลาตาซาราย
VS
Kasımpaşa
21:00
วัตฟอร์ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
BB Erzurumspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
21:00
Weymouth
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Ilkeston Town
VS
Notts County
21:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Jahn Regensburg
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Crusaders
21:00
Dundela
VS
Carrick Rangers
21:00
Thun
VS
Kriens
21:00
Margate
VS
Dover Athletic
21:00
Royston Town
VS
King's Lynn Town
21:00
เวสต์แฮม
VS
บอร์มัธ
21:00
Wingate & Finchley
VS
Boreham Wood
21:00
Eastleigh
VS
Whitehawk
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Hanwell Town
VS
Aldershot Town
21:00
Wealdstone
VS
Dartford
21:00
Larne
VS
Warrenpoint Town
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
แบล็กพูล
21:00
Kayserispor
VS
Gazişehir Gaziantep
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ไบรท์ตัน
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
Zorya
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Dnipro-1
VS
Inhulets
21:30
สตุทท์การ์ดต
VS
สตราส์บูร์ก
21:30
Kolos Kovalivka
VS
ดินาโมเคียฟ
22:00
Hamburger SV
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:00
Amstetten
VS
Austria Wien
22:00
Wacker Innsbruck
VS
Türkgücü-Ataspor
22:30
Lamia
VS
Larissa
22:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
นูเรมเบิร์ก
23:00
Marítimo
VS
Rio Ave
23:00
Ankaragücü
VS
Gençlerbirliği
00:00
Wacker Burghausen
VS
1860 Rosenheim
00:00
ทเวนเต้
VS
เอ็มเมน
00:00
Aarau
VS
Luzern
00:00
อัลบาเซเต้
VS
เลกาเนส
00:15
Silkeborg
VS
Vendsyssel
00:30
มาลากา
VS
อัลกอร์กอน
00:30
Ponferradina
VS
เรอัล โอเบียโด้
01:00
บราก้า
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:00
Fenerbahçe
VS
Sivasspor
01:30
บียาร์เรอัล
VS
เลบันเต้
01:45
เอซี มิลาน
VS
Monza
05:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Juniors OÖ

462 คาราบาว คัพ

18:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
Barrow
18:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
19:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
มิลล์วอลล์
19:00
จิลลิ่งแฮม
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
20:00
บริสตอลซิตี
VS
Exeter City
20:15
Walsall
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Harrogate Town
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
โรชเดล
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Bradford City
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
21:00
สคันธอร์ป
VS
Port Vale
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
Oldham Athletic
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town
21:00
Northampton Town
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
นอริชซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
สวอนซีซิตี
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
เรดิง
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส

462 England - Wsl 1 Women

20:30
Aston Villa W
VS
Manchester City W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
Excelsior Maassluis
VS
Katwijk
19:30
Noordwijk
VS
AFC
19:30
Scheveningen
VS
Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels
VS
Rijnsburgse Boys
20:00
Kozakken Boys
VS
ASWH
20:00
Volendam II
VS
Jong Sparta
20:00
Quick Boys
VS
GVVV
23:00
De Treffers
VS
HHC

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:30
Weiche Flensburg
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Jeddeloh
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Altglienicke
VS
Auerbach
18:30
Lichtenberg
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Hertha BSC II
21:00
Chemie Leipzig
VS
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

17:30
Stuttgart II
VS
Hessen Kassel
19:00
Pirmasens
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Teutonia WS
VS
Homburg
19:00
Ulm
VS
Elversberg
19:00
SV Steinbach
VS
Astoria Walldorf
19:00
Balingen
VS
Aalen
19:00
Hoffenheim II
VS
Mainz 05 II
19:00
Kickers Offenbach
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Alemannia Aachen
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Homberg
VS
Lippstadt 08
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Fortuna Köln
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ilshofen
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Sandhausen II
VS
Neckarsulmer SU
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Ravensburg
19:30
Freiburger FC
VS
Backnang
20:30
Reutlingen
VS
Göppinger SV
20:30
Nöttingen
VS
Linx
20:30
Oberachern
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Lörrach-Brombach
VS
Villingen
23:00
Stuttgarter Kickers
VS
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
BTS Neustadt
VS
Werder Bremen III
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Brinkumer SV
20:00
Leher TS
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Dietkirchen
VS
SV Zeilsheim
20:00
Waldgirmes
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Hessen Dreieich
VS
Buchonia Flieden
20:00
Hunfelder SV
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Hanau 93
VS
Türk Gücü Friedberg
22:00
FC 1906 Erlensee
VS
Fernwald

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
1. FC M'gladbach
VS
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Kickers Emden
VS
Rotenburger SV
21:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Bersenbrück
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Wolfenbüttel
21:30
BW Lohne
VS
VfL Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Tasmania Berlin
18:00
Hansa Rostock II
VS
Torgelower SV Greif
19:00
BSC Süd 05
VS
Neustrelitz
19:00
Staaken
VS
RSV Eintracht
20:00
Pampow
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Krieschow
VS
An der Fahner Höhe
19:00
FC Grimma
VS
Blau-Weiß Zorbau
21:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Salmrohr
19:00
Eintracht Trier
VS
Eisbachtal
20:00
Emmelshausen
VS
Gonsenheim
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Kaiserslautern II
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Mechtersheim
20:30
Wormatia Worms
VS
Jagersburg
21:30
Dudenhofen
VS
Röchling Völklingen
22:15
Karbach
VS
Hassia Bingen
01:00
Mülheim-Kärlich
VS
FV Engers 07

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Naftan
VS
Gomelzheldortrans
20:00
Oshmyany
VS
Volna
21:00
Granit
VS
Sputnik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Buducnost Banovici
VS
Zvijezda Gradačac
21:30
Capljina
VS
Posusje
21:30
Rudar Kakanj
VS
Vis Kosova
21:30
Slaven Zivinice
VS
Orasje
21:30
TOSK Tesanj
VS
Jedinstvo Bihac
21:30
Travnik
VS
Gorazde
21:30
Bratstvo Gracanica
VS
GOSK Gabela

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Tekstilac Derventa
VS
Sloga Doboj
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Sutjeska Foca
VS
Slavija
22:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Podrinje Janja
22:00
Leotar
VS
Kozara Gradiska
22:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Ljubic Prnjavor

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Rudeš
VS
Inter Zaprešić

1233 Finland - Ykkonen

20:30
VPS
VS
EIF
21:00
KPV
VS
MP
21:00
Kajaani
VS
MuSa
21:00
Oulu
VS
MYPA

1796 Iceland - Pepsideild

20:00
Fjölnir
VS
Breidablik

1796 Iceland - 2. Deild

19:00
Thróttur Vogar
VS
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Shamrock Rovers
VS
Bohemians
23:00
Shelbourne
VS
Cork City

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Jastrzębie
23:00
Bełchatów
VS
Miedź Legnica
00:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Nieciecza

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Torpedo Moskva
17:00
Tom' Tomsk
VS
Spartak Vladikavkaz
18:00
Shinnik
VS
Chayka
19:00
Chertanovo
VS
Tekstilshchik
19:00
Akron
VS
Veles
20:00
Krylya Sovetov
VS
Olimpiyets
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Spartak Moskva II
21:00
Fakel
VS
Orenburg
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Yenisey
22:00
Neftekhimik
VS
Irtysh
22:00
Krasnodar II
VS
Baltika

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Radnički Kragujevac
21:30
Dubocica
VS
Borac Čačak
21:30
Grafičar
VS
Kabel Novi Sad
21:30
IMT Novi Beograd
VS
Radnički Pirot
23:00
Jagodina
VS
Loznica

401 Slovakia - 2. Liga

21:00
Dubnica
VS
Poprad
21:00
Slavoj Trebišov
VS
Partizán Bardejov
21:00
Banska Bystrica
VS
Žilina II
00:00
Skalica
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krka
VS
Nafta
21:30
Fužinar
VS
Krško
21:30
Beltinci
VS
Primorje
21:30
Bilje
VS
NŠ Drava
21:30
Dob
VS
Rudar Velenje
00:00
Brežice
VS
Triglav

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Linkoping W
VS
Umea W
20:00
Goteborg FC W
VS
Eskilstuna United
20:00
Uppsala W
VS
Vittsjo

47 Sweden - Superettan

20:00
Ljungskile
VS
Akropolis
22:30
GIF Sundsvall
VS
Öster
22:30
Jönköpings Södra
VS
AFC Eskilstuna
22:30
Örgryte
VS
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Torns
VS
Tvååker

86 Ukraine - Second League: Group B

20:30
Nikopol
VS
Metalurh Zaporizhya
21:00
Real Pharm
VS
Hirnyk
22:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Metal Kharkiv

5 Brazil - Serie A

03:00
ฟลาเมงโก
VS
Fortaleza
05:00
Corinthians
VS
Botafogo

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Botafogo SP
21:00
Oeste
VS
Juventude
02:30
CSA
VS
Confiança
02:30
Vitória
VS
Cuiabá
05:00
Operário PR
VS
Guarani
05:00
Sampaio Corrêa
VS
América Mineiro

5 Brazil - Serie C

02:00
Ituano
VS
EC São José
02:00
Londrina
VS
São Bento
03:00
Imperatriz
VS
Botafogo PB
05:00
Vila Nova
VS
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

22:00
Deportes Iquique
VS
Huachipato
01:30
Universidad Católica
VS
Coquimbo Unido
05:30
Santiago Wanderers
VS
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

02:00
Melipilla
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Tigres
VS
Boca Juniors de Cali
07:00
Orsomarso
VS
Real Cartagena
07:00
Deportes Quindío
VS
Real Santander
07:00
Unión Magdalena
VS
Bogotá
07:00
Llaneros
VS
Fortaleza CEIF
07:00
Valledupar
VS
Leones FC
07:00
Barranquilla
VS
Atlético Huila
07:00
Atlético
VS
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Grecia
VS
Alajuelense
04:00
Guadalupe
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Mushuc Runa
VS
Barcelona Guayaquil
02:00
Universidad Católica
VS
Olmedo
04:30
LDU Portoviejo
VS
LDU Quito

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Cobán Imperial
02:00
Xelajú
VS
Iztapa
04:00
Municipal
VS
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
León
09:06
Tijuana
VS
มอนเตอร์เรย์
09:30
Juárez
VS
Santos Laguna
05:00
Pumas UNAM
VS
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Libertad
VS
Guaireña

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Rentistas
VS
Plaza Colonia
01:00
Wanderers
VS
River Plate
03:30
Peñarol
VS
ลิเวอร์พูล

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Racing
VS
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Saint Louis FC
VS
Sporting Kansas City II
09:00
Real Monarchs
VS
Tacoma Defiance
04:00
New York RB II
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charlotte Independence
VS
North Carolina
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:00
Indy Eleven
VS
Louisville City
06:00
Miami FC II
VS
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

20:30
AmaZulu
VS
Highlands Park
20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Black Leopards
20:30
Orlando Pirates
VS
Stellenbosch
20:30
Bidvest Wits
VS
Polokwane City
20:30
Cape Town City
VS
SuperSport United
20:30
Bloemfontein Celtic
VS
Maritzburg United
20:30
Chippa United
VS
Golden Arrows
20:30
Baroka
VS
Kaizer Chiefs

886 Egypt - Premier League

23:00
Aswan
VS
Smouha

26 Mali - Premiere Division

22:30
Performance
VS
Bougouni
22:30
ASOM
VS
Sabana Mopti
00:30
Avenir de Tombouctou
VS
Mamahira
00:30
AS Bamako
VS
CSK

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Alamal Atbara
VS
Hilal Obayed
21:00
Al-Ahly Merowe
VS
Merreikh El-Fasher
21:00
Al Ahli Khartoum
VS
Al Merreikh
21:00
Al-Ahli Atbara
VS
Al Rabta Kosti

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:30
Al Nahdha
VS
Jeddah
22:50
Najran
VS
Al-Kawkab
22:55
Hottain
VS
Al Quadisiya
22:55
Al Bukayriyah
VS
Al Shoalah
22:55
Al Taqdom
VS
Al Khaleej
23:10
Ohod
VS
Al Mojzel

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Métlaoui
VS
CA Bizertin
22:00
Hammam-Lif
VS
Etoile du Sahel
22:00
Kairouan
VS
Tataouine
00:30
Club Africain
VS
Ben Guerdane

190321 Bahrain - Premier League

23:00
Manama
VS
Al Ahli

5618 China PR - Super League

17:00
Hebei CFFC
VS
Shanghai SIPG
19:00
Qingdao Hainiu
VS
Shijiazhuang Ever Bright

712 Korea Republic - K-League 1

15:30
Seongnam
VS
Jeonbuk Motors
17:00
Seoul
VS
Busan I'Park
18:00
Pohang Steelers
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Gyeongju Citizen
12:00
Jeonju
VS
Chuncheon
13:00
Hwaseong
VS
Mokpo City
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Busan Transportation
13:00
Gyeongju HNP
VS
Cheonan City
15:30
Gimpo
VS
Daejeon Korail
17:00
Gangneung City
VS
Cheongju
17:00
Gimhae City
VS
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

20:00
PBDKT T-Team
VS
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PKNP
VS
Kuching FA
20:00
PKNS
VS
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
MISC
20:00
UiTM
VS
Pahang
20:00
PDRM
VS
FELDA United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
Ajax Amateurs
19:30
VVOG
VS
Harkemase Boys
19:30
DOVO
VS
Barendrecht
19:30
GOES
VS
DVS '33
19:30
ODIN '59
VS
Staphorst
19:30
Excelsior '31
VS
Lisse
20:00
Ter Leede
VS
Sportlust '46
20:00
Sparta Nijkerk
VS
ACV
23:00
VVSB
VS
HSV Hoek

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Botev Novi Pazar
VS
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Motorlet Praha
15:15
Pardubice II
VS
Sokol Živanice
15:15
Loko Vltavín
VS
Rakovnik
15:15
Baník Sokolov
VS
Povltava FA
15:15
Benesov
VS
Sparta Praha II
22:00
Slovan Velvary
VS
Jablonec II
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Vysočina Jihlava II
20:00
Uherský Brod
VS
Banik Ostrava II
21:00
Vrchovina
VS
Hanácká
21:00
Dolní Benešov
VS
Slovácko II
21:00
Slovan Rosice
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Tatran Sedlcany
15:15
Hořovicko
VS
Jindrichuv Hradec
15:30
Marianske Lazne
VS
Klatovy
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Sokol Lom
22:00
Hvězda Cheb
VS
Doubravka
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Aritma Praha
22:00
Ostrov
VS
Slaný
22:00
Banik Sous
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Dobris
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Český Brod
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Velke Hamry
15:30
Kosmonosy
VS
Trutnov
18:30
Horky nad Jizerou
VS
Čáslav
22:00
Vysoke Myto
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Náchod
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Skaštice
VS
FC Vsetin
21:00
HFK Olomouc
VS
Šumperk
21:00
Bzenec
VS
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Velka Bites
21:00
Start Brno
VS
Sokol Tasovice
21:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Humpolec

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Frem
18:00
Oure
VS
Næsby
18:30
VSK Århus
VS
Dalum
19:00
Brabrand
VS
Thisted
19:00
Aarhus Fremad
VS
Holstebro
19:00
Middelfart
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Roskilde
18:30
KFUM Roskilde
VS
HIK
19:00
AB Tårnby
VS
Brønshøj
20:00
Skovshoved
VS
FA 2000

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Fremad Valby
VS
BK Union
19:00
KFUM
VS
BSF
19:00
Køge Nord
VS
Tarnby FF
19:00
Ishøj
VS
Karlslunde
19:15
Husum
VS
Avedøre

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
Skjold Birkerod
17:00
B 1908
VS
Herlev
18:00
Allerod
VS
Otterup
19:00
Taastrup
VS
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Odder
18:30
Hedensted
VS
B 1913
19:00
Marienlyst
VS
Viby
20:00
Varde IF Elite
VS
Ringkøbing
21:00
Horsens II
VS
Kolding B

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Norresundby
18:00
VRI
VS
Djursland
19:00
Herning Fremad
VS
Lyseng
20:30
Kjellerup
VS
Tjorring

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Vannes
23:00
Blois
VS
Fleury 91
23:00
Granville
VS
Stade Plabennec
23:00
Sainte Geneviève
VS
C' Chartres
23:00
Guingamp II
VS
Saint-Malo
23:00
Versailles
VS
Caen II
23:30
Lorient II
VS
Poissy

17 France - CFA Group B

22:00
Auxerre II
VS
Gobelins
22:00
Reims II
VS
Schiltigheim
23:00
Épinal
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Belfort
VS
Entente SSG
23:00
Beauvais
VS
Olympique St Quentin
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Bobigny
23:00
Haguenau
VS
Metz II
23:00
Lens II
VS
Sedan

17 France - CFA Group C

23:00
Rumilly Vallieres
VS
Hyères
23:00
Aubagne
VS
Chasselay MDA
23:00
Andrézieux
VS
Monaco II
23:00
Marignane Gignac
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Toulon
VS
Olympique Marseille II
23:00
Grasse
VS
Martigues
23:00
Saint-Priest
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

23:00
Canet Roussillon
VS
Stade Montois
23:00
Bourges Foot
VS
Colomiers US
23:00
Béziers
VS
Romorantin
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Angoulême
23:00
Les Herbiers
VS
Bergerac
23:00
Trélissac
VS
Angers SCO II
23:30
Chamalières
VS
Bourges 18
23:30
Yzeure
VS
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

22:00
Velay
VS
Vaulx
23:00
Lyon Duchere II
VS
Moulins Football
23:00
Limonest
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Montlucon
VS
Clermont II
23:00
Chambery
VS
Saint-Étienne II
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Aurillac Arpajon
00:00
Thonon Évian
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Racing Besançon
VS
Morteau Montlebon
23:00
Pontarlier
VS
Besancon FC
23:00
Dijon II
VS
Gueugnon
23:00
Jura Dolois
VS
Grandvillars
23:00
Montceau
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Dinan Léhon
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Vitré
VS
Guipry-Messac
23:00
Rennes II
VS
TA Rennes
23:00
Stade Pontivy
VS
Plouzane
23:00
Stade Briochin II
VS
Drapeau Fougères
23:00
Brest II
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
J3 Amilly
22:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Avoine OCC
23:00
Orleans II
VS
Tourangeau
23:00
Montargis
VS
Tours
23:30
Vierzon
VS
C' Chartres II
00:00
Déols
VS
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Biesheim
VS
Nancy II
21:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Amneville
22:00
Colmar
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
Troyes II
VS
Mulhouse
23:00
RC Epernay
VS
Strasbourg II
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

22:00
Boulogne II
VS
Lille II
23:00
Maubeuge
VS
Croix Football IC
23:00
Vimy
VS
Wasquehal
23:00
US Chantilly
VS
Le Touquet
23:00
Valenciennes II
VS
Saint-Omer
01:00
Olympique Marcquois
VS
Feignies-Aulnoye

17 France - National 3: Normandie

23:00
Saint-Lo Manche
VS
Le Havre II
23:00
Avranches II
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Quevilly II
VS
Cherbourg
23:00
AG Caennaise
VS
Évreux 27
23:00
Vire
VS
Bayeux
23:00
Alencon
VS
Dieppe
23:00
Oissel CMS
VS
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
MTE 1904
21:30
III. Kerületi TUE
VS
Nagyatadi FC
21:30
Tatabánya
VS
Gardony
21:30
Lipot SK
VS
Puskás II
21:30
Szabadkikoto
VS
Balatonfuredi
21:30
Nagykanizsai ULE
VS
Zalaegerszegi TE II
21:30
Menfocsanak
VS
Érdi VSE
22:30
SC Sopron
VS
Veszprém
23:00
Papa
VS
BKV Előre

1578 Norway - 2. Division

18:30
Kvik Halden
VS
Senja
19:00
Hødd
VS
Alta
21:00
Moss
VS
Skeid
21:00
Bærum
VS
Fram
21:00
Bryne
VS
Notodden
21:00
Vard
VS
Nardo
21:30
Brattvåg
VS
Eidsvold
22:00
Flekkerøy
VS
Levanger

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Lech Poznań II
VS
Hutnik Krakow
18:00
Stargard Szczeciński
VS
Wigry Suwałki
20:00
Pogoń Siedlce
VS
Stal Rzeszów
21:30
Olimpia Grudziądz
VS
Chojniczanka Chojnice
22:00
Olimpia Elbląg
VS
Motor Lublin
22:00
SKRA Częstochowa
VS
Kalisz
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Polkowice
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Morava Vladičin Han
VS
Vlasina
21:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Car Konstantin
21:00
Sinđelić Niš
VS
Radan
21:00
Dunav Prahovo
VS
Timočanin
21:00
Timok
VS
Mladost Medoševac
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Jedinstvo Paraćin
21:00
Trstenik PPT
VS
Kablovi Zaječar

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Jedinstvo Ub
VS
Jošanica
21:30
Sloga Požega
VS
Gruža
21:30
Trepča
VS
Mačva 1929
21:30
Mladi Radnik
VS
Sumadija Arandelovac
21:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Semendrija 1924
21:30
Budučnost Krušik
VS
Bane Raska
21:30
Tutin
VS
Takovo
00:30
Sloboda Užice
VS
Železničar Lajkovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Povazska Bystrica
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Kalna n. Hronom
VS
Nitra II
21:00
Nové Zámky
VS
OFK Malzenice
21:00
Castkovce
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Marcelová
VS
Spartak Myjava

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Vårgårda
VS
Stenungsund
18:00
Ahlafors
VS
Lidköping
19:00
IFK Tidaholm
VS
Oddevold
19:00
Sävedalen
VS
Vänersborgs FK
19:00
IFK Åmål
VS
Nordvärmland
20:00
IF Karlstad II
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enkoping
VS
Hudiksvall
19:00
Karlberg
VS
Gamla Upsala
19:00
Enskede
VS
IFK Österåker
19:00
Kungsängen
VS
Stockholm Internazionale
19:30
Stocksund
VS
Fanna BK
20:00
Kvarnsveden
VS
Skiljebo
21:00
Fagersta Södra IK
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Friska Viljor
VS
Boden
19:00
Stöde
VS
Sandviks
19:00
IFK Umeå
VS
Gottne IF
20:00
Notvikens IK
VS
Morön
20:00
Täfteå
VS
IFK Östersund
21:00
Umeå FC Akademi
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Almeboda Linneryd
VS
Dalstorps
19:00
Nosaby
VS
IFK Hässleholm
19:00
Bromolla
VS
Asarum
22:00
Syrianska
VS
Tord

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Forward
VS
Värmbols
19:00
Kumla
VS
Assyriska IF
19:00
Newroz
VS
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Rynninge
20:00
Åtvidaberg
VS
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Rosengård
VS
Halmia
18:00
Assyriska BK
VS
Ängelholm
19:00
Olympic
VS
Vastra Frolunda
19:00
IFK Malmö
VS
Onsala

5 Brazil - Maranhense

01:30
São José MA
VS
Moto Club MA

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Police Commissary
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Bati Youth
18:00
National Defense
VS
Nagacorp

866998 Fiji - National Football League

14:00
Navua
VS
Labasa

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Racing Club Haitien
VS
Arcahaie

41 Europe - Euro U19

17:00
Norway U19
VS
Slovenia U19
17:00
Turkey U19
VS
Slovakia U19
18:00
Czech Republic U19
VS
Finland U19
19:00
Austria U19
VS
Germany U19
19:00
Wales U19
VS
Serbia U19
19:00
Belgium U19
VS
FYR Macedonia U19
19:00
Ukraine U19
VS
Latvia U19
20:00
Georgia U19
VS
France U19
20:00
Italy U19
VS
Iceland U19
20:00
Portugal U19
VS
Croatia U19
21:00
Netherlands U19
VS
Switzerland U19
23:00
Spain U19
VS
Bulgaria U19
23:00
Scotland U19
VS
Russia U19
23:00
England U19
VS
Denmark U19

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Gyeongnam
VS
Jeju United
17:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
Acacia Ridge
14:00
Taringa Rovers
VS
Centenary Stormers
15:00
Albany Creek Excelsior
VS
Caboolture
16:00
North Star
VS
The Gap

98 Australia - Capital Territory

10:30
Gungahlin
VS
Belconnen United
12:45
Canberra FC
VS
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

13:00
Marconi Stallions
VS
Sydney Olympic
16:00
Mt Druitt Town
VS
North Shore Mariners

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Auda
VS
Super Nova
19:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Albatroz
20:00
Smiltene
VS
Dinamo Riga
00:00
Rēzekne / BJSS
VS
JDFS Alberts

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Inglewood United
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Rockingham City
14:00
Perth
VS
Sorrento
14:00
ECU Joondalup
VS
Balcatta
14:00
Bayswater City
VS
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
VS
Armadale

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast United
VS
SC Wanderers
15:30
Brisbane Strikers
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:45
Capalaba
VS
Gold Coast Knights
16:00
Queensland Lions
VS
Peninsula Power

2 Poland - Ekstraliga Women

16:45
Medyk Konin W
VS
Czarni Sosnowiec W
17:00
UKS SMS Lodz W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
UJ Krakow W
VS
Bydgoszcz
22:00
ROW Rybnik
VS
Rolnik Biedrzychowice

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ostrava U19
VS
Plzen U19
16:00
Karvina U19
VS
Slovacko U19
18:00
Opava U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:30
Pribram U19
VS
FK Pardubice U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Dukla Prague W
20:00
Pardubice W
VS
Plzen W
21:00
Sparta Prague W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:15
Wisla U18
VS
Cracovia U18
17:00
Korona Kielce U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
Gornik Z. U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Legia U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Lechia Gdańsk U18

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Comets
VS
Para Hills Knights
12:30
Adelaide United ||
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Modbury Jets

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
South Melbourne
12:00
Eastern Lions
VS
Dandenong City
14:30
Hume City
VS
Heidelberg United
16:00
Dandenong Thunder
VS
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Goldau
VS
Wohlen
21:00
Schötz
VS
Biel-Bienne
21:00
Solothurn
VS
Delémont
21:00
Luzern II
VS
Grasshopper II
21:00
Lausanne II
VS
Chênois
21:00
Höngg
VS
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Kosova
21:00
Tuggen
VS
St. Gallen II
22:00
Buochs
VS
Zug
22:00
Azzurri 90
VS
Meyrin
22:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Naters
22:30
Martigny Sports
VS
Bulle
22:30
Lancy
VS
Young Boys II
22:30
Vevey Sports
VS
Echallens
01:00
Bassecourt
VS
Baden

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Sion II
21:00
Breitenrain
VS
Black Stars
21:00
Bavois
VS
YF Juventus
21:00
Zürich II
VS
Brühl
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Cham
22:30
Yverdon Sport
VS
Étoile Carouge
22:45
Bellinzona
VS
Köniz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Ried II
VS
Weiz
23:30
Allerheiligen
VS
Wolfsberger AC II
00:00
St. Anna
VS
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Team Wiener Linien
22:30
Stripfing
VS
Mannsdorf
23:00
Wiener Viktoria
VS
Wiener Neustadt

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Médine
VS
Sahel
00:00
Kaedi
VS
Kedia
02:55
Concorde
VS
Garde Nationale

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
มาซิโดเนียเหนือ
VS
อาร์เมเนีย
20:00
ยิบรอลตาร์
VS
ซานมารีโน
23:00
ไอซ์แลนด์
VS
อังกฤษ
23:00
อาเซอร์ไบจาน
VS
ลักเซมเบิร์ก
23:00
ไซปรัส
VS
มอนเตเนโกร
23:00
เอสโตเนีย
VS
จอร์เจีย
01:45
เดนมาร์ก
VS
เบลเยียม
01:45
โปรตุเกส
VS
โครเอเชีย
01:45
สวีเดน
VS
ฝรั่งเศส

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
AIK W
VS
Kvarnsvedens W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Hammarby W
19:00
Lidköping W
VS
IFK Kalmar W
19:00
Bollstanäs W
VS
Sandviken W
19:00
Sunnanå
VS
Morön W
20:00
Mallbacken W
VS
Älvsjö AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Ilves W
VS
Åland United
19:00
PK-35
VS
TiPS W
20:00
JyPK W
VS
TPS W
20:00
Honka W
VS
KuPS W

99474 World - Friendly International U19

20:00
Czech Republic U19
VS
Slovakia U19

62 Switzerland - Nationalliga A Women

00:00
Zurich W
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Club Brugge W
VS
Genk W
19:30
St. Liege W
VS
OH Leuven W
20:00
Zulte-Waregem W
VS
RSC Anderlecht W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
AGF W
19:00
Køge
VS
Fortuna Hjorring W
19:00
Brondby W
VS
AaB W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

19:30
Issy W
VS
Le Havre W
19:30
Fleury 91 W
VS
Montpellier W
19:30
Soyaux W
VS
Dijon W
19:30
Stade de Reims W
VS
Bordeaux W
23:30
Paris SG W
VS
Guingamp W

674 Hungary - Nb I Women

20:30
Kelen W
VS
Szent Mihály W
21:30
Győri ETO W
VS
เฟเรนซ์วารอส

251 Italy - Serie A Women

22:45
Empoli W
VS
โรม่า
22:45
AC Milan W
VS
Bari W
01:45
Sassuolo W
VS
นาโปลี

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Querétaro W
VS
Pumas UNAM W

119 Georgia - Liga 3

19:00
Tbilisi City
VS
Gori
19:00
Guria
VS
Meshakhte
19:00
Kolkheti Poti
VS
Saburtalo II
19:00
Gareji
VS
Bakhmaro
22:00
Spaeri
VS
Kolkheti Khobi

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Audax
VS
Minas ICESP
03:00
Ferroviária
VS
Grêmio
06:30
Vitória BA
VS
Internacional RS

155 Romania - Liga 2

15:00
Sporting Turnu
VS
Metaloglobus
15:00
Concordia Chiajna
VS
Unirea Slobozia
15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Comuna Recea
18:00
SSC Farul
VS
Aerostar Bacău
21:30
Rapid Bucuresti
VS
Pandurii Târgu Jiu
00:00
Csikszereda
VS
U Craiova 1948

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:30
Neuville
VS
Aviron Bayonnais
00:00
Libourne
VS
Chauvigny
00:00
Chatellerault
VS
Bordeaux II
00:00
Stade Bordelais
VS
Poitiers
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

22:00
Toulouse II
VS
Balma
23:00
Agde
VS
Montpellier II
23:00
Blagnac
VS
Nîmes II
23:00
Fabrègues
VS
Muret
23:00
Narbonne
VS
Alberes Argelès
00:00
Stade Beaucairois
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
Blanc Mesnil
23:00
Drancy JA
VS
PSG II
23:00
Meaux Academy Football
VS
Bretigny Foot
23:00
Linas-Montlhery
VS
Aubervilliers
23:00
Créteil II
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Nice II
VS
Villefranche SJB
20:00
Corte
VS
Côte Bleue
20:00
Lucciana
VS
Consolat Marseille
21:00
Ajaccio II
VS
Istres
23:00
Cannes
VS
Mandelieu LN
23:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Furiani-Agliani
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Cannet Rocheville

401 Slovakia - Youth League

16:00
Podbrezová U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Poprad U19
VS
Žilina U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

08:00
Eastern Lions U20
VS
Dandenong City U20
11:00
Port Melbourne U20
VS
Green Gully U20
12:00
Dandenong Thunder U20
VS
Altona Magic U20
14:45
Hume City U20
VS
Heidelberg United U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:30
เอฮิเมะ
VS
NTV Beleza W

1004 Canada - Premier League

23:00
Forge
VS
Valour
02:00
Cavalry
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
Stokkseyri
VS
KFR
19:00
Hvíti riddarinn
VS
KH
19:00
Berserkir
VS
KM
19:00
Ísbjörninn
VS
Skallagrímur
19:00
Hamar
VS
Samherjar
20:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
KFB

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Alberschwende
VS
Göfis
21:00
Bezau
VS
Hard
21:00
Lustenau
VS
Nenzing
21:00
Höchst
VS
Andelsbuch
22:00
Ludesch
VS
Lochau
22:00
Fussach
VS
Bizau
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Admira Dornbirn

479 Japan - Japan Football League

13:00
Suzuka Unlimited
VS
Honda
13:00
Nara Club
VS
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

16:00
VG-62
VS
Wolves
17:00
KoiPS
VS
Valtti
17:00
Oulu II
VS
Roi United
18:00
RoPo
VS
HauPa
18:00
TiPS
VS
Ponnistajat
18:30
Wilpas
VS
Åland
19:00
SoPa
VS
OTP
19:00
Toejoen Veikot
VS
EuPa
19:00
Espoon Tikka
VS
BK-46
19:00
LehPa
VS
PAVE
19:00
Barca
VS
JPS
19:00
IPS Edustus
VS
Sudet
19:00
LaPa
VS
SavU
21:00
TP-47
VS
KajHa