ufabet

ตารางบอล 6 ก.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
Excelsior
VS
Almere City
19:30
Go Ahead Eagles
VS
De Graafschap
21:45
FC Den Bosch
VS
FC Dordrecht
01:00
Helmond Sport
VS
NAC Breda

479 เจลีก 2

17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โทชิกิ SC
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

15:30
Levante II
VS
Hércules
17:00
Nürnberg II
VS
Ingolstadt II
19:00
St. Pauli
VS
SønderjyskE
19:00
ไฟร์บวร์ก
VS
Górnik Zabrze
19:30
โกรนิงเงิน
VS
Arminia Bielefeld
20:00
Jahn Regensburg
VS
Vorwärts Steyr
21:15
ไฟร์บวร์ก
VS
Sandhausen
21:30
Cremonese
VS
Legnago Salus
22:00
Triestina
VS
Koper
22:15
Fremad Amager
VS
Hvidovre
22:30
ปาร์มา
VS
เอ็มโปลี
22:30
เวโรน่า
VS
Gorica
22:30
สปาล
VS
Pontedera
23:00
Vis Pesaro
VS
Ascoli
23:00
Asteras Tripolis
VS
Olympiakos Volos
23:30
Granollers
VS
Prat
00:00
Fatih Karagümrük
VS
อิสตันบูล บีบี
00:00
UD Logroñés
VS
Mirandés
00:00
L'Hospitalet
VS
FC Andorra
00:30
เลบันเต้
VS
Castellón
00:30
ฟิออเรนติน่า
VS
Lucchese
01:30
Derthona
VS
ซามพ์โดเรีย
05:00
Brøndby
VS
Lyngby

462 คาราบาว คัพ

18:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Charlton W
VS
Crystal Palace W
20:00
Coventry United
VS
London Bees W
20:00
Leicester W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
20:00
Liverpool W
VS
Durham W
20:00
Millwall W
VS
Sheffield Utd W

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Arsenal W
VS
Reading W
20:00
Brighton W
VS
Birmingham W
20:00
Bristol City W
VS
Everton W
20:00
Tottenham W
VS
West Ham W
20:30
Manchester United W
VS
Chelsea W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
TEC
VS
Koninklijke HFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
พีอีซี ซโวลล์
VS
ADO Den Haag W
17:15
พีเอสวี
VS
Alkmaar W
17:15
Ajax W
VS
ทเวนเต้
19:30
Excelsior Barendrecht W
VS
ฮีเรนวีน

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
LSK Hansa
19:00
St. Pauli II
VS
Heider SV
19:00
Altona 93
VS
Phönix Lübeck
19:00
Oberneuland
VS
Havelse
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Teutonia Hamburg
20:00
VfB Oldenburg
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Energie Cottbus
VS
Germania Halberstadt
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Babelsberg
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Luckenwalde
VS
BFC Dynamo
18:30
Tennis Borussia
VS
Viktoria Berlin
21:00
Chemnitzer FC
VS
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
TuS RW Koblenz
VS
Bayern Alzenau

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:00
SGV Freiberg
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
SFL Bremerhaven
18:00
Komet Arsten
VS
Schwachhausen
20:00
Borgfeld
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Hastedt
VS
Hemelingen
20:30
Habenhauser FV
VS
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Eddersheim
VS
Lehnerz
20:00
Neuhof
VS
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
Fortuna Köln II
20:00
Alfter
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Hürth
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Eilendorf
20:30
Deutz
VS
Borussia Freialdenhoven
20:30
VfL Vichttal
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Pesch
VS
Siegburger SV
20:30
Frechen
VS
SV Breinig

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
Cronenberger SC
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Union Nettetal
20:00
Kray
VS
FSV Duisburg
20:00
Germania Ratingen
VS
Kleve
20:00
TVD Velbert
VS
Dusseldorf-West
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:30
Meerbusch
VS
SC Velbert
20:30
FC Bocholt
VS
SF Niederwenigern
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Eintracht Northeim
VS
SVG Göttingen
20:00
Heeslinger SC
VS
Eintracht Celle
20:00
Spelle-Venhaus
VS
TB Uphusen
20:00
Gifhorn
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Germania Egestorf
VS
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Stern
VS
Greifswalder FC
19:00
Lok Stendal
VS
Strausberg
19:00
Victoria Seelow
VS
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Plauen
19:00
Wacker Nordhausen II
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
VfL Halle
19:00
Martinroda
VS
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Elversberg II
VS
Speyer

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Preußen Münster II
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Wattenscheid 09
20:00
Vreden
VS
Eintracht Rheine
20:00
Ennepetal
VS
ASC Dortmund
20:00
Sprockhövel
VS
Paderborn 07 II
20:00
Holzwickeder SC
VS
Schermbeck
20:00
Meinerzhagen
VS
Hammer SpVg
20:00
Gütersloh
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:15
Westfalia Herne
VS
Victoria Clarholz
21:00
Erndtebrück
VS
Sportfreunde Siegen

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Khimik Svetlogorsk
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Smorgon
VS
Orsha
21:00
Slonim
VS
Lida
22:00
Gomel
VS
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Radnik Hadžići
VS
Igman Konjic

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Drina Zvornik
VS
Rudar Prijedor
22:00
Modrica
VS
Sloboda Novi Grad

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Jaro
VS
Gnistan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Afturelding
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Vestri
23:00
Leiknir Reykjavík
VS
Fram
23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Magni

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Fjardabyggd
VS
Selfoss
21:00
Vídir
VS
Dalvík / Reynir
23:00
ÍR
VS
Kári
23:00
KF
VS
Njardvík
02:15
Kórdrengir
VS
Haukar

998 Montenegro - Second League

22:00
Ibar
VS
Jedinstvo
22:00
Drezga
VS
Igalo
22:00
Mornar
VS
Arsenal Tivat
22:00
Bokelj
VS
Kom
22:00
Berane
VS
Grbalj

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Tychy 71
21:00
Górnik Łęczna
VS
Resovia Rzeszów

296 Serbia - Prva Liga

21:30
Dinamo Vranje
VS
Trajal Krusevac
21:30
Sloga Kraljevo
VS
Žarkovo

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
FK Košice
15:30
Petržalka akadémia
VS
Púchov
21:00
Slovan Bratislava II
VS
Liptovský Mikuláš

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Smartno
VS
Brda Dobrovo
21:30
Dekani
VS
Radomlje

47 Sweden - Allsvenskan Women

17:30
Pitea W
VS
Kristianstads W
21:00
Rosengard W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

19:30
Umeå
VS
Brage
22:30
Västerås SK
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Berga
VS
Tegs SK
19:00
Sollentuna
VS
IF Karlstad Fotboll
19:00
Täby
VS
Nyköping
19:00
Sandviken
VS
IFK Luleå
20:30
Vasalund
VS
Sylvia
21:00
Karlslund
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Skövde AIK
19:00
Eskilsminne
VS
Qviding FIF
19:00
Oskarshamns AIK
VS
Utsikten
19:00
Motala
VS
Lund
20:00
Landskrona
VS
Trollhättan
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Linköping City
22:00
Värnamo
VS
Karlskrona

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Uzhhorod
20:00
Karpaty
VS
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Volyn Lutsk II
VS
Nyva Vinnytsya
21:00
Karpaty Halych
VS
Chayka
21:00
Rubikon
VS
Chernihiv
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Kalush
21:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Peremoga
VS
Balkany Zorya
21:00
Mykolaiv II
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Tavriya
VS
Yarud Mariupol'

5 Brazil - Serie A

07:00
Ceará
VS
Santos
21:00
Bragantino
VS
Palmeiras
02:00
São Paulo
VS
Fluminense
02:00
Internacional
VS
Bahia
04:00
Vasco da Gama
VS
Athletico PR
05:00
Atlético GO
VS
Grêmio
06:30
Sport Recife
VS
Goiás
06:30
Coritiba
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:00
Brasil de Pelotas
VS
Náutico
21:00
Chapecoense
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

01:30
Ypiranga Erechim
VS
Tombense
02:00
Criciúma
VS
Volta Redonda
02:00
Boa
VS
Brusque
04:00
Ferroviário
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

21:00
Antofagasta
VS
Audax Italiano
00:00
Universidad Chile
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

22:00
Cobreloa
VS
Deportes Santa Cruz
22:00
Puerto Montt
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Barnechea
VS
Copiapó
04:00
Ñublense
VS
Santiago Morning

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
Santos de Guápiles
00:00
Cartaginés
VS
San Carlos
03:00
ADR Jicaral
VS
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Macará
VS
El Nacional
01:15
Delfin
VS
Deportivo Cuenca
03:30
Aucas
VS
Guayaquil City
06:00
Emelec
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Cotzumalguapa
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Sacachispas
04:00
Antigua GFC
VS
Comunicaciones

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlas
VS
Cruz Azul
09:00
Tigres UANL
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Atlante
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Diriangén
09:00
Managua
VS
Walter Ferreti
04:15
Chinandega
VS
Juventus Managua
06:00
Deportivo Ocotal
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Olimpia
VS
Nacional Asunción
04:00
Sportivo San Lorenzo
VS
Sol de América
06:30
General Díaz
VS
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Boston River
VS
Fénix
01:00
Danubio
VS
Defensor Sporting
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
Deportivo Maldonado
02:00
Rentistas
VS
Boston River
02:00
Cerro Largo
VS
Nacional
02:00
Wanderers
VS
Danubio
02:00
Peñarol
VS
Defensor Sporting
02:00
River Plate
VS
Cerro
02:00
Torque
VS
Fénix
02:00
Plaza Colonia
VS
Progreso
03:15
Deportivo Maldonado
VS
Progreso
06:15
Nacional
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
08:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์กซิตี
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Colorado Springs
VS
OKC Energy
07:00
Memphis 901
VS
Birmingham Legion
08:00
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
08:30
Austin Bold
VS
Tulsa Roughnecks
08:30
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United
09:00
Reno 1868
VS
Portland Timbers II
09:00
Orange County
VS
LA Galaxy II
09:30
Las Vegas Lights
VS
Phoenix Rising

886 Egypt - Premier League

20:30
El Entag El Harby
VS
Tanta
23:00
Al Masry
VS
ENPPI
23:00
El Gounah
VS
Pyramids FC
01:30
Zamalek
VS
El Geish

26 Mali - Premiere Division

23:00
Réal Bamako
VS
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Racing de Casablanca
VS
Tihad Casablanca
23:00
KAC Kénitra
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Wydad Fès
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Riadi Salmi
VS
AS Salé
23:00
Chabab Rif Hoceima
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Widad Témara
VS
Olympique Dcheïra
23:00
Kawkab Marrakech
VS
Maghreb Fès
23:00
Chabab Mohammédia
VS
Sidi Kacem

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Namungo
VS
Coastal Union
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Ruvu Shooting
20:00
Ihefu
VS
Simba
20:00
Dodoma Jiji
VS
Mwadui
20:00
Biashara United
VS
Gwambina
23:00
Young Africans
VS
Tanzania Prisons

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:30
Al-Thuqbah
VS
Al-Ain
22:35
Al Najoom
VS
Al Jabalain
22:50
Al Batin
VS
Al Jeel
23:05
Al Ta'ee
VS
Al Ansar

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Stade Tunisien
VS
CS Sfaxien

5618 China PR - Super League

17:00
Tianjin Teda
VS
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Wuhan Zall
VS
Beijing Guoan

712 Korea Republic - K-League 1

15:30
Gangwon
VS
Incheon United
17:00
Ulsan
VS
Gwangju

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
DEM
19:00
Hoogland
VS
OSS '20
19:00
ADO '20
VS
Blauw Geel '38
19:00
USV Hercules
VS
Gemert
19:00
GVV Unitas
VS
EVV
19:30
OFC Oostzaan
VS
Westlandia
19:30
UNA
VS
Hollandia
19:30
Groene Ster
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
HSC '21
VS
Dongen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Teplice II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Přepeře
15:15
Admira Praha
VS
Viktoria Plzen II
15:30
Karlovy Vary
VS
Sokol Hostoun
22:00
Sokol Brozany
VS
Dukla Praha II
22:00
Sokol Zápy
VS
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Louny
20:00
Tatran Rakovnik
VS
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Poříčany
VS
Polaban Nymburk
22:00
Hlinsko
VS
Kolín
22:00
Dvůr Králové
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Nove Sady
21:00
Viktorie Přerov
VS
Brumov
21:00
Kozlovice
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Stara Rise
21:00
Žďár nad Sázavou
VS
Hodonín-Šardice
21:00
Sokol Lanžho
VS
Havlickuv Brod
21:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Slavoj Polná

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:30
Holbæk B&I
VS
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
Nykøbing
18:00
AB
VS
Slagelse B&I

17 France - CFA Group C

23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Jura Sud Foot

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Saint-Apollinaire
20:00
Sochaux II
VS
Paron

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Thaon
VS
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Amiens SC II
VS
Amiens AC

1578 Norway - 2. Division

18:00
Vålerenga II
VS
Florø
19:00
Egersund
VS
Asker
20:00
Sotra
VS
Arendal
21:00
Kjelsås
VS
Tromsdalen
21:00
Rosenborg II
VS
Odd II
21:30
Fredrikstad
VS
Fløya

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
SFS Borac
VS
Župa
16:00
Radnički Svilajnac
VS
Rembas
21:00
Buducnost Popovac
VS
Moravac Mrštane

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Sušica
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Veľké Ludince
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Lednické Rovne
VS
Beluša
21:00
Galanta
VS
Imeľ

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Österlen
VS
Karlshamn
20:00
Kristianstad
VS
Husqvarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:30
Gute
VS
Huddinge
22:00
Assyriska
VS
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Vinberg
VS
Ullared

5 Brazil - Paraense

03:00
Remo
VS
Paysandu

41 ยูโร U21

01:30
San Marino U21
VS
Greece U21

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
Soltilo Angkor
18:00
Visakha
VS
Boeung Ket
18:00
Svay Rieng
VS
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

08:00
Nadi
VS
Lautoka
09:00
Rewa
VS
Nasinu
10:00
Suva
VS
Ba

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Cavaly
VS
Ouanaminthe
03:00
Mirebalais
VS
Real du Cap
03:00
América des Cayes
VS
Baltimore
03:00
Racing des Gônaïves
VS
Triomphe Liancourt
03:00
Rivartibonitienne
VS
Juventus Hai
04:00
Cosmopolites
VS
Don Bosco
05:00
Capoise
VS
Violette AC
05:00
Tempête
VS
FICA

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Anyang
VS
Seoul E.
17:00
Suwon
VS
Jeonnam Dragons
17:00
Daejeon Citizen
VS
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Grange Thistle
VS
Brisbane Knights
15:00
Toowong
VS
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

10:30
Canberra Olympic
VS
Woden Weston
12:45
Tuggeranong United
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Blacktown City
12:00
Rockdale City Suns
VS
Western Sydney W. II
12:00
Sydney United
VS
Sydney II

748 Latvia - Latvian Cup

20:30
Grobiņa
VS
Karosta

98 Australia - Npl Queensland

11:00
Brisbane Roar II
VS
Moreton Bay United
14:00
Brisbane City
VS
Olympic

2 Poland - Ekstraliga Women

17:15
Śląsk Wrocław
VS
GKS Katowice W
22:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Leczna W

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lech Poznan U18
VS
Slask U18
17:00
Escola Warszawa U18
VS
Pogon Szczecin U18

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Winterthur II
VS
Gossau
21:00
Olympique de Genève
VS
Terre Sainte

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Münsingen
VS
Stade Nyonnais

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Hamilton Olympic
VS
Lake Macquarie
11:30
Valentine
VS
Weston Bears
11:30
Lambton Jaffas
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Broadmeadow Magic
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Maitland
VS
Charlestown City Blues

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Nouadhibou
VS
JAHE
02:55
SNIM
VS
Police

227 Russia - Pfl

17:00
Zenit II
VS
Kazanka
17:00
Znamya Truda
VS
Torpedo Vladimir
18:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Strogino
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Znamya Noginsk
18:00
Orenburg II
VS
Zenit Izhevsk
18:00
Lada Tolyatti
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Rodina Moskva
VS
Kolomna
19:00
Zvezda Perm
VS
Krylya Sovetov Samara II
20:00
Kvant
VS
Fakel II
20:00
Tver
VS
Leningradets
20:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Murom
20:00
Nosta
VS
KAMAZ
20:00
Volna Kovernino
VS
Lada SOK
20:00
Legion Dynamo
VS
Makhachkala
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Saturn Ramenskoye
21:00
Ryazan
VS
Salyut Belgorod
21:00
Avangard Kursk
VS
Sakhalin
21:00
Dinamo Moskva II
VS
Dolgie Prudy
21:00
Biolog
VS
Chernomorets
22:00
Druzhba
VS
Inter Cherkessk
22:00
Forte Taganrog
VS
Tuapse
22:00
SKA Rostov
VS
Urozhay
22:00
Kuban Kholding
VS
Anzhi
22:00
Essentuki
VS
Spartak Nal'chik

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
เวลส์
VS
บัลแกเรีย
20:00
อันดอร์รา
VS
หมู่เกาะแฟโร
23:00
ฮังการี
VS
รัสเซีย
23:00
ไอร์แลนด์
VS
ฟินแลนด์
23:00
สโลวีเนีย
VS
มอลโดวา
01:45
สเปน
VS
ยูเครน
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
เยอรมนี
01:45
เซอร์เบีย
VS
ตุรกี
01:45
โคโซโว
VS
กรีซ
01:45
มอลตา
VS
ลัตเวีย

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
HJK W
VS
PK-35 Vantaa W

17 France - Division 1 Women

22:00
Lyon W
VS
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

21:30
Astra Hungary W
VS
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

22:45
Fiorentina W
VS
Florentia W
22:45
Juventus W
VS
San Marino Academy
01:45
Verona W
VS
Inter Milano

458 Mexico - Liga Mx Women

21:30
Tigres UANL W
VS
Tijuana W
00:00
Puebla W
VS
Toluca W
05:00
Atlético San Luis
VS
Pachuca W

3483 USA - USL League One

07:00
Inter Miami II
VS
Chattanooga Red Wolves
09:30
Tucson
VS
Richmond Kickers

251 Italy - Coppa Italia Women

22:00
Città di Pontedera W
VS
Perugia
23:00
Vicenza W
VS
Brescia W

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Santos
VS
São Paulo W
01:00
Ponte Preta
VS
São José
01:00
Palmeiras W
VS
Kindermann-Avaí
02:00
Iranduba
VS
ฟลาเมงโก

155 Romania - Liga 2

17:00
Şcolar Reşiţa
VS
Petrolul 52
22:30
Mioveni
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Cognac
20:00
Niort II
VS
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Castanet
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Mantes 78
VS
Ivry US

320 Denmark - Reserve League

16:00
Randers Res.
VS
Silkeborg Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

07:30
St. Albans Saints U20
VS
Oakleigh Cannons U20
07:45
Avondale Heights U20
VS
South Melbourne U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Vegalta Sendai W
VS
Iga Kunoichi W
15:00
Nojima Stella W
VS
Urawa Reds W
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
JEF United W
16:00
Albirex Niigata W
VS
INAC Kobe Leonessa W

227 Russia - Premier League Women

16:00
Yenisey W
VS
Lokomotiv Moscow W
22:00
Krasnodar W
VS
CSKA Moscow W
22:00
Chertanovo W
VS
Zvezda 2005 W
23:30
Zenit W
VS
Ryazan VDV W

1004 Canada - Premier League

23:00
HFX Wanderers
VS
Atlético Ottawa
02:00
Pacific
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
Álafoss
VS
Snæfell
20:00
Kría
VS
Horhur I.

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Álftanes
VS
KV
21:00
Höttur / Huginn
VS
Reynir
21:00
Vængir Jupiters
VS
Einherji
21:00
Sindri
VS
Tindastóll

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Valur W
VS
ÍBV W
21:00
Fylkir W
VS
Thor Akureyri W
21:00
FH W
VS
KR W
21:00
Selfoss W
VS
Stjarnan W
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
Breidablik W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
IA Akranes W
VS
Keflavík W
23:00
Fjölnir W
VS
Augnablik W
23:00
Tindastóll W
VS
Grótta W
23:00
Afturelding W
VS
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

10:00
Kochi United
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Osaka
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Matsue City
13:00
Tokyo Musashino City
VS
Sony Sendai
13:00
Veertien Mie
VS
Biwako Shiga
13:00
Iwaki
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:30
Yamato Sylphid
VS
Kamogawa
12:00
Bunny's Kyoto
VS
Parceiro Nagano W
13:00
Harima
VS
Elfen Saitama
14:00
FC Jumonji Ventus
VS
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
Setagaya Sfida
VS
Nittaidai W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
OTP
VS
SoPa
19:00
STPS
VS
PeKa
20:00
ToTe
VS
HerTo
21:00
PK-37
VS
Kings