ufabet

ตารางบอล 19 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ฟูลัม
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ
02:00
อาร์เซน่อล
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บอร์มัธ
21:00
นอริชซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เรดิง
VS
บาร์นสลีย์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
มิลล์วอลล์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
วัตฟอร์ด
21:00
สวอนซีซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
แบล็กพูล
VS
Swindon Town
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
Northampton Town
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
สคันธอร์ป
21:00
Exeter City
VS
Port Vale
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Bradford City
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Harrogate Town
VS
Walsall
21:00
Leyton Orient
VS
Mansfield Town
21:00
มอร์แคมป์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Barrow
21:00
Stevenage
VS
Oldham Athletic
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Cheltenham Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์
23:45
วิเทสส์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
พีเอสวี
VS
เอ็มเมน
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
TOP Oss
VS
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
Arminia Bielefeld
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30
โคโลญจน์
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
สตุทท์การ์ดต
VS
ไฟร์บวร์ก
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Lens
VS
บอร์กโดซ์
02:00
แรนส์
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
โตริโน่
01:45
เวโรน่า
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

21:00
บียาร์เรอัล
VS
เออิบาร์
23:30
เกตาเฟ่
VS
โอซาซูนา
02:00
เซลต้า บีโก้
VS
บาเลนเซีย
05:00
เลบันเต้
VS
แอตเลติโก มาดริด
05:00
เซบีย่า
VS
เอลเช่

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
กัมบะ โอซาก้า
14:00
สากัน โตสู
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
วิสเซล โคเบะ
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โทชิกิ SC
17:00
FC เรียวเคียว
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

17:45
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
20:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
20:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
17:45
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
20:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี
20:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

15:00
เอลเช่
VS
Atlético Baleares
16:00
Navarro
VS
Marino de Luanco
16:00
Somorrostro
VS
Durango
16:30
Arandina
VS
Real Burgos
18:00
RWO Alzey
VS
Wormatia Worms
18:00
Alfreton Town
VS
Chesterfield
18:00
Huddersfield Town Res.
VS
Altrincham
18:00
Peterhead
VS
Fraserburgh
19:00
เลชเช่
VS
Nardò
19:30
Kidderminster Harriers
VS
Wrexham
19:30
อูดิเนเซ่
VS
สปาล
20:00
Halifax Town
VS
Boston United
20:00
Glentoran
VS
H&W Welders
20:00
Kelty Hearts
VS
Airdrieonians
20:00
Edusport Academy
VS
Albion Rovers
20:00
Montrose
VS
Dundee
20:00
เบรสชา
VS
Lecco
21:00
Slough Town
VS
Weymouth
21:00
Torquay United
VS
Chippenham Town
21:00
Solihull Moors
VS
Hereford
21:00
Crusaders
VS
Queen's University
21:00
St Albans City
VS
Sutton United
21:00
Ebbsfleet United
VS
Dover Athletic
21:00
Wealdstone
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Kettering Town
VS
King's Lynn Town
21:00
Boreham Wood
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
Eastleigh
VS
Eastbourne Borough
21:00
Larne
VS
Annagh United
21:00
Portadown
VS
Ards
21:00
AFC Telford United
VS
Notts County
21:00
East Kilbride
VS
Stranraer
21:00
Vicenza
VS
Legnago Salus
21:30
Calcio Padova
VS
Reggiana
21:30
เลชเช่
VS
Città di Fasano
21:45
Apollon Smirnis
VS
Olympiakos Volos
22:00
คิเอโว่
VS
Giana Erminio
22:00
Ascoli
VS
Matelica Calcio
22:00
Modena
VS
Venezia
22:30
FeralpiSalò
VS
Virtus Entella
22:30
Spezia
VS
Pistoiese
22:30
เอ็มโปลี
VS
Vis Pesaro
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
Pisa
23:00
ลาซิโอ
VS
Benevento
23:00
Lorca
VS
UCAM Murcia
01:00
Europa
VS
Manresa

462 England - Premier League U18

16:30
Chelsea U18
VS
West Ham U18
16:45
Manchester United U18
VS
Blackburn U18
17:00
Liverpool U18
VS
Stoke City U18
17:00
Southampton U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Tottenham U18
VS
Arsenal U18
18:00
Burnley U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
West Brom U18
VS
Reading U18
18:30
Middlesbrough U18
VS
Derby U18
19:00
Norwich U18
VS
Aston Villa U18
20:00
Manchester City U18
VS
Everton U18
20:00
Newcastle Utd U18
VS
Leeds United U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Bognor Regis Town
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Margate
21:00
Carshalton Athletic
VS
Potters Bar Town
21:00
Cheshunt
VS
East Thurrock United
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Haringey Borough
21:00
Cray Wanderers
VS
Kingstonian
21:00
Enfield Town
VS
Lewes
21:00
AFC Hornchurch
VS
Merstham
21:00
Leatherhead
VS
Horsham
21:00
Folkestone Invicta
VS
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Coggeshall Town
21:00
Aveley
VS
Dereham Town
21:00
Basildon United
VS
Bury Town
21:00
Brentwood Town
VS
Grays Athletic
21:00
Cambridge City
VS
Tilbury
21:00
Canvey Island
VS
Romford
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Heybridge Swifts
VS
Histon
21:00
Soham Town Rangers
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Witham Town
VS
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
Coleshill Town
21:00
Berkhamsted
VS
North Leigh
21:00
Biggleswade
VS
AFC Dunstable
21:00
Corby Town
VS
Aylesbury United
21:00
Daventry Town
VS
Kidlington
21:00
Didcot Town
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Halesowen Town
VS
Yaxley FC
21:00
St Neots Town
VS
Bedworth United
21:00
Thame
VS
Bedford Town
21:00
Wantage Town
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Brighouse Town
VS
Clitheroe
21:00
City of Liverpool
VS
Marske United
21:00
Dunston
VS
Marine
21:00
Mossley
VS
Ossett United
21:00
Pickering Town CFC
VS
Workington
21:00
Pontefract Collieries
VS
Runcorn Linnets
21:00
Prescot Cables
VS
Kendal Town
21:00
Trafford
VS
Tadcaster Albion
21:00
Widnes
VS
Ramsbottom United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Marlow
21:00
Bracknell Town
VS
Chipstead
21:00
Chalfont St Peter
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Chertsey Town
VS
Uxbridge
21:00
Hanwell Town
VS
Bedfont Sports
21:00
Staines Town
VS
Ware
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Hertford Town
21:00
Waltham Abbey
VS
South Park
21:00
Westfield
VS
Northwood
21:00
Harlow Town
VS
FC Romania

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Market Drayton Town
21:00
Carlton Town
VS
Lincoln United
21:00
Chasetown
VS
Frickley Athletic
21:00
Cleethorpes Town
VS
Ilkeston Town
21:00
Leek Town
VS
Wisbech Town
21:00
Newcastle Town
VS
Sheffield
21:00
Spalding United
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Stamford
VS
Glossop North End
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Worksop Town
VS
Loughborough Dynamo

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Barnstaple Town
21:00
Bideford
VS
Larkhall Athletic
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Cirencester Town
21:00
Cinderford Town
VS
Moneyfields
21:00
Evesham United
VS
Sholing
21:00
Highworth Town
VS
Willand Rovers
21:00
Mangotsfield United
VS
Frome Town
21:00
Melksham Town
VS
Winchester City
21:00
Slimbridge
VS
Basingstoke Town
21:00
Thatcham Town
VS
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Atherton Collieries
VS
Scarborough Athletic
21:00
Bamber Bridge
VS
Matlock Town
21:00
Basford United
VS
Warrington Town
21:00
Buxton
VS
Radcliffe Borough
21:00
United of Manchester
VS
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Hyde United
21:00
Morpeth Town
VS
Grantham Town
21:00
South Shields
VS
Mickleover Sports
21:00
Stafford Rangers
VS
Ashton United
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Lancaster City
21:00
Witton Albion
VS
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Barwell
VS
Lowestoft Town
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Coalville Town
21:00
Hednesford Town
VS
Stourbridge
21:00
Hitchin Town
VS
Alvechurch
21:00
Leiston
VS
Rushall Olympic
21:00
Nuneaton Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Peterborough Sports
VS
Tamworth
21:00
Redditch United
VS
Needham Market
21:00
Royston Town
VS
Banbury United
21:00
St Ives Town
VS
Biggleswade Town
21:00
Stratford Town
VS
Kings Langley

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
Scheveningen
VS
ASWH
19:30
Noordwijk
VS
Katwijk
20:00
Excelsior Maassluis
VS
Rijnsburgse Boys
20:00
Kozakken Boys
VS
IJsselmeervogels
20:00
Volendam II
VS
HHC
20:00
Spakenburg
VS
Jong Sparta
20:00
Quick Boys
VS
Koninklijke HFC
20:30
TEC
VS
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Karlsruher SC
18:00
Sandhausen
VS
Darmstadt 98
18:00
Würzburger Kickers
VS
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

19:00
Bayern München II
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
Hansa Rostock
VS
MSV Duisburg
19:00
Meppen
VS
1860 München
19:00
Zwickau
VS
Unterhaching
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Verl
19:00
VfB Lübeck
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Teutonia Hamburg
18:00
Hannover 96 II
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Jeddeloh
VS
Oberneuland
22:00
Phönix Lübeck
VS
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Germania Halberstadt
VS
Altglienicke
18:30
Auerbach
VS
Tennis Borussia
18:30
BAK '07
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
BFC Dynamo
VS
Bischofswerdaer FV
19:05
Lokomotive Leipzig
VS
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Bahlinger SC
VS
SV Steinbach
19:00
Mainz 05 II
VS
Freiburg II
19:00
Astoria Walldorf
VS
Ulm
19:00
FSV Frankfurt
VS
Teutonia WS
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Stuttgart II
19:00
Elversberg
VS
Schott Mainz
19:00
Homburg
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Hessen Kassel
VS
Pirmasens
19:00
Kickers Offenbach
VS
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia M'gladbach II
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Preußen Münster
VS
Homberg
19:00
Fortuna Köln
VS
Wuppertaler SV
19:00
Lippstadt 08
VS
Köln II
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Bonner SC
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Schalke 04 II
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
CfR Pforzheim
VS
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Göppinger SV
VS
SGV Freiberg
19:00
Backnang
VS
Ravensburg
20:00
Bruchsal
VS
Sandhausen II
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Bissingen
VS
Freiburger FC
20:30
Villingen
VS
Oberachern
20:30
Nöttingen
VS
Reutlingen
20:30
Linx
VS
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

18:00
Gebenbach
VS
Viktoria Kahl
21:00
Bayern Hof
VS
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
Kirchanschöring
20:30
Nördlingen
VS
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
Aumund-Vegesack
18:00
BTS Neustadt
VS
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Union Tornesch
23:00
Süderelbe
VS
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Baunatal
VS
Hessen Dreieich
20:00
Dietkirchen
VS
Lehnerz
20:00
Waldgirmes
VS
Buchonia Flieden
20:00
Hunfelder SV
VS
Fernwald
20:00
Hanau 93
VS
Rot-Weiß Hadamar
22:00
FC 1906 Erlensee
VS
SV Zeilsheim

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

18:30
Rotenburger SV
VS
TB Uphusen
19:00
Kickers Emden
VS
VfL Oldenburg
20:00
Germania Egestorf
VS
SVG Göttingen
22:00
FT Braunschweig
VS
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
RSV Eintracht
VS
BSC Süd 05
19:00
Rostocker FC
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Plauen
VS
Krieschow
18:00
VfL Halle
VS
Eilenburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
VS
1. FC Merseburg
19:00
Martinroda
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:45
Arminia Ludwigshafen
VS
Dudenhofen
20:00
Röchling Völklingen
VS
Wormatia Worms
20:30
FV Engers 07
VS
Eintracht Trier
20:30
Karbach
VS
Eisbachtal
20:30
Hassia Bingen
VS
Gonsenheim
20:30
Salmrohr
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Diefflen
VS
Elversberg II
20:30
Pfeddersheim
VS
Hertha Wiesbach
21:30
Eppelborn
VS
Jagersburg
22:00
Mechtersheim
VS
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Altenholz
VS
Kronshagen
19:00
Husumer SV
VS
Bordesholm
19:00
Eutiner SV
VS
Oldenburger SV
19:00
Union Neumünster
VS
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

05:00
Tirana
VS
Teuta Durrës
05:00
Laçi
VS
Kastrioti Krujë
05:00
Apolonia Fier
VS
Bylis Ballsh
05:00
Skënderbeu Korçë
VS
Vllaznia Shkodër
05:00
Kukësi
VS
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rheindorf Altach
22:00
Wattens
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Sturm Graz
VS
Rapid Wien

143 ออสเตรียลีก1

01:25
SV Horn II
VS
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Qabala
VS
Keşlə FK
22:15
Sumqayıt
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Volna
20:00
Granit
VS
Orsha
21:00
Smorgon
VS
Slonim
22:00
Gomel
VS
Sputnik

556 Belgium - Pro League

21:15
KV Oostende
VS
OH Leuven
23:30
Royal Excel Mouscron
VS
เกนท์
01:45
Waasland-Beveren
VS
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

01:45
Union Saint-Gilloise
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Velez
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Olimpic Sarajevo
01:00
Zeljeznicar
VS
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Rudar Kakanj
VS
Orasje
20:30
Igman Konjic
VS
Posusje
20:30
Travnik
VS
Jedinstvo Bihac
20:30
Capljina
VS
Gorazde
20:30
Slaven Zivinice
VS
Zvijezda Gradačac
20:30
Buducnost Banovici
VS
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Beroe
VS
Cherno More
01:00
Levski Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Drina Zvornik
VS
Zeljeznicar Banja Luka
21:00
Modrica
VS
Sutjeska Foca
21:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Slavija
21:00
Tekstilac Derventa
VS
Sloboda Novi Grad
21:00
Leotar
VS
Rudar Prijedor
21:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Kozara Gradiska
21:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Sloga Doboj
21:00
Ljubic Prnjavor
VS
Podrinje Janja

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:15
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Lovech
21:00
Yantra 1919
VS
Septemvri Sofia
21:00
Sportist Svoge
VS
Vitosha Bistritsa
21:00
Neftohimik
VS
Kariana Erden
23:00
Septemvri Simitli
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Gorica
VS
Istra 1961
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Solin
VS
Hajduk Split II
21:30
Rudeš
VS
Bijelo Brdo
21:30
Cibalia
VS
Dinamo Zagreb II
21:30
Dubrava Zagreb
VS
Opatija
21:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Inter Zaprešić
21:30
Junak
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Paphos
VS
Ethnikos Achna
00:30
AEL
VS
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Xylotympou
VS
Onisilos
20:30
Omonia Aradippou
VS
Digenis Morphou
20:30
EN THOI Lakatamia
VS
PAEEK
20:30
Kouris Erimi
VS
AE Zakakiou
20:30
Ahironas
VS
Ayia Napa
20:30
Alki Oroklini
VS
ASIL Lysi
20:30
Othellos
VS
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Baník Ostrava
VS
Pardubice
21:30
Opava
VS
České Budějovice
21:30
Slovácko
VS
Příbram
00:00
Bohemians 1905
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Viktoria Žižkov
VS
Hradec Králové
21:30
Dukla Praha
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:30
Midtjylland
VS
Lyngby

320 Denmark - First Division

18:00
Kolding IF
VS
HB Køge
18:30
Silkeborg
VS
Esbjerg
19:00
Viborg
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Trans
VS
Tulevik
17:00
Tallinna Kalev
VS
Tammeka
20:00
Kuressaare
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Ilves
VS
Haka
21:00
HIFK
VS
Mariehamn
21:00
Inter Turku
VS
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Clermont
VS
ตูลูส
00:00
Châteauroux
VS
อาเมียงส์
00:00
ก็อง
VS
Chambly
00:00
Dunkerque
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Ajaccio
00:00
Pau
VS
แก็งก็อง
00:00
Sochaux
VS
Rodez
00:00
Paris
VS
Nancy
00:00
Le Havre
VS
Niort

125 Greece - Super League

00:30
Panaitolikos
VS
AEK Athens

674 Hungary - Hungarian Cup

18:00
Ráckeve VAFC
VS
เฟเรนซ์วารอส
19:00
Szarvaskend
VS
Csákvári TK
19:00
Zsambeki SK
VS
Szabadkikoto
19:00
Sajobabony Vegyesz
VS
Eger
19:30
Bonyhad Volgyseg
VS
Monori SE
20:00
Makó
VS
Pécsi MFC
20:00
Epitok
VS
MTK
20:00
Mohacsi TE
VS
Budafoki MTE
20:00
Sárvári
VS
Kaposvári Rákóczi
20:00
Diósjenő
VS
Dorogi
20:00
Mezőkeresztes
VS
Zalaegerszegi TE
20:00
Balatonfuredi
VS
DEAC
20:00
Szeghalmi
VS
Szolnoki MÁV
20:00
Jászberényi Vasas
VS
Budaörs
20:00
MTE 1904
VS
Siófok
20:00
Kecsked
VS
Várda SE
20:00
Sárbogárd
VS
Kazincbarcika
20:00
BKV Előre
VS
Szentlőrinc SE
20:00
Vác
VS
Békéscsaba
20:00
Gázgyár
VS
Gesztely
20:00
Csornai SE
VS
Dabas-Gyón
20:00
Fémalk-Dunavarsány
VS
Körösladány
20:00
Bodajk
VS
Érdi VSE
20:00
Kiraly SZE
VS
Bicskei
20:00
Bataszek SE
VS
Fehérgyarmat
20:00
Kabai Meteorit
VS
Nagybajomi AC
20:00
Kiskunfelegyhazi HTK
VS
Majosi
20:00
Abda
VS
Hódmezővásárhely
20:00
Mezőtúri
VS
Menfocsanak
20:00
Mátraterenye
VS
Cso-Ki Sport
20:00
Füzesgyarmati
VS
Gardony
20:00
Tihany
VS
Kecskemeti TE
20:00
Mórahalom
VS
Gyongyos
20:00
BTE Felsőzsolca
VS
Gyulai Termál
20:00
PTE-PEAC
VS
Salgótarján
20:00
Ajka Kristály
VS
Lipot SK
20:00
Kozarmisleny
VS
Tatabánya
23:00
Tiszakecske
VS
Debrecen
01:00
Papai Perutz
VS
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Fjölnir
VS
KA

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Völsungur
VS
Kórdrengir
21:00
Vídir
VS
Kári
21:00
Selfoss
VS
Thróttur Vogar
23:00
Dalvík / Reynir
VS
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Shelbourne
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

02:45
Bray Wanderers
VS
Athlone Town
02:45
Drogheda United
VS
Cabinteely
02:45
Longford Town
VS
Wexford Youths
02:45
Shamrock Rovers II
VS
Cobh Ramblers
02:45
UCD
VS
Galway United

748 Latvia - First Liga

19:00
Auda
VS
Lokomotiv Daugavpils
19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Super Nova
20:00
Smiltene
VS
JDFS Alberts
20:00
Saldus SS/Leevon
VS
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

20:30
Rabotnicki
VS
Struga
20:30
Makedonija
VS
Vardar

2756 Malta - Premier League

22:00
Zejtun Corinthians
VS
Santa Lucia
02:15
Mosta
VS
Gudja United

2345 Moldova - National Division

20:00
Dacia-Buiucani
VS
Zimbru
23:00
Petrocub
VS
Milsami

998 Montenegro - Second League

22:00
Drezga
VS
Jedinstvo
22:00
Mornar
VS
Ibar
22:00
Bokelj
VS
Igalo
22:00
Berane
VS
Arsenal Tivat
22:00
Grbalj
VS
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Vålerenga
VS
Molde
01:30
Sarpsborg 08
VS
Mjøndalen

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Lechia Gdańsk
VS
Stal Mielec
22:30
Pogoń Szczecin
VS
Śląsk Wrocław
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

17:40
Widzew Lodz
VS
Stomil Olsztyn
21:30
Sandecja Nowy Sącz
VS
Odra Opole
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
ŁKS Łódź
23:00
Bełchatów
VS
Tychy 71
23:00
Chrobry Głogów
VS
Jastrzębie
01:00
Nieciecza
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Nacional
VS
Boavista
00:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Gil Vicente
03:00
ปอร์โต้
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Casa Pia
VS
Benfica II
21:30
Mafra
VS
Academico Viseu
21:30
Arouca
VS
Leixões
23:00
Porto II
VS
Vizela
00:00
Sporting Covilhã
VS
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

23:00
Sepsi
VS
Viitorul
01:45
Universitatea Craiova
VS
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:30
Ural
VS
เซนิต
23:00
Rostov
VS
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Baltika
17:00
Tom' Tomsk
VS
Volgar Astrakhan
19:00
Chertanovo
VS
Fakel
19:00
Spartak Moskva II
VS
Veles
20:00
Olimpiyets
VS
Shinnik
20:00
Orenburg
VS
Akron
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Tekstilshchik
21:30
Irtysh
VS
Krylya Sovetov
22:00
Neftekhimik
VS
Spartak Vladikavkaz
22:00
Chayka
VS
Krasnodar II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
Livingston
21:00
Dundee United
VS
St. Mirren
21:00
Kilmarnock
VS
Hamilton Academical
21:00
St. Johnstone
VS
Ross County

296 Serbia - Super Liga

21:00
Bačka Palanka
VS
Napredak
21:00
Metalac GM
VS
Mladost Lučani
21:00
Radnički Niš
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Železničar Pančevo
VS
Kolubara
21:00
Dinamo Vranje
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
Dubocica
VS
Loznica
21:00
Sloga Kraljevo
VS
Zemun
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Radnički Kragujevac
21:00
Radnički Pirot
VS
Kabel Novi Sad
00:00
Jagodina
VS
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce
00:00
Pohronie
VS
Sereď
00:00
Trenčín
VS
Nitra
01:00
Ružomberok
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Komárno
VS
Partizán Bardejov
20:30
Slavoj Trebišov
VS
Šamorín
20:30
Dubnica
VS
Púchov
20:30
Banska Bystrica
VS
Liptovský Mikuláš
23:00
Podbrezová
VS
Žilina II
00:00
Skalica
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

20:45
Bravo
VS
Koper
23:00
Maribor
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krško
VS
Rudar Velenje
21:00
NŠ Drava
VS
Dob
21:00
Primorje
VS
Smartno
21:00
Fužinar
VS
Bilje
21:00
Beltinci
VS
Krka
01:30
Triglav
VS
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Mirandés
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ
23:15
Castellón
VS
มาลากา
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
Sabadell
05:00
อัลเมรีอา
VS
เรอัลซาราโกซา
05:00
คิโรน่า
VS
UD Logroñés

47 Sweden - Superettan

22:30
Trelleborg
VS
Örgryte
22:30
Jönköpings Södra
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Frej
19:00
Brommapojkarna
VS
IFK Luleå
20:00
Nyköping
VS
Karlslund
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Berga
23:30
Vasalund
VS
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Karlskrona
18:00
Eskilsminne
VS
Lund
20:00
Oskarshamns AIK
VS
Tvååker
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Qviding FIF
20:00
Värnamo
VS
Skövde AIK
20:00
Torns
VS
Linköping City
21:00
Motala
VS
Trollhättan
22:00
Landskrona
VS
Utsikten

62 Switzerland - Super League

00:00
ลูกาโน
VS
Luzern
00:00
ยังบอยส์
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

22:30
Kriens
VS
Neuchâtel Xamax
22:30
FC Schaffhausen
VS
Chiasso
23:30
Aarau
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gençlerbirliği
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Denizlispor
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เบซิคตัส
VS
Antalyaspor
23:00
Alanyaspor
VS
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Bandırmaspor
VS
Akhisar Belediyespor
18:00
Tuzlaspor
VS
Balıkesirspor
23:00
Altınordu
VS
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Vorskla
21:00
Inhulets
VS
Desna
23:30
ดินาโมเคียฟ
VS
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Karpaty
VS
Chernihiv
20:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Nyva Vinnytsya
05:00
Volyn Lutsk II
VS
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Nikopol
VS
Metal Kharkiv
20:30
Real Pharm
VS
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

20:30
Barry Town United
VS
Caernarfon Town
23:45
Haverfordwest County
VS
Newtown

5 Brazil - Serie A

05:00
Bragantino
VS
Ceará
05:00
Fortaleza
VS
Internacional

5 Brazil - Serie B

07:30
Náutico
VS
Chapecoense
02:30
América Mineiro
VS
Figueirense
05:00
Ponte Preta
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

02:00
São Bento
VS
Volta Redonda
03:00
Treze
VS
Jacuipense
05:00
Manaus
VS
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Nacional
VS
Deportes Tolima
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Envigado
04:00
Deportivo Pereira
VS
Santa Fe
06:05
Alianza Petrolera
VS
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Tigres
VS
Real Cartagena
07:00
Boca Juniors de Cali
VS
Real Santander
07:00
Orsomarso
VS
Bogotá
07:00
Deportes Quindío
VS
Fortaleza CEIF
07:00
Unión Magdalena
VS
Leones FC
07:00
Llaneros
VS
Atlético Huila
07:00
Valledupar
VS
Cortuluá
07:00
Barranquilla
VS
Atlético
23:00
Bogotá
VS
Unión Magdalena
03:00
Real Cartagena
VS
Orsomarso
03:00
Leones FC
VS
Valledupar
03:30
Cortuluá
VS
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Grecia
04:00
Sporting San José
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
LDU Portoviejo
VS
Olmedo
03:30
Orense
VS
Aucas
06:00
Emelec
VS
LDU Quito

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Comunicaciones
VS
Cotzumalguapa
02:00
Iztapa
VS
Antigua GFC
04:30
Cobán Imperial
VS
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Puebla
09:30
Mazatlán
VS
Cruz Azul
05:00
Atlas
VS
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Atlante
VS
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Deportivo Ocotal
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo San Lorenzo
VS
General Díaz
06:30
Olimpia
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Municipal
VS
Carlos Manucci
01:15
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima
03:30
Real Garcilaso
VS
Cienciano
06:00
Sporting Cristal
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Plaza Colonia
VS
Peñarol
03:30
Cerro Largo
VS
Fénix
05:45
Defensor Sporting
VS
Deportivo Maldonado

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Central Español
VS
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
ลอสแอนเจลิส
02:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
เอฟซี ดัลลัส
03:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์กซิตี
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Inter Miami
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ซินซินนาติ
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville SC
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Orange County
VS
Las Vegas Lights
04:30
New Mexico United
VS
Colorado Springs
05:30
Loudoun United
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
North Carolina
VS
Charlotte Independence
06:30
Louisville City
VS
Memphis 901

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
Majestic
22:30
ASEC Koudougou
VS
RCK
22:30
ASFA-Yennenga
VS
Royal
22:30
ASFB
VS
Salitas
00:45
Etoile Filante
VS
USFA

886 Egypt - Premier League

22:30
Tanta
VS
Masr
01:00
Al Ahly
VS
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Khouribga
VS
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Hay Al Arab
VS
Al Hilal Kadougli
21:00
Hay Al Wadi
VS
Al Hilal Omdurman
21:00
Merreikh El-Fasher
VS
Al Shorta
21:00
Al-Ahly Merowe
VS
Alamal Atbara
00:00
Al Khartoum
VS
Hilal Obayed
00:00
Hilal El-Fasher
VS
Al-Ahli Atbara
00:00
Al Ahli Khartoum
VS
Al Fallah
00:00
Al Merreikh
VS
Al Rabta Kosti

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Tanzania Prisons
VS
Namungo
20:00
Kagera Sugar
VS
Young Africans

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Wihdat
VS
Al Hussein
23:30
Al Ramtha
VS
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:15
Al Nahdha
VS
Al Khaleej

5618 China PR - League One

14:30
Beijing BG
VS
Beijing Renhe
18:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Hangzhou

5618 China PR - FA Cup

14:30
Tianjin Teda
VS
Shijiazhuang Ever Bright
17:00
Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC
18:35
Beijing Guoan
VS
Qingdao Hainiu
19:00
Shanghai SIPG
VS
Chongqing Dangdai Lifan

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Eastern
VS
Kitchee

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Changwon City
13:00
Hwaseong
VS
Gimhae City
13:00
Busan Transportation
VS
Gangneung City
14:00
Gimpo
VS
Mokpo City
15:00
Gyeongju HNP
VS
Daejeon Korail
15:00
Cheongju
VS
Chuncheon

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Pulau Pinang
VS
Kuala Lumpur
20:00
PKNP
VS
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Selangor
20:00
UiTM
VS
Terengganu

919 Armenia - Armenian Cup

19:30
BKMA
VS
Lori
19:30
Shirak
VS
Alashkert
22:30
Ararat
VS
Junior Sevan

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
DVS '33
19:30
VVOG
VS
GOES
19:30
DOVO
VS
Ajax Amateurs
19:30
ODIN '59
VS
Barendrecht
19:30
Excelsior '31
VS
Staphorst
19:30
HSV Hoek
VS
Lisse
20:00
Ter Leede
VS
ACV
20:00
Sparta Nijkerk
VS
Sportlust '46
23:00
VVSB
VS
Harkemase Boys

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Meux
VS
US Givry

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Torhout
01:00
Tempo Overijse
VS
Svelta Melsele
01:00
FC Lebbeke
VS
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
Turnhout
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Betekom
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Wellen
00:30
Berlaar-Heikant
VS
Eendracht Termien
01:00
ลีลล์
VS
Weerstand Koersel
01:00
Racing Mechelen
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Sprimont-Comblain
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Wezel
VS
Ranst
00:30
Oppuurs
VS
Rapid Leest
01:00
Geel
VS
Vosselaar
01:00
Eendracht Zoersel
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Huldenberg
01:00
Stade Bierbeek
VS
Bodegem Kapelle United
01:30
Ixelles
VS
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Solre-sur-Sambre
VS
Gilly

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
La Calamine
VS
Rechain
01:00
Weywertz
VS
Beaufays
01:00
Malmundaria
VS
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
KFC Eksel
VS
Zepperen-Brustem
00:30
Bregel Sport
VS
Juve Hasselt
00:30
Groen Star Beek
VS
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Saint-Hubert
01:00
Longlier
VS
Sartoise
01:00
Bastogne
VS
Florenville
01:00
La Roche
VS
Ethe Belmont
01:00
RAC Saint-Mard
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

01:15
Biesme
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Ardennen
00:30
Latem
VS
Elene-Grotenberge
00:45
Excelsior Mariakerke
VS
Drongen
01:00
Berlare
VS
Dendermonde
01:15
Eendracht Aalter
VS
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:30
Diksmuide
VS
Eendracht Wervik
01:00
Oostduinkerke
VS
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Botev Novi Pazar
VS
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Olympiada Lympion
VS
ENAD
20:30
Elia Lythrodonta
VS
APEP
20:30
Peyia
VS
O Kormakitis
20:30
APONA Anagias
VS
Elpida Astromeritis
20:30
Amathous
VS
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Sokol Hostoun
15:15
Loko Vltavín
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Benesov
VS
Slavia Praha II
15:15
Baník Sokolov
VS
Písek
21:00
Slovan Velvary
VS
Teplice II
21:00
Ústí nad Orlicí
VS
Přepeře
21:00
Jiskra Domažlice
VS
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Velké Meziříčí
19:30
Dolní Benešov
VS
Hanácká
20:30
Vrchovina
VS
Sigma Olomouc II
20:30
Uherský Brod
VS
Frýdek-Místek
20:30
Slovan Rosice
VS
Odra Petrkovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Sokol Lom
15:30
Marianske Lazne
VS
České Budějovice II
21:00
Rokycany
VS
Slavoj Mýto
21:00
Spartak Sobeslav
VS
Otava Katovice
21:00
Český lev - Union Beroun
VS
Klatovy
21:00
Doubravka
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Hvězda Cheb
VS
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Aritma Praha
21:00
Ostrov
VS
Olympie Brezova
21:00
Banik Sous
VS
FK Brandys nad Labem
21:00
Dobris
VS
Chomutov
21:00
Český Brod
VS
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Polaban Nymburk
15:15
Sokol Libiš
VS
Kolín
15:30
Kosmonosy
VS
Čáslav
18:00
Horky nad Jizerou
VS
Hlinsko
21:00
Náchod
VS
Letohrad
21:00
Vysoke Myto
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Bzenec
VS
Brumov
20:30
Valašské Meziříčí
VS
Strani
20:30
HFK Olomouc
VS
Hranice
20:30
Skaštice
VS
Šumperk
21:00
Viktorie Přerov
VS
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Slavoj Polná
20:30
Hodonín-Šardice
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Start Brno
VS
Velka Bites
20:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Jammerbugt
VS
Dalum
19:00
Brabrand
VS
Middelfart
19:00
Aarhus Fremad
VS
VSK Århus
20:00
Frem
VS
Holstebro

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:30
KFUM Roskilde
VS
AB
19:00
AB Tårnby
VS
Nykøbing
20:00
Skovshoved
VS
Vanløse
20:00
Brønshøj
VS
FA 2000

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Køge Nord
VS
BSF
19:00
BK Union
VS
Frederikssund
19:00
Husum
VS
Tarnby FF
19:00
Ishøj
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
GVI
VS
LSF
19:00
Taastrup
VS
Skjold Birkerod
19:30
Vordingborg
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Viby
18:00
Tarup-Paarup
VS
Ringkøbing
18:30
Hedensted
VS
Odder
20:00
Varde IF Elite
VS
Kolding B
21:00
Horsens II
VS
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Vejgaard B
VS
Aarhus Fremad II
19:00
Herning Fremad
VS
VRI
20:00
Tjorring
VS
Skjold Sæby
20:30
Kjellerup
VS
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

19:00
VIFK
VS
Kiisto
19:00
Kiffen
VS
EPS
19:00
PK-35
VS
JäPS
20:00
GBK
VS
JBK
20:00
NJS
VS
PKKU

17 France - CFA Group A

22:00
Versailles
VS
Fleury 91
22:00
Lorient II
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Rouen
VS
Saint-Malo
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Poissy
23:00
Blois
VS
C' Chartres
23:00
Granville
VS
Caen II
23:00
Sainte Geneviève
VS
Guingamp II
23:30
Vannes
VS
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

20:30
Belfort
VS
St Maur Lusitanos
21:00
Haguenau
VS
Bobigny
22:00
Entente SSG
VS
Metz II
22:00
Gazélec Ajaccio
VS
Schiltigheim
23:00
Beauvais
VS
Gobelins
23:00
Épinal
VS
Olympique St Quentin
23:00
Lens II
VS
Auxerre II
23:00
Reims II
VS
Sedan

17 France - CFA Group C

23:00
Rumilly Vallieres
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Hyères
VS
Aubagne
23:00
Andrézieux
VS
Chasselay MDA
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Marignane Gignac
VS
Olympique Marseille II
23:00
Toulon
VS
Saint-Priest
23:00
Grasse
VS
Jura Sud Foot
23:00
Monaco II
VS
Martigues

17 France - CFA Group D

22:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Nantes II
23:00
Canet Roussillon
VS
Bourges Foot
23:00
Bourges 18
VS
Romorantin
23:00
Béziers
VS
Angoulême
23:00
Les Herbiers
VS
Angers SCO II
23:00
Trélissac
VS
Colomiers US
23:30
Chamalières
VS
Bergerac
23:30
Yzeure
VS
Stade Montois

1578 Norway - 2. Division

18:00
Brattvåg
VS
Florø
18:00
Senja
VS
Fløya
19:00
Sotra
VS
Bærum
21:00
Moss
VS
Fredrikstad
21:00
Kjelsås
VS
Kvik Halden
21:00
Vard
VS
Flekkerøy
21:00
Arendal
VS
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Stargard Szczeciński
VS
Bytovia Bytów
20:30
Znicz Pruszków
VS
Stal Rzeszów
21:00
SKRA Częstochowa
VS
Motor Lublin
21:00
Garbarnia Kraków
VS
Wigry Suwałki
22:00
Olimpia Elbląg
VS
Chojniczanka Chojnice
23:00
Olimpia Grudziądz
VS
Sokół Ostróda
23:15
Polkowice
VS
Katowice
00:00
Pogoń Siedlce
VS
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Vitória Guimarães II
VS
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Espinho
VS
Anadia

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Dante Botoşani
VS
Ştiinţa Miroslava
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Foresta Suceava
21:00
Bucovina Radauti
VS
Paşcani
21:00
Şomuz Fălticeni
VS
SJ Vaslui
21:00
Hușana Huși
VS
Bradu Borca

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Sporting Lieşti
VS
Făurei
21:00
CSM Bacău
VS
Focsani
21:00
Otelul
VS
Avantul Valea Marului

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Viitorul Constanţa II
VS
Popești-Leordeni
21:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Axiopolis
21:00
Agricola Borcea
VS
Mostiştea Ulmu
21:00
Afumaţi
VS
Gloria Albeşti
21:00
Olteniţa
VS
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Voluntari II
VS
Tunari
21:00
Metalul Buzău
VS
Rapid Bucuresti II
21:00
FCSB II
VS
CSA Steaua Bucureşti
21:00
Progresul Spartac
VS
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Odorheiu Secuiesc
21:00
Astra II
VS
Plopeni
21:00
Targu Secuiesc
VS
Sepsi II
21:00
Blejoi Vispeşti
VS
Corona Brasov

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Moravac Mrštane
VS
Sinđelić Niš
20:30
Morava Vladičin Han
VS
SFS Borac
20:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sumadija Arandelovac
VS
Budučnost Krušik
20:30
Mačva 1929
VS
Sloboda Užice
20:30
Gruža
VS
Mladi Radnik
20:30
Sloga Požega
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Povazska Bystrica
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Kalna n. Hronom
VS
Imeľ

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
IFK Tidaholm
19:00
Gauthiod
VS
IF Karlstad II
19:00
IFK Åmål
VS
Vårgårda
20:00
Oddevold
VS
Ahlafors
20:00
Nordvärmland
VS
Sävedalen
21:00
Lidköping
VS
Vänersborgs IF

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Stockholm Internazionale
VS
Enkoping
19:30
Stocksund
VS
Kungsängen
21:00
IFK Österåker
VS
Kvarnsveden
21:00
Gamla Upsala
VS
Skiljebo
21:00
Hudiksvall
VS
Fagersta Södra IK
21:00
Fanna BK
VS
Karlberg
21:30
Lidingö
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:30
Umeå FC Akademi
VS
Notvikens IK
19:00
Gottne IF
VS
Täfteå
19:00
Ytterhogdal
VS
Stöde
20:00
Sandviks
VS
Boden
21:00
IFK Östersund
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Österlen
19:00
Bromolla
VS
Nosaby
19:00
Tord
VS
Kristianstad
19:00
Asarum
VS
Hässleholms IF
19:00
IFK Hässleholm
VS
Almeboda Linneryd
20:00
Dalstorps
VS
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
IFK Eskilstuna
VS
Forward
19:00
Tyreso
VS
Gute
19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Newroz
19:00
Huddinge
VS
Åtvidaberg
19:00
Rynninge
VS
Kumla
21:00
Assyriska IF
VS
Värmbols
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Vinberg
19:00
Limhamn Bunkeflo
VS
IFK Malmö
19:00
Onsala
VS
Olympic
21:00
Ängelholm
VS
Rosengård

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Serra Macaense
VS
Serrano RJ
01:00
Duque de Caxias
VS
Rio São Paulo
01:00
Audax Rio
VS
Gonçalense
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Artsul
01:00
Campos AA
VS
Angra dos Reis
01:00
Bonsucesso
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Nacional SP
VS
Batatais
01:00
Paulista
VS
Olímpia
03:00
Noroeste
VS
Comercial
03:00
Marília
VS
Grêmio Osasco

5 Brazil - Amapaense

03:00
São Paulo AP
VS
Ypiranga AP

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Rivartibonitienne
VS
Violette AC
04:00
Cosmopolites
VS
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

20:00
Murata
VS
Domagnano
20:00
Libertas
VS
Pennarossa
20:00
Tre Penne
VS
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Bucheon 1995
VS
Jeju United
14:00
Daejeon Citizen
VS
Seoul E.
16:30
Anyang
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Gyeongnam
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
Toowong
15:00
Caboolture
VS
The Gap
15:00
Albany Creek Excelsior
VS
Grange Thistle
16:00
North Star
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

10:30
Gungahlin
VS
Cooma Tigers
12:45
Canberra FC
VS
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

16:00
Western Sydney W. II
VS
North Shore Mariners

41 Europe - Euro Women

19:00
เยอรมนี W
VS
Ireland W
00:00
Moldova W
VS
สเปน W

86 Ukraine - Youth League

16:00
Zorya U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
19:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Kolos Kovalivka U21
20:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Floreat Athena
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
ECU Joondalup
14:00
Sorrento
VS
Cockburn City
14:00
Perth
VS
Rockingham City
14:00
Bayswater City
VS
Perth Glory II
14:00
Balcatta
VS
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Riverside Olympic
13:30
Launceston City
VS
South Hobart
13:30
Glenorchy Knights
VS
Kingborough Lions
15:30
Olympia Warriors
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Queensland Lions
VS
Redlands United
15:30
Peninsula Power
VS
Brisbane City
15:30
Gold Coast Knights
VS
Gold Coast United
16:15
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Olympic

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Freiburg U19
VS
Kickers Offenbach U19
16:00
Holstein Kiel U19
VS
Chemnitzer FC U19
16:00
Augsburg U19
VS
Saarbrucken U19
16:00
Bochum U19
VS
Paderborn U19
16:00
RW Essen U19
VS
Oberhausen U19
16:30
Ingolstadt U19
VS
Nurnberg U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
Magdeburg U19
17:30
Stuttgart U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Hertha U19
VS
Eimsbütteler TV U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Kaiserslautern U19
19:00
St. Pauli U19
VS
Union Berlin U19
19:00
Heidenheim U19
VS
Greuther Fürth U19
20:00
Wolfsburg U19
VS
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Cagliari U19
VS
Milan U19
18:00
Inter U19
VS
Sampdoria U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Bologna U19
20:00
Genoa U19
VS
Spal U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Empoli U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Hradec Kralove U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Karvina U19
VS
Plzen U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Slovacko U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Meteor Praha U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:15
Ostrava U19
VS
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Cracovia U18
16:00
Pogon Szczecin U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Korona Kielce U18
VS
Arka Gdynia U18
20:00
Wisla U18
VS
Gwarek Zabrze U18

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide City
12:30
Modbury Jets
VS
Cumberland United
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Comets
14:30
Adelaide United ||
VS
Para Hills Knights
16:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Blue Eagles

122 Kosovo - Superliga

21:00
Prishtina
VS
Drenica
21:00
Besa Pejë
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Goldau
VS
Biel-Bienne
21:00
Baden
VS
Wohlen
21:00
Solothurn
VS
Muttenz
21:00
Lausanne II
VS
Terre Sainte
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Höngg
21:00
Dietikon
VS
St. Gallen II
21:00
Tuggen
VS
Gossau
21:00
Red Star Zürich
VS
Paradiso
22:00
Buochs
VS
Delémont
22:00
Echallens
VS
Young Boys II
22:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Meyrin
22:00
Winterthur II
VS
Linth
22:30
Martigny Sports
VS
Chênois
22:30
Lancy
VS
Naters
01:00
Bassecourt
VS
Grasshopper II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Köniz
21:00
Cham
VS
Sion II
21:00
Breitenrain
VS
YF Juventus
21:00
Bavois
VS
Stade Nyonnais
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Black Stars
22:00
Münsingen
VS
Brühl
22:30
Yverdon Sport
VS
Zürich II
22:45
Bellinzona
VS
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

23:00
UNA Strassen
VS
Swift Hesperange
23:00
Racing
VS
Victoria Rosport
00:00
Wiltz
VS
UT Pétange
00:00
Differdange 03
VS
Etzella Ettelbrück
00:00
Rodange
VS
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Ried II
VS
Gurten
23:00
Stadl-Paura
VS
Sturm Graz II
00:00
St. Anna
VS
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Mannsdorf
21:30
Stripfing
VS
Bruck/Leitha

98 Australia - Northern Nsw

10:45
Lake Macquarie
VS
Broadmeadow Magic
14:30
Weston Bears
VS
Lambton Jaffas

227 Russia - Pfl

18:00
Biolog
VS
Anzhi
20:00
Kvant
VS
Salyut Belgorod
21:00
Krasnodar 3
VS
Urozhay

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
AIK W
VS
Brommapojkarna W
18:00
Sandviken W
VS
Bollstanäs W
20:00
Hammarby W
VS
Mallbacken W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
Eva's Tienen W
VS
Moldavo W
20:00
Wuustwezel W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
20:00
Massenhoven W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:30
Chastre W
VS
Standard Liège II W
21:45
Mechelen W
VS
Kontich W
22:00
Gent II W
VS
Genk II W
22:00
RFC de Liege W
VS
Famkes Merkem W
23:00
Anderlecht II W
VS
OH Leuven II

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Grün Weiß Neukölln W
VS
Meppen W

119 Georgia - David Kipiani Cup

18:30
Gagra
VS
Dinamo Batumi
22:00
Spaeri
VS
Dila

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Sporting CP U23
VS
Estoril U23
02:45
Leixões U23
VS
Rio Ave U23

3483 USA - USL League One

00:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Greenville Triumph
05:30
Richmond Kickers
VS
Orlando City II

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20
20:00
Bangu U20
VS
Madureira U20
20:00
Boavista U20
VS
Portuguesa RJ U20
20:00
América RJ U20
VS
Resende U20
01:00
Cabofriense U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Americano U20
VS
Friburguense U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Volta Redonda U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Concordia Chiajna
VS
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Mioveni
VS
Metaloglobus
15:00
SSC Farul
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Şcolar Reşiţa
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Aerostar Bacău
15:00
CSM Slatina
VS
Comuna Recea
18:30
Rapid Bucuresti
VS
Sporting Turnu

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Trenčín U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Dukla U19
16:00
Poprad U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19
VS
DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Žilina U19
16:00
Senica U19
VS
Zemplín Michalovce U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

12:00
Iga Kunoichi W
VS
เอฮิเมะ

1004 Canada - Premier League

01:00
Forge
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
KH
VS
Hamar
21:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
ÍH
VS
Kría
22:00
KFR
VS
KFS

1796 Iceland - 3. Deild

20:30
Einherji
VS
KV
21:00
Höttur / Huginn
VS
Ægir
21:00
Vængir Jupiters
VS
Sindri
21:00
KFG
VS
Álftanes
21:00
Augnablik
VS
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Lochau
VS
Bezau
21:00
Nenzing
VS
Göfis
21:00
FC Egg
VS
Admira Dornbirn
22:00
Schruns
VS
Alberschwende
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Fussach

99474 World - Club Friendlies Women

18:00
Cáceres W
VS
Pozuelo W
21:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Famalicão

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Tak Chun Ka I
20:00
Hang Sai
VS
Polícia

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Tindastóll W
VS
IA Akranes W
00:00
Afturelding W
VS
Fjölnir W

479 Japan - Japan Football League

16:00
Honda
VS
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:00
Nittaidai W
VS
Elfen Saitama

99474 World - Trofeo Joan Gamper

00:00
บาร์เซโลน่า
VS
เอลเช่

1233 Finland - Kolmonen

16:00
VG-62
VS
TPS II
17:00
KoiPS
VS
RiPS
18:00
OuHu
VS
Roi United
18:00
Kirkkonummi
VS
BK-46
18:00
TiPS
VS
Kontu
18:00
PAVE
VS
Barca
18:00
TP-T
VS
JanPa
18:15
Inter Turku II
VS
Åland
19:00
Toejoen Veikot
VS
ÅIFK
19:00
PuiU Helsinki
VS
MPS/Atletico Malmi
19:00
HaPK
VS
Liry
19:00
IPS Edustus
VS
STPS
19:00
Sudet
VS
LaPa
19:00
Kings
VS
Jyväskylä Blackbird
19:00
NoPS
VS
Loiske
19:00
Tervakosken Pato
VS
TKT
20:00
RoPo
VS
Oulu II
20:00
Peimari United
VS
MaPS
20:00
HauPa
VS
KajHa
20:15
TPK
VS
EuPa
20:15
Finnkurd
VS
Atlantis II
21:00
Nastolan Nopsa
VS
PKKU II
23:00
Tampere United
VS
I-Kissat