ufabet

ตารางบอล 27 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
01:00
เวสต์แฮม
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:00
บริสตอลซิตี
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
บอร์มัธ
VS
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เฟเยนูร์ด
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
อูเทรชท์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
เฮราเคิล
VS
พีเอสวี
21:45
เอ็มเมน
VS
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
De Graafschap
VS
NEC
01:00
FC Volendam
VS
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
บาเยิร์น มิวนิค
23:00
ไฟร์บวร์ก
VS
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
บอร์กโดซ์
VS
นีซ
20:00
ดิฌง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
อองเช่ร์
VS
แบรสต์
20:00
นีมส์
VS
Lens
20:00
โมนาโก
VS
สตราส์บูร์ก
22:00
ลอริยองต์
VS
โอลิมปิก ลียง
02:00
แร็งส์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
Spezia
VS
ซัสเซาโล่
20:00
เวโรน่า
VS
อูดิเนเซ่
23:00
Crotone
VS
เอซี มิลาน
23:00
นาโปลี
VS
เจนัว
01:45
โรม่า
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

17:00
โอซาซูนา
VS
เลบันเต้
19:00
เออิบาร์
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เกรนาดา
23:30
กาดิซ
VS
เซบีย่า
23:30
เรอัล บายาโดลิด
VS
เซลต้า บีโก้
02:00
บาร์เซโลน่า
VS
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

11:00
เวกัลตะ เซนได
VS
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
สากัน โตสู
VS
เอฟซี โตเกียว
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ThespaKusatsu Gunma
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Giravanz Kitakyushu
16:00
โทชิกิ SC
VS
มาชิดา เซลเวีย
16:30
FC เรียวเคียว
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Durham W
VS
Millwall W
20:00
Crystal Palace W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
20:00
Lewes W
VS
Coventry United
20:00
Liverpool W
VS
Charlton W
20:00
Sheffield Utd W
VS
London Bees W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
St. Pauli
VS
Heidenheim
18:30
Karlsruher SC
VS
Bochum
18:30
นูเรมเบิร์ก
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

18:00
Dynamo Dresden
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Heider SV
19:00
St. Pauli II
VS
Drochtersen / Assel
19:00
Havelse
VS
Jeddeloh
20:00
LSK Hansa
VS
Altona 93
20:00
Holstein Kiel II
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Energie Cottbus
18:30
Union Fürstenwalde
VS
Altglienicke
18:30
BAK '07
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Hertha BSC II
VS
Chemnitzer FC
18:30
BFC Dynamo
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia Dortmund II
VS
Bonner SC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Backnang
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Hemelingen
20:00
Vatan Sport
VS
Hastedt
20:00
Union Bremen
VS
Geestemünde
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
HEBC
VS
Süderelbe
19:00
Lohbrugge
VS
Dassendorf
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Concórdia
19:00
Niendorfer TSV
VS
Victoria Hamburg
19:00
Rugenbergen
VS
Hamburger SV III
20:00
Union Tornesch
VS
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Zeilsheim
VS
Hanau 93
20:00
Fernwald
VS
Neuhof
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Baunatal
20:00
SV Steinbach
VS
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Eilendorf
VS
Hürth
20:00
SV Breinig
VS
Alfter
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Deutz
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Frechen
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Pesch
20:15
Siegburger SV
VS
Hennef 05
20:30
Fortuna Köln II
VS
Düren Merzenich
22:00
VfL Vichttal
VS
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

19:00
TVD Velbert
VS
Union Nettetal
20:00
Monheim
VS
SF Niederwenigern
20:00
1. FC M'gladbach
VS
SC Velbert
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
SF Baumberg
20:00
Kray
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
Meerbusch
VS
Germania Ratingen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Schonnebeck
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Hilden
20:30
FC Bocholt
VS
Kleve
20:30
Dusseldorf-West
VS
Cronenberger SC
21:00
Velbert
VS
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Heeslinger SC
VS
BW Lohne
20:00
VfL Oldenburg
VS
TB Uphusen
20:00
Bersenbrück
VS
Kickers Emden
20:00
Eintracht Celle
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Gifhorn
VS
FT Braunschweig
20:00
SVG Göttingen
VS
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Neustrelitz
19:00
CFC Hertha
VS
Lok Stendal
19:00
Hansa Rostock II
VS
Strausberg
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Rostocker FC
19:00
Victoria Seelow
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Salmrohr
20:00
Speyer
VS
Röchling Völklingen
20:00
Elversberg II
VS
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Eichede
20:00
Eckernforder SV
VS
Bordesholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Paderborn 07 II
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Schermbeck
20:00
Vreden
VS
Hammer SpVg
20:00
Ennepetal
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Sprockhövel
VS
TuS Haltern
20:00
Holzwickeder SC
VS
Victoria Clarholz
20:00
Preußen Münster II
VS
Wattenscheid 09
20:00
Gütersloh
VS
ASC Dortmund
20:15
Westfalia Herne
VS
Erndtebrück
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Eintracht Rheine

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Austria Wien
VS
Admira
19:30
Hartberg
VS
Sturm Graz
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Rapid Wien II
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

22:00
Neftçi
VS
Qabala

556 Belgium - Pro League

18:30
Standard Liège
VS
Zulte-Waregem
21:00
Anderlecht
VS
AS Eupen
23:15
คลับ บรูกก์
VS
Cercle Brugge
01:45
Royal Excel Mouscron
VS
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

21:00
Lommel United
VS
Deinze
01:00
Lierse Kempenzonen
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

23:00
Sloga
VS
Sloboda Tuzla
01:00
Siroki Brijeg
VS
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Vis Kosova
VS
Igman Konjic
20:30
GOSK Gabela
VS
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Cherno More
VS
Arda
01:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:30
Lovech
VS
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

00:05
Hajduk Split
VS
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Dinamo Zagreb II
VS
Dubrava Zagreb
21:00
Bijelo Brdo
VS
Cibalia
22:00
Opatija
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

00:30
Ethnikos Achna
VS
Anorthosis
00:30
อาโปเอล
VS
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

20:30
ASIL Lysi
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
Jablonec
VS
Opava
20:30
Viktoria Plzeň
VS
Zbrojovka Brno
20:30
Pardubice
VS
Slovan Liberec
23:00
Příbram
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Blansko
VS
Viktoria Žižkov
21:30
Varnsdorf
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AGF
VS
OB
19:00
SønderjyskE
VS
AaB
21:00
Brøndby
VS
Horsens
23:00
Vejle
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

18:30
HB Køge
VS
Viborg
19:00
Fredericia
VS
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Legion
VS
Tammeka
19:00
Nõmme Kalju
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Honka
VS
Haka
22:30
Mariehamn
VS
KuPS
22:30
Ilves
VS
TPS

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
PAS Giannina
22:00
OFI
VS
Atromitos
00:30
AEK Athens
VS
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:00
Honvéd
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:15
Gyirmót
VS
Vasas
21:00
Budaörs
VS
Soroksár SC
21:00
Szentlőrinc SE
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Siófok
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Ajka
22:00
Szeged 2011
VS
DEAC
22:00
Csákvári TK
VS
Győri ETO
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Dorogi
22:00
Békéscsaba
VS
Kazincbarcika

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
ÍA
VS
Víkingur Reykjavík
21:00
KR
VS
Fylkir
21:00
FH
VS
Fjölnir
23:15
Grótta
VS
KA
02:15
HK
VS
Stjarnan
02:15
Valur
VS
Breidablik

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Haukar
VS
Vídir
21:00
Thróttur Vogar
VS
Kórdrengir
21:00
Völsungur
VS
ÍR
21:00
Njardvík
VS
Dalvík / Reynir
22:00
Selfoss
VS
KF
02:15
Kári
VS
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Finn Harps
VS
Cork City
01:30
Dundalk
VS
Shamrock Rovers

251 Italy - Serie B

20:00
Cremonese
VS
Cittadella
02:00
Reggiana
VS
Pisa

748 Latvia - Virsliga

18:00
Jelgava
VS
FC Daugavpils / Progress
19:00
Ventspils
VS
Tukums
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Riga
21:00
Valmiera / BSS
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

18:00
JDFS Alberts
VS
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Vardar
VS
Belasica
20:00
Pelister
VS
Skendija 79
20:00
Renova
VS
Makedonija
20:00
Struga
VS
Shkupi
20:00
Akademija Pandev
VS
Sileks

2756 Malta - Premier League

22:00
Santa Lucia
VS
Hamrun Spartans
02:15
Hibernians
VS
Floriana

2756 Malta - First Division

22:00
Pembroke Athleta
VS
Pietà Hotspurs
22:00
Qormi
VS
Naxxar Lions
02:15
Marsa
VS
Vittoriosa Stars
02:15
San Gwann
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

20:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

22:00
Rudar
VS
Budućnost
23:00
Iskra
VS
Petrovac
23:00
Dečić
VS
Sutjeska
00:00
Zeta
VS
Mladost Ljeskopolje

998 Montenegro - Second League

21:00
Mornar
VS
Jedinstvo
21:00
Bokelj
VS
Drezga
21:00
Berane
VS
Ibar
21:00
Grbalj
VS
Igalo
23:00
Kom
VS
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Odd
23:00
Mjøndalen
VS
Viking
23:00
Kristiansund
VS
Brann
23:00
Aalesund
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Stabæk
VS
Start
01:30
Bodø / Glimt
VS
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Lech Poznań
VS
Pogoń Szczecin
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Puszcza Niepołomice
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Farense
VS
Nacional
22:00
Gil Vicente
VS
Portimonense
00:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
Rio Ave
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Mafra
VS
Benfica II
21:30
Casa Pia
VS
Vizela
21:30
Arouca
VS
Academico Viseu
23:00
Porto II
VS
Penafiel
00:00
ชาเวช
VS
Cova Piedade
00:00
Vilafranquense
VS
UD Oliveirense

20 Portugal - Taça De Portugal

21:00
Aguia FC Vimioso
VS
Mirandela
21:00
Maria da Fonte
VS
Montalegre
21:00
Cacadores das Taipas
VS
Fafe
21:00
Cerveira
VS
Brito
21:00
Pedras Rubras
VS
Amarante
21:00
Vila Real
VS
Mondinense
21:00
Trofense
VS
Vila Mea
21:00
AR São Martinho
VS
Pevidem
21:00
Felgueiras 1932
VS
Desportivo Aves
21:00
Câmara de Lobos
VS
Leca
21:00
São João Ver
VS
Lusitania FC Lourosa
21:00
Canelas 2010
VS
Foz
21:00
Gondomar
VS
Sporting Meda
21:00
Coimbrões
VS
Valadares Gaia
21:00
Paredes
VS
Castro Daire
21:00
Santa Marta Penaguião
VS
Cinfães
21:00
Calvão
VS
Carapinheirense
21:00
Anadia
VS
Condeixa
21:00
Ançã
VS
Tocha
21:00
Ferreira de Aves
VS
Sanjoanense
21:00
Aguiar da Beira
VS
Vila Cortez
21:00
Portalegrense
VS
Marinhense
21:00
Alcains
VS
Vitória de Sernache
21:00
GRAP
VS
Alqueidão da Serra
21:00
Uniao de Tomar
VS
AD Portomosense
21:00
Crato
VS
União de Leiria
21:00
Fátima
VS
Oleiros
21:00
Pêro Pinheiro
VS
Praiense
21:00
Sacavenense
VS
Sintrense
21:00
Alverca
VS
Guadalupe
21:00
Pinhalnovense
VS
Atlético CP
21:00
Real
VS
Lusitânia
21:00
FC Barreirense
VS
Madalena
21:00
Fabril Barreiro
VS
Rabo Peixe
21:00
Oriental Dragon
VS
Fayal
21:00
Lusitano Évora 1911
VS
Moncarapachense
21:00
Aljustrelense
VS
Praia Milfontes
21:00
Vasco da Gama Vidigueira
VS
Juventude Evora
21:00
Lusitano FCV
VS
Águias do Moradal
21:00
Sertanense
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
Olhanense
VS
Lusitano GC Evora
22:00
Torreense
VS
União Almeirim
22:00
São Roque (Açores)
VS
Estrela Amadora
22:00
Ideal
VS
Vale Formoso

155 Romania - Liga 1

23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Chindia Târgovişte
01:45
CSM Iaşi
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
Rostov
20:30
Akhmat Grozny
VS
Ural
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Rotor Volgograd
VS
Rubin Kazan'

227 Russia - FNL

17:00
Tom' Tomsk
VS
Shinnik
17:00
Yenisey
VS
Krasnodar II
18:00
Irtysh
VS
Fakel
18:00
Spartak Moskva II
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Chertanovo
VS
Torpedo Moskva
20:00
Olimpiyets
VS
Akron
20:00
Orenburg
VS
Baltika
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Volgar Astrakhan
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Tekstilshchik
22:00
Neftekhimik
VS
Krylya Sovetov
22:00
Chayka
VS
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Motherwell
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
เซลติก
VS
Hibernian
21:00
Ross County
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

21:00
Proleter Novi Sad
VS
Novi Pazar
21:00
Napredak
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Železničar Pančevo
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
Dinamo Vranje
VS
Jagodina
21:00
Sloga Kraljevo
VS
Kolubara
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Loznica
21:00
Radnički Pirot
VS
Žarkovo
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Borac Čačak
21:00
Grafičar
VS
Zemun
21:00
Kabel Novi Sad
VS
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Šamorín
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

20:45
Celje
VS
Bravo
23:00
Koper
VS
Mura
01:15
Olimpija
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Smartno
VS
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
ลูโก
VS
อัลเมรีอา
21:00
มาจอร์กา
VS
Sabadell
23:15
Ponferradina
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
23:15
เรอัล โอเบียโด้
VS
เอสปันญ่อล
23:15
เตเนริเฟ
VS
Mirandés
01:30
เลกาเนส
VS
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Falkenberg
VS
Hammarby
19:30
Helsingborg
VS
Östersunds FK
19:30
มัลโม่
VS
Häcken
22:30
Djurgården
VS
Norrköping
22:30
Elfsborg
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Rosengard W
VS
Umea W
19:00
Goteborg FC W
VS
Pitea W
20:00
Vittsjo
VS
Djurgarden W
20:00
Uppsala W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

19:30
GIF Sundsvall
VS
Trelleborg
22:30
Umeå
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Sollentuna
19:00
Berga
VS
Gefle
20:00
Sylvia
VS
Tegs SK
20:00
Haninge
VS
IFK Luleå
20:00
Nyköping
VS
Frej
21:00
Täby
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Karlslund
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Lindome
19:00
Lund
VS
Landskrona
19:00
Oskarshamns AIK
VS
Eskilsminne
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Tvååker
20:00
Skövde AIK
VS
Linköping City
22:00
Värnamo
VS
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

21:00
Luzern
VS
Lausanne Sport
21:00
Servette
VS
บาเซิ่ล
21:00
Vaduz
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

21:00
Chiasso
VS
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Alanyaspor
20:00
Sivasspor
VS
Ankaragücü
20:00
คอนยาสปอร์
VS
เบซิคตัส
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Bandırmaspor
VS
Samsunspor
20:30
Osmanlıspor
VS
Adana Demirspor
23:00
Altay
VS
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Lviv
VS
Zorya
21:00
ชัคตาร์
VS
Olimpik Donetsk
23:30
Desna
VS
Rukh Vynnyky
23:30
Kolos Kovalivka
VS
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

20:00
Karpaty Halych
VS
Karpaty
20:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Dinaz Vyshhorod
20:00
Chayka
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Real Pharm
20:00
Hirnyk
VS
Mykolaiv II

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
The New Saints
20:30
Haverfordwest County
VS
Connah's Quay

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético Mineiro
VS
Grêmio
21:00
Vasco da Gama
VS
Bragantino
02:00
Palmeiras
VS
ฟลาเมงโก
04:15
Ceará
VS
Goiás
04:15
Atlético GO
VS
Botafogo
06:30
Santos
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

07:00
Sampaio Corrêa
VS
Náutico
06:30
Ponte Preta
VS
Confiança

5 Brazil - Serie C

01:00
Volta Redonda
VS
Brusque
01:30
Ypiranga Erechim
VS
Ituano
02:00
Tombense
VS
Londrina
04:00
Remo
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

02:00
Unión Española
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

21:00
Puerto Montt
VS
Cobreloa
22:00
Deportes Valdivia
VS
Magallanes
23:30
San Luis
VS
Unión San Felipe
23:30
Melipilla
VS
Ñublense
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Deportes Tolima
VS
América de Cali
02:00
Boyacá Chicó
VS
Cúcuta Deportivo
04:00
Deportivo Cali
VS
Alianza Petrolera
06:05
Independiente Medellín
VS
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Atlético
03:30
Valledupar
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Herediano
00:00
Cartaginés
VS
Deportivo Saprissa
03:00
ADR Jicaral
VS
Sporting San José
04:00
Limón
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:30
Independiente del Valle
VS
Barcelona Guayaquil
07:30
Técnico Universitario
VS
LDU Quito
03:30
Delfin
VS
Universidad Católica
06:00
Emelec
VS
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Antigua GFC
VS
Xelajú
00:00
Municipal
VS
Sacachispas
02:00
Deportivo Sanarate
VS
Achuapa
04:00
Guastatoya
VS
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

07:00
Pumas UNAM
VS
Necaxa
09:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Tigres UANL
05:00
Atlético San Luis
VS
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Universidad Guadalajara
VS
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Junior Managua
VS
Managua
09:00
Deportivo Ocotal
VS
Real Estelí
04:15
Chinandega
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Luqueño
VS
Nacional Asunción
06:30
General Díaz
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Deportivo Binacional
03:00
Ayacucho
VS
Universitario
03:00
Carlos Manucci
VS
Deportivo Municipal
03:00
Atlético Grau
VS
Carlos Stein
03:00
Sport Boys
VS
César Vallejo
03:00
Alianza Lima
VS
Sport Huancayo
03:00
Academia Cantolao
VS
UTC Cajamarca
03:00
Universidad San Martín
VS
Melgar
03:00
Cienciano
VS
Real Garcilaso
03:00
Alianza Universidad
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

02:00
Fénix
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
Cerro
VS
Progreso
02:00
Defensor Sporting
VS
Plaza Colonia
02:00
Danubio
VS
Torque
02:00
Nacional
VS
River Plate
02:00
Boston River
VS
Peñarol
02:00
Deportivo Maldonado
VS
Wanderers
02:00
Rentistas
VS
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Saint Louis FC
VS
Louisville City
07:00
Colorado Springs
VS
Real Monarchs
07:00
Tulsa Roughnecks
VS
San Antonio
08:30
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United
08:30
Reno 1868
VS
Sacramento Republic
09:01
Miami FC II
VS
Tampa Bay Rowdies
09:30
Las Vegas Lights
VS
LA Galaxy II
09:30
Phoenix Rising
VS
Orange County
03:30
Tacoma Defiance
VS
Portland Timbers II
05:00
OKC Energy
VS
Austin Bold

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFA-Yennenga
VS
Douanes
22:30
Royal
VS
Ouagadougou

886 Egypt - Premier League

01:00
Zamalek
VS
El Gounah

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
CR Khemis Zemamra
VS
Mouloudia Oujda
01:15
Raja Casablanca
VS
Rapide Oued Zem
01:15
Raja Beni Mellal
VS
RSB Berkane
03:30
Moghreb Tétouan
VS
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

08:00
Mtibwa Sugar
VS
Young Africans
18:00
Ruvu Shooting
VS
Biashara United
20:00
Mwadui
VS
Ihefu

15326 Bermuda - Premier League

01:00
North Village Rams
VS
St. George's Colts
01:00
Devonshire Colts
VS
Somerset Trojans
01:00
PHC Zebras
VS
Robin Hood
01:00
X-Roads Warriors
VS
Southampton Rangers

5618 China PR - Super League

14:30
Shenzhen
VS
Jiangsu Suning
14:30
Shandong Luneng
VS
Guangzhou R&F
14:30
Shanghai Shenhua
VS
Henan Jianye
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Dalian Professional

5618 China PR - League One

14:00
Zhenjiang Huasa
VS
Xinjiang Tianshan
14:30
Shaanxi Chang'an
VS
Meizhou Hakka
15:00
Nei Mongol Zhongyou
VS
Chengdu Qianbao
18:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Suzhou Dongwu
VS
Beijing BG
18:35
Hangzhou
VS
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Seongnam
VS
Incheon United
12:00
Busan I'Park
VS
Gangwon
14:30
Sangju Sangmu
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Daegu
VS
Ulsan
17:00
Pohang Steelers
VS
Gwangju

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Kelantan United
VS
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Melaka United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

20:40
Persepolis
VS
Al Sadd
00:45
Al Nassr
VS
Al Taawon

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
HSC '21
19:00
Hollandia
VS
ADO '20
19:00
Gemert
VS
Westlandia
19:00
DEM
VS
UNA
19:00
Dongen
VS
USV Hercules
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
GVV Unitas
19:30
Groene Ster
VS
HV & CV Quick
19:30
OSS '20
VS
OFC Oostzaan
19:30
Blauw Geel '38
VS
EVV

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Ganshoren
VS
Stockay-Warfusée
20:00
Hamoir
VS
Couvin-Mariembourg
20:00
US Givry
VS
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Zelzate
VS
Lokeren-Temse
20:00
Merelbeke
VS
Olsa Brakel
20:00
Sparta Petegem
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Bocholt
VS
Pepingen-Halle
20:00
Cappellen
VS
Sporting Hasselt
20:00
Eendracht Aalst
VS
KSC City Pirates
20:00
Diegem Sport
VS
Houtvenne
20:00
Berchem Sport
VS
Londerzeel
23:00
Hades
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Jong Lede
VS
Sint-Niklaas
20:00
Anzegem
VS
FC Lebbeke
20:00
Eppegem
VS
Lochristi
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Schaerbeek-Evere
VS
Gosselies Sports
20:00
Entité Manageoise
VS
Binche
20:00
Stockel
VS
Albert Quévy-Mons
20:00
Stade Brainois
VS
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Stade Disonais
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Kalmthout
VS
Wezel
20:00
Ranst
VS
Oppuurs
20:00
Retie
VS
Vorselaar
20:00
Vosselaar
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Bevel FC
VS
Ternesse
20:00
Rapid Leest
VS
Geel
20:00
Berg en Dal
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
NSeth Berchem
20:00
Sportive Brainoise
VS
BX Brussels
20:00
Genappe
VS
Walhain
20:00
Stade Everois
VS
Ixelles
20:00
Nivellois
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Saint-Josse
VS
Etterbeek
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
SC Aarschot
VS
Bertem-Leefdaal
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Melsbroek
20:00
Liedekerke
VS
Borght-Humbeek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Gilly
VS
RAS Monceau
20:00
Excelsior Biévène
VS
Péruwelz
20:00
Montignies
VS
Soignies Sports
20:00
Le Roeulx
VS
Ransart
20:00
Hornu
VS
Molenbaix
20:00
Morlanwelz
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Belœil
VS
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
UCE Liège
VS
Mélen-Micheroux
20:00
FC Du Geer
VS
Weywertz
20:00
JS Fizoise
VS
La Calamine
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Etoile de Faimes
20:00
Rechain
VS
Jehaytois
20:00
Elsautoise
VS
Aubel
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Malmundaria
20:00
Beaufays
VS
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

19:30
Herk
VS
Groen Star Beek
20:00
Helson Helchteren
VS
Bilzerse Waltwilder
20:00
Herderen-Millen
VS
KFC Eksel
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
Bastogne
20:00
Lorraine Arlon
VS
La Roche
20:00
Ethe Belmont
VS
Jeunesse Freylangeoise
21:00
Florenville
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Loyers
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
ES de la Molignée
VS
Malonne
20:00
Meux II
VS
Flavion-Morialmé
20:00
Condruzien
VS
Nismes
20:00
US Dinantaise
VS
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
HO Kalken
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Ardennen
VS
SK Denderhoutem
20:00
Munkzwalm
VS
Jong Zulte
20:00
Eendracht Zele
VS
Latem
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
Grembergen
20:00
Dendermonde
VS
Eendracht Aalter
20:00
Drongen
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Sparta Heestert
VS
Blankenberge
20:00
Racing Waregem
VS
Oostduinkerke
20:00
SC Zonnebeke
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Benkovski Byala
20:00
Inter Dobrich
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

20:30
Ethnikos Assias
VS
Elia Lythrodonta
20:30
Omonia 29is Maiou
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Mlada Boleslav II
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Pardubice II
VS
Sokol Brozany
15:15
Sparta Praha II
VS
Příbram II
15:15
Admira Praha
VS
Králův Dvůr
15:15
Slavia Praha II
VS
Baník Sokolov
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Sokol Hostoun
16:00
Teplice II
VS
Slovan Liberec II
20:30
Sokol Zápy
VS
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Uherský Brod
15:15
Velké Meziříčí
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Klatovy
VS
Spartak Sobeslav
20:30
Sokol Lom
VS
Hvězda Cheb
20:30
Jindrichuv Hradec
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Čáslav
VS
Náchod
20:30
Benatky nad Jizerou
VS
Sparta Kutná Hora
20:30
Hlinsko
VS
Dvůr Králové
20:30
Kolín
VS
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Brumov
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Tatran Všechovice
VS
Skaštice
20:30
Šumperk
VS
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Humpolec
VS
Hodonín-Šardice
20:30
Slavoj Polná
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Sokol Tasovice
VS
Žďár nad Sázavou
20:30
Havlickuv Brod
VS
Stara Rise
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
Aarhus Fremad
18:00
Holstebro
VS
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
AB
VS
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
KFUM
VS
Husum

1233 Finland - Kakkonen

19:00
RoPS II
VS
VIFK
19:00
OLS
VS
GBK
21:00
JBK
VS
JS Hercules
21:00
Klubi-04
VS
HJS Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Thonon Évian
VS
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

20:30
Stade Briochin II
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Saran Municipal
20:00
C' Chartres II
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
US Chantilly
VS
Amiens AC

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Tatabánya
16:00
Videoton II
VS
Bicskei
21:00
Balatonfuredi
VS
III. Kerületi TUE
21:00
BKV Előre
VS
SC Sopron
21:00
Érdi VSE
VS
Lipot SK
21:00
Veszprém
VS
Nagyatadi FC
21:00
Komárom
VS
Szabadkikoto
21:00
MTE 1904
VS
Menfocsanak
21:00
Gardony
VS
Nagykanizsai ULE
23:00
Papai Perutz
VS
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
AlbinoLeffe
VS
Livorno
20:00
Carrarese
VS
Pro Patria
20:00
Olbia
VS
Pontedera
20:00
Piacenza
VS
Grosseto
20:00
Pistoiese
VS
Alessandria
22:30
Lucchese
VS
Pergolettese
22:30
Pro Vercelli
VS
Novara
22:30
Renate
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Carpi
VS
Sambenedettese
20:00
FeralpiSalò
VS
Arezzo
20:00
Gubbio
VS
Modena
20:00
Calcio Padova
VS
Imolese
20:00
Triestina
VS
Matelica Calcio
22:30
Fermana
VS
Mantova
22:30
Perugia
VS
Fano
22:30
Ravenna
VS
Südtirol
22:30
Virtus Verona
VS
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Catania
VS
Paganese
20:00
Teramo
VS
Palermo
20:00
Trapani
VS
Casertana
20:00
Foggia
VS
Bisceglie
22:30
Avellino
VS
Turris
22:30
Juve Stabia
VS
Monopoli
22:30
Potenza Calcio
VS
Catanzaro
22:30
Ternana
VS
Viterbese Castrense
22:30
Virtus Francavilla
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Derthona
20:00
Casale
VS
Gozzano
20:00
Folgore Caratese
VS
Borgosesia
20:00
Fossano
VS
Saluzzo
20:00
Pro Imperia
VS
Bra
20:00
Legnano
VS
Arconatese
20:00
PDHAE
VS
Chieri
20:00
Sanremo
VS
Lavagnese
20:00
Sestri Levante
VS
Città di Varese
20:00
Vado
VS
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Sona
20:00
Desenzano Calvina
VS
Casatese
20:00
Caravaggio
VS
Pontisola
20:00
Crema
VS
Nibionnoggiono
20:00
Tritium
VS
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Manzanese
20:00
Ambrosiana
VS
Trento Calcio 1921
20:00
Caldiero Terme
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Campodarsego
VS
Mestre
20:00
Cartigliano
VS
Montebelluna
20:00
Chions
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Clodiense
20:00
Este
VS
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Lentigione
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Mezzolara
VS
Progresso
20:00
Prato
VS
Fiorenzuola
20:00
Pro Livorno
VS
Sammaurese
20:00
Sasso Marconi Zola
VS
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montevarchi Calcio
VS
Cannara
20:00
Foligno
VS
Sangiovannese
20:00
Gavorrano
VS
Scandicci
20:00
Pianese
VS
Tiferno Lerchi
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Lornano Badesse
20:00
ACN Siena
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Sinalunghese
VS
Flaminia
20:00
Sporting Trestina
VS
Montespaccato
20:00
Trastevere
VS
Grassina

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aprilia
VS
Campobasso
20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Tolentino
20:00
Atletico
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Montegiorgio
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Olympia Agnonese
VS
Matese
20:00
Pineto
VS
San Nicolò
20:00
Giulianova
VS
Vastogirardi
20:00
Recanatese
VS
CynthiAlbalonga
20:00
FC Rieti
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Arzachena
VS
Latte Dolce
20:00
Carbonia
VS
Sassari Torres
20:00
Latina
VS
Gladiator
20:00
Nuova Monterosi
VS
Savoia
20:00
Muravera
VS
Lanusei
20:00
Nocerina
VS
SSC Giugliano
20:00
Insieme Formia
VS
Cassino
20:00
Vis Artena
VS
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Team Altamura
20:00
Picerno
VS
Taranto
20:00
US Bitonto
VS
Fidelis Andria
20:00
Brindisi
VS
Gravina
20:00
Casarano
VS
Aversa Normanna
20:00
Francavilla
VS
Portici
20:00
Puteolana Internapoli
VS
Città di Fasano
20:00
Sorrento
VS
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
Cittanovese
VS
ACR Messina
20:00
Castrovillari
VS
Dattilo
20:00
Acireale
VS
Rende
20:00
FC Messina
VS
San Luca
20:00
Gelbison
VS
Santa Maria Cilento
20:00
Marina di Ragusa
VS
Licata
20:00
Roccella
VS
Paternò
20:00
Rotonda
VS
Troina

1578 Norway - 2. Division

19:00
Kvik Halden
VS
Brattvåg
21:00
Skeid
VS
Senja
21:30
Fredrikstad
VS
Tromsdalen

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
SFS Borac
VS
FK Toplicanin Prokuplje
16:00
Radnički Svilajnac
VS
Morava Vladičin Han
20:30
Dunav Prahovo
VS
Moravac Mrštane
20:30
Buducnost Popovac
VS
Vlasina
20:30
Kablovi Zaječar
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:30
Sušica
VS
Sloga Požega
20:30
Bane Raska
VS
Semendrija 1924
00:00
Sloboda Užice
VS
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
OFK Malzenice
20:00
Beluša
VS
Castkovce
20:00
Veľké Ludince
VS
Galanta
20:00
Lednické Rovne
VS
Marcelová
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nové Zámky
20:00
Imeľ
VS
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IF Karlstad II
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

21:00
Kristianstad
VS
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
Assyriska
VS
IFK Eskilstuna

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Artsul
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Audax Rio
VS
Nova Cidade
01:00
Goytacaz
VS
Angra dos Reis

5 Brazil - Paranaense 2

21:00
Maringá
VS
Araucária
01:30
Apucarana
VS
Andraus Brasil
01:30
Prudentópolis
VS
Azuriz
01:30
AA Batel
VS
Rolândia
01:30
Nacional PR
VS
Independiente FSJ

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Soltilo Angkor
18:00
Visakha
VS
Nagacorp

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Arcahaie
VS
Juventus Hai
03:00
América des Cayes
VS
Mirebalais
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Tempête
03:00
Ouanaminthe
VS
FICA
04:00
Violette AC
VS
Cosmopolites
05:00
Capoise
VS
Cavaly
05:00
Baltimore
VS
Rivartibonitienne
05:00
Don Bosco
VS
Racing Club Haitien

3347 San Marino - Campionato

20:00
Libertas
VS
Folgore
20:00
Tre Fiori
VS
Domagnano
20:00
San Giovanni
VS
Murata

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Ansan Greeners
VS
Daejeon Citizen
14:00
Gyeongnam
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Grange Thistle
VS
Caboolture
15:00
Toowong
VS
Brisbane Knights
15:00
Acacia Ridge
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

08:15
Woden Weston
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Western Sydney W. II
12:00
Rockdale City Suns
VS
APIA Leichhardt Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Atletico-MG U20
VS
Corinthians U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
Fluminense U20
01:00
Bahia U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Ceará U20
VS
Goias U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Internacional U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
América Mineiro U20
06:00
Santos U20
VS
Cruzeiro U20

98 Australia - Npl Queensland

13:00
SC Wanderers
VS
Peninsula Power
13:00
Queensland Lions
VS
Brisbane Roar II
13:30
Gold Coast United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Olympic
VS
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Olympic Charleroi
VS
Knokke
20:00
Francs Borains
VS
Tienen
20:00
Rupel Boom
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Union Berlin U19
VS
Hannover U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Alemannia Aachen U19
16:00
Wuppertaler SV U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Koln U19
VS
RW Essen U19
16:00
Oberhausen U19
VS
Duisburg U19
16:00
Viktoria Köln U19
VS
Bochum U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Osnabruck U19
18:00
Darmstadt 98 U19
VS
Hoffenheim U19
18:00
Dusseldorf U19
VS
Preussen Munster U19
18:00
Paderborn U19
VS
Fortuna Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Roma U19
VS
Genoa U19
18:00
Sampdoria U19
VS
Lazio U19
19:30
Torino U19
VS
Sassuolo U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

00:00
Monastir
VS
ES Tunis

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
ROW Rybnik
VS
Akademia Piłkarska LG
18:00
GKS Katowice W
VS
Bydgoszcz

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Slavia Prague W
21:30
Dukla Prague W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Cracovia U18
VS
Escola Warszawa U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Korona Kielce U18
18:00
Jagiellonia U18
VS
Legia U18

122 Kosovo - Superliga

18:30
Prishtina
VS
Drita
18:30
Gjilani
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Biel-Bienne
VS
Bassecourt
20:00
Langenthal
VS
Luzern II
20:00
Kosova
VS
Winterthur II
21:00
Delémont
VS
Schötz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:00
Münsingen
VS
Yverdon Sport

3126 Luxembourg - National Division

21:00
RM Hamm Benfica
VS
Swift Hesperange
21:00
Wiltz
VS
Progrès Niedercorn
21:00
F91 Dudelange
VS
Victoria Rosport
21:00
UNA Strassen
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Hostert
21:00
Racing
VS
Etzella Ettelbrück
21:00
Differdange 03
VS
Rodange

462 England - FA Cup Women

19:00
Everton W
VS
Chelsea W
20:00
Brighton W
VS
Birmingham W
20:00
Leicester W
VS
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Admira II
VS
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Charlestown City Blues
VS
Weston Bears

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Kedia
VS
SNIM
00:00
Médine
VS
Tidjikja
02:55
Sahel
VS
Kaedi

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Znamya Noginsk
13:00
Chita
VS
Leningradets
15:00
Zenit Irkutsk
VS
Dinamo Moskva II
16:00
Ural 2
VS
Tyumen
17:00
Luki-Energiya
VS
Kolomna
17:00
Chelyabinsk
VS
Zvezda Perm
18:00
Kaluga
VS
Sokol Saratov
18:00
Nosta
VS
Volna Kovernino
18:30
Tver
VS
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Salyut Belgorod
VS
Khimki 2
19:00
Metallurg Lipetsk
VS
Khimik Novomoskovsk
19:00
Lada SOK
VS
Krylya Sovetov Samara II
19:00
Tuapse
VS
Legion Dynamo
19:30
Strogino
VS
Kvant
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Kazanka
20:00
Dolgie Prudy
VS
Zenit II
20:00
Smolensk
VS
Znamya Truda
20:00
Mashuk-KMV
VS
SKA Rostov
21:00
Fakel II
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Avangard Kursk
21:00
Inter Cherkessk
VS
Krasnodar 3
21:00
Forte Taganrog
VS
Druzhba
21:00
Dinamo Stavropol'
VS
Biolog
22:00
Urozhay
VS
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Lidköping W
VS
Morön W
18:00
Sunnanå
VS
Mallbacken W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
JyPK W
VS
Honka W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Lugano W
VS
Basel W
20:00
St. Gallen
VS
Young Boys W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Fortuna Hjorring W
VS
Farum BK W
19:00
KoldingQ W
VS
AaB W
21:00
Køge
VS
AGF W

17 France - Division 1 Women

02:00
Lyon W
VS
Bordeaux W

11 Germany - Dfb Pokal Women

16:00
RB Leipzig W
VS
FFC 08 Niederkirchen W
16:00
Budberg W
VS
Henstedt-Ulzburg W
16:00
Fortuna Köln W
VS
Babelsberg W
18:00
Opel Rüsselsheim W
VS
Nürnberg W
18:00
Riegelsberg W
VS
Karlsruher SC W
19:00
Bochum W
VS
Viktoria Berlin W
19:00
Wörrstadt W
VS
Göttelborn W
19:00
Magdeburger FFC W
VS
Cloppenburg W
19:00
Rostocker FC W
VS
Walddörfer SV W
19:00
FFV Erfurt W
VS
Phoenix Leipzig W
19:00
Jahn Delmenhorst W
VS
Buntentor Women

458 Mexico - Liga Mx Women

21:30
Tigres UANL W
VS
Pumas UNAM W
00:00
Puebla W
VS
Santos Laguna W

119 Georgia - David Kipiani Cup

18:00
Gagra
VS
Dila
18:00
Saburtalo
VS
Torpedo Kutaisi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Cova da Piedade U23
VS
Estoril U23
21:00
Famalicão U23
VS
Académica U23
23:00
Leixões U23
VS
Sporting Braga U23

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Richmond Kickers
09:30
Tucson
VS
Inter Miami II

251 Italy - Coppa Italia Women

15:00
Città di Pontedera W
VS
นาโปลี
20:00
Roma CF
VS
Tavagnacco W
20:00
Brescia W
VS
Lazio W
20:00
Riozzese
VS
San Marino Academy
20:00
Fortitudo Mozzecane W
VS
Zaccarria W
20:00
Castelvecchio
VS
Orobica W

5 Brazil - Carioca U20

20:00
América RJ U20
VS
Vasco U20
20:00
Botafogo U20
VS
Madureira U20
20:00
Bangu U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Cabofriense U20
VS
Friburguense U20
01:00
Macaé U20
VS
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Santos
VS
Ponte Preta
01:00
Internacional RS
VS
Cruzeiro
01:00
Kindermann-Avaí
VS
Minas ICESP
01:00
Audax
VS
Palmeiras W
01:30
São José
VS
São Paulo W
03:00
Ferroviária
VS
Iranduba

155 Romania - Liga 2

16:00
Metaloglobus
VS
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Corte
VS
Consolat Marseille

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Albirex Niigata W
VS
เอฮิเมะ
11:00
JEF United W
VS
INAC Kobe Leonessa W

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KFS
VS
Hamar

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
FC Egg
VS
Höchst
16:00
Göfis
VS
Schruns

99474 World - Club Friendlies Women

16:15
Elche W
VS
Alhama W
17:30
San Miguel
VS
Mérida AD

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
Cheng Fung
20:00
Lun Lok
VS
CPK

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Breidablik W
VS
ÍBV W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
Tindastóll W
VS
Haukar W

479 Japan - Japan Football League

10:00
Kochi United
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Biwako Shiga
11:00
Veertien Mie
VS
Verspah Oita
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Sony Sendai
11:00
Matsue City
VS
Honda Lock
11:00
Iwaki
VS
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yamato Sylphid
VS
Setagaya Sfida
12:00
FC Jumonji Ventus
VS
Nittaidai W
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Elfen Saitama
14:00
Parceiro Nagano W
VS
Kamogawa
17:30
Harima
VS
Bunny's Kyoto

1233 Finland - Kolmonen

18:00
FJK Forssa
VS
TKT
19:00
Kraft
VS
SIF
19:00
KPV Akatemia
VS
VPV
19:00
I-Kissat
VS
NoPS
21:30
SavU
VS
PeKa
22:30
Loiske
VS
PS-44