ufabet

ตารางบอล 16 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

22:00
Omonia Nicosia
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
คาราบัค
VS
Molde
00:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Dinamo Brest
01:30
Midtjylland
VS
ยังบอยส์

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

23:30
Progrès Niedercorn
VS
วิลเลม ทเว
00:00
Hammarby
VS
Lech Poznań
01:00
B36
VS
The New Saints

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
เม็ตซ์

479 เจลีก

17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:30
สากัน โตสู
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

49477 ไทยลีก 2

17:45
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
17:45
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
20:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
20:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

15:30
Hércules
VS
Atlético Baleares
16:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
VS
Cacereño
21:00
Cittadella
VS
Piacenza
21:00
Pordenone
VS
Venezia
21:30
Gubbio
VS
Cesena
22:00
Virtus Entella
VS
Pontedera
22:00
PAS Giannina
VS
Karaiskakis
22:00
Gorica
VS
Triestina
22:30
Virtus Entella
VS
Lucchese
23:30
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
เรอัลซาราโกซา
00:00
บาร์เซโลน่า
VS
คิโรน่า
00:30
Bembibre
VS
Cultural Leonesa
01:00
Guijuelo
VS
CD Coria
01:00
Orihuela
VS
Real Murcia
01:30
Castelldefels
VS
Martinenc
01:30
Villarrobledo
VS
La Roda
01:30
Rayo Ibense
VS
Eldense
01:45
Padiham
VS
Clitheroe
01:45
Kettering Town
VS
Hemel Hempstead Town
05:00
Albion Rovers
VS
East Kilbride

462 คาราบาว คัพ

00:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
Harrogate Town
01:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ฟูลัม
01:45
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี
01:45
เซาแธมป์ตัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
01:45
บริสตอลซิตี
VS
Northampton Town
02:15
เอฟเวอร์ตัน
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้

462 England - Professional Development League

19:00
Sheffield Wed U23
VS
Wigan U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:30
Eintracht Norderstedt
VS
Drochtersen / Assel
00:30
Oberneuland
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Freiburg II
VS
Aalen
00:00
Balingen
VS
Bahlinger SC
00:00
Stuttgart II
VS
Elversberg
00:00
Ulm
VS
FSV Frankfurt
00:00
SV Steinbach
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Wegberg-Beeck
VS
Schalke 04 II
00:30
Sportfreunde Lotte
VS
Borussia Dortmund II
00:30
Köln II
VS
Rot Weiss Ahlen
00:30
Wuppertaler SV
VS
Fortuna Düsseldorf II
00:30
Homberg
VS
Fortuna Köln
00:30
SV 1919 Straelen
VS
Preußen Münster
00:30
Bergisch Gladbach
VS
Borussia M'gladbach II
00:30
Rödinghausen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Wiedenbrück
VS
Bonner SC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:30
Freiburger FC
VS
Villingen
22:30
Ilshofen
VS
Göppinger SV
22:30
Ravensburg
VS
Rielasingen-Arlen
22:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Backnang
22:30
SGV Freiberg
VS
Neckarsulmer SU
23:00
Lörrach-Brombach
VS
Astoria Walldorf II
23:30
Oberachern
VS
CfR Pforzheim
00:00
Stuttgarter Kickers
VS
Bissingen
00:00
Sandhausen II
VS
Linx
00:30
Reutlingen
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:00
FC 1906 Erlensee
VS
Rot-Weiß Walldorf
00:00
SV Steinbach
VS
Lehnerz
00:00
Hunfelder SV
VS
Neuhof
00:15
Waldgirmes
VS
Rot-Weiß Hadamar
00:30
Baunatal
VS
Buchonia Flieden
00:30
Dietkirchen
VS
Fernwald
00:30
Hessen Dreieich
VS
Viktoria Griesheim
01:00
Eddersheim
VS
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:30
Gonsenheim
VS
FV Engers 07

143 Austria - Austrian Cup

00:00
Schwaz
VS
Hohenems
00:00
Gurten
VS
Rheindorf Altach

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Olimpic Sarajevo
VS
Sarajevo
22:00
Zeljeznicar
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

21:00
Chavdar Troyan
VS
Pavlikeni

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Junak
VS
Croatia Zmijavci
21:30
Dugopolje
VS
Osijek II
21:30
Kustošija
VS
Dubrava Zagreb
21:30
Dinamo Zagreb II
VS
Rudeš
21:30
Bijelo Brdo
VS
Solin
21:30
Hajduk Split II
VS
Sesvete
00:00
Medimurje Cakovec
VS
Hrvatski Dragovoljac
00:00
Inter Zaprešić
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Nea Salamis
VS
Ahironas
23:00
Karmiotissa
VS
EN THOI Lakatamia
23:00
PAEEK
VS
Doxa
23:00
AEL
VS
Omonia Psevda
23:00
Ayia Napa
VS
Paphos

245 Czech Republic - Czech Cup

21:00
Český Brod
VS
Chlumec nad Cidlinou
21:00
Jiskra Domažlice
VS
Ústí nad Labem
21:00
Vysoke Myto
VS
Přepeře
21:00
Povltava FA
VS
Táborsko
21:00
Znojmo
VS
Lisen
21:00
Hlučín
VS
Třinec
21:00
Vyškov
VS
Slovácko
21:00
Beskyd Frenštát
VS
Baník Ostrava
21:00
Slovan Rosice
VS
Zbrojovka Brno
21:00
Unie Hlubina
VS
Karviná
21:00
Odra Petrkovice
VS
Sigma Olomouc
21:00
Ústí nad Orlicí
VS
Zlín
21:00
Velké Meziříčí
VS
Prostějov
21:00
Sokol Hostoun
VS
Mladá Boleslav
21:00
Loko Vltavín
VS
Příbram
21:00
Slovan Velvary
VS
Bohemians 1905
21:00
Sokol Srbice
VS
Vlašim
21:00
Motorlet Praha
VS
Chrudim
21:00
Aritma Praha
VS
Dukla Praha

320 Denmark - First Division

23:00
Silkeborg
VS
Skive
23:30
Viborg
VS
Kolding IF
23:30
Esbjerg
VS
HB Køge

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KPV
VS
MYPA
22:30
Jaro
VS
EIF
22:30
VPS
VS
Oulu
22:30
Kajaani
VS
MP
22:30
KTP
VS
Gnistan
22:30
MuSa
VS
SJK Akatemia

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
Soroksár SC
VS
Szombathelyi Haladás
21:00
Dorogi
VS
Szentlőrinc SE
21:00
DEAC
VS
Kazincbarcika
21:30
Kaposvári Rákóczi
VS
Debrecen
00:00
Ajka
VS
Siófok
00:00
Pécsi MFC
VS
Budaörs
00:00
Vasas
VS
Szolnoki MÁV
00:00
Szeged 2011
VS
Gyirmót
00:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Csákvári TK
00:00
Győri ETO
VS
Békéscsaba

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

23:30
Thór
VS
Víkingur Ólafsvík
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
Afturelding

748 Latvia - Virsliga

23:00
Liepāja
VS
Spartaks Jūrmala

998 Montenegro - First League

00:00
Zeta
VS
Rudar
00:00
Sutjeska
VS
Iskra

998 Montenegro - Second League

22:00
Grbalj
VS
Bokelj

2 Poland - 1. Liga

00:00
Chrobry Głogów
VS
Radomiak Radom
00:10
Widzew Lodz
VS
ŁKS Łódź
00:45
Stomil Olsztyn
VS
Odra Opole

227 Russia - Russian Cup

17:00
Leningradets
VS
Ufa
20:00
Mashuk-KMV
VS
Tambov
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Ural
21:00
Zvezda Perm
VS
Sochi
23:00
Rodina Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Chernomorets
VS
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

15:00
Ufa U19
VS
Zenit U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Ural U19
17:00
Khimki U20
VS
CSKA Moscow U19
18:00
Spartak Moskva U19
VS
Rostov U19
18:00
Akademiya Konoplev U20
VS
UOR №5 U20
18:00
Rubin Kazan U19
VS
Strogino U20
19:00
Akhmat Grozny U19
VS
Tambov U19
19:00
Rotor Volgograd U20
VS
Dinamo Moskva U19
20:00
Krasnodar U19
VS
Chertanovo U20
21:00
Sochi U19
VS
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:45
St. Mirren
VS
เซลติก

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Beltinci
VS
Krško
21:00
Bilje
VS
Primorje
21:00
Smartno
VS
Nafta
21:00
Dob
VS
Brda Dobrovo
21:00
Dekani
VS
Triglav
21:00
Radomlje
VS
Rudar Velenje
23:00
Krka
VS
Fužinar
00:00
Brežice
VS
NŠ Drava

47 Sweden - Superettan

00:00
GIF Sundsvall
VS
Akropolis
00:00
Jönköpings Södra
VS
Örgryte
00:00
Halmstad
VS
Umeå
00:00
Degerfors
VS
Dalkurd
00:00
Brage
VS
GAIS

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
Hässleholms IF
VS
Räppe

86 Ukraine - Ukrainian Cup

20:00
Mykolaiv
VS
Chornomorets
20:00
Nyva Vinnytsya
VS
Krystal
20:00
Hirnyk
VS
Tavriya
20:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Dinaz Vyshhorod
20:00
Uzhhorod
VS
Ahrobiznes Volochysk
21:00
Volyn
VS
Prykarpattia
22:00
Alians Lypova Dolyna
VS
Veres
22:00
Obolon'-Brovar
VS
Polessya
22:30
VPK-Ahro Shevchenkivka
VS
Kremin'

5 Brazil - Serie B

05:15
CSA
VS
Cuiabá

5 Brazil - Copa do Brasil

05:00
Ponte Preta
VS
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

22:00
Palestino
VS
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

20:00
Melipilla
VS
Cobreloa
01:00
Santiago Morning
VS
San Marcos

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Cartaginés
VS
ADR Jicaral

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Tepatitlán de Morelos
VS
Venados
09:05
Cancún
VS
Mineros de Zacatecas
05:00
Atlante
VS
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

07:00
Academia Cantolao
VS
Real Garcilaso
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Deportivo Municipal
03:00
Ayacucho
VS
Atlético Grau
03:00
César Vallejo
VS
Carlos Manucci
03:00
Carlos Stein
VS
Sport Huancayo
03:00
Sport Boys
VS
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
VS
Melgar
03:00
Universidad San Martín
VS
Sporting Cristal
03:00
Cienciano
VS
Deportivo Binacional
03:00
Alianza Universidad
VS
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

01:30
Rentistas
VS
River Plate

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
LA Galaxy II
VS
Las Vegas Lights
06:00
Indy Eleven
VS
Louisville City
06:00
Hartford Athletic
VS
New York RB II
06:30
Bethlehem Steel
VS
Loudoun United
06:30
Miami FC II
VS
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United II
VS
Tampa Bay Rowdies

886 Egypt - Premier League

23:00
El Gounah
VS
Smouha
01:30
Wadi Degla
VS
Pyramids FC

26 Mali - Premiere Division

22:30
Bougouni
VS
Avenir de Tombouctou
22:30
Avenir de Tombouctou
VS
Performance
00:30
ASOM
VS
Mamahira
00:30
CSK
VS
Sabana Mopti

1424 Morocco - Botola Pro

02:00
Ittihad Tanger
VS
FAR Rabat
03:30
Wydad Casablanca
VS
Raja Beni Mellal

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Khartoum
VS
Al Merreikh
21:00
Al-Ahli Atbara
VS
Al Hilal Kadougli
21:00
Merreikh El-Fasher
VS
Al Ahli Khartoum
21:00
Al Fallah
VS
Alamal Atbara
21:00
Al Shorta
VS
Hilal Obayed
21:00
Al Merreikh
VS
Al-Ahli Atbara
21:00
Hay Al Wadi
VS
Al Fallah
21:00
Al Khartoum
VS
Al Rabta Kosti
00:00
Hilal Obayed
VS
Hay Al Arab
00:00
Al Shorta
VS
Hilal El-Fasher
00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Al Rabta Kosti
VS
Al Ahly Shendi

5618 China PR - Super League

17:00
Qingdao Hainiu
VS
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Tianjin Teda
VS
Shijiazhuang Ever Bright

5618 China PR - League One

14:30
Hangzhou
VS
Jiangxi Liansheng
14:30
Heilongjiang Lava Spring
VS
Sichuan
15:00
Chengdu Qianbao
VS
Beijing BG
18:35
Beijing Renhe
VS
Suzhou Dongwu
18:35
Shenyang Urban
VS
Shaanxi Chang'an
19:00
Zhenjiang Huasa
VS
Nantong Zhiyun

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Sapporo University
12:00
Tonan Maebashi
VS
VONDS Ichihara
13:00
Iwaki
VS
Oyama
13:00
Kanazawa Seiryo Uni
VS
Toyama Shinjo
13:00
Ococias Kyoto
VS
Nara Club
14:00
Tokyo Musashino City
VS
Tochigi City
15:00
Institute of Fitness
VS
Okinawa SV
16:00
Cento Cuore Harima
VS
Biwako Shiga
17:00
Sony Sendai
VS
Saruta Kogyo
17:00
Tsukuba University
VS
Tokyo Internationl University
17:00
Toin University
VS
Yamanashi Gakuin
17:00
Maruyasu Okazaki
VS
Suzuka Unlimited
17:00
Yonago Genki
VS
Matsue City
17:00
Kumamoto Teachers
VS
Fukuoka University
17:00
EV Internacional
VS
MD Nagasaki
17:00
Verspah Oita
VS
Tegevajaro Miyazaki

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Busan I'Park
VS
Gangwon
17:00
Suwon Bluewings
VS
Pohang Steelers
17:00
Incheon United
VS
Seoul
18:00
Daegu
VS
Seongnam

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

18:00
Than Quang Ninh
VS
Viettel
19:15
Ha Noi
VS
Ho Chi Minh City

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Deportivo Binacional
VS
LDU Quito
07:30
Santos
VS
Olimpia
05:15
Estudiantes Mérida
VS
Alianza Lima
05:15
Internacional
VS
América de Cali

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:00
Ardennen
VS
Grembergen

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

21:30
Banik Sous
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:00
Velka Bites
VS
Ždírec nad Doubravou

17 France - National 3: Grand-Est

01:00
Raon l'Etape
VS
Thaon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

23:30
Bicskei
VS
Komárom

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
SFS Borac
VS
Car Konstantin
21:00
Radnički Svilajnac
VS
Moravac Mrštane
21:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Vlasina
21:00
Buducnost Popovac
VS
Morava Vladičin Han
21:00
Sinđelić Niš
VS
Župa
21:00
Dunav Prahovo
VS
Rembas
21:00
Timok
VS
Radan
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Timočanin
21:00
Trstenik PPT
VS
Mladost Medoševac
21:00
Kablovi Zaječar
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Jedinstvo Ub
VS
Sloga Požega
21:00
Trepča
VS
Jošanica
21:00
Sušica
VS
Gruža
21:00
Mladi Radnik
VS
Mačva 1929
21:00
Sloboda Užice
VS
Budućnost Arilje
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Sumadija Arandelovac
21:00
Budučnost Krušik
VS
Železničar Lajkovac
21:00
Tutin
VS
Semendrija 1924
21:00
Takovo
VS
Bane Raska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
IFK Malmö
VS
Vastra Frolunda

5 Brazil - Maranhense

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Juventude MA

5 Brazil - Paulista A2

07:30
São Bento
VS
Taubaté

5 Brazil - Amapaense

03:00
Ypiranga AP
VS
São Paulo AP
06:30
Santana
VS
Santos AP

2405 Estonia - Estonian Cup

21:45
Kose
VS
Tulevik
00:30
Pohja-Tallinna JK Volta
VS
Jarva-Jaani

41 Europe - Euro Women

21:00
Azerbaijan W
VS
Moldova W

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Cockburn City
VS
Armadale
18:00
Floreat Athena
VS
ECU Joondalup
18:00
Sorrento
VS
Gwelup Croatia SC
18:00
Perth Glory II
VS
Rockingham City
18:00
Inglewood United
VS
Perth

98 Australia - Npl Queensland

17:00
SC Wanderers
VS
Brisbane City

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
EGS Gafsa
VS
Monastir
21:00
Kalaâ Sport
VS
ES Tunis
21:00
Métlaoui
VS
CS Sfaxien
21:00
Tataouine
VS
Chebba

245 Czech Republic - U19 League

18:00
Mlada Boleslav U19
VS
Ostrava U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Thalwil
VS
Eschen / Mauren
01:00
Paradiso
VS
Tuggen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Stade Nyonnais
VS
Zürich II
01:15
Sion II
VS
Breitenrain

1638 Slovenia - Slovenian Cup

20:00
Ilirija
VS
Domžale

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Fluminense U20
VS
Bangu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
América RJ U20
20:00
Madureira U20
VS
Macaé U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Boavista U20
01:00
Resende U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Vasco U20
VS
Americano U20
01:00
Friburguense U20
VS
Botafogo U20

1004 Canada - Premier League

07:00
HFX Wanderers
VS
Pacific

80 Chile - Segunda División

22:00
Recoleta
VS
San Antonio Unido
02:00
Fernández Vial
VS
Iberia
03:00
Colchagua
VS
Concepcion

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:00
Glentoran BU W
VS
Derry City W
02:00
Sion Swifts W
VS
Linfield W
02:00
Sion Swifts W
VS
Derry City W