ufabet

ตารางบอล 10 ต.ค. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
จิลลิ่งแฮม
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
โรชเดล
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พอร์ตสมัท
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
Swindon Town
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
แบล็กพูล
VS
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Leyton Orient
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Cheltenham Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
VS
Stevenage
21:00
Oldham Athletic
VS
มอร์แคมป์
21:00
Port Vale
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
สคันธอร์ป
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
21:00
Walsall
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
MVV Maastricht
VS
Go Ahead Eagles
23:45
Almere City
VS
Roda JC Kerkrade
02:00
Telstar
VS
TOP Oss

479 เจลีก

12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
วิสเซล โคเบะ
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เวกัลตะ เซนได
16:00
สากัน โตสู
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เอฮิเมะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
FC เรียวเคียว
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
โทชิกิ SC
13:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

21:00
Cape Verde Islands
VS
กินี
05:00
ฮอนดูรัส
VS
Nicaragua

99474 World - Club Friendlies

15:00
Cherno More
VS
Dobrudzha 1919
15:00
Hermannstadt
VS
Sepsi
15:00
Universitatea Craiova
VS
Argeş
15:30
Chindia Târgovişte
VS
Academica Clinceni
16:00
Várda SE
VS
Nyíregyháza Spartacus
16:00
Metalac GM
VS
Voždovac
16:00
Somorrostro
VS
Siete Villas
16:30
Navarro
VS
Covadonga
18:00
Rizespor
VS
Giresunspor
18:00
Rukh Vynnyky
VS
Veres
18:00
Bačka Topola
VS
Inđija
19:00
Zorya
VS
Inhulets
20:00
BB Erzurumspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Coleraine
VS
Ballinamallard United
20:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
20:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Septemvri Simitli
20:00
Tsarsko selo
VS
FK Minyor Pernik
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
Adana Demirspor
20:00
Portadown
VS
PSNI
20:00
Ankaragücü
VS
Sivasspor
20:30
Spartak Subotica
VS
Bačka Palanka
21:00
Portadown
VS
Annagh United
21:00
Glentoran
VS
Institute
21:00
Fenerbahçe
VS
İstanbulspor
21:30
Asteras Tripolis
VS
Apollon Smirnis
21:30
Antalyaspor
VS
Denizlispor
21:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Schonnebeck
22:00
Maribor
VS
Sturm Graz
22:30
Sant Andreu
VS
San Cristobal
23:00
Aceuchal
VS
Cacereño
23:00
Guijuelo
VS
Real Oviedo II
00:00
Merida
VS
Cadiz II

462 England - National League

21:00
Boreham Wood
VS
Halifax Town
21:00
Bromley
VS
Torquay United
21:00
Chesterfield
VS
Woking
21:00
Eastleigh
VS
Altrincham
21:00
Maidenhead United
VS
Hartlepool United
21:00
Notts County
VS
Barnet
21:00
Solihull Moors
VS
King's Lynn Town
21:00
Stockport County
VS
Dover Athletic
21:00
Weymouth
VS
Sutton United
21:00
Yeovil Town
VS
Wrexham
23:20
Aldershot Town
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
23:20
Dagenham & Redbridge
VS
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
Spennymoor Town
21:00
Blyth Spartans
VS
AFC Telford United
21:00
Boston United
VS
Guiseley
21:00
Brackley Town
VS
Curzon Ashton
21:00
Chester
VS
Leamington
21:00
Chorley
VS
Gloucester City
21:00
Darlington
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Farsley Celtic
VS
York City
21:00
Gateshead
VS
Fylde
21:00
Hereford
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Kettering Town
VS
Southport

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Tottenham W
VS
Manchester United W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Brightlingsea Regent
VS
Haringey Borough
21:00
Carshalton Athletic
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Cheshunt
VS
Bognor Regis Town
21:00
East Thurrock United
VS
Merstham
21:00
Enfield Town
VS
Leatherhead
21:00
Folkestone Invicta
VS
Potters Bar Town
21:00
Kingstonian
VS
AFC Hornchurch
21:00
Lewes
VS
Margate
21:00
Wingate & Finchley
VS
Horsham
21:00
Worthing
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Basildon United
VS
AFC Sudbury
21:00
Brentwood Town
VS
Canvey Island
21:00
Bury Town
VS
Dereham Town
21:00
Coggeshall Town
VS
Cambridge City
21:00
Grays Athletic
VS
Romford
21:00
Histon
VS
Aveley
21:00
Hullbridge Sports
VS
Tilbury
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Soham Town Rangers
VS
Heybridge Swifts
21:00
Witham Town
VS
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Bedford Town
VS
North Leigh
21:00
Bedworth United
VS
AFC Dunstable
21:00
Berkhamsted
VS
Wantage Town
21:00
Biggleswade
VS
Kidlington
21:00
Coleshill Town
VS
Aylesbury United
21:00
Corby Town
VS
Halesowen Town
21:00
Daventry Town
VS
Barton Rovers
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Yaxley FC
21:00
St Neots Town
VS
Didcot Town
21:00
Thame
VS
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Dunston
VS
Prescot Cables
21:00
Marine
VS
Tadcaster Albion
21:00
Marske United
VS
Trafford
21:00
Pickering Town CFC
VS
Kendal Town
21:00
Ramsbottom United
VS
Ossett United
21:00
Runcorn Linnets
VS
Clitheroe
21:00
Widnes
VS
Colne
21:00
Workington
VS
Mossley
21:00
Brighouse Town
VS
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
South Park
21:00
Barking
VS
FC Romania
21:00
Bracknell Town
VS
Chalfont St Peter
21:00
Chipstead
VS
Bedfont Sports
21:00
Hanwell Town
VS
Staines Town
21:00
Hertford Town
VS
Harlow Town
21:00
Marlow
VS
Westfield
21:00
Northwood
VS
Chertsey Town
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Waltham Abbey
21:00
Ware
VS
Uxbridge

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Belper Town
VS
Worksop Town
21:00
Glossop North End
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Leek Town
VS
Cleethorpes Town
21:00
Market Drayton Town
VS
Ilkeston Town
21:00
Newcastle Town
VS
Carlton Town
21:00
Sheffield
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Spalding United
VS
Chasetown
21:00
Stamford
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Lincoln United
21:00
Wisbech Town
VS
Frickley Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
AFC Totton
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Bideford
VS
Thatcham Town
21:00
Cinderford Town
VS
Basingstoke Town
21:00
Cirencester Town
VS
Sholing
21:00
Larkhall Athletic
VS
Mangotsfield United
21:00
Melksham Town
VS
Highworth Town
21:00
Moneyfields
VS
Paulton Rovers
21:00
Slimbridge
VS
Barnstaple Town
21:00
Willand Rovers
VS
Frome Town
21:00
Winchester City
VS
Evesham United

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Bamber Bridge
VS
South Shields
21:00
Lancaster City
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Matlock Town
VS
Ashton United
21:00
Mickleover Sports
VS
Warrington Town
21:00
Morpeth Town
VS
United of Manchester
21:00
Nantwich Town
VS
Atherton Collieries
21:00
Radcliffe Borough
VS
Basford United
21:00
Stafford Rangers
VS
Hyde United
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Buxton
21:00
Whitby Town
VS
Grantham Town
21:00
Witton Albion
VS
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
Tamworth
21:00
Banbury United
VS
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Hednesford Town
VS
Stratford Town
21:00
Hitchin Town
VS
Leiston
21:00
Kings Langley
VS
Lowestoft Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Barwell
21:00
Redditch United
VS
Biggleswade Town
21:00
Royston Town
VS
Stourbridge
21:00
Rushall Olympic
VS
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
Rijnsburgse Boys
VS
Kozakken Boys
19:30
GVVV
VS
Noordwijk
19:30
HHC
VS
Jong Sparta
20:00
IJsselmeervogels
VS
Excelsior Maassluis
20:00
Volendam II
VS
De Treffers
20:00
ASWH
VS
Quick Boys
20:30
Katwijk
VS
Scheveningen
20:30
Koninklijke HFC
VS
Spakenburg

11 Germany - 3. Liga

19:00
Kaiserslautern
VS
Waldhof Mannheim
19:00
1860 München
VS
VfB Lübeck
19:00
Uerdingen
VS
Bayern München II
19:00
Verl
VS
Hansa Rostock
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Dynamo Dresden
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Hamburger SV II
18:00
Wolfsburg II
VS
Hannover 96 II
18:30
Weiche Flensburg
VS
Holstein Kiel II
19:00
Heider SV
VS
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Bayern

18:00
Rain / Lech
VS
Memmingen
19:00
Wacker Burghausen
VS
Buchbach
19:00
Schalding-Heining
VS
1860 Rosenheim
19:00
Heimstetten
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Eichstätt
VS
Nürnberg II
19:00
Aubstadt
VS
Illertissen
19:00
Greuther Fürth II
VS
Augsburg II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Bahlinger SC
VS
Teutonia WS
19:00
Mainz 05 II
VS
Stuttgart II
19:00
Aalen
VS
Schott Mainz
19:00
FSV Frankfurt
VS
Hessen Kassel
19:00
Elversberg
VS
Pirmasens
19:00
Hoffenheim II
VS
Freiburg II
19:00
Astoria Walldorf
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Preußen Münster
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Fortuna Köln
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wiedenbrück
19:00
Lippstadt 08
VS
Bonner SC
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Bergisch Gladbach
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rödinghausen
VS
Homberg
19:00
Alemannia Aachen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:30
Schalke 04 II
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Göppinger SV
VS
Oberachern
19:00
Sandhausen II
VS
Ilshofen
20:00
Bruchsal
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Bissingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Villingen
VS
Backnang
20:30
Reutlingen
VS
SGV Freiberg
20:30
Nöttingen
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Linx
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Borgfeld
18:00
BTS Neustadt
VS
Geestemünde
18:15
Blumenthaler SV
VS
Hemelingen
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Buchholz
19:00
Meiendorfer SV
VS
Hamm United
19:00
Lohbrugge
VS
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
Hunfelder SV
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Fernwald
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Hessen Dreieich
VS
Dietkirchen
20:00
Buchonia Flieden
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Lehnerz
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Celle
VS
TB Uphusen
21:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
SVG Göttingen
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Lupo-Martini
21:00
Wolfenbüttel
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Koblenz
20:30
Eisbachtal
VS
FV Engers 07
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Mülheim-Kärlich
20:30
Jagersburg
VS
Röchling Völklingen
20:30
Mechtersheim
VS
Diefflen
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Dudenhofen
22:30
Emmelshausen
VS
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Bordesholm
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Husumer SV
VS
Eckernforder SV
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Kronshagen
19:00
Pansdorf
VS
Oldenburger SV
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Eutiner SV

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Slonim
18:30
Smorgon
VS
Granit
19:00
Lida
VS
Gomel
19:30
Sputnik
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Volna
VS
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Buducnost Banovici
VS
Travnik
20:00
Jedinstvo Bihac
VS
Radnik Hadžići
20:00
Zvijezda Gradačac
VS
Capljina
20:00
Orasje
VS
Igman Konjic
20:00
Gorazde
VS
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Rudar Prijedor
VS
Ljubic Prnjavor
20:00
Sloga Doboj
VS
Podrinje Janja
20:00
Slavija
VS
Kozara Gradiska
20:00
Sloboda Novi Grad
VS
FK Jedinstvo Brcko
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Borac Kozarska Dubica
20:00
Sutjeska Foca
VS
Leotar
20:00
Modrica
VS
Drina Zvornik

266 Croatia - Croatia Cup

00:00
Varaždin
VS
Cibalia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:00
Třinec
VS
Vlašim

245 Czech Republic - Czech Cup

20:00
Lisen
VS
Jablonec

1233 Finland - Ykkonen

18:00
KPV
VS
Kajaani
18:00
EIF
VS
MP
18:00
Oulu
VS
MuSa
21:00
MYPA
VS
Gnistan

674 Hungary - Hungarian Cup

19:00
Toponár
VS
Puskás

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Fram
VS
Keflavík
21:00
Magni
VS
Vestri
21:00
Leiknir Reykjavík
VS
Grindavík
21:00
Afturelding
VS
Thróttur Reykjavík
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
ÍBV
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Völsungur
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Thróttur Vogar
VS
ÍR
21:00
Haukar
VS
Kári
21:00
Selfoss
VS
Vídir
01:00
Kórdrengir
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Waterford United
VS
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Shamrock Rovers II
VS
Bray Wanderers

748 Latvia - First Liga

18:00
Rēzekne / BJSS
VS
Auda
18:00
Dinamo Riga
VS
Smiltene

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Jerv
VS
Raufoss

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
ŁKS Łódź
22:00
Stomil Olsztyn
VS
Resovia Rzeszów
23:00
Bełchatów
VS
Zagłębie Sosnowiec

20 Portugal - Taça De Portugal

20:00
Caldas
VS
Sporting Covilhã
21:00
Uniao Montemor
VS
Feirense
21:00
Vidago
VS
Vilafranquense
21:00
Ovarense
VS
Oriental Dragon
22:00
Lagos
VS
Penafiel
22:00
Fontinhas
VS
Mafra
00:00
Estrela Amadora
VS
Lusitano FCV

1161 Scotland - League Cup

18:30
Cove Rangers
VS
Hibernian
21:00
Cowdenbeath
VS
Hearts
21:00
Raith Rovers
VS
East Fife
21:00
Brora Rangers
VS
Dundee
21:00
Dundee United
VS
Peterhead
21:00
St. Johnstone
VS
Brechin City
21:00
Arbroath
VS
Montrose
21:00
Elgin City
VS
Stirling Albion
21:00
Clyde
VS
Dumbarton
21:00
Annan Athletic
VS
Stranraer
21:00
Hamilton Academical
VS
Ayr United
21:00
Partick Thistle
VS
Queen's Park
21:00
Queen of the South
VS
St. Mirren
21:00
Edinburgh City
VS
Stenhousemuir
21:00
Livingston
VS
Alloa Athletic

296 Serbia - Prva Liga

19:00
Radnički Kragujevac
VS
Žarkovo
20:00
Kabel Novi Sad
VS
Borac Čačak
20:00
Radnički Pirot
VS
Zemun

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Komárno
20:00
Dubnica
VS
Šamorín
20:00
Slavoj Trebišov
VS
Petržalka akadémia
20:00
Banska Bystrica
VS
Partizán Bardejov
20:00
Poprad
VS
Liptovský Mikuláš
21:30
Žilina II
VS
Púchov
23:00
Skalica
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Radomlje
VS
Nafta
20:30
Bilje
VS
Krško
20:30
Dob
VS
Fužinar
20:30
Dekani
VS
Primorje
23:00
Triglav
VS
Brda Dobrovo
00:00
Brežice
VS
Beltinci
00:00
Rudar Velenje
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

18:00
Sabadell
VS
Mirandés
21:00
เอสปันญ่อล
VS
อัลกอร์กอน
21:00
UD Logroñés
VS
อัลเมรีอา
23:30
เตเนริเฟ
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Superettan

18:00
Trelleborg
VS
Akropolis
20:00
Umeå
VS
Jönköpings Södra
22:30
Dalkurd
VS
Ljungskile
22:30
GAIS
VS
Halmstad
22:30
Brage
VS
Degerfors

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Karlskrona
VS
Utsikten

86 Ukraine - Second League: Group A

18:30
Chayka
VS
Nyva Vinnytsya
19:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Mykolaiv II
19:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Peremoga
19:30
Real Pharm
VS
Nikopol
20:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

20:30
Cardiff MU
VS
Connah's Quay
20:30
Flint Town United
VS
Haverfordwest County
20:30
Newtown
VS
Barry Town United
20:30
Penybont
VS
The New Saints
23:15
Bala Town
VS
Aberystwyth Town

5 Brazil - Serie A

03:00
Vasco da Gama
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Palmeiras
VS
São Paulo
05:00
Coritiba
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

21:00
Juventude
VS
Brasil de Pelotas
02:00
Vitória
VS
Avaí
02:30
Guarani
VS
CRB
04:30
CSA
VS
Paraná

5 Brazil - Serie C

01:00
Volta Redonda
VS
Boa
03:00
Botafogo PB
VS
Ferroviário
03:00
Tombense
VS
Ituano
05:00
Remo
VS
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

21:00
Deportes Iquique
VS
Audax Italiano
23:30
Huachipato
VS
Antofagasta
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Santiago Wanderers
04:30
Universidad Católica
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
La Equidad
VS
Once Caldas
04:00
Deportivo Pereira
VS
Envigado
06:05
Deportivo Pasto
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Valledupar
VS
Tigres
07:00
Barranquilla
VS
Llaneros
07:00
Atlético
VS
Unión Magdalena
07:00
Cortuluá
VS
Deportes Quindío
07:00
Atlético Huila
VS
Orsomarso
07:00
Leones FC
VS
Boca Juniors de Cali
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Real Cartagena
07:00
Bogotá
VS
Real Santander

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Grecia
VS
Herediano

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Firpo
04:30
Chalatenango
VS
Atletico Marte
04:30
Águila
VS
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cobán Imperial
VS
Achuapa
02:05
Sacachispas
VS
Deportivo Sanarate
04:10
Guastatoya
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Comunicaciones II
02:00
Quiché
VS
Plataneros
03:00
Nueva Concepción
VS
Deportivo Reu
05:00
Mixco
VS
Mictlán

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
โบลิเวีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:00
Morelia
VS
Atlante

338 Peru - Primera Division

23:00
Universidad San Martín
VS
Sport Boys
01:15
Academia Cantolao
VS
Alianza Lima
03:00
Atlético Grau
VS
Real Garcilaso
03:30
Universitario
VS
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Progreso
VS
River Plate
01:30
Fénix
VS
Peñarol
06:30
Cerro
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

04:00
Inter Miami
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Hartford Athletic
VS
Saint Louis FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Birmingham Legion
06:30
Louisville City
VS
Pittsburgh Riverhounds

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Rahimo
VS
Douanes
22:30
ASFA-Yennenga
VS
SONABEL
22:30
วิเทสส์
VS
Majestic
00:45
Salitas
VS
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

18:30
JSK
VS
Maniema Union
20:30
Renaissance
VS
RCK
20:30
Groupe Bazano
VS
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

01:00
El Geish
VS
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

21:00
Youssoufia Berrechid
VS
Difaâ El Jadida
23:00
Rapide Oued Zem
VS
Ittihad Tanger
01:00
CR Khemis Zemamra
VS
Raja Beni Mellal
01:00
Moghreb Tétouan
VS
Khouribga

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

05:00
Dodoma Jiji
VS
Mbeya City
05:00
KMC
VS
Coastal Union
05:00
Young Africans
VS
Polisi Tanzania

97374 Jordan - Premier League

23:30
Al Salt
VS
Aqaba

45412 Lebanon - Premier League

18:30
Tadamon Sour
VS
Shabab Al Ghazieh
18:30
Al Ahed
VS
Al Akhaa Al Ahli
18:30
Shabab El Bourj
VS
Al Ansar

5618 China PR - League One

15:00
Suzhou Dongwu
VS
Chengdu Qianbao
18:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Xinjiang Tianshan
18:35
Hangzhou
VS
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - National League

12:00
Yangju Citizen
VS
Jeonju
13:00
Mokpo City
VS
Gimhae City
13:00
Changwon City
VS
Chuncheon
13:00
Gyeongju Citizen
VS
Pyeongtaek Citizen
15:00
Cheongju
VS
Cheonan City
17:00
Daejeon Korail
VS
Gimpo
17:00
Gangneung City
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Super League

20:00
Selangor
VS
FELDA United
20:00
MISC
VS
PDRM
20:00
Melaka United
VS
Johor Darul Ta'zim

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Hai Phong
17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Nam Dinh
18:00
Than Quang Ninh
VS
Binh Duong
19:15
Ha Noi
VS
Ho Chi Minh City

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Billericay Town
21:00
Chelmsford City
VS
Oxford City
21:00
Chippenham Town
VS
Braintree Town
21:00
Concord Rangers
VS
St Albans City
21:00
Dorking Wanderers
VS
Slough Town
21:00
Ebbsfleet United
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Hampton & Richmond
VS
Dartford
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Maidstone United
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Tonbridge Angels
VS
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
GOES
VS
SteDoCo
19:30
Excelsior '31
VS
ODIN '59
19:30
Harkemase Boys
VS
Sparta Nijkerk
19:30
ACV
VS
DOVO
19:30
Sportlust '46
VS
HSV Hoek
19:30
Staphorst
VS
Lisse
19:30
DVS '33
VS
VVOG
20:00
Ter Leede
VS
Barendrecht
23:00
Ajax Amateurs
VS
VVSB

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Rebecq
VS
Acren
01:00
Excelsior Virton
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

23:00
Dikkelvenne
VS
RFC Wetteren
23:00
Oudenaarde
VS
Gent-Zeehaven
00:30
Ninove
VS
Ronse
01:00
Harelbeke
VS
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

01:00
Hoogstraten
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

23:30
Torhout
VS
FC Lebbeke
00:30
Oostkamp
VS
Avanti
00:30
Anzegem
VS
Voorde Appelterre
01:00
Svelta Melsele
VS
Lochristi
01:00
Tempo Overijse
VS
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:00
Betekom
VS
Witgoor Sport
00:30
Diest
VS
De Kempen
00:30
Turnhout
VS
Weerstand Koersel
01:00
Beringen
VS
Racing Mechelen
01:00
Esperanza Pelt
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Wellen
VS
ลีลล์
01:00
Nijlen
VS
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Rapid Symphorinois
VS
PAC Buzet
01:00
Union Namur
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Richelle United
VS
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Kalmthout
VS
Oppuurs
00:30
K. Kontich
VS
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:00
Huldenberg
VS
Bertem-Leefdaal
00:30
Houtem-Oplinter
VS
Stade Bierbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:00
Juve Hasselt
VS
Bilzerse Waltwilder
00:30
Achel
VS
KFC Eksel
00:30
Alken
VS
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

00:00
Libramont
VS
La Roche
01:00
Saint-Hubert
VS
Bastogne
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Longlier
01:00
Sartoise
VS
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Beauraing
VS
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Meulebeke
VS
Lauwe
00:00
Rumbeke
VS
Wielsbeke
01:00
Oostduinkerke
VS
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dorostol
VS
Dunav 2010
20:00
Shumen 2007
VS
Kubrat
20:00
Sportist General Toshevo
VS
Botev Novi Pazar
20:00
Septemvri Tervel
VS
Topolite
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

19:30
MEAP Nisou
VS
Elpida Astromeritis
19:30
ENAD
VS
Peyia
19:30
APEP
VS
APONA Anagias
19:30
Ethnikos Assias
VS
Ormideia
19:30
Olympiada Lympion
VS
Oroklini / Troulloi
19:30
O Kormakitis
VS
Amathous
19:30
Halkanoras
VS
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Pardubice II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Zbuzany
VS
Mlada Boleslav II
15:15
Loko Vltavín
VS
Benesov
15:15
Písek
VS
Motorlet Praha
15:30
Přepeře
VS
Bohemians 1905 II
15:30
Rakovnik
VS
Karlovy Vary
20:00
Sokol Živanice
VS
Slovan Velvary
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Hlučín
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Dolní Benešov
15:15
Banik Ostrava II
VS
Vyškov
15:15
Velké Meziříčí
VS
Vysočina Jihlava II
20:00
Uherský Brod
VS
Slovan Rosice
20:00
Odra Petrkovice
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Prestice
VS
Doubravka
15:30
Marianske Lazne
VS
Spartak Sobeslav
15:30
České Budějovice II
VS
Jindrichuv Hradec
20:00
Rokycany
VS
Český lev - Union Beroun
20:00
Klatovy
VS
Petřín Plzeň
20:00
Otava Katovice
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Banik Sous
15:15
Chomutov
VS
Štětí
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Louny
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Ostrov
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Český Brod
15:15
Aritma Praha
VS
Meteor Praha
20:00
Olympie Brezova
VS
Slaný
20:00
Dobris
VS
Tatran Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Velke Hamry
VS
Poříčany
15:15
Sokol Libiš
VS
Kosmonosy
20:00
Trutnov
VS
Polaban Nymburk
20:00
Letohrad
VS
Sparta Kutná Hora
20:00
Horky nad Jizerou
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Strani
20:00
HFK Olomouc
VS
Viktorie Přerov
20:00
Nove Sady
VS
Valašské Meziříčí
20:00
Hranice
VS
Brumov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Bystřice nad Pernštejnem
20:00
Havlickuv Brod
VS
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Oure
18:30
VSK Århus
VS
Jammerbugt
19:00
Middelfart
VS
B 93
19:00
Dalum
VS
Holstebro
20:00
Frem
VS
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
HIK
VS
Hillerød
18:00
Vanløse
VS
Slagelse B&I
18:30
KFUM Roskilde
VS
Brønshøj
20:00
Nykøbing
VS
FA 2000

320 Denmark - Denmark Series Group 1

16:00
BSF
VS
Avedøre
18:00
Karlslunde
VS
Frederikssund
19:00
Tarnby FF
VS
BK Union
19:00
KFUM
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
GVI
18:00
Otterup
VS
Skjold Birkerod
18:00
LSF
VS
Vordingborg
18:00
Allerod
VS
Taastrup
19:00
Herlev
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Varde IF Elite
18:00
Viby
VS
B 1913
19:00
Odder
VS
Tarup-Paarup
21:00
Horsens II
VS
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Kjellerup
18:15
Lyseng
VS
Skjold Sæby
19:00
Herning Fremad
VS
Vejgaard B
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Tjorring
20:00
Djursland
VS
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

18:00
KaaPo
VS
GrIFK

17 France - CFA Group A

20:00
Versailles
VS
C' Chartres
22:00
Lorient II
VS
Saint-Malo
23:00
Granville
VS
Fleury 91
23:00
Rouen
VS
Guingamp II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Sainte Geneviève
VS
Blois
23:30
Stade Plabennec
VS
Poissy
23:30
Vannes
VS
Caen II

17 France - CFA Group B

21:00
Haguenau
VS
Schiltigheim
22:00
Entente SSG
VS
Bobigny
22:00
Épinal
VS
Gobelins
23:00
Belfort
VS
Olympique St Quentin
23:00
Beauvais
VS
Auxerre II
23:00
Lens II
VS
Reims II

17 France - CFA Group C

21:00
Monaco II
VS
Jura Sud Foot
22:00
Andrézieux
VS
Hyères
23:00
Martigues
VS
Chasselay MDA
23:00
Aubagne
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Saint-Priest
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Marseille II
23:00
Toulon
VS
Marignane Gignac
23:00
Grasse
VS
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

23:00
Canet Roussillon
VS
Yzeure
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Stade Montois
23:00
Romorantin
VS
Bergerac
23:00
Trélissac
VS
Bourges Foot
00:00
Bourges 18
VS
Angoulême

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Hauts Lyonnais
VS
Chambery
23:00
Clermont II
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Montlucon
VS
Lyon Duchere II
23:00
Vaulx
VS
Thonon Évian
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Ain Sud
23:30
Moulins Football
VS
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Saint-Apollinaire
VS
Jura Dolois
23:00
Morteau Montlebon
VS
Pontarlier
23:00
Gueugnon
VS
Sochaux II
23:00
Besancon FC
VS
Dijon II
23:00
Grandvillars
VS
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Guipry-Messac
VS
Lannion
23:00
TA Rennes
VS
Brest II
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Rennes II
23:00
Drapeau Fougères
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Stade Pontivy
VS
Vitré
23:00
Dinan Léhon
VS
Pontivy GSI
23:30
Plouzane
VS
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Saran Municipal
VS
Montargis
23:00
Orleans II
VS
Déols
23:00
Tours
VS
C' Chartres II
23:30
Avoine OCC
VS
Tourangeau
00:00
Montlouis
VS
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Nancy II
VS
Thaon
22:00
Raon l'Etape
VS
RC Epernay
22:00
Strasbourg II
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Mulhouse
VS
Colmar
23:00
Sarre Union
VS
Troyes II
23:00
Amneville
VS
Biesheim

17 France - National 3: Hauts-de-France

22:00
Le Touquet
VS
Vimy
23:00
Amiens AC
VS
Olympique Marcquois
23:00
Lille II
VS
Maubeuge
23:00
Croix Football IC
VS
Saint-Omer
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

21:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Le Havre II
23:00
Bayeux
VS
Oissel CMS
23:00
Dieppe
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Cherbourg
VS
Alencon
23:00
AG Caennaise
VS
Vire
23:30
Dives-Cabourg
VS
Quevilly II
23:30
Évreux 27
VS
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

05:00
Thyella Katsikas
VS
Anagennisi Artas
05:00
Agios Matthaios
VS
M. Alexandros Kastorias
05:00
Asteras Kalirachis
VS
Tilikratis
05:00
Preveza
VS
Thyella Monastirakiou
05:00
Acheron Kanalaki
VS
Lefkimmi
05:00
Missolonghi
VS
Amvrakikos Loutrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Veszprém
16:00
Videoton II
VS
Papai Perutz
20:00
Balatonfuredi
VS
Nagyatadi FC
20:00
BKV Előre
VS
Tatabánya
20:00
Érdi VSE
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Nagykanizsai ULE
VS
Menfocsanak
20:00
Komárom
VS
SC Sopron
20:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Lipot SK
20:00
MTE 1904
VS
Szabadkikoto
20:00
Gardony
VS
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone C

01:45
Catania
VS
Trapani

1578 Norway - 2. Division

18:30
Fredrikstad
VS
Hødd
20:00
Egersund
VS
Vard
21:30
Brattvåg
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Garbarnia Kraków
VS
Stal Rzeszów
20:00
Stargard Szczeciński
VS
Hutnik Krakow
20:00
SKRA Częstochowa
VS
Sokół Ostróda
22:00
Olimpia Elbląg
VS
Katowice
23:00
Olimpia Grudziądz
VS
Polkowice
23:00
Wigry Suwałki
VS
Motor Lublin
23:15
Kalisz
VS
Bytovia Bytów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
SJ Vaslui
VS
Dante Botoşani
19:00
Paşcani
VS
Bradu Borca
19:00
Foresta Suceava
VS
Hușana Huși
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Şomuz Fălticeni
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Avantul Valea Marului
VS
Sporting Lieşti
19:00
Viitorul Ianca
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Focsani
VS
Sportul Chiscani
19:00
Făurei
VS
Otelul
19:00
CSM Bacău
VS
Dacia Unirea Brăila

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Popești-Leordeni
VS
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Gloria Albeşti
VS
Înainte Modelu
19:00
Mostiştea Ulmu
VS
Olteniţa
19:00
Axiopolis
VS
Viitorul Constanţa II
19:00
Agricola Borcea
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Tunari
VS
FCSB II
19:00
Metalul Buzău
VS
Baloteşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Olimpic Cetate
VS
Corona Brasov
19:00
Plopeni
VS
Targu Secuiesc

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Moravac Mrštane
VS
Trstenik PPT
20:00
Morava Vladičin Han
VS
Timok
20:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Jedinstvo Ub
VS
Sušica
20:00
Mladi Radnik
VS
Trepča
20:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Jošanica
20:00
Budučnost Krušik
VS
Gruža
20:00
Tutin
VS
Mačva 1929
20:00
Takovo
VS
Budućnost Arilje
20:00
Semendrija 1924
VS
Železničar Lajkovac
23:00
Sloboda Užice
VS
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Nitra II
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Marcelová
VS
Galanta
23:00
Spartak Myjava
VS
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

17:00
Stenungsund
VS
Grebbestad
19:00
Gauthiod
VS
Oddevold
19:00
Vårgårda
VS
Vänersborgs IF
19:00
IFK Åmål
VS
Sävedalen
19:00
Nordvärmland
VS
IF Karlstad II
21:00
Lidköping
VS
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:30
Stocksund
VS
Karlberg
20:00
Stockholm Internazionale
VS
Skiljebo
20:00
Gamla Upsala
VS
Fagersta Södra IK
21:00
IFK Österåker
VS
Hudiksvall
21:00
Fanna BK
VS
Kvarnsveden
22:00
Lidingö
VS
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Morön
VS
Boden
18:30
Umeå FC Akademi
VS
Stöde
19:00
Sandviks
VS
IFK Umeå
19:00
Notvikens IK
VS
Täfteå
19:00
Gottne IF
VS
Skellefteå
19:00
Ytterhogdal
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Dalstorps
19:00
Räppe
VS
Syrianska
19:00
Nosaby
VS
Kristianstad
19:00
Bromolla
VS
Hässleholms IF
19:00
Tord
VS
Almeboda Linneryd
19:00
Asarum
VS
Österlen
19:00
IFK Hässleholm
VS
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Huddinge
VS
Assyriska
19:00
Rynninge
VS
Forward
19:00
Newroz
VS
Åtvidaberg
19:00
IFK Eskilstuna
VS
Tyreso
19:30
Assyriska IF
VS
Gute
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vastra Frolunda
VS
Limhamn Bunkeflo
19:00
Halmia
VS
IFK Malmö
19:00
Onsala
VS
Eslov
21:00
Assyriska BK
VS
Rosengård
21:00
Ängelholm
VS
Vinberg

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Utaş Uşakspor
VS
Amed SK
18:30
Şanlıurfaspor
VS
Kahramanmaraşspor
18:30
Hekimoğlu Trabzon
VS
24 Erzincanspor
18:30
Gümüşhanespor
VS
Ergene Velimeşespor
19:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Ankara Demirspor
19:00
Hacettepe
VS
Sancaktepe Belediye
19:00
Çorum Belediyespor
VS
Afjet Afyonspor
19:30
Manisa BBSK
VS
İnegölspor
19:30
Sarıyer
VS
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:30
Bayburt İÖİ
VS
Karabükspor
18:30
Elazığspor
VS
Turgutluspor
18:30
Pazarspor
VS
Van BB
18:30
Sivas Belediyespor
VS
Serik Belediyespor
19:00
Bugsaşspor
VS
Kastamonuspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
VS
1922 Konyaspor Kulübü
19:30
Sakaryaspor
VS
Kırklarelispor
19:30
Karacabey Birlikspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
19:30
Bodrumspor
VS
Eyüpspor
19:30
Pendikspor
VS
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:30
Fatsa Belediyespor
VS
Ankara Adliyespor
19:00
Payasspor
VS
Manisaspor
19:30
Arnavutköy Belediyespor
VS
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Yozgatspor
VS
Ceyhanspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:30
Çarşambaspor
VS
Cizrespor
19:00
Yeni Altındağ BS
VS
Erbaaspor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
CFRJ / Marica
VS
Nova Cidade
01:00
Duque de Caxias
VS
Audax Rio
01:00
Gonçalense
VS
Serrano RJ
01:00
Goytacaz
VS
Bonsucesso
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Campos AA
01:00
Angra dos Reis
VS
São Gonçalo EC RJ

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Nacional AC MG
01:30
Ipatinga
VS
Democrata SL
02:00
CAP Uberlândia
VS
แอธเลติก บิลเบา
05:00
Serranense
VS
Guarani MG

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Velo Clube
VS
Paulista
01:00
Barretos
VS
Marília
01:00
Capivariano
VS
EC São Bernardo
01:00
Comercial
VS
Batatais
01:00
Desportivo Brasil
VS
Olímpia
01:00
Noroeste
VS
Grêmio Osasco
01:00
Nacional SP
VS
Primavera SP
01:00
CA Linense
VS
Rio Preto

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Cambodia Tiger
VS
Electricite du Cambodge

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Gyeongnam
VS
Anyang
14:00
Daejeon Citizen
VS
Suwon

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
The Gap
15:00
Toowong
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

15:00
Mt Druitt Town
VS
Sydney Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Internacional U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Sao Paulo U20
VS
Botafogo U20
01:00
Vasco U20
VS
Goias U20

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
Perth Glory II
14:00
ECU Joondalup
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Cockburn City
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

10:15
Devonport City
VS
Clarence Zebras
12:30
Glenorchy Knights
VS
Riverside Olympic
12:30
Launceston City
VS
Olympia Warriors
14:30
Kingborough Lions
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Peninsula Power
VS
Gold Coast United
15:30
Brisbane Strikers
VS
Capalaba
16:00
Moreton Bay United
VS
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
SV Roeselare
VS
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

20:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Viktoria Köln U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
UKS SMS Lodz W
VS
Medyk Konin W
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Czarni Sosnowiec W
18:00
GKS Katowice W
VS
Rolnik Biedrzychowice
19:00
UJ Krakow W
VS
Akademia Piłkarska LG
20:00
ROW Rybnik
VS
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

20:00
Cremonese U19
VS
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Meteor Praha U19
VS
Opava U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Plzen U19
VS
Slovacko U19
16:30
FK Pardubice U19
VS
Karvina U19
18:15
Pribram U19
VS
Ostrava U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Plzen W
VS
Horní Heršpice
19:30
Liberec W
VS
Slovacko W
21:00
Pardubice W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Arka Gdynia U18
VS
Hutnik Kraków U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:05
Dibba Al Fujairah
VS
Al Thaid
20:05
Masfut
VS
Masafi

98 Australia - Npl South Australian

11:00
Croydon Kings
VS
Para Hills Knights
11:30
Cumberland United
VS
Adelaide City
15:30
Adelaide Olympic
VS
NE MetroStars

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Köniz
VS
Sion II
21:00
Brühl
VS
Black Stars
21:00
Zürich II
VS
Breitenrain
21:00
YF Juventus
VS
Cham
22:00
Étoile Carouge
VS
Rapperswil-Jona
22:30
Yverdon Sport
VS
Bavois
23:00
Stade Nyonnais
VS
Basel II

32 Spain - Copa Federacion

17:00
Ebro
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:00
Leioa
VS
Caudal
22:00
Langreo
VS
Beti Kozkor
23:00
Real Murcia
VS
Calvo Sotelo
23:00
Villarrubia
VS
Utrera
23:00
Balmaseda
VS
Barakaldo

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
St. Anna
21:00
Gurten
VS
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
Admira II
VS
Draßburg
22:00
Wiener Viktoria
VS
Leobendorf

227 Russia - Pfl

20:00
Ryazan
VS
Khimik Novomoskovsk

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
ลักเซมเบิร์ก
VS
ไซปรัส
20:00
มอนเตเนโกร
VS
อาเซอร์ไบจาน
23:00
หมู่เกาะแฟโร
VS
ลัตเวีย
23:00
ลิกเตนสไตน์
VS
ยิบรอลตาร์
01:45
สเปน
VS
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
ยูเครน
VS
เยอรมนี
01:45
อันดอร์รา
VS
มอลตา

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Brommapojkarna W
VS
Bollstanäs W
18:30
Älvsjö AIK W
VS
AIK W
19:00
Hammarby W
VS
Lidköping W
19:00
Sandviken W
VS
Mallbacken W
20:00
Kvarnsvedens W
VS
IFK Kalmar W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
TiPS W
VS
JyPK W
18:00
PK-35
VS
Honka W
18:00
Ilves W
VS
TPS W
20:00
PK-35 Vantaa W
VS
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Levante W
VS
Eibar W
17:00
Real Betis W
VS
Santa Teresa W
17:30
Atletico Madrid W
VS
Atletico Granadilla
05:00
Rayo Vallecano W
VS
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
St. Gallen
VS
Lugano W
23:00
Young Boys W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Zulte-Waregem W
VS
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

19:00
Eva's Tienen W
VS
Standard Liège II W
20:00
Wuustwezel W
VS
Moldavo W
20:00
Massenhoven W
VS
Kontich W
20:00
Gent II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Famkes Merkem W
VS
SG-Tertre-Hautrage W
21:30
Chastre W
VS
Anderlecht II W
21:45
Mechelen W
VS
OH Leuven II
22:00
RFC de Liege W
VS
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Farum BK W
VS
AaB W
19:00
KoldingQ W
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
AGF W

17 France - Division 1 Women

19:30
Le Havre W
VS
Stade de Reims W
19:30
Guingamp W
VS
Soyaux W
19:30
Bordeaux W
VS
Fleury 91 W
19:30
Paris W
VS
Issy W
01:45
Paris SG W
VS
Montpellier W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Florentia W
VS
นาโปลี
20:00
Empoli W
VS
AC Milan W
20:00
Verona W
VS
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Puebla W
VS
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

18:00
Tbilisi City
VS
Guria

74505 Qatar - QSL Cup

22:00
Al Sadd
VS
Al Arabi

3483 USA - USL League One

02:00
Orlando City II
VS
Chattanooga Red Wolves

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

05:00
Santorini 2020
VS
Pannaxiakos
05:00
Charavgiakos
VS
Ano Meras
05:00
Aittitos Spata
VS
Fostiras
05:00
Marko
VS
Moschato
05:00
Ethnikos Piraeus
VS
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

19:00
Pyliou
VS
Mikrasiatiki

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Grêmio
VS
São José
06:30
Cruzeiro
VS
Minas ICESP

155 Romania - Liga 2

15:00
Unirea Slobozia
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Metaloglobus
VS
Şcolar Reşiţa
20:45
Concordia Chiajna
VS
Mioveni
00:45
U Craiova 1948
VS
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Niort II
23:00
Bordeaux II
VS
Libourne
00:00
Anglet Genets
VS
Lège-Cap-Ferret
00:00
Cognac
VS
Stade Bordelais
00:00
Bressuire
VS
Neuville
00:00
Poitiers
VS
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Rodez II
VS
Stade Beaucairois
23:00
Nîmes II
VS
Castanet
23:30
Balma
VS
Fabrègues
00:00
Muret
VS
Alberes Argelès
00:00
Olympique d'Alès
VS
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

21:00
Aubervilliers
VS
Les Ulis
21:30
Paris II
VS
Drancy JA
23:00
Blanc Mesnil
VS
Ivry US
23:00
Créteil II
VS
PSG II
00:00
Linas-Montlhery
VS
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Nice II
21:00
Istres
VS
Lucciana
21:00
Furiani-Agliani
VS
Corte
23:00
Cannet Rocheville
VS
Cannes
23:00
Consolat Marseille
VS
Côte Bleue

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
Žilina U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Trenčín U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
เอฮิเมะ
VS
เซเรโซ โอซาก้า

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Vængir Jupiters
VS
Álftanes
21:00
Augnablik
VS
KV
21:00
KFG
VS
Ellidi
21:00
Einherji
VS
Tindastóll
21:00
Reynir
VS
Ægir
22:00
Höttur / Huginn
VS
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Ludesch
VS
Andelsbuch
21:00
Lustenau
VS
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
FC Egg
VS
Fussach
21:00
Hard
VS
Lochau
21:00
Alberschwende
VS
Admira Dornbirn

80 Chile - Segunda División

22:00
Recoleta
VS
Deportes Vallenar
02:00
Iberia
VS
Lautaro de Buin

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
PP Ha Nam
VS
Son La
16:00
Ho Chi Minh City II
VS
Ha Noi II
18:20
Ha Noi
VS
Ho Chi Minh City
18:30
GT Thai Nguyen
VS
TKS Viet Nam
05:00
Ho Chi Minh City
VS
Ha Noi II
05:00
Ho Chi Minh City II
VS
Ha Noi
05:00
GT Thai Nguyen
VS
TKS Viet Nam
05:00
Son La
VS
PP Ha Nam

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

13:00
Parceiro Nagano W
VS
Nittaidai W

49477 ไทยลีก 3

16:00
Army
VS
North Bangkok University
16:00
Inter Bangkok
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
Siam
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Banbueng
VS
Bankhai United
16:00
Kohkwang
VS
Marines Eureka
16:00
Nan
VS
Phitsanulok
16:00
See Kwae
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Mahasarakham United
16:00
Surin
VS
Surin Sugar
16:00
Krabi
VS
Jalor City
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Pattani
16:00
Muangkan United
VS
Raj Pracha
16:00
IPE Samut Sakhon
VS
Saraburi United
16:15
Satun United
VS
Songkhla
17:00
Sa Kaeo City
VS
Royal Thai Fleet

1233 Finland - Kolmonen

15:00
ACE
VS
Tervakosken Pato
16:00
TP-T
VS
TKT
18:00
SIF
VS
Norrvalla
18:00
KaIK
VS
VPV
18:00
FC Sääripotku
VS
Nykarleby IK
19:00
Espoo II
VS
ToTe
19:00
EsPa
VS
POHU
19:00
KäPa
VS
EIF II
19:00
LPS
VS
SexyPöxyt
19:00
HerTo
VS
Kirkkonummi
19:00
HPS
VS
CLE
19:00
Töölön Taisto
VS
Finnkurd
19:00
NuPS
VS
Espoon Tikka
19:00
I-Kissat
VS
Loiske
19:00
Tampere United
VS
PS-44
19:00
NoPS
VS
TPV II
19:00
JanPa
VS
FJK Forssa