ufabet

ตารางบอล 29 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
ดินาโมเคียฟ
VS
เกนท์
02:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
Molde
02:00
Omonia Nicosia
VS
โอลิมเปียกอส

38 เอร์สเตอดีวีซี

23:45
FC Eindhoven
VS
Roda JC Kerkrade

32 ลาลีกา สเปน

00:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
บาเลนเซีย
02:30
เกตาเฟ่
VS
เรอัล เบติส

99474 World - Club Friendlies

19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Halifax Town
23:00
Avilés Stadium
VS
Lealtad
00:00
Algeciras
VS
Sevilla II
00:30
Gonsenheim
VS
Bayern Alzenau
01:00
Glentoran
VS
Queen's University
01:30
Forfar Athletic
VS
Brechin City
01:30
Airdrieonians
VS
Albion Rovers

462 คาราบาว คัพ

01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เชลซี

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
Newcastle United U21
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Liverpool U21
01:00
สคันธอร์ป
VS
Manchester City U21
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
West Ham United U21
01:00
Walsall
VS
Chelsea U21
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
มอร์แคมป์
01:45
โรชเดล
VS
Manchester United U21

462 England - Professional Development League

19:00
Bristol City U23
VS
Swansea City U23
19:00
Queens Park Rangers U23
VS
Millwall U23
01:00
Sheffield Utd U23
VS
Barnsley U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Bishop's Stortford
VS
Enfield Town
01:45
Bowers & Pitsea
VS
Brightlingsea Regent
01:45
East Thurrock United
VS
Carshalton Athletic
01:45
Folkestone Invicta
VS
Cray Wanderers
01:45
Horsham
VS
Bognor Regis Town
01:45
Margate
VS
AFC Hornchurch
01:45
Merstham
VS
Corinthian-Casuals
01:45
Potters Bar Town
VS
Cheshunt
01:45
Lewes
VS
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Bury Town
VS
Witham Town
01:45
Dereham Town
VS
Cambridge City
01:45
Felixstowe & Walton United
VS
AFC Sudbury
01:45
Histon
VS
Soham Town Rangers

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
AFC Dunstable
VS
Didcot Town
01:45
Bedford Town
VS
Berkhamsted
01:45
Bedworth United
VS
Barton Rovers
01:45
AFC Kempston Rovers
VS
Daventry Town
01:45
North Leigh
VS
Thame
01:45
Welwyn Garden City
VS
Biggleswade

462 England - Non League Div One: Northern North

01:45
Kendal Town
VS
City of Liverpool
01:45
Marine
VS
Colne
01:45
Ossett United
VS
Dunston
01:45
Ramsbottom United
VS
Pickering Town CFC
01:45
Tadcaster Albion
VS
Pontefract Collieries
01:45
Workington
VS
Trafford
01:45
Mossley
VS
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
Ashford Town (Middlesex)
VS
Tooting & Mitcham United
01:45
Marlow
VS
Staines Town
01:45
Northwood
VS
FC Romania

462 England - Non League Div One: Northern South

01:45
Frickley Athletic
VS
Belper Town
01:45
Glossop North End
VS
Newcastle Town
01:45
Ilkeston Town
VS
Stamford
01:45
Kidsgrove Athletic
VS
Leek Town
01:45
Lincoln United
VS
Cleethorpes Town
01:45
Loughborough Dynamo
VS
Spalding United
01:45
Sheffield
VS
Stocksbridge Park Steels
01:45
Sutton Coldfield Town
VS
Carlton Town
01:45
Wisbech Town
VS
Worksop Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:45
Barnstaple Town
VS
Cinderford Town
01:45
Cirencester Town
VS
Thatcham Town
01:45
Frome Town
VS
Evesham United
01:45
Moneyfields
VS
Melksham Town
01:45
Sholing
VS
Highworth Town
01:45
Winchester City
VS
Mangotsfield United

462 England - Non League Premier: Northern

01:45
Ashton United
VS
South Shields
01:45
Grantham Town
VS
Stafford Rangers
01:45
Hyde United
VS
United of Manchester
01:45
Lancaster City
VS
Morpeth Town
01:45
Matlock Town
VS
Basford United
01:45
Mickleover Sports
VS
Witton Albion
01:45
Nantwich Town
VS
Buxton
01:45
Warrington Town
VS
Atherton Collieries
01:45
Gainsborough Trinity
VS
Whitby Town
01:45
Stalybridge Celtic
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

01:30
Needham Market
VS
Royston Town
01:45
AFC Rushden & Diamonds
VS
Hitchin Town
01:45
Alvechurch
VS
Stratford Town
01:45
Banbury United
VS
Hednesford Town
01:45
Biggleswade Town
VS
Leiston
01:45
Coalville Town
VS
Redditch United
01:45
Kings Langley
VS
St Ives Town
01:45
Lowestoft Town
VS
Peterborough Sports
01:45
Rushall Olympic
VS
Bromsgrove Sporting
01:45
Tamworth
VS
Barwell

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
พีเอสวี
VS
Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

23:00
Elversberg
VS
Hessen Kassel
00:00
Astoria Walldorf
VS
Stuttgart II
00:00
Homburg
VS
Pirmasens
00:00
Hoffenheim II
VS
Balingen
00:00
Kickers Offenbach
VS
SV Steinbach
00:30
FSV Frankfurt
VS
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Bremen

00:30
Brinkumer SV
VS
Union Bremen
00:30
Werder Bremen III
VS
Aumund-Vegesack
00:30
Blumenthaler SV
VS
Geestemünde
00:30
Vatan Sport
VS
Habenhauser FV
00:30
Schwachhausen
VS
Leher TS
00:30
Hemelingen
VS
Borgfeld
00:30
Hastedt
VS
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:30
Osdorf
VS
Niendorfer TSV

2454 Albania - Superliga

05:00
Tirana
VS
Bylis Ballsh
05:00
Teuta Durrës
VS
Vllaznia Shkodër
05:00
Apolonia Fier
VS
Partizani Tirana
05:00
Skënderbeu Korçë
VS
Kastrioti Krujë
05:00
Kukësi
VS
Laçi

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Austria Wien II
VS
SV Horn II
23:30
Lafnitz
VS
Grazer AK
23:30
Juniors OÖ
VS
Liefering
23:30
Blau-Weiß Linz
VS
Amstetten
01:25
Wacker Innsbruck
VS
Austria Lustenau

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

20:00
Spartak Varna
VS
Lokomotiv Sofia 1929
20:00
Zagorets
VS
Hebar 1918
20:00
Rodopa Smolyan
VS
OFK Pirin

266 Croatia - Croatia Cup

20:00
Rudar Mursko Sredisce
VS
Slaven Koprivnica

320 Denmark - First Division

23:00
Hobro
VS
Skive
00:00
Fremad Amager
VS
Esbjerg

17 France - National

23:45
Quevilly Rouen
VS
Sète
01:00
Bourg-en-Bresse
VS
Annecy
01:00
Orléans
VS
Avranches
01:00
Concarneau
VS
Cholet

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

22:30
Thór
VS
Afturelding
22:45
Keflavík
VS
ÍBV
22:45
Vestri
VS
Fram
22:45
Grindavík
VS
Víkingur Ólafsvík
00:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Leiknir Reykjavík
01:00
Thróttur Reykjavík
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Derry City

251 โกปปาอีตาเลีย

01:45
Monza
VS
Triestina

1578 Norway - Obos-Ligaen

00:00
Ullensaker / Kisa
VS
Tromsø

2 Poland - 1. Liga

23:10
Widzew Lodz
VS
Zagłębie Sosnowiec
01:40
Arka Gdynia
VS
Tychy 71

20 Portugal - Segunda Liga

02:00
Académica
VS
Feirense

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Strogino U20
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Khimki U20
17:00
Chertanovo U20
VS
Rostov U19
17:00
Ufa U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Tambov U19
VS
Rotor Volgograd U20
18:00
Rubin Kazan U19
VS
Zenit U19
19:00
Akhmat Grozny U19
VS
Sochi U19
19:00
Krasnodar U19
VS
Spartak Moskva U19
20:00
Dinamo Moskva U19
VS
Arsenal Tula U19
20:00
UOR №5 U20
VS
CSKA Moscow U19

47 Sweden - Svenska Cupen

20:30
Vasalund
VS
Brage

515 Wales - Premier League

01:45
Newtown
VS
Cefn Druids

5 Brazil - Serie B

05:15
Avaí
VS
Figueirense
05:15
Juventude
VS
Operário PR
05:15
Vitória
VS
CSA
06:30
Oeste
VS
Botafogo SP

353 Colombia - Torneo Betplay

08:05
Deportes Quindío
VS
Bogotá

338 Peru - Primera Division

23:00
Academia Cantolao
VS
Carlos Stein
01:15
Cienciano
VS
Sport Huancayo
03:30
Universidad San Martín
VS
César Vallejo

158 Uruguay - Segunda Division

22:15
Villa Española
VS
Cerrito
00:30
Albion
VS
Sud América
02:45
Atenas
VS
Racing

886 Egypt - Premier League

20:00
Al Mokawloon
VS
Masr
22:30
ENPPI
VS
Misr Lel Makasa
01:00
Pyramids FC
VS
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
Youssoufia Berrechid
VS
FAR Rabat
01:00
Difaâ El Jadida
VS
Hassania Agadir

97374 Jordan - Premier League

21:00
Ma'an
VS
Al Sareeh
23:30
Al Hussein
VS
Shabab Al Ordon

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Al-Hidd
VS
Al Hala

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Peñarol
VS
Colo-Colo
05:15
Grêmio
VS
Universidad Católica

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

07:00
FC Vsetin
VS
Bzenec

320 Denmark - 2. Division Group 2

23:00
Roskilde
VS
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

00:00
Fremad Valby
VS
Avedøre

2 Poland - 2. Liga East

00:00
Znicz Pruszków
VS
Hutnik Krakow
01:30
Olimpia Elbląg
VS
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
SJ Vaslui
VS
Bucovina Radauti
21:00
Paşcani
VS
Ceahlaul Piatra Neamt

41 Europe - Euro U17

05:00
Armenia U17
VS
Latvia U17
05:00
Denmark U17
VS
Serbia U17
05:00
Israel U17
VS
Sweden U17
05:00
Kazakhstan U17
VS
Finland U17

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Maardu
VS
Keila
23:00
Marjamaa Kompanii
VS
Rumori Calcio II
23:00
Imavere
VS
Tallinna Kalev
23:00
Tartu Welco
VS
Kuressaare

122 Kosovo - Superliga

20:00
Arbëria
VS
KF Feronikeli

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Gurten
VS
Deutschlandsberger SC

227 Russia - Pfl

17:00
Dinamo Barnaul
VS
Novosibirsk

674 Hungary - Nb I Women

23:15
Diósgyőri VTK W
VS
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tijuana W
VS
Pachuca W
07:00
León W
VS
Atlas W

556 Belgium - Reserve Pro League

00:30
Genk U21
VS
Mechelen U21

155 Romania - Liga 2

23:00
U Craiova 1948
VS
CSM Slatina

401 Slovakia - Youth League

21:00
Spartak Trnava U19
VS
Senica U19

227 Russia - Premier League Women

18:00
Yenisey W
VS
Zvezda 2005 W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Chertanovo W
23:30
Zenit W
VS
CSKA Moscow W

80 Chile - Segunda División

22:00
Recoleta
VS
Lautaro de Buin
02:00
Iberia
VS
Independiente

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ho Chi Minh City II
VS
Son La
16:00
Ha Noi II
VS
PP Ha Nam
18:20
Ho Chi Minh City
VS
TKS Viet Nam
18:30
Ha Noi
VS
GT Thai Nguyen