ufabet

ตารางบอล 22 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
คราสโนดาร์
VS
PAOK
02:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Midtjylland
02:00
Maccabi Tel Aviv
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

462 เอฟเอคัพ

01:30
Hartley Wintney
VS
Erith & Belvedere
01:30
Crawley Down Gatwick
VS
Hendon
01:30
East Grinstead Town
VS
Worthing
01:30
Cowes Sports FC
VS
Weston-super-Mare
01:45
Little Common
VS
Corinthian-Casuals
01:45
Sunderland RCA
VS
Prescot Cables
01:45
Lancaster City
VS
Runcorn Town
01:45
Warrington Town
VS
South Shields
01:45
Marske United
VS
Trafford
01:45
Mossley
VS
Ramsbottom United
01:45
West Allotment Celtic
VS
Hyde United
01:45
West Auckland Town
VS
Runcorn Linnets
01:45
Whitley Bay FC
VS
Witton Albion
01:45
City of Liverpool
VS
Morpeth Town
01:45
Atherton Collieries
VS
Bamber Bridge
01:45
Longridge Town
VS
Charnock Richard
01:45
Stalybridge Celtic
VS
Bishop Auckland
01:45
Radcliffe Borough
VS
Workington
01:45
Scarborough Athletic
VS
Ashton United
01:45
Frickley Athletic
VS
Marine
01:45
Whitby Town
VS
Rylands
01:45
Consett AFC
VS
Stockton Town
01:45
United of Manchester
VS
Pontefract Collieries
01:45
Tadcaster Albion
VS
Litherland Remyca
01:45
Hednesford Town
VS
Long Eaton United FC
01:45
Tamworth
VS
Stourbridge
01:45
Quorn
VS
Matlock Town
01:45
Leek Town
VS
Mickleover Sports
01:45
Grantham Town
VS
Rushall Olympic
01:45
Nuneaton Town
VS
Loughborough Dynamo
01:45
Westfields
VS
Worksop Town
01:45
West Bridgford
VS
Halesowen Town
01:45
Coventry Sphinx
VS
Ilkeston Town
01:45
Banbury United
VS
Carlton Town
01:45
Chasetown
VS
Basford United
01:45
Tividale
VS
Nantwich Town
01:45
Barwell
VS
Bedworth United
01:45
AFC Mansfield
VS
Gainsborough Trinity
01:45
Coalville Town
VS
Sheffield
01:45
Buxton
VS
Belper Town
01:45
Daventry Town
VS
Evesham United
01:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Newark Flowserve
01:45
Shifnal Town FC
VS
Alvechurch
01:45
Bromsgrove Sporting
VS
Stratford Town
01:45
Hanley Town
VS
Redditch United
01:45
Ely City
VS
Biggleswade
01:45
Haverhill Rovers
VS
Maldon & Tiptree
01:45
Waltham Forest
VS
St Margaretsbury
01:45
Bury Town
VS
Brightlingsea Regent
01:45
Dereham Town
VS
Canvey Island
01:45
Kings Langley
VS
FC Clacton
01:45
Stamford
VS
AFC Sudbury
01:45
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
01:45
Long Melford
VS
Cheshunt
01:45
Leiston
VS
Biggleswade Town
01:45
Cambridge City
VS
Stowmarket Town
01:45
Peterborough Sports
VS
Enfield Town
01:45
Potters Bar Town
VS
East Thurrock United
01:45
Harlow Town
VS
Waltham Abbey
01:45
Royston Town
VS
Wroxham
01:45
Leighton Town
VS
Mildenhall Town FC
01:45
Welwyn Garden City
VS
Bishop's Stortford
01:45
Coggeshall Town
VS
Stansted
01:45
Barking
VS
Dunstable Town
01:45
Brantham Athletic
VS
St Ives Town
01:45
Burnham
VS
Northwood
01:45
Horsham
VS
Kingstonian
01:45
Whyteleafe
VS
Binfield
01:45
Chipstead
VS
Deal Town
01:45
Staines Town
VS
Walton Casuals
01:45
Frimley Green
VS
Marlow
01:45
Haywards Heath Town
VS
Hanwell Town
01:45
Cobham
VS
Risborough Rangers
01:45
Haringey Borough
VS
Tunbridge Wells
01:45
Ashford United
VS
Bracknell Town
01:45
Bedfont Sports
VS
Lewes
01:45
Hastings United
VS
Chesham United
01:45
Steyning Town
VS
Sheppey United
01:45
South Park
VS
Bognor Regis Town
01:45
Merstham
VS
AFC Dunstable
01:45
Chertsey Town
VS
Leatherhead
01:45
Chatham Town
VS
Southall
01:45
Chalfont St Peter
VS
Farnborough
01:45
Margate
VS
Hayes & Yeading United
01:45
Fairford Town FC
VS
Sholing
01:45
Cinderford Town
VS
Wootton Bassett Town
01:45
Aylesbury United
VS
Moneyfields
01:45
Taunton Town
VS
Wantage Town
01:45
Winchester City
VS
Clevedon Town
01:45
Tadley Calleva
VS
Truro City
01:45
Barnstaple Town
VS
Wimborne Town
01:45
Yate Town
VS
Bristol Manor Farm
01:45
Merthyr Town
VS
Poole Town
01:45
Frome Town
VS
AFC Stoneham
01:45
Christchurch
VS
Dorchester Town
01:45
Swindon Supermarine
VS
Shepton Mallet
01:45
Saltash United
VS
Cirencester Town
01:45
Chichester City
VS
Cribbs
01:45
Corinthian
VS
Sevenoaks Town
02:00
Skelmersdale United
VS
Bootle FC
02:00
Lowestoft Town
VS
Aveley

38 เอร์สเตอดีวีซี

23:45
Excelsior
VS
Telstar
02:00
FC Den Bosch
VS
MVV Maastricht

99474 World - Club Friendlies

19:00
Eastleigh
VS
Havant & Waterlooville
01:00
H&W Welders
VS
Glenavon
01:00
Algeciras
VS
Ceuta
01:30
Hereford
VS
Solihull Moors
01:30
Hemel Hempstead Town
VS
Boreham Wood
01:30
Airdrieonians
VS
Albion Rovers
01:30
Raith Rovers
VS
Stenhousemuir
01:45
Yeovil Town
VS
Bath City
01:45
Slough Town
VS
Aldershot Town
01:45
Bangor
VS
Portadown
01:45
Alloa Athletic
VS
Stranraer
01:45
Hampton & Richmond
VS
Sutton United
01:45
Dartford
VS
Dover Athletic
01:45
Hemel Hempstead Town
VS
Wealdstone
01:45
Concord Rangers
VS
Dagenham & Redbridge
01:45
Notts County
VS
Harrogate Town
01:45
Alfreton Town
VS
Altrincham
01:45
Glenavon
VS
Dollingstown
05:00
Albion Rovers
VS
Dumbarton

462 คาราบาว คัพ

00:00
Leyton Orient
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
วัตฟอร์ด
01:30
เวสต์แฮม
VS
ฮัลล์ซิตี
02:15
ลูตัน ทาวน์
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟเอล โทรฟี

23:30
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
Newcastle United U21
00:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Brighton U21
01:00
วีแกนแอทเลติก
VS
Liverpool U21
01:00
Stevenage
VS
Southampton U21
01:45
Oldham Athletic
VS
Wolves U21

462 England - Professional Development League

18:00
Sheffield Wed U23
VS
Barnsley U23
19:00
Cardiff U23
VS
Bristol City U23
19:00
Queens Park Rangers U23
VS
Ipswich U23
20:00
Birmingham U23
VS
Crewe U23

919 Armenia - Premier League

20:30
Ararat
VS
Ararat-Armenia
22:30
Banants
VS
Artsakh

143 Austria - Austrian Cup

00:30
Weiz
VS
Elektra

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Chrudim
VS
Vysočina Jihlava

245 Czech Republic - Czech Cup

22:30
Banik Sous
VS
České Budějovice

1796 Iceland - 2. Deild

23:15
ÍR
VS
Haukar

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Drogheda United
VS
Shamrock Rovers II

802 Israel - Liga Leumit

23:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Maccabi Ahi Nazareth

251 โกปปาอีตาเลีย

19:30
Südtirol
VS
Latte Dolce
01:30
Ternana
VS
AlbinoLeffe

2345 Moldova - National Division

20:00
Dinamo-Auto
VS
Petrocub
23:00
Milsami
VS
Dacia-Buiucani

20 Portugal - Segunda Liga

00:00
Feirense
VS
Casa Pia
00:00
Vizela
VS
Sporting Covilhã
02:00
Varzim
VS
Arouca

155 Romania - Romania Cup

20:30
Unirea Dej
VS
Gloria Bistrita
20:30
Sighetu Marmatiei
VS
Sportul Simleu
20:30
Sânmartin
VS
Luceafărul Oradea
20:30
Crişul Chişineu Criş
VS
Soimii Lipova
20:30
Gloria Lunca Teuz Cermei
VS
Progresul Pecica
20:30
Pobeda Stár Bišnov
VS
Dumbrăviţa
20:30
Ghiroda
VS
Hunedoara
20:30
Unirea Ungheni
VS
Odorheiu Secuiesc
20:30
Industria Galda de Jos
VS
Unirea Alba Iulia
20:30
Metalurgistul Cugir
VS
Viitorul Şelimbăr
20:30
Viitorul Dăești
VS
Horezu
20:30
Sporting Roşiori
VS
Alexandria
20:30
Unirea Bascov
VS
Vediţa Coloneşti
20:30
Olimpic Zărneşti
VS
SR Municipal Braşov
20:30
Pucioasa
VS
Flacăra Moreni
20:30
Metalul Buzău
VS
Blejoi Vispeşti
20:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
Popești-Leordeni
20:30
Tunari
VS
Afumaţi
20:30
Agricola Borcea
VS
Înainte Modelu
20:30
Victoria Cumpăna
VS
Axiopolis
20:30
Recolta Gheorghe Doja
VS
Făurei
20:30
Otelul
VS
Focsani
20:30
Hușana Huși
VS
Sporting Lieşti
20:30
CSM Bacău
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
20:30
Şomuz Fălticeni
VS
Bucovina Radauti
20:30
Dacia Unirea Brăila
VS
Viitorul Ianca
20:30
Paşcani
VS
Ştiinţa Miroslava

227 Russia - FNL

05:00
Akron
VS
Yenisey

227 Russia - Youth League

17:00
Arsenal Tula U19
VS
Chertanovo U20

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
Sereď
VS
Trenčín

47 Sweden - Superettan

00:00
Norrby
VS
GIF Sundsvall

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Mykolaiv II
VS
Metalurh Zaporizhya

5 Brazil - Serie B

06:00
Operário PR
VS
Cuiabá

5 Brazil - Copa do Brasil

05:00
CRB
VS
Juventude

80 Chile - Primera B

03:00
Barnechea
VS
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Deportes Quindío
VS
Real Santander
03:00
Barranquilla
VS
Bogotá

458 Mexico - Liga MX

09:00
León
VS
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Mineros de Zacatecas
VS
Tepatitlán de Morelos

338 Peru - Primera Division

23:00
Universidad San Martín
VS
UTC Cajamarca
01:15
Carlos Manucci
VS
Universitario
03:00
Atlético Grau
VS
Deportivo Municipal
03:30
Academia Cantolao
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Segunda Division

22:15
Juventud
VS
Atenas
00:30
Villa Teresa
VS
Central Español
02:45
Sud América
VS
Rampla Juniors

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

05:00
New Mexico United
VS
Rio Grande Valley

886 Egypt - Premier League

01:00
Zamalek
VS
Tanta

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Tihad Casablanca
VS
KAC Kénitra
23:00
Wydad Fès
VS
Racing de Casablanca
23:00
Chabab Rif Hoceima
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Kawkab Marrakech
VS
Chabab Atlas Khénifra

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Sareeh
VS
Al Salt

5618 China PR - Super League

14:30
Beijing Guoan
VS
Qingdao Hainiu
17:00
Tianjin Teda
VS
Hebei CFFC
18:35
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Wuhan Zall
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Shanghai SIPG

11240938 เอเอฟซีคัพ

05:00
Ho Chi Minh City
VS
Lao Toyota
05:00
Shan United
VS
Tampines Rovers
05:00
Bali United
VS
Ceres Philippines
05:00
Hougang United
VS
Yangon United
05:00
Than Quang Ninh
VS
Svay Rieng
05:00
Kaya
VS
PSM

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Tigre
VS
Bolívar
05:15
Estudiantes Mérida
VS
Nacional
05:15
Barcelona Guayaquil
VS
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kakkonen

22:30
JJK
VS
Vaajakoski

5 Brazil - Carioca 2

01:00
CFRJ / Marica
VS
Duque de Caxias

5 Brazil - Paulista A2

01:00
São Bento
VS
São Bernardo

3347 San Marino - Campionato

02:15
Cosmos
VS
Tre Fiori

41 Europe - Euro Women

17:00
Kazakhstan W
VS
Austria W
20:00
Estonia W
VS
Russia W
21:00
Bosnia & Herzegovina W
VS
อิตาลี W
21:07
Montenegro W
VS
เยอรมนี W
22:00
Latvia W
VS
Hungary W
23:00
นอร์เวย์ W
VS
Wales W
23:00
Faroe Islands W
VS
Belarus W
23:00
Poland W
VS
Czech Republic W
23:00
Cyprus W
VS
Finland W
23:00
Romania W
VS
Croatia W
23:00
Ukraine W
VS
Greece W
23:30
Malta W
VS
Denmark W
00:00
Switzerland W
VS
Belgium W
01:00
Iceland W
VS
สวีเดน W
01:30
สกอตแลนด์ W
VS
Portugal W
02:00
FYR Macedonia W
VS
ฝรั่งเศส W

86 Ukraine - Youth League

19:00
Rukh Vynnyky U21
VS
Shakhtar Donetsk U21

122 Kosovo - Superliga

21:00
Drenica
VS
Besa Pejë
21:00
Arbëria
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Vevey Sports
VS
Olympique de Genève

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

20:30
Vardari Forino
VS
Vardar

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Gurten
VS
Kalsdorf

2493 Mauritania - Super D1

23:30
JAHE
VS
Garde Nationale
02:15
Médine
VS
Kaedi
05:35
Concorde
VS
Kedia

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Monterrey W
VS
Mazatlán W
07:00
Santos Laguna W
VS
León W
08:00
Atlético San Luis
VS
Juárez W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Estoril U23
VS
Marítimo U23
23:00
Académica U23
VS
Boavista U23
23:00
Belenenses U23
VS
Portimonense U23

155 Romania - Liga 2

23:00
Universitatea Cluj
VS
Unirea Slobozia

320 Denmark - Reserve League

18:00
AaB Res.
VS
Silkeborg Res.

401 Slovakia - Youth League

21:00
Žilina U19
VS
DAC U19

69697 Vietnam - Women's National League

15:45
PP Ha Nam
VS
GT Thai Nguyen
16:00
Ho Chi Minh City II
VS
Ho Chi Minh City
18:20
Ha Noi II
VS
Ha Noi
18:30
Son La
VS
TKS Viet Nam

1233 Finland - Kolmonen

22:00
Futura
VS
TiPS
22:00
SIF
VS
KaIK
22:30
SavU
VS
IPS Edustus