ufabet

ตารางบอล 11 ต.ค. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
SC Cambuur
VS
FC Dordrecht

479 เจลีก 2

12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Friendly International

09:00
คอสตาริกา
VS
Panama
19:30
มาลาวี
VS
ซิมบับเว
20:00
แทนซาเนีย
VS
บุรุนดี
20:00
แอฟริกาใต้
VS
แซมเบีย
22:00
Gabon
VS
เบนิน

99474 World - Club Friendlies

17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Castelldefels
17:00
Prat
VS
Grama
17:00
Europa
VS
Banyoles
17:00
Real Avilés
VS
El San Martin
17:00
Chinato
VS
Trujillo
17:00
Montijo
VS
Jerez
18:00
Rukh Vynnyky
VS
Bukovyna
18:00
Ural
VS
Rubin Kazan'
18:00
เบซิคตัส
VS
Fatih Karagümrük
20:00
Kasımpaşa
VS
อิสตันบูล บีบี
20:30
Göztepe
VS
Menemen Belediyespor
22:00
Igualada
VS
L'Hospitalet
22:00
Arcos
VS
Xerez
23:00
Don Benito
VS
Ciudad Real

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Durham W
VS
Crystal Palace W
18:00
Lewes W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
20:00
Coventry United
VS
Sheffield Utd W
20:00
Leicester W
VS
Liverpool W
20:00
Millwall W
VS
London Bees W

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Brighton W
VS
Arsenal W
19:00
Everton W
VS
West Ham W
20:00
Bristol City W
VS
Aston Villa W
20:00
Reading W
VS
Birmingham W
20:30
Chelsea W
VS
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Cray Wanderers
VS
Bishop's Stortford

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
TEC
VS
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
ทเวนเต้
VS
ADO Den Haag W

11 Germany - 3. Liga

18:00
Unterhaching
VS
Meppen
19:00
Viktoria Köln
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Altona 93
19:00
Teutonia Hamburg
VS
St. Pauli II
20:00
HSC Hannover
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Havelse
20:00
VfB Oldenburg
VS
Werder Bremen II
20:00
Oberneuland
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
TuS RW Koblenz
VS
Homburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Bremer SV
19:30
Brinkumer SV
VS
Komet Arsten
20:00
Vatan Sport
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Union Bremen
VS
Leher TS
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
HEBC
VS
Osdorf
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Victoria Hamburg
19:00
Niendorfer TSV
VS
Hamburger SV III
19:00
Rugenbergen
VS
Paloma
20:00
Union Tornesch
VS
Concórdia
20:00
TSV Sasel
VS
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Zeilsheim
VS
Neuhof
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Baunatal
20:00
Eddersheim
VS
Waldgirmes
20:00
SV Steinbach
VS
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Eilendorf
VS
Hennef 05
20:00
SV Breinig
VS
VfL Vichttal
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Hürth
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Alfter
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Fortuna Köln II
VS
Deutz
20:30
Frechen
VS
Pesch

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Kleve
VS
Velbert
20:00
SF Baumberg
VS
Monheim
20:00
SC Velbert
VS
TVD Velbert
20:00
SF Niederwenigern
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Germania Ratingen
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Union Nettetal
VS
Dusseldorf-West
20:30
Meerbusch
VS
Kray
20:30
FSV Duisburg
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Hilden
VS
Cronenberger SC
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
FC Bocholt
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
1. FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Eintracht Northeim
VS
FT Braunschweig
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Spelle-Venhaus
20:00
BW Lohne
VS
Rotenburger SV
20:00
Bersenbrück
VS
VfL Oldenburg
20:00
Gifhorn
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Karbach
20:00
Wormatia Worms
VS
Arminia Ludwigshafen
20:00
Speyer
VS
Pfeddersheim
20:30
Elversberg II
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
TSB Flensburg
VS
Altenholz
19:00
Todesfelde
VS
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
TuS Haltern
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Hammer SpVg
VS
Gütersloh
20:00
Schermbeck
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
ASC Dortmund
VS
Wattenscheid 09
20:00
Eintracht Rheine
VS
Westfalia Herne
20:00
Meinerzhagen
VS
Holzwickeder SC
20:00
Erndtebrück
VS
Sprockhövel
20:00
Victoria Clarholz
VS
Vreden
20:30
Paderborn 07 II
VS
Preußen Münster II

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Oshmyany
VS
Naftan
19:00
Orsha
VS
Gomelzheldortrans

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:00
Bratstvo Gracanica
VS
Rudar Kakanj
20:00
TOSK Tesanj
VS
Slaven Zivinice
20:00
GOSK Gabela
VS
Vis Kosova

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Hajduk Split II
VS
Sesvete
20:00
Dugopolje
VS
Croatia Zmijavci

748 Latvia - First Liga

19:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
Grobiņa
21:00
Super Nova
VS
Saldus SS/Leevon

998 Montenegro - Second League

20:00
Jedinstvo
VS
Igalo
20:00
Arsenal Tivat
VS
Ibar
20:00
Kom
VS
Drezga
20:00
Grbalj
VS
Mornar
20:00
Berane
VS
Bokelj

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
HamKam
VS
Sandnes Ulf
20:30
Lillestrøm
VS
Øygarden
20:30
Sogndal
VS
Tromsø
20:30
Strømmen
VS
Kongsvinger
20:30
Ullensaker / Kisa
VS
Ranheim
20:30
Åsane
VS
Stjørdals-Blink
20:30
KFUM
VS
Grorud

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Odra Opole

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Juventude Evora
VS
Académica
21:00
Vila Real
VS
Casa Pia
21:00
Santa Marta Penaguião
VS
Leixões
21:00
Ançã
VS
Sacavenense
21:00
AR São Martinho
VS
Paredes
21:00
Moncarapachense
VS
Anadia
21:00
Cerveira
VS
Oriental Lisboa
21:00
São João Ver
VS
Marinhense
21:00
Os Limianos
VS
Aljustrelense
21:00
Oleiros
VS
Mirandela
21:00
Trofense
VS
Águeda
21:00
Uniao Idanhense
VS
Torreense
21:00
Estudantes Africanos
VS
Arouca
21:00
Lusitano GC Evora
VS
Mortágua
21:00
Sesimbra
VS
UD Oliveirense
21:00
Sanjoanense
VS
Canelas 2010
21:00
GRAP
VS
Cova Piedade
21:00
Pêro Pinheiro
VS
Fafe
21:00
Câmara de Lobos
VS
Vizela
21:00
Espinho
VS
ชาเวช
21:00
Montalegre
VS
Vila Cortez
21:00
Vitória de Sernache
VS
Fabril Barreiro
21:00
Carapinheirense
VS
Pinhalnovense
21:00
Vianense
VS
Vilar de Perdizes
21:00
Moura
VS
Beira-Mar
21:00
AD Portomosense
VS
Real
21:00
Moncao
VS
FC Barreirense
21:00
Amora
VS
Ferreiras
21:00
Loures
VS
Gondomar
21:00
1º Dezembro
VS
União de Leiria
22:00
Ideal
VS
Merelinense
23:00
Alverca
VS
Camacha

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Sloga Kraljevo
VS
Budućnost Dobanovci
20:00
Dinamo Vranje
VS
Železničar Pančevo
20:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Trajal Krusevac

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
Fuenlabrada
VS
Castellón
17:00
ลูโก
VS
มาจอร์กา
21:00
เลกาเนส
VS
คิโรน่า
21:00
มาลากา
VS
พัลมาส
23:00
เรอัลซาราโกซา
VS
อัลบาเซเต้
23:30
Ponferradina
VS
FC Cartagena
02:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Växjö W
VS
Pitea W
20:00
Eskilstuna United
VS
Linkoping W
20:00
Goteborg FC W
VS
Uppsala W
20:00
Rosengard W
VS
Kristianstads W
21:00
KIF Orebro
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

19:30
Västerås SK
VS
GIF Sundsvall
22:30
Norrby
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sylvia
VS
Brommapojkarna
19:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Haninge
19:00
Frej
VS
Sollentuna
19:00
Sandviken
VS
Berga
21:00
Tegs SK
VS
Gefle
21:00
Karlslund
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Oskarshamns AIK
VS
Assyriska Turabdin
19:00
Eskilsminne
VS
Landskrona
19:00
Motala
VS
Lindome
20:00
Torns
VS
Trollhättan
20:00
Linköping City
VS
Tvååker
21:00
Skövde AIK
VS
Lund

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Rubikon
VS
Volyn Lutsk II
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Karpaty

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético Mineiro
VS
Goiás
02:00
Fluminense
VS
Bahia
02:00
Santos
VS
Grêmio
04:15
Sport Recife
VS
Botafogo
04:15
Atlético GO
VS
Bragantino
06:30
Internacional
VS
Athletico PR
06:30
Ceará
VS
Corinthians

5 Brazil - Serie B

02:00
Oeste
VS
Cruzeiro
06:30
Sampaio Corrêa
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

01:30
Ypiranga Erechim
VS
Brusque
04:00
Imperatriz
VS
Treze
04:00
Santa Cruz
VS
Paysandu
06:00
Criciúma
VS
Londrina

80 Chile - Primera Division

02:00
Unión La Calera
VS
Palestino
04:30
Universidad Chile
VS
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Atlético Nacional
VS
Junior
02:00
Cúcuta Deportivo
VS
Deportes Tolima
04:00
Boyacá Chicó
VS
Independiente Medellín
06:05
América de Cali
VS
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Cartaginés
VS
Sporting San José
04:00
Limón
VS
Deportivo Saprissa
05:00
San Carlos
VS
ADR Jicaral

35008 El Salvador - Primera Division

08:15
Isidro Metapán
VS
FAS
04:00
Once Municipal
VS
Sonsonate
04:15
Alianza
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Cotzumalguapa
VS
Malacateco
02:05
Iztapa
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Solola
VS
Puerto San Jose
01:00
Sayaxché
VS
Zacapa Tellioz
04:00
San Pedro
VS
Xinabajul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Tampico Madero
VS
Correcaminos UAT
00:00
Celaya
VS
Cimarrones de Sonora
04:00
Alebrijes de Oaxaca
VS
Venados
06:05
Universidad Guadalajara
VS
Tapatío

158 Uruguay - Primera Division

20:15
ลิเวอร์พูล
VS
Boston River
01:30
Nacional
VS
Deportivo Maldonado
01:30
Danubio
VS
Rentistas
01:30
Defensor Sporting
VS
Cerro Largo
01:30
Plaza Colonia
VS
Torque
02:00
Cerro
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
Defensor Sporting
VS
Fénix
02:00
Danubio
VS
Progreso
02:00
Nacional
VS
Plaza Colonia
02:00
Boston River
VS
Torque
02:00
Deportivo Maldonado
VS
River Plate
02:00
Rentistas
VS
Peñarol
02:00
Cerro Largo
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
รีล ซอลต์ เลค
03:30
นิวยอร์กซิตี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:06
Charlotte Independence
VS
Charleston Battery
08:00
San Antonio
VS
New Mexico United
08:00
Reno 1868
VS
LA Galaxy II
08:30
El Paso Locomotive
VS
Tulsa Roughnecks
09:30
Phoenix Rising
VS
Sacramento Republic

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Police
22:30
USFA
VS
Ouagadougou
22:30
ASFB
VS
Léopards
00:45
RCK
VS
KOZAF

886 Egypt - Premier League

01:00
Al Ahly
VS
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
Raja Casablanca
VS
FAR Rabat
01:00
Olympic Safi
VS
RSB Berkane
01:00
Hassania Agadir
VS
Mouloudia Oujda
01:00
FUS Rabat
VS
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

05:00
Namungo
VS
Kagera Sugar

45412 Lebanon - Premier League

18:30
Tripoli
VS
Safa
18:30
Shabab Al Sahel
VS
Bourj
18:30
Salam Zgharta
VS
Al Nejmeh

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
X-Roads Warriors
01:00
North Village Rams
VS
Devonshire Colts
01:00
Devonshire Cougars
VS
SBRC
01:00
Southampton Rangers
VS
St. George's Colts
03:00
Robin Hood
VS
Somerset Trojans

5618 China PR - League One

14:00
Taizhou Yuanda
VS
Beijing BG
14:00
Zhenjiang Huasa
VS
Changchun Yatai
14:30
Shaanxi Chang'an
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Nei Mongol Zhongyou
VS
Beijing Renhe
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Shenyang Urban
19:00
Sichuan
VS
Nantong Zhiyun

64306 Hong Kong - Premier League

14:00
Happy Valley
VS
Kitchee
14:00
Southern District
VS
Warriors
14:00
Eastern
VS
Guangzhou R&F U19

712 Korea Republic - National League

13:00
Gyeongju HNP
VS
Busan Transportation

3995 Malaysia - Super League

20:00
Perak
VS
Kedah
20:00
Terengganu
VS
Pahang

69697 Vietnam - V-League

17:00
Song Lam Nghe An
VS
Quang Nam

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
HV & CV Quick
19:00
Hollandia
VS
USV Hercules
19:00
Gemert
VS
GVV Unitas
19:00
DEM
VS
OFC Oostzaan
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Westlandia
19:30
Groene Ster
VS
EVV
19:30
HSC '21
VS
ADO '20
19:30
OSS '20
VS
UNA
19:30
Blauw Geel '38
VS
Dongen

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Hamoir
VS
Solières Sport
20:00
Waremme
VS
Tubize
20:00
US Givry
VS
Stockay-Warfusée
20:00
Ganshoren
VS
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Merelbeke
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Bocholt
VS
Houtvenne
20:00
Cappellen
VS
Spouwen-Mopertingen
20:00
Diegem Sport
VS
Londerzeel
20:00
Berchem Sport
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
VW Hamme
VS
Sint-Niklaas
20:00
Eppegem
VS
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Eendracht Termien
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Stockel
VS
Binche
20:00
Gosselies Sports
VS
Jeunesse Tamines
20:00
Stade Brainois
VS
Ostiches
20:00
Entité Manageoise
VS
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Jodoigne
VS
Aywaille
20:00
Raeren-Eynatten
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Stade Disonais
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Huy
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Berg en Dal
VS
Ranst
20:00
Bevel FC
VS
Antonia
20:00
Vosselaar
VS
Ternesse
20:00
Rapid Leest
VS
Bornem
20:00
Retie
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Borght-Humbeek
20:00
Saint-Josse
VS
Ixelles
20:00
Léopold
VS
BX Brussels
20:00
Etterbeek
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Genappe
VS
NSeth Berchem
20:00
Stade Everois
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
Sportive Brainoise
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Linden
20:00
Liedekerke
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Grimbergen
VS
Melsbroek
20:00
SC Aarschot
VS
Wambeek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Snef-Tyber
VS
Soignies Sports
20:00
Montignies
VS
Molenbaix
20:00
Excelsior Biévène
VS
RAS Monceau
20:00
Belœil
VS
Houdeng
20:00
Le Roeulx
VS
Gilly
20:00
Hornu
VS
Ransart
20:00
Morlanwelz
VS
Péruwelz
20:00
Antoing
VS
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Weywertz
20:00
Etoile de Faimes
VS
Malmundaria
20:00
JS Fizoise
VS
UCE Liège
20:00
Rechain
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Elsautoise
VS
Pontisse Cite
20:00
Beaufays
VS
Jehaytois
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Aubel
20:00
FC Du Geer
VS
La Calamine

556 Belgium - Provincial-Limburg

19:30
Herk
VS
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Bregel Sport
20:00
Helson Helchteren
VS
Herderen-Millen
20:00
Herkol
VS
Groen Star Beek
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
RAC Saint-Mard
21:00
Ethe Belmont
VS
Meix-Devant-Virton
21:00
Florenville
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
US Dinantaise
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Grand-Leez
VS
Nismes
20:00
Ciney
VS
Andennais
20:00
Loyers
VS
Malonne
20:00
ES de la Molignée
VS
Condruzien
20:00
Chevetogne
VS
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
HO Kalken
VS
Jong Zulte
20:00
Eendracht Zele
VS
Berlare
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
SK Denderhoutem
20:00
Munkzwalm
VS
Excelsior Mariakerke
20:00
Elene-Grotenberge
VS
Dendermonde
20:00
Ardennen
VS
Latem
20:00
Grembergen
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
Drongen
VS
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Sparta Heestert
VS
Diksmuide
20:00
Racing Waregem
VS
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Chernomorets Balchik
20:00
Inter Dobrich
VS
Benkovski Byala
20:00
Spartak Varna
VS
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Dukla Praha II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Sparta Praha II
VS
Sokol Hostoun
15:15
Admira Praha
VS
Baník Sokolov
15:15
Slavia Praha II
VS
Příbram II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Povltava FA
16:00
Teplice II
VS
Jablonec II
20:00
Sokol Brozany
VS
Hradec Kralove II
20:00
Sokol Zápy
VS
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Zlín II
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Slavoj Mýto
VS
Hořovicko
20:00
Sokol Lom
VS
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Hlinsko
VS
Náchod
20:00
Čáslav
VS
Vysoke Myto
20:00
Kolín
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Skaštice
20:00
Tatran Všechovice
VS
Kozlovice
20:00
Šumperk
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Velka Bites
VS
Žďár nad Sázavou
20:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Stara Rise
20:00
Sokol Tasovice
VS
Zbrojovka Brno II
20:00
Sokol Lanžho
VS
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
Næsby
18:30
Holbæk B&I
VS
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
AB
VS
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Ishøj
VS
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Kolding B
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JIPPO
VS
GBK

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Valdahon Vercel
VS
Racing Besançon
20:00
Paron
VS
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
J3 Amilly
VS
Vierzon
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Boulogne II
VS
US Chantilly
20:00
Wasquehal
VS
Amiens SC II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Aris Avato
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Pandramaikos
20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Didymoteicho
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aetos Orfani
VS
Evosmou
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Elpida Sapes
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ipato
VS
Nea Artaki
20:00
Iraklis Psachna
VS
Diagoras Stefanovik
20:00
Thiseas Agria
VS
Opountios
20:00
Almyros
VS
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Elassona
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Fikis
20:00
Kozani
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Iraklis Larissa
20:00
Meteora
VS
Sellana
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Karitsa
20:00
Oikonomos
VS
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Edessaikos
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Niki Agkathia
VS
Nea Kallikrateia
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Aetos Varvaras
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Thyella Sarakinoi
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
M. Alexandros Trikala

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Aris Skalas
VS
Kifisia
20:00
Agios Ierotheos
VS
Koronida Koiladas
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Ermis Meligous
20:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Pangytheatikos
20:00
PAO Rouf
VS
Panarkadikos

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Pontedera
VS
Renate
20:00
Pro Patria
VS
Pistoiese
20:00
Pro Sesto
VS
Olbia
22:30
Como
VS
Lecco
22:30
Pro Vercelli
VS
Lucchese
00:30
Carrarese
VS
Piacenza
01:45
Pergolettese
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Cesena
VS
FeralpiSalò
20:00
Fermana
VS
Calcio Padova
20:00
Legnago Salus
VS
Triestina
20:00
Mantova
VS
Perugia
20:00
Südtirol
VS
Gubbio
22:30
Fano
VS
Sambenedettese
22:30
Arezzo
VS
Virtus Verona
22:30
Imolese
VS
Carpi
22:30
Modena
VS
Ravenna
22:30
Vis Pesaro
VS
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Juve Stabia
VS
Virtus Francavilla
20:00
Monopoli
VS
Teramo
20:00
Palermo
VS
Avellino
20:00
Vibonese
VS
Catanzaro
20:00
Viterbese Castrense
VS
Bari 1908
22:30
Casertana
VS
Ternana
22:30
Paganese
VS
Cavese
01:00
Bisceglie
VS
Turris
01:45
Foggia
VS
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Bra
VS
Folgore Caratese
20:00
Borgosesia
VS
Fossano
20:00
Chieri
VS
Arconatese
20:00
Gozzano
VS
Sanremo
20:00
Derthona
VS
Pro Imperia
20:00
Lavagnese
VS
Legnano
20:00
PDHAE
VS
Sestri Levante
20:00
Saluzzo
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Breno
VS
Vis Nova Giussano
20:00
Brusaporto
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Desenzano Calvina
VS
Scanzorosciate
20:00
Real Calepina
VS
Pontisola
20:00
Adrense
VS
Casatese
20:00
Tritium
VS
Nibionnoggiono
20:00
Villa d'Almè
VS
Cavenago Fanfulla
20:00
Seregno
VS
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Adriese
VS
Virtus Bolzano
20:00
Caldiero Terme
VS
Cartigliano
20:00
Montebelluna
VS
Cjarlins Muzane
20:00
Luparense
VS
Chions
20:00
Manzanese
VS
Campodarsego
20:00
Mestre
VS
Delta Calcio Rovigo
20:00
Clodiense
VS
Este
20:00
Union Feltre
VS
Belluno
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Bagnolese
VS
Sammaurese
20:00
Forlì
VS
Corticella
20:00
Lentigione
VS
Rimini
20:00
Marignanese
VS
Fiorenzuola
20:00
Prato
VS
Progresso
20:00
Pro Livorno
VS
Correggese
20:00
Sasso Marconi Zola
VS
Real Forte Querceta
20:00
Seravezza
VS
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Montevarchi Calcio
VS
Lornano Badesse
20:00
Foligno
VS
Cannara
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Flaminia
20:00
Pianese
VS
Grassina
20:00
Robur Siena
VS
Tiferno Lerchi
20:00
Sinalunghese
VS
Sangiovannese
20:00
Sporting Trestina
VS
Gavorrano
20:00
Trastevere
VS
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Aprilia
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Porto Sant'Elpidio
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Atletico
VS
Vastese
20:00
Castelfidardo Calcio
VS
Campobasso
20:00
Montegiorgio
VS
Matese
20:00
Olympia Agnonese
VS
San Nicolò
20:00
Pineto
VS
Vastogirardi
20:00
Giulianova
VS
Recanatese
20:00
FC Rieti
VS
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Afragolese
VS
Cassino
20:00
Arzachena
VS
Nola 1925
20:00
Latina
VS
SSC Giugliano
20:00
Nuova Monterosi
VS
Latte Dolce
20:00
Muravera
VS
Team Nuova Florida
20:00
Insieme Formia
VS
Lanusei
20:00
Vis Artena
VS
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Francavilla
20:00
Picerno
VS
Team Altamura
20:00
US Bitonto
VS
Molfetta Calcio
20:00
Brindisi
VS
Nardò
20:00
Casarano
VS
Città di Fasano
20:00
Lavello
VS
Portici
20:00
Puteolana Internapoli
VS
Taranto
20:00
Aversa Normanna
VS
Gravina
20:00
Sorrento
VS
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Biancavilla
VS
Licata
20:00
Cittanovese
VS
Marina di Ragusa
20:00
Acireale
VS
Città Di Sant’Agata
20:00
FC Messina
VS
Troina
20:00
Gelbison
VS
Rende
20:00
Roccella
VS
San Luca
20:00
Rotonda
VS
ACR Messina

1578 Norway - 2. Division

20:00
Sotra
VS
Arendal
21:15
Kvik Halden
VS
Tromsdalen
21:30
Asker
VS
Bryne

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Rapid Bucuresti II
VS
Progresul Spartac

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
Pčinja Trgovište
16:00
SFS Borac
VS
Radnički Svilajnac
20:00
Vlasina
VS
Timočanin
20:00
Radan
VS
Mladost Medoševac
20:00
Rembas
VS
Jedinstvo Paraćin
20:00
Župa
VS
Kablovi Zaječar
20:00
Buducnost Popovac
VS
Sinđelić Niš

296 Serbia - Srpska Liga - West

20:00
Bane Raska
VS
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Imeľ
VS
OFK Malzenice
19:30
Lednické Rovne
VS
Castkovce
19:30
Veľké Ludince
VS
Kalna n. Hronom
19:30
Beluša
VS
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Kungsängen
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
IFK Östersund
VS
Piteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Arameiska / Syrianska
VS
Kumla

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Ullared
21:00
Varbergs GIF
VS
Olympic

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Edirnespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
18:30
Ofspor
VS
Nevşehirspor
19:00
Kemerspor 2003
VS
Kızılcabölükspor
19:30
Derincespor
VS
1877 Alemdağspor
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Artvin Hopaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:30
Tekirdağspor
VS
Fethiyespor
18:30
Ağrı 1970
VS
Kütahyaspor
18:30
Tokatspor
VS
Halide Edip Adıvar
18:30
Nazilli Belediyespor
VS
Mardin BB
19:00
Karaman Belediyespor
VS
Yomraspor
19:30
Cengelkoyspor
VS
Erzin Belediyespor
19:30
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Batman Petrolspor
VS
Gölcükspor
18:30
Arhavispor
VS
Çatalcaspor
19:30
Şile Yıldızspor
VS
Isparta Davrazspor
19:30
Somaspor
VS
Yalovaspor
19:30
Karşıyaka
VS
Elaziz Belediyespor
22:00
İçelspor
VS
Erokspor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Artsul
VS
Nova Iguaçu
01:00
Rio São Paulo
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Mineiro 2

20:30
Tupi
VS
Democrata GV
01:30
Pouso Alegre
VS
Mamoré

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Rolândia
VS
Nacional PR
01:30
Azuriz
VS
Apucarana
01:30
Prudentópolis
VS
Maringá
01:30
AA Batel
VS
Andraus Brasil
01:30
Araucária
VS
Independiente FSJ

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Soltilo Angkor
18:00
National Defense
VS
Boeung Ket
18:00
Visakha
VS
Svay Rieng
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Nagacorp

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing des Gônaïves
VS
Baltimore
03:00
Mirebalais
VS
Cavaly
03:00
Juventus Hai
VS
Don Bosco
03:00
Arcahaie
VS
Triomphe Liancourt
03:00
Rivartibonitienne
VS
Ouanaminthe
04:00
Racing Club Haitien
VS
América des Cayes
05:00
FICA
VS
Real du Cap
05:00
Tempête
VS
Violette AC

41 Europe - Euro U17

05:00
Russia U17
VS
Turkey U17
05:00
Gibraltar U17
VS
Faroe Islands U17

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeju United
VS
Ansan Greeners
11:30
Seoul E.
VS
Bucheon 1995
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Grange Thistle

98 Australia - New South Wales

11:00
Wollongong Wolves
VS
Manly United
11:00
Rockdale City Suns
VS
North Shore Mariners

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Santos U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Vitoria U20
VS
Ceará U20
05:30
Corinthians U20
VS
Bahia U20

86 Ukraine - Youth League

17:00
Lviv U21
VS
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

18:15
Perth
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Brisbane City
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Roar II
VS
Olympic
15:00
Redlands United
VS
Eastern Suburbs Brisbane

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Tienen
VS
Mandel United

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz
VS
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

15:30
Jagiellonia U18
VS
Pogon Szczecin U18
16:00
Cracovia U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Escola Warszawa U18
17:15
Lech Poznan U18
VS
Wisla U18

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:00
Münsingen
VS
Bellinzona

32 Spain - Copa Federacion

16:30
Platges de Calvià
VS
Intercity
17:00
Tenisca
VS
Racing Ferrol
17:00
Las Rozas
VS
Salamanca CF UDS
17:00
Móstoles
VS
Unionistas de Salamanca
17:00
Rápido Bouzas
VS
Melilla
22:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Recreativo Huelva
23:00
Moralo
VS
UCAM Murcia

98 Australia - Northern Nsw

13:00
Valentine
VS
Hamilton Olympic
13:00
Edgeworth Eagles
VS
Adamstown Rosebuds
13:00
Lake Macquarie
VS
Charlestown City Blues
13:00
Broadmeadow Magic
VS
Lambton Jaffas

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Strogino
18:00
Znamya Noginsk
VS
Sokol Saratov
18:00
Tuapse
VS
Kuban Kholding
18:30
Makhachkala
VS
Chernomorets
19:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Kvant
19:00
Salyut Belgorod
VS
Metallurg Vidnoye
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Khimki 2
20:00
Mashuk-KMV
VS
Krasnodar 3
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kaluga
21:00
Forte Taganrog
VS
Legion Dynamo
21:00
Druzhba
VS
SKA Rostov
21:00
Urozhay
VS
Biolog
22:00
Fakel II
VS
Avangard Kursk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Spartak Nal'chik

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
ไอร์แลนด์
VS
เวลส์
20:00
คาซัคสถาน
VS
แอลเบเนีย
23:00
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
VS
เนเธอร์แลนด์
23:00
อังกฤษ
VS
เบลเยียม
23:00
โครเอเชีย
VS
สวีเดน
23:00
นอร์เวย์
VS
โรมาเนีย
23:00
ฟินแลนด์
VS
บัลแกเรีย
23:00
อาร์เมเนีย
VS
จอร์เจีย
23:00
เอสโตเนีย
VS
มาซิโดเนียเหนือ
23:00
ลิทัวเนีย
VS
เบลารุส
01:45
โปแลนด์
VS
อิตาลี
01:45
ไอซ์แลนด์
VS
เดนมาร์ก
01:45
ฝรั่งเศส
VS
โปรตุเกส
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
ออสเตรีย
01:45
อิสราเอล
VS
เช็กเกีย
01:45
สกอตแลนด์
VS
Slovakia
01:45
รัสเซีย
VS
ตุรกี
01:45
เซอร์เบีย
VS
ฮังการี
01:45
กรีซ
VS
มอลโดวา
01:45
โคโซโว
VS
สโลวีเนีย

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Morön W
VS
Jitex W
17:00
Sunnanå
VS
Alingsås W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Sevilla W
VS
Athletic Club W
17:00
Barcelona W
VS
Logroño W
17:00
Valencia W
VS
เรอัล มาดริด
17:00
Madrid CFF
VS
Espanyol W
17:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Basel W
VS
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Køge
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

22:00
Lyon W
VS
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Inter Milano
VS
โรม่า
20:00
Sassuolo W
VS
San Marino Academy
22:00
Juventus W
VS
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tigres UANL W
VS
América W
22:30
Toluca W
VS
Monterrey W

3483 USA - USL League One

07:30
North Texas
VS
Richmond Kickers
09:30
Tucson
VS
Greenville Triumph
03:00
Forward Madison
VS
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

16:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Asteras Varis
19:00
Panelefsiniakos
VS
Aiolikos
20:00
Aias Salamina
VS
Akratitos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Madureira U20
VS
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Internacional RS
VS
Audax
01:00
Kindermann-Avaí
VS
Iranduba
01:00
Santos
VS
Vitória BA
01:00
Ponte Preta
VS
Corinthians
01:30
Palmeiras W
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Ferroviária
VS
São Paulo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Montpellier II
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Ajaccio II
VS
Rousset-Ste Victoire
20:00
Villefranche SJB
VS
Marseille Endoume Catalans

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
DAC U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
Vegalta Sendai W
11:00
NTV Beleza W
VS
Urawa Reds W
11:00
Albirex Niigata W
VS
Nojima Stella W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
JEF United W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Zenit W
18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Chertanovo W
23:00
Ryazan VDV W
VS
Krasnodar W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Göfis
VS
Bizau
21:00
Nenzing
VS
Schruns

80 Chile - Segunda División

22:00
San Antonio Unido
VS
Deportes Linares

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
KR W
VS
Thor Akureyri W
21:00
Selfoss W
VS
ÍBV W
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Stjarnan W
21:00
FH W
VS
Valur W
21:00
Breidablik W
VS
Fylkir W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Bunny's Kyoto
VS
FC Jumonji Ventus
11:00
Kamogawa
VS
โยโกฮามา เอฟซี
11:00
Yamato Sylphid
VS
Elfen Saitama
11:00
Harima
VS
Setagaya Sfida

49477 ไทยลีก 3

16:00
Welfare Royal Air Force
VS
Nonthaburi
16:00
Bangkok
VS
Samut Prakan
16:00
Chamchuri United
VS
Muangnont
16:00
Prime Bangkok
VS
ม.ธนบุรี
16:00
ACDC
VS
Chachoengsao Hi-Tek
16:00
Rayong United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Kabin United
VS
Chanthaburi
16:00
Northern Tak United
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Wat Bot City
VS
Maejo United
16:00
Chaiyaphum United
VS
Sakon Nakhon
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Yasothon
16:00
Surat Thani FC
VS
Trang
16:00
Ang Thong
VS
Pathum Thani University
16:00
Kanjanapat Group
VS
Samut Songkhram
16:00
Hua Hin City
VS
Bang Pa-in
16:00
Assumption United
VS
Kanchanaburi
16:15
Nara United
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
18:00
Lamphun Warrior
VS
Uttaradit
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Udon United
18:00
Patong City
VS
Phattalung