ufabet

ตารางบอล 30 ก.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
PAOK
VS
คราสโนดาร์
02:00
Midtjylland
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
02:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Maccabi Tel Aviv

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:00
Benevento
VS
อินเตอร์ มิลาน
23:00
อูดิเนเซ่
VS
Spezia
01:45
ลาซิโอ
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

00:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:00
บียาร์เรอัล
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:30
เออิบาร์
VS
เอลเช่
02:30
เรอัล มาดริด
VS
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
สากัน โตสู
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
FC เรียวเคียว
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เอฮิเมะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
โทชิกิ SC
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Club Friendlies

16:30
Granada II
VS
Linense
20:00
Partick Thistle
VS
Ayr United
23:00
Rota
VS
Xerez
00:00
Somorrostro
VS
Barakaldo
00:00
Real Ávila
VS
Talavera CF
00:00
Arandina
VS
Cristo Atlético
00:30
Vilafranca
VS
Badalona
01:00
Txantrea
VS
Peña Sport
01:00
Miajadas
VS
Merida
01:00
Don Benito
VS
Cacereño
01:00
Lucena
VS
คอร์โดบา
01:00
Eldense
VS
Albacete II
01:45
Ballyclare Comrades
VS
Glenavon

462 คาราบาว คัพ

23:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00
เบิร์นลีย์
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:45
ไบรท์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
01:45
เอฟเวอร์ตัน
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
Brighton U21

462 England - Professional Development League

19:00
Crewe U23
VS
Coventry U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Kingstonian
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Romford
VS
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
Aylesbury United
VS
Wantage Town
01:45
Kidlington
VS
Halesowen Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:30
Paulton Rovers
VS
Bideford
01:30
Willand Rovers
VS
AFC Totton
01:45
Larkhall Athletic
VS
Basingstoke Town
01:45
Slimbridge
VS
Bristol Manor Farm

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Mainz 05 II
VS
Ulm
23:30
Sonnenhof Großaspach
VS
Freiburg II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:00
Linx
VS
Lörrach-Brombach
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Freiburger FC
00:00
Astoria Walldorf II
VS
Oberachern
00:00
Bissingen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
00:00
CfR Pforzheim
VS
Rielasingen-Arlen
00:00
Reutlingen
VS
Sandhausen II
00:00
Nöttingen
VS
Ilshofen
00:00
Bruchsal
VS
SGV Freiberg
00:00
Göppinger SV
VS
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

00:30
SFL Bremerhaven
VS
BTS Neustadt
00:30
OSC Bremerhaven
VS
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:00
Lupo-Martini
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:15
Paderborn 07 II
VS
Gütersloh

11 Germany - Super Cup

01:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
ดอร์ทมุนด์

919 Armenia - Premier League

19:15
Ararat-Armenia
VS
Pyunik
19:15
Shirak
VS
Lori
19:15
Alashkert
VS
Gandzasar
19:15
Ararat
VS
Banants

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Dornbirn
VS
Rapid Wien II
23:30
Floridsdorfer AC
VS
Kapfenberger SV
01:25
Vorwärts Steyr
VS
Austria Klagenfurt

143 Austria - Austrian Cup

00:00
Schwaz
VS
Hohenems

556 Belgium - First Division B

00:00
Westerlo
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

21:00
Travnik
VS
Borac Banja Luka
21:00
Rudar Prijedor
VS
Olimpic Sarajevo
21:00
Gorazde
VS
Sloboda Tuzla
21:00
Radnicki Lukavac
VS
Sarajevo
21:00
Sloboda Novi Grad
VS
Sloga
21:00
Buducnost Banovici
VS
Zeljeznicar
21:00
Tekstilac Derventa
VS
Zrinjski
21:00
Dizdaruša
VS
Velez
21:00
Slavija
VS
Mladost Doboj Kakanj
21:00
GOSK Gabela
VS
Siroki Brijeg
21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Radnik Bijeljina
21:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Modrica
21:00
Klis Buturović Polje
VS
UNIS Vogosca
21:00
Velež Nevesinje
VS
Igman Konjic
21:00
Fortuna Zenica
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

20:00
Chavdar Troyan
VS
Kariana Erden
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Vitosha Bistritsa
20:00
Botev Ihtiman
VS
Neftohimik
20:00
Sevlievo
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
20:00
Nadezhda Dobroslavtsi
VS
FK Minyor Pernik
20:00
Izvor Gorski izvor
VS
Septemvri Simitli
20:00
Oborishte
VS
Dobrudzha 1919
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Sozopol
20:00
Drenovets
VS
Strumska slava
22:30
Dunav 2010
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Croatia Zmijavci
VS
Solin
20:30
Rudeš
VS
Sesvete
20:30
Cibalia
VS
Hajduk Split II
20:30
Dubrava Zagreb
VS
Bijelo Brdo
20:30
Orijent 1919
VS
Dinamo Zagreb II
20:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Opatija
20:30
Osijek II
VS
Kustošija
20:30
Junak
VS
Inter Zaprešić
20:30
Dugopolje
VS
Medimurje Cakovec

266 Croatia - Croatia Cup

20:30
Udarnik Kurilovec
VS
Vinogradar

116 Cyprus - 2. Division

20:00
EN THOI Lakatamia
VS
Akritas
20:00
Omonia Aradippou
VS
PAEEK
20:00
Ahironas
VS
Onisilos
20:00
AE Zakakiou
VS
Digenis Morphou
20:00
Omonia Psevda
VS
Aris
20:00
Alki Oroklini
VS
Ayia Napa
20:00
Kouris Erimi
VS
ASIL Lysi
20:00
Xylotympou
VS
Digenis Ypsonas
22:00
Othellos
VS
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Sparta Praha
VS
Blansko
20:30
Chlumec nad Cidlinou
VS
Teplice
20:30
Viktoria Žižkov
VS
Slovan Liberec
20:30
Karviná
VS
Vlašim
20:30
Táborsko
VS
Bohemians 1905
20:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Dukla Praha
20:30
Přepeře
VS
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

23:00
Viborg
VS
Vendsyssel
00:00
FC Helsingør
VS
HB Køge
00:00
Kolding IF
VS
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Nõmme Kalju
VS
Tulevik

1233 Finland - Ykkonen

22:30
VPS
VS
Jaro
22:30
MYPA
VS
KTP
22:30
MP
VS
Gnistan
22:30
SJK Akatemia
VS
KPV
22:30
EIF
VS
MuSa
22:30
Oulu
VS
Kajaani

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Ajaccio
VS
Dunkerque

251 โกปปาอีตาเลีย

19:00
Reggina
VS
Teramo
20:00
Cremonese
VS
Arezzo
20:00
Cosenza
VS
Alessandria
20:00
Cittadella
VS
Novara
20:00
โฟรซิโนเน่
VS
Calcio Padova
20:00
Pisa
VS
Juve Stabia
20:30
Pescara
VS
San Nicolò
21:00
Virtus Entella
VS
AlbinoLeffe
22:00
Ascoli
VS
Perugia
22:00
เอ็มโปลี
VS
Renate
22:00
Vicenza
VS
Pro Patria
23:00
Salernitana
VS
Südtirol
23:00
Venezia
VS
Carrarese
23:00
เลชเช่
VS
FeralpiSalò
23:00
Pordenone
VS
Casarano
23:00
คิเอโว่
VS
Catanzaro
23:00
Reggiana
VS
Monopoli
01:00
เบรสชา
VS
Trapani
02:00
สปาล
VS
Bari 1908

2756 Malta - Premier League

22:00
Tarxien Rainbows
VS
Hibernians
22:00
Lija Athletic
VS
Birkirkara
02:15
Hamrun Spartans
VS
Senglea Athletic
02:15
Valletta
VS
Gzira United

998 Montenegro - First League

20:30
Petrovac
VS
Jezero
21:00
Sutjeska
VS
Rudar
22:00
Mladost
VS
Zeta
23:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Dečić
00:00
Budućnost
VS
Iskra

998 Montenegro - Second League

20:30
Arsenal Tivat
VS
Grbalj

2 Poland - 1. Liga

21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Stomil Olsztyn
23:00
Chrobry Głogów
VS
Górnik Łęczna
23:10
Korona Kielce
VS
Nieciecza
23:30
Odra Opole
VS
Resovia Rzeszów
00:00
Bełchatów
VS
ŁKS Łódź
00:00
Radomiak Radom
VS
Miedź Legnica
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
Jastrzębie

227 Russia - Russian Cup

17:00
Rodina Moskva
VS
Yenisey
17:00
Zenit Irkutsk
VS
Olimpiyets
20:00
Volga Ulyanovsk
VS
Veles
20:00
Mashuk-KMV
VS
Dinamo Bryansk
21:00
Salyut Belgorod
VS
Tekstilshchik
21:00
Zvezda Perm
VS
Orenburg
23:00
Dinamo Stavropol'
VS
Krylya Sovetov
23:00
Chernomorets
VS
SKA Khabarovsk

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

01:00
Olimpija
VS
Gorica

47 Sweden - Svenska Cupen

20:30
Boden
VS
Västerås SK
21:00
Forward
VS
Akropolis
21:00
Gauthiod
VS
Ljungskile
21:30
Angered BK
VS
Häcken
21:30
Astrio
VS
Falkenberg
23:30
Sandviken
VS
Jönköpings Södra
23:30
Newroz
VS
Umeå
23:30
Stockholm Internazionale
VS
Degerfors
23:30
Täby
VS
AFC Eskilstuna
23:30
Gute
VS
Hammarby
23:30
Stenungsund
VS
Elfsborg
23:30
Halmia
VS
Helsingborg
23:30
Torns
VS
Trelleborg
23:30
Assyriska BK
VS
Mjällby
23:30
Oskarshamns AIK
VS
Varberg BoIS
23:30
Husqvarna
VS
IFK Göteborg
23:30
Landskrona
VS
Öster

86 Ukraine - Ukrainian Cup

18:00
Hirnyk-Sport
VS
Dnipro-1
19:00
Polessya
VS
Minai
19:00
Veres
VS
Mykolaiv
19:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Mariupol
20:00
Hirnyk
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Ahrobiznes Volochysk
21:00
Vorskla
VS
Lviv
21:00
Desna
VS
Rukh Vynnyky
21:30
Prykarpattia
VS
Kolos Kovalivka
22:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Inhulets

515 Wales - Premier League

01:45
Bala Town
VS
The New Saints
01:45
Barry Town United
VS
Haverfordwest County
01:45
Caernarfon Town
VS
Flint Town United
01:45
Connah's Quay
VS
Aberystwyth Town
01:45
Cardiff MU
VS
Penybont

5 Brazil - Serie B

07:30
Guarani
VS
Sampaio Corrêa
07:30
Paraná
VS
Chapecoense
08:30
Cuiabá
VS
Náutico
02:30
Confiança
VS
Brasil de Pelotas
05:15
Cruzeiro
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

06:00
Tombense
VS
Criciúma

80 Chile - Primera B

21:00
Copiapó
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
San Luis
VS
Puerto Montt
22:00
San Marcos
VS
Deportes Valdivia
23:30
Cobreloa
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Rionegro Águilas
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
Tigres
VS
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
ADR Jicaral
VS
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

05:00
Guayaquil City
VS
El Nacional

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Venados
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
Mineros de Zacatecas
05:00
Tapatío
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

01:00
Carlos Manucci
VS
Sporting Cristal
03:30
Deportivo Municipal
VS
Universitario

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
New York RB II
VS
North Carolina
06:00
Indy Eleven
VS
Sporting Kansas City II
06:00
Loudoun United
VS
New York RB II
06:30
Bethlehem Steel
VS
Hartford Athletic
06:30
Miami FC II
VS
Charleston Battery

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
Khouribga
VS
Raja Beni Mellal
01:00
RSB Berkane
VS
CR Khemis Zemamra
01:00
Mouloudia Oujda
VS
Raja Casablanca
01:00
Ittihad Tanger
VS
Moghreb Tétouan
01:00
Wydad Casablanca
VS
Olympic Safi
01:00
FUS Rabat
VS
Rapide Oued Zem

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Ahli
VS
Aqaba
23:30
Al Salt
VS
Al Faysali

5618 China PR - League One

14:00
Nei Mongol Zhongyou
VS
Beijing BG
14:00
Xinjiang Tianshan
VS
Nantong Zhiyun
14:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Changchun Yatai
14:30
Shenyang Urban
VS
Meizhou Hakka
18:35
Beijing Renhe
VS
Chengdu Qianbao
18:35
Hangzhou
VS
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Southern District
VS
Happy Valley

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

14:00
Fukuyama City
VS
Baleine Shimonoseki

49477 Thailand - FA Cup

15:30
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
Namphong United
15:30
Surin
VS
Techno Sawang
15:30
Kalasin
VS
Chaiyaphum United
15:30
Pakchong
VS
Bang Khun Thian United
15:30
Ubonkids City
VS
Kranuan
15:30
Krabi
VS
Samut Songkhram
15:30
Kabin United
VS
Banbueng
15:30
Muangkan United
VS
Aidin Sport
15:30
Kanthararom United
VS
ขอนแก่น เอฟซี
15:30
Suwannaphum United
VS
BSB Pakkert City
15:30
Udon United
VS
Phitsanulok
15:30
Maejo United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Bangkok
VS
Roi Et
15:30
Hippo
VS
See Kwae
15:30
Kohkwang
VS
Chiangrai
15:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
15:30
Sing Ubon
VS
Don Mueang
15:30
Kamphaeng Phet
VS
IESA Ayutthaya
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Songkhla
15:30
Watbot
VS
Siam
15:30
Rayong United
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
17:00
Raj Pracha
VS
JTFC
18:00
Nonthaburi
VS
Pro Kick United
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan
18:30
Chachoengsao Hi-Tek
VS
Rasi Salai United
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Bà Ria Vũng Tàu
15:30
Tay Ninh
VS
Long An
15:30
Hue
VS
Bình Phước
15:30
Can Tho
VS
An Giang
15:30
Pho Hien
VS
Binh Dinh
15:30
Sanna Khanh Hoa
VS
Dong Thap

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

20:40
Al Nassr
VS
Al Ahli Jeddah
00:45
Persepolis
VS
Pakhtakor

11240938 เอเอฟซีคัพ

07:00
Taipower
VS
Ulaanbaatar City

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
LDU Quito
VS
Deportivo Binacional
07:30
Boca Juniors
VS
Libertad
07:30
Athletico PR
VS
Wilstermann
07:30
América de Cali
VS
Internacional
05:15
Palmeiras
VS
Bolívar
05:15
Nacional
VS
Racing Club
05:15
Caracas
VS
Independiente Medellín

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Solières Sport
VS
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

00:30
Gullegem
VS
Oudenaarde
01:00
RFC Wetteren
VS
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

01:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Witgoor Sport
VS
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Gosselies Sports
VS
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Mormont
VS
Stade Disonais
01:00
Jodoigne
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Antonia
VS
Kalmthout
01:00
Vorselaar
VS
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Linden
VS
Hoegaarden-Outgaarden
01:00
Sporting Kampenhout
VS
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Blankenberge
VS
Dadizele

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

20:30
Jiskra Domažlice
VS
Sparta Praha II
21:00
Sokol Hostoun
VS
Příbram II

17 France - CFA Group B

01:00
Haguenau
VS
Bobigny

17 France - CFA Group C

00:00
Andrézieux
VS
Monaco II
01:00
Jura Sud Foot
VS
Saint-Priest
01:00
Toulon
VS
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

01:00
Bourges 18
VS
Le Puy F.43 Auvergne

1578 Norway - 2. Division

20:00
Levanger
VS
Sotra

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Motor Lublin
20:00
Garbarnia Kraków
VS
Bytovia Bytów
20:30
SKRA Częstochowa
VS
Chojniczanka Chojnice
21:00
Stargard Szczeciński
VS
Stal Rzeszów
23:00
Pogoń Siedlce
VS
Lech Poznań II
23:00
Olimpia Grudziądz
VS
Katowice
23:00
Kalisz
VS
Wigry Suwałki

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Serrano RJ
VS
Duque de Caxias
01:00
Nova Cidade
VS
Olaria
01:00
Serra Macaense
VS
Audax Rio
01:00
Gonçalense
VS
Rio São Paulo

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Araucária
VS
Rolândia
01:30
Azuriz
VS
Nacional PR
01:30
Maringá
VS
Andraus Brasil
01:30
Prudentópolis
VS
AA Batel
01:30
Independiente FSJ
VS
Apucarana

5 Brazil - Paulista A2

01:00
São Bernardo
VS
São Bento
02:30
São Caetano
VS
XV de Piracicaba

2405 Estonia - Estonian Cup

20:30
Team Helm
VS
Trans
23:00
Paide
VS
Pocarr
23:00
Legion
VS
Saku Sporting
23:30
FC Tallinn
VS
Vändra

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atletico-PR U20
VS
Gremio U20
01:00
Ceará U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
Bahia U20
01:00
Fluminense U20
VS
Santos U20
01:00
Internacional U20
VS
Goias U20
01:00
Vitoria U20
VS
Botafogo U20

748 Latvia - Latvian Cup

23:00
Auda
VS
Rīgas FS

886 Egypt - Egypt Cup

01:00
Al Ahly
VS
Tersana

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Hradec Kralove U19
VS
Brno U19
18:00
Ceske Budejovice U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:15
Ostrava U19
VS
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Jagiellonia U18
VS
Wisla U18

122 Kosovo - Superliga

20:00
KF Llapi
VS
KF Ballkani
20:00
Trepça'89
VS
Prishtina
20:00
Drita
VS
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Zug
VS
Schötz
01:00
Gossau
VS
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Black Stars
VS
Bellinzona
00:30
Stade Nyonnais
VS
Yverdon Sport

462 England - FA Cup Women

01:15
Birmingham W
VS
Everton W

47 Sweden - Svenska Cupen Women

00:00
Mariebo W
VS
Vittsjo

674 Hungary - Nb I Women

20:30
Szent Mihály W
VS
Astra Hungary W
21:00
MTK Hungaria W
VS
Kelen W
21:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Viktória Szombathely W

119 Georgia - Liga 3

18:00
Kolkheti Khobi
VS
Gareji
18:00
Meshakhte
VS
Bakhmaro
18:00
Saburtalo II
VS
Tbilisi City

251 Italy - Primavera Cup

16:00
Lecce U19
VS
Crotone U19
19:00
Verona U19
VS
Cittadella U19
20:00
Monza U19
VS
Milan U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Torino U19
20:00
Napoli U19
VS
Lazio U19
20:00
Bologna U19
VS
Vicenza Virtus U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Vasco U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Friburguense U20
VS
Boavista U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Americano U20
01:00
Resende U20
VS
Macaé U20
01:00
Madureira U20
VS
América RJ U20
01:00
Nova Iguaçu U20
VS
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Minas ICESP
VS
Corinthians
01:00
São Paulo W
VS
Iranduba
01:00
Audax
VS
Vitória BA
03:00
Internacional RS
VS
Santos
06:30
Cruzeiro
VS
Ponte Preta

17 France - National 3: Paris Île-de-France

01:00
Paris II
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Côte Bleue
VS
Cannes
01:00
Consolat Marseille
VS
Marseille Endoume Catalans
01:00
Istres
VS
Rousset-Ste Victoire

401 Slovakia - Youth League

20:00
Poprad U19
VS
Nitra U19

1796 Iceland - 4. Deild

22:30
Hamar
VS
KFS
01:30
ÍH
VS
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

22:00
Höttur / Huginn
VS
KFG
22:30
Einherji
VS
Sindri
23:00
Reynir
VS
Álftanes
02:00
KV
VS
Tindastóll
03:00
Augnablik
VS
Ægir
03:00
Vængir Jupiters
VS
Ellidi

80 Chile - Segunda División

21:00
Colchagua
VS
General Velásquez
22:00
Deportes Vallenar
VS
Deportes Linares
22:00
Colina
VS
Concepcion
04:00
Fernández Vial
VS
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Premiership Women

02:00
Derry City W
VS
Cliftonville W
02:00
Linfield W
VS
Glentoran BU W
02:00
Sion Swifts W
VS
Crusaders Strikers W

69697 Vietnam - Women's National League

05:00
Ha Noi
VS
Ha Noi II
05:00
PP Ha Nam
VS
GT Thai Nguyen
05:00
Ho Chi Minh City II
VS
Ho Chi Minh City
05:00
Son La
VS
TKS Viet Nam

1796 Iceland - Premier League Women

23:00
Selfoss W
VS
KR W

1233 Finland - Kolmonen

23:45
TPV II
VS
Loiske
00:15
TPK
VS
EuPa