ufabet

ตารางบอล 20 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
22:30
เชลซี
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:00
สโตกซิตี
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
โรชเดล
VS
พอร์ตสมัท

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
โกรนิงเงิน
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
ทเวนเต้
19:30
วิลเลม ทเว
VS
เฮราเคิล
21:45
อาแจกซ์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
NEC
VS
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ไมนซ์
23:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
นีซ
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
20:00
แบรสต์
VS
ลอริยองต์
20:00
เม็ตซ์
VS
แร็งส์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
อองเช่ร์
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
ดิฌง
22:00
น็องต์
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ปาร์มา
VS
นาโปลี
20:00
เจนัว
VS
Crotone
23:00
ซัสเซาโล่
VS
กายารี่
01:45
ยูเวนตุส
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
กาดิซ
23:30
เรอัล เบติส
VS
เรอัล บายาโดลิด
23:30
เกรนาดา
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

16:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

15:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:30
ThespaKusatsu Gunma
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

18:00
ตราด เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

22:30
Panathinaikos
VS
Levadiakos

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Wingate & Finchley
VS
Bowers & Pitsea

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
De Treffers
VS
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Heidenheim
VS
Eintracht Braunschweig
18:30
Greuther Fürth
VS
Osnabrück
18:30
Holstein Kiel
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

18:00
Ingolstadt
VS
Uerdingen
19:00
Magdeburg
VS
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
St. Pauli II
VS
Weiche Flensburg
19:00
Havelse
VS
VfB Oldenburg
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Heider SV
21:00
Holstein Kiel II
VS
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Union Fürstenwalde
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
Babelsberg
VS
Energie Cottbus
18:30
Viktoria Berlin
VS
Lichtenberg
18:30
Hertha BSC II
VS
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Aalen
VS
Bayern Alzenau
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia Dortmund II
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Brinkumer SV
19:30
Hemelingen
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Borgfeld
VS
Vatan Sport
20:00
Komet Arsten
VS
Blumenthaler SV
20:00
Hastedt
VS
Schwachhausen
20:30
Leher TS
VS
SFL Bremerhaven
20:30
Habenhauser FV
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Buchholz
VS
HEBC

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Eddersheim
VS
SV Steinbach
20:00
Neuhof
VS
Türk Gücü Friedberg
22:00
FV Bad Vilbel
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Alfter
VS
Siegburger SV
20:00
Hürth
VS
SV Breinig
20:00
Düren Merzenich
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Deutz
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
VfL Vichttal
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
Pesch
VS
Eilendorf
20:30
Frechen
VS
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
Hilden
20:00
1. FC M'gladbach
VS
SF Niederwenigern
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
FSV Duisburg
20:00
Kray
VS
SF Baumberg
20:00
Meerbusch
VS
Kleve
20:00
TVD Velbert
VS
Schonnebeck
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Cronenberger SC
20:30
FC Bocholt
VS
SC Velbert
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Eintracht Northeim
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Heeslinger SC
20:00
BW Lohne
VS
Eintracht Celle
20:00
Gifhorn
VS
Wolfenbüttel
20:00
Arminia Hannover
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Neustrelitz
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Tasmania Berlin
VS
Stern
19:00
Greifswalder FC
VS
Victoria Seelow
19:00
Lok Stendal
VS
Hansa Rostock II
19:00
Torgelower SV Greif
VS
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Blau-Weiß Zorbau
20:00
Union Sandersdorf
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Mülheim-Kärlich
20:00
Kaiserslautern II
VS
Emmelshausen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Lubeck II
VS
Todesfelde
18:30
Weiche Flensburg II
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Eichede
VS
Dornbreite Lubeck
20:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Eintracht Rheine
20:00
Westfalia Rhynern
VS
ASC Dortmund
20:00
Vreden
VS
Paderborn 07 II
20:00
Ennepetal
VS
Schermbeck
20:00
Sprockhövel
VS
Hammer SpVg
20:00
Holzwickeder SC
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Meinerzhagen
VS
TuS Haltern
20:00
Erndtebrück
VS
Victoria Clarholz
20:00
Gütersloh
VS
Wattenscheid 09
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Preußen Münster II

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Hartberg
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Admira
VS
St. Pölten
22:00
Austria Wien
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Blau-Weiß Linz
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Zira
VS
Sabah
23:15
คาราบัค
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Naftan
VS
Krumkachy
19:30
Gomelzheldortrans
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Oshmyany
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

18:30
Zulte-Waregem
VS
คลับ บรูกก์
21:00
Standard Liège
VS
Kortrijk
23:15
เกงค์
VS
Mechelen
01:45
Antwerp
VS
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

21:00
Lierse Kempenzonen
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Sloboda Tuzla
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Radnik Hadžići
VS
Vis Kosova
20:30
TOSK Tesanj
VS
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Etar
VS
Lokomotiv Plovdiv
00:30
CSKA Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
FK Minyor Pernik
VS
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

00:05
Rijeka
VS
Hajduk Split
00:05
Varaždin
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Croatia Zmijavci
VS
Sesvete
21:30
Orijent 1919
VS
Kustošija
21:30
Osijek II
VS
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Omonia Nicosia
VS
AEK Larnaca
23:30
Enosis
VS
อาโปเอล
00:30
Anorthosis
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Omonia Psevda
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
Zbrojovka Brno
VS
Sigma Olomouc
20:30
Slovan Liberec
VS
Karviná
23:00
Sparta Praha
VS
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Varnsdorf
VS
Blansko
21:30
Táborsko
VS
Ústí nad Labem

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
OB
VS
Nordsjælland
19:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Brøndby
21:00
Randers
VS
AGF
23:00
Vejle
VS
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

18:00
Fremad Amager
VS
Hvidovre
20:00
Hobro
VS
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Levadia
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

17:00
Honka
VS
HJK
22:30
RoPS
VS
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

19:00
SJK Akatemia
VS
VPS
21:00
MYPA
VS
Jaro
21:00
EIF
VS
Kajaani
22:30
Oulu
VS
KPV
22:30
Gnistan
VS
MuSa

125 Greece - Super League

22:15
Lamia
VS
OFI
00:30
Volos NFC
VS
Aris

674 Hungary - Hungarian Cup

17:30
Tiszaújváros
VS
Honvéd
20:00
Csepel
VS
Soroksár SC
20:00
Senyo Carnifex
VS
Vasas
20:00
Szegedi VSE
VS
Szombathelyi Haladás
20:00
Tiszaföldvár
VS
MOL Vidi
20:00
Kerekegyházi
VS
Gyirmót
20:00
Maroshegy
VS
Ajka
20:00
Mándok KSE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
20:00
FC Hatvan
VS
Paksi SE
20:00
Tarpa
VS
Komárom
20:00
Ceglédi
VS
Rákosmenti KSK
20:00
Dabas
VS
Dunaújváros-Pálhalma
20:00
Teskánd
VS
Taksony
20:00
ESMTK
VS
Tállya
20:00
Balmazújvárosi
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Zalaszentgrot
VS
Nagyatadi FC
20:00
Csacsbozsok-Nemesapati
VS
Szekszárd
20:00
Gyongyoshalasz SE
VS
Nagykanizsai ULE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
23:00
Magni
VS
Leiknir Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Cork City
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

19:00
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Liepāja
19:00
Tukums
VS
Jelgava
21:00
Rīgas FS
VS
Ventspils
23:00
Riga
VS
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

20:30
Sileks
VS
Borec
20:30
Skendija 79
VS
Akademija Pandev
20:30
Shkupi
VS
Renova
20:30
Belasica
VS
Pelister

2756 Malta - Premier League

22:00
Lija Athletic
VS
Senglea Athletic
22:00
Tarxien Rainbows
VS
Balzan
02:15
Sliema Wanderers
VS
Hibernians
02:15
Floriana
VS
Gzira United

2345 Moldova - National Division

20:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

23:00
Sutjeska
VS
Zeta
00:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Jezero
01:00
Dečić
VS
Rudar
01:00
Mladost
VS
Iskra
01:00
Petrovac
VS
Budućnost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Start
VS
Kristiansund
23:00
Sandefjord
VS
Strømsgodset
23:00
Brann
VS
Bodø / Glimt
23:00
Viking
VS
Aalesund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Haugesund
01:30
Odd
VS
Stabæk

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Zagłębie Lubin
VS
Cracovia Kraków
22:30
Lech Poznań
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Górnik Łęczna
18:00
Radomiak Radom
VS
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
ซานตาคลารา
VS
Marítimo
00:30
Moreirense
VS
Farense
03:00
Tondela
VS
Rio Ave

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Académica
VS
Estoril

155 Romania - Liga 1

20:30
Botoşani
VS
Academica Clinceni
22:45
UTA Arad
VS
CSM Iaşi
01:30
FCSB
VS
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Arsenal Tula
VS
Sochi
20:30
Rubin Kazan'
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Tambov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Hibernian
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Aberdeen
VS
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

21:00
Rad Beograd
VS
Javor Ivanjica
21:00
Novi Pazar
VS
Inđija
21:00
Spartak Subotica
VS
Proleter Novi Sad
00:00
Zlatibor Čajetina
VS
Partizan
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Senica
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

21:00
Domžale
VS
Tabor Sežana
23:00
Aluminij
VS
Olimpija
01:30
Mura
VS
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Brda Dobrovo
VS
Dekani
21:00
Nafta
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
ลูโก
VS
เลกาเนส
21:00
เอสปันญ่อล
VS
มาจอร์กา
23:15
อัลบาเซเต้
VS
Ponferradina
23:15
FC Cartagena
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:30
พัลมาส
VS
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
AIK
VS
Hammarby
19:30
Östersunds FK
VS
Djurgården
22:30
Norrköping
VS
มัลโม่
22:30
IFK Göteborg
VS
Kalmar

47 Sweden - Superettan

19:30
Akropolis
VS
Halmstad
19:30
Dalkurd
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Sollentuna
VS
Sylvia

62 Switzerland - Super League

21:00
บาเซิ่ล
VS
Vaduz
21:00
Lausanne Sport
VS
Servette
21:00
St. Gallen
VS
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
BB Erzurumspor
VS
Sivasspor
20:00
Kasımpaşa
VS
Rizespor
23:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Fatih Karagümrük
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Keçiörengücü
VS
Osmanlıspor
20:30
İstanbulspor
VS
Altay
23:00
Giresunspor
VS
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Olimpik Donetsk
VS
Minai
21:00
Zorya
VS
ชัคตาร์
23:30
Rukh Vynnyky
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Obolon'-Brovar II
VS
Podillya Khmelnytskyi
19:00
Rubikon
VS
Chayka
21:00
Bukovyna
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Peremoga
VS
Hirnyk
20:00
Yarud Mariupol'
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Cefn Druids
20:30
Connah's Quay
VS
Penybont
20:30
The New Saints
VS
Cardiff MU

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético GO
VS
Atlético Mineiro
02:00
Grêmio
VS
Palmeiras
02:00
Coritiba
VS
Vasco da Gama
04:15
Botafogo
VS
Santos
06:30
Sport Recife
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:00
CSA
VS
Cruzeiro
07:00
Cuiabá
VS
Oeste
21:00
Avaí
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

02:00
Ypiranga Erechim
VS
Criciúma
02:00
Brusque
VS
Tombense
02:00
Boa
VS
Ituano
04:00
Remo
VS
Botafogo PB
06:00
Ferroviário
VS
Paysandu

80 Chile - Primera B

23:30
Deportes Santa Cruz
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Once Caldas
03:15
Deportivo Pasto
VS
Jaguares de Córdoba
05:30
América de Cali
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Fortaleza CEIF
VS
Llaneros
03:30
Boca Juniors de Cali
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Pérez Zeledón
09:00
Herediano
VS
Guadalupe
04:00
San Carlos
VS
Cartaginés
04:00
Limón
VS
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

01:30
Universidad Católica
VS
Técnico Universitario
06:00
Delfin
VS
Mushuc Runa

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Municipal
02:00
Xelajú
VS
Malacateco
05:00
Sacachispas
VS
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
Querétaro
09:00
América
VS
Guadalajara
00:00
Toluca
VS
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Managua
VS
Real Estelí
09:00
Juventus Managua
VS
Junior Managua
04:15
Chinandega
VS
Walter Ferreti
06:00
Real Madriz
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Guaraní
VS
Guaireña
06:30
Libertad
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

07:00
Real Garcilaso
VS
Universidad San Martín
07:00
Sporting Cristal
VS
Cienciano
07:00
Deportivo Binacional
VS
Alianza Universidad
03:00
Universitario
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Deportivo Municipal
VS
Ayacucho
03:00
Atlético Grau
VS
Carlos Manucci
03:00
César Vallejo
VS
Carlos Stein
03:00
Sport Huancayo
VS
Sport Boys
03:00
UTC Cajamarca
VS
Alianza Lima
03:00
Melgar
VS
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

23:00
Danubio
VS
Boston River
01:15
Progreso
VS
Wanderers
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
Rentistas
02:00
Cerro Largo
VS
Deportivo Maldonado
02:00
Wanderers
VS
Boston River
02:00
Peñarol
VS
Nacional
02:00
River Plate
VS
Danubio
02:00
Torque
VS
Defensor Sporting
02:00
Plaza Colonia
VS
Cerro
02:00
Progreso
VS
Fénix
03:30
Cerro
VS
Rentistas
05:45
Torque
VS
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
แอลเอ แกลักซี
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Saint Louis FC
VS
Sporting Kansas City II
08:00
Rio Grande Valley
VS
Tulsa Roughnecks
08:00
San Antonio
VS
OKC Energy
08:30
El Paso Locomotive
VS
Real Monarchs
09:30
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
04:00
Bethlehem Steel
VS
Hartford Athletic
05:00
Charleston Battery
VS
Miami FC II

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
KOZAF
VS
Ouagadougou
00:45
SONABEL
VS
RC Bobo-Dioulasso

886 Egypt - Premier League

22:30
El Entag El Harby
VS
El Gounah
01:00
Al Mokawloon
VS
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Raja Beni Mellal
VS
Ittihad Tanger
01:15
CR Khemis Zemamra
VS
Wydad Casablanca
03:30
Raja Casablanca
VS
Difaâ El Jadida

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Khartoum
VS
Al-Ahli Atbara
21:00
Merreikh El-Fasher
VS
Al Fallah
21:00
Al Shorta
VS
Al Rabta Kosti
21:00
Hilal Obayed
VS
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mbeya City
VS
Azam
20:00
Coastal Union
VS
Dodoma Jiji
23:00
Simba
VS
Biashara United

97374 Jordan - Premier League

23:30
Aqaba
VS
Al Faysali

35376 Saudi Arabia - Division 1

00:30
Al Quadisiya
VS
Al Jeel
00:30
Al Najoom
VS
Ohod
00:30
Al Jabalain
VS
Jeddah
00:30
Al-Ain
VS
Najran
00:30
Al Mojzel
VS
Al Shoalah
00:30
Al-Kawkab
VS
Hottain
00:30
Al Bukayriyah
VS
Al Batin
00:30
Al Taqdom
VS
Al Ta'ee
00:30
Al Ansar
VS
Al-Thuqbah

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
X-Roads Warriors
01:00
North Village Rams
VS
Devonshire Colts
01:00
Devonshire Cougars
VS
SBRC
01:00
Southampton Rangers
VS
St. George's Colts
01:00
Robin Hood
VS
Somerset Trojans

5618 China PR - League One

14:30
Guizhou Zhicheng
VS
Shenyang Urban
14:30
Nantong Zhiyun
VS
Changchun Yatai
15:00
Suzhou Dongwu
VS
Nei Mongol Zhongyou
18:35
Taizhou Yuanda
VS
Chengdu Qianbao
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Meizhou Hakka
19:00
Sichuan
VS
Xinjiang Tianshan

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Guangzhou R&F U19
VS
Southern District

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Seongnam
VS
Gwangju
13:00
Gangwon
VS
Suwon Bluewings
13:00
Jeonbuk Motors
VS
Busan I'Park
13:00
Pohang Steelers
VS
Sangju Sangmu
13:00
Seoul
VS
Daegu
13:00
Incheon United
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

13:00
Gyeongju Citizen
VS
Cheonan City
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Jeonju

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
Kelantan
20:00
PBDKT T-Team
VS
UKM
20:00
PKNS
VS
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

20:00
Melaka United
VS
MISC
20:00
PDRM
VS
Perak
20:00
FELDA United
VS
Pahang

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

18:00
Viettel
VS
Ha Noi

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:00
Al Ahli Jeddah
VS
Al Wahda
22:00
Padideh Khorasan
VS
Al Hilal
01:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Pakhtakor
01:00
Esteghlal
VS
Al Shorta

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
OSS '20
19:00
ADO '20
VS
EVV
19:00
USV Hercules
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
Westlandia
VS
Dongen
19:00
GVV Unitas
VS
DEM
19:30
OFC Oostzaan
VS
Hollandia
19:30
UNA
VS
Hoogland
19:30
Groene Ster
VS
Gemert
19:30
HSC '21
VS
Blauw Geel '38

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Couvin-Mariembourg
VS
Excelsior Virton
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Toekomst Menen
VS
Dikkelvenne
20:00
Westhoek
VS
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Wolvertem Merchtem
VS
VW Hamme
20:00
Voorde Appelterre
VS
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Habay-la-Neuve
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Aywaille
VS
Marloie Sport
20:00
Huy
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Bornem
VS
Bevel FC
20:00
Ternesse
VS
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
BX Brussels
VS
Sporting Bruxelles
20:00
NSeth Berchem
VS
Saint-Josse
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Stade Everois
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Genappe
20:00
Etterbeek
VS
Léopold
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Nivellois
20:00
Walhain
VS
Grez-Doiceau
20:00
Wambeek
VS
Liedekerke
20:00
Melsbroek
VS
SC Aarschot
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Borght-Humbeek
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Belœil
VS
Antoing
20:00
Ransart
VS
Péruwelz
20:00
Houdeng
VS
Le Roeulx
20:00
Soignies Sports
VS
Morlanwelz
20:00
Molenbaix
VS
Excelsior Biévène
20:00
Snef-Tyber
VS
Hornu
20:00
RAS Monceau
VS
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Jehaytois
VS
UCE Liège
20:00
Etoile de Faimes
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Aubel
VS
FC Du Geer
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Zonhoven United
VS
Helson Helchteren
20:00
Herkol
VS
Herk
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Herderen-Millen
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Libramont
VS
Aubange
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Chevetogne
VS
Beauraing
20:00
Andennais
VS
Meux II
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Condruzien
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Grand-Leez
20:00
Malonne
VS
Spy
20:00
Ciney
VS
Loyers
20:00
Nismes
VS
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
SK Denderhoutem
VS
Munkzwalm
20:00
Grembergen
VS
HO Kalken
22:00
Jong Zulte
VS
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Oostnieuwkerke
VS
Sparta Heestert
20:00
Lauwe
VS
Rumbeke
20:00
Sassport Boezinge
VS
Meulebeke
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Septemvri Tervel
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Spartak Varna
21:00
Chernolomets
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Topolite
VS
Inter Dobrich
21:00
Ludogorets III
VS
Shumen 2007
21:00
Benkovski Byala
VS
Dorostol
21:00
Kubrat
VS
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Oroklini / Troulloi
VS
Ethnikos Assias
20:30
Ormideia
VS
Halkanoras
20:30
Omonia 29is Maiou
VS
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Povltava FA
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Dukla Praha II
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Jablonec II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Sokol Živanice
15:15
Pardubice II
VS
Zbuzany
15:30
Karlovy Vary
VS
Sparta Praha II
21:00
Sokol Brozany
VS
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Vysočina Jihlava II
15:15
Uničov
VS
Znojmo
15:30
Zlín II
VS
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Hořovicko
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Štětí
21:00
Louny
VS
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:00
Poříčany
VS
Trutnov
21:00
Dvůr Králové
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Tatran Všechovice
20:30
Kozlovice
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Sokol Lanžho
VS
Ždírec nad Doubravou
20:30
Sokol Tasovice
VS
Stara Rise
20:30
Žďár nad Sázavou
VS
Humpolec

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
B 93
18:30
Holbæk B&I
VS
Oure
19:00
Næsby
VS
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
Roskilde
18:00
Slagelse B&I
VS
Hillerød

1233 Finland - Kakkonen

18:00
RoPS II
VS
JS Hercules
18:00
KaaPo
VS
P-Iirot
21:00
OLS
VS
PS Kemi
21:00
JIPPO
VS
KuFu-98
21:00
Klubi-04
VS
Atlantis
21:00
Reipas
VS
Kultsu
22:30
GrIFK
VS
FC Espoo
22:30
Viikingit
VS
Honka Akatemia

1578 Norway - 2. Division

19:00
Bryne
VS
Levanger
19:30
Alta
VS
Skeid
20:00
Nardo
VS
Asker
20:30
Tromsdalen
VS
Eidsvold
01:00
Hødd
VS
Vålerenga II

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Pedras Salgadas
VS
Montalegre
21:00
Merelinense
VS
Maria da Fonte
21:00
Mirandela
VS
Cerveira
21:00
Vianense
VS
Vilaverdense
21:00
Sporting Braga II
VS
Bragança
21:00
Vidago
VS
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Fafe
VS
Camacha
21:00
Tirsense
VS
AR São Martinho
21:00
Mondinense
VS
Pevidem
21:00
Rio Ave II
VS
Brito
21:00
Berço
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

21:00
Pedras Rubras
VS
Amarante
21:00
Coimbrões
VS
Marítimo II
22:00
Gondomar
VS
Salgueiros
22:00
Leca
VS
Trofense
22:00
Câmara de Lobos
VS
Paredes
22:00
União Madeira
VS
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Castro Daire
VS
Valadares Gaia
21:00
Lusitania FC Lourosa
VS
Lusitano FCV
21:00
São João Ver
VS
Sanjoanense
21:00
Vila Cortez
VS
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

21:00
Marinhense
VS
GRAP
21:00
Condeixa
VS
Oleiros
21:00
Alcains
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
Sertanense
VS
Mortágua
21:00
Vitória de Sernache
VS
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

21:00
Caldas
VS
Fátima
21:00
Pêro Pinheiro
VS
Sintrense
21:00
Alverca
VS
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Real
VS
Fabril Barreiro
21:00
Oriental Dragon
VS
Belenenses II
22:00
Fontinhas
VS
Estrela Amadora

20 Portugal - 2. Division: Group H

21:00
Pinhalnovense
VS
Lusitano GC Evora
21:00
Juventude Evora
VS
Aljustrelense
21:00
Olhanense
VS
Armacenenses

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Radnički Svilajnac
20:30
Vlasina
VS
Jedinstvo Paraćin
20:30
Mladost Medoševac
VS
Kablovi Zaječar
20:30
Timočanin
VS
Trstenik PPT
20:30
Radan
VS
Pčinja Trgovište
20:30
Rembas
VS
Timok
20:30
Župa
VS
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Bane Raska
VS
Jedinstvo Ub
20:30
Semendrija 1924
VS
Takovo
20:30
Železničar Lajkovac
VS
Tutin
20:30
Budućnost Arilje
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Jošanica
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Nové Zámky
VS
Nitra II
20:00
Lednické Rovne
VS
Nové Mesto nad Váhom
20:00
Galanta
VS
Beluša
20:00
Marcelová
VS
Veľké Ludince
20:00
OFK Malzenice
VS
Slovan Duslo Šaľa
20:00
Castkovce
VS
Spartak Myjava

47 Sweden - Division 2: Norrland

21:00
Piteå
VS
IFK Umeå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Räppe
VS
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Prespa Birlik
VS
Eslov
21:00
Halmia
VS
Ullared

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:30
Ankara Demirspor
VS
Şanlıurfaspor
19:30
Niğde Belediyespor
VS
Hacettepe
19:30
Çorum Belediyespor
VS
Manisa BBSK
20:00
Sancaktepe Belediye
VS
Hekimoğlu Trabzon
20:00
İnegölspor
VS
Zonguldak Kömürspor
20:00
Ergene Velimeşespor
VS
Utaş Uşakspor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Gümüşhanespor
23:00
Amed SK
VS
24 Erzincanspor
23:00
Kocaelispor
VS
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Bayburt İÖİ
VS
Elazığspor
19:30
Tarsus İdman Yurdu
VS
Van BB
19:30
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Sakaryaspor
19:30
Serik Belediyespor
VS
Pendikspor
19:30
Karabükspor
VS
Bugsaşspor
19:30
Etimesgut Belediyespor
VS
Bodrumspor
20:00
Eyüpspor
VS
Pazarspor
20:00
Turgutluspor
VS
Kırşehir Belediyespor
20:00
Kırklarelispor
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Artvin Hopaspor
VS
Edirnespor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Payasspor
19:30
Nevşehirspor
VS
Fatsa Belediyespor
20:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Derincespor
20:00
Kızılcabölükspor
VS
Ankara Adliyespor
20:00
Manisaspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
20:00
1877 Alemdağspor
VS
Kemerspor 2003
23:00
Tire 1922
VS
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Mardin BB
VS
Tokatspor
19:00
Yomraspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Ağrı 1970
19:30
Karaman Belediyespor
VS
Tekirdağspor
19:30
Erzin Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar
20:00
Tepecikspor
VS
Yozgatspor
23:00
Fethiyespor
VS
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Erbaaspor
VS
Batman Petrolspor
19:00
Elaziz Belediyespor
VS
Arhavispor
19:30
Yeni Altındağ BS
VS
Şile Yıldızspor
19:30
Osmaniyespor
VS
İçelspor
20:00
Erokspor
VS
Somaspor
20:00
Gölcükspor
VS
Çarşambaspor
20:00
Yalovaspor
VS
Çatalcaspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Karşıyaka

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Olaria
VS
CFRJ / Marica
01:00
Goytacaz
VS
São Gonçalo EC RJ

866998 Fiji - National Football League

08:00
Nasinu
VS
Nadi
10:00
Ba
VS
Lautoka
10:00
Rewa
VS
Labasa
10:00
Suva
VS
Navua

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Ouanaminthe
03:00
América des Cayes
VS
Capoise
03:00
Cavaly
VS
Don Bosco
03:00
Mirebalais
VS
Baltimore
04:00
Racing Club Haitien
VS
Triomphe Liancourt
05:00
FICA
VS
Juventus Hai
05:00
Tempête
VS
Arcahaie

3347 San Marino - Campionato

20:00
Cailungo
VS
San Giovanni
20:00
Folgore
VS
La Fiorita
20:00
Virtus
VS
Faetano

99474 World - Friendly International Women

23:00
Luxembourg W
VS
บัลแกเรีย

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Taringa Rovers

98 Australia - Capital Territory

10:30
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers
12:45
Tuggeranong United
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Sydney Olympic
12:00
Sydney United
VS
Marconi Stallions
15:30
Rockdale City Suns
VS
Sydney II

98 Australia - Npl Queensland

13:00
SC Wanderers
VS
Moreton Bay United
14:15
Capalaba
VS
Brisbane Roar II

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Hannover U19
VS
Dresden U19
16:00
Osnabruck U19
VS
RB Leipzig U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Koln U19
16:00
Preussen Munster U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
Fortuna Koln U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Hallescher FC U19
VS
Viktoria Berlin U19
19:00
Mainz U19
VS
Karlsruher U19
19:00
Ulm U19
VS
Bayern U19
19:00
Duisburg U19
VS
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Atalanta U19
VS
Juventus U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Jagiellonia U18
17:15
Zaglebie U18
VS
Slask U18
17:15
Escola Warszawa U18
VS
Lechia Gdańsk U18

122 Kosovo - Superliga

18:30
KF Feronikeli
VS
Gjilani
21:00
Drita
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Luzern II
VS
Zug
19:30
Thalwil
VS
Kosova
21:00
Olympique de Genève
VS
Azzurri 90

3126 Luxembourg - National Division

21:00
F91 Dudelange
VS
Fola Esch
21:00
RM Hamm Benfica
VS
Progrès Niedercorn

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Mauerwerk
VS
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Maitland
11:30
Hamilton Olympic
VS
Edgeworth Eagles

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Sahel
VS
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Fakel II
17:00
Zenit II
VS
Tver
17:00
Znamya Truda
VS
Luki-Energiya
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Strogino
18:00
Sokol Saratov
VS
Avangard Kursk
18:00
Lada Tolyatti
VS
Krylya Sovetov Samara II
19:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Dolgie Prudy
19:00
Zvezda Perm
VS
Ural 2
19:00
Tyumen
VS
Chelyabinsk
19:30
Legion Dynamo
VS
Inter Cherkessk
20:00
Volna Kovernino
VS
Orenburg II
20:00
Kuban Kholding
VS
Makhachkala
21:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Saturn Ramenskoye
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Nosta
21:00
Druzhba
VS
Mashuk-KMV
21:00
Essentuki
VS
Dinamo Stavropol'
21:30
Chernomorets
VS
Spartak Nal'chik
22:00
Ryazan
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Murom
VS
Torpedo Vladimir

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
IFK Kalmar W
VS
Morön W
17:00
Kvarnsvedens W
VS
Sunnanå
19:00
Lidköping W
VS
Alingsås W
20:00
Jitex W
VS
Älvsjö AIK W

11 Germany - Dfb Pokal Women

16:00
Borussia M'gladbach W
VS
Werder Bremen W

458 Mexico - Liga Mx Women

21:30
Pumas UNAM W
VS
Guadalajara W
04:00
Cruz Azul W
VS
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

19:00
Kolkheti Poti
VS
Kolkheti Khobi

119 Georgia - David Kipiani Cup

18:30
Betlemi
VS
Torpedo Kutaisi
18:30
Tbilisi City
VS
Samtredia
22:00
Telavi
VS
Norchi Dinamo

3483 USA - USL League One

07:00
Inter Miami II
VS
Tormenta
07:00
Union Omaha
VS
New England II
08:00
North Texas
VS
Tucson

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Macaé U20
VS
Fluminense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:30
Vitória BA
VS
ฟลาเมงโก

155 Romania - Liga 2

16:30
Şirineaşa
VS
U Craiova 1948

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Nojima Stella W
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
Albirex Niigata W
VS
Vegalta Sendai W
15:00
NTV Beleza W
VS
JEF United W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Andelsbuch
VS
Hard
22:00
Höchst
VS
Ludesch

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Casa de Portugal
VS
Sporting Macau
20:00
Cheng Fung
VS
Lun Lok

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
Haukar W
VS
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Matsue City
11:00
Veertien Mie
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Iwaki
12:00
Verspah Oita
VS
Sony Sendai
13:00
Tokyo Musashino City
VS
Osaka
13:00
Nara Club
VS
Suzuka Unlimited
13:00
Kochi United
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Harima
VS
Yamato Sylphid
12:00
Setagaya Sfida
VS
FC Jumonji Ventus
12:30
Kamogawa
VS
Bunny's Kyoto
16:00
Parceiro Nagano W
VS
โยโกฮามา เอฟซี

1233 Finland - Kolmonen

17:00
OuHu
VS
SoPa
18:00
TP-47
VS
OTP
18:00
NJS II
VS
TuPS
18:00
LehPa
VS
Warkaus
18:00
VPV
VS
Kraft
19:00
KyPa
VS
Union Plaani
19:00
PK-37
VS
Riverball
19:00
Nykarleby IK
VS
Sporting Kristina
20:00
Wilpas
VS
Wolves
20:00
ToTe
VS
NuPS