ufabet

ตารางบอล 9 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

00:00
Maccabi Haifa
VS
Zeljeznicar

479 เจลีก

16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
สากัน โตสู
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

17:00
เอฮิเมะ
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
โทชิกิ SC
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
FC เรียวเคียว
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:45
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

17:45
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
17:45
ระยอง เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
20:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
20:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
อุดรธานี เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
17:45
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:00
Burgos
VS
Talavera CF
15:00
Sabadell
VS
Badalona
20:00
เจนัว
VS
Carpi
21:00
Cittadella
VS
Virtus Verona
22:00
เอซี มิลาน
VS
Vicenza
23:00
โฟรซิโนเน่
VS
โรม่า
23:00
Chemie Leipzig
VS
Blau-Weiß Zorbau
23:00
Racing Santander
VS
Real Sociedad II
23:00
UCAM Murcia
VS
Hércules
00:00
Gimnástica Segoviana
VS
Guijuelo
00:15
Staaken
VS
SCC Berlin
00:30
Echallens
VS
Neuchâtel Xamax
00:30
กาดิซ
VS
อัลเมรีอา
01:00
Fuenlabrada
VS
เกตาเฟ่
01:00
Atlético Astorga
VS
Cultural Leonesa
01:00
Maidenhead United
VS
Bournemouth U23
01:30
Piacenza
VS
ซามพ์โดเรีย
01:30
Castro Daire
VS
Oliveira Hospital
01:45
Frickley Athletic
VS
Alfreton Town
02:15
Vitória SC
VS
Moreirense

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Manchester United U21

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

23:00
Salmrohr
VS
Karbach
23:30
Mechtersheim
VS
Elversberg II
00:00
Eisbachtal
VS
Koblenz
00:00
Jagersburg
VS
Arminia Ludwigshafen
00:30
Kaiserslautern II
VS
Gonsenheim
00:30
Hassia Bingen
VS
Mülheim-Kärlich
00:30
Speyer
VS
Wormatia Worms

143 Austria - Austrian Cup

00:30
Wiener SC
VS
St. Jakob Rosental
01:00
Vorwärts Steyr
VS
Bruck/Leitha
01:25
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

21:00
Chernogorets Noevtsi
VS
Nadezhda Dobroslavtsi
21:00
Marek
VS
Oborishte

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Junak
VS
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - Croatia Cup

21:00
Oriolik Oriovac
VS
Karlovac
21:00
Udarnik Kurilovec
VS
Papuk
21:00
Dilj
VS
Virovitica
21:00
Pazinka
VS
Crikvenica
21:00
Granicar Zupanja
VS
Slavonija Pozega
21:00
GOSK Dubrovnik
VS
Bijelo Brdo
21:00
Gaj
VS
Lika Korenica
21:00
Sloga Nova Gradiska
VS
Sesvete
21:00
Mladost Tribunj
VS
Polet
21:00
Mladost Ždralovi
VS
Mladost Petrinja
21:00
Ferdinandovac
VS
Ivancica
21:00
Rudar Mursko Sredisce
VS
Koprivnica
22:00
Rudar Labin
VS
Primorac Biograd
23:00
Gorica
VS
Belišće

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
KuPS
VS
RoPS
22:30
TPS
VS
Haka
22:30
SJK
VS
Inter Turku
22:30
Honka
VS
Ilves
22:30
Mariehamn
VS
Lahti

1796 Iceland - 2. Deild

00:00
Dalvík / Reynir
VS
Völsungur
00:00
KF
VS
Kórdrengir
00:15
ÍR
VS
Thróttur Vogar
00:15
Njardvík
VS
Fjardabyggd
00:15
Vídir
VS
Selfoss
03:00
Kári
VS
Haukar

155 Romania - Romania Cup

20:30
Minerul Costeşti
VS
Viitorul Dăești
20:30
Jiul Rovinari
VS
Filiaşi
20:30
Jiul Petrosani
VS
Gilortul
20:30
Cetate Deva
VS
Ghiroda
20:30
Pobeda Stár Bišnov
VS
Fortuna Becicherecu Mic
20:30
ACS Poli Timişoara
VS
Gloria Lunca Teuz Cermei
20:30
Sportul Simleu
VS
SCM Zalău
20:30
Sănătatea Cluj
VS
Unirea Dej
20:30
Arieşul Mihai Viteazu
VS
Industria Galda de Jos
20:30
Unirea Ungheni
VS
Ariesul Turda
20:30
Odorheiu Secuiesc
VS
Avântul Reghin
20:30
Targu Secuiesc
VS
SR Municipal Braşov
20:30
Olimpic Zărneşti
VS
Olimpic Cetate
20:30
Gloria Corneşti
VS
Pucioasa
20:30
Dunărea 2020 Giurgiu
VS
Sporting Roşiori
20:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
Baloteşti
20:30
Olteniţa
VS
Agricola Borcea
20:30
Înfrăţirea Jilavele
VS
Recolta Gheorghe Doja
20:30
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Metalul Buzău
20:30
Victoria Cumpăna
VS
Poseidon 2 Mai
20:30
Medgidia
VS
Axiopolis
20:30
Flacăra M. Kogălniceanu
VS
Dacia Unirea Brăila
20:30
Victoria Traian
VS
Făurei
20:30
CSM FC Vaslui
VS
Hușana Huși
20:30
Victoria Gugeşti
VS
Sporting Lieşti
20:30
Viitorul Curita
VS
CSM Bacău
20:30
Paşcani
VS
Ozana Târgu Neamţ
20:30
Dante Botoşani
VS
Şomuz Fălticeni
20:30
Olimpia Satu Mare
VS
Sighetu Marmatiei
20:30
Universitatea Alba Iulia
VS
Unirea Alba Iulia

227 Russia - FNL

16:00
SKA Khabarovsk
VS
Akron
16:30
Irtysh
VS
Spartak Vladikavkaz
18:30
Tom' Tomsk
VS
Tekstilshchik
20:00
Spartak Moskva II
VS
Baltika
21:00
Orenburg
VS
Shinnik
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Neftekhimik
22:00
Chayka
VS
Torpedo Moskva
23:00
Chertanovo
VS
Krylya Sovetov
23:00
Veles
VS
Krasnodar II
23:00
Olimpiyets
VS
Volgar Astrakhan
23:00
Fakel
VS
Yenisey

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

00:00
Häcken
VS
Djurgården
00:00
Helsingborg
VS
Kalmar

86 Ukraine - Ukrainian Cup

22:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Avanhard

5 Brazil - Serie A

03:30
Athletico PR
VS
Botafogo
04:00
Fortaleza
VS
Sport Recife
04:00
Goiás
VS
Coritiba
05:15
São Paulo
VS
Bragantino

5 Brazil - Serie B

07:30
Cuiabá
VS
Figueirense
05:15
Paraná
VS
América Mineiro

5 Brazil - Serie C

06:00
Paysandu
VS
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

21:00
Huachipato
VS
Universidad Católica
23:30
Cobresal
VS
Curicó Unido
02:00
Colo-Colo
VS
O'Higgins
04:30
Coquimbo Unido
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

01:30
Santiago Morning
VS
Magallanes
03:00
Barnechea
VS
San Marcos
04:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
San Luis

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Sporting San José
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

04:30
Deportivo Cuenca
VS
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga MX

07:00
Toluca
VS
Juárez
07:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Atlas
09:00
Guadalajara
VS
Querétaro
09:00
Puebla
VS
América
05:00
León
VS
Tigres UANL

338 Peru - Primera Division

01:00
Sporting Cristal
VS
Universidad San Martín
03:30
Atlético Grau
VS
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Plaza Colonia
VS
Cerro Largo
22:15
Progreso
VS
Rentistas
01:15
River Plate
VS
Peñarol
03:30
Torque
VS
Wanderers

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
Tulsa Roughnecks
04:00
New York RB II
VS
Bethlehem Steel
06:00
Indy Eleven
VS
Sporting Kansas City II

26 Mali - Premiere Division

23:00
Yeelen Olympique
VS
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FAR Rabat
VS
Wydad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Hilal Kadougli
VS
Hilal El-Fasher
21:00
Al-Ahli Atbara
VS
Al Ahli Khartoum
21:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Khartoum
21:00
Al Rabta Kosti
VS
Hay Al Wadi

35376 Saudi Arabia - Pro League

00:35
Al Adalh
VS
Al Ittihad
00:35
Dhamk
VS
Al Fateh
00:35
Al Hazm
VS
Al Wahda
00:35
Al Faisaly
VS
Abha
00:35
Al Ahli Jeddah
VS
Al Raed
00:35
Al Taawon
VS
Al Feiha
00:35
Al Hilal
VS
Al Shabab
00:35
Al Nassr
VS
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:45
Al Ittihad Kalba
VS
Shabab Al Ahli Dubai
00:30
Al Wahda
VS
Hatta

190321 Bahrain - Premier League

23:00
Al-Najma
VS
Al Ahli
23:00
Manama
VS
Busaiteen

5618 China PR - Super League

17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shenzhen
19:00
Shanghai Shenhua
VS
Shandong Luneng

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Kalmthout
VS
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Achel
VS
Zonhoven United
01:00
Juve Hasselt
VS
Groen Star Beek
01:00
Herk
VS
Zepperen-Brustem
01:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Herkol
01:00
Herderen-Millen
VS
Bilzerse Waltwilder

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

20:00
Banik Ostrava II
VS
Sigma Olomouc II
22:00
Zlín II
VS
Vyškov
22:00
Uherský Brod
VS
Slovácko II
22:00
Frýdek-Místek
VS
Hanácká
22:00
Slovan Rosice
VS
Dolní Benešov
22:00
Hlučín
VS
Vrchovina
22:00
Odra Petrkovice
VS
Velké Meziříčí
22:00
Uničov
VS
Vysočina Jihlava II
23:00
Znojmo
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Kosmonosy
VS
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Tatran Všechovice
VS
Hranice

1233 Finland - Kakkonen

22:30
JJK
VS
JIPPO

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Troyes II
VS
Nancy II
00:00
RC Epernay
VS
Prix-lès-Mézières
01:00
Raon l'Etape
VS
Thaon
01:00
Sarre Union
VS
Amneville
01:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Strasbourg II
01:00
Biesheim
VS
Colmar
01:30
Saint-Louis Neuweg
VS
Mulhouse

674 Hungary - NB 3: Nyugati

21:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Bicskei
21:30
Puskás II
VS
SC Sopron
21:30
Balatonfuredi
VS
Lipot SK
21:30
Érdi VSE
VS
Papa
21:30
Veszprém
VS
III. Kerületi TUE
21:30
Nagyatadi FC
VS
Tatabánya
21:30
Komárom
VS
Menfocsanak
21:30
MTE 1904
VS
Nagykanizsai ULE
21:30
Gardony
VS
Videoton II

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Trepča
VS
Mačva 1929

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

23:00
Ahlafors
VS
Gauthiod

5 Brazil - Acreano

05:00
Rio Branco
VS
Plácido de Castro

5 Brazil - Maranhense

01:30
Juventude MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Amapaense

03:00
Trem
VS
Ypiranga AP
06:30
Santana
VS
Macapá

748 Latvia - Latvian Cup

00:00
Priekuli
VS
Kauguri

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Queensland Lions
VS
Brisbane Strikers
16:30
Peninsula Power
VS
Moreton Bay United
16:30
Brisbane City
VS
Brisbane Roar II
16:30
Olympic
VS
Redlands United
16:30
Capalaba
VS
Gold Coast United

2 Poland - Central Youth League

15:00
Cracovia U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Legia U18

98 Australia - Npl South Australian

16:45
Adelaide United ||
VS
Adelaide City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Grasshopper II
VS
Schötz
01:30
Young Boys II
VS
Martigny Sports

296 Serbia - Serbian Cup

21:00
Sloga Majdevo
VS
Trajal Krusevac
21:00
Mokra Gora
VS
Semendrija 1924
21:00
Sušica
VS
Sinđelić Beograd
21:00
Jedinstvo Rumenka
VS
Zemun
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Budućnost Dobanovci

227 Russia - Pfl

20:00
Smolensk
VS
Zenit Irkutsk
21:00
Luki-Energiya
VS
Chita

47 Sweden - Svenska Cupen Women

22:30
Tranås W
VS
IFK Kalmar W
00:00
IFK Luleå W
VS
Morön W
00:00
Eskilsminne W
VS
Hittarps W
00:00
Uddevalla W
VS
Alingsås W
00:00
Örebro Söder W
VS
Norrköping W
00:30
Qviding W
VS
Jitex W
01:00
Gamla Upsala W
VS
AIK W
01:15
Täby W
VS
Bollstanäs W

3483 USA - USL League One

06:00
New England II
VS
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Fluminense U20
VS
Botafogo U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Macaé U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Bangu U20
01:00
Resende U20
VS
Boavista U20
01:00
Vasco U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Madureira U20
VS
Americano U20
01:00
Friburguense U20
VS
América RJ U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Grêmio
VS
Iranduba
01:00
ฟลาเมงโก
VS
Ferroviária
01:00
São José
VS
Santos
01:00
Minas ICESP
VS
Palmeiras W
03:00
São Paulo W
VS
Ponte Preta

155 Romania - Liga 2

23:30
U Craiova 1948
VS
Ripensia Timişoara

401 Slovakia - Youth League

21:00
Nitra U19
VS
DAC U19

1004 Canada - Premier League

00:00
HFX Wanderers
VS
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

00:15
KFB
VS
Skallagrímur
00:30
Stokkseyri
VS
Bjorninn
02:00
Álafoss
VS
SR
02:00
Ísbjörninn
VS
Berserkir
02:15
KM
VS
Samherjar
03:00
KH
VS
Árborg
03:30
KÁ Hafnarfjördur
VS
Hamar

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:30
Hard
VS
Alberschwende
22:30
Nenzing
VS
Bezau
23:00
Andelsbuch
VS
Göfis
23:00
Lochau
VS
FC Egg
00:00
Schruns
VS
Lustenau

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:00
Derry City W
VS
Crusaders Strikers W
02:00
Sion Swifts W
VS
Glentoran BU W
02:00
Linfield W
VS
Cliftonville W

1796 Iceland - Premier League Women

00:00
Selfoss W
VS
Valur W
00:00
KR W
VS
ÍBV W
00:00
FH W
VS
Fylkir W
01:00
Thróttur Reykjavík
VS
Thor Akureyri W
02:15
Breidablik W
VS
Stjarnan W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
TuPS
VS
JäPS II
22:15
BK-46
VS
Finnkurd