lsm99

ตารางบอล 4 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม
18:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
20:00
อาร์เซน่อล
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
20:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ฟูลัม
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:15
แอสตันวิลลา
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
สโตกซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 เอฟเอคัพ

21:00
Concord Rangers
VS
Potters Bar Town
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Horsham

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
โกรนิงเงิน
VS
อาแจกซ์
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อัลค์มาร์
19:30
วิลเลม ทเว
VS
เฟเยนูร์ด
21:45
พีเอสวี
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
Roda JC Kerkrade
VS
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

20:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
เอาก์สบวร์ก
23:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
นีมส์
20:00
แบรสต์
VS
โมนาโก
20:00
บอร์กโดซ์
VS
ดิฌง
20:00
เม็ตซ์
VS
ลอริยองต์
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
ลีลล์
22:00
แรนส์
VS
แร็งส์
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
อตาลันต้า
VS
กายารี่
20:00
Benevento
VS
โบโลญญ่า
20:00
ลาซิโอ
VS
อินเตอร์ มิลาน
20:00
ปาร์มา
VS
เวโรน่า
23:00
เอซี มิลาน
VS
Spezia
01:45
ยูเวนตุส
VS
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

17:00
โอซาซูนา
VS
เซลต้า บีโก้
19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
เลบันเต้
VS
เรอัล มาดริด
23:30
กาดิซ
VS
เกรนาดา
02:00
บาร์เซโลน่า
VS
เซบีย่า

479 เจลีก

13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เอฟซี โตเกียว
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
วิสเซล โคเบะ
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
14:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
Giravanz Kitakyushu
16:00
โทชิกิ SC
VS
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

18:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
Samut Prakan City
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Charlton W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Coventry United
VS
Liverpool W
20:00
Leicester W
VS
Durham W
20:00
London Bees W
VS
Crystal Palace W
20:00
Millwall W
VS
Lewes W

462 England - Wsl 1 Women

18:00
Manchester United W
VS
Brighton W
18:30
Manchester City W
VS
Tottenham W
20:00
Arsenal W
VS
Bristol City W
20:30
Birmingham W
VS
Chelsea W
21:00
West Ham W
VS
Reading W

462 England - Professional Development League

21:00
Swansea City U23
VS
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Ajax W
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Hamburger SV
VS
Erzgebirge Aue
18:30
Holstein Kiel
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Würzburger Kickers
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

18:00
Hansa Rostock
VS
Uerdingen
19:00
Saarbrücken
VS
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Holstein Kiel II
19:00
Teutonia Hamburg
VS
LSK Hansa
19:00
Altona 93
VS
St. Pauli II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
VfB Oldenburg
VS
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Energie Cottbus
VS
BFC Dynamo
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Germania Halberstadt
18:30
Lichtenberg
VS
Babelsberg
18:30
Altglienicke
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Aalen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Villingen
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Aumund-Vegesack
19:30
Hemelingen
VS
Vatan Sport
20:00
Borgfeld
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
Werder Bremen III
20:00
Hastedt
VS
Blumenthaler SV
20:30
Habenhauser FV
VS
Union Bremen
21:00
Leher TS
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Buchholz
VS
Lohbrugge

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Buchonia Flieden
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Neuhof
VS
Rot-Weiß Hadamar
22:00
FV Bad Vilbel
VS
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
SV Breinig
20:00
Alfter
VS
Eilendorf
20:00
Hürth
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Fortuna Köln II
20:00
Düren Merzenich
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
VfL Vichttal
VS
Siegburger SV
20:30
Pesch
VS
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Kleve
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
SC Velbert
VS
Velbert
20:00
Schonnebeck
VS
Dusseldorf-West
20:00
Germania Ratingen
VS
Kray
20:00
Monheim
VS
FSV Duisburg
20:15
Union Nettetal
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Hilden
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Eintracht Northeim
VS
Gifhorn
20:00
TB Uphusen
VS
Bersenbrück
20:00
BW Lohne
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
Heeslinger SC
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Arminia Hannover
VS
Wolfenbüttel
20:00
Germania Egestorf
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Neustrelitz
VS
Victoria Seelow
19:00
Tasmania Berlin
VS
Pampow
19:00
Greifswalder FC
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
VS
Staaken

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Eichede
VS
Lubeck II
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Husumer SV
20:00
Eckernforder SV
VS
TSB Flensburg
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Kronshagen
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Hammer SpVg
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Vreden
VS
TuS Haltern
20:00
Ennepetal
VS
Victoria Clarholz
20:00
Holzwickeder SC
VS
Erndtebrück
20:00
Wattenscheid 09
VS
Eintracht Rheine
20:00
Preußen Münster II
VS
ASC Dortmund
20:00
Gütersloh
VS
Schermbeck
20:15
Westfalia Herne
VS
Meinerzhagen
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Paderborn 07 II

919 Armenia - Premier League

21:30
Banants
VS
Ararat-Armenia
21:30
Pyunik
VS
Shirak

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Sturm Graz
VS
Rheindorf Altach
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Hartberg
22:00
Rapid Wien
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Austria Klagenfurt
VS
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

18:30
คาราบัค
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

19:30
Granit
VS
Slonim
20:00
Gomelzheldortrans
VS
Volna

556 Belgium - Pro League

18:30
คลับ บรูกก์
VS
Anderlecht
21:00
เกนท์
VS
Beerschot-Wilrijk
23:15
Sporting Charleroi
VS
Standard Liège
01:45
KV Oostende
VS
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

21:00
Union Saint-Gilloise
VS
Lommel United
01:00
Deinze
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Olimpic Sarajevo
23:00
Borac Banja Luka
VS
Velez
23:00
Siroki Brijeg
VS
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
TOSK Tesanj
VS
GOSK Gabela
20:30
Posusje
VS
Vis Kosova
20:30
Radnik Hadžići
VS
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Beroe
VS
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Etar
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:30
Ljubic Prnjavor
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
FK Minyor Pernik
VS
Kariana Erden
20:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Strumska slava
20:00
Dobrudzha 1919
VS
Lovech
21:00
Sozopol
VS
Yantra 1919
23:00
Septemvri Simitli
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Varaždin
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Rijeka
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Hrvatski Dragovoljac
20:30
Bijelo Brdo
VS
Orijent 1919
20:30
Hajduk Split II
VS
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

22:30
Omonia Nicosia
VS
AEL
00:30
Ermis
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Aris
VS
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
Sigma Olomouc
VS
Viktoria Plzeň
20:30
Bohemians 1905
VS
Zlín
20:30
Slovan Liberec
VS
Příbram
23:00
Baník Ostrava
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Viktoria Žižkov
VS
Třinec
21:00
Táborsko
VS
Hradec Králové
21:00
Vlašim
VS
Blansko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
OB
VS
Vejle
19:00
Lyngby
VS
SønderjyskE
21:00
AaB
VS
AGF
23:00
Horsens
VS
Midtjylland
01:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

19:00
Fredericia
VS
FC Helsingør
20:00
Vendsyssel
VS
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Nõmme Kalju
VS
Legion
17:00
Flora
VS
Tulevik
19:00
Paide
VS
Levadia

1233 Finland - Ykkonen

20:00
Jaro
VS
KPV
20:00
Kajaani
VS
VPS
20:00
KTP
VS
Oulu
20:00
MP
VS
SJK Akatemia
21:00
MYPA
VS
MuSa
22:30
Gnistan
VS
EIF

125 Greece - Super League

20:00
Panathinaikos
VS
Aris
22:15
Apollon Smirnis
VS
Larissa
22:15
PAOK
VS
OFI
00:30
PAS Giannina
VS
โอลิมเปียกอส
01:45
Atromitos
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:00
Zalaegerszegi TE
VS
Honvéd
22:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Puskás
01:00
MOL Vidi
VS
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:00
Soroksár SC
VS
Debrecen
20:00
Dorogi
VS
Budaörs
20:00
DEAC
VS
Békéscsaba
22:00
Ajka
VS
Gyirmót
22:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Szolnoki MÁV
22:00
Pécsi MFC
VS
Siófok
22:00
Vasas
VS
Szeged 2011
22:00
Kazincbarcika
VS
Csákvári TK
22:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szombathelyi Haladás
22:00
Győri ETO
VS
Szentlőrinc SE

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Víkingur Reykjavík
VS
KA
21:00
ÍA
VS
FH
00:00
HK
VS
KR
00:00
Stjarnan
VS
Fjölnir
02:15
Breidablik
VS
Fylkir
02:15
Valur
VS
Grótta

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Magni
VS
Thór

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Dundalk
VS
Finn Harps

802 Israel - Liga Leumit

05:00
Hapoel Ramat HaSharon
VS
Hapoel Umm al-Fahm
05:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Ra'anana
05:00
Maccabi Ahi Nazareth
VS
Hapoel Nazareth Illit

251 Italy - Serie B

20:00
Pisa
VS
Cremonese
02:00
Cittadella
VS
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

19:00
Tukums
VS
FC Daugavpils / Progress
19:00
Metta / LU
VS
Jelgava
22:00
Riga
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

19:00
Grobiņa
VS
JDFS Alberts
19:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Pelister
VS
Vardar

2756 Malta - First Division

22:00
Marsaxlokk
VS
Pembroke Athleta
02:15
Vittoriosa Stars
VS
San Gwann

2345 Moldova - National Division

19:00
Dinamo-Auto
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

20:00
Jezero
VS
Budućnost
21:00
Rudar
VS
Iskra
21:00
Sutjeska
VS
Mladost Ljeskopolje
23:00
Zeta
VS
Petrovac
01:00
Dečić
VS
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Aalesund
VS
Kristiansund
23:00
Brann
VS
Molde
23:00
Bodø / Glimt
VS
Sandefjord
23:00
Viking
VS
Strømsgodset
23:00
Start
VS
Haugesund
01:30
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Kongsvinger
VS
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Warta Poznań
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Piast Gliwice
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Puszcza Niepołomice
VS
Widzew Lodz
17:40
ŁKS Łódź
VS
Resovia Rzeszów
20:00
Odra Opole
VS
Arka Gdynia
21:00
Górnik Łęczna
VS
Jastrzębie
22:00
Stomil Olsztyn
VS
Bełchatów
00:00
Nieciecza
VS
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Nacional
VS
Belenenses
00:30
Famalicão
VS
Rio Ave
00:30
เบนฟิกา
VS
Farense
03:00
Portimonense
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Benfica II
VS
Estoril
17:15
Varzim
VS
Académica
21:30
Academico Viseu
VS
Leixões
23:00
Porto II
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

17:30
Botoşani
VS
Chindia Târgovişte
22:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Hermannstadt
01:30
Viitorul
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Khimki
20:30
Sochi
VS
Rostov
20:30
Rubin Kazan'
VS
Akhmat Grozny
00:00
Dinamo Moskva
VS
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Chayka
18:00
Veles
VS
Orenburg
18:00
Akron
VS
Chertanovo
19:00
Krylya Sovetov
VS
Spartak Vladikavkaz
19:00
Tekstilshchik
VS
Spartak Moskva II
19:00
Shinnik
VS
Irtysh
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Neftekhimik
21:00
Fakel
VS
Dinamo Bryansk
21:00
Torpedo Moskva
VS
Tom' Tomsk
21:00
Krasnodar II
VS
Olimpiyets
23:00
Baltika
VS
Yenisey

227 Russia - Youth League

15:00
Ufa U19
VS
Ural U19
17:00
Rostov U19
VS
Akhmat Grozny U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
St. Johnstone
VS
เซลติก
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Ross County

296 Serbia - Super Liga

21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Radnik Surdulica
21:00
Rad Beograd
VS
Inđija
21:00
Proleter Novi Sad
VS
Bačka Topola
23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Žarkovo
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Loznica
VS
Grafičar
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Pohronie
VS
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Trenčín
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

20:15
Bravo
VS
Mura
23:00
Celje
VS
Tabor Sežana
01:15
Maribor
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

20:30
Brda Dobrovo
VS
Rudar Velenje
20:30
NŠ Drava
VS
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
คิโรน่า
VS
Fuenlabrada
21:00
Sabadell
VS
เอสปันญ่อล
23:15
อัลเมรีอา
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
Castellón
VS
เลกาเนส
01:30
FC Cartagena
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Hammarby
VS
Djurgården
19:30
Östersunds FK
VS
AIK
19:30
Mjällby
VS
Helsingborg
22:30
Norrköping
VS
Sirius
22:30
IFK Göteborg
VS
Varberg BoIS
22:30
Kalmar
VS
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Pitea W
VS
Vittsjo
20:00
Uppsala W
VS
Eskilstuna United
20:00
Kristianstads W
VS
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

18:30
Öster
VS
Dalkurd
19:30
Ljungskile
VS
GAIS
22:30
Akropolis
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Gefle
VS
Karlslund
21:00
IFK Luleå
VS
Nyköping
22:00
Vasalund
VS
Haninge
23:00
Frej
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Tvååker
VS
Utsikten

62 Switzerland - Super League

21:00
บาเซิ่ล
VS
Luzern
21:00
St. Gallen
VS
Servette
21:00
ยังบอยส์
VS
Vaduz

62 Switzerland - Challenge League

19:45
FC Schaffhausen
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Denizlispor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
Alanyaspor
VS
Hatayspor
20:00
เบซิคตัส
VS
Gençlerbirliği
23:00
Kasımpaşa
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

18:00
Eskişehirspor
VS
Ümraniyespor
20:30
Balıkesirspor
VS
Menemen Belediyespor
20:30
Samsunspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Olimpik Donetsk
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Desna
VS
ชัคตาร์
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
Zorya
23:30
Kolos Kovalivka
VS
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Uzhhorod
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

19:30
Nikopol
VS
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Peremoga
VS
Cherkashchyna-Akademiya
20:00
Tavriya
VS
Hirnyk

5 Brazil - Serie A

07:00
Bragantino
VS
Corinthians
21:00
Botafogo
VS
Fluminense
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Athletico PR
02:00
Coritiba
VS
São Paulo
04:15
Bahia
VS
Sport Recife
04:15
Fortaleza
VS
Atlético GO
04:15
Goiás
VS
Santos
06:30
Atlético Mineiro
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

08:00
Cuiabá
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

01:30
Ferroviário
VS
Santa Cruz
02:00
Boa
VS
Tombense
02:00
Londrina
VS
Volta Redonda

80 Chile - Primera Division

00:00
Universidad Católica
VS
Universidad Chile
02:30
Unión La Calera
VS
Audax Italiano

80 Chile - Primera B

21:00
Deportes Valdivia
VS
Copiapó
05:00
Deportes Santa Cruz
VS
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Nacional
VS
Envigado
04:00
Patriotas Boyacá
VS
Junior
06:05
América de Cali
VS
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Unión Magdalena
03:00
Real Cartagena
VS
Tigres
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Real Santander
03:30
Atlético Huila
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Guadalupe
VS
Alajuelense
09:00
Herediano
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

01:15
Macará
VS
Delfin
03:30
Guayaquil City
VS
Técnico Universitario
06:00
Universidad Católica
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

22:10
Achuapa
VS
Sacachispas
00:00
Malacateco
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Aurora
00:00
Mictlán
VS
Zacapa Tellioz
01:00
Deportivo Reu
VS
Puerto San Jose
01:00
Carchá
VS
Sayaxché
02:00
Plataneros
VS
Xinabajul
04:00
San Pedro
VS
Marquense

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
Atlético San Luis
09:00
América
VS
Pumas UNAM
00:00
Toluca
VS
Cruz Azul
05:00
Juárez
VS
Pachuca

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Olimpia
VS
Guaireña
05:45
Guaraní
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

03:00
Sporting Cristal
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Deportivo Binacional
VS
Ayacucho
03:00
Universitario
VS
Carlos Manucci
03:00
Deportivo Municipal
VS
Atlético Grau
03:00
Carlos Stein
VS
Sport Boys
03:00
César Vallejo
VS
Alianza Lima
03:00
Sport Huancayo
VS
Academia Cantolao
03:00
UTC Cajamarca
VS
Universidad San Martín
03:00
Melgar
VS
Cienciano
03:00
Real Garcilaso
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

02:00
ลิเวอร์พูล
VS
Cerro Largo
02:00
Wanderers
VS
Rentistas
02:00
Peñarol
VS
Deportivo Maldonado
02:00
River Plate
VS
Boston River
02:00
Torque
VS
Nacional
02:00
Plaza Colonia
VS
Danubio
02:00
Progreso
VS
Defensor Sporting
02:00
Fénix
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:00
Inter Miami
VS
นิวยอร์กซิตี
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ซินซินนาติ
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
โคลัมบัส ครูว์
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Birmingham Legion
07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Colorado Springs
08:00
Rio Grande Valley
VS
OKC Energy
09:00
Tacoma Defiance
VS
Reno 1868
09:30
Las Vegas Lights
VS
Orange County
09:30
Sacramento Republic
VS
Portland Timbers II
09:30
Phoenix Rising
VS
LA Galaxy II
22:00
Loudoun United
VS
North Carolina
03:00
Real Monarchs
VS
El Paso Locomotive
05:00
Austin Bold
VS
San Antonio
06:00
New York RB II
VS
Hartford Athletic
06:30
Miami FC II
VS
Atlanta United II

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
KOZAF
VS
Rahimo
00:45
Etoile Filante
VS
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

19:30
TP Mazembe
VS
Blessing
19:30
Simba
VS
Groupe Bazano
20:30
AC Rangers
VS
Vita Club

886 Egypt - Premier League

22:30
Al Ittihad
VS
El Geish
01:00
Al Ahly
VS
Al Mokawloon

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Raja Beni Mellal
VS
FAR Rabat
23:00
Moghreb Tétouan
VS
Mouloudia Oujda
01:00
Raja Casablanca
VS
RSB Berkane
01:00
Hassania Agadir
VS
Wydad Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Hay Al Arab
VS
Al Fallah
20:45
Hilal El-Fasher
VS
Al Rabta Kosti
20:45
Al Merreikh
VS
Hilal Obayed
20:45
Al Khartoum
VS
Merreikh El-Fasher
23:30
Al-Ahly Merowe
VS
Al-Ahli Atbara
23:30
Al Ahli Khartoum
VS
Al Hilal Omdurman
23:30
Hay Al Wadi
VS
Al Shorta
23:30
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Biashara United
VS
Mtibwa Sugar
20:00
JKT Tanzania
VS
Simba
23:00
Azam
VS
Kagera Sugar

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Faysali
VS
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

18:30
Tadamon Sour
VS
Al Ansar
18:30
Salam Zgharta
VS
Shabab El Bourj
18:30
Bourj
VS
Al Ahed

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Robin Hood
VS
SBRC
01:00
PHC Zebras
VS
Devonshire Colts
01:00
X-Roads Warriors
VS
Devonshire Cougars
01:00
St. George's Colts
VS
Somerset Trojans
01:00
Southampton Rangers
VS
North Village Rams

5618 China PR - League One

14:00
Suzhou Dongwu
VS
Beijing Renhe
14:00
Sichuan
VS
Heilongjiang Lava Spring
14:30
Jiangxi Liansheng
VS
Hangzhou
18:35
Taizhou Yuanda
VS
Nei Mongol Zhongyou
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Shenyang Urban
19:00
Nantong Zhiyun
VS
Zhenjiang Huasa

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Kitchee
VS
Southern District

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Gangwon
VS
Seongnam
14:30
Seoul
VS
Busan I'Park
17:00
Incheon United
VS
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
Johor Darul Ta'zim II

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
HV & CV Quick
VS
HSC '21
19:00
ADO '20
VS
OSS '20
19:00
USV Hercules
VS
Hoogland
19:00
Westlandia
VS
DEM
19:00
Dongen
VS
Gemert
19:00
GVV Unitas
VS
Blauw Geel '38
19:30
OFC Oostzaan
VS
Groene Ster
19:30
UNA
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
EVV
VS
Hollandia

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Couvin-Mariembourg
VS
Warnant
20:00
Solières Sport
VS
US Givry
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Jette

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
RFC Wetteren
VS
Olsa Brakel
20:00
Toekomst Menen
VS
Ninove
20:00
Westhoek
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Houtvenne
VS
Eendracht Aalst
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Cappellen
20:00
Pepingen-Halle
VS
Hades
20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Heur Tongeren
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Oostkamp
20:00
Jong Lede
VS
VW Hamme
20:00
Lochristi
VS
Anzegem
20:00
Voorde Appelterre
VS
Eppegem
20:00
Bambrugge
VS
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Herstal
VS
Onhaye
20:00
Gouvy
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Mormont
VS
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Ranst
VS
Kalmthout
20:00
Bornem
VS
Vosselaar
20:00
Ternesse
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Genappe
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Sporting Bruxelles
20:00
BX Brussels
VS
Stade Everois
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Saint-Josse
20:00
Walhain
VS
Nivellois
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Sportive Brainoise
20:00
NSeth Berchem
VS
Etterbeek
20:00
Wambeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Borght-Humbeek
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Linden
VS
SC Aarschot
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Bodegem Kapelle United
20:00
Melsbroek
VS
Huldenberg
20:00
Veltem
VS
Liedekerke
23:00
Stade Bierbeek
VS
Grimbergen

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Snef-Tyber
VS
Montignies
20:00
Houdeng
VS
Hornu
20:00
RAS Monceau
VS
Belœil
20:00
Péruwelz
VS
Gilly
20:00
Soignies Sports
VS
Antoing
20:00
Ransart
VS
Excelsior Biévène
20:00
Molenbaix
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Jehaytois
VS
JS Fizoise
20:00
Pontisse Cite
VS
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Schoonbeek-Beverst
20:00
Herderen-Millen
VS
Achel
20:00
Zonhoven United
VS
Juve Hasselt
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Aubange
VS
Vaux-Noville
20:00
RAC Saint-Mard
VS
Florenville
20:00
Lorraine Arlon
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Flavion-Morialmé
VS
ES de la Molignée
20:00
Nismes
VS
Chevetogne
20:00
Malonne
VS
Grand-Leez
20:00
Andennais
VS
Beauraing
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Meux II
22:00
Spy
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Excelsior Mariakerke
VS
Eendracht Zele
20:00
SK Denderhoutem
VS
HO Kalken
20:00
Dendermonde
VS
Drongen
20:00
Jong Zulte
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Lauwe
VS
Sparta Heestert
20:00
Sassport Boezinge
VS
RC Lauwe
20:00
Wielsbeke
VS
Oostduinkerke
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Racing Waregem
20:00
Oostnieuwkerke
VS
SC Zonnebeke
20:00
Blankenberge
VS
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Chernolomets
VS
Septemvri Tervel
20:00
Topolite
VS
Spartak Varna
20:00
Benkovski Byala
VS
Shumen 2007
20:00
Kubrat
VS
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Ormideia
VS
APEP
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slovan Liberec II
VS
Přepeře
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Zápy
15:15
Hradec Kralove II
VS
Pardubice II
15:30
Karlovy Vary
VS
Slavia Praha II
20:00
Sokol Brozany
VS
Zbuzany
20:00
Sokol Hostoun
VS
Povltava FA

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Velké Meziříčí
15:30
Zlín II
VS
Frýdek-Místek
19:00
Dolní Benešov
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Tatran Sedlcany
VS
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Neratovice-Byškovice
20:00
Louny
VS
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Poříčany
VS
Čáslav
20:00
Polaban Nymburk
VS
Benatky nad Jizerou
20:00
Dvůr Králové
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Strani
VS
Brumov
20:00
Kozlovice
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Humpolec
20:00
Stara Rise
VS
Velka Bites
20:00
Žďár nad Sázavou
VS
Havlickuv Brod
20:00
Sokol Lanžho
VS
Slavoj Polná

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
AB
18:00
Slagelse B&I
VS
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Ringkøbing
VS
B 1913

1233 Finland - Kakkonen

18:00
PS Kemi
VS
JBK
18:00
JS Hercules
VS
JJK
18:00
Vaajakoski
VS
OLS
19:00
Ilves II
VS
Atlantis
19:00
PIF
VS
Klubi-04
19:00
FC Espoo
VS
SalPa
19:00
Viikingit
VS
Honka Akatemia
19:00
Kiffen
VS
PK-35
20:00
PKKU
VS
JäPS
21:00
Reipas
VS
NJS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

20:00
III. Kerületi TUE
VS
BKV Előre
20:00
Tatabánya
VS
Balatonfuredi
20:00
Nagyatadi FC
VS
Puskás II
20:00
Veszprém
VS
Gardony
20:00
Lipot SK
VS
Komárom
20:00
Menfocsanak
VS
Videoton II
20:00
Szabadkikoto
VS
Zalaegerszegi TE II
20:00
Bicskei
VS
Nagykanizsai ULE
20:30
SC Sopron
VS
Érdi VSE
22:00
Papai Perutz
VS
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Alessandria
VS
Olbia
20:00
Pontedera
VS
Piacenza
20:00
Pro Sesto
VS
Carrarese
22:30
Novara
VS
Lucchese
22:30
Pergolettese
VS
AlbinoLeffe
22:30
Pro Patria
VS
Pro Vercelli
23:00
Grosseto
VS
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Fano
VS
Calcio Padova
20:00
Cesena
VS
Triestina
20:00
Modena
VS
Vis Pesaro
20:00
Südtirol
VS
Fermana
22:30
Imolese
VS
Virtus Verona
22:30
Legnago Salus
VS
Ravenna
22:30
Mantova
VS
Carpi
22:30
Sambenedettese
VS
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Bari 1908
VS
Teramo
20:00
Monopoli
VS
Catania
20:00
Palermo
VS
Potenza Calcio
20:00
Turris
VS
Virtus Francavilla
20:00
Vibonese
VS
Juve Stabia
22:30
Catanzaro
VS
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Sanremo
20:00
Chieri
VS
Legnano
20:00
Città di Varese
VS
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Casatese
VS
Villa d'Almè
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Breno
20:00
Nibionnoggiono
VS
Brusaporto
20:00
Pontisola
VS
Tritium
20:00
Scanzorosciate
VS
Real Calepina
20:00
Sona
VS
Caravaggio
20:00
Adrense
VS
Desenzano Calvina
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Seregno
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Este
20:00
Luparense
VS
Adriese
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Bagnolese
20:00
Correggese
VS
Lentigione
20:00
Corticella
VS
Prato
20:00
Fiorenzuola
VS
Pro Livorno
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Real Forte Querceta
20:00
Progresso
VS
Sasso Marconi Zola
20:00
Rimini
VS
Forlì
20:00
Sammaurese
VS
Mezzolara
20:00
Seravezza
VS
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Scandicci
VS
ACN Siena
20:00
Flaminia
VS
Pianese
20:00
Cannara
VS
Sporting Trestina
20:00
Grassina
VS
Montevarchi Calcio
20:00
Lornano Badesse
VS
Gavorrano
20:00
Montespaccato
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Sinalunghese
20:00
Sangiovannese
VS
Trastevere
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Aprilia
20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Pineto
20:00
Campobasso
VS
Olympia Agnonese
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Montegiorgio
20:00
Matese
VS
Atletico
20:00
San Nicolò
VS
FC Rieti
20:00
Tolentino
VS
Recanatese
20:00
Vastese
VS
Giulianova
20:00
Vastogirardi
VS
Porto Sant'Elpidio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Cassino
VS
Nuova Monterosi
20:00
Nola 1925
VS
Latina
20:00
Gladiator
VS
Afragolese
20:00
Lanusei
VS
Carbonia
20:00
Latte Dolce
VS
Muravera
20:00
Team Nuova Florida
VS
Vis Artena
20:00
Sassari Torres
VS
Arzachena
20:00
Savoia
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Città di Fasano
VS
Sorrento
20:00
Fidelis Andria
VS
Audace Cerignola
20:00
Gravina
VS
Puteolana Internapoli
20:00
Molfetta Calcio
VS
Francavilla
20:00
Nardò
VS
Picerno
20:00
Portici
VS
Casarano
20:00
Aversa Normanna
VS
Brindisi
20:00
Taranto
VS
US Bitonto
20:00
Team Altamura
VS
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Dattilo
VS
FC Messina
20:00
Licata
VS
Roccella
20:00
ACR Messina
VS
Biancavilla
20:00
Paternò
VS
Castrovillari
20:00
Santa Maria Cilento
VS
Rotonda
20:00
Rende
VS
Cittanovese
20:00
San Luca
VS
Gelbison
20:00
Troina
VS
Acireale
20:45
Città Di Sant’Agata
VS
Marina di Ragusa

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Lech Poznań II
VS
Olimpia Grudziądz
20:00
Stal Rzeszów
VS
SKRA Częstochowa
22:00
Motor Lublin
VS
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Aguia FC Vimioso
VS
Pedras Salgadas
21:00
Montalegre
VS
Mirandela
21:00
Cerveira
VS
Merelinense
21:00
Bragança
VS
Vidago
21:00
Maria da Fonte
VS
Vianense
21:00
Vilaverdense
VS
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
AR São Martinho
VS
Fafe
21:00
Desportivo Aves
VS
Rio Ave II
21:00
Felgueiras 1932
VS
Mondinense
22:00
Brito
VS
Vitória Guimarães II
22:00
Camacha
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

21:00
Vila Real
VS
Gondomar
21:00
Paredes
VS
Leca
21:00
Salgueiros
VS
Coimbrões
22:00
Marítimo II
VS
Câmara de Lobos
00:00
Trofense
VS
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Sanjoanense
VS
Vila Cortez
21:00
Anadia
VS
Lusitania FC Lourosa
21:00
Lusitano FCV
VS
São João Ver
21:00
Canelas 2010
VS
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

21:00
Carapinheirense
VS
Marinhense
21:00
Oliveira Hospital
VS
Sertanense
21:00
Mortágua
VS
Condeixa
21:00
Benfica Castelo Branco
VS
União de Leiria
21:00
GRAP
VS
Vitória de Sernache
21:00
Oleiros
VS
Alcains

20 Portugal - 2. Division: Group F

21:00
Fátima
VS
Torreense
21:00
Sacavenense
VS
Pêro Pinheiro
21:00
Sintrense
VS
Caldas
21:00
União Almeirim
VS
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Belenenses II
VS
Fontinhas
21:00
Fabril Barreiro
VS
Oriental Lisboa
21:00
Sporting CP II
VS
Praiense
22:00
Rabo Peixe
VS
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

21:00
Amora
VS
Olhanense
21:00
Aljustrelense
VS
Moncarapachense
21:00
Armacenenses
VS
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Dunav Prahovo
20:00
Vlasina
VS
Mladost Medoševac
20:00
Timočanin
VS
Jedinstvo Paraćin
20:00
Radan
VS
Kablovi Zaječar
20:00
Rembas
VS
Trstenik PPT
20:00
Župa
VS
Pčinja Trgovište
20:00
Buducnost Popovac
VS
SFS Borac

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Železničar Lajkovac
VS
Bane Raska
20:00
Budućnost Arilje
VS
Tutin
20:00
Jošanica
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Nové Zámky
VS
Imeľ
19:30
Marcelová
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Galanta
VS
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IF Karlstad II
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enkoping
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Boden
VS
Ytterhogdal
19:00
Skellefteå
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

17:00
Karlshamn
VS
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:00
Gute
VS
Åtvidaberg
21:00
Assyriska
VS
Arameiska / Syrianska

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Niğde Belediyespor
VS
Gümüşhanespor
19:00
Ankara Demirspor
VS
Hacettepe
19:30
Ergene Velimeşespor
VS
Zonguldak Kömürspor
19:30
İnegölspor
VS
Sarıyer
19:30
Sancaktepe Belediye
VS
Utaş Uşakspor
23:00
Amed SK
VS
Şanlıurfaspor
23:00
Kahramanmaraşspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Manisa BBSK
23:00
Kocaelispor
VS
Çorum Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Bodrumspor
18:30
Van BB
VS
Sivas Belediyespor
19:00
Karabükspor
VS
Elazığspor
19:00
Serik Belediyespor
VS
Bayburt İÖİ
19:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Sakaryaspor
19:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Bugsaşspor
19:00
Kastamonuspor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:30
Eyüpspor
VS
Karacabey Birlikspor
19:30
Turgutluspor
VS
Pendikspor
19:30
Kırklarelispor
VS
Pazarspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:30
Artvin Hopaspor
VS
Ofspor
18:30
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Fatsa Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
VS
Kemerspor 2003
19:30
Kızılcabölükspor
VS
Edirnespor
19:30
1877 Alemdağspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:30
Manisaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
23:00
Tire 1922
VS
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:30
Yomraspor
VS
Tekirdağspor
18:30
Kahta 02 Spor
VS
Nazilli Belediyespor
18:30
Mardin BB
VS
Cengelkoyspor
19:00
Ceyhanspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Erzin Belediyespor
VS
Ağrı 1970
19:30
Kütahyaspor
VS
Tokatspor
19:30
Tepecikspor
VS
Karaman Belediyespor
23:00
Fethiyespor
VS
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:30
Erokspor
VS
Batman Petrolspor
18:30
Erbaaspor
VS
Şile Yıldızspor
18:30
Elaziz Belediyespor
VS
Somaspor
18:30
Osmaniyespor
VS
Yeni Altındağ BS
18:30
Cizrespor
VS
Arhavispor
19:30
Gölcükspor
VS
Karşıyaka
19:30
Yalovaspor
VS
Çarşambaspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
İçelspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Rio São Paulo
VS
Serrano RJ
01:00
Bonsucesso
VS
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Apucarana
VS
AA Batel
01:30
Rolândia
VS
Independiente FSJ
01:30
Araucária
VS
Prudentópolis

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Asia Europe University

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Don Bosco
03:00
Cavaly
VS
América des Cayes
03:00
Mirebalais
VS
Capoise
03:00
Juventus Hai
VS
Ouanaminthe
03:00
Rivartibonitienne
VS
Arcahaie
04:00
Racing Club Haitien
VS
Violette AC
05:00
FICA
VS
Triomphe Liancourt
05:00
Tempête
VS
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

20:00
San Giovanni
VS
Pennarossa
20:00
Murata
VS
Folgore
20:00
Tre Fiori
VS
Faetano

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Asan Mugunghwa
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Taringa Rovers
VS
Brisbane Knights
14:00
St George Willawong
VS
Bayside United
14:00
Albany Creek Excelsior
VS
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

11:00
Sydney United
VS
Rockdale City Suns
14:30
Sydney II
VS
Wollongong Wolves

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20
21:00
Palmeiras U20
VS
Vitoria U20
01:00
Fluminense U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Gremio U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Santos U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Internacional U20
03:00
Atletico-MG U20
VS
Ceará U20

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
La Louvière Centre
20:00
Tienen
VS
Thes Sport
20:00
Knokke
VS
Rupel Boom
20:00
URSL Visé
VS
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

18:00
Alemannia Aachen U19
VS
Wuppertaler SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Atalanta U19
VS
Empoli U19
18:00
Fiorentina U19
VS
Roma U19
20:00
Lazio U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:15
Czarni Sosnowiec W
VS
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

18:00
Slovacko W
VS
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Lech Poznan U18
17:15
Escola Warszawa U18
VS
Jagiellonia U18
20:00
Gornik Z. U18
VS
Korona Kielce U18

122 Kosovo - Superliga

18:30
KF Feronikeli
VS
Drita
20:00
Prishtina
VS
KF Llapi
20:00
KF Ballkani
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Winterthur II
VS
Höngg
21:00
Olympique de Genève
VS
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Bellinzona
VS
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Hostert
VS
Racing
21:00
Rodange
VS
Jeunesse d'Esch
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
UNA Strassen
21:00
Victoria Rosport
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Mauerwerk
VS
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

10:30
Valentine
VS
Maitland
10:30
Charlestown City Blues
VS
Broadmeadow Magic

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Médine
VS
Garde Nationale
02:55
Police
VS
Sahel

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Salyut Belgorod
17:00
Leningradets
VS
Kolomna
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Krasnyy-SGAFKST
18:00
Sokol Saratov
VS
Fakel II
18:00
Volga Ulyanovsk
VS
Dinamo Barnaul
19:00
Kvant
VS
Metallurg Lipetsk
19:00
Rodina Moskva
VS
Smolensk
19:00
Kuban Kholding
VS
Inter Cherkessk
19:00
Legion Dynamo
VS
Mashuk-KMV
20:00
Avangard Kursk
VS
Kaluga
20:00
Ryazan
VS
Saturn Ramenskoye
20:00
Volna Kovernino
VS
Novosibirsk
20:00
SKA Rostov
VS
Forte Taganrog
20:00
Essentuki
VS
Urozhay
20:00
Spartak Nal'chik
VS
Anzhi
20:30
Chernomorets
VS
Dinamo Stavropol'

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Huelva W
VS
Valencia W
16:00
Eibar W
VS
Real Betis W
17:00
Santa Teresa W
VS
Sevilla W
18:00
Atletico Granadilla
VS
Madrid CFF
18:30
เรอัล มาดริด
VS
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

23:00
OH Leuven W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

20:00
Dijon W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Viktória Szombathely W
VS
Diósgyőri VTK W
20:00
Astra Hungary W
VS
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Bari W
VS
Empoli W
22:45
San Marino Academy
VS
Florentia W

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Tormenta
07:00
Forward Madison
VS
Tucson

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
ฟลาเมงโก
VS
Audax
01:00
Vitória BA
VS
São Paulo W
01:00
Kindermann-Avaí
VS
Cruzeiro
01:00
Ponte Preta
VS
Grêmio
01:30
Corinthians
VS
São José

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Žilina U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Albirex Niigata W
11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
เอฮิเมะ
VS
Vegalta Sendai W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Andelsbuch
VS
Nenzing

80 Chile - Segunda División

22:00
General Velásquez
VS
Colina
01:30
Concepcion
VS
Fernández Vial

491 Northern Ireland - Premiership Women

21:00
Crusaders Strikers W
VS
Cliftonville W

99474 World - Club Friendlies Women

16:30
Europa W
VS
Espanyol II W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
Tak Chun Ka I
20:00
Monte Carlo
VS
Cheng Fung

1796 Iceland - Premier League Women

20:00
Thróttur Reykjavík
VS
KR W
20:30
Thor Akureyri W
VS
Selfoss W
21:00
ÍBV W
VS
FH W

1796 Iceland - 1. Deild Women

19:00
Volsungur Husavik W
VS
Haukar W
21:00
Keflavík W
VS
Grótta W

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Nittaidai W
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
Elfen Saitama
VS
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

16:00
Welfare Royal Air Force
VS
Army
16:00
Chamchuri United
VS
Samut Prakan
16:00
Inter Bangkok
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Royal Thai Fleet
VS
Kabin United
16:00
Kamphaeng Phet
VS
Chiangrai
16:00
Phitsanulok
VS
Lamphun Warrior
16:00
Chaiyaphum United
VS
Khonkaen Mordindang
16:00
Surin Sugar
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Yasothon
VS
Mahasarakham United
16:00
Assumption United
VS
Saraburi United
16:00
Pathum Thani University
VS
Kanjanapat Group
16:00
Samut Songkhram
VS
Muangkan United
16:15
Pattani
VS
Krabi
16:15
Phattalung
VS
Nara United
16:15
Songkhla
VS
Surat Thani FC
17:00
Raj Pracha
VS
Hua Hin City
18:00
Nonthaburi
VS
Prime Bangkok
18:00
Bankhai United
VS
ACDC
18:30
Chachoengsao Hi-Tek
VS
Kohkwang

1233 Finland - Kolmonen

18:00
PS-44
VS
I-Kissat
20:15
ToTe
VS
LPS