lsm99

ตารางบอล 13 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
วีแกนแอทเลติก

462 เอฟเอคัพ

21:00
Fawley
VS
Tadley Calleva
22:00
Hashtag United
VS
Felixstowe & Walton United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เอ็มเมน
VS
วีวีวี เวนโล
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อาแจกซ์
19:30
เฮราเคิล
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
21:45
โกรนิงเงิน
VS
พีเอสวี
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Telstar
VS
MVV Maastricht

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

20:30
Chemnitzer FC
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Holstein Kiel
20:30
Eintracht Norderstedt
VS
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
Kaiserslautern
VS
Jahn Regensburg
20:30
SV Steinbach
VS
Sandhausen
20:30
Hansa Rostock
VS
สตุทท์การ์ดต
20:30
Elversberg
VS
St. Pauli
20:30
Wiedenbrück
VS
พาเดอร์บอร์น
20:30
Schweinfurt
VS
ชาลเก้ 04
23:30
Magdeburg
VS
Darmstadt 98
23:30
Wehen Wiesbaden
VS
Heidenheim
23:30
Waldhof Mannheim
VS
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
ลีลล์
VS
เม็ตซ์
20:00
ดิฌง
VS
แบรสต์
20:00
อองเช่ร์
VS
แร็งส์
20:00
ลอริยองต์
VS
Lens
20:00
นีมส์
VS
แรนส์
22:00
โมนาโก
VS
น็องต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เรอัล เบติส
21:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เรอัล โซเซียดาด
23:30
บียาร์เรอัล
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
บาเลนเซีย
VS
เลบันเต้

479 เจลีก

11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:45
สากัน โตสู
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ThespaKusatsu Gunma
16:00
โทชิกิ SC
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
FC เรียวเคียว
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

18:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
ระยอง เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ลำปาง เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

15:30
ยูเวนตุส
VS
Novara
22:00
Cittadella
VS
Triestina
22:00
อูดิเนเซ่
VS
Venezia
22:00
Arezzo
VS
Viterbese Castrense
23:00
Burgos
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Castelldefels
VS
Manresa
23:00
Prat
VS
Vilafranca
23:30
Granollers
VS
Europa
01:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
นาโปลี

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Durham W
VS
Lewes W
19:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Charlton W
20:00
London Bees W
VS
Liverpool W
20:00
Sheffield Utd W
VS
Leicester W

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Chelsea W
VS
Bristol City W
19:00
Everton W
VS
Tottenham W
20:00
Birmingham W
VS
Manchester United W
20:00
Manchester City W
VS
Brighton W
20:00
Reading W
VS
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

17:00
Coventry U23
VS
Birmingham U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Koninklijke HFC
VS
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
ฮีเรนวีน
VS
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Teutonia Hamburg
VS
Phönix Lübeck
19:00
Altona 93
VS
Hamburger SV II
19:00
Holstein Kiel II
VS
St. Pauli II
20:00
HSC Hannover
VS
Jeddeloh
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Borgfeld
19:00
Brinkumer SV
VS
BTS Neustadt
19:30
Hemelingen
VS
Bremer SV
20:00
Vatan Sport
VS
Komet Arsten
20:00
Union Bremen
VS
Aumund-Vegesack
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Zeilsheim
VS
Ginsheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Hunfelder SV
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Eilendorf
VS
Frechen
20:00
SV Breinig
VS
Pesch
20:00
Düren Merzenich
VS
Deutz
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Alfter
VS
FC BW Friesdorf
20:15
Siegburger SV
VS
Hürth
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Hennef 05
20:30
Fortuna Köln II
VS
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Kleve
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
SF Baumberg
VS
Meerbusch
20:00
SC Velbert
VS
Kray
20:00
SF Niederwenigern
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Schonnebeck
VS
Monheim
20:00
Cronenberger SC
VS
TVD Velbert
20:30
FSV Duisburg
VS
FC Bocholt
20:30
Hilden
VS
Velbert
20:30
Dusseldorf-West
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
VfL Oldenburg
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Bersenbrück
VS
BW Lohne
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Eintracht Northeim
22:00
SVG Göttingen
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Blau-Weiß Zorbau

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:30
Mülheim-Kärlich
VS
Salmrohr
20:00
Röchling Völklingen
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
TuS Haltern
VS
Erndtebrück
20:00
Hammer SpVg
VS
Holzwickeder SC
20:00
Schermbeck
VS
Sprockhövel
20:00
Paderborn 07 II
VS
Ennepetal
20:00
ASC Dortmund
VS
Vreden
20:00
Eintracht Rheine
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Wattenscheid 09
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Preußen Münster II
VS
Gütersloh
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Westfalia Herne

919 Armenia - Premier League

22:00
Alashkert
VS
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Ried
VS
Wattens
19:30
St. Pölten
VS
Sturm Graz
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Amstetten
VS
Vorwärts Steyr
17:30
Liefering
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

22:00
Sabah
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Lida
VS
Smorgon
21:00
Volna
VS
Granit
22:00
Orsha
VS
Oshmyany

556 Belgium - Pro League

18:30
Anderlecht
VS
Cercle Brugge
21:00
Sint-Truiden
VS
Antwerp
23:15
Zulte-Waregem
VS
Sporting Charleroi
01:45
Kortrijk
VS
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

21:00
Club Brugge II
VS
Union Saint-Gilloise
01:00
RFC Seraing
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Krupa na Vrbasu
VS
Sloboda Tuzla
23:00
Siroki Brijeg
VS
Zeljeznicar
01:00
Sloga
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
GOSK Gabela
VS
Igman Konjic
21:00
Posusje
VS
Radnik Hadžići
21:00
Vis Kosova
VS
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
CSKA 1948 Sofia
VS
Montana
01:00
Levski Sofia
VS
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Vitosha Bistritsa
VS
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Varaždin
00:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Croatia Zmijavci
VS
Hajduk Split II
21:30
Osijek II
VS
Junak

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Nea Salamis
VS
Enosis
23:30
Karmiotissa
VS
AEK Larnaca
00:30
Olympiakos
VS
Doxa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Karviná
VS
Sparta Praha
21:30
Zlín
VS
Zbrojovka Brno
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - Czech Cup

21:00
Vrchovina
VS
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Horsens
VS
Randers
19:00
Lyngby
VS
AaB
21:00
Brøndby
VS
Nordsjælland
23:00
OB
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

19:00
Fredericia
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Legion
VS
Trans
19:00
Kuressaare
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Ilves
VS
HJK

125 Greece - Super League

22:30
Atromitos
VS
Volos NFC
00:30
Asteras Tripolis
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:00
Újpest
VS
Várda SE
22:30
MTK
VS
Zalaegerszegi TE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:30
Budaörs
VS
Kaposvári Rákóczi
21:30
Szentlőrinc SE
VS
Soroksár SC
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Szeged 2011
22:00
Gyirmót
VS
DEAC
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Pécsi MFC
22:00
Békéscsaba
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Kazincbarcika
VS
Győri ETO
22:15
Debrecen
VS
Ajka
01:00
Siófok
VS
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KR
VS
Stjarnan
23:00
KA
VS
Fylkir
23:30
FH
VS
Breidablik
02:15
HK
VS
ÍA
03:00
Valur
VS
Víkingur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Selfoss
VS
ÍR
21:00
Njardvík
VS
Kári
23:00
Kórdrengir
VS
Fjardabyggd
23:00
Thróttur Vogar
VS
KF
23:00
Haukar
VS
Dalvík / Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Finn Harps
VS
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Ashdod
01:00
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

20:00
Valmiera / BSS
VS
Metta / LU
22:00
Rīgas FS
VS
Tukums

748 Latvia - First Liga

19:00
JDFS Alberts
VS
Auda
23:00
Super Nova
VS
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Pelister
VS
Makedonija
21:00
Vardar
VS
Shkupi
21:00
Renova
VS
Rabotnicki
21:00
Borec
VS
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

21:00
Floreşti
VS
Milsami

998 Montenegro - Second League

22:15
Jedinstvo
VS
Grbalj
22:15
Arsenal Tivat
VS
Bokelj
22:15
Igalo
VS
Mornar
22:15
Ibar
VS
Drezga
00:00
Kom
VS
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Aalesund
VS
Sarpsborg 08
23:00
Strømsgodset
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Mjøndalen
VS
Sandefjord
23:00
Bodø / Glimt
VS
Odd
01:30
Vålerenga
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Pogoń Szczecin
VS
Wisła Kraków
22:30
Górnik Zabrze
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

17:40
Górnik Łęczna
VS
Arka Gdynia

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Cova Piedade
VS
Mafra
22:00
Leixões
VS
Casa Pia
00:00
Benfica II
VS
Vilafranquense
00:30
Varzim
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

23:00
Astra
VS
Sepsi
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:30
Dinamo Moskva
VS
Rubin Kazan'
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Rotor Volgograd
VS
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

18:00
Shinnik
VS
Yenisey
19:00
Krylya Sovetov
VS
Tom' Tomsk
19:00
Akron
VS
Chayka
20:00
Krasnodar II
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Tekstilshchik
VS
Irtysh
21:00
Volgar Astrakhan
VS
Chertanovo
21:00
Fakel
VS
Olimpiyets
22:00
Neftekhimik
VS
Spartak Moskva II
22:00
Torpedo Moskva
VS
Orenburg
00:00
Baltika
VS
Veles

296 Serbia - Super Liga

23:00
Proleter Novi Sad
VS
Mačva Šabac
23:00
Mladost Lučani
VS
Bačka Palanka
23:00
Javor Ivanjica
VS
Vojvodina
23:00
Napredak
VS
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

21:30
Kabel Novi Sad
VS
IMT Novi Beograd
21:30
Loznica
VS
Železničar Pančevo
21:30
Zemun
VS
Dubocica

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Žilina II
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Tabor Sežana
VS
Aluminij
23:00
Gorica
VS
Koper
01:15
Olimpija
VS
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
FC Cartagena
21:00
มาจอร์กา
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
23:15
Fuenlabrada
VS
ลูโก
23:15
Mirandés
VS
อัลกอร์กอน
02:00
เตเนริเฟ
VS
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Hammarby
VS
Helsingborg
19:30
Falkenberg
VS
IFK Göteborg
22:30
มัลโม่
VS
AIK
22:30
Mjällby
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Pitea W
VS
Uppsala W
20:00
Djurgarden W
VS
Goteborg FC W
20:00
Kristianstads W
VS
Eskilstuna United
20:00
Linkoping W
VS
Vittsjo
21:00
KIF Orebro
VS
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

19:30
Norrby
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Tegs SK
VS
Örebro Syrianska
20:00
Gefle
VS
Brommapojkarna
20:00
Nyköping
VS
Berga
21:30
IFK Luleå
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

22:00
Trollhättan
VS
Lindome

62 Switzerland - Swiss Cup

19:30
Schöftland
VS
Solothurn
20:00
Neuchâtel Xamax
VS
Kriens
21:00
Thun
VS
Luzern
21:00
Chiasso
VS
Zürich

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Ankaragücü
VS
BB Erzurumspor
21:00
Kayserispor
VS
Kasımpaşa
00:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
เบซิคตัส
00:00
Antalyaspor
VS
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

20:30
Bursaspor
VS
Adana Demirspor
23:00
Adanaspor
VS
İstanbulspor
23:00
Altay
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Zorya
VS
Mariupol
23:30
Vorskla
VS
Inhulets

5 Brazil - Serie A

02:00
Fluminense
VS
Corinthians
02:00
Grêmio
VS
Fortaleza
04:00
Atlético Mineiro
VS
Bragantino
04:00
Bahia
VS
Atlético GO
04:00
Ceará
VS
ฟลาเมงโก
04:00
Goiás
VS
Internacional
05:45
Palmeiras
VS
Sport Recife
06:30
Botafogo
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

21:00
Oeste
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

04:00
Santa Cruz
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

21:00
Santiago Wanderers
VS
Huachipato
02:00
Universidad Católica
VS
Audax Italiano
04:30
O'Higgins
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

21:00
Deportes Temuco
VS
Copiapó
21:00
Magallanes
VS
San Marcos
22:00
Puerto Montt
VS
Unión San Felipe
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Cobreloa
01:30
San Luis
VS
Melipilla

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
San Carlos
VS
Sporting San José
09:00
Deportivo Saprissa
VS
ADR Jicaral
00:00
Cartaginés
VS
Limón
04:00
Grecia
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

01:15
Aucas
VS
Deportivo Cuenca
03:30
Independiente del Valle
VS
Delfin
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Antigua GFC
02:00
Cotzumalguapa
VS
Xelajú
04:00
Guastatoya
VS
Achuapa

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
Santos Laguna
09:00
América
VS
Toluca
00:00
Pumas UNAM
VS
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

04:00
Celaya
VS
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Junior Managua
VS
Real Estelí
06:00
Jalapa
VS
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

07:00
General Díaz
VS
Libertad
04:00
Guaireña
VS
Sportivo San Lorenzo

338 Peru - Primera Division

07:00
Real Garcilaso
VS
Alianza Lima
03:00
Atlético Grau
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Carlos Manucci
VS
Ayacucho
03:00
Sport Huancayo
VS
César Vallejo
03:00
UTC Cajamarca
VS
Carlos Stein
03:00
Melgar
VS
Sport Boys
03:00
Sporting Cristal
VS
Academia Cantolao
03:00
Deportivo Binacional
VS
Universidad San Martín
03:00
Universitario
VS
Cienciano
03:00
Deportivo Municipal
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

20:30
River Plate
VS
ลิเวอร์พูล
22:45
Boston River
VS
Defensor Sporting
01:00
Rentistas
VS
Fénix
02:00
Progreso
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
Fénix
VS
Plaza Colonia
02:00
Cerro
VS
Torque
02:00
Defensor Sporting
VS
River Plate
02:00
Danubio
VS
Peñarol
02:00
Nacional
VS
Wanderers
02:00
Boston River
VS
Cerro Largo
02:00
Deportivo Maldonado
VS
Rentistas
03:15
Deportivo Maldonado
VS
Cerro
06:15
Nacional
VS
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Nashville SC
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
OKC Energy
07:30
Rio Grande Valley
VS
Austin Bold
08:30
El Paso Locomotive
VS
San Antonio
09:30
Sacramento Republic
VS
Reno 1868
05:00
North Carolina
VS
Memphis 901

886 Egypt - Premier League

01:00
Zamalek
VS
El Entag El Harby

26 Mali - Premiere Division

22:30
CSK
VS
ASOM
22:30
Sabana Mopti
VS
Avenir de Tombouctou
00:30
AS Bamako
VS
Bougouni
00:30
Performance
VS
Mamahira

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
FUS Rabat
VS
Raja Beni Mellal
04:00
Ittihad Tanger
VS
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Merreikh
VS
Hilal Obayed
21:00
Hay Al Wadi
VS
Al Shorta
21:00
Al Khartoum
VS
Merreikh El-Fasher
21:00
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ihefu
VS
Ruvu Shooting
20:00
Biashara United
VS
Mwadui
23:00
Young Africans
VS
Mbeya City

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Hussein
VS
Ma'an
23:30
Sahab
VS
Al Salt

74505 Qatar - Premier League

22:15
Al Khor
VS
Al Ahli
00:30
Al Arabi
VS
Al Gharafa

1439 Tunisia - Ligue 1

22:00
Tataouine
VS
CA Bizertin
22:00
Kairouan
VS
ES Tunis
22:00
Métlaoui
VS
Slimane
22:00
Chebba
VS
CS Sfaxien
22:00
Hammam-Lif
VS
Stade Tunisien
00:00
Club Africain
VS
Etoile du Sahel
00:30
Monastir
VS
Ben Guerdane

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Al-Najma
VS
East Riffa
22:30
Busaiteen
VS
Al Ahli

5618 China PR - Super League

17:00
Jiangsu Suning
VS
Guangzhou R&F
19:00
Shandong Luneng
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

14:30
Meizhou Hakka
VS
Shenyang Urban
14:30
Nantong Zhiyun
VS
Xinjiang Tianshan
15:00
Beijing BG
VS
Nei Mongol Zhongyou
15:00
Taizhou Yuanda
VS
Suzhou Dongwu
18:00
Sichuan
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Jiangxi Liansheng

712 Korea Republic - K-League 1

15:30
Seoul
VS
Suwon Bluewings
17:00
Gangwon
VS
Pohang Steelers
17:00
Busan I'Park
VS
Incheon United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hollandia
VS
GVV Unitas
19:00
Gemert
VS
HV & CV Quick
19:00
Westlandia
VS
UNA
19:00
DEM
VS
Groene Ster
19:00
Dongen
VS
OFC Oostzaan
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
ADO '20
19:30
OSS '20
VS
HSC '21
19:30
EVV
VS
USV Hercules
19:30
Blauw Geel '38
VS
Hoogland

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Vosselaar
VS
Rapid Leest
20:00
Retie
VS
Bornem
20:00
Berg en Dal
VS
Ternesse
20:00
Bevel FC
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Ranst
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Football Club Schaerbeek
19:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Melsbroek
20:00
Stade Everois
VS
Etterbeek
20:00
Genappe
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
Sportive Brainoise
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Walhain
VS
NSeth Berchem
20:00
Nivellois
VS
BX Brussels
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Ixelles
20:00
Léopold
VS
Saint-Josse
20:00
Veltem
VS
Wambeek
20:00
Liedekerke
VS
Linden
20:00
Borght-Humbeek
VS
Sporting Kampenhout
20:00
SC Aarschot
VS
Stade Bierbeek
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Hornu
VS
Soignies Sports
20:00
Excelsior Biévène
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Péruwelz
VS
RAS Monceau
20:00
Antoing
VS
Snef-Tyber
20:00
Morlanwelz
VS
Houdeng
20:00
Gilly
VS
Ransart
20:00
Le Roeulx
VS
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
JS Fizoise
VS
Weywertz
20:00
FC Du Geer
VS
Malmundaria
20:00
Jehaytois
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Elsautoise
VS
Etoile de Faimes
20:00
Beaufays
VS
Aubel
20:00
UCE Liège
VS
La Calamine
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Torpedo Hasselt
VS
KFC Eksel
20:00
Helson Helchteren
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Lorraine Arlon
VS
Aubange
20:00
Vaux-Noville
VS
Longlier
20:00
RAC Saint-Mard
VS
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Spy
VS
Nismes
20:00
ES de la Molignée
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Condruzien
VS
Malonne
20:00
Grand-Leez
VS
Flavion-Morialmé
20:00
Loyers
VS
Andennais
20:00
US Dinantaise
VS
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Drongen
VS
Latem
20:00
Elene-Grotenberge
VS
Jong Zulte
20:00
Dendermonde
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Eendracht Zele
VS
SK Denderhoutem
20:00
HO Kalken
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Sparta Heestert
VS
Sassport Boezinge
20:00
SC Zonnebeke
VS
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Kubrat
VS
Dunav 2010
21:00
Ustrem Donchevo
VS
Ludogorets III
21:00
Inter Dobrich
VS
Chernolomets
21:00
Spartak Varna
VS
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Dukla Praha II
VS
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Slovan Velvary
15:15
Sparta Praha II
VS
Baník Sokolov
15:15
Slavia Praha II
VS
Králův Dvůr
15:15
Admira Praha
VS
Loko Vltavín
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Motorlet Praha
21:30
Sokol Zápy
VS
Pardubice II
21:30
Sokol Hostoun
VS
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Sigma Olomouc II
VS
Hlučín
15:15
Banik Ostrava II
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Petřín Plzeň
21:30
Sokol Lom
VS
Hořovicko
21:30
Tatran Sedlcany
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:30
Polaban Nymburk
VS
Vysoke Myto
21:30
Benatky nad Jizerou
VS
Poříčany
21:30
Kolín
VS
Sparta Kutná Hora
21:30
Hlinsko
VS
Sokol Libiš
21:30
Čáslav
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Brumov
VS
Kozlovice
21:00
Tatran Všechovice
VS
HFK Olomouc
21:00
Šumperk
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Žďár nad Sázavou
21:00
Humpolec
VS
Stara Rise
21:00
Sokol Tasovice
VS
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Velka Bites
VS
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Brabrand
20:00
B 93
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
AB
VS
Næstved

1233 Finland - Kakkonen

19:00
RoPS II
VS
PS Kemi
19:00
PIF
VS
KaaPo
21:00
Honka Akatemia
VS
Kiffen
23:00
Klubi-04
VS
FC Espoo

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Montlucon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Paron
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
J3 Amilly
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
C' Chartres II
VS
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Nancy II
VS
RC Epernay
20:00
Strasbourg II
VS
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Amiens SC II
VS
Saint-Omer

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Tatabánya
VS
Veszprém
20:00
Menfocsanak
VS
Zalaegerszegi TE II
21:30
III. Kerületi TUE
VS
Puskás II
21:30
Nagyatadi FC
VS
Gardony
21:30
Lipot SK
VS
BKV Előre
21:30
Bicskei
VS
MTE 1904
21:30
Nagykanizsai ULE
VS
Videoton II
22:30
SC Sopron
VS
Balatonfuredi
23:00
Papa
VS
Komárom

1578 Norway - 2. Division

18:00
Fløya
VS
Brattvåg
20:00
Florø
VS
Senja
20:00
Eidsvold
VS
Hødd
22:00
Skeid
VS
Tromsdalen
22:00
Asker
VS
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Polkowice
VS
Hutnik Krakow
00:00
Katowice
VS
Lech Poznań II

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Buducnost Popovac
21:00
Vlasina
VS
Kablovi Zaječar
21:00
Mladost Medoševac
VS
Pčinja Trgovište
21:00
Timočanin
VS
Timok
21:00
Radan
VS
Dunav Prahovo
21:00
Rembas
VS
Sinđelić Niš
21:00
Župa
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Bane Raska
VS
Tutin
21:00
Železničar Lajkovac
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
21:00
Budućnost Arilje
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
Povazska Bystrica
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Kalna n. Hronom
21:00
Imeľ
VS
Castkovce
21:00
Beluša
VS
Marcelová
21:00
Veľké Ludince
VS
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Asarum
VS
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
Assyriska IF
VS
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Olympic

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Brusque
VS
Chapecoense

5 Brazil - Paulista A2

20:00
São Bernardo
VS
ยูเวนตุส

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Police Commissary
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Cambodia Tiger
18:00
National Defense
VS
Svay Rieng

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Nasinu
09:00
Suva
VS
Lautoka
10:30
Rewa
VS
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Triomphe Liancourt
VS
Rivartibonitienne
03:00
Ouanaminthe
VS
Racing Club Haitien
03:00
Juventus Hai
VS
Tempête
03:00
Arcahaie
VS
Racing des Gônaïves
04:00
Violette AC
VS
Mirebalais
05:00
Baltimore
VS
Capoise
05:00
Real du Cap
VS
Cavaly

3347 San Marino - Campionato

20:00
Fiorentino
VS
Cailungo
20:00
Faetano
VS
Tre Penne
20:00
San Giovanni
VS
Cosmos

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Jeju United
VS
Daejeon Citizen
16:30
Ansan Greeners
VS
Anyang

98 Australia - Capital Territory

10:30
Woden Weston
VS
Monaro Panthers
12:45
Tuggeranong United
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney Olympic
VS
APIA Leichhardt Tigers
12:00
Sydney United
VS
Western Sydney W. II
13:00
Rockdale City Suns
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

12:30
Moreton Bay United
VS
Queensland Lions
14:00
Brisbane Roar II
VS
SC Wanderers

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Zaglebie U18
21:15
Lechia Gdańsk U18
VS
Legia U18

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Heidelberg United
VS
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Biel-Bienne
VS
Luzern II
20:00
Langenthal
VS
Buochs
20:00
Kosova
VS
Höngg
21:00
Grasshopper II
VS
Goldau
21:00
Delémont
VS
Muttenz

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Differdange 03
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Rodange
21:00
Hostert
VS
Wiltz
21:00
Victoria Rosport
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Swift Hesperange
VS
Racing
21:00
UT Pétange
VS
RM Hamm Benfica

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Maitland
VS
Hamilton Olympic

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Garde Nationale
VS
SNIM
02:55
Nouakchott King's
VS
Kaedi

227 Russia - Pfl

19:30
Makhachkala
VS
Krasnodar 3
20:00
Mashuk-KMV
VS
Forte Taganrog
21:00
Spartak Nal'chik
VS
Biolog
21:30
Dinamo Stavropol'
VS
Kuban Kholding
22:00
Urozhay
VS
Legion Dynamo

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Morön W
VS
Alingsås W
19:00
Jitex W
VS
Brommapojkarna W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

17:45
Bordeaux W
VS
Paris SG W

119 Georgia - Liga 3

19:00
Meshakhte
VS
Kolkheti Poti
19:00
Kolkheti Khobi
VS
Guria

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Rio Ave U23
VS
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

07:00
Inter Miami II
VS
Orlando City II
09:30
Tucson
VS
North Texas
02:00
Greenville Triumph
VS
Forward Madison

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Corinthians
VS
Grêmio
01:00
ฟลาเมงโก
VS
Cruzeiro
01:00
Kindermann-Avaí
VS
São Paulo W
01:00
Audax
VS
Ponte Preta
03:00
Ferroviária
VS
Vitória BA
04:00
Internacional RS
VS
Iranduba
05:00
Santos
VS
Minas ICESP

155 Romania - Liga 2

18:30
SCM Gloria Buzau
VS
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Montpellier II
VS
Fabrègues
20:00
Rodez II
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Linas-Montlhery
20:00
Les Mureaux
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Villefranche SJB
VS
Ajaccio II
21:45
Mandelieu LN
VS
Corte

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U20
VS
Eastern Lions U20
10:00
Heidelberg United U20
VS
Avondale Heights U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
เอฮิเมะ
VS
Nojima Stella W
14:00
JEF United W
VS
Albirex Niigata W

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
SR
VS
Snæfell
21:00
Bjorninn
VS
Álafoss
21:00
Hamar
VS
KFB
21:00
Skallagrímur
VS
KM
23:00
KFS
VS
Afrika Reykjavik
23:00
Kormákur / Hvöt
VS
Stokkseyri
23:00
Samherjar
VS
Ísbjörninn
23:00
Berserkir
VS
KÁ Hafnarfjördur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Alberschwende
VS
Nenzing
19:00
Bezau
VS
Schruns

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Thor Akureyri W
VS
Breidablik W
21:00
ÍBV W
VS
Fylkir W
00:00
Stjarnan W
VS
Valur W
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
FH W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Biwako Shiga
VS
Tegevajaro Miyazaki
13:00
Sony Sendai
VS
Nara Club
13:00
Osaka
VS
Honda
13:00
Maruyasu Okazaki
VS
Reinmeer Aomori
13:00
Matsue City
VS
Veertien Mie
13:00
Iwaki
VS
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:30
Bunny's Kyoto
VS
Setagaya Sfida
13:00
FC Jumonji Ventus
VS
Yamato Sylphid
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Harima

1233 Finland - Kolmonen

18:00
Sudet
VS
STPS
18:00
FJK Forssa
VS
TP-T
19:00
Ri-Pa
VS
KyPa
19:00
Warkaus
VS
Barca
20:30
PeKa
VS
LaPa
21:00
Roi United
VS
TP-47