ufabet

ตารางบอล 26 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ไบรท์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
เชลซี
02:00
เบิร์นลีย์
VS
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
วัตฟอร์ด
VS
ลูตัน ทาวน์
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
สวอนซีซิตี
21:00
บาร์นสลีย์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เรดิง
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
มิลล์วอลล์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
สโตกซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
แบล็กพูล
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
โรชเดล
21:00
Northampton Town
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Bradford City
VS
Stevenage
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Cheltenham Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
VS
Exeter City
21:00
Oldham Athletic
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Port Vale
VS
Harrogate Town
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
สคันธอร์ป
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
21:00
Walsall
VS
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
อัลค์มาร์
01:00
ฮีเรนวีน
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
อาแจกซ์
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
NAC Breda
VS
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
ไมนซ์
VS
สตุทท์การ์ดต
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
Arminia Bielefeld
VS
โคโลญจน์
23:30
ชาลเก้ 04
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แซงต์ เอเตียน
VS
แรนส์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
โตริโน่
VS
อตาลันต้า
23:00
กายารี่
VS
ลาซิโอ
23:00
ซามพ์โดเรีย
VS
Benevento
01:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

18:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เกตาเฟ่
21:00
บาเลนเซีย
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
23:30
เอลเช่
VS
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล เบติส
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
เอฮิเมะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

17:45
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
20:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
ลำปาง เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
17:45
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
17:45
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
20:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ราชนาวี เอฟซี
20:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
20:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

15:30
UD Ibiza
VS
UCAM Murcia
17:00
Cornellà
VS
Sant Andreu
17:00
Algeciras
VS
Melilla
17:00
Burladés
VS
Peña Sport
17:00
Gimnástica Segoviana
VS
Las Rozas
18:00
Chesterfield
VS
Guiseley
18:00
Gateshead
VS
Hartlepool United
19:00
Southport
VS
Wrexham
19:00
Dungannon Swifts
VS
Banbridge Town
19:00
Schweinfurt
VS
Nürnberg II
19:00
Bayreuth
VS
Eichstätt
19:30
Stockport County
VS
Kidderminster Harriers
20:00
Coleraine
VS
Annagh United
20:00
Knockbreda
VS
Larne
20:00
Portadown
VS
Dundela
20:00
St Albans City
VS
King's Lynn Town
20:00
Arbroath
VS
Forfar Athletic
20:00
Airdrieonians
VS
Queen of the South
20:00
Montrose
VS
Brechin City
20:00
Elgin City
VS
Inverness CT
20:00
East Fife
VS
Dunfermline Athletic
20:00
Lisburn Distillery
VS
Crusaders
21:00
Solihull Moors
VS
Leamington
21:00
Weymouth
VS
Ebbsfleet United
21:00
Dartford
VS
Barnet
21:00
Cliftonville
VS
Newry City AFC
21:00
Crusaders
VS
Ballinamallard United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Sutton United
21:00
Curzon Ashton
VS
Halifax Town
21:00
Maidstone United
VS
Dover Athletic
21:00
Wealdstone
VS
Slough Town
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Chelmsford City
21:00
Tonbridge Angels
VS
Aldershot Town
21:00
Altrincham
VS
Fylde
21:00
Bath City
VS
Torquay United
21:00
AFC Telford United
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00
Yeovil Town
VS
Bournemouth U23
21:00
Notts County
VS
York City
21:00
Hearts
VS
Partick Thistle
21:00
Ballymena United
VS
Queen's University
21:00
Eastleigh
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Bromley
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Hampton & Richmond
VS
Woking
21:00
Welling United
VS
Boreham Wood
21:00
Loughgall
VS
Dungannon Swifts
21:30
Apollon Smirnis
VS
Ionikos
22:00
Leioa
VS
Arenas de Getxo
23:00
Arenteiro
VS
Compostela
00:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
VS
Don Benito
00:00
Guijuelo
VS
Peñaranda
00:30
Horta
VS
San Cristobal

462 England - Fa Trophy

21:00
Tadcaster Albion
VS
Marine
21:00
Ossett United
VS
Ramsbottom United
21:00
Market Drayton Town
VS
Bury Town
21:00
Cambridge City
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Soham Town Rangers
VS
Corby Town
21:00
Evesham United
VS
Biggleswade
21:00
South Park
VS
Three Bridges
21:00
Waltham Abbey
VS
Staines Town
21:00
Hullbridge Sports
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Hythe Town
VS
Chalfont St Peter
21:00
AFC Sudbury
VS
Barking
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Northwood
VS
Basildon United
21:00
AFC Dunstable
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Witham Town
VS
Hanwell Town
21:00
Melksham Town
VS
North Leigh
21:00
Cirencester Town
VS
Paulton Rovers

462 England - Premier League U18

16:30
Chelsea U18
VS
Southampton U18
17:00
Everton U18
VS
Stoke City U18
17:00
Liverpool U18
VS
Manchester City U18
17:00
Middlesbrough U18
VS
Sunderland U18
17:00
Arsenal U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
West Ham U18
VS
Fulham U18
17:30
Manchester United U18
VS
Burnley U18
17:30
Brighton U18
VS
Tottenham U18
18:00
Blackburn U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Reading U18
18:00
Norwich U18
VS
Leicester U18
19:00
Derby U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
AFC Hornchurch
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Leatherhead
21:00
East Thurrock United
VS
Cray Wanderers
21:00
Folkestone Invicta
VS
Wingate & Finchley
21:00
Haringey Borough
VS
Bognor Regis Town
21:00
Horsham
VS
Cheshunt
21:00
Kingstonian
VS
Worthing
21:00
Lewes
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Margate
VS
Carshalton Athletic
21:00
Merstham
VS
Enfield Town
21:00
Potters Bar Town
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Coggeshall Town
VS
Heybridge Swifts
21:00
Grays Athletic
VS
Canvey Island
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Brentwood Town
21:00
Tilbury
VS
Dereham Town
21:00
Romford
VS
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Yaxley FC
VS
St Neots Town
21:00
Didcot Town
VS
Thame
21:00
Halesowen Town
VS
Barton Rovers
21:00
Wantage Town
VS
Bedworth United

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Prescot Cables
21:00
Marske United
VS
Brighouse Town
21:00
Mossley
VS
Pickering Town CFC
21:00
Kendal Town
VS
Workington
21:00
Dunston
VS
Colne

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Chipstead
VS
Westfield
21:00
Uxbridge
VS
Bracknell Town
21:00
Bedfont Sports
VS
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Newcastle Town
VS
Frickley Athletic
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Belper Town
VS
Chasetown
21:00
Spalding United
VS
Carlton Town
21:00
Glossop North End
VS
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Bideford
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Highworth Town
21:00
Sholing
VS
Slimbridge
21:30
Willand Rovers
VS
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Grantham Town
VS
Atherton Collieries
21:00
Hyde United
VS
South Shields
21:00
Lancaster City
VS
Basford United
21:00
Matlock Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Mickleover Sports
VS
Morpeth Town
21:00
Nantwich Town
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Radcliffe Borough
VS
Witton Albion
21:00
Warrington Town
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Buxton
VS
Whitby Town
21:00
United of Manchester
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Barwell
21:00
Alvechurch
VS
Royston Town
21:00
Banbury United
VS
Redditch United
21:00
Biggleswade Town
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Coalville Town
VS
Leiston
21:00
Kings Langley
VS
Nuneaton Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Hednesford Town
21:00
Needham Market
VS
Stratford Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Peterborough Sports
21:00
Stourbridge
VS
Hitchin Town
21:00
Tamworth
VS
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
GVVV
VS
Spakenburg
19:30
HHC
VS
AFC
20:00
ASWH
VS
De Treffers
20:00
IJsselmeervogels
VS
Volendam II
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Scheveningen
20:30
Koninklijke HFC
VS
Noordwijk
20:30
Katwijk
VS
Kozakken Boys
20:30
TEC
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Jong Sparta
VS
Quick Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Würzburger Kickers
18:00
Darmstadt 98
VS
Jahn Regensburg
18:00
Eintracht Braunschweig
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

19:00
MSV Duisburg
VS
Zwickau
19:00
Viktoria Köln
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Saarbrücken
VS
Hansa Rostock
19:00
Verl
VS
Bayern München II
19:00
1860 München
VS
Magdeburg
19:00
Hallescher FC
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Weiche Flensburg
18:00
Hannover 96 II
VS
Oberneuland
18:00
Wolfsburg II
VS
VfB Oldenburg
19:00
Werder Bremen II
VS
Borussia Hildesheim
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Babelsberg
VS
Tennis Borussia
18:30
Germania Halberstadt
VS
Lichtenberg
18:30
Auerbach
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Viktoria Berlin
VS
Chemie Leipzig
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
FSV Frankfurt
19:00
Teutonia WS
VS
Astoria Walldorf
19:00
Bayern Alzenau
VS
Mainz 05 II
19:00
Hessen Kassel
VS
Homburg
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Wuppertaler SV
19:00
Fortuna Köln
VS
Köln II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Lippstadt 08
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Wiedenbrück
19:00
Rödinghausen
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Schalke 04 II
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Neckarsulmer SU
19:00
SGV Freiberg
VS
Linx
19:00
Ilshofen
VS
Bruchsal
19:00
Freiburger FC
VS
Astoria Walldorf II
19:00
Sandhausen II
VS
Nöttingen
19:00
Ravensburg
VS
CfR Pforzheim
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Villingen
20:30
Oberachern
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Leher TS
18:15
Blumenthaler SV
VS
Borgfeld
19:00
Aumund-Vegesack
VS
BTS Neustadt
19:00
Brinkumer SV
VS
Habenhauser FV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Meiendorfer SV
VS
Osdorf
20:30
Curslack-Neuengamme
VS
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Hunfelder SV
20:00
Hessen Dreieich
VS
Eddersheim
20:00
Lehnerz
VS
Ginsheim
22:00
Buchonia Flieden
VS
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Germania Egestorf
21:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Rotenburger SV
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Arminia Hannover
22:00
Wolfenbüttel
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
RSV Eintracht
19:00
Staaken
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

17:00
Eilenburg
VS
Martinroda
18:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
International Leipzig
19:00
Krieschow
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Grimma
VS
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Hassia Bingen
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Koblenz
20:30
Jagersburg
VS
Mechtersheim
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Arminia Ludwigshafen
20:30
Wormatia Worms
VS
Diefflen
21:30
Dudenhofen
VS
Eppelborn
22:30
Emmelshausen
VS
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Weiche Flensburg II
VS
Kronshagen
19:00
TSB Flensburg
VS
Husumer SV
19:00
Pansdorf
VS
Preußen Reinfeld
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Union Neumünster
21:30
Oldenburger SV
VS
Lubeck II

919 Armenia - Premier League

19:15
Shirak
VS
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Rheindorf Altach
VS
Wattens
22:00
St. Pölten
VS
Rapid Wien
22:00
Ried
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

19:00
Austria Lustenau
VS
Juniors OÖ
01:00
Amstetten
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Sebail
VS
Sabah
23:15
Keşlə FK
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Orsha
18:30
Smorgon
VS
Naftan
19:00
Slonim
VS
Oshmyany
19:30
Sputnik
VS
Gomelzheldortrans
20:00
Lida
VS
Granit
20:30
Volna
VS
Gomel
21:00
อาร์เซน่อล
VS
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

21:15
Beerschot-Wilrijk
VS
Waasland-Beveren
23:30
Mechelen
VS
Sint-Truiden
01:45
เกนท์
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

01:45
RWDM
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Olimpic Sarajevo
VS
Borac Banja Luka
23:00
Velez
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Gorazde
VS
Radnik Hadžići
20:30
Bratstvo Gracanica
VS
Slaven Zivinice
20:30
Buducnost Banovici
VS
TOSK Tesanj
20:30
Orasje
VS
Capljina
20:30
Jedinstvo Bihac
VS
Rudar Kakanj
20:30
Zvijezda Gradačac
VS
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Beroe
01:00
Botev Plovdiv
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Sloga Doboj
VS
FK Jedinstvo Brcko
21:00
Kozara Gradiska
VS
Ljubic Prnjavor
21:00
Slavija
VS
Podrinje Janja
21:00
Rudar Prijedor
VS
Borac Kozarska Dubica
21:00
Sloboda Novi Grad
VS
Leotar
21:00
Sutjeska Foca
VS
Drina Zvornik
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Tekstilac Derventa
21:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Yantra 1919
VS
Septemvri Simitli
21:00
Septemvri Sofia
VS
Dobrudzha 1919
21:00
Strumska slava
VS
Sportist Svoge
22:00
Vitosha Bistritsa
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Šibenik
00:00
Slaven Koprivnica
VS
Lokomotiva Zagreb
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Rijeka
00:05
Osijek
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Kustošija
VS
Hrvatski Dragovoljac
21:00
Sesvete
VS
Solin
00:00
Medimurje Cakovec
VS
Junak
00:00
Inter Zaprešić
VS
Osijek II

266 Croatia - Croatia Cup

20:00
Ferdinandovac
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Nea Salamis
VS
Ermis
00:30
AEK Larnaca
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

20:30
Anagennisi Deryneia
VS
Xylotympou
20:30
Ayia Napa
VS
EN THOI Lakatamia
20:30
AE Zakakiou
VS
Omonia Psevda
20:30
Digenis Morphou
VS
Kouris Erimi
20:30
Akritas
VS
Ahironas
20:30
Digenis Ypsonas
VS
Aris
20:30
Onisilos
VS
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Karviná
VS
Mladá Boleslav
21:30
Teplice
VS
Baník Ostrava
21:30
Zlín
VS
Sigma Olomouc
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Třinec
VS
Vysočina Jihlava
21:30
Prostějov
VS
Táborsko
21:30
Lisen
VS
Vlašim
23:00
Ústí nad Labem
VS
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
Midtjylland
VS
Randers

320 Denmark - First Division

19:00
Skive
VS
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tulevik
VS
Kuressaare
20:00
Paide
VS
Tallinna Kalev

1233 Finland - Ykkonen

19:00
KPV
VS
VPS
21:00
MuSa
VS
MP
22:30
Gnistan
VS
SJK Akatemia

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Auxerre
00:00
แก็งก็อง
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Chambly
VS
Châteauroux
00:00
อาเมียงส์
VS
Pau
00:00
Ajaccio
VS
Sochaux
00:00
Nancy
VS
Le Havre
00:00
Niort
VS
Paris
00:00
Rodez
VS
Dunkerque
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
ก็อง

125 Greece - Super League

22:30
Volos NFC
VS
PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Panaitolikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Paksi SE
VS
MTK
00:30
Zalaegerszegi TE
VS
Diósgyőr

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Leiknir Reykjavík
VS
Afturelding
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
ÍBV
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Thór
VS
Fram
22:00
Grindavík
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Waterford United
VS
Sligo Rovers
01:30
St Patrick's
VS
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Shamrock Rovers II
VS
UCD

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Tel Aviv
00:15
Beitar Jerusalem
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:30
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Hadera
01:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

19:00
เบรสชา
VS
Ascoli
19:00
Cosenza
VS
Virtus Entella
19:00
โฟรซิโนเน่
VS
เอ็มโปลี
19:00
เลชเช่
VS
Pordenone
19:00
Pescara
VS
คิเอโว่
19:00
Salernitana
VS
Reggina
21:00
Venezia
VS
Vicenza

748 Latvia - First Liga

19:00
Dinamo Riga
VS
Rēzekne / BJSS
20:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Smiltene
20:00
Super Nova
VS
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Borec
VS
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

22:00
Birkirkara
VS
Mosta
22:00
Gudja United
VS
Lija Athletic
02:15
Balzan
VS
Valletta
02:15
Gzira United
VS
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

22:00
Zebbug Rangers
VS
Mqabba
02:15
Swieqi
VS
St. George's

2345 Moldova - National Division

20:00
Dacia-Buiucani
VS
Dinamo-Auto
23:00
Speranţa Nisporeni
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

20:30
Jezero
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Molde
VS
Sandefjord
01:30
Strømsgodset
VS
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Cracovia Kraków
VS
Raków Częstochowa
22:30
Lechia Gdańsk
VS
Podbeskidzie
01:00
Jagiellonia Białystok
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Korona Kielce
21:00
Górnik Łęczna
VS
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Marítimo
VS
Tondela
00:30
เบนฟิกา
VS
Moreirense
03:00
Boavista
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Sporting Covilhã
VS
Varzim

20 Portugal - Taça De Portugal

21:00
Amares
VS
Vianense
21:00
Porto Cruz
VS
Camacha
22:00
Berço
VS
Vilaverdense
01:00
Bragança
VS
Os Limianos
01:00
Beira-Mar
VS
Oliveira Hospital

155 Romania - Liga 1

18:45
Academica Clinceni
VS
Gaz Metan Mediaş
01:30
Viitorul
VS
Astra

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Tambov
VS
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
เซนิต
VS
Ufa
00:00
Sochi
VS
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Hamilton Academical
VS
Dundee United
21:00
Livingston
VS
St. Johnstone
21:00
St. Mirren
VS
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

21:00
Čukarički
VS
Mačva Šabac
21:00
Bačka Topola
VS
Spartak Subotica
21:00
Radnik Surdulica
VS
Rad Beograd
21:00
Javor Ivanjica
VS
Zlatibor Čajetina
23:00
Mladost Lučani
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Senica
VS
Spartak Trnava
00:00
Zlaté Moravce
VS
Žilina
00:00
Zemplín Michalovce
VS
Pohronie
00:00
Nitra
VS
Sereď
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Dubnica
VS
FK Košice
20:30
Slavoj Trebišov
VS
Komárno
23:00
Podbrezová
VS
Liptovský Mikuláš
00:00
Skalica
VS
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

20:30
Tabor Sežana
VS
Maribor
22:30
Gorica
VS
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Bilje
VS
Beltinci
21:00
Dob
VS
Nafta
21:00
Dekani
VS
NŠ Drava
21:00
Radomlje
VS
Brda Dobrovo
23:00
Krka
VS
Krško
00:00
Brežice
VS
Primorje
01:30
Rudar Velenje
VS
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
เรอัลซาราโกซา
VS
พัลมาส
23:15
UD Logroñés
VS
Castellón
23:15
มาลากา
VS
อัลกอร์กอน
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
คิโรน่า
01:30
Fuenlabrada
VS
อัลบาเซเต้

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Örebro
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Växjö W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

18:00
Norrby
VS
Degerfors
20:00
Dalkurd
VS
Akropolis
22:30
Västerås SK
VS
Jönköpings Södra
22:30
Halmstad
VS
Ljungskile
22:30
Brage
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Torns
VS
Motala
20:00
Karlskrona
VS
Qviding FIF

62 Switzerland - Super League

00:00
Sion
VS
ยังบอยส์
00:00
Zürich
VS
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

22:30
Wil
VS
Thun
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Kriens

62 Switzerland - Swiss Cup

22:00
Balerna
VS
Monthey

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Kayserispor
VS
BB Erzurumspor
20:00
Hatayspor
VS
Kasımpaşa
20:00
Göztepe
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Ümraniyespor
VS
İstanbulspor
23:00
Akhisar Belediyespor
VS
Balıkesirspor
23:00
Bursaspor
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
ดินาโมเคียฟ
21:00
Vorskla
VS
Mariupol
23:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

20:00
Nyva Vinnytsya
VS
Bukovyna
21:00
Rubikon
VS
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Chernihiv
VS
Volyn Lutsk II

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Nikopol
20:00
Balkany Zorya
VS
Yarud Mariupol'
21:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Tavriya

515 Wales - Premier League

20:30
Cefn Druids
VS
Cardiff MU
20:30
Penybont
VS
Bala Town
23:45
Flint Town United
VS
Barry Town United

5 Brazil - Serie A

05:00
Internacional
VS
São Paulo
05:00
Athletico PR
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Avaí
21:00
Figueirense
VS
Guarani
02:00
CSA
VS
Juventude
02:30
Vitória
VS
Oeste
04:30
Brasil de Pelotas
VS
Paraná

5 Brazil - Serie C

02:00
São Bento
VS
Boa
03:00
Imperatriz
VS
Ferroviário
05:00
Botafogo PB
VS
Paysandu
05:00
Vila Nova
VS
Treze

80 Chile - Primera Division

21:00
Colo-Colo
VS
Antofagasta
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Universidad Católica
04:30
Audax Italiano
VS
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

23:30
Deportes Temuco
VS
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Once Caldas
VS
Atlético Nacional
04:00
Atlético Bucaramanga
VS
Patriotas Boyacá
06:05
Envigado
VS
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Barranquilla
VS
Tigres
07:00
Atlético
VS
Valledupar
07:00
Cortuluá
VS
Llaneros
07:00
Atlético Huila
VS
Unión Magdalena
07:00
Leones FC
VS
Deportes Quindío
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Orsomarso
07:00
Bogotá
VS
Boca Juniors de Cali
07:00
Real Santander
VS
Real Cartagena
02:00
Llaneros
VS
Leones FC
03:00
Barranquilla
VS
Cortuluá
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Grecia
VS
Santos de Guápiles
05:00
Guadalupe
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

02:45
Mushuc Runa
VS
Guayaquil City
05:00
Olmedo
VS
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Comunicaciones
02:00
Cotzumalguapa
VS
Iztapa

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
Querétaro
09:30
Juárez
VS
Atlas
05:00
Guadalajara
VS
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Tlaxcala
VS
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

06:30
Cerro Porteño
VS
River Plate
06:30
Sol de América
VS
Olimpia
06:30
Libertad
VS
Sportivo San Lorenzo

338 Peru - Primera Division

01:00
UTC Cajamarca
VS
Cienciano
03:00
Carlos Stein
VS
Alianza Lima
03:30
Deportivo Binacional
VS
Carlos Manucci
06:00
Sporting Cristal
VS
Ayacucho

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
Nashville SC
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
New York RB II
VS
Bethlehem Steel
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Hartford Athletic
06:00
Charlotte Independence
VS
Memphis 901
06:30
Charleston Battery
VS
Loudoun United
06:30
Birmingham Legion
VS
North Carolina

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
SONABEL
VS
ASEC Koudougou
22:30
Majestic
VS
Salitas
22:30
Rahimo
VS
Etoile Filante
00:45
RCK
VS
RC Bobo-Dioulasso

886 Egypt - Premier League

01:00
Tanta
VS
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Hassania Agadir
VS
FUS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Polisi Tanzania
VS
Dodoma Jiji
20:00
Tanzania Prisons
VS
Azam
23:00
Simba
VS
Gwambina

15326 Bermuda - Premier League

06:00
Dandy Town Hornets
VS
Devonshire Cougars

5618 China PR - League One

14:30
Taizhou Yuanda
VS
Beijing Renhe
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Guizhou Zhicheng
19:00
Sichuan
VS
Changchun Yatai

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Suwon Bluewings
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

12:00
Jeonju
VS
Cheongju
12:00
Yangju Citizen
VS
Pyeongtaek Citizen
13:00
Mokpo City
VS
Hwaseong
13:00
Busan Transportation
VS
Daejeon Korail
13:00
Cheonan City
VS
Chuncheon
13:00
Changwon City
VS
Gyeongju Citizen
17:00
Gimhae City
VS
Gyeongju HNP
17:00
Gangneung City
VS
Gimpo

3995 Malaysia - Premier League

15:45
UKM
VS
Pulau Pinang
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
PKNP

3995 Malaysia - Super League

20:00
Pahang
VS
Kedah
20:00
Selangor
VS
UiTM

69697 Vietnam - V-League

17:00
Than Quang Ninh
VS
Binh Duong
17:00
Da Nang
VS
Hai Phong
17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Hong Linh Ha Tinh
17:00
Song Lam Nghe An
VS
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Viettel
VS
Sai Gon
17:00
Quang Nam
VS
Ha Noi
17:00
Ho Chi Minh City
VS
Nam Dinh

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

20:40
Al Ahli Jeddah
VS
Shabab Al Ahli Dubai
00:45
Pakhtakor
VS
Esteghlal

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
GOES
VS
Excelsior '31
19:30
Harkemase Boys
VS
ODIN '59
19:30
ACV
VS
HSV Hoek
19:30
Staphorst
VS
Barendrecht
19:30
DVS '33
VS
VVSB
20:00
Ter Leede
VS
SteDoCo
22:00
Sportlust '46
VS
DOVO
23:00
Ajax Amateurs
VS
VVOG
23:00
Lisse
VS
Sparta Nijkerk

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Excelsior Virton
VS
La Louvière
01:00
Tubize
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

00:30
Dikkelvenne
VS
Ronse
00:30
Oudenaarde
VS
Toekomst Menen
00:30
Ninove
VS
Gullegem
00:30
Harelbeke
VS
Westhoek
01:00
Gent-Zeehaven
VS
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Spouwen-Mopertingen
01:00
Hoogstraten
VS
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Torhout
VS
Tempo Overijse
00:30
Oostkamp
VS
Voorde Appelterre
00:30
VW Hamme
VS
Avanti
01:00
Svelta Melsele
VS
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Diest
VS
Sint-Lenaarts
00:30
Weerstand Koersel
VS
Berlaar-Heikant
00:30
Turnhout
VS
Witgoor Sport
01:00
Esperanza Pelt
VS
Racing Mechelen
01:00
Betekom
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Wellen
VS
De Kempen
01:00
Nijlen
VS
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Aische
VS
Braine
01:00
Rapid Symphorinois
VS
SG-Tertre-Hautrage
01:00
Tournai
VS
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Rochefort
01:15
Marloie Sport
VS
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
KV Tervuren-Duisburg
VS
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:00
Antoing
VS
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Achel
VS
Torpedo Hasselt
00:30
Schoonbeek-Beverst
VS
Bregel Sport
01:00
Alken
VS
Zonhoven United
01:00
Juve Hasselt
VS
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Sartoise
VS
Meix-Devant-Virton
01:00
Libramont
VS
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

00:30
Chevetogne
VS
Ciney
01:00
Grand-Leez
VS
Spy
01:00
Beauraing
VS
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Elene-Grotenberge
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Wielsbeke
23:30
RC Lauwe
VS
Excelsior Zedelgem
00:00
Dadizele
VS
Lauwe
00:00
Meulebeke
VS
Oostnieuwkerke
00:00
Rumbeke
VS
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

18:00
Chernomorets Balchik
VS
Dunav 2010
20:00
Dorostol
VS
Kubrat
20:00
Shumen 2007
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Sportist General Toshevo
VS
Topolite
20:00
Septemvri Tervel
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Spartak Varna
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

20:30
MEAP Nisou
VS
Iraklis Yerolakkou
20:30
ENAD
VS
Oroklini / Troulloi
20:30
Halkanoras
VS
APONA Anagias
20:30
APEP
VS
Peyia
20:30
Elpida Astromeritis
VS
Amathous
20:30
O Kormakitis
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Jablonec II
15:15
Loko Vltavín
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Písek
VS
Karlovy Vary
15:15
Rakovnik
VS
Benesov
15:30
Přepeře
VS
Slovan Velvary
15:30
Povltava FA
VS
Motorlet Praha
20:30
Sokol Živanice
VS
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Vrchovina
15:15
Frýdek-Místek
VS
Slovan Rosice
15:15
Odra Petrkovice
VS
Zlín II
23:00
Hanácká
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Prestice
VS
Petřín Plzeň
15:30
Marianske Lazne
VS
Rokycany
15:30
České Budějovice II
VS
Tatran Sedlcany
20:30
Slavoj Mýto
VS
Český lev - Union Beroun
20:30
Otava Katovice
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Louny
15:15
Aritma Praha
VS
Český Brod
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Ostrov
20:30
Dobris
VS
Kladno
20:30
Olympie Brezova
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Horky nad Jizerou
20:30
Trutnov
VS
Vysoke Myto
20:30
Velke Hamry
VS
Kosmonosy
20:30
Letohrad
VS
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
HFK Olomouc
VS
Slavičín
20:30
Nove Sady
VS
Kozlovice
20:30
Hranice
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Jammerbugt
18:30
VSK Århus
VS
Holbæk B&I
19:00
Middelfart
VS
Næsby
19:00
Dalum
VS
Frem
20:00
B 93
VS
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Avarta
18:30
FA 2000
VS
Slagelse B&I
20:00
Skovshoved
VS
AB Tårnby
20:00
Nykøbing
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 1

15:30
BSF
VS
Frederikssund
17:00
Avedøre
VS
BK Union
18:00
Karlslunde
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Otterup
VS
Greve
18:00
LSF
VS
RB 1906
18:00
Allerod
VS
GVI
19:00
Herlev
VS
Taastrup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Ringkøbing
18:00
B 1913
VS
Tarup-Paarup
18:00
OKS
VS
Horsens II
19:00
Odder
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Vejgaard B
18:15
Lyseng
VS
Kjellerup
20:00
Norresundby
VS
Tjorring
20:00
Djursland
VS
Skjold Sæby

1233 Finland - Kakkonen

19:00
Vaajakoski
VS
JIPPO
19:00
Kiisto
VS
PS Kemi
19:00
Atlantis
VS
Jazz
19:00
P-Iirot
VS
GrIFK
19:00
FC Espoo
VS
KaaPo
19:00
SalPa
VS
PIF
19:00
Viikingit
VS
MiPK
19:00
PK-35
VS
PKKU
19:00
JäPS
VS
EPS
20:00
NJS
VS
Kultsu
21:00
PEPO
VS
Kiffen

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Fleury 91
VS
Lorient II
23:00
C' Chartres
VS
Rouen
23:00
Poissy
VS
Vannes
23:00
Saint-Malo
VS
Versailles
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Granville
23:30
Stade Plabennec
VS
Sainte Geneviève
00:00
Guingamp II
VS
Blois

17 France - CFA Group B

21:00
Auxerre II
VS
Reims II
22:00
Gobelins
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Sedan
VS
Beauvais
23:00
Bobigny
VS
Belfort
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Entente SSG
23:00
Olympique St Quentin
VS
Haguenau
23:00
Metz II
VS
Lens II

17 France - CFA Group C

23:00
Chasselay MDA
VS
Monaco II
23:00
Martigues
VS
Toulon
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Hyères
VS
Grasse
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Aubagne
23:00
Saint-Priest
VS
Marignane Gignac
23:00
Olympique Marseille II
VS
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

23:00
Bourges Foot
VS
Yzeure
23:00
Bergerac
VS
Bourges 18
23:00
Colomiers US
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Nantes II
VS
Les Herbiers
23:00
Romorantin
VS
Canet Roussillon
23:00
Angers SCO II
VS
Béziers
00:00
Stade Montois
VS
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Clermont II
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Moulins Football
23:00
Limonest
VS
Vaulx
23:00
Chambery
VS
Montlucon
23:00
Lyon Duchere II
VS
Saint-Étienne II
23:00
Ain Sud
VS
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Sochaux II
VS
Saint-Apollinaire
21:30
Selongey
VS
Besancon FC
23:00
Pontarlier
VS
Paron
23:00
Jura Dolois
VS
Morteau Montlebon
23:00
Montceau
VS
Grandvillars
23:00
Racing Besançon
VS
Gueugnon
23:00
Dijon II
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Saint-Pierre Milizac
VS
TA Rennes
23:00
Dinan Léhon
VS
Stade Pontivy
23:00
Rennes II
VS
Guipry-Messac
23:00
Vitré
VS
Plouzane
23:00
Pontivy GSI
VS
Brest II
23:00
Lannion
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
Montlouis
23:00
Tourangeau
VS
Tours
23:00
Montargis
VS
J3 Amilly
23:30
Vierzon
VS
Avoine OCC
00:00
Déols
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Troyes II
VS
Raon l'Etape
21:00
Biesheim
VS
Mulhouse
22:00
Colmar
VS
Strasbourg II
22:00
Thaon
VS
Saint-Louis Neuweg
22:00
RC Epernay
VS
Amneville
23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Vimy
VS
Feignies-Aulnoye
21:00
Valenciennes II
VS
Croix Football IC
22:00
Boulogne II
VS
Amiens SC II
23:00
Maubeuge
VS
Le Touquet
00:00
Saint-Omer
VS
Wasquehal
01:00
Olympique Marcquois
VS
Lille II

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Dives-Cabourg
23:00
Avranches II
VS
Bayeux
23:00
Alencon
VS
Évreux 27
23:00
Vire
VS
Cherbourg
23:00
Oissel CMS
VS
Dieppe
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Quevilly II
VS
AG Caennaise

251 Italy - Serie C: Girone A

01:45
Lecco
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

01:45
Vis Pesaro
VS
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone C

01:45
Cavese
VS
Vibonese

1578 Norway - 2. Division

21:00
Florø
VS
Kjelsås
21:00
Eidsvold
VS
Alta
21:00
Fløya
VS
Hødd
21:00
Bærum
VS
Bryne
21:00
Asker
VS
Fram
21:00
Notodden
VS
Nardo
21:00
Flekkerøy
VS
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Polkowice
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Stargard Szczeciński
23:00
Bytovia Bytów
VS
SKRA Częstochowa
23:00
Sokół Ostróda
VS
Znicz Pruszków
23:00
Katowice
VS
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Bradu Borca
VS
Dante Botoşani
21:00
SJ Vaslui
VS
Hușana Huși
21:00
Paşcani
VS
Şomuz Fălticeni
21:00
Foresta Suceava
VS
Bucovina Radauti
21:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

18:00
Avantul Valea Marului
VS
Sportul Chiscani
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Sporting Lieşti
21:00
Viitorul Ianca
VS
Otelul
21:00
Focsani
VS
Dacia Unirea Brăila
21:00
Făurei
VS
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Înainte Modelu
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Popești-Leordeni
VS
Olteniţa
21:00
Gloria Albeşti
VS
Viitorul Constanţa II
21:00
Mostiştea Ulmu
VS
Afumaţi
21:00
Axiopolis
VS
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Olimpic Cetate
VS
Targu Secuiesc
21:00
Plopeni
VS
SR Municipal Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:30
Sinđelić Niš
VS
Car Konstantin
20:30
Timok
VS
Župa
20:30
Pčinja Trgovište
VS
Rembas
20:30
Trstenik PPT
VS
Radan
20:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Jedinstvo Ub
VS
Trepča
20:30
Mladi Radnik
VS
Jošanica
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Mačva 1929
20:30
Budučnost Krušik
VS
Budućnost Arilje
20:30
Tutin
VS
Sumadija Arandelovac
20:30
Takovo
VS
Železničar Lajkovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Slovan Duslo Šaľa
23:00
Spartak Myjava
VS
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
IFK Åmål
18:30
Sävedalen
VS
Stenungsund
19:00
Grebbestad
VS
Oddevold
19:00
IFK Tidaholm
VS
Gauthiod
19:00
Vårgårda
VS
Lidköping
20:00
Vänersborgs IF
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Karlberg
VS
Stockholm Internazionale
19:00
Enskede
VS
Fanna BK
19:00
Kungsängen
VS
Lidingö
20:00
Skiljebo
VS
Hudiksvall
20:00
Kvarnsveden
VS
Gamla Upsala
21:00
Fagersta Södra IK
VS
Stocksund
22:00
Enkoping
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Friska Viljor
VS
Sandviks
19:00
Skellefteå
VS
IFK Östersund
20:00
Stöde
VS
Morön
20:00
Notvikens IK
VS
Gottne IF
21:00
Täfteå
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Karlshamn
VS
Dalstorps
19:00
Almeboda Linneryd
VS
Husqvarna
19:00
Nosaby
VS
Tord
20:00
Österlen
VS
Räppe
22:00
Syrianska
VS
Bromolla

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Forward
VS
Assyriska IF
19:00
Kumla
VS
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Newroz
VS
Huddinge
20:00
Åtvidaberg
VS
Rynninge
21:00
Värmbols
VS
Tyreso
22:00
Gute
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Rosengård
VS
Prespa Birlik
18:00
Vinberg
VS
Halmia
19:00
Ullared
VS
Limhamn Bunkeflo
19:00
Eslov
VS
Vastra Frolunda
19:00
Olympic
VS
Ängelholm
19:00
IFK Malmö
VS
Assyriska BK

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
24 Erzincanspor
VS
Kahramanmaraşspor
19:00
Gümüşhanespor
VS
İnegölspor
19:00
Şanlıurfaspor
VS
Sancaktepe Belediye
19:30
Zonguldak Kömürspor
VS
Niğde Belediyespor
19:30
Hacettepe
VS
Ergene Velimeşespor
20:00
Utaş Uşakspor
VS
Ankara Demirspor
20:00
Manisa BBSK
VS
Kocaelispor
20:00
Sarıyer
VS
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Van BB
VS
Kırklarelispor
19:00
Pazarspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Sivas Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
19:00
Elazığspor
VS
Serik Belediyespor
19:30
Bugsaşspor
VS
Turgutluspor
19:30
Kırşehir Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor
20:00
Pendikspor
VS
Karabükspor
20:00
Sakaryaspor
VS
Eyüpspor
20:00
Bodrumspor
VS
Kastamonuspor
20:00
Karacabey Birlikspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:30
Fatsa Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
19:00
Ofspor
VS
1877 Alemdağspor
19:30
Kemerspor 2003
VS
Artvin Hopaspor
19:30
Payasspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
20:00
Derincespor
VS
Manisaspor
20:00
Edirnespor
VS
Nevşehirspor
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Tokatspor
VS
Erzin Belediyespor
19:00
Ağrı 1970
VS
Mardin BB
19:30
Yozgatspor
VS
Yomraspor
20:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Fethiyespor
20:00
Halide Edip Adıvar
VS
Kütahyaspor
20:00
Nazilli Belediyespor
VS
Ceyhanspor
20:00
Tekirdağspor
VS
Tepecikspor
20:00
Cengelkoyspor
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:00
Batman Petrolspor
VS
Isparta Davrazspor
19:00
Arhavispor
VS
Yalovaspor
19:00
Çarşambaspor
VS
Elaziz Belediyespor
20:00
Şile Yıldızspor
VS
Osmaniyespor
20:00
Somaspor
VS
Gölcükspor
20:00
Çatalcaspor
VS
Cizrespor
23:00
İçelspor
VS
Erbaaspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Gonçalense
01:00
Olaria
VS
Serrano RJ
01:00
Rio São Paulo
VS
CFRJ / Marica
01:00
Campos AA
VS
Bonsucesso
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Maranhense

05:00
Moto Club MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
Rio Preto
01:00
Nacional SP
VS
EC São Bernardo
03:00
Barretos
VS
Noroeste
03:00
Comercial
VS
Primavera SP

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Electricite du Cambodge
15:30
Bati Youth
VS
Asia Europe University
18:00
National Defense
VS
Phnom Penh Crown
03:30
Boeung Ket
VS
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Real du Cap
VS
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

20:00
Faetano
VS
Cosmos
20:00
Pennarossa
VS
Tre Penne
20:00
Juvenes / Dogana
VS
Virtus
20:00
La Fiorita
VS
Cailungo

41 Europe - Euro U17

05:00
Serbia U17
VS
Latvia U17
05:00
Denmark U17
VS
Armenia U17
05:00
Sweden U17
VS
Finland U17
05:00
Israel U17
VS
Kazakhstan U17

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Anyang
VS
Bucheon 1995
16:30
Suwon
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Taringa Rovers
VS
Bayside United
14:00
The Gap
VS
St George Willawong
15:00
Centenary Stormers
VS
North Star

98 Australia - Capital Territory

15:00
Canberra FC
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

13:00
Marconi Stallions
VS
Manly United
16:00
Sydney Olympic
VS
North Shore Mariners
16:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney II

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Gremio U20
VS
Botafogo U20
01:00
Palmeiras U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Vasco U20
VS
Vitoria U20

86 Ukraine - Youth League

15:00
Desna U21
VS
Rukh Vynnyky U21
15:00
Lviv U21
VS
Zorya U21
16:00
Shakhtar Donetsk U21
VS
Olimpik Donetsk U21
17:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Inhulets' U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Sorrento
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
VS
ECU Joondalup
14:00
Bayswater City
VS
Perth
14:00
Balcatta
VS
Perth Glory II
14:00
Rockingham City
VS
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Olympia Warriors
11:15
Devonport City
VS
Kingborough Lions
11:30
Clarence Zebras
VS
Riverside Olympic
13:30
Launceston City
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Capalaba
VS
Redlands United
14:30
Brisbane City
VS
Brisbane Strikers

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Mandel United
00:30
Thes Sport
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Patro Eisden
VS
Heist
01:00
La Louvière Centre
VS
URSL Visé
01:00
SV Roeselare
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Magdeburg U19
VS
Holstein Kiel U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Mainz U19
16:00
Kaiserslautern U19
VS
Ingolstadt U19
16:00
Nurnberg U19
VS
Freiburg U19
16:00
Kickers Offenbach U19
VS
Heidenheim U19
16:30
Eimsbütteler TV U19
VS
St. Pauli U19
18:00
Chemnitzer FC U19
VS
Hertha U19
18:00
RB Leipzig U19
VS
Wolfsburg U19
18:00
Bremen U19
VS
Hamburger SV U19
18:00
Bayern U19
VS
Augsburg U19
19:00
Greuther Fürth U19
VS
Ulm U19
20:00
Dresden U19
VS
Hallescher FC U19
20:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Bayer Leverkusen U19
21:30
Saarbrucken U19
VS
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:00
Bologna U19
VS
Cagliari U19
16:00
Milan U19
VS
Atalanta U19
18:00
Spal U19
VS
Inter U19
22:00
Ascoli U19
VS
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Medyk Konin W
VS
Leczna W
17:00
UJ Krakow W
VS
Rolnik Biedrzychowice
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Mks Olimpia Szczecin W
20:00
UKS SMS Lodz W
VS
Czarni Sosnowiec W

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Brno U19
VS
Karvina U19
16:00
Plzen U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Hradec Kralove U19
16:15
Slavia Prague U19
VS
Opava U19
18:00
FK Pardubice U19
VS
Ostrava U19
18:00
Sparta Praha U19
VS
Slovacko U19
18:30
Pribram U19
VS
FC Fastav Zlin U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:15
SMS Łódź U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Arka Gdynia U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Slask U18
VS
Wisla U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide Raiders
12:30
Para Hills Knights
VS
Campbelltown City
12:30
Adelaide United ||
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide City
VS
Modbury Jets
12:30
NE MetroStars
VS
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

21:00
Trepça'89
VS
KF Llapi
21:00
KF Feronikeli
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Zug
VS
Goldau
21:00
Wohlen
VS
Solothurn
21:00
Grasshopper II
VS
Baden
21:00
Gossau
VS
Red Star Zürich
21:00
Höngg
VS
Thalwil
21:00
Linth
VS
Balzers
21:00
Eschen / Mauren
VS
Tuggen
22:00
Muttenz
VS
Buochs
22:00
Meyrin
VS
Martigny Sports
22:00
Terre Sainte
VS
La Chaux-de-Fonds
22:00
Azzurri 90
VS
Lausanne II
22:00
Naters
VS
Vevey Sports
22:00
Paradiso
VS
Dietikon
22:00
St. Gallen II
VS
Wettswil-Bonstetten
23:00
Young Boys II
VS
Olympique de Genève
00:00
Chênois
VS
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Cham
21:00
Köniz
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Brühl
VS
Sion II
21:00
Zürich II
VS
Bavois
21:00
YF Juventus
VS
Basel II
23:00
Étoile Carouge
VS
Breitenrain
23:00
Stade Nyonnais
VS
Bellinzona

462 England - FA Cup Women

23:15
Arsenal W
VS
Tottenham W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Gurten
VS
St. Anna
00:00
Sturm Graz II
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:00
Mannsdorf
VS
Neusiedl

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Lake Macquarie
12:30
Maitland
VS
Edgeworth Eagles
13:30
Adamstown Rosebuds
VS
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Tevragh-Zeïne
VS
JAHE
02:55
Nouakchott King's
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

17:00
Orenburg II
VS
Volga Ulyanovsk
21:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Ryazan
22:00
Murom
VS
Rodina Moskva

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
AIK W
VS
Hammarby W
20:00
Bollstanäs W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Sandviken W
VS
Jitex W
21:00
Alingsås W
VS
Kvarnsvedens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
TiPS W
VS
PK-35 Vantaa W
20:00
TPS W
VS
HJK W
20:30
KuPS W
VS
Ilves W
21:00
Åland United
VS
PK-35

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Luzern W
VS
Zurich W
23:00
Servette Chênois W
VS
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Brondby W
VS
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

19:30
Paris W
VS
Le Havre W
19:30
Soyaux W
VS
Montpellier W
19:30
Guingamp W
VS
Dijon W
19:30
Issy W
VS
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

18:30
Weinberg W
VS
Holzbach W
19:00
Holstein Kiel W
VS
Berghofen W
19:00
Ingolstadt W
VS
Würzburger Kickers W
20:00
Gottenheim W
VS
Saarbrücken W
21:00
Alberweiler W
VS
Andernach W
23:00
Gütersloh W
VS
Arminia Bielefeld W
23:00
Rhade
VS
Borussia Bocholt W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
América W
VS
Mazatlán W

119 Georgia - David Kipiani Cup

18:00
Samgurali
VS
Telavi
18:00
Tbilisi City
VS
Chikhura

251 Italy - Primavera Cup

20:00
Udinese U19
VS
Vicenza Virtus U19

74505 Qatar - QSL Cup

22:00
Al Sailiya
VS
Al Khor
00:15
Al Wakrah
VS
Qatar SC

3483 USA - USL League One

22:00
Orlando City II
VS
New England II
01:00
Forward Madison
VS
Chattanooga Red Wolves

251 Italy - Coppa Italia Women

20:00
Pomigliano
VS
Bari W
21:00
Lady Granata Cittadella
VS
Verona W

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Americano U20
VS
Fluminense U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Resende U20

5 Brazil - Brasileiro Women

04:00
Corinthians
VS
Vitória BA

155 Romania - Liga 2

15:00
Aerostar Bacău
VS
Csikszereda
15:00
ASU Poli Timişoara
VS
Ripensia Timişoara
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Şcolar Reşiţa
15:00
Unirea Slobozia
VS
SSC Farul
15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Mioveni
15:00
Sporting Turnu
VS
Concordia Chiajna
16:30
Comuna Recea
VS
Rapid Bucuresti
22:45
Petrolul 52
VS
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Chauvigny
23:00
Neuville
VS
Poitiers
00:00
Chatellerault
VS
Anglet Genets
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Cognac
00:00
Stade Bordelais
VS
Bordeaux II
00:00
Libourne
VS
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

21:30
Fabrègues
VS
Nîmes II
23:00
Blagnac
VS
Olympique d'Alès
23:00
Agde
VS
Balma
23:00
Narbonne
VS
Muret
23:30
Castanet
VS
Montpellier II
00:00
Stade Beaucairois
VS
Toulouse II
00:00
Alberes Argelès
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Les Mureaux
20:00
Racing Colombes 92
VS
Aubervilliers
22:00
Mantes 78
VS
Blanc Mesnil
23:00
Créteil II
VS
Bretigny Foot
23:00
Drancy JA
VS
Meaux Academy Football
23:00
Ivry US
VS
Paris II
23:00
PSG II
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:00
Lucciana
VS
Cannet Rocheville
20:00
Côte Bleue
VS
Mandelieu LN
22:00
Cannes
VS
Furiani-Agliani
23:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Istres
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Villefranche SJB

401 Slovakia - Youth League

16:00
Žilina U19
VS
Senica U19
16:00
DAC U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Trenčín U19
VS
Poprad U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Nitra U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Urawa Reds W
11:00
Vegalta Sendai W
VS
Nojima Stella W
13:00
NTV Beleza W
VS
Iga Kunoichi W

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Kormákur / Hvöt
VS
ÍH

1796 Iceland - 3. Deild

20:15
Vængir Jupiters
VS
Höttur / Huginn
21:00
KFG
VS
Reynir
21:00
Álftanes
VS
Einherji
22:30
Sindri
VS
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Alberschwende
VS
Lochau
21:00
Lustenau
VS
Admira Dornbirn
21:00
Fussach
VS
Andelsbuch
21:00
Hard
VS
Nenzing
21:00
Bezau
VS
Bizau
21:00
Ludesch
VS
Blau-Weiß Feldkirch

80 Chile - Segunda División

22:00
General Velásquez
VS
Deportes Vallenar

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Casa de Portugal
20:00
Polícia
VS
เบนฟิกา

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Selfoss W
VS
Thróttur Reykjavík
22:00
FH W
VS
Thor Akureyri W
00:00
Fylkir W
VS
Valur W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
Grótta W
VS
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Nara Club
16:00
Honda
VS
Tokyo Musashino City

1233 Finland - Kolmonen

15:00
HauPa
VS
RoPo
16:00
OTP
VS
OuHu
16:00
TiPS
VS
Nastolan Nopsa
17:00
KajHa
VS
Roi United
18:00
Wolves
VS
TPK
18:00
BK-46
VS
POHU
18:00
Futura
VS
SAPA III
18:00
Barca
VS
LehPa
18:00
Warkaus
VS
JPS
18:30
EsPa
VS
Finnkurd
19:00
EuPa
VS
Inter Turku II
19:00
Liry
VS
Ri-Pa
19:00
Union Plaani
VS
HaPK
19:00
LaPa
VS
IPS Edustus
19:00
KaIK
VS
Norrvalla
20:00
Åland
VS
Peimari United
20:00
NuPS
VS
SexyPöxyt
20:00
TuPS
VS
JoKi
20:00
Korsnas
VS
FC Sääripotku
21:00
Riverball
VS
FC Komeetat
21:30
Oulu II
VS
TP-47
23:00
Tampere United
VS
TPV II