lsm99

ตารางบอล 3 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เชลซี
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
ไบรท์ตัน
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
นอริชซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บาร์นสลีย์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บริสตอลซิตี
21:00
เรดิง
VS
วัตฟอร์ด
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
แบล็กพูล
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Northampton Town
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
พอร์ตสมัท
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town
21:00
โรชเดล
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Barrow
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Walsall
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Bradford City
21:00
Harrogate Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Leyton Orient
VS
Cheltenham Town
21:00
มอร์แคมป์
VS
Port Vale
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Mansfield Town
21:00
Stevenage
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
สคันธอร์ป

462 เอฟเอคัพ

21:00
Guiseley
VS
Atherton Collieries
21:00
Mossley
VS
Tadcaster Albion
21:00
Chorley
VS
Gateshead
21:00
Southport
VS
Morpeth Town
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Longridge Town
21:00
Whitley Bay FC
VS
Blyth Spartans
21:00
Farsley Celtic
VS
Radcliffe Borough
21:00
Runcorn Linnets
VS
Marine
21:00
Ashton United
VS
South Shields
21:00
Curzon Ashton
VS
United of Manchester
21:00
Darlington
VS
Prescot Cables
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Spennymoor Town
21:00
Rylands
VS
York City
21:00
Hyde United
VS
Fylde
21:00
Marske United
VS
Consett AFC
21:00
Skelmersdale United
VS
Lancaster City
21:00
Boston United
VS
AFC Mansfield
21:00
Hednesford Town
VS
Halesowen Town
21:00
Coalville Town
VS
Alfreton Town
21:00
Tamworth
VS
Evesham United
21:00
Chasetown
VS
AFC Telford United
21:00
Alvechurch
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Nantwich Town
VS
Barwell
21:00
Mickleover Sports
VS
Newark Flowserve
21:00
Buxton
VS
Stafford Rangers
21:00
Grantham Town
VS
Matlock Town
21:00
Leamington
VS
Banbury United
21:00
Worksop Town
VS
Chester
21:00
Nuneaton Town
VS
Stratford Town
21:00
Ilkeston Town
VS
Hanley Town
21:00
AFC Dunstable
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Brackley Town
VS
Billericay Town
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Grays Athletic
21:00
Canvey Island
VS
Biggleswade
21:00
Cheshunt
VS
Cambridge City
21:00
Royston Town
VS
Stamford
21:00
Barking
VS
Kings Langley
21:00
Hashtag United
VS
Braintree Town
21:00
St Albans City
VS
Hitchin Town
21:00
Bishop's Stortford
VS
Brentwood Town
21:00
Waltham Forest
VS
AFC Hornchurch
21:00
Leighton Town
VS
Leiston
21:00
Brantham Athletic
VS
Aveley
21:00
Kettering Town
VS
Chelmsford City
21:00
Peterborough Sports
VS
Stansted
21:00
Bury Town
VS
Waltham Abbey
21:00
Hayes & Yeading United
VS
Bognor Regis Town
21:00
Dartford
VS
Slough Town
21:00
Farnborough
VS
Tonbridge Angels
21:00
Harrow Borough
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Chipstead
VS
East Grinstead Town
21:00
Chichester City
VS
Risborough Rangers
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Haringey Borough
VS
Chertsey Town
21:00
Folkestone Invicta
VS
Chatham Town
21:00
Hendon
VS
Maidstone United
21:00
Hanwell Town
VS
Hartley Wintney
21:00
Moneyfields
VS
Cray Wanderers
21:00
Ebbsfleet United
VS
Hastings United
21:00
Sheppey United
VS
Welling United
21:00
Corinthian
VS
Hampton & Richmond
21:00
Bedfont Sports
VS
Carshalton Athletic
21:00
Dorking Wanderers
VS
Eastbourne Borough
21:00
Bracknell Town
VS
Marlow
21:00
Metropolitan Police FC
VS
Walton Casuals
21:00
Weston-super-Mare
VS
Swindon Supermarine
21:00
Truro City
VS
Hungerford Town
21:00
Saltash United
VS
Sholing
21:00
Frome Town
VS
Larkhall Athletic
21:00
Christchurch
VS
Gloucester City
21:00
Tiverton Town
VS
Taunton Town
21:00
Gosport Borough
VS
Hereford
21:00
Bath City
VS
Winchester City
21:00
Wimborne Town
VS
Melksham Town
21:00
Kidlington
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Wootton Bassett Town
VS
Oxford City
21:00
Chippenham Town
VS
Poole Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
วิเทสส์
VS
เฮราเคิล
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
พีอีซี ซโวลล์
01:00
วีวีวี เวนโล
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
ทเวนเต้
VS
เอ็มเมน

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
NEC
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
โคโลญจน์
VS
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Arminia Bielefeld
20:30
สตุทท์การ์ดต
VS
เลเวอร์คูเซ่น
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Lens
VS
แซงต์ เอเตียน
02:00
นีซ
VS
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
ซัสเซาโล่
VS
Crotone
23:00
เจนัว
VS
โตริโน่
01:45
อูดิเนเซ่
VS
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

18:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เออิบาร์
21:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
23:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เกตาเฟ่
23:30
เอลเช่
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
บาเลนเซีย
VS
เรอัล เบติส

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เวกัลตะ เซนได
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
สากัน โตสู
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
16:00
เอฮิเมะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

17:45
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
17:45
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
Samut Prakan City
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
20:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:45
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
17:45
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
ลำปาง เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
20:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00
ลำปาง เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

16:00
Las Palmas II
VS
Villa Santa Brígida
16:30
Salamanca CF UDS
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
16:30
Leioa
VS
Sestao River
16:30
Marbella
VS
Granada II
17:00
Levante II
VS
Real Murcia
17:00
UD Ourense
VS
Pontevedra
20:00
Queen's University
VS
Portadown
20:00
Glentoran
VS
Dundela
21:00
Cliftonville
VS
Warrenpoint Town
21:00
Stranraer
VS
Ballymena United
21:00
Dungannon Swifts
VS
Portstewart
21:00
Coleraine
VS
Dergview

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Weymouth
21:00
Barnet
VS
Eastleigh
21:00
Dover Athletic
VS
Notts County
21:00
Halifax Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Hartlepool United
VS
Aldershot Town
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
VS
Bromley
21:00
Sutton United
VS
Maidenhead United
21:00
Torquay United
VS
Stockport County
21:00
Wealdstone
VS
Chesterfield
21:00
Woking
VS
Solihull Moors
21:00
Wrexham
VS
Boreham Wood
23:30
King's Lynn Town
VS
Yeovil Town

462 England - Premier League U18

17:00
Blackburn U18
VS
Liverpool U18
17:00
Burnley U18
VS
Everton U18
17:00
Southampton U18
VS
Brighton U18
17:00
West Brom U18
VS
Aston Villa U18
17:00
West Ham U18
VS
Arsenal U18
17:00
Tottenham U18
VS
Fulham U18
17:30
Sunderland U18
VS
Leeds United U18
18:15
Reading U18
VS
Leicester U18
20:00
Stoke City U18
VS
Wolverhampton U18
20:00
Manchester City U18
VS
Manchester United U18
20:30
Newcastle Utd U18
VS
Middlesbrough U18

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Aston Villa W
VS
Everton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Brightlingsea Regent
VS
East Thurrock United
21:00
Cheshunt
VS
Folkestone Invicta
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Bishop's Stortford
21:00
Enfield Town
VS
Kingstonian
21:00
Leatherhead
VS
Margate
21:00
Wingate & Finchley
VS
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Hullbridge Sports
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Romford
21:00
Heybridge Swifts
VS
Dereham Town
21:00
Witham Town
VS
Histon
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Aylesbury United
VS
Daventry Town
21:00
Bedford Town
VS
Barton Rovers
21:00
Bedworth United
VS
Thame
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Wantage Town
21:00
North Leigh
VS
St Neots Town
21:00
Yaxley FC
VS
Didcot Town
21:00
Berkhamsted
VS
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Clitheroe
VS
Trafford
21:00
Ossett United
VS
Colne
21:00
Ramsbottom United
VS
Pontefract Collieries
21:00
Workington
VS
City of Liverpool
21:00
Pickering Town CFC
VS
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Barking
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Chalfont St Peter
VS
Ware
21:00
Uxbridge
VS
FC Romania
21:00
Staines Town
VS
South Park
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Harlow Town
21:00
Westfield
VS
Hertford Town

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Frickley Athletic
VS
Carlton Town
21:00
Glossop North End
VS
Belper Town
21:00
Lincoln United
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Cleethorpes Town
21:00
Market Drayton Town
VS
Spalding United
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Leek Town
21:00
Wisbech Town
VS
Newcastle Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
Basingstoke Town
21:00
Cirencester Town
VS
Cinderford Town
21:00
Moneyfields
VS
Bideford
21:00
Willand Rovers
VS
Thatcham Town
21:00
Bideford
VS
Slimbridge
21:00
Highworth Town
VS
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Witton Albion
VS
Basford United
21:00
Warrington Town
VS
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Needham Market
VS
Lowestoft Town
21:00
Stourbridge
VS
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
Excelsior Maassluis
VS
Volendam II
19:00
Quick Boys
VS
IJsselmeervogels
19:30
AFC
VS
ASWH
19:30
Scheveningen
VS
TEC
20:00
Noordwijk
VS
HHC
20:00
Kozakken Boys
VS
Koninklijke HFC
20:00
Spakenburg
VS
Katwijk
20:30
Jong Sparta
VS
GVVV
23:00
De Treffers
VS
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
Heidenheim
VS
พาเดอร์บอร์น
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Eintracht Braunschweig
18:00
Jahn Regensburg
VS
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Verl
19:00
Magdeburg
VS
Viktoria Köln
19:00
Zwickau
VS
1860 München
19:00
Ingolstadt
VS
Unterhaching
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
VfB Lübeck
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Jeddeloh
VS
Wolfsburg II
20:30
HSC Hannover
VS
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Chemie Leipzig
VS
Luckenwalde
18:30
Chemnitzer FC
VS
BAK '07
18:30
Viktoria Berlin
VS
Auerbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Pirmasens
VS
Balingen
19:00
Ulm
VS
Bahlinger SC
19:00
Bayern Alzenau
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
SV Steinbach
VS
Hoffenheim II
19:00
Homburg
VS
Elversberg
19:00
Hessen Kassel
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
FSV Frankfurt
19:00
Schott Mainz
VS
Astoria Walldorf
19:30
Freiburg II
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Wegberg-Beeck
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Fortuna Köln
19:00
Köln II
VS
Preußen Münster
19:00
Alemannia Aachen
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Homberg
VS
Schalke 04 II
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Rödinghausen
19:00
Bonner SC
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Linx
19:00
SGV Freiberg
VS
Nöttingen
19:00
Ilshofen
VS
Reutlingen
19:00
Backnang
VS
CfR Pforzheim
19:00
Ravensburg
VS
Bissingen
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Astoria Walldorf II
19:30
Freiburger FC
VS
Göppinger SV
20:30
Oberachern
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

21:00
Viktoria Kahl
VS
Bayern Hof
21:00
ATSV Erlangen
VS
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
BTS Neustadt
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

23:00
Süderelbe
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:30
Baunatal
VS
Eddersheim
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Lehnerz
20:00
Dietkirchen
VS
SV Steinbach
20:00
Waldgirmes
VS
Hessen Dreieich
20:00
Hunfelder SV
VS
SV Zeilsheim
20:00
Hanau 93
VS
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

00:45
Deutz
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SF Baumberg
VS
1. FC M'gladbach
22:00
SF Niederwenigern
VS
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

18:30
Rotenburger SV
VS
VfL Oldenburg
19:00
Kickers Emden
VS
Eintracht Celle
20:00
Lupo-Martini
VS
Ramlingen/Ehlershausen
21:30
FT Braunschweig
VS
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Rostocker FC
19:00
RSV Eintracht
VS
Stern
19:00
Torgelower SV Greif
VS
BSC Süd 05
19:00
Hansa Rostock II
VS
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Plauen
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
International Leipzig
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
1. FC Merseburg
19:00
An der Fahner Höhe
VS
FC Grimma
19:00
Union Sandersdorf
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Eilenburg
19:00
Martinroda
VS
Wacker Nordhausen
19:00
VfL Halle
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Gonsenheim
19:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Elversberg II
20:00
Röchling Völklingen
VS
Mechtersheim
20:30
Karbach
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Salmrohr
VS
Eintracht Trier
20:30
Diefflen
VS
Speyer
20:30
Pfeddersheim
VS
Wormatia Worms
21:30
Dudenhofen
VS
Jagersburg

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Altenholz
VS
Bordesholm
19:00
Union Neumünster
VS
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

05:00
Vllaznia Shkodër
VS
Kukësi
05:00
Bylis Ballsh
VS
Teuta Durrës
05:00
Kastrioti Krujë
VS
Tirana
05:00
Partizani Tirana
VS
Skënderbeu Korçë
05:00
Laçi
VS
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

19:00
Van
VS
Ararat
19:00
Lori
VS
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Admira
VS
Ried
22:00
Wattens
VS
Austria Wien
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

17:30
Rapid Wien II
VS
Lafnitz
19:30
Blau-Weiß Linz
VS
Dornbirn
19:30
Austria Lustenau
VS
Vorwärts Steyr
19:30
Kapfenberger SV
VS
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Qabala
VS
Sumqayıt
19:00
Zira
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Lida
19:30
Oshmyany
VS
Smorgon
20:00
Gomel
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:15
Waasland-Beveren
VS
เกงค์
23:30
AS Eupen
VS
Cercle Brugge
23:30
OH Leuven
VS
Zulte-Waregem
01:45
Sint-Truiden
VS
Kortrijk

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
Rudar Kakanj
VS
Zvijezda Gradačac
20:30
Igman Konjic
VS
Gorazde
20:30
Travnik
VS
Bratstvo Gracanica
20:30
Slaven Zivinice
VS
Buducnost Banovici
20:30
Capljina
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Montana
VS
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
VS
Botev Vratsa

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Tekstilac Derventa
VS
Sutjeska Foca
20:30
Drina Zvornik
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Modrica
VS
Slavija
20:30
Leotar
VS
Zeljeznicar Banja Luka
20:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Sloboda Novi Grad
20:30
FK Jedinstvo Brcko
VS
Rudar Prijedor
20:30
Podrinje Janja
VS
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
Lokomotiv Sofia 1929
VS
OFK Pirin
21:00
Ludogorets II
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Šibenik
VS
Osijek
00:05
Gorica
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Kustošija
VS
Junak
20:30
Opatija
VS
Osijek II
20:30
Sesvete
VS
Cibalia
20:30
Solin
VS
Rudeš
23:00
Medimurje Cakovec
VS
Croatia Zmijavci
23:00
Inter Zaprešić
VS
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Anorthosis
VS
Olympiakos
22:30
Apollon
VS
Ethnikos Achna
00:30
Paphos
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ayia Napa
VS
Omonia Aradippou
19:30
Akritas
VS
Alki Oroklini
19:30
ASIL Lysi
VS
AE Zakakiou
19:30
PAEEK
VS
Kouris Erimi
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Ahironas
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Othellos
19:30
Onisilos
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Digenis Morphou
VS
Omonia Psevda

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Zbrojovka Brno
VS
Karviná
21:30
Opava
VS
Teplice
21:30
Mladá Boleslav
VS
České Budějovice
00:00
Sparta Praha
VS
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Dukla Praha
VS
Lisen
21:00
Chrudim
VS
Varnsdorf
21:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Ústí nad Labem

320 Denmark - First Division

18:00
HB Køge
VS
Fremad Amager
18:30
Silkeborg
VS
Hobro
19:00
Skive
VS
Kolding IF
20:00
Esbjerg
VS
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tammeka
VS
Trans
20:00
Kuressaare
VS
Tallinna Kalev

1233 Finland - Finland Cup

18:00
Inter Turku
VS
HJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Troyes
20:30
ก็อง
VS
อาเมียงส์
00:00
Clermont
VS
Rodez
00:00
Châteauroux
VS
Niort
00:00
Auxerre
VS
Ajaccio
00:00
Dunkerque
VS
แก็งก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Sochaux
VS
Chambly
00:00
Pau
VS
Nancy
00:00
Paris
VS
Le Havre

125 Greece - Super League

23:30
Panaitolikos
VS
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Várda SE
00:30
Diósgyőr
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Fram
VS
Thróttur Reykjavík
21:00
ÍBV
VS
Vestri
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Leiknir Reykjavík
21:00
Afturelding
VS
Grindavík
22:00
Keflavík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Fjardabyggd
VS
Kórdrengir
21:00
Kári
VS
Njardvík
21:00
KF
VS
Thróttur Vogar
21:00
ÍR
VS
Selfoss
22:00
Dalvík / Reynir
VS
Haukar
22:00
Vídir
VS
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Cork City
VS
St Patrick's
01:30
Shelbourne
VS
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Cabinteely
01:30
Longford Town
VS
Galway United

251 Italy - Serie B

19:15
คิเอโว่
VS
Salernitana
21:15
Ascoli
VS
เลชเช่
21:15
เอ็มโปลี
VS
Monza
21:15
Reggina
VS
Pescara
21:15
สปาล
VS
Cosenza
21:15
Venezia
VS
โฟรซิโนเน่
21:15
Virtus Entella
VS
Reggiana
23:15
Vicenza
VS
Pordenone

748 Latvia - Virsliga

19:00
Ventspils
VS
Valmiera / BSS
21:00
Rīgas FS
VS
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

18:00
Smiltene
VS
Super Nova
18:00
Auda
VS
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Rabotnicki
VS
Akademija Pandev
20:00
Skendija 79
VS
Sileks
20:00
Shkupi
VS
Borec
20:00
Makedonija
VS
Struga
20:00
Belasica
VS
Renova

2756 Malta - First Division

22:00
Fgura United
VS
Zebbug Rangers
22:00
Pietà Hotspurs
VS
Qormi
02:15
Naxxar Lions
VS
Swieqi
02:15
Qrendi
VS
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

19:00
Floreşti
VS
Dacia-Buiucani
22:00
Sheriff
VS
Zimbru

998 Montenegro - Second League

22:00
Jedinstvo
VS
Arsenal Tivat
22:00
Igalo
VS
Kom
22:00
Ibar
VS
Grbalj
22:00
Drezga
VS
Berane
22:00
Mornar
VS
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Sarpsborg 08
VS
Stabæk
01:30
Vålerenga
VS
Mjøndalen

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Jerv
VS
Strømmen
20:30
Ranheim
VS
Sogndal
20:30
Raufoss
VS
HamKam
20:30
Sandnes Ulf
VS
Grorud
20:30
Stjørdals-Blink
VS
Lillestrøm
20:30
Tromsø
VS
Åsane
20:30
Øygarden
VS
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Podbeskidzie
VS
Stal Mielec
01:00
Zagłębie Lubin
VS
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

17:40
Tychy 71
VS
Korona Kielce
17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Miedź Legnica
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
ซานตาคลารา
VS
Gil Vicente
00:30
ปอร์โต้
VS
Marítimo
03:00
Tondela
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Sporting Covilhã
21:30
Cova Piedade
VS
Arouca
21:30
UD Oliveirense
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

19:30
Sepsi
VS
Argeş
22:00
Astra
VS
Voluntari
01:00
FCSB
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Rotor Volgograd
20:30
Tambov
VS
Arsenal Tula
20:30
Ural
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
เซนิต

227 Russia - Youth League

17:00
Chertanovo U20
VS
Tambov U19
17:00
Sochi U19
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Krasnodar U19
17:00
Khimki U20
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Strogino U20
VS
Zenit U19
18:00
Rotor Volgograd U20
VS
Spartak Moskva U19
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Akademiya Konoplev U20
22:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
UOR №5 U20

296 Serbia - Super Liga

21:00
Bačka Palanka
VS
Javor Ivanjica
21:00
Novi Pazar
VS
Vojvodina
21:00
Spartak Subotica
VS
Čukarički
21:00
Mačva Šabac
VS
Voždovac
23:00
Metalac GM
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Radnički Kragujevac
VS
Dinamo Vranje
20:00
Jagodina
VS
Železničar Pančevo
23:00
Borac Čačak
VS
Radnički Pirot

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Žilina
VS
DAC
00:00
Ružomberok
VS
Zlaté Moravce
00:00
Spartak Trnava
VS
Nitra
00:00
Sereď
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Liptovský Mikuláš
VS
Žilina II
20:00
Poprad
VS
Slavoj Trebišov
20:00
Púchov
VS
Podbrezová
20:00
FK Košice
VS
Banska Bystrica
20:00
Komárno
VS
Petržalka akadémia
20:00
Partizán Bardejov
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Domžale
VS
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Fužinar
VS
Brežice
20:30
Krško
VS
Triglav
20:30
Nafta
VS
Dekani
20:30
Primorje
VS
Dob
20:30
Beltinci
VS
Smartno
23:00
Krka
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
อัลกอร์กอน
VS
เรอัลซาราโกซา
21:00
Mirandés
VS
Ponferradina
23:15
อัลบาเซเต้
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
มาจอร์กา
VS
เตเนริเฟ
01:30
พัลมาส
VS
UD Logroñés
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Häcken
VS
Falkenberg
20:00
Örebro
VS
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:30
Linkoping W
VS
Rosengard W
19:00
Umea W
VS
Goteborg FC W
20:00
Djurgarden W
VS
Växjö W

47 Sweden - Superettan

22:30
GIF Sundsvall
VS
AFC Eskilstuna
22:30
Jönköpings Södra
VS
Halmstad
22:30
Örgryte
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sylvia
VS
Örebro Syrianska
20:00
Sollentuna
VS
Berga
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
Torns
19:00
Lund
VS
Assyriska Turabdin
19:00
Eskilsminne
VS
Värnamo
20:00
Landskrona
VS
Skövde AIK
20:00
Trollhättan
VS
Karlskrona
21:00
Motala
VS
Oskarshamns AIK
23:00
Linköping City
VS
Lindome

62 Switzerland - Super League

00:00
Lausanne Sport
VS
Zürich
00:00
ลูกาโน
VS
Sion

62 Switzerland - Challenge League

22:30
Kriens
VS
Winterthur
23:30
Aarau
VS
Chiasso
00:00
Grasshopper
VS
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Antalyaspor
20:00
BB Erzurumspor
VS
Rizespor
20:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Göztepe
23:00
Fenerbahçe
VS
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Keçiörengücü
VS
Altay
18:00
Tuzlaspor
VS
Bursaspor
20:30
Giresunspor
VS
Boluspor
23:00
Altınordu
VS
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Dnipro-1
VS
Vorskla
21:00
Rukh Vynnyky
VS
Lviv
23:30
Inhulets
VS
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Karpaty
VS
Rubikon
19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Chernihiv
20:00
Volyn Lutsk II
VS
Karpaty Halych
20:00
Bukovyna
VS
Podillya Khmelnytskyi

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Yarud Mariupol'
VS
Metalurh Zaporizhya
20:00
Mykolaiv II
VS
Metal Kharkiv
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

20:30
Aberystwyth Town
VS
Barry Town United
20:30
Bala Town
VS
Haverfordwest County
20:30
Cefn Druids
VS
Connah's Quay
20:30
Penybont
VS
Newtown
20:30
The New Saints
VS
Flint Town United
23:15
Cardiff MU
VS
Caernarfon Town

5 Brazil - Serie A

03:00
Grêmio
VS
Internacional
05:00
Palmeiras
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

07:30
Botafogo SP
VS
Paraná
21:00
América Mineiro
VS
Guarani
02:00
Náutico
VS
Confiança
02:30
Brasil de Pelotas
VS
Chapecoense
02:30
Sampaio Corrêa
VS
CSA
05:00
Ponte Preta
VS
Juventude

5 Brazil - Serie C

01:00
EC São José
VS
Ypiranga Erechim
03:00
Treze
VS
Botafogo PB
03:00
Manaus
VS
Imperatriz
05:00
Paysandu
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

21:00
La Serena
VS
Unión Española
23:30
Antofagasta
VS
Cobresal
02:00
Curicó Unido
VS
เอฟเวอร์ตัน
04:30
Colo-Colo
VS
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Atlético Bucaramanga
02:00
Deportivo Pasto
VS
Boyacá Chicó
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Cali
06:05
Deportivo Pereira
VS
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Tigres
VS
Real Santander
07:00
Real Cartagena
VS
Bogotá
07:00
Boca Juniors de Cali
VS
Fortaleza CEIF
07:00
Orsomarso
VS
Leones FC
07:00
Deportes Quindío
VS
Atlético Huila
07:00
Unión Magdalena
VS
Cortuluá
07:00
Llaneros
VS
Atlético
07:00
Valledupar
VS
Barranquilla
02:00
Bogotá
VS
Orsomarso
03:30
Cortuluá
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Pérez Zeledón
VS
Grecia
04:00
Sporting San José
VS
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
LDU Portoviejo
03:30
LDU Quito
VS
Mushuc Runa
03:30
Orense
VS
Independiente del Valle
06:30
Barcelona Guayaquil
VS
El Nacional

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Solola
VS
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
Santos Laguna
09:30
León
VS
Mazatlán
05:00
Atlas
VS
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

04:00
River Plate
VS
Sportivo Luqueño
06:30
12 de Octubre
VS
General Díaz

338 Peru - Primera Division

22:30
Sport Boys
VS
Academia Cantolao
01:00
Deportivo Binacional
VS
Deportivo Municipal
03:30
Alianza Lima
VS
Deportivo Llacuabamba
06:00
Sporting Cristal
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

01:30
ลิเวอร์พูล
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
Racing
VS
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

03:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
Nashville SC
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
North Carolina
VS
Charlotte Independence
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Bethlehem Steel
06:30
Saint Louis FC
VS
Indy Eleven
06:30
Louisville City
VS
Sporting Kansas City II
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
Salitas
22:30
SONABEL
VS
Royal
22:30
ASEC Koudougou
VS
Majestic
22:30
ASFB
VS
ASFA-Yennenga
00:45
Léopards
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Lubumbashi Sport
VS
Saint Eloi Lupopo
20:30
Motema Pembe
VS
RCK

886 Egypt - Premier League

20:00
Masr
VS
ENPPI
22:30
Wadi Degla
VS
Aswan
01:30
Misr Lel Makasa
VS
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
CR Khemis Zemamra
VS
Khouribga
01:00
Olympic Safi
VS
Ittihad Tanger
01:00
Rapide Oued Zem
VS
Difaâ El Jadida
01:00
FUS Rabat
VS
Youssoufia Berrechid

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Gwambina
VS
Ihefu
20:00
Mbeya City
VS
Tanzania Prisons
20:00
Namungo
VS
Mwadui
23:00
Young Africans
VS
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Jazeera
VS
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

18:30
Safa
VS
Al Nejmeh
18:30
Shabab Al Sahel
VS
Tripoli
18:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Shabab Al Ghazieh

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Al Riffa
VS
Al-Najma
22:30
Al-Hidd
VS
Manama
22:30
Al Hala
VS
Muharraq

5618 China PR - League One

14:00
Beijing BG
VS
Chengdu Qianbao
18:00
Changchun Yatai
VS
Xinjiang Tianshan
18:35
Guizhou Zhicheng
VS
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Gwangju
VS
Daegu
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Kelantan
VS
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

20:00
PDRM
VS
Selangor
20:00
FELDA United
VS
Terengganu
20:00
Pahang
VS
Perak

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

22:00
Al Nassr
VS
Persepolis

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
Excelsior '31
19:30
VVOG
VS
Sportlust '46
19:30
DOVO
VS
Staphorst
19:30
ODIN '59
VS
DVS '33
19:30
Barendrecht
VS
Harkemase Boys
19:30
HSV Hoek
VS
Ajax Amateurs
20:00
Sparta Nijkerk
VS
GOES
23:00
Lisse
VS
ACV
23:00
VVSB
VS
Ter Leede

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
La Louvière
VS
Waremme
01:00
Tubize
VS
Excelsior Virton
01:00
RES Durbuy
VS
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

00:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Harelbeke
00:30
Gullegem
VS
Sparta Petegem
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Dikkelvenne
01:00
Ronse
VS
Oudenaarde
01:00
Lokeren-Temse
VS
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

00:30
Londerzeel
VS
Hoogstraten
01:00
Sporting Hasselt
VS
Berchem Sport
01:00
KSC City Pirates
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Tempo Overijse
00:30
Avanti
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Witgoor Sport
VS
Wellen
00:30
De Kempen
VS
Betekom
00:30
Weerstand Koersel
VS
Nijlen
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Esperanza Pelt
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Diest
01:00
ลีลล์
VS
Turnhout
01:00
Racing Mechelen
VS
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Stade Brainois
01:00
Braine
VS
Rapid Symphorinois
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Schaerbeek-Evere
01:00
Aische
VS
Ostiches
01:00
Jeunesse Tamines
VS
Stockel
01:00
Gosselies Sports
VS
Union Namur

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
Wezel
VS
Berg en Dal
00:30
Vorselaar
VS
Bevel FC
00:30
Antonia
VS
Retie
00:30
Oppuurs
VS
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Ixelles
VS
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Solre-sur-Sambre
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
La Calamine
VS
Beaufays
01:00
Malmundaria
VS
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Bregel Sport
VS
Herk
00:30
Groen Star Beek
VS
Zepperen-Brustem
00:30
KFC Eksel
VS
Herkol
00:30
Bilzerse Waltwilder
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Longlier
VS
Ethe Belmont
01:00
Bastogne
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Ciney
VS
US Dinantaise
01:15
Biesme
VS
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
St-Joris Sleidinge
VS
Lokeren Doorslaar
00:30
Berlare
VS
Elene-Grotenberge
00:30
Latem
VS
Munkzwalm
01:00
Eendracht Aalter
VS
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Botev Novi Pazar
VS
Inter Dobrich
20:00
Chernomorets Balchik
VS
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Elia Lythrodonta
VS
ENAD
19:30
Amathous
VS
Halkanoras
19:30
Olympiada Lympion
VS
MEAP Nisou
19:30
Peyia
VS
Ethnikos Assias
19:30
APONA Anagias
VS
O Kormakitis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Jablonec II
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Motorlet Praha
VS
Sparta Praha II
15:15
Příbram II
VS
Písek
15:15
Baník Sokolov
VS
Rakovnik
15:15
Benesov
VS
Admira Praha
15:30
Králův Dvůr
VS
Loko Vltavín
20:00
Slovan Velvary
VS
Dukla Praha II
20:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Živanice
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Hanácká
20:00
Vrchovina
VS
Banik Ostrava II
20:00
Slovan Rosice
VS
Uničov
20:00
Uherský Brod
VS
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Otava Katovice
15:15
Hořovicko
VS
Klatovy
20:00
Spartak Sobeslav
VS
Slavoj Mýto
20:00
Rokycany
VS
České Budějovice II
20:00
Český lev - Union Beroun
VS
Marianske Lazne
20:00
Doubravka
VS
Sokol Lom
22:00
Hvězda Cheb
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Tatran Rakovnik
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Kladno
VS
Chomutov
20:00
Slaný
VS
Štětí
20:00
Ostrov
VS
Aritma Praha
20:00
Banik Sous
VS
Dobris
20:00
Český Brod
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Trutnov
15:30
Kosmonosy
VS
Hlinsko
20:00
Horky nad Jizerou
VS
Kolín
20:00
Náchod
VS
Velke Hamry
20:00
Vysoke Myto
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Bzenec
VS
Nove Sady
20:00
Viktorie Přerov
VS
Tatran Všechovice
20:00
Skaštice
VS
HFK Olomouc
20:00
Valašské Meziříčí
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Start Brno
VS
Břeclav
20:00
Hodonín-Šardice
VS
Sokol Tasovice
20:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Oure
VS
Middelfart
18:00
B 93
VS
Frem
19:00
Brabrand
VS
Dalum
19:00
Aarhus Fremad
VS
Sydvest
19:00
Næsby
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:30
KFUM Roskilde
VS
Nykøbing
19:00
AB Tårnby
VS
Vanløse
19:00
Hillerød
VS
FA 2000
20:00
Brønshøj
VS
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
Fremad Valby
VS
Tarnby FF
18:00
Frederikssund
VS
Avedøre
19:00
BK Union
VS
Karlslunde
19:00
Ishøj
VS
BSF
19:15
Husum
VS
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Otterup
18:00
Greve
VS
Skjold Birkerod
19:30
Vordingborg
VS
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Kolding B
18:30
Hedensted
VS
OKS
20:00
Varde IF Elite
VS
Marienlyst
21:00
Horsens II
VS
Viby

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Herning Fremad
VS
Djursland
20:00
Tjorring
VS
Lyseng
20:30
Kjellerup
VS
Aarhus Fremad II

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
Giana Erminio
VS
Juventus U23
22:30
Livorno
VS
Lecco
01:45
Como
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Matelica Calcio
VS
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Paganese
VS
Ternana
01:45
Viterbese Castrense
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Caronnese
20:00
Borgosesia
VS
Pro Imperia
20:00
Castellanzese
VS
Fossano
20:00
Gozzano
VS
Vado
20:00
Derthona
VS
Sestri Levante
20:00
Lavagnese
VS
Casale
20:00
Saluzzo
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Belluno
VS
Ambrosiana
20:00
Montebelluna
VS
Virtus Bolzano
20:00
Manzanese
VS
Caldiero Terme
20:00
Mestre
VS
Cartigliano
20:00
Clodiense
VS
Chions
20:00
Union Feltre
VS
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
SSC Giugliano
VS
Insieme Formia

1578 Norway - 2. Division

20:00
Brattvåg
VS
Fredrikstad
20:00
Tromsdalen
VS
Kvik Halden
20:00
Moss
VS
Fløya
20:00
Alta
VS
Vålerenga II
20:00
Hødd
VS
Florø
20:00
Senja
VS
Eidsvold
20:00
Kjelsås
VS
Skeid
20:00
Nardo
VS
Flekkerøy
20:00
Bryne
VS
Rosenborg II
20:00
Sotra
VS
Asker
20:00
Egersund
VS
Odd II
20:00
Arendal
VS
Bærum
20:00
Vard
VS
Levanger
20:00
Fram
VS
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

21:00
Polkowice
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Bytovia Bytów
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Sokół Ostróda
VS
Stargard Szczeciński
23:00
Olimpia Elbląg
VS
Hutnik Krakow
00:00
Katowice
VS
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group C

23:00
Amarante
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Valadares Gaia
VS
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group G

03:00
Estrela Amadora
VS
Ideal

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Dante Botoşani
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Bucovina Radauti
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Foresta Suceava
19:00
Hușana Huși
VS
Paşcani
19:00
Bradu Borca
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Sporting Lieşti
VS
CSM Bacău
19:00
Sportul Chiscani
VS
Viitorul Ianca
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Avantul Valea Marului
22:00
Otelul
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Agricola Borcea
19:00
Afumaţi
VS
Axiopolis
19:00
Viitorul Constanţa II
VS
Mostiştea Ulmu
19:00
Olteniţa
VS
Gloria Albeşti
19:00
Înainte Modelu
VS
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Voluntari II
VS
Metalul Buzău
19:00
Progresul Spartac
VS
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Targu Secuiesc
VS
Odorheiu Secuiesc
19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Olimpic Cetate

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Moravac Mrštane
VS
Timok
20:00
Morava Vladičin Han
VS
Sinđelić Niš
20:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Semendrija 1924
VS
Jedinstvo Ub
20:00
Sumadija Arandelovac
VS
Takovo
20:00
Mačva 1929
VS
Budučnost Krušik
20:00
Gruža
VS
Sloga Petrovac na Mlavi
20:00
Sloga Požega
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Kalna n. Hronom
VS
Beluša
19:30
Povazska Bystrica
VS
Spartak Myjava
19:30
Castkovce
VS
Veľké Ludince
19:30
OFK Malzenice
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
Vänersborgs IF
18:30
Sävedalen
VS
Vårgårda
19:00
Grebbestad
VS
Nordvärmland
19:00
IFK Tidaholm
VS
IFK Åmål
20:00
Oddevold
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Stockholm Internazionale
19:00
Karlberg
VS
Kungsängen
20:00
Skiljebo
VS
Fanna BK
20:00
Kvarnsveden
VS
Lidingö
21:00
Gamla Upsala
VS
IFK Österåker
21:00
Fagersta Södra IK
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Stöde
VS
Notvikens IK
19:00
Friska Viljor
VS
Gottne IF
19:00
IFK Umeå
VS
Täfteå
20:00
Sandviks
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Räppe
VS
Husqvarna
19:00
Almeboda Linneryd
VS
Bromolla
20:00
Syrianska
VS
Kristianstad
20:00
Dalstorps
VS
IFK Hässleholm
20:00
Österlen
VS
Tord

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Tyreso
VS
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Forward
VS
Huddinge
19:00
Kumla
VS
Newroz
21:00
Assyriska IF
VS
IFK Eskilstuna
21:00
Värmbols
VS
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Rosengård
VS
Varbergs GIF
18:30
Vinberg
VS
Onsala
19:00
Halmia
VS
Vastra Frolunda
19:00
Limhamn Bunkeflo
VS
Prespa Birlik
19:00
Ullared
VS
Ängelholm
19:00
Eslov
VS
Assyriska BK
19:00
IFK Malmö
VS
Olympic

5 Brazil - Carioca 2

20:00
CFRJ / Marica
VS
Gonçalense
01:00
Duque de Caxias
VS
Nova Cidade
01:00
Olaria
VS
Serra Macaense
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Campos AA
01:00
Angra dos Reis
VS
Artsul
01:00
Nova Iguaçu
VS
Goytacaz

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Andraus Brasil
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Primavera SP
VS
Noroeste
01:00
EC São Bernardo
VS
Barretos
01:00
Rio Preto
VS
Nacional SP
03:00
Olímpia
VS
Comercial

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Electricite du Cambodge
15:30
Bati Youth
VS
Police Commissary

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

04:00
Cosmopolites
VS
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Penne
VS
Cailungo
20:00
Cosmos
VS
Libertas
20:00
Domagnano
VS
Juvenes / Dogana
23:30
Virtus
VS
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeju United
VS
Anyang
11:30
Bucheon 1995
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Ansan Greeners
VS
Suwon
14:00
Seoul E.
VS
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Caboolture
VS
Acacia Ridge
16:00
North Star
VS
Toowong

98 Australia - New South Wales

16:00
Sydney Olympic
VS
Western Sydney W. II

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Bahia U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Goias U20
VS
Cruzeiro U20

86 Ukraine - Youth League

16:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Oleksandriya U21
17:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Mariupol U21
17:00
Dynamo Kiev U21
VS
Zorya U21
19:00
Desna U21
VS
Shakhtar Donetsk U21

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Armadale
14:00
Floreat Athena
VS
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
VS
Sorrento
14:00
Perth Glory II
VS
Perth
14:00
Balcatta
VS
Rockingham City
14:00
Inglewood United
VS
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Riverside Olympic
VS
Launceston City
11:15
Olympia Warriors
VS
Devonport City
13:30
Glenorchy Knights
VS
South Hobart
15:30
Kingborough Lions
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Brisbane Roar II
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:30
Gold Coast Knights
VS
Redlands United
16:00
Queensland Lions
VS
Gold Coast United
16:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane Strikers
16:00
SC Wanderers
VS
Capalaba

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Dender
VS
Dessel Sport
01:00
Mandel United
VS
SV Roeselare
01:00
Heist
VS
Olympic Charleroi
01:00
Liège
VS
Francs Borains

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Inter U19
VS
Ascoli U19
18:00
Juventus U19
VS
Milan U19
19:00
Cagliari U19
VS
Sassuolo U19
20:00
Genoa U19
VS
Sampdoria U19
22:00
Spal U19
VS
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:00
Akademia Piłkarska LG
VS
UKS SMS Lodz W
16:00
Medyk Konin W
VS
ROW Rybnik
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
GKS Katowice W
19:00
Leczna W
VS
Bydgoszcz

251 Italy - Primavera 2

16:00
Lecce U19
VS
Napoli U19
19:30
Chievo U19
VS
Venezia U19
19:30
Reggina U19
VS
Crotone U19
20:00
Cittadella U19
VS
Udinese U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Brescia U19
20:00
Parma U19
VS
Monza U19
20:00
Pordenone U19
VS
Verona U19
20:00
Cosenza U19
VS
Salernitana U19
20:00
Pescara U19
VS
Benevento U19
20:00
Pisa U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Spezia U19
VS
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Brno U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Pribram U19
17:00
Ostrava U19
VS
Meteor Praha U19
17:30
Karvina U19
VS
Slavia Prague U19
18:00
Slovacko U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:00
Sigma Olomouc U19
VS
Plzen U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Dukla Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Plzen W
19:00
Sparta Prague W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
16:15
Wisla U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Slask U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Lechia Gdańsk U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Modbury Jets
VS
NE MetroStars
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide United ||
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

20:00
Besa Pejë
VS
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
St. Gallen II
VS
Paradiso
21:00
Schötz
VS
Muttenz
21:00
Solothurn
VS
Buochs
21:00
Luzern II
VS
Delémont
21:00
Baden
VS
Biel-Bienne
21:00
Wohlen
VS
Grasshopper II
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Thalwil
21:00
Red Star Zürich
VS
Eschen / Mauren
21:00
Tuggen
VS
Linth
21:00
Dietikon
VS
Gossau
21:00
Balzers
VS
Kosova
22:00
Echallens
VS
Naters
22:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Azzurri 90
22:30
Martigny Sports
VS
Terre Sainte
22:30
Vevey Sports
VS
Chênois
22:30
Lancy
VS
Meyrin
23:00
Bassecourt
VS
Zug
23:00
Young Boys II
VS
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Sion II
VS
Black Stars
20:30
Basel II
VS
Étoile Carouge
21:00
Breitenrain
VS
Stade Nyonnais
21:00
Cham
VS
Köniz
21:00
Bavois
VS
Münsingen
22:00
Rapperswil-Jona
VS
YF Juventus
22:30
Yverdon Sport
VS
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Mondorf-les-Bains
VS
F91 Dudelange
23:00
Swift Hesperange
VS
UT Pétange
23:00
Fola Esch
VS
Progrès Niedercorn
00:30
Differdange 03
VS
Wiltz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Weiz
21:00
Ried II
VS
Wolfsberger AC II
00:00
Sturm Graz II
VS
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Bruck/Leitha
21:30
Stripfing
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

14:00
Hamilton Olympic
VS
Adamstown Rosebuds
14:30
Weston Bears
VS
Lake Macquarie

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Concorde
VS
Tidjikja
00:00
Kaedi
VS
SNIM
00:00
Kedia
VS
Nouadhibou
02:55
Ksar
VS
JAHE

227 Russia - Pfl

15:00
Orenburg II
VS
Lada SOK
16:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Ural 2
18:00
Zenit Izhevsk
VS
Tyumen
18:00
Nosta
VS
Lada Tolyatti
18:00
Biolog
VS
Makhachkala
18:30
Tver
VS
Kazanka
19:00
KAMAZ
VS
Zvezda Perm
20:00
Dolgie Prudy
VS
Murom
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Luki-Energiya
21:00
Dinamo Moskva II
VS
Znamya Truda

47 Sweden - Elitettan Women

16:00
Mallbacken W
VS
AIK W
18:00
IFK Kalmar W
VS
Sunnanå
18:30
Älvsjö AIK W
VS
Lidköping W
19:00
Hammarby W
VS
Kvarnsvedens W
19:00
Alingsås W
VS
Brommapojkarna W
20:00
Jitex W
VS
Bollstanäs W
20:00
Morön W
VS
Sandviken W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Logroño W
VS
Levante W
21:00
Athletic Club W
VS
Deportivo de La Coruña W
21:00
Espanyol W
VS
Atletico Madrid W
05:00
Real Sociedad W
VS
Rayo Vallecano W

556 Belgium - Super League Women

19:00
St. Liege W
VS
Genk W
21:00
Club Brugge W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

18:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
RFC de Liege W
19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Eva's Tienen W
20:30
Kontich W
VS
Chastre W
20:30
Genk II W
VS
Wuustwezel W
22:00
Standard Liège II W
VS
Massenhoven W
23:00
Moldavo W
VS
Gent II W
23:00
Anderlecht II W
VS
Mechelen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
Køge
19:00
AGF W
VS
Farum BK W
19:00
Brondby W
VS
KoldingQ W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

19:30
Montpellier W
VS
Paris W
19:30
Bordeaux W
VS
Guingamp W
19:30
Stade de Reims W
VS
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
MTK Hungaria W
19:00
Győri ETO W
VS
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

17:30
โรม่า
VS
Verona W
17:30
นาโปลี
VS
Inter Milano
20:00
Fiorentina W
VS
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Atlas W
VS
Puebla W
00:00
Pumas UNAM W
VS
América W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
New England II
05:30
North Texas
VS
Inter Miami II

155 Romania - Liga 2

15:00
SSC Farul
VS
Metaloglobus
15:00
Şcolar Reşiţa
VS
Unirea Slobozia
15:00
Ripensia Timişoara
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Csikszereda
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Aerostar Bacău
15:00
Şirineaşa
VS
Petrolul 52
17:00
Comuna Recea
VS
U Craiova 1948

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Nice II
VS
Ajaccio II

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Dukla U19
16:00
Poprad U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Trenčín U19
16:00
Senica U19
VS
DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Slovan Bratislava U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nojima Stella W
VS
NTV Beleza W
12:00
Urawa Reds W
VS
JEF United W

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
Hamar
VS
Kormákur / Hvöt
21:15
KFS
VS
ÍH

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Sindri
VS
Reynir
21:00
Ellidi
VS
KV
21:00
Ægir
VS
Einherji
21:00
Álftanes
VS
Höttur / Huginn
23:00
Tindastóll
VS
Augnablik
01:00
KFG
VS
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Lochau
VS
Göfis
21:00
Fussach
VS
Ludesch
21:00
Admira Dornbirn
VS
Bezau
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
FC Egg
21:00
Bizau
VS
Alberschwende
21:00
Höchst
VS
Lustenau
22:00
Schruns
VS
Hard

80 Chile - Segunda División

02:00
Independiente
VS
Recoleta

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Hang Sai
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
Casa de Portugal

69697 Vietnam - Women's National League

15:50
PP Ha Nam
VS
Ho Chi Minh City II
16:00
Son La
VS
Ha Noi II
18:30
GT Thai Nguyen
VS
Ho Chi Minh City
18:30
TKS Viet Nam
VS
Ha Noi
05:00
GT Thai Nguyen
VS
Ha Noi
05:00
Ha Noi II
VS
PP Ha Nam
05:00
TKS Viet Nam
VS
Ho Chi Minh City II
05:00
Ho Chi Minh City
VS
Son La

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Stjarnan W
VS
Fylkir W
00:00
Valur W
VS
Breidablik W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Fjölnir W
VS
Afturelding W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Sony Sendai
VS
Kochi United
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Honda Lock
VS
Honda
11:00
Verspah Oita
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Osaka
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Matsue City
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Iwaki
11:00
Nara Club
VS
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Bunny's Kyoto
VS
Yamato Sylphid
12:00
FC Jumonji Ventus
VS
Harima
12:00
Setagaya Sfida
VS
Parceiro Nagano W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Bangkok
VS
North Bangkok University
16:00
Grakcu Sai Mai United
VS
Muangnont
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Banbueng
16:00
Chiangrai Lanna
VS
See Kwae
16:00
Maejo United
VS
Nan
16:00
Sakon Nakhon
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Udon United
VS
Surin
16:00
Kanchanaburi
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Bang Pa-in
VS
Ang Thong
16:15
ม.ธนบุรี
VS
Siam
16:15
Jalor City
VS
Patong City
16:15
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Nakhon Si Thammarat
17:00
Chanthaburi
VS
Sa Kaeo City
17:00
Marines Eureka
VS
Rayong United
18:00
Trang
VS
Satun United

1233 Finland - Kolmonen

17:00
KoiPS
VS
Futura
18:00
Kirkkonummi
VS
EsPa
18:00
JoKi
VS
Valtti
18:00
Nastolan Nopsa
VS
Kuusysi
18:00
VPV
VS
SIF
18:00
Sporting Kristina
VS
VPS II
19:00
PuiU Helsinki
VS
Ponnistajat
19:00
PeKa
VS
Sudet
19:00
STPS
VS
SavU
19:00
Norrvalla
VS
Kraft
19:00
KPV Akatemia
VS
KaIK
19:00
Nykarleby IK
VS
Korsnas
19:00
NoPS
VS
Tampere United
19:00
Tervakosken Pato
VS
FJK Forssa
20:00
Wilpas
VS
TPS II
20:00
TPK
VS
ÅIFK
20:00
MaPS
VS
Åland
20:00
Toejoen Veikot
VS
PaiHa
20:00
Peimari United
VS
EuPa
20:00
Inter Turku II
VS
Wolves
20:15
Finnkurd
VS
HerTo
21:30
VJS
VS
TiPS