ufabet

ตารางบอล 12 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ฟูลัม
VS
อาร์เซน่อล
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เซาแธมป์ตัน
23:30
ลิเวอร์พูล
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:00
เวสต์แฮม
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
บอร์มัธ
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
บาร์นสลีย์
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
บริสตอลซิตี
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เรดิง
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
นอริชซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
VS
สโตกซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
สวอนซีซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
Northampton Town
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
แบล็กพูล
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Swindon Town
VS
โรชเดล

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Stevenage
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Cheltenham Town
VS
มอร์แคมป์
21:00
Mansfield Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Oldham Athletic
VS
Leyton Orient
21:00
Port Vale
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Exeter City
21:00
สคันธอร์ป
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Harrogate Town
21:00
Walsall
VS
กริมสบี้ ทาวน์

462 เอฟเอคัพ

17:30
Langney Wanderers
VS
Harrow Borough
18:30
Stocksbridge Park Steels
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Glossop North End
VS
City of Liverpool
21:00
Hastings United
VS
Herne Bay
21:00
Ramsgate
VS
Chipstead
21:00
Carshalton Athletic
VS
Whitstable Town
21:00
Hythe Town
VS
South Park
21:00
Daventry Town
VS
Bedford Town
21:00
Grays Athletic
VS
Witham Town
21:00
Coggeshall Town
VS
Tilbury
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Belper Town
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Chasetown
21:00
Newcastle Town
VS
Halesowen Town
21:00
Ashford United
VS
Whitehawk
21:00
FC Romania
VS
Brentwood Town
21:00
Barking
VS
Heybridge Swifts
21:00
Hertford Town
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Barton Rovers
21:00
Biggleswade
VS
Histon
21:00
Kidlington
VS
Thame
21:00
Northwood
VS
Slimbridge
21:00
Marlow
VS
North Leigh
21:00
Cray Valley (PM)
VS
VCD Athletic
21:00
Frickley Athletic
VS
Newcastle Benfield FC
21:00
East Grinstead Town
VS
Phoenix Sports
21:00
Egham Town
VS
Crawley Down Gatwick
21:00
Cadbury Heath
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Fairford Town FC
VS
Edgware Town
21:00
Whitley Bay FC
VS
Dunston
21:00
Penrith AFC
VS
West Allotment Celtic
21:00
Knaresborough Town
VS
Workington
21:00
Thornaby
VS
Sunderland RCA
21:00
Hebburn Town
VS
Pontefract Collieries
21:00
Consett AFC
VS
Ossett United
21:00
Congleton Town FC
VS
Skelmersdale United
21:00
Ramsbottom United
VS
Irlam
21:00
Ashton United
VS
Squires Gate
21:00
Wythenshawe Amateurs
VS
Trafford
21:00
Northwich Victoria
VS
Charnock Richard
21:00
Colne
VS
Prescot Cables
21:00
Runcorn Town
VS
Brighouse Town
21:00
Rylands
VS
Clitheroe
21:00
Marine
VS
Barnoldswick Town
21:00
Widnes
VS
Longridge Town
21:00
Worcester City
VS
Walsall Wood
21:00
OJM Black Country
VS
Matlock Town
21:00
Coventry Sphinx
VS
Coleshill Town
21:00
Leek Town
VS
Sporting Khalsa
21:00
Westfields
VS
Whitchurch Alport
21:00
Racing Club Warwick
VS
Bedworth United
21:00
Market Drayton Town
VS
Tividale
21:00
Evesham United
VS
Coventry United
21:00
Hanley Town
VS
Gresley
21:00
Mole Valley SCR
VS
Broadfields United
21:00
Deal Town
VS
Sittingbourne
21:00
Newhaven
VS
Corinthian
21:00
Erith & Belvedere
VS
Alfold
21:00
Kingstonian
VS
Horley Town
21:00
Westside
VS
Chatham Town
21:00
Cobham
VS
Three Bridges
21:00
Steyning Town
VS
Hanworth Villa
21:00
Broadbridge Heath
VS
Haywards Heath Town
21:00
Sheppey United
VS
Uxbridge
21:00
Yaxley FC
VS
Stowmarket Town
21:00
Mildenhall Town FC
VS
Corby Town
21:00
Stamford
VS
Diss Town
21:00
Thetford Town
VS
Potton United
21:00
Dereham Town
VS
Whitton United
21:00
AFC Sudbury
VS
Harborough Town
21:00
Haverhill Rovers
VS
Wisbech Town
21:00
Cogenhoe United
VS
Bury Town
21:00
Long Melford
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Royston Town
VS
Newmarket Town
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Brantham Athletic
21:00
Welwyn Garden City
VS
Saffron Walden Town FC
21:00
Waltham Forest
VS
Cockfosters
21:00
Shifnal Town FC
VS
AFC Bridgnorth
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Fisher
21:00
Faversham Town
VS
Eastbourne Town
21:00
Farnborough
VS
Lymington Town
21:00
Hartley Wintney
VS
Hamworthy United FC
21:00
Bashley
VS
Christchurch
21:00
Westfield
VS
Frimley Green
21:00
Moneyfields
VS
Camberley Town
21:00
Winchester City
VS
Corsham Town
21:00
Cowes Sports FC
VS
Hamble Club
21:00
Badshot Lea
VS
Bracknell Town
21:00
Binfield
VS
AFC Totton
21:00
Bemerton Heath Harlequins
VS
Sholing
21:00
Wimborne Town
VS
AFC Portchester
21:00
Frome Town
VS
Bodmin Town
21:00
FC Clacton
VS
Hadley
21:00
Stansted
VS
Basildon United
21:00
Harlow Town
VS
Sporting Bengal United
21:00
Harpenden Town
VS
Aveley
21:00
Canvey Island
VS
Ware
21:00
Waltham Abbey
VS
Woodford Town
21:00
Oxhey Jets FC
VS
Chalfont St Peter
21:00
Aylesbury United
VS
Long Crendon
21:00
Risborough Rangers
VS
Winslow United
21:00
Didcot Town
VS
Wootton Bassett Town
21:00
Holmer Green
VS
Highworth Town
21:00
Exmouth
VS
Melksham Town
21:00
Saltash United
VS
Paulton Rovers
21:00
Newton Abbot Spurs
VS
Larkhall Athletic
21:00
Bridgwater Town
VS
Bitton AFC
21:00
Barnstaple Town
VS
Helston Athletic
21:00
Cleethorpes Town
VS
AFC Mansfield
21:00
Anstey Nomads
VS
Worksop Town
21:00
Quorn
VS
Barton Town Old Boys
21:00
Maltby Main
VS
Newark Flowserve
21:00
West Bridgford
VS
Lincoln United
21:00
Ilkeston Town
VS
Shepshed Dynamo
21:00
Lutterworth Town
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Wroxham
VS
Gorleston
21:00
Cambridge City
VS
Biggleswade United FC
21:00
Cribbs
VS
Berkhamsted
21:00
Harefield United
VS
Leighton Town
21:00
Brimscombe & Thrupp
VS
Cinderford Town
21:00
Thatcham Town
VS
AFC Dunstable
21:00
Leverstock Green
VS
Burnham
21:00
Hanwell Town
VS
Spelthorne Sports
21:00
Sevenoaks Town
VS
CB Hounslow United
21:00
Southall
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Chertsey Town
VS
Abbey Rangers
21:00
Whyteleafe
VS
Bearsted
21:00
West Auckland Town
VS
Ashington AFC
21:00
Shepton Mallet
VS
Willand Rovers
21:00
Tavistock
VS
Mangotsfield United
21:00
Tunbridge Wells
VS
Beckenham Town
21:00
Kendal Town
VS
Bishop Auckland
21:00
Billingham Town
VS
Stockton Town
21:00
Crook Town AFC
VS
Marske United
21:00
Guisborough Town
VS
Tadcaster Albion
21:00
Runcorn Linnets
VS
Albion Sports
21:00
Silsden
VS
Bootle FC
21:00
Mossley
VS
St Helens Town
21:00
Staines Town
VS
Guildford City
21:00
Bedfont Sports
VS
Hassocks
21:00
Ely City
VS
Eynesbury Rovers
21:00
Soham Town Rangers
VS
St Neots Town
21:00
Sawbridgeworth Town
VS
St Margaretsbury
21:00
Burgess Hill Town
VS
Hollands & Blair
21:00
AFC Stoneham
VS
Pagham
21:00
Leiston
VS
Halstead Town
21:00
Flackwell Heath FC
VS
Cirencester Town
21:00
Dunstable Town
VS
Easington Sports
21:00
Sherborne Town
VS
Clevedon Town
21:00
Boston Town FC
VS
Coalville Town
21:00
Holbeach United
VS
Sheffield
21:00
Long Eaton United FC
VS
Bottesford Town
21:00
Oadby Town
VS
Carlton Town
21:00
Wantage Town
VS
Windsor
21:00
Stansfeld
VS
Little Common
21:00
Bideford
VS
Wells City
21:00
Droylsden
VS
Litherland Remyca

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
ฮีเรนวีน
VS
วิลเลม ทเว
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
เฟเยนูร์ด
02:00
ทเวนเต้
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
De Graafschap
VS
Roda JC Kerkrade

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

20:30
นูเรมเบิร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
Union Fürstenwalde
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
Todesfelde
VS
Osnabrück
20:30
FV Engers 07
VS
Bochum
20:30
Oberneuland
VS
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
Altglienicke
VS
โคโลญจน์
20:30
Eintracht Celle
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30
Meinerzhagen
VS
Greuther Fürth
20:30
1860 München
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
Ingolstadt
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Karlsruher SC
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30
Ulm
VS
Erzgebirge Aue
01:45
Carl Zeiss Jena
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
นีซ
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

21:00
เออิบาร์
VS
เซลต้า บีโก้
23:30
เกรนาดา
VS
แอธเลติก บิลเบา
02:00
กาดิซ
VS
โอซาซูนา
05:00
บาร์เซโลน่า
VS
เอลเช่
05:00
เรอัล มาดริด
VS
เกตาเฟ่

479 เจลีก

16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เอฮิเมะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
20:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:45
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
17:45
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
20:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
20:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

09:00
Sai Gon
VS
Long An
14:30
เอลเช่
VS
UCAM Murcia
16:00
Paradiso
VS
Varese
16:30
Vitória SC
VS
Gil Vicente
19:00
Leamington
VS
Solihull Moors
19:00
Aubstadt
VS
Würzburger FV
19:00
Bayreuth
VS
Ammerthal
19:00
Seligenporten
VS
Nürnberg II
19:00
Hallescher FC
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Stockport County
VS
Curzon Ashton
19:00
Memmingen
VS
Sonthofen
19:00
Bromley
VS
Dartford
19:30
St. Gallen
VS
Türkgücü-Ataspor
20:00
Knockbreda
VS
Glenavon
20:00
โบโลญญ่า
VS
Virtus Entella
20:00
แอสตันวิลลา
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
20:00
Glentoran
VS
Bangor
20:00
อตาลันต้า
VS
Pro Sesto
21:00
Weymouth
VS
Poole Town
21:00
Spennymoor Town
VS
Hartlepool United
21:00
Alfreton Town
VS
Notts County
21:00
Crusaders
VS
Dundela
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Ballymena United
21:00
Sutton United
VS
Haringey Borough
21:00
Guiseley
VS
Halifax Town
21:00
King's Lynn Town
VS
Braintree Town
21:00
Concord Rangers
VS
Boreham Wood
21:00
Salisbury
VS
Eastleigh
21:00
Ebbsfleet United
VS
Aldershot Town
21:00
Torquay United
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Folkestone Invicta
VS
Dover Athletic
21:00
Wealdstone
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Hitchin Town
VS
Barnet
21:00
โตริโน่
VS
ซามพ์โดเรีย
21:00
Nantwich Town
VS
Altrincham
21:00
Buxton
VS
Chester
21:00
Eichstätt
VS
Ansbach
21:00
Carrick Rangers
VS
Annagh United
21:30
Cosenza
VS
Vibonese
22:00
Cittadella
VS
Südtirol
22:00
เอซี มิลาน
VS
เบรสชา
22:30
เวโรน่า
VS
Cremonese
23:00
กายารี่
VS
โรม่า
23:00
เลชเช่
VS
Monopoli
23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Reggiana
23:00
เอ็มโปลี
VS
Lucchese
23:00
โฟรซิโนเน่
VS
ลาซิโอ
23:30
เรอัลซาราโกซา
VS
เกตาเฟ่
00:00
บาร์เซโลน่า
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
00:00
Benevento
VS
Reggina
00:00
CD Badajoz
VS
อัลเมรีอา
01:45
Vicenza
VS
Monza

462 England - Premier League U18

17:00
Everton U18
VS
Blackburn U18
17:00
Leeds United U18
VS
Middlesbrough U18
17:00
Stoke City U18
VS
Burnley U18
17:00
Aston Villa U18
VS
Leicester U18
17:00
Brighton U18
VS
Chelsea U18
17:00
West Ham U18
VS
Tottenham U18
17:30
Arsenal U18
VS
Southampton U18
18:00
Norwich U18
VS
West Brom U18
19:00
Derby U18
VS
Sunderland U18
20:00
Manchester City U18
VS
Wolverhampton U18

462 England - Wsl 2 Women

01:00
Crystal Palace W
VS
Millwall W

462 England - Wsl 1 Women

23:20
West Ham W
VS
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
HHC
VS
IJsselmeervogels
19:30
AFC
VS
Quick Boys
19:30
GVVV
VS
Excelsior Maassluis
20:00
ASWH
VS
Noordwijk
20:00
Spakenburg
VS
Kozakken Boys
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Volendam II
20:30
Jong Sparta
VS
Scheveningen
20:30
Katwijk
VS
TEC

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Heider SV
VS
Weiche Flensburg
19:00
Werder Bremen II
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Bahlinger SC
VS
Hoffenheim II
19:00
Astoria Walldorf
VS
Freiburg II
19:00
FSV Frankfurt
VS
Bayern Alzenau
19:00
Hessen Kassel
VS
Schott Mainz
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Pirmasens
19:00
Teutonia WS
VS
TuS RW Koblenz
20:00
Mainz 05 II
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Bonner SC
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rödinghausen
19:00
Preußen Münster
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Fortuna Köln
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Homberg
19:00
Lippstadt 08
VS
Wuppertaler SV
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Alemannia Aachen
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
CfR Pforzheim
VS
Freiburger FC
19:00
Göppinger SV
VS
Sandhausen II
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Ilshofen
20:30
Bissingen
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Villingen
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Linx
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:15
Blumenthaler SV
VS
Leher TS
20:00
Werder Bremen III
VS
Geestemünde
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
Dietkirchen
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Fernwald
VS
Hanau 93
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Baunatal
20:00
SV Steinbach
VS
Hessen Dreieich
20:00
Buchonia Flieden
VS
Eddersheim
20:00
Lehnerz
VS
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

18:30
Rotenburger SV
VS
Heeslinger SC
20:00
TB Uphusen
VS
Kickers Emden
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Gifhorn
21:00
FT Braunschweig
VS
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Kaiserslautern II
19:30
Eppelborn
VS
Arminia Ludwigshafen
20:30
Karbach
VS
Koblenz
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Hassia Bingen
20:30
Eisbachtal
VS
Emmelshausen
20:30
Jagersburg
VS
Speyer
20:30
Wormatia Worms
VS
Mechtersheim
21:30
Dudenhofen
VS
Pfeddersheim

919 Armenia - Premier League

22:45
Gandzasar
VS
Pyunik

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Rheindorf Altach
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Juniors OÖ
VS
Austria Wien II
01:00
Grazer AK
VS
Dornbirn

143 Austria - Austrian Cup

21:00
SV Wallern
VS
SVG Reichenau

2453 Azerbaijan - Premier League

22:00
Sebail
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
อาร์เซน่อล
VS
Gomel
19:30
Slonim
VS
Naftan
20:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Sputnik
21:00
Krumkachy
VS
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

21:15
Mechelen
VS
KV Oostende
23:30
OH Leuven
VS
Standard Liège
01:45
คลับ บรูกก์
VS
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

01:45
Deinze
VS
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Olimpic Sarajevo
VS
Velez
01:00
Zrinjski
VS
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Gorazde
VS
Rudar Kakanj
21:00
Bratstvo Gracanica
VS
Buducnost Banovici
21:00
Zvijezda Gradačac
VS
TOSK Tesanj
21:00
Jedinstvo Bihac
VS
Slaven Zivinice
21:00
Orasje
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Cherno More
VS
CSKA Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Kozara Gradiska
VS
Borac Kozarska Dubica
21:30
Podrinje Janja
VS
FK Jedinstvo Brcko
21:30
Slavija
VS
Ljubic Prnjavor
21:30
Sloga Doboj
VS
Leotar
21:30
Rudar Prijedor
VS
Tekstilac Derventa
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Modrica
21:30
Sloboda Novi Grad
VS
Drina Zvornik
21:30
Sutjeska Foca
VS
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Kariana Erden
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
21:00
Strumska slava
VS
Sozopol
21:00
Hebar 1918
VS
Yantra 1919
23:00
Lovech
VS
Neftohimik
23:00
OFK Pirin
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Osijek
VS
Rijeka
00:05
Hajduk Split
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Solin
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Rudeš
VS
Opatija
21:30
Orijent 1919
VS
Medimurje Cakovec
21:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Dugopolje
23:00
Cibalia
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

22:30
อาโปเอล
VS
AEL
23:30
Apollon
VS
Paphos
00:30
Anorthosis
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

20:45
Kouris Erimi
VS
Omonia Psevda
20:45
PAEEK
VS
Ahironas
20:45
ASIL Lysi
VS
EN THOI Lakatamia
20:45
AE Zakakiou
VS
Omonia Aradippou
20:45
Digenis Morphou
VS
Alki Oroklini
20:45
Ayia Napa
VS
Othellos
20:45
Akritas
VS
Xylotympou
20:45
Anagennisi Deryneia
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Teplice
VS
Slovácko
22:00
Příbram
VS
Opava
22:00
Jablonec
VS
Baník Ostrava
22:00
České Budějovice
VS
Slovan Liberec
00:30
Pardubice
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Lisen
VS
Varnsdorf
22:00
Prostějov
VS
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

19:00
Skive
VS
Esbjerg
21:00
Fremad Amager
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tallinna Kalev
VS
Flora
20:00
Tulevik
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Haka
VS
SJK
21:00
RoPS
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

19:00
Gnistan
VS
Kajaani
19:00
SJK Akatemia
VS
Oulu
20:00
EIF
VS
KPV
21:00
MYPA
VS
VPS
21:00
MuSa
VS
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
แก็งก็อง
VS
Le Havre
00:00
Chambly
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Auxerre
VS
Clermont
00:00
อาเมียงส์
VS
Paris
00:00
Ajaccio
VS
Dunkerque
00:00
Niort
VS
Nancy
00:00
Troyes
VS
Pau
00:00
Rodez
VS
ก็อง
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Châteauroux

125 Greece - Super League

22:00
OFI
VS
Panaitolikos

125 Greece - Greek Cup

01:00
AEK Athens
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Budafoki MTE
22:00
Diósgyőr
VS
Honvéd
00:30
MOL Vidi
VS
Puskás

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
ÍBV
VS
Keflavík
21:00
Afturelding
VS
Thór
21:00
Leiknir Reykjavík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Fram
VS
Vestri
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Grindavík
23:45
Magni
VS
Thróttur Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Cork City
VS
Shamrock Rovers
23:00
St Patrick's
VS
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
UCD
01:30
Longford Town
VS
Drogheda United
02:00
Cobh Ramblers
VS
Longford Town

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Haifa
23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Kfar Saba
00:30
Bnei Yehuda
VS
Maccabi Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

20:00
Ventspils
VS
Riga
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
FC Daugavpils / Progress
22:00
Liepāja
VS
Jelgava

748 Latvia - First Liga

19:00
Grobiņa
VS
Smiltene
20:30
Lokomotiv Daugavpils
VS
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Belasica
VS
Skendija 79
21:00
Struga
VS
Sileks

2345 Moldova - National Division

21:00
Dacia-Buiucani
VS
Sheriff
00:00
Petrocub
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

22:15
Jezero
VS
Sutjeska
23:00
Rudar
VS
Petrovac
23:00
Iskra
VS
Mladost Ljeskopolje
01:00
Budućnost
VS
Mladost
01:00
Zeta
VS
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Kristiansund
VS
Viking
01:30
Stabæk
VS
Haugesund

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Cracovia Kraków
VS
Stal Mielec
22:30
Warta Poznań
VS
Piast Gliwice
01:00
Śląsk Wrocław
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Stomil Olsztyn
00:00
Tychy 71
VS
Sandecja Nowy Sącz
01:00
Nieciecza
VS
Bełchatów

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Academico Viseu
VS
Académica
23:00
Vizela
VS
UD Oliveirense

155 Romania - Liga 1

19:30
Academica Clinceni
VS
Chindia Târgovişte
22:00
CSM Iaşi
VS
Gaz Metan Mediaş
01:00
Voluntari
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

17:45
Tambov
VS
Ufa
20:30
Ural
VS
Khimki
23:00
Akhmat Grozny
VS
Sochi

227 Russia - FNL

05:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Dinamo Bryansk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Livingston
VS
Hamilton Academical
21:00
Aberdeen
VS
Kilmarnock
21:00
Motherwell
VS
St. Johnstone
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Dundee United
21:00
Ross County
VS
เซลติก
21:00
St. Mirren
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

22:00
Bačka Topola
VS
Radnički Niš
22:00
Spartak Subotica
VS
Novi Pazar
22:00
Voždovac
VS
Metalac GM
22:00
Radnik Surdulica
VS
Inđija
01:00
Partizan
VS
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

21:30
Radnički Kragujevac
VS
Grafičar
21:30
Žarkovo
VS
Radnički Sr. Mitrovica
00:30
Borac Čačak
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Spartak Trnava
00:00
Nitra
VS
Pohronie
00:00
Zemplín Michalovce
VS
Trenčín
00:00
DAC
VS
Ružomberok
00:00
Sereď
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

21:00
Liptovský Mikuláš
VS
Dubnica
21:00
Púchov
VS
Slovan Bratislava II
21:00
Partizán Bardejov
VS
Šamorín
21:00
FK Košice
VS
Komárno
23:00
Poprad
VS
Banska Bystrica
23:00
Podbrezová
VS
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

23:00
Maribor
VS
Bravo
01:15
Celje
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Krško
VS
Radomlje
21:00
Brda Dobrovo
VS
Brežice
21:00
NŠ Drava
VS
Smartno
21:00
Nafta
VS
Bilje
21:00
Primorje
VS
Krka
23:30
Triglav
VS
Dob
00:00
Rudar Velenje
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Ponferradina
VS
Castellón
23:15
เลกาเนส
VS
พัลมาส
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
UD Logroñés
02:00
เอสปันญ่อล
VS
อัลบาเซเต้
05:00
เรอัลซาราโกซา
VS
คิโรน่า
05:00
Sabadell
VS
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Djurgården
VS
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

20:00
GAIS
VS
GIF Sundsvall
22:30
AFC Eskilstuna
VS
Halmstad
22:30
Degerfors
VS
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Frej
VS
Vasalund
21:00
Sylvia
VS
Sandviken
22:00
Haninge
VS
Sollentuna
22:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Karlslund

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Tvååker
VS
Värnamo
18:30
Qviding FIF
VS
Landskrona
18:30
Lund
VS
Oskarshamns AIK
20:00
Skövde AIK
VS
Torns
20:00
Karlskrona
VS
Assyriska Turabdin
20:00
Utsikten
VS
Motala
20:00
Linköping City
VS
Eskilsminne

62 Switzerland - Swiss Cup

21:00
Tuggen
VS
Winterthur
21:00
Schötz
VS
Sion
21:15
Stade Nyonnais
VS
Lausanne Sport
21:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Grasshopper
23:30
Aarau
VS
Wil
00:00
Vevey Sports
VS
Köniz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Sivasspor
VS
Alanyaspor
21:00
Fatih Karagümrük
VS
Yeni Malatyaspor
00:00
กาลาตาซาราย
VS
Gazişehir Gaziantep
00:00
Göztepe
VS
Denizlispor

404 Turkey - 1. Lig

20:30
Ümraniyespor
VS
Bandırmaspor
20:30
Boluspor
VS
Keçiörengücü
23:00
Osmanlıspor
VS
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Dnipro-1
VS
Olimpik Donetsk
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

20:00
Nyva Vinnytsya
VS
Obolon'-Brovar II
20:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Volyn Lutsk II
21:00
Karpaty Halych
VS
Rubikon
21:00
Chernihiv
VS
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Chayka
VS
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

20:30
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Tavriya
21:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
MSK Dnipro Cherkasy

515 Wales - Premier League

20:30
Aberystwyth Town
VS
Cardiff MU
20:30
Barry Town United
VS
The New Saints
20:30
Caernarfon Town
VS
Penybont
20:30
Flint Town United
VS
Newtown
20:30
Haverfordwest County
VS
Cefn Druids
23:45
Connah's Quay
VS
Bala Town

5 Brazil - Serie A

02:30
Athletico PR
VS
Coritiba
05:00
Santos
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Vitória
21:00
Guarani
VS
Brasil de Pelotas
02:30
Sampaio Corrêa
VS
Operário PR
05:00
Náutico
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
Boa
02:00
Tombense
VS
São Bento
03:00
Botafogo PB
VS
Vila Nova
05:00
Paysandu
VS
Imperatriz

80 Chile - Primera Division

04:30
Unión La Calera
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Deportivo Cali
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Atlético
VS
Tigres
07:00
Cortuluá
VS
Barranquilla
07:00
Atlético Huila
VS
Valledupar
07:00
Leones FC
VS
Llaneros
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Unión Magdalena
07:00
Bogotá
VS
Deportes Quindío
07:00
Real Santander
VS
Orsomarso
07:00
Real Cartagena
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

05:00
Pérez Zeledón
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
LDU Quito
VS
Guayaquil City
04:00
El Nacional
VS
Técnico Universitario
06:30
Olmedo
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Iztapa
VS
Comunicaciones
02:00
Cobán Imperial
VS
Sacachispas
04:00
Municipal
VS
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Guadalajara
09:30
Juárez
VS
Puebla
05:00
Atlas
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

04:30
Sol de América
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Universitario
23:30
Sport Boys
VS
Sport Huancayo
03:00
Carlos Stein
VS
César Vallejo
03:30
Academia Cantolao
VS
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

22:15
Progreso
VS
Wanderers
01:00
Progreso
VS
Cerro Largo
01:15
Plaza Colonia
VS
Peñarol
03:15
Wanderers
VS
Plaza Colonia
03:30
Cerro
VS
Rentistas
06:15
Peñarol
VS
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ซินซินนาติ
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Inter Miami
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
Phoenix Rising
VS
Las Vegas Lights
01:00
Real Monarchs
VS
New Mexico United
06:00
Loudoun United
VS
Bethlehem Steel
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Hartford Athletic
06:30
Atlanta United II
VS
Miami FC II
06:30
Louisville City
VS
Saint Louis FC
06:30
Birmingham Legion
VS
Charlotte Independence

886 Egypt - Premier League

23:00
ENPPI
VS
Wadi Degla

26 Mali - Premiere Division

23:00
Réal Bamako
VS
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al-Ahly Merowe
VS
Al-Ahli Atbara
21:00
Hay Al Arab
VS
Al Fallah
21:00
Hilal El-Fasher
VS
Al Rabta Kosti
21:00
Al Ahli Khartoum
VS
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
JKT Tanzania
VS
Dodoma Jiji
20:00
Mtibwa Sugar
VS
Simba
20:00
KMC
VS
Tanzania Prisons

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Hussein
VS
Al Wihdat
22:00
Al Jazeera
VS
Al Ahli
23:30
Al Faysali
VS
Aqaba

74505 Qatar - Premier League

22:15
Al Kharitiyath
VS
Al Sailiya
00:30
Al Wakrah
VS
Umm Salal
00:30
Qatar SC
VS
Al Rayyan

5618 China PR - League One

18:00
Chengdu Qianbao
VS
Beijing Renhe
18:35
Guizhou Zhicheng
VS
Hangzhou
19:00
Changchun Yatai
VS
Heilongjiang Lava Spring

712 Korea Republic - K-League 1

14:00
Gwangju
VS
Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan
VS
Daegu
17:00
Sangju Sangmu
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

13:00
Chuncheon
VS
Jeonju
13:00
Gyeongju Citizen
VS
Yangju Citizen
14:00
Gimpo
VS
Gyeongju HNP
14:00
Cheonan City
VS
Pyeongtaek Citizen
15:00
Changwon City
VS
Cheongju
17:00
Gimhae City
VS
Busan Transportation
17:00
Daejeon Korail
VS
Hwaseong
17:00
Gangneung City
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
Selangor United
20:00
Kelantan
VS
PKNP
20:00
Negeri Sembilan
VS
PKNS
20:00
Kuala Lumpur
VS
PBDKT T-Team
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
Pulau Pinang

3995 Malaysia - Super League

20:00
FELDA United
VS
Kedah
20:00
Pahang
VS
PDRM
20:00
MISC
VS
Sabah

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Than Quang Ninh
19:15
Viettel
VS
Binh Duong

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
Harkemase Boys
VS
DOVO
19:30
ACV
VS
SteDoCo
19:30
Barendrecht
VS
Sparta Nijkerk
19:30
HSV Hoek
VS
VVOG
19:30
Sportlust '46
VS
ODIN '59
19:30
Staphorst
VS
GOES
19:30
DVS '33
VS
Excelsior '31
23:00
Ajax Amateurs
VS
Ter Leede
23:00
Lisse
VS
VVSB

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Wezel
VS
Oppuurs
00:30
K. Kontich
VS
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Huldenberg
VS
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:30
Montignies
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Alken
VS
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Saint-Hubert
VS
Ethe Belmont
01:00
Sartoise
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Beauraing
VS
Ciney
01:00
Meux II
VS
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Berlare
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Lauwe
00:00
Meulebeke
VS
Excelsior Zedelgem
00:00
Dadizele
VS
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Chernomorets Balchik
VS
Benkovski Byala
21:00
Dorostol
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Shumen 2007
VS
Topolite
21:00
Sportist General Toshevo
VS
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Jablonec II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Rakovnik
VS
Jiskra Domažlice
15:30
Přepeře
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:30
Povltava FA
VS
Karlovy Vary
21:30
Sokol Živanice
VS
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Zlín II
15:15
Frýdek-Místek
VS
Uničov
15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Dolní Benešov
21:00
Odra Petrkovice
VS
Uherský Brod
23:00
Hanácká
VS
Vyškov
00:00
Znojmo
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Prestice
VS
Spartak Sobeslav
15:30
České Budějovice II
VS
Doubravka
21:30
Klatovy
VS
Rokycany
21:30
Otava Katovice
VS
Český lev - Union Beroun
21:30
Slavoj Mýto
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Ostrov
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Kladno
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Dobris
15:15
Aritma Praha
VS
Banik Sous
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Tatran Rakovnik
21:00
Olympie Brezova
VS
Český Brod
21:30
Slaný
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Velke Hamry
VS
Horky nad Jizerou
21:30
Letohrad
VS
Kosmonosy
21:30
Trutnov
VS
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Viktorie Přerov
21:00
Nove Sady
VS
Skaštice
21:00
Hranice
VS
Valašské Meziříčí
21:00
Strani
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

18:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Břeclav
21:00
Havlickuv Brod
VS
Start Brno
21:00
Slavoj Polná
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
VSK Århus
18:00
Oure
VS
Thisted
19:00
Dalum
VS
Holbæk B&I
19:00
Næsby
VS
Aarhus Fremad
19:00
Frem
VS
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
KFUM Roskilde
18:45
FA 2000
VS
AB Tårnby
19:00
Hillerød
VS
Avarta
20:00
Nykøbing
VS
Slagelse B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 1

16:00
BSF
VS
BK Union
18:00
Karlslunde
VS
Husum
18:00
Frederikssund
VS
Fremad Valby
19:00
KFUM
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

16:00
Skjold Birkerod
VS
RB 1906
18:00
Greve
VS
Taastrup
18:00
Otterup
VS
Vordingborg
18:00
LSF
VS
B 1908
19:00
Herlev
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Tarup-Paarup
18:00
B 1913
VS
Varde IF Elite
19:00
Odder
VS
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Silkeborg KFUM
18:15
Lyseng
VS
Vejgaard B
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Herning Fremad
20:00
Djursland
VS
Tjorring

1233 Finland - Kakkonen

18:00
TPV
VS
Ilves II
19:00
Vaajakoski
VS
KuFu-98
19:00
P-Iirot
VS
Jazz
19:00
JäPS
VS
NJS
20:00
EPS
VS
Viikingit
21:00
JS Hercules
VS
OLS
21:00
HJS Akatemia
VS
SalPa

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Lorient II
22:00
C' Chartres
VS
Guingamp II
23:00
Fleury 91
VS
Rouen
23:00
Poissy
VS
Granville
23:00
Saint-Malo
VS
Blois
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Versailles
23:30
Stade Plabennec
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:30
Vannes
VS
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group B

20:00
Olympique St Quentin
VS
Gazélec Ajaccio
21:00
Schiltigheim
VS
Beauvais
21:00
Metz II
VS
Belfort
23:00
Entente SSG
VS
Lens II
23:00
Sedan
VS
Auxerre II
23:00
Bobigny
VS
Épinal
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Haguenau
23:30
Gobelins
VS
Reims II

17 France - CFA Group C

23:00
Chasselay MDA
VS
Grasse
23:00
Martigues
VS
Andrézieux
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Marignane Gignac
23:00
Hyères
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Jura Sud Foot
VS
Aubagne
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Monaco II
VS
Toulon

17 France - CFA Group D

23:00
Colomiers US
VS
Yzeure
23:00
Nantes II
VS
Trélissac
23:00
Romorantin
VS
Chamalières
00:00
Bourges 18
VS
Canet Roussillon
00:00
Stade Montois
VS
Bourges Foot

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Hauts Lyonnais
VS
Thonon Évian
23:00
Clermont II
VS
Lyon Duchere II
23:00
Vaulx
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Ain Sud
VS
Chambery
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Limonest
23:30
Moulins Football
VS
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Saint-Apollinaire
VS
Racing Besançon
23:00
Gueugnon
VS
Valdahon Vercel
23:00
Selongey
VS
Dijon II
23:00
Grandvillars
VS
Pontarlier
23:00
Besancon FC
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Brest II
VS
Rennes II
23:00
Drapeau Fougères
VS
Vitré
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Stade Pontivy
23:00
TA Rennes
VS
Stade Briochin II
23:00
Pontivy GSI
VS
Plouzane
23:00
Guipry-Messac
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

22:00
Saran Municipal
VS
Chateauroux II
23:00
Tours
VS
Vierzon
23:00
Orleans II
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:30
Avoine OCC
VS
Montargis
00:00
Montlouis
VS
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Biesheim
23:00
Amneville
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Raon l'Etape
VS
Sarre Union
23:00
Mulhouse
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Thaon
VS
Colmar

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Lille II
VS
US Chantilly
23:00
Le Touquet
VS
Olympique Marcquois
23:00
Croix Football IC
VS
Vimy
23:00
Amiens AC
VS
Boulogne II
23:00
Wasquehal
VS
Valenciennes II
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

21:00
Le Havre II
VS
Quevilly II
22:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Oissel CMS
22:00
Évreux 27
VS
Vire
23:00
Bayeux
VS
Alencon
23:00
Dieppe
VS
Avranches II
23:00
Cherbourg
VS
AG Caennaise
23:30
Dives-Cabourg
VS
Saint-Lo Manche

1578 Norway - 2. Division

20:00
Bærum
VS
Egersund
21:00
Fredrikstad
VS
Alta
21:00
Kvik Halden
VS
Moss
21:00
Levanger
VS
Fram
21:00
Flekkerøy
VS
Sotra
21:00
Notodden
VS
Vard

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Stal Rzeszów
VS
Olimpia Grudziądz
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Znicz Pruszków
23:00
Kalisz
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Motor Lublin
VS
Stargard Szczeciński
23:00
Bytovia Bytów
VS
Olimpia Elbląg
23:00
Sokół Ostróda
VS
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Hușana Huși
VS
Dante Botoşani
21:00
Bradu Borca
VS
Şomuz Fălticeni
21:00
SJ Vaslui
VS
Bucovina Radauti
21:00
Paşcani
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Foresta Suceava
VS
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Sportul Chiscani
VS
Sporting Lieşti
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Otelul
21:00
Avantul Valea Marului
VS
Dacia Unirea Brăila
21:00
Viitorul Ianca
VS
CSM Bacău
21:00
Focsani
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Olteniţa
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Înainte Modelu
VS
Viitorul Constanţa II
21:00
Popești-Leordeni
VS
Afumaţi
21:00
Gloria Albeşti
VS
Agricola Borcea
21:00
Mostiştea Ulmu
VS
Axiopolis

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Progresul Spartac
VS
Voluntari II
21:00
Dinamo Bucureşti II
VS
FCSB II
21:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Baloteşti
21:00
Concordia Chiajna II
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Blejoi Vispeşti
VS
Astra II
21:00
Corona Brasov
VS
Targu Secuiesc
21:00
Olimpic Cetate
VS
SR Municipal Braşov
21:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Plopeni

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Trstenik PPT
21:00
Moravac Mrštane
VS
SFS Borac
21:00
Morava Vladičin Han
VS
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Takovo
VS
Jedinstvo Ub
21:00
Semendrija 1924
VS
Budučnost Krušik
21:00
Sumadija Arandelovac
VS
Sloboda Užice
21:00
Mačva 1929
VS
Sušica
21:00
Gruža
VS
Trepča
21:00
Jošanica
VS
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
OFK Malzenice
00:30
Spartak Myjava
VS
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Vänersborgs IF
19:00
Grebbestad
VS
Ahlafors
20:00
Nordvärmland
VS
Vårgårda
21:00
Gauthiod
VS
Sävedalen
21:00
Lidköping
VS
IFK Åmål

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Kvarnsveden
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Enskede
20:00
Skiljebo
VS
Fagersta Södra IK
21:00
IFK Österåker
VS
Karlberg
21:00
Gamla Upsala
VS
Enkoping
21:00
Fanna BK
VS
Kungsängen
22:00
Lidingö
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Ytterhogdal
VS
Notvikens IK
19:00
Piteå
VS
Friska Viljor
19:00
Boden
VS
IFK Umeå
19:00
Gottne IF
VS
Umeå FC Akademi
19:00
Morön
VS
Täfteå
20:00
Sandviks
VS
Skellefteå
21:00
IFK Östersund
VS
Stöde

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Hässleholms IF
19:00
Räppe
VS
Almeboda Linneryd
19:00
Tord
VS
Bromolla
20:00
Dalstorps
VS
Österlen
22:00
Karlshamn
VS
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Tyreso
VS
Forward
19:00
Huddinge
VS
Arameiska / Syrianska
19:00
Rynninge
VS
Newroz
19:15
Värmbols
VS
Gute
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Åtvidaberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Rosengård
18:00
Onsala
VS
Assyriska BK
19:00
Limhamn Bunkeflo
VS
Vinberg
19:00
Ullared
VS
IFK Malmö
21:00
Ängelholm
VS
Varbergs GIF

5 Brazil - Acreano

05:00
Rio Branco
VS
Galvez

5 Brazil - Amapaense

03:00
Santos AP
VS
Santana

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Bati Youth
18:00
Nagacorp
VS
Boeung Ket
18:00
Visakha
VS
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

11:00
Navua
VS
Ba

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Don Bosco
VS
América des Cayes
05:00
FICA
VS
Cosmopolites

3347 San Marino - Campionato

20:00
Domagnano
VS
Virtus
20:00
Pennarossa
VS
Folgore
20:00
Juvenes / Dogana
VS
Murata
20:00
La Fiorita
VS
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

18:00
Wolves U23
VS
Burnley U23

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Seoul E.
VS
Asan Mugunghwa
16:30
Jeonnam Dragons
VS
Gyeongnam

146 South Africa - Nedbank Cup

01:00
Bloemfontein Celtic
VS
Mamelodi Sundowns

98 Australia - Brisbane Premier League

14:30
Grange Thistle
VS
North Star
15:00
Caboolture
VS
St George Willawong
15:00
Acacia Ridge
VS
Brisbane Knights
16:00
Centenary Stormers
VS
Bayside United
16:00
Toowong
VS
Taringa Rovers

98 Australia - Capital Territory

10:30
Belconnen United
VS
Cooma Tigers
12:45
Canberra FC
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

13:00
Marconi Stallions
VS
Mt Druitt Town

86 Ukraine - Youth League

16:00
Vorskla Poltava U21
VS
Inhulets' U21
17:00
Zorya U21
VS
Mariupol U21
18:00
Minai U21
VS
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
VS
Sorrento
14:00
ECU Joondalup
VS
Armadale
14:00
Perth
VS
Balcatta
14:00
Inglewood United
VS
Perth Glory II
14:00
Rockingham City
VS
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Devonport City
11:15
Riverside Olympic
VS
Olympia Warriors
13:30
Launceston City
VS
Kingborough Lions
13:30
Clarence Zebras
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast United
VS
Olympic
14:30
Brisbane City
VS
Redlands United
15:30
Gold Coast Knights
VS
Brisbane Strikers
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Capalaba

2 Poland - Ekstraliga Women

16:15
Leczna W
VS
GKS Katowice W
17:00
Bydgoszcz
VS
Śląsk Wrocław
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
ROW Rybnik
19:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
UJ Krakow W
21:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
UKS SMS Lodz W
23:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Medyk Konin W

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Plzen U19
VS
Opava U19
16:00
Brno U19
VS
Ostrava U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Pribram U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Hradec Kralove U19
17:30
Sparta Praha U19
VS
Sigma Olomouc U19
18:00
Slovacko U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
FK Pardubice U19
VS
FC Fastav Zlin U19
19:45
Mlada Boleslav U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

15:15
Horní Heršpice
VS
Pardubice W
16:00
Plzen W
VS
Liberec W
19:00
Slavia Prague W
VS
Dukla Prague W
19:00
Slovacko W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Pogon Szczecin U18
VS
Gornik Z. U18
16:15
Arka Gdynia U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Escola Warszawa U18
17:00
Slask U18
VS
Korona Kielce U18
20:00
Cracovia U18
VS
Hutnik Kraków U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Para Hills Knights
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide United ||
14:30
Cumberland United
VS
Croydon Kings
15:30
Adelaide Olympic
VS
Modbury Jets

98 Australia - Npl Victoria

15:00
Altona Magic
VS
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Dietikon
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Gossau
VS
Balzers
21:00
Eschen / Mauren
VS
Winterthur II
22:00
Meyrin
VS
Lausanne II
22:00
Terre Sainte
VS
Azzurri 90
22:00
Echallens
VS
Olympique de Genève
22:00
Naters
VS
Martigny Sports
22:00
Bulle
VS
Lancy
22:00
St. Gallen II
VS
Red Star Zürich
22:00
Linth
VS
Thalwil
23:00
Wohlen
VS
Bassecourt
00:00
Chênois
VS
La Chaux-de-Fonds

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Basel II
21:00
Brühl
VS
Cham
21:00
Zürich II
VS
Münsingen
21:00
Sion II
VS
Rapperswil-Jona
21:00
YF Juventus
VS
Bellinzona
23:00
Étoile Carouge
VS
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Fola Esch
VS
UNA Strassen
23:30
Progrès Niedercorn
VS
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Allerheiligen
21:00
Wolfsberger AC II
VS
Kalsdorf
00:00
Sturm Graz II
VS
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:00
Admira II
VS
Stripfing
23:00
Team Wiener Linien
VS
Neusiedl
23:00
Wiener Viktoria
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Charlestown City Blues
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Valentine
11:30
Broadmeadow Magic
VS
Weston Bears

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Kedia
VS
Tidjikja
00:00
Médine
VS
Ksar
02:55
Tevragh-Zeïne
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

17:00
Leningradets
VS
Dolgie Prudy
17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Tyumen
18:00
Znamya Noginsk
VS
Kvant
18:00
Kaluga
VS
Sakhalin
18:00
Zenit Izhevsk
VS
Nosta
18:00
Lada Tolyatti
VS
Volna Kovernino
19:00
Strogino
VS
Ryazan
19:00
Salyut Belgorod
VS
Khimik Novomoskovsk
19:00
Lada SOK
VS
Volga Ulyanovsk
19:30
Anzhi
VS
Essentuki
20:00
Smolensk
VS
Chita
20:00
Luki-Energiya
VS
Zenit Irkutsk
20:00
KAMAZ
VS
Orenburg II
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Avangard Kursk
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Sokol Saratov
21:00
Dinamo Moskva II
VS
Tver
21:00
Kazanka
VS
Zvezda Sint Petersburg
22:00
Fakel II
VS
Khimki 2
22:00
Murom
VS
Zenit II
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Kolomna

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

23:00
Žalgiris
VS
Kauno Žalgiris

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
IFK Kalmar W
VS
Mallbacken W
18:30
Älvsjö AIK W
VS
Bollstanäs W
19:00
Hammarby W
VS
Sunnanå
20:00
Kvarnsvedens W
VS
Lidköping W
20:00
Sandviken W
VS
AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Honka W
VS
TPS W
19:30
HJK W
VS
Åland United

41 Europe - Euro U17 Women

07:00
Italy U17 W
VS
Belgium U17 W
07:00
Switzerland U17 W
VS
Greece U17 W
07:00
Belgium U17 W
VS
Greece U17 W
07:00
Italy U17 W
VS
Switzerland U17 W
07:00
Russia U17 W
VS
Romania U17 W
07:00
Hungary U17 W
VS
Iceland U17 W
07:00
Romania U17 W
VS
Iceland U17 W
07:00
Russia U17 W
VS
Hungary U17 W
07:00
Austria U17 W
VS
Denmark U17 W
07:00
Ireland U17 W
VS
Serbia U17 W
07:00
Denmark U17 W
VS
Serbia U17 W
07:00
Austria U17 W
VS
Ireland U17 W
07:00
Netherlands U17 W
VS
Croatia U17 W
07:00
Germany U17 W
VS
Scotland U17 W
07:00
Croatia U17 W
VS
Scotland U17 W
07:00
Netherlands U17 W
VS
Germany U17 W
07:00
England U17 W
VS
Wales U17 W
07:00
France U17 W
VS
Slovakia U17 W
07:00
Wales U17 W
VS
Slovakia U17 W
07:00
England U17 W
VS
France U17 W
07:00
Portugal U17 W
VS
Turkey U17 W
07:00
Spain U17 W
VS
Slovenia U17 W
07:00
Turkey U17 W
VS
Slovenia U17 W
07:00
Portugal U17 W
VS
Spain U17 W
07:00
Czech Republic U17 W
VS
Ukraine U17 W
07:00
Norway U17 W
VS
Poland U17 W
07:00
Ukraine U17 W
VS
Poland U17 W
07:00
Czech Republic U17 W
VS
Norway U17 W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Young Boys W
VS
Lugano W
23:15
Basel W
VS
Servette Chênois W
23:30
Zurich W
VS
St. Gallen
01:00
Grasshopper W
VS
Luzern W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
KoldingQ W
19:00
AGF W
VS
Køge
23:15
Farum BK W
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:30
Le Havre W
VS
Fleury 91 W
19:30
Dijon W
VS
Issy W
19:30
Paris W
VS
Soyaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Mazatlán W
VS
Querétaro W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Puebla W

119 Georgia - Liga 3

19:00
Gori
VS
Spaeri
19:00
Bakhmaro
VS
Tbilisi City
19:00
Saburtalo II
VS
Gareji

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Sporting Braga U23
VS
Académica U23
17:00
Benfica U23
VS
Belenenses U23
22:00
Cova da Piedade U23
VS
Sporting CP U23
22:00
Estoril U23
VS
Portimonense U23
23:00
Vitória Guimarães U23
VS
Boavista U23

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
Union Omaha
00:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Richmond Kickers

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Bangu U20
VS
Vasco U20
20:00
Boavista U20
VS
Madureira U20
20:00
Flamengo RJ U20
VS
Fluminense U20
01:00
América RJ U20
VS
Volta Redonda U20
01:00
Botafogo U20
VS
Resende U20
01:00
Cabofriense U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Americano U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Macaé U20
VS
Friburguense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São José
VS
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

15:00
Comuna Recea
VS
Şirineaşa
15:00
Aerostar Bacău
VS
Şcolar Reşiţa
15:00
Unirea Slobozia
VS
Mioveni
15:00
Metaloglobus
VS
Concordia Chiajna
15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Sporting Turnu
17:00
CSM Slatina
VS
Rapid Bucuresti
22:00
U Craiova 1948
VS
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Neuville
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Niort II
23:00
Bordeaux II
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Cognac
VS
Chatellerault
00:00
Anglet Genets
VS
Tartas-St Yaguen
00:00
Bressuire
VS
Stade Bordelais
00:00
Poitiers
VS
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Nîmes II
VS
Agde
23:30
Balma
VS
Blagnac
00:00
Olympique d'Alès
VS
Toulouse II
00:00
Muret
VS
Castanet
00:00
Alberes Argelès
VS
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Aubervilliers
VS
Créteil II
21:30
Paris II
VS
Mantes 78
23:00
PSG II
VS
Meaux Academy Football
23:00
Ivry US
VS
Drancy JA
23:00
Blanc Mesnil
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Côte Bleue
VS
Nice II
23:00
Cannet Rocheville
VS
Marseille Endoume Catalans
23:00
Consolat Marseille
VS
Cannes
23:00
Furiani-Agliani
VS
Lucciana

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Senica U19
16:00
Žilina U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Trenčín U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Nitra U19
19:00
DAC U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
South Melbourne U20
VS
Bentleigh Greens U20
10:00
Green Gully U20
VS
Dandenong Thunder U20
11:00
Port Melbourne U20
VS
Dandenong City U20
11:00
Altona Magic U20
VS
St. Albans Saints U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

15:00
NTV Beleza W
VS
INAC Kobe Leonessa W
15:00
Urawa Reds W
VS
Iga Kunoichi W
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Vegalta Sendai W

227 Russia - Premier League Women

20:00
CSKA Moscow W
VS
Yenisey W

1004 Canada - Premier League

23:00
Forge
VS
Pacific
02:00
Cavalry
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
GG
VS
ÍH
21:00
Árborg
VS
KH
23:00
Horhur I.
VS
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

20:30
Ellidi
VS
Höttur / Huginn
21:00
Reynir
VS
Vængir Jupiters
21:00
Einherji
VS
KFG
22:00
KV
VS
Sindri
23:00
Tindastóll
VS
Ægir
01:00
Augnablik
VS
Álftanes

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
FC Egg
VS
Bizau
21:00
Fussach
VS
Höchst
21:00
Lustenau
VS
Lochau
21:30
Göfis
VS
Hard
22:00
Ludesch
VS
Admira Dornbirn
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Andelsbuch

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
KR W
VS
Selfoss W

1796 Iceland - 1. Deild Women

19:00
Haukar W
VS
Grótta W
20:00
Keflavík W
VS
Afturelding W
20:00
Volsungur Husavik W
VS
Víkingur Reykjavík W
21:00
Fjölnir W
VS
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

13:00
Honda Lock
VS
Verspah Oita
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:00
Nittaidai W
VS
Kamogawa
14:00
Elfen Saitama
VS
Parceiro Nagano W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
Wolves
VS
Toejoen Veikot
18:00
Loiske
VS
Tampere United
18:00
PS-44
VS
NoPS
18:30
EsPa
VS
CLE
19:00
SoPa
VS
Oulu II
19:00
EuPa
VS
Wilpas
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
KoiPS
19:00
Liry
VS
Union Plaani
19:00
KaIK
VS
Kraft
19:00
Sporting Kristina
VS
FC Sääripotku
20:00
Åland
VS
TPK
21:00
KajHa
VS
OuHu