ufabet

ตารางบอล 7 ต.ค. 2563

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

05:00
China
VS
มัลดีฟส์
05:00
เนปาล
VS
ไทเป
05:00
อินเดีย
VS
กาตาร์

479 เจลีก

17:00
สากัน โตสู
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 Japan - Ybc Levain Cup

17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เอฟซี โตเกียว

99474 World - Friendly International

08:00
Nicaragua
VS
Guatemala
20:00
อาร์เมเนีย
VS
แอลเบเนีย
20:00
แซมเบีย
VS
มาลาวี
23:00
ไซปรัส
VS
เช็กเกีย
23:00
เดนมาร์ก
VS
หมู่เกาะแฟโร
23:00
เอสโตเนีย
VS
ลิทัวเนีย
23:00
มอลตา
VS
ยิบรอลตาร์
23:00
มอนเตเนโกร
VS
ลัตเวีย
01:15
ลักเซมเบิร์ก
VS
ลิกเตนสไตน์
01:30
ออสเตรีย
VS
กรีซ
01:45
สโลวีเนีย
VS
ซานมารีโน
01:45
เยอรมนี
VS
ตุรกี
01:45
โปแลนด์
VS
ฟินแลนด์
01:45
อิตาลี
VS
มอลโดวา
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
โครเอเชีย
01:45
เนเธอร์แลนด์
VS
เม็กซิโก
01:45
โปรตุเกส
VS
สเปน
01:45
อันดอร์รา
VS
Cape Verde Islands
02:10
ฝรั่งเศส
VS
ยูเครน

99474 World - Club Friendlies

17:00
Pontevedra
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
17:30
Atlético Baleares
VS
Peña Deportiva
18:00
Darmstadt 98
VS
Sandhausen
20:00
Carl Zeiss Jena
VS
Zwickau
23:30
Cristo Atlético
VS
Real Valladolid II
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
St. Pauli
00:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Burgos
00:30
Sestao River
VS
Barakaldo
01:00
Arcos
VS
Xerez Deportivo
01:00
Mutilvera
VS
Racing Rioja
01:00
CD Coria
VS
Merida
01:30
Newry City AFC
VS
Glenavon
01:30
UP Plasencia
VS
Cacereño
01:45
Campanario
VS
Villanovense

462 England - National League

01:45
Notts County
VS
Altrincham

462 England - Professional Development League

19:00
Coventry U23
VS
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:30
Cambridge City
VS
Soham Town Rangers
01:45
Romford
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
Corby Town
VS
Bedworth United

462 England - Non League Div One: Northern North

01:45
Widnes
VS
Marine

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:45
FC Romania
VS
Tooting & Mitcham United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:45
Highworth Town
VS
Slimbridge

38 Netherlands - KNVB Beker

01:00
OFC Oostzaan
VS
DOS Kampen
01:00
Rijnvogels
VS
UNA
01:00
Kozakken Boys
VS
DEM
01:00
Achilles Veen
VS
Gemert
01:00
Koninklijke HFC
VS
OSS '20
01:00
DTS Ede
VS
GVV Unitas
01:00
Excelsior '31
VS
Groene Ster
01:00
Westlandia
VS
Scheveningen

11 Germany - Regionalliga: Nord

21:30
LSK Hansa
VS
Eintracht Norderstedt
21:30
Holstein Kiel II
VS
Heider SV
21:30
Atlas Delmenhorst
VS
HSC Hannover
00:00
St. Pauli II
VS
Phönix Lübeck
00:00
Havelse
VS
Wolfsburg II
00:00
Hannover 96 II
VS
Jeddeloh
00:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Borussia Hildesheim
00:30
Altona 93
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:00
Oberachern
VS
Rielasingen-Arlen
00:00
Villingen
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:30
Landsberg
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:00
Baunatal
VS
Lehnerz
00:00
FC 1906 Erlensee
VS
Neuhof
00:00
Dietkirchen
VS
Rot-Weiß Walldorf
00:00
Hessen Dreieich
VS
Rot-Weiß Hadamar
00:30
Hanau 93
VS
Hunfelder SV
00:30
Eddersheim
VS
Fernwald
00:30
Buchonia Flieden
VS
Viktoria Griesheim
01:00
SV Steinbach
VS
SV Zeilsheim

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Teutonia St.Tönis
00:30
TVD Velbert
VS
FSV Duisburg
00:30
Monheim
VS
SC Velbert
00:30
Velbert
VS
SF Baumberg
00:30
FC Bocholt
VS
Germania Ratingen
00:30
Cronenberger SC
VS
Schonnebeck
00:30
Dusseldorf-West
VS
Hilden
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Union Nettetal
01:00
Sterkrade-Nord
VS
SF Niederwenigern

266 Croatia - Croatia Cup

20:00
Dilj
VS
Rijeka
20:00
Gaj
VS
Lokomotiva Zagreb
20:00
Polet
VS
Istra 1961
20:00
Croatia Zmijavci
VS
Šibenik
20:00
Oriolik Oriovac
VS
Split
20:00
Mladost Ždralovi
VS
Zagreb
20:00
Sesvete
VS
Gorica
20:00
Novigrad
VS
Rudeš
20:00
GOSK Dubrovnik
VS
HNK Zadar

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Zbrojovka Brno
VS
Vysočina Jihlava
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Sigma Olomouc
20:30
Ústí nad Orlicí
VS
České Budějovice

320 Denmark - Landspokal Cup

21:00
Utopia
VS
Kolding IF
21:00
Grindsted
VS
ASA Aarhus
21:00
Kolding B
VS
Holstebro
21:00
OKS
VS
VSK Århus
21:00
KFUM
VS
Hvidovre
21:00
Aarhus Fremad
VS
Vendsyssel
21:00
Allerod
VS
AB
21:00
Næsby
VS
Horsens
21:00
Hillerød
VS
OB
00:00
Slagelse B&I
VS
Skovshoved
00:00
Holbæk B&I
VS
Fremad Amager
00:00
Brønshøj
VS
Lyngby
01:45
Hobro
VS
Vejle

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Veszprém
VS
Szeged 2011
19:00
Lőrinci
VS
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Szeghalmi
VS
Szolnoki MÁV
19:00
Balassagyarmat VSE
VS
Diósgyőr
19:00
Ivancsa
VS
Újpest
19:00
Tiszafuredi VSE
VS
Putnok VSE

802 Israel - Liga Leumit

05:00
Kafr Qasim
VS
Hapoel Acre
05:00
Hapoel Petah Tikva
VS
Sektzia Nes Tziona
05:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Hapoel Ramat Gan
05:00
Hapoel Ra'anana
VS
Maccabi Ahi Nazareth
05:00
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Hapoel Katamon

998 Montenegro - Second League

20:00
Bokelj
VS
Jedinstvo
20:00
Berane
VS
Mornar
20:00
Grbalj
VS
Drezga
20:00
Kom
VS
Ibar
20:00
Arsenal Tivat
VS
Igalo

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
HamKam
VS
Jerv

20 Portugal - Taça De Portugal

01:30
Fazendense
VS
1º Dezembro
02:00
União Madeira
VS
Tirsense
02:45
Ferreiras
VS
Louletano
03:00
União Ericeirense
VS
Loures

155 Romania - Romania Cup

18:30
Axiopolis
VS
Agricola Borcea
18:30
Dacia Unirea Brăila
VS
Făurei
18:30
Metalul Buzău
VS
Focsani
18:30
Hușana Huși
VS
Ştiinţa Miroslava
18:30
Pucioasa
VS
SR Municipal Braşov
18:30
Viitorul Dăești
VS
Vediţa Coloneşti
18:30
Sportul Simleu
VS
Sânmartin
18:30
Mostiştea Ulmu
VS
Unirea Slobozia
18:30
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Aerostar Bacău
18:30
Afumaţi
VS
Concordia Chiajna
18:30
U Craiova 1948
VS
Şcolar Reşiţa
18:30
FCM Baia Mare
VS
Comuna Recea
18:30
Şomuz Fălticeni
VS
Foresta Suceava

1161 Scotland - League Cup

01:45
Hibernian
VS
Brora Rangers
01:45
Kelty Hearts
VS
St. Johnstone
01:45
Brechin City
VS
Dundee United
01:45
Montrose
VS
Ross County
01:45
St. Mirren
VS
Partick Thistle
01:45
Airdrieonians
VS
Alloa Athletic

401 Slovakia - 2. Liga

20:30
Púchov
VS
Komárno

47 Sweden - Svenska Cupen

23:30
Hudiksvall
VS
GIF Sundsvall

47 Sweden - Ettan: North

23:00
Sandviken
VS
Vasalund
23:00
Karlslund
VS
Sylvia
23:00
Berga
VS
Frej
00:00
Täby
VS
Sollentuna
00:30
Haninge
VS
Gefle
01:00
Brommapojkarna
VS
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

23:00
Tvååker
VS
Lund
23:00
Karlskrona
VS
Oskarshamns AIK
00:00
Landskrona
VS
Torns
01:00
Assyriska Turabdin
VS
Motala
01:00
Värnamo
VS
Linköping City
01:00
Lindome
VS
Eskilsminne
01:00
Trollhättan
VS
Qviding FIF
01:00
Utsikten
VS
Skövde AIK

5 Brazil - Serie A

05:00
Corinthians
VS
Santos
05:15
ฟลาเมงโก
VS
Sport Recife
05:15
Grêmio
VS
Coritiba
05:15
Bahia
VS
Vasco da Gama
06:30
São Paulo
VS
Atlético GO
06:30
Goiás
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Guarani

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Bucaramanga
VS
Atlético Nacional
04:00
Deportivo Cali
VS
La Equidad
06:05
Envigado
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Llaneros
VS
Cortuluá
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Bogotá
03:00
Real Cartagena
VS
Real Santander

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Pumas Tabasco
VS
Dorados
05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Celaya

338 Peru - Primera Division

01:00
Alianza Lima
VS
Sport Boys
03:30
Atlético Grau
VS
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

23:30
Rentistas
VS
Defensor Sporting
02:00
Boston River
VS
Nacional
04:15
Cerro Largo
VS
Cerro
06:30
Torque
VS
ลิเวอร์พูล

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Nashville SC
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Inter Miami
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ซินซินนาติ
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค

1560 Congo - Super Ligue

18:30
JSK
VS
Renaissance
20:30
Motema Pembe
VS
Maniema Union

886 Egypt - Premier League

22:30
Pyramids FC
VS
Masr
01:00
ENPPI
VS
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
Raja Beni Mellal
VS
Youssoufia Berrechid
01:00
FAR Rabat
VS
CR Khemis Zemamra
01:00
Khouribga
VS
Raja Casablanca
01:00
RSB Berkane
VS
Moghreb Tétouan
01:00
Mouloudia Oujda
VS
Olympic Safi
01:00
Ittihad Tanger
VS
Hassania Agadir
01:00
Wydad Casablanca
VS
Rapide Oued Zem

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Al Ahli
VS
Al Shabbab Manama
22:30
Al-Hidd
VS
Busaiteen
22:30
Manama
VS
Muharraq

5618 China PR - League One

14:00
Nei Mongol Zhongyou
VS
Suzhou Dongwu
14:00
Xinjiang Tianshan
VS
Sichuan
14:30
Meizhou Hakka
VS
Jiangxi Liansheng
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Taizhou Yuanda
18:35
Hangzhou
VS
Shaanxi Chang'an
19:00
Zhenjiang Huasa
VS
Heilongjiang Lava Spring

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
RES Durbuy
VS
Waremme
01:30
Meux
VS
Rebecq

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Pepingen-Halle
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Richelle United
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Walhain
VS
NSeth Berchem
01:00
Sporting Bruxelles
VS
Ixelles
01:00
Huldenberg
VS
Stade Bierbeek
01:00
Veltem
VS
Sporting Kampenhout

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

20:30
Povltava FA
VS
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Frýdek-Místek
VS
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

00:00
Chomutov
VS
Slaný

17 France - CFA Group A

23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Poissy

251 Italy - Serie C: Girone A

23:30
Lucchese
VS
Grosseto
23:30
Olbia
VS
Pro Patria
23:30
Pistoiese
VS
Pergolettese
01:30
Piacenza
VS
Livorno
01:45
AlbinoLeffe
VS
Pro Sesto
01:45
Carrarese
VS
Pontedera
01:45
Lecco
VS
Alessandria
01:45
Novara
VS
Giana Erminio
01:45
Renate
VS
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Matelica Calcio
VS
Südtirol
20:00
Triestina
VS
Modena
23:30
Carpi
VS
Fano
23:30
FeralpiSalò
VS
Imolese
01:45
Calcio Padova
VS
Mantova
01:45
Sambenedettese
VS
Fermana
01:45
Virtus Verona
VS
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Ternana
VS
Palermo
20:00
Virtus Francavilla
VS
Vibonese
23:30
Catania
VS
Juve Stabia
23:30
Catanzaro
VS
Paganese
23:30
Cavese
VS
Bari 1908
23:30
Trapani
VS
Monopoli
23:30
Turris
VS
Viterbese Castrense
01:45
Potenza Calcio
VS
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Lavagnese
20:00
Caronnese
VS
PDHAE
20:00
Casale
VS
Saluzzo
20:00
Folgore Caratese
VS
Derthona
20:00
Fossano
VS
Bra
20:00
Sanremo
VS
Castellanzese
20:00
Sestri Levante
VS
Chieri
20:00
Vado
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Brusaporto
VS
Adrense
20:00
Real Calepina
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Villa d'Almè
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Seregno
VS
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Adriese
VS
Caldiero Terme
20:00
Ambrosiana
VS
Union Feltre
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Belluno
20:00
Campodarsego
VS
Montebelluna
20:00
Cartigliano
VS
Luparense
20:00
Chions
VS
Mestre
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Clodiense
20:00
Este
VS
Trento Calcio 1921
21:00
Virtus Bolzano
VS
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Corticella
20:00
Forlì
VS
Seravezza
20:00
Marignanese
VS
Aglianese
20:00
Real Forte Querceta
VS
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Afragolese
VS
Team Nuova Florida
20:00
Nocerina
VS
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Lavello
VS
Molfetta Calcio

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
SFS Borac
VS
Vlasina
20:00
Radnički Svilajnac
VS
Buducnost Popovac
20:00
Sinđelić Niš
VS
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Dunav Prahovo
VS
Morava Vladičin Han
20:00
Timok
VS
Car Konstantin
20:00
Pčinja Trgovište
VS
Moravac Mrštane
20:00
Trstenik PPT
VS
Župa
20:00
Kablovi Zaječar
VS
Rembas
20:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Radan
20:00
Mladost Medoševac
VS
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Trepča
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Kalna n. Hronom

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Serra Macaense
VS
Duque de Caxias
01:00
Audax Rio
VS
Olaria
01:00
Nova Cidade
VS
Rio São Paulo
01:00
Serrano RJ
VS
CFRJ / Marica

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Independiente FSJ
VS
Prudentópolis
01:30
AA Batel
VS
Azuriz
01:30
Andraus Brasil
VS
Araucária

41 ยูโร U21

20:00
Andorra U21
VS
England U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Arcahaie
VS
FICA
05:00
Capoise
VS
Rivartibonitienne

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Corinthians U20
01:30
Gremio U20
VS
Fluminense U20

98 Australia - Npl Western Australia

19:00
ECU Joondalup
VS
Perth
19:00
Cockburn City
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

16:15
Capalaba
VS
Queensland Lions
16:30
Olympic
VS
Moreton Bay United

245 Czech Republic - U19 League

16:30
Brno U19
VS
Karvina U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Baden
VS
Solothurn
01:15
Langenthal
VS
Delémont

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:00
Yverdon Sport
VS
Köniz

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Serra U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Londrina U20
VS
São Raimundo RR U20
01:00
Bragantino PA U20
VS
Tupi U20
01:00
Sao Paulo U20
VS
União ABC U20
01:00
Ceará U20
VS
São José PA U20
01:00
Internacional U20
VS
Vilhenense U20
01:00
Vasco U20
VS
Trem U20
01:00
Perilima U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Avaí U20
VS
Nacional AM U20
02:00
Palmas FR U20
VS
Coritiba U20
02:00
Fluminense PI U20
VS
Bahia U20
02:00
Jaciobá U20
VS
Flamengo RJ U20
02:00
Moto Club MA U20
VS
Confianca PB U20
03:00
Galvez U20
VS
ABC U20
03:00
Atletico-MG U20
VS
Gama U20

227 Russia - Pfl

21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Novosibirsk
22:00
Volna Kovernino
VS
Dinamo Barnaul

47 Sweden - Svenska Cupen Women

23:00
AIK W
VS
Djurgarden W
23:00
IFK Kalmar W
VS
Växjö W
23:30
Bromölla W
VS
Kristianstads W
23:30
Jitex W
VS
Goteborg FC W
00:00
Morön W
VS
Pitea W
00:00
Bollstanäs W
VS
Eskilstuna United
00:00
Västerås BK 30 W
VS
KIF Orebro
00:00
Lidköping W
VS
Mallbacken W
00:00
Eskilsminne W
VS
Rosengard W
00:30
Ostervala W
VS
IFK Sundsvall W
00:30
Göteborgs DFF W
VS
Alingsås W

462 England - League Cup Women

20:00
Liverpool W
VS
Manchester United W
21:30
Tottenham W
VS
Millwall W
01:00
Durham W
VS
Coventry United
01:00
Chelsea W
VS
Arsenal W
01:00
Manchester City W
VS
Everton W
01:30
Aston Villa W
VS
Sheffield Utd W
01:30
Brighton W
VS
West Ham W
01:30
Reading W
VS
Charlton W
01:30
Bristol City W
VS
London Bees W
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Birmingham W
01:45
Lewes W
VS
Crystal Palace W

251 Italy - Primavera Cup

16:00
Parma U19
VS
Reggiana U19

3483 USA - USL League One

23:00
Chattanooga Red Wolves
VS
North Texas
05:30
Richmond Kickers
VS
Orlando City II
06:00
Tormenta
VS
Tucson

401 Slovakia - Youth League

21:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Spartak Trnava U19

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

00:00
Schruns
VS
Lustenau

69697 Vietnam - Women's National League

05:00
Ha Noi II
VS
GT Thai Nguyen
05:00
Ha Noi
VS
PP Ha Nam
05:00
TKS Viet Nam
VS
Ho Chi Minh City
05:00
Son La
VS
Ho Chi Minh City II

1796 Iceland - Premier League Women

02:15
Fylkir W
VS
KR W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Army
VS
Chamchuri United
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Welfare Royal Air Force
16:00
Prime Bangkok
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
North Bangkok University
VS
ม.ธนบุรี
16:00
Samut Prakan
VS
Nonthaburi
16:00
Siam
VS
Bangkok
16:00
Uttaradit
VS
Northern Tak United
18:30
Muangnont
VS
Inter Bangkok

1233 Finland - Kolmonen

23:30
BK-46
VS
Atlantis II
00:00
TP-T
VS
Tervakosken Pato