ufabet

ตารางบอล 23 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เกนท์
VS
ดินาโมเคียฟ
02:00
Molde
VS
เฟเรนซ์วารอส
02:00
โอลิมเปียกอส
VS
Omonia Nicosia

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

23:00
Apollon
VS
Lech Poznań

462 เอฟเอคัพ

01:45
Worcester City
VS
Stafford Rangers
01:45
Grays Athletic
VS
Potton United
01:45
Mole Valley SCR
VS
Metropolitan Police FC
01:45
Wingate & Finchley
VS
Folkestone Invicta
01:45
Cray Wanderers
VS
Fisher
01:45
Cray Valley (PM)
VS
Burgess Hill Town
01:45
Tavistock
VS
Gosport Borough
01:45
Kidlington
VS
Salisbury
01:45
Larkhall Athletic
VS
Bitton AFC
01:45
Tiverton Town
VS
Bideford
01:45
Highworth Town
VS
Melksham Town

479 เจลีก

16:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
โทชิกิ SC
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เอฮิเมะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

23:00
Marbella
VS
Linense
23:00
Compostela
VS
Pontevedra
23:15
Samano
VS
Sestao River
00:00
Real Ávila
VS
Atlético Tordesillas
00:00
Villarrubia
VS
Talavera CF
00:30
Eldense
VS
Hércules
00:30
Sodupe
VS
Portugalete
00:45
Durango
VS
Leioa
01:00
Real Murcia
VS
UD Ibiza
01:00
Caudal
VS
Langreo
01:00
Tropezón
VS
Noja

462 คาราบาว คัพ

01:00
ฟูลัม
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ไบรท์ตัน
01:00
มิลล์วอลล์
VS
เบิร์นลีย์
01:00
สโตกซิตี
VS
จิลลิ่งแฮม
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
อาร์เซน่อล
01:45
มอร์แคมป์
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เอฟเวอร์ตัน
01:45
เชลซี
VS
บาร์นสลีย์

462 England - Professional Development League

19:00
Wigan U23
VS
Hull City U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

22:00
LSK Hansa
VS
St. Pauli II
22:00
Heider SV
VS
Phönix Lübeck
22:00
HSC Hannover
VS
Hannover 96 II
22:00
Atlas Delmenhorst
VS
Havelse
22:00
VfB Oldenburg
VS
Jeddeloh
00:00
Eintracht Norderstedt
VS
Hamburger SV II
00:00
Altona 93
VS
Holstein Kiel II
00:00
Oberneuland
VS
Wolfsburg II
00:30
Weiche Flensburg
VS
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Nordost

21:30
Chemie Leipzig
VS
Carl Zeiss Jena
21:30
Lichtenberg
VS
Auerbach
00:00
Energie Cottbus
VS
Union Fürstenwalde
00:00
FSV Optik Rathenow
VS
Lokomotive Leipzig
00:00
Chemnitzer FC
VS
BFC Dynamo
00:00
Bischofswerdaer FV
VS
Hertha BSC II
00:00
ZFC Meuselwitz
VS
Viktoria Berlin
00:00
Altglienicke
VS
Babelsberg
00:30
Luckenwalde
VS
BAK '07
00:30
Tennis Borussia
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Köln II
VS
Fortuna Düsseldorf II
00:30
Wegberg-Beeck
VS
Rödinghausen
00:30
Sportfreunde Lotte
VS
Lippstadt 08
00:30
Wuppertaler SV
VS
Preußen Münster
00:30
Homberg
VS
Borussia M'gladbach II
00:30
SV 1919 Straelen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Bergisch Gladbach
VS
Schalke 04 II
00:30
Wiedenbrück
VS
Borussia Dortmund II
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:15
Backnang
VS
Oberachern
23:00
Rielasingen-Arlen
VS
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Dietkirchen
00:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Hanau 93
00:00
Neuhof
VS
Baunatal
00:00
Buchonia Flieden
VS
SV Steinbach
00:30
Türk Gücü Friedberg
VS
FC 1906 Erlensee
00:30
Viktoria Griesheim
VS
Eddersheim
00:30
Fernwald
VS
Ginsheim
00:30
FV Bad Vilbel
VS
Hunfelder SV
01:00
SV Zeilsheim
VS
Waldgirmes
01:00
Lehnerz
VS
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
SF Niederwenigern
VS
Velbert
00:30
Kleve
VS
Kray
00:30
SF Baumberg
VS
FC Bocholt
00:30
SC Velbert
VS
Schwarz-Weiß Essen
00:30
Schonnebeck
VS
Sterkrade-Nord
00:30
Cronenberger SC
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
00:30
Germania Ratingen
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

00:00
Germania Egestorf
VS
Lupo-Martini
00:30
Eintracht Celle
VS
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

22:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Rot-Weiß Erfurt
00:00
Eilenburg
VS
Plauen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

00:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Weiche Flensburg II
00:00
Bordesholm
VS
TSB Flensburg
00:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Altenholz
00:00
Lubeck II
VS
Eutiner SV
00:00
Todesfelde
VS
Dornbreite Lubeck
00:00
Oldenburger SV
VS
Preußen Reinfeld
00:30
Pansdorf
VS
Eichede

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:30
Paderborn 07 II
VS
Westfalia Rhynern

919 Armenia - Premier League

19:15
Gandzasar
VS
Shirak
19:15
Lori
VS
Pyunik

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Orijent 1919
VS
Junak
21:30
Osijek II
VS
Croatia Zmijavci
21:30
Opatija
VS
Solin

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Aris
VS
Ethnikos Achna
23:00
Olympiakos
VS
Xylotympou
23:00
Kouris Erimi
VS
AEK Larnaca
23:00
Ermis
VS
Akritas

245 Czech Republic - Czech Cup

21:00
Kolín
VS
Viktoria Žižkov
21:00
Karlovy Vary
VS
Slavoj Vyšehrad

320 Denmark - Landspokal Cup

00:00
FA 2000
VS
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Tammeka
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Mariehamn
VS
Ilves
22:30
SJK
VS
Lahti
22:30
Haka
VS
RoPS
22:30
Inter Turku
VS
Honka

1796 Iceland - 2. Deild

22:00
Fjardabyggd
VS
Thróttur Vogar
23:00
Dalvík / Reynir
VS
Kári
23:00
KF
VS
Völsungur
23:15
Vídir
VS
Njardvík
02:15
Kórdrengir
VS
Selfoss

251 โกปปาอีตาเลีย

20:30
Piacenza
VS
Teramo
21:00
Carpi
VS
Casarano
21:30
Alessandria
VS
Sambenedettese
21:30
Novara
VS
Gelbison
22:00
Carrarese
VS
Ambrosiana
22:00
Catanzaro
VS
Virtus Francavilla
22:00
Livorno
VS
Pro Patria
22:00
Pontedera
VS
Arezzo
22:30
Bari 1908
VS
Trastevere
23:00
Juve Stabia
VS
Tritium
23:00
Renate
VS
Avellino
23:30
FeralpiSalò
VS
Pineto
23:30
Potenza Calcio
VS
Triestina
00:00
Calcio Padova
VS
Breno
01:00
Monopoli
VS
Modena
01:45
Catania
VS
San Nicolò

2345 Moldova - National Division

23:00
Zimbru
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

22:00
Jedinstvo
VS
Kom
22:00
Arsenal Tivat
VS
Grbalj
22:00
Igalo
VS
Berane
22:00
Ibar
VS
Bokelj
22:00
Drezga
VS
Mornar

20 Portugal - Segunda Liga

22:00
Cova Piedade
VS
Académica
22:00
Benfica II
VS
ชาเวช
22:00
UD Oliveirense
VS
Porto II
00:30
Penafiel
VS
Vilafranquense
02:00
Leixões
VS
Mafra

227 Russia - FNL

19:30
Krasnodar II
VS
Orenburg
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Irtysh
22:00
Krylya Sovetov
VS
Dinamo Bryansk
22:00
Neftekhimik
VS
Tekstilshchik
22:30
Shinnik
VS
Chertanovo
23:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Spartak Moskva II
23:00
Fakel
VS
Tom' Tomsk
23:00
Veles
VS
SKA Khabarovsk
23:30
Torpedo Moskva
VS
Olimpiyets
00:00
Baltika
VS
Chayka

227 Russia - Russian Cup

21:00
Salyut Belgorod
VS
Arsenal Tula
23:00
Dinamo Stavropol'
VS
Rotor Volgograd

227 Russia - Youth League

14:00
Ural U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Zenit U19
VS
UOR №5 U20
18:00
Spartak Moskva U19
VS
Tambov U19
18:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Rubin Kazan U19
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Ufa U19
19:00
Rotor Volgograd U20
VS
Krasnodar U19
19:00
Strogino U20
VS
Khimki U20
21:00
Rostov U19
VS
Sochi U19

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Žarkovo
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Radnički Pirot
21:00
Kabel Novi Sad
VS
Dinamo Vranje
21:00
Zemun
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Loznica
VS
Sloga Kraljevo
21:00
Budućnost Dobanovci
VS
Jagodina
00:00
Borac Čačak
VS
Grafičar
00:00
Trajal Krusevac
VS
Železničar Pančevo
00:00
Kolubara
VS
Dubocica

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Liptovský Mikuláš
VS
Skalica
20:30
Žilina II
VS
Slavoj Trebišov
20:30
Púchov
VS
Banska Bystrica
20:30
FK Košice
VS
Slovan Bratislava II
20:30
Šamorín
VS
Komárno
20:30
Partizán Bardejov
VS
Petržalka akadémia

47 Sweden - Ettan: North

21:00
IFK Luleå
VS
Örebro Syrianska
22:00
Nyköping
VS
Haninge
23:00
Vasalund
VS
IF Karlstad Fotboll
00:00
Gefle
VS
Sollentuna
00:00
Berga
VS
Sylvia
00:00
Tegs SK
VS
Täby
00:00
Sandviken
VS
Brommapojkarna
01:00
Frej
VS
Karlslund

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Linköping City
VS
Oskarshamns AIK
00:00
Eskilsminne
VS
Karlskrona
00:00
Qviding FIF
VS
Lund
00:00
Tvååker
VS
Landskrona
00:00
Motala
VS
Värnamo
00:00
Skövde AIK
VS
Assyriska Turabdin
01:00
Trollhättan
VS
Utsikten
01:00
Lindome
VS
Torns

86 Ukraine - Premier League

23:00
Rukh Vynnyky
VS
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

01:45
Cefn Druids
VS
Flint Town United

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
América Mineiro
VS
Ponte Preta

80 Chile - Primera B

21:00
Cobreloa
VS
Unión San Felipe
21:30
Copiapó
VS
San Marcos
23:30
Ñublense
VS
Puerto Montt
01:00
Magallanes
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
San Luis
VS
Deportes Santa Cruz
02:00
Santiago Morning
VS
Deportes Valdivia

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Cúcuta Deportivo
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
Real Cartagena
VS
Tigres

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Correcaminos UAT
VS
Cimarrones de Sonora
09:05
Dorados
VS
Cancún
05:00
Atlante
VS
Tapatío

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Universidad
VS
Real Garcilaso
03:00
Cienciano
VS
Melgar
03:30
Deportivo Llacuabamba
VS
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

04:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
เอฟซี ดัลลัส
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
Sporting Kansas City II
06:00
Indy Eleven
VS
Saint Louis FC
06:00
Charlotte Independence
VS
Miami FC II
06:00
Hartford Athletic
VS
Bethlehem Steel
06:30
Atlanta United II
VS
New York RB II

886 Egypt - Premier League

01:00
Masr
VS
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Ittihad Tanger
VS
CR Khemis Zemamra
03:30
RSB Berkane
VS
FAR Rabat

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Jazeera
VS
Ma'an
23:30
Sahab
VS
Al Wihdat

5618 China PR - League One

14:30
Guizhou Zhicheng
VS
Shaanxi Chang'an
14:30
Changchun Yatai
VS
Zhenjiang Huasa
15:00
Beijing BG
VS
Taizhou Yuanda
18:00
Nantong Zhiyun
VS
Sichuan
18:35
Beijing Renhe
VS
Nei Mongol Zhongyou
18:35
Shenyang Urban
VS
Jiangxi Liansheng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Eastern

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

12:00
Mizushima
VS
Matsue City
13:00
Iwaki
VS
Reinmeer Aomori
14:00
FC Tokushima
VS
Matsuyama University
15:00
Niigata University
VS
Artista Asama
15:00
VONDS Ichihara
VS
Tokyo Musashino City
15:00
Fukuoka University
VS
Institute of Fitness
16:15
Arterivo Wakayama
VS
Biwako Shiga
17:00
Honda
VS
Tokoha University
17:00
Kochi United
VS
Takamatsu High School
17:00
Fuji University
VS
Sony Sendai
17:00
Tsukuba University
VS
Toin University
17:00
Fukui United
VS
Toyama Shinjo
17:00
Nagara Club
VS
Maruyasu Okazaki
17:00
TIAMO Hirakata
VS
Nara Club
17:00
MD Nagasaki
VS
Verspah Oita

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Seongnam
17:30
Ulsan
VS
Pohang Steelers

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:00
Al Wahda
VS
Al Shorta
22:00
Esteghlal
VS
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Hilal
VS
Shabab Al Ahli Dubai
01:00
Padideh Khorasan
VS
Pakhtakor

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Junior
VS
Independiente del Valle
07:30
LDU Quito
VS
São Paulo
07:30
Deportivo Binacional
VS
River Plate
05:15
Athletico PR
VS
Colo-Colo
05:15
Defensa y Justicia
VS
Olimpia
05:15
Caracas
VS
Libertad

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Verlaine
VS
Jette
01:30
La Louvière
VS
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

01:00
Ronse
VS
Gent-Zeehaven
01:00
Lokeren-Temse
VS
Harelbeke
01:00
Olsa Brakel
VS
Zelzate
01:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Ninove

556 Belgium - Division 3: Group B

01:00
Houtvenne
VS
Hoogstraten
01:00
Londerzeel
VS
Cappellen
01:00
Heur Tongeren
VS
Bocholt
01:00
Olympia Wijgmaal
VS
Berchem Sport
01:30
Sporting Hasselt
VS
Lyra-Lierse Berlaar
01:30
KSC City Pirates
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:00
Avanti
VS
Jong Lede
01:00
Lochristi
VS
Oostkamp
01:00
Bambrugge
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Beringen
VS
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Jeunesse Tamines
VS
Rapid Symphorinois
01:00
Union Namur
VS
Schaerbeek-Evere
01:00
Braine
VS
Stade Brainois
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Tournai
01:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Rochefort
VS
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Achel

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:00
Munkzwalm
VS
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
RC Lauwe
VS
Racing Waregem
01:00
Rumbeke
VS
Blankenberge
01:00
Diksmuide
VS
Wielsbeke

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

21:30
Sokol Hostoun
VS
Baník Sokolov
21:30
Sparta Praha II
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:30
Velké Meziříčí
VS
Vrchovina

674 Hungary - NB 3: Nyugati

21:00
Szabadkikoto
VS
Balatonfuredi
23:00
Papai Perutz
VS
Puskás II

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Kalna n. Hronom
VS
OFK Malzenice

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:30
Räppe
VS
Kristianstad

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Gonçalense
VS
Olaria
01:00
Serrano RJ
VS
Audax Rio
01:00
Nova Cidade
VS
Serra Macaense
01:00
Artsul
VS
Goytacaz
01:00
Angra dos Reis
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Bonsucesso
01:00
Nova Iguaçu
VS
Campos AA

5 Brazil - Maranhense

06:30
Sampaio Corrêa
VS
Moto Club MA

5 Brazil - Paulista A2

03:00
XV de Piracicaba
VS
São Caetano

5 Brazil - Amapaense

06:00
Santana
VS
Ypiranga AP

41 Europe - Euro U17

05:00
Serbia U17
VS
Armenia U17
05:00
Latvia U17
VS
Denmark U17
05:00
Sweden U17
VS
Kazakhstan U17
05:00
Finland U17
VS
Israel U17

2405 Estonia - Estonian Cup

23:30
Levadia
VS
Lilleküla Retro

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Botafogo U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Corinthians U20
VS
Gremio U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
Vasco U20
01:00
Fluminense U20
VS
Bahia U20
01:00
Goias U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Vitoria U20
VS
Santos U20

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Dinamo Riga
VS
Valmiera / BSS
19:30
Lokomotiv Daugavpils
VS
Ventspils
19:30
Grobiņa
VS
Spartaks Jūrmala
22:00
Rēzekne / BJSS
VS
Tukums

98 Australia - Npl Queensland

16:45
Gold Coast United
VS
Peninsula Power

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
Chebba
VS
ES Tunis
21:00
CS Sfaxien
VS
Monastir

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Pribram U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Ceske Budejovice U19

2 Poland - Central Youth League

15:00
Zaglebie U18
VS
Jagiellonia U18
15:30
Arka Gdynia U18
VS
Lech Poznan U18

122 Kosovo - Superliga

21:00
Drita
VS
Trepça'89
21:00
KF Llapi
VS
Gjilani
21:00
KF Ballkani
VS
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Bassecourt
VS
Solothurn
01:00
Muttenz
VS
Langenthal
01:00
Red Star Zürich
VS
Wettswil-Bonstetten

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Bavois
VS
Cham
01:00
Köniz
VS
Münsingen

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

20:30
Makedonija
VS
Pobeda
20:30
Pelister
VS
Ljuboten
20:30
FK Sloga Vinica 1934
VS
Shkupi
20:30
Veleshta
VS
FK Kozuv Gevgelija
20:30
Rosoman
VS
Belasica
20:30
Ohrid
VS
Renova
20:30
Sileks
VS
Labunishta
20:30
Kamenica-Sasa
VS
Borec
20:30
Gostivar
VS
Tikves
20:30
Velazerimi 77
VS
Rabotnicki
23:00
Pehchevo
VS
Skopje

3126 Luxembourg - National Division

01:00
Etzella Ettelbrück
VS
Jeunesse d'Esch
01:00
Hostert
VS
Differdange 03
01:00
Rodange
VS
Wiltz
01:00
Mondorf-les-Bains
VS
Racing
01:00
Victoria Rosport
VS
UNA Strassen
01:00
Fola Esch
VS
RM Hamm Benfica
01:00
Swift Hesperange
VS
F91 Dudelange
01:00
Progrès Niedercorn
VS
UT Pétange

2493 Mauritania - Super D1

00:00
SNIM
VS
Tevragh-Zeïne
02:55
Tidjikja
VS
Nouakchott King's

1638 Slovenia - Slovenian Cup

20:00
Beltinci
VS
Bravo

251 Italy - Primavera Cup

16:00
Sassuolo U19
VS
Spal U19
16:00
Lecce U19
VS
Benevento U19
16:30
Frosinone U19
VS
Salernitana U19
20:00
Monza U19
VS
Pisa U19
20:00
Milan U19
VS
Brescia U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Cremonese U19
VS
Parma U19
20:00
Reggiana U19
VS
Pescara U19
20:00
Venezia U19
VS
Cittadella U19
20:00
Bologna U19
VS
Chievo U19
20:00
Crotone U19
VS
Reggina U19
21:00
Napoli U19
VS
Ascoli U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

22:00
Vitória Guimarães U23
VS
Leixões U23
23:00
Sporting Braga U23
VS
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Inter Miami II

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Madureira U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
América RJ U20
20:00
Vasco U20
VS
Macaé U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Resende U20
VS
Americano U20
01:00
Friburguense U20
VS
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São Paulo W
VS
Audax
01:00
Minas ICESP
VS
São José
04:00
Iranduba
VS
Corinthians
06:30
Cruzeiro
VS
Ferroviária

401 Slovakia - Youth League

19:00
Slovan Bratislava U19
VS
Trenčín U19

1796 Iceland - 4. Deild

23:00
Kormákur / Hvöt
VS
KÁ Hafnarfjördur
23:00
Hamar
VS
KH
23:00
KFS
VS
KFR
02:00
Kría
VS
ÍH

80 Chile - Segunda División

02:00
Iberia
VS
Recoleta

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:00
Derry City W
VS
Linfield W
02:00
Cliftonville W
VS
Sion Swifts W
02:00
Glentoran BU W
VS
Crusaders Strikers W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:15
Volsungur Husavik W
VS
Tindastóll W
02:15
Víkingur Reykjavík W
VS
Fjölnir W
03:00
IA Akranes W
VS
Afturelding W
03:00
Augnablik W
VS
Grótta W

1233 Finland - Kolmonen

22:15
Atlantis II
VS
Kirkkonummi