ufabet

ตารางบอล 17 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
ลิเวอร์พูล
21:00
เชลซี
VS
เซาแธมป์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
อาร์เซน่อล
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
บอร์มัธ
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
บาร์นสลีย์
VS
บริสตอลซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
สโตกซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เรดิง
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
นอริชซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
แบล็กพูล
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
Northampton Town
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
โรชเดล
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
Swindon Town
VS
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
Oldham Athletic
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Stevenage
21:00
Harrogate Town
VS
Barrow
21:00
Mansfield Town
VS
Bradford City
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Port Vale
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
สคันธอร์ป
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Cheltenham Town
21:00
Walsall
VS
Exeter City
23:30
Leyton Orient
VS
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
เฮราเคิล
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
อัลค์มาร์
VS
วีวีวี เวนโล
02:00
วิลเลม ทเว
VS
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
Go Ahead Eagles
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
ไฟร์บวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
สตุทท์การ์ดต
20:30
ไมนซ์
VS
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
Arminia Bielefeld
VS
บาเยิร์น มิวนิค
01:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
แร็งส์
VS
ลอริยองต์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
นาโปลี
VS
อตาลันต้า
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
เอซี มิลาน
23:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ลาซิโอ
01:45
Crotone
VS
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

18:00
เกรนาดา
VS
เซบีย่า
21:00
เซลต้า บีโก้
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:30
เรอัล มาดริด
VS
กาดิซ
02:00
เกตาเฟ่
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โทชิกิ SC
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มาชิดา เซลเวีย
13:00
Giravanz Kitakyushu
VS
V-วาเรน นากาซากิ
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

17:45
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
VS
ตราด เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
ระยอง เอฟซี
20:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
20:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
20:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

19:00
Vélez Sarsfield
VS
Huracán
20:00
Veria
VS
Trikala
20:30
Colón
VS
Rosario Central
21:00
Karlburg
VS
Nürnberg II

462 England - National League

21:00
Altrincham
VS
Bromley
21:00
Barnet
VS
Hartlepool United
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Yeovil Town
21:00
Eastleigh
VS
Aldershot Town
21:00
Notts County
VS
Maidenhead United
21:00
Solihull Moors
VS
Boreham Wood
21:00
Sutton United
VS
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00
Torquay United
VS
Dover Athletic
21:00
Wealdstone
VS
Wrexham
21:00
Weymouth
VS
King's Lynn Town
21:00
Woking
VS
Halifax Town
23:20
Chesterfield
VS
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
AFC Telford United
VS
Gateshead
21:00
Curzon Ashton
VS
Farsley Celtic
21:00
Gloucester City
VS
Blyth Spartans
21:00
Guiseley
VS
Hereford
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Alfreton Town
21:00
Leamington
VS
Darlington
21:00
Southport
VS
Chorley
21:00
Spennymoor Town
VS
Chester
21:00
York City
VS
Brackley Town

462 England - Fa Trophy

21:00
Pontefract Collieries
VS
Workington
21:00
Prescot Cables
VS
Frickley Athletic
21:00
Worksop Town
VS
Ramsbottom United
21:00
Pickering Town CFC
VS
Trafford
21:00
Kendal Town
VS
Brighouse Town
21:00
Widnes
VS
Colne
21:00
Sheffield
VS
Runcorn Linnets
21:00
Dunston
VS
Clitheroe
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Marske United
21:00
City of Liverpool
VS
Cleethorpes Town
21:00
Droylsden
VS
Glossop North End
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Dereham Town
21:00
Newcastle Town
VS
Belper Town
21:00
Yaxley FC
VS
Chasetown
21:00
Histon
VS
Leek Town
21:00
Marine
VS
Mossley
21:00
Corby Town
VS
Halesowen Town
21:00
Daventry Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Evesham United
VS
Carlton Town
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Bury Town
21:00
Ilkeston Town
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Spalding United
VS
Bedford Town
21:00
Wisbech Town
VS
Coleshill Town
21:00
Stamford
VS
Lincoln United
21:00
Bedworth United
VS
St Neots Town
21:00
Hastings United
VS
FC Romania
21:00
Sittingbourne
VS
East Grinstead Town
21:00
Northwood
VS
Heybridge Swifts
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Westfield
21:00
Phoenix Sports
VS
Marlow
21:00
VCD Athletic
VS
Herne Bay
21:00
Faversham Town
VS
Hertford Town
21:00
Chertsey Town
VS
Berkhamsted
21:00
Whitehawk
VS
Barton Rovers
21:00
Ramsgate
VS
Canvey Island
21:00
Bedfont Sports
VS
Coggeshall Town
21:00
Whyteleafe
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
VS
Chichester City
21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Whitstable Town
21:00
Barking
VS
Harlow Town
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Romford
21:00
Chipstead
VS
Three Bridges
21:00
Uxbridge
VS
Waltham Abbey
21:00
Aylesbury United
VS
Tilbury
21:00
Bracknell Town
VS
Sevenoaks Town
21:00
Burgess Hill Town
VS
Ware
21:00
Haywards Heath Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
AFC Totton
VS
Frome Town
21:00
Sholing
VS
Wantage Town
21:00
Bideford
VS
Slimbridge
21:00
Moneyfields
VS
Basingstoke Town
21:00
Highworth Town
VS
Winchester City
21:00
Larkhall Athletic
VS
Barnstaple Town
21:00
Kidlington
VS
Didcot Town
21:00
Willand Rovers
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Mangotsfield United
VS
Cinderford Town
21:00
Hythe Town
VS
Ashford United
21:00
Hanwell Town
VS
Aveley
21:00
Thame
VS
Cirencester Town
21:00
Thatcham Town
VS
North Leigh
21:00
Droylsden
VS
Glossop North End

462 England - Premier League U18

17:00
Arsenal U18
VS
Brighton U18
17:00
Norwich U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Reading U18
VS
Chelsea U18
17:30
West Brom U18
VS
Fulham U18
17:40
Burnley U18
VS
Blackburn U18
18:00
Tottenham U18
VS
Aston Villa U18
19:00
Liverpool U18
VS
Sunderland U18
19:00
Southampton U18
VS
Leicester U18
19:15
Middlesbrough U18
VS
Manchester City U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Derby U18
20:00
Stoke City U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Wsl 1 Women

18:30
Aston Villa W
VS
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Cheshunt
21:00
Bognor Regis Town
VS
East Thurrock United
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Kingstonian
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Enfield Town
21:00
Haringey Borough
VS
Cray Wanderers
21:00
AFC Hornchurch
VS
Carshalton Athletic
21:00
Horsham
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Leatherhead
VS
Folkestone Invicta
21:00
Margate
VS
Worthing
21:00
Merstham
VS
Wingate & Finchley
21:00
Potters Bar Town
VS
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Staines Town
VS
South Park

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Mickleover Sports
21:00
Atherton Collieries
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Basford United
VS
Bamber Bridge
21:00
United of Manchester
VS
Stafford Rangers
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Witton Albion
21:00
Grantham Town
VS
Lancaster City
21:00
Hyde United
VS
Whitby Town
21:00
Scarborough Athletic
VS
Nantwich Town
21:00
South Shields
VS
Matlock Town
21:00
Warrington Town
VS
Radcliffe Borough

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Hednesford Town
21:00
Barwell
VS
Nuneaton Town
21:00
Biggleswade Town
VS
Alvechurch
21:00
Coalville Town
VS
Banbury United
21:00
Leiston
VS
Peterborough Sports
21:00
Lowestoft Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Needham Market
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
St Ives Town
VS
Redditch United
21:00
Stourbridge
VS
Kings Langley
21:00
Stratford Town
VS
Hitchin Town
21:00
Tamworth
VS
Royston Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:00
Noordwijk
VS
TEC
19:30
Scheveningen
VS
Volendam II
20:00
Kozakken Boys
VS
GVVV
20:00
ASWH
VS
Katwijk
20:00
Spakenburg
VS
HHC
20:00
Quick Boys
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Jong Sparta
VS
Rijnsburgse Boys
23:00
De Treffers
VS
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
Greuther Fürth
VS
Hamburger SV
18:00
Karlsruher SC
VS
Sandhausen
18:00
Eintracht Braunschweig
VS
Bochum

11 Germany - 3. Liga

19:00
Bayern München II
VS
Kaiserslautern
19:00
Ingolstadt
VS
Verl
19:00
Hansa Rostock
VS
1860 München
19:00
VfB Lübeck
VS
Dynamo Dresden
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Zwickau
VS
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Werder Bremen II
VS
Jeddeloh
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Oberneuland
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Memmingen
VS
Wacker Burghausen
19:00
Illertissen
VS
Eichstätt
19:00
1860 Rosenheim
VS
Bayreuth
19:00
Schalding-Heining
VS
Heimstetten
19:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Schweinfurt
19:00
Garching
VS
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Auerbach
VS
Chemie Leipzig
18:30
Luckenwalde
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
BAK '07
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Bahlinger SC
19:00
Teutonia WS
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Bayern Alzenau
VS
Hoffenheim II
19:00
Elversberg
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Homburg
VS
FSV Frankfurt
19:00
Hessen Kassel
VS
Astoria Walldorf
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Aalen
19:00
Schott Mainz
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Wegberg-Beeck
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rödinghausen
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Bonner SC
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Wiedenbrück
VS
Fortuna Köln
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Nöttingen
19:00
SGV Freiberg
VS
Sandhausen II
19:00
CfR Pforzheim
VS
Villingen
19:00
Ravensburg
VS
Neckarsulmer SU
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Göppinger SV
19:30
Freiburger FC
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
Geestemünde
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

22:00
Bramfelder SV
VS
Buchholz
23:00
Süderelbe
VS
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:30
Baunatal
VS
Waldgirmes
20:00
Hanau 93
VS
Buchonia Flieden
20:00
Dietkirchen
VS
Eddersheim
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Hunfelder SV
VS
Lehnerz
22:00
FC 1906 Erlensee
VS
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

18:30
Rotenburger SV
VS
Bersenbrück
19:00
Kickers Emden
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
FT Braunschweig
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Torgelower SV Greif
19:00
BSC Süd 05
VS
Lok Stendal
19:00
Staaken
VS
Hansa Rostock II
19:00
Rostocker FC
VS
Greifswalder FC
20:00
Pampow
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Eilenburg
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
VS
VfL Halle
19:00
Martinroda
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
An der Fahner Höhe
19:00
FC Grimma
VS
Plauen
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Emmelshausen
19:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Speyer
20:30
Karbach
VS
Eintracht Trier
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Eisbachtal
20:30
Salmrohr
VS
Kaiserslautern II
20:30
Eppelborn
VS
Wormatia Worms
20:30
Diefflen
VS
Röchling Völklingen
20:30
Pfeddersheim
VS
Mechtersheim
21:00
Hassia Bingen
VS
FV Engers 07
21:30
Dudenhofen
VS
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eckernforder SV
VS
Kronshagen
19:00
Altenholz
VS
Husumer SV
19:00
Eutiner SV
VS
Todesfelde
19:00
Union Neumünster
VS
Lubeck II

919 Armenia - Premier League

19:00
Ararat-Armenia
VS
Shirak
19:00
Artsakh
VS
Lori

143 Austria - Austrian Cup

19:45
St. Pölten
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Gmünd
VS
Hartberg
20:00
Hohenems
VS
Sturm Graz
22:00
Wacker Innsbruck
VS
Stripfing
22:00
Rheindorf Altach
VS
Seekirchen
22:00
Wiener Neustadt
VS
Rapid Wien
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Wörgl
01:25
First Vienna
VS
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Sebail
VS
Keşlə FK
19:00
คาราบัค
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

17:30
อาร์เซน่อล
VS
Volna
18:00
Sputnik
VS
Naftan
19:00
Khimik Svetlogorsk
VS
Smorgon
19:30
Krumkachy
VS
Orsha
20:00
Gomel
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

21:15
Cercle Brugge
VS
เกนท์
23:30
Mechelen
VS
Kortrijk
23:30
Beerschot-Wilrijk
VS
Sint-Truiden
01:45
Standard Liège
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

01:45
Lommel United
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Mladost Doboj Kakanj
20:00
Olimpic Sarajevo
VS
Zeljeznicar
00:05
Sarajevo
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Slaven Zivinice
VS
GOSK Gabela
19:30
Capljina
VS
Bratstvo Gracanica
19:30
Travnik
VS
TOSK Tesanj
19:30
Rudar Kakanj
VS
Buducnost Banovici
19:30
Igman Konjic
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
ลูโดโกเรต์ส
VS
Tsarsko selo
00:15
CSKA Sofia
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Leotar
VS
Zvijezda '09 Brgule
19:30
Tekstilac Derventa
VS
Modrica
19:30
Drina Zvornik
VS
Slavija
19:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Sutjeska Foca
19:30
FK Jedinstvo Brcko
VS
Zeljeznicar Banja Luka
19:30
Podrinje Janja
VS
Rudar Prijedor
19:30
Ljubic Prnjavor
VS
Sloboda Novi Grad
19:30
Kozara Gradiska
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:15
Septemvri Sofia
VS
Lovech
20:00
Kariana Erden
VS
Dobrudzha 1919
20:00
Strumska slava
VS
Neftohimik
20:00
Hebar 1918
VS
Sportist Svoge
20:00
Septemvri Simitli
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Gorica
22:05
Rijeka
VS
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Cibalia
VS
Solin
20:00
Junak
VS
Opatija
20:00
Dugopolje
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

20:00
AEK Larnaca
VS
Doxa
22:00
Nea Salamis
VS
Anorthosis
00:00
Karmiotissa
VS
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Akritas
VS
Kouris Erimi
19:30
Ayia Napa
VS
AE Zakakiou
19:30
Xylotympou
VS
Othellos
19:30
Onisilos
VS
Omonia Aradippou
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Alki Oroklini
19:30
PAEEK
VS
Digenis Morphou
19:30
Digenis Ypsonas
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Aris
VS
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:30
Příbram
VS
Baník Ostrava
21:30
Slovácko
VS
Sigma Olomouc
21:30
Pardubice
VS
Opava
00:00
Teplice
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Prostějov
VS
Slavoj Vyšehrad
20:30
Lisen
VS
Chrudim
20:30
Třinec
VS
Hradec Králové
20:45
Dukla Praha
VS
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
Midtjylland
VS
OB

320 Denmark - First Division

19:00
Kolding IF
VS
Esbjerg
20:00
Hobro
VS
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Levadia
VS
Tulevik
20:00
Tallinna Kalev
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Ykkonen

18:00
EIF
VS
SJK Akatemia
18:00
Jaro
VS
Kajaani
19:00
Gnistan
VS
Oulu

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
วาล็องเซียนส์
VS
Sochaux
00:00
อาเมียงส์
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Ajaccio
VS
ตูลูส
00:00
Le Havre
VS
Châteauroux
00:00
Nancy
VS
Dunkerque
00:00
Rodez
VS
Troyes
00:00
Paris
VS
Pau
00:00
Niort
VS
ก็อง

125 Greece - Super League

20:00
Volos NFC
VS
PAS Giannina
22:15
Aris
VS
Apollon Smirnis
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Budafoki MTE
VS
Diósgyőr
22:00
Újpest
VS
Mezőkövesd-Zsóry
00:30
Puskás
VS
MTK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Grindavík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Keflavík
VS
Magni
21:00
ÍBV
VS
Fram
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Vestri
VS
Afturelding
21:00
Thór
VS
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Kári
VS
Völsungur
21:00
ÍR
VS
Kórdrengir
21:00
Njardvík
VS
Haukar
21:00
Vídir
VS
Thróttur Vogar
21:00
Dalvík / Reynir
VS
Selfoss
21:00
KF
VS
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Cork City
VS
Waterford United
01:45
Sligo Rovers
VS
Cork City

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Shamrock Rovers II
VS
Athlone Town
01:30
Longford Town
VS
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

19:00
Cosenza
VS
Cittadella
19:00
Cremonese
VS
Venezia
19:00
Monza
VS
Vicenza
19:00
Pordenone
VS
สปาล
19:00
Reggiana
VS
คิเอโว่
19:00
Salernitana
VS
Pisa
20:00
Virtus Entella
VS
Reggina
21:00
Pescara
VS
เอ็มโปลี
00:00
โฟรซิโนเน่
VS
Ascoli

748 Latvia - Virsliga

17:00
Jelgava
VS
Riga
19:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Metta / LU
19:00
Spartaks Jūrmala
VS
Ventspils
20:00
Valmiera / BSS
VS
Tukums
22:00
Liepāja
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

17:00
Grobiņa
VS
Super Nova
18:00
Smiltene
VS
Rēzekne / BJSS
18:00
Saldus SS/Leevon
VS
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

19:30
Vardar
VS
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

20:00
Balzan
VS
Lija Athletic
20:00
Sirens
VS
Tarxien Rainbows
00:15
Gudja United
VS
Hamrun Spartans
00:15
Birkirkara
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

20:00
Mqabba
VS
Marsaxlokk
00:15
Pembroke Athleta
VS
Qormi

2345 Moldova - National Division

19:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Dinamo-Auto
22:00
Sheriff
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

20:00
Petrovac
VS
Dečić
20:00
Budućnost
VS
Zeta
21:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Rudar
22:00
Iskra
VS
Jezero
23:00
Mladost
VS
Sutjeska

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Cliftonville
VS
Glentoran
21:00
Larne
VS
Dungannon Swifts
21:00
Linfield
VS
Carrick Rangers
21:00
Warrenpoint Town
VS
Crusaders
23:30
Glenavon
VS
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Mjøndalen
VS
Brann
01:30
Molde
VS
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Grorud
VS
HamKam
20:30
Kongsvinger
VS
Jerv
20:30
Sandnes Ulf
VS
Åsane
20:30
Tromsø
VS
KFUM
20:30
Øygarden
VS
Strømmen
20:30
Raufoss
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Cracovia Kraków
VS
Piast Gliwice
22:30
Górnik Zabrze
VS
Raków Częstochowa
01:00
Jagiellonia Białystok
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Górnik Łęczna
VS
Widzew Lodz
19:00
Stomil Olsztyn
VS
Arka Gdynia
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Gil Vicente
VS
Tondela
21:30
Marítimo
VS
Portimonense
00:00
บราก้า
VS
Nacional
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Arouca
VS
Benfica II
21:00
Casa Pia
VS
Porto II
21:00
Mafra
VS
Vizela

155 Romania - Liga 1

18:00
Chindia Târgovişte
VS
Gaz Metan Mediaş
20:30
CSM Iaşi
VS
Sepsi
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
เซนิต
VS
Sochi
20:30
คราสโนดาร์
VS
Rubin Kazan'
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Ufa
23:00
Khimki
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

16:00
Tom' Tomsk
VS
Baltika
17:00
Veles
VS
Chertanovo
17:00
Yenisey
VS
Chayka
18:00
Irtysh
VS
Krasnodar II
18:00
Spartak Moskva II
VS
Orenburg
19:00
Krylya Sovetov
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Olimpiyets
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Akron
21:00
Torpedo Moskva
VS
Neftekhimik
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Shinnik
23:00
Tekstilshchik
VS
Fakel

227 Russia - Youth League

17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Krasnodar U19
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Sochi U19
VS
Rotor Volgograd U20
17:00
Strogino U20
VS
Akademiya Konoplev U20
18:00
Tambov U19
VS
Rostov U19
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Zenit U19
VS
Khimki U20
18:00
Rubin Kazan U19
VS
Ural U19
20:00
UOR №5 U20
VS
Ufa U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
เซลติก
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Dundee United
VS
Aberdeen
21:00
Hamilton Academical
VS
St. Johnstone
21:00
Livingston
VS
Kilmarnock
21:00
Ross County
VS
Hibernian
21:00
St. Mirren
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Queen of the South
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Inverness CT
21:00
Greenock Morton
VS
Alloa Athletic
21:00
Raith Rovers
VS
Arbroath

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Peterhead
21:00
Clyde
VS
Partick Thistle
21:00
Cove Rangers
VS
East Fife
21:00
Forfar Athletic
VS
Dumbarton
21:00
Montrose
VS
Falkirk

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Stenhousemuir
21:00
Brechin City
VS
Edinburgh City
21:00
Cowdenbeath
VS
Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
VS
Queen's Park
21:00
Stranraer
VS
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

20:00
Inđija
VS
Zlatibor Čajetina
21:00
Mladost Lučani
VS
Mačva Šabac
21:00
Voždovac
VS
Spartak Subotica
21:00
Napredak
VS
Radnički Niš
21:00
Javor Ivanjica
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Zemun
VS
Kabel Novi Sad
20:00
Borac Čačak
VS
Radnički Kragujevac
20:00
Žarkovo
VS
Dinamo Vranje
23:00
Kolubara
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Senica
VS
Ružomberok
22:00
Zlaté Moravce
VS
Nitra
22:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Sereď
22:00
Zemplín Michalovce
VS
DAC
22:00
Trenčín
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Púchov
VS
Poprad
19:30
Liptovský Mikuláš
VS
Slavoj Trebišov
19:30
FK Košice
VS
Podbrezová
19:30
Partizán Bardejov
VS
Skalica
19:30
Komárno
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:45
Koper
VS
Domžale
23:00
Gorica
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Nafta
VS
Rudar Velenje
20:00
Krško
VS
Brda Dobrovo
20:00
NŠ Drava
VS
Triglav
20:00
Primorje
VS
Radomlje
20:00
Fužinar
VS
Dekani
20:00
Beltinci
VS
Dob
20:00
Bilje
VS
Smartno

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
อัลบาเซเต้
VS
Sabadell
23:15
FC Cartagena
VS
Fuenlabrada
23:15
พัลมาส
VS
อัลเมรีอา
01:30
Castellón
VS
ลูโก
01:30
UD Logroñés
VS
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Falkenberg
VS
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Uppsala W
VS
Växjö W
20:00
Vittsjo
VS
Rosengard W
20:00
Djurgarden W
VS
Linkoping W
21:00
Goteborg FC W
VS
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

20:00
Halmstad
VS
Brage
20:00
Öster
VS
Degerfors
22:30
GIF Sundsvall
VS
Jönköpings Södra
22:30
Ljungskile
VS
Västerås SK
22:30
Örgryte
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Täby
VS
Örebro Syrianska
19:00
Berga
VS
Vasalund
19:00
Sollentuna
VS
Karlslund
22:00
Haninge
VS
Sylvia
22:00
Brommapojkarna
VS
Frej

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Qviding FIF
18:00
Lund
VS
Karlskrona
19:00
Motala
VS
Eskilsminne
19:00
Tvååker
VS
Skövde AIK
20:00
Torns
VS
Värnamo
20:00
Landskrona
VS
Oskarshamns AIK
22:00
Utsikten
VS
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

00:00
Servette
VS
ยังบอยส์
00:00
Vaduz
VS
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Ankaragücü
20:00
Kayserispor
VS
Sivasspor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Keçiörengücü
17:30
Samsunspor
VS
İstanbulspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Eskişehirspor
20:00
Adanaspor
VS
Altınordu
23:00
Altay
VS
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Mariupol
21:00
ชัคตาร์
VS
Lviv
21:00
Rukh Vynnyky
VS
ดินาโมเคียฟ
23:30
Zorya
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Karpaty Halych
19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Rubikon
19:00
Bukovyna
VS
Chernihiv
19:00
Nyva Vinnytsya
VS
Podillya Khmelnytskyi
19:30
Volyn Lutsk II
VS
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

19:30
Mykolaiv II
VS
MSK Dnipro Cherkasy
19:30
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Hirnyk

515 Wales - Premier League

20:30
Cardiff MU
VS
Flint Town United
20:30
Cefn Druids
VS
Penybont
20:30
Haverfordwest County
VS
Caernarfon Town
20:30
Newtown
VS
Bala Town
23:15
Barry Town United
VS
Connah's Quay

5 Brazil - Serie A

05:00
Fluminense
VS
Ceará
05:00
Coritiba
VS
Santos
05:00
Atlético GO
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Juventude
02:00
Chapecoense
VS
Vitória
02:30
Confiança
VS
Oeste
04:30
CRB
VS
Operário PR
04:30
Brasil de Pelotas
VS
Figueirense

5 Brazil - Serie C

03:00
Ferroviário
VS
Remo
05:00
Treze
VS
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Boyacá Chicó
VS
Once Caldas
06:05
Cúcuta Deportivo
VS
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Unión Magdalena
VS
Barranquilla
07:00
Llaneros
VS
Valledupar
08:00
Deportes Quindío
VS
Atlético
08:00
Deportes Quindío
VS
Cortuluá
02:00
Tigres
VS
Bogotá
02:00
Orsomarso
VS
Cortuluá
02:00
Tigres
VS
Valledupar
02:00
Orsomarso
VS
Atlético Huila
03:00
Real Santander
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Real Cartagena
VS
Leones FC
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Atlético Huila
03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

02:30
Aucas
VS
Técnico Universitario
05:00
Independiente del Valle
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

03:30
Municipal Limeño
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Sonsonate
04:30
Águila
VS
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Comunicaciones
VS
Iztapa
04:10
Sacachispas
VS
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Deportivo Petapa
00:00
Suchitepéquez
VS
Nueva Concepción
00:00
Mictlán
VS
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

07:30
Necaxa
VS
Tijuana
09:30
Mazatlán
VS
Juárez
05:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sol de América
VS
Guaraní
06:15
Guaireña
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

01:15
Deportivo Municipal
VS
Melgar
03:30
Cienciano
VS
Alianza Lima
03:30
Alianza Universidad
VS
Sport Boys
06:00
Deportivo Binacional
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Plaza Colonia
VS
Cerro Largo
04:00
Peñarol
VS
River Plate
06:15
Boston River
VS
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Louisville City
VS
Saint Louis FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
USFA
VS
Douanes
22:30
Rahimo
VS
Majestic
22:30
ASFB
VS
Police
00:45
Salitas
VS
KOZAF

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Motema Pembe
VS
Renaissance

886 Egypt - Premier League

22:30
Al Ittihad
VS
El Entag El Harby

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Salam Zgharta
VS
Tripoli
19:30
Safa
VS
Bourj
19:30
Al Akhaa Al Ahli
VS
Shabab Al Sahel
19:30
Tadamon Sour
VS
Al Ahed

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Duhail
VS
Qatar SC
23:45
Al Khor
VS
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:00
Al Shabab
VS
Abha
22:10
Al Taawon
VS
Al Faisaly
00:00
Al Wahda
VS
Al Quadisiya
01:15
Al Hilal
VS
Al-Ain

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:15
Al Ittihad Kalba
VS
Shabab Al Ahli Dubai
21:15
Al Ain
VS
Al Khaleej
00:00
Al Nasr
VS
Al Jazira

15326 Bermuda - Premier League

01:00
Somerset Trojans
VS
Dandy Town Hornets

5618 China PR - Super League

14:30
Dalian Professional
VS
Shijiazhuang Ever Bright
14:30
Shandong Luneng
VS
Beijing Guoan

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Sangju Sangmu
VS
Daegu
14:30
Seongnam
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

12:00
Jeonju
VS
Cheonan City
13:00
Busan Transportation
VS
Mokpo City
13:00
Hwaseong
VS
Gimpo
13:00
Gyeongju HNP
VS
Gangneung City
13:00
Chuncheon
VS
Yangju Citizen
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Changwon City
15:00
Cheongju
VS
Gyeongju Citizen
17:00
Daejeon Korail
VS
Gimhae City

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Long An

462 England - Vanarama National League South

21:00
Billericay Town
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Braintree Town
VS
Dorking Wanderers
21:00
Dartford
VS
Bath City
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Chippenham Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Chelmsford City
21:00
Hungerford Town
VS
Concord Rangers
21:00
Maidstone United
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Oxford City
VS
Tonbridge Angels
21:00
Slough Town
VS
Welling United
21:00
St Albans City
VS
Ebbsfleet United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
ACV
19:30
DOVO
VS
Ter Leede
19:30
ODIN '59
VS
GOES
19:30
Harkemase Boys
VS
Ajax Amateurs
19:30
Barendrecht
VS
Sportlust '46
19:30
HSV Hoek
VS
Staphorst
19:30
Lisse
VS
DVS '33
20:00
Sparta Nijkerk
VS
SteDoCo
23:00
VVSB
VS
Excelsior '31

99474 World - CAF Champions League

02:00
Wydad Casablanca
VS
Al Ahly

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Tubize
VS
Hamoir
01:00
La Louvière
VS
Rebecq
01:00
RES Durbuy
VS
Jette

556 Belgium - Division 3: Group A

23:00
RFC Wetteren
VS
Lokeren-Temse
00:00
Dikkelvenne
VS
Oudenaarde
00:00
Gent-Zeehaven
VS
Ninove
00:00
Ronse
VS
Sparta Petegem
00:30
Westhoek
VS
Olsa Brakel
00:30
Gullegem
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

00:30
Houtvenne
VS
Hades
00:30
Londerzeel
VS
Eendracht Aalst
01:00
Sporting Hasselt
VS
Diegem Sport
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Hoogstraten
01:00
KSC City Pirates
VS
Heur Tongeren
01:00
Cappellen
VS
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Bambrugge
00:30
Avanti
VS
Eppegem
00:30
VW Hamme
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Berlaar-Heikant
VS
Racing Mechelen
00:00
Sint-Lenaarts
VS
Beringen
00:30
Witgoor Sport
VS
Diest
00:30
De Kempen
VS
Esperanza Pelt
00:30
Weerstand Koersel
VS
Wellen
00:30
Zwarte Leeuw
VS
Eendracht Termien
01:00
ลีลล์
VS
Betekom
01:00
Nijlen
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Stockel
00:30
Jeunesse Tamines
VS
Union Namur
01:00
Albert Quévy-Mons
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Sprimont-Comblain
VS
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

23:00
Oppuurs
VS
Eendracht Zoersel
00:00
Vorselaar
VS
Vosselaar
00:00
Antonia
VS
K. Kontich
00:30
Wezel
VS
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Ixelles
VS
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:30
Molenbaix
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

23:00
Bregel Sport
VS
Herkol
23:30
Achel
VS
Helson Helchteren
00:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Schoonbeek-Beverst
00:30
KFC Eksel
VS
Groen Star Beek
01:00
Zonhoven United
VS
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Bastogne
VS
Ethe Belmont
01:00
La Roche
VS
Longlier
01:00
Libramont
VS
Florenville
01:30
RAC Saint-Mard
VS
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Biesme
VS
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

22:00
Latem
VS
HO Kalken
23:00
Eendracht Aalter
VS
St-Joris Sleidinge
00:00
Drongen
VS
Elene-Grotenberge
00:30
Berlare
VS
Munkzwalm
00:30
Jong Zulte
VS
Lokeren Doorslaar
00:45
Excelsior Mariakerke
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
Sparta Heestert
23:00
Diksmuide
VS
Meulebeke
00:00
Sassport Boezinge
VS
Oostduinkerke
00:00
Oostnieuwkerke
VS
Racing Waregem
01:00
Rumbeke
VS
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Chernomorets Balchik
VS
Shumen 2007
20:00
Dorostol
VS
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

19:30
APONA Anagias
VS
Ethnikos Assias
19:30
Elia Lythrodonta
VS
Olympiada Lympion
19:30
Amathous
VS
APEP
19:30
Oroklini / Troulloi
VS
MEAP Nisou
19:30
Elpida Astromeritis
VS
Halkanoras
19:30
Peyia
VS
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Jablonec II
VS
Přepeře
15:15
Motorlet Praha
VS
Slavia Praha II
15:15
Benesov
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Baník Sokolov
VS
Loko Vltavín
15:30
Povltava FA
VS
Sparta Praha II
15:30
Králův Dvůr
VS
Viktoria Plzen II
19:30
Slovan Velvary
VS
Sokol Zápy
19:30
Ústí nad Orlicí
VS
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vyškov
VS
Odra Petrkovice
19:30
Dolní Benešov
VS
Banik Ostrava II
19:30
Slovan Rosice
VS
Znojmo
19:30
Vrchovina
VS
Frýdek-Místek
20:00
Hanácká
VS
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Slavoj Mýto
15:15
Hořovicko
VS
Marianske Lazne
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
České Budějovice II
19:30
Spartak Sobeslav
VS
Rokycany
19:30
Doubravka
VS
Otava Katovice
22:00
Hvězda Cheb
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Tatran Rakovnik
VS
Kladno
15:15
Štětí
VS
Olympie Brezova
19:30
Slaný
VS
Neratovice-Byškovice
19:30
Ostrov
VS
Arsenal Česká Lípa
19:30
Banik Sous
VS
Chomutov
19:30
Český Brod
VS
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Čáslav
15:30
Kosmonosy
VS
Horky nad Jizerou
19:30
Vysoke Myto
VS
Velke Hamry
19:30
Náchod
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:30
Bzenec
VS
Tatran Všechovice
19:30
Viktorie Přerov
VS
Slavičín
19:30
Skaštice
VS
Hranice
19:30
Valašské Meziříčí
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

19:30
Start Brno
VS
Slavoj Polná
19:30
Hodonín-Šardice
VS
Velka Bites
19:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Oure
VS
VSK Århus
19:00
Frem
VS
Thisted
19:00
Brabrand
VS
Aarhus Fremad
19:00
Dalum
VS
Middelfart
19:00
Holbæk B&I
VS
Sydvest
20:00
B 93
VS
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:45
FA 2000
VS
Vanløse
19:00
Skovshoved
VS
Næstved
19:00
Hillerød
VS
Nykøbing
19:00
AB Tårnby
VS
KFUM Roskilde
20:00
Brønshøj
VS
AB

320 Denmark - Denmark Series Group 1

16:00
BSF
VS
Husum
17:00
Avedøre
VS
Karlslunde
17:00
Fremad Valby
VS
Køge Nord
18:00
Frederikssund
VS
Tarnby FF
19:00
BK Union
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Otterup
VS
GVI
18:00
Skjold Birkerod
VS
Herlev
18:00
Greve
VS
LSF
18:30
RB 1906
VS
B 1908
19:30
Vordingborg
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Viby
VS
Hedensted
18:00
B 1913
VS
Kolding B
18:00
Tarup-Paarup
VS
Marienlyst
20:00
Varde IF Elite
VS
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:30
Skjold Sæby
VS
Aarhus Fremad II
20:00
Tjorring
VS
VRI
20:00
Djursland
VS
Vejgaard B
20:00
Norresundby
VS
Lyseng
20:30
Kjellerup
VS
Silkeborg KFUM

1233 Finland - Kakkonen

18:00
Vaajakoski
VS
GBK
18:00
TPV
VS
PIF
18:00
GrIFK
VS
Jazz
18:00
Atlantis
VS
HJS Akatemia
18:00
P-Iirot
VS
Ilves II
18:00
JäPS
VS
Kiffen
18:00
NJS
VS
Viikingit
18:00
PEPO
VS
Reipas
18:00
EPS
VS
PKKU
19:00
PK-35
VS
Kultsu
20:00
Klubi-04
VS
FC Espoo

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Valenciennes II
VS
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

05:00
Panagriniakos
VS
Thyella Katsikas
05:00
Anagennisi Artas
VS
Agios Matthaios
05:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Preveza
05:00
Tilikratis
VS
Acheron Kanalaki
05:00
Thyella Monastirakiou
VS
Missolonghi
05:00
Lefkimmi
VS
Amvrakikos Loutrou

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Lecco
VS
Carrarese
23:30
Grosseto
VS
Pro Vercelli
01:45
Juventus U23
VS
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Matelica Calcio
VS
Modena
20:00
Triestina
VS
Ravenna
20:00
Virtus Verona
VS
Vis Pesaro
22:30
FeralpiSalò
VS
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Ternana
VS
Potenza Calcio
20:00
Vibonese
VS
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Latte Dolce
VS
Insieme Formia

1578 Norway - 2. Division

19:00
Bryne
VS
Flekkerøy
20:00
Vard
VS
Asker
21:00
Arendal
VS
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Lech Poznań II
VS
Olimpia Elbląg
20:00
Stal Rzeszów
VS
Śląsk Wrocław II
20:00
Hutnik Krakow
VS
SKRA Częstochowa
21:00
Polkowice
VS
Znicz Pruszków
22:00
Katowice
VS
Stargard Szczeciński
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Olimpia Grudziądz
23:00
Sokół Ostróda
VS
Garbarnia Kraków

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Merelinense
VS
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Berço
VS
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
União de Leiria
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group G

00:00
Real
VS
Estrela Amadora

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Dante Botoşani
VS
Bucovina Radauti
19:00
Şomuz Fălticeni
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Hușana Huși
VS
Ştiinţa Miroslava
19:00
Bradu Borca
VS
Foresta Suceava
19:00
SJ Vaslui
VS
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Sporting Lieşti
VS
Dacia Unirea Brăila
19:00
Otelul
VS
CSM Bacău
19:00
Sportul Chiscani
VS
Făurei
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Focsani
19:00
Avantul Valea Marului
VS
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Afumaţi
19:00
Olteniţa
VS
Axiopolis
19:00
Înainte Modelu
VS
Mostiştea Ulmu
19:00
Popești-Leordeni
VS
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Voluntari II
VS
Baloteşti
19:00
Progresul Spartac
VS
Tunari
19:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

19:00
Targu Secuiesc
VS
SR Municipal Braşov
19:00
Blejoi Vispeşti
VS
Plopeni

296 Serbia - Srpska Liga - East

20:00
Sinđelić Niš
VS
SFS Borac
20:00
Dunav Prahovo
VS
Buducnost Popovac
20:00
Timok
VS
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Pčinja Trgovište
VS
Morava Vladičin Han
20:00
Trstenik PPT
VS
Car Konstantin
20:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Jedinstvo Ub
VS
Mladi Radnik
19:30
Sloboda Užice
VS
Sušica
19:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Trepča
19:30
Budučnost Krušik
VS
Sloga Požega
19:30
Tutin
VS
Jošanica
19:30
Takovo
VS
Gruža
19:30
Semendrija 1924
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Imeľ
19:00
Kalna n. Hronom
VS
Lednické Rovne
19:00
Povazska Bystrica
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:45
Sporting Gijon II
VS
Cultural Leonesa
22:30
Guijuelo
VS
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:30
Amorebieta
VS
Laredo
22:00
Mutilvera
VS
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

21:30
Atzeneta
VS
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

23:00
Real Murcia
VS
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 2

22:30
L'Entregu
VS
Colunga
23:00
Gijon Industrial
VS
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Atlético Albericia
VS
Rinconeda Polanco
22:00
Bezana
VS
Racing Santander II
22:00
Castro
VS
Escobedo
22:00
Cartes
VS
Solares
22:00
Barreda
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Pasaia KE
VS
Durango
22:00
Beasain
VS
Somorrostro
22:00
Anaitasuna FT
VS
Sodupe
23:00
Balmaseda
VS
Urgatzi
23:30
San Ignacio
VS
Ariznabarra
00:45
Deusto
VS
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
Santfeliuenc

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Jove Espanol
VS
Novelda
23:00
Saguntino
VS
Silla
00:00
Roda
VS
Acero
00:30
Beniganim
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

16:30
Mirandés II
VS
Burgos Promesas
21:00
Colegios Diocesanos
VS
Numancia II
22:00
Cultural Leonesa II
VS
La Bañeza
22:00
Atlético Astorga
VS
Atlético Tordesillas
22:00
Peñaranda
VS
UD Santa Marta
22:00
Salamanca II
VS
Cristo Atlético
22:00
La Granja
VS
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Alhaurino
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

21:30
PE Sant Jordi
VS
Santanyi
22:00
Platges de Calvià
VS
Mallorca II
22:00
Binissalem
VS
San Rafael
22:30
Collerense
VS
Soller
23:00
Génova
VS
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Arucas
VS
Panadería Pulido
22:30
Santa Úrsula
VS
Atletico Victoria
23:00
Ibarra
VS
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Lourdes
VS
Ardoi
21:30
Beti Onak
VS
Burladés
21:30
Txantrea
VS
Corellano
21:30
Fontellas
VS
Baztan
21:45
Cantolagua
VS
Cortes
22:00
San Juan
VS
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Racing Rioja
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
Almansa
VS
Albacete II
23:00
Villacanas
VS
Guadalajara

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
Vänersborgs FK
19:00
Grebbestad
VS
Gauthiod
19:00
IF Karlstad II
VS
Stenungsund
19:00
IFK Tidaholm
VS
Nordvärmland
19:00
Sävedalen
VS
Lidköping
19:00
Vänersborgs IF
VS
IFK Åmål
19:00
Ahlafors
VS
Vårgårda

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Piteå
VS
Sandviks
19:00
Boden
VS
IFK Östersund
19:00
Friska Viljor
VS
Morön
19:00
Skellefteå
VS
Ytterhogdal
19:00
Stöde
VS
Gottne IF
19:00
Täfteå
VS
Umeå FC Akademi
19:00
IFK Umeå
VS
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:00
Tyreso
VS
Assyriska IF
18:00
Värmbols
VS
IFK Eskilstuna
18:00
Forward
VS
Trosa-Vagnhärad SK
18:00
Assyriska
VS
Rynninge
18:00
Kumla
VS
Huddinge
18:00
Åtvidaberg
VS
Arameiska / Syrianska
18:00
Gute
VS
Newroz

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Fatsa Belediyespor
VS
Payasspor
23:00
Tire 1922
VS
Manisaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Mardin BB
VS
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Yomraspor
VS
Tepecikspor
18:00
Kahta 02 Spor
VS
Yozgatspor
18:30
Ceyhanspor
VS
Tekirdağspor
18:30
Erzin Belediyespor
VS
Nazilli Belediyespor
19:00
Kütahyaspor
VS
Cengelkoyspor
19:00
Halide Edip Adıvar
VS
Ağrı 1970
23:00
Fethiyespor
VS
Karaman Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Elaziz Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
18:00
Cizrespor
VS
Somaspor
19:00
Erokspor
VS
Şile Yıldızspor
19:00
Yalovaspor
VS
Karşıyaka
19:00
Çatalcaspor
VS
Çarşambaspor
19:00
Gölcükspor
VS
İçelspor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Goytacaz
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Angra dos Reis
VS
Bonsucesso
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Betim
01:30
Mamoré
VS
Serranense
01:30
Nacional AC MG
VS
Democrata GV
01:30
Tupi
VS
Ipatinga
02:00
CAP Uberlândia
VS
Guarani MG
03:00
Democrata SL
VS
Pouso Alegre

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Batatais
VS
EC São Bernardo
03:00
CA Linense
VS
Comercial

909440 Cambodia - C-League

15:30
Soltilo Angkor
VS
Police Commissary
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Asia Europe University

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Capoise
VS
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

20:00
Cailungo
VS
Libertas
20:00
Murata
VS
Virtus
20:00
Folgore
VS
Tre Fiori

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Anyang
VS
Seoul E.
11:30
Daejeon Citizen
VS
Bucheon 1995
14:00
Gyeongnam
VS
Jeju United

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
Caboolture
15:00
North Star
VS
The Gap
15:00
St George Willawong
VS
Taringa Rovers

98 Australia - New South Wales

15:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
América Mineiro U20
VS
Fluminense U20

86 Ukraine - Youth League

16:00
Olimpik Donetsk U21
VS
Vorskla Poltava U21
18:00
Dnipro-1 U21
VS
Desna U21

98 Australia - Npl Tasmania

10:00
South Hobart
VS
Clarence Zebras
10:15
Riverside Olympic
VS
Kingborough Lions
10:15
Devonport City
VS
Launceston City
12:30
Olympia Warriors
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Moreton Bay United
VS
Redlands United
14:30
Brisbane City
VS
Gold Coast United
15:30
Gold Coast Knights
VS
Queensland Lions
15:30
Peninsula Power
VS
Eastern Suburbs Brisbane

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
Tshakhuma
VS
SuperSport United
23:00
Orlando Pirates
VS
Cape Town City

556 Belgium - First Amateur Division

23:00
Mandel United
VS
Thes Sport
00:30
Patro Eisden
VS
Dender
01:00
Heist
VS
SV Roeselare
01:00
Olympic Charleroi
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Freiburg U19
VS
Heidenheim U19
16:00
Energie Cottbus U19
VS
Bremen U19
16:00
Ingolstadt U19
VS
Darmstadt 98 U19
16:00
Duisburg U19
VS
Koln U19
16:00
Viktoria Köln U19
VS
Borussia M'gladbach U19
17:00
Hertha U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Hallescher FC U19
VS
Union Berlin U19
18:00
St. Pauli U19
VS
Chemnitzer FC U19
18:00
RB Leipzig U19
VS
Viktoria Berlin U19
18:00
Augsburg U19
VS
Greuther Fürth U19
18:00
Bochum U19
VS
Fortuna Koln U19
19:00
Wolfsburg U19
VS
Hamburger SV U19
19:00
Hannover U19
VS
Eimsbütteler TV U19
20:30
Nurnberg U19
VS
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:00
Fiorentina U19
VS
Cagliari U19
17:00
Roma U19
VS
Atalanta U19
18:00
Torino U19
VS
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Śląsk Wrocław
VS
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

15:30
Salernitana U19
VS
Reggina U19
16:00
Benevento U19
VS
Pisa U19
16:00
Crotone U19
VS
Spezia U19
16:00
Frosinone U19
VS
Lecce U19
16:00
Virtus Entella U19
VS
Cosenza U19
20:00
Brescia U19
VS
Parma U19
20:00
Verona U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Monza U19
VS
Cittadella U19
20:00
Reggiana U19
VS
Chievo U19
20:00
Udinese U19
VS
Pordenone U19

99474 World - Afc Championship U19

17:00
Iran U19
VS
Indonesia U19
21:00
Cambodia U19
VS
Uzbekistan U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Ostrava U19
VS
FC Fastav Zlin U19
15:30
Opava U19
VS
Pribram U19
16:00
Slovacko U19
VS
Brno U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Sparta Praha U19
16:45
Karvina U19
VS
Meteor Praha U19
17:00
Ceske Budejovice U19
VS
FK Pardubice U19
17:30
Sigma Olomouc U19
VS
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Pardubice W
16:00
Plzen W
VS
Sparta Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:00
Pogon Szczecin U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Lech Poznan U18
17:00
Wisla U18
VS
Korona Kielce U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Jagiellonia U18
23:00
Escola Warszawa U18
VS
Slask U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:00
Al Bataeh
VS
Al Hamriyah
20:00
Al-Taawon
VS
Al Arabi
20:00
Dibba Al Hisn
VS
Emirates

98 Australia - Npl South Australian

11:30
Para Hills Knights
VS
Modbury Jets

122 Kosovo - Superliga

19:00
Prishtina
VS
Besa Pejë
19:00
KF Llapi
VS
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Zug
VS
Baden
21:00
Grasshopper II
VS
Solothurn
21:00
Lausanne II
VS
La Chaux-de-Fonds
21:00
Höngg
VS
Balzers
21:00
Gossau
VS
St. Gallen II
21:00
Eschen / Mauren
VS
Dietikon
21:00
Linth
VS
Red Star Zürich
22:00
Muttenz
VS
Luzern II
22:00
Buochs
VS
Schötz
22:00
Meyrin
VS
Vevey Sports
22:00
Terre Sainte
VS
Lancy
22:00
Azzurri 90
VS
Martigny Sports
22:00
Naters
VS
Young Boys II
22:00
Bulle
VS
Olympique de Genève
22:00
Thalwil
VS
Winterthur II
22:00
Paradiso
VS
Wettswil-Bonstetten
23:00
Chênois
VS
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Köniz
20:00
Sion II
VS
YF Juventus
20:30
Basel II
VS
Zürich II
21:00
Cham
VS
Étoile Carouge
21:00
Breitenrain
VS
Münsingen
21:00
Bavois
VS
Brühl
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Stade Nyonnais
22:45
Bellinzona
VS
Yverdon Sport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:30
Ried II
VS
Union Vöcklamarkt
21:00
Stadl-Paura
VS
Gurten
23:00
Sturm Graz II
VS
Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:00
Team Wiener Linien
VS
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

13:00
Charlestown City Blues
VS
Maitland
14:30
Broadmeadow Magic
VS
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

13:00
Chita
VS
Kazanka
16:00
Dinamo Barnaul
VS
Lada SOK
17:00
Novosibirsk
VS
Lada Tolyatti
18:00
Sokol Saratov
VS
Salyut Belgorod
18:00
Biolog
VS
Inter Cherkessk
18:30
Anzhi
VS
Dinamo Stavropol'

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

19:00
Žalgiris
VS
ซูดูว่า

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Lidköping W
VS
Sunnanå
18:00
AIK W
VS
Morön W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Sandviken W
20:00
Alingsås W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Jitex W
VS
Hammarby W
22:00
Mallbacken W
VS
Brommapojkarna W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
JyPK W
VS
Ilves W
18:00
TPS W
VS
TiPS W
19:30
KuPS W
VS
PK-35
21:00
Åland United
VS
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Sociedad W
VS
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Zurich W
VS
Young Boys W
22:00
Basel W
VS
Luzern W
00:00
Lugano W
VS
Servette Chênois W
01:00
Grasshopper W
VS
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

19:00
Eendracht Aalst W
VS
Genk W
19:30
St. Liege W
VS
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Wuustwezel W
20:00
Moldavo W
VS
RFC de Liege W
20:30
Genk II W
VS
Famkes Merkem W
20:30
Kontich W
VS
Eva's Tienen W
21:45
Mechelen W
VS
Chastre W
22:00
Standard Liège II W
VS
Gent II W
23:00
Anderlecht II W
VS
Massenhoven W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
Fortuna Hjorring W
19:00
KoldingQ W
VS
Køge
19:00
Brondby W
VS
Farum BK W
20:00
FC Thy - ThistedQ
VS
AGF W

17 France - Division 1 Women

19:30
Dijon W
VS
Le Havre W
19:30
Stade de Reims W
VS
Montpellier W
19:30
Issy W
VS
Bordeaux W
19:30
Fleury 91 W
VS
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

15:00
Szent Mihály W
VS
Viktória Szombathely W
18:30
Kelen W
VS
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Sassuolo W
VS
Florentia W
20:00
Empoli W
VS
นาโปลี
20:00
San Marino Academy
VS
โรม่า

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Puebla W
VS
Necaxa W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Académica U23
VS
Leixões U23
17:00
Belenenses U23
VS
Marítimo U23
22:00
Benfica U23
VS
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

16:30
Osasuna II W
VS
Castejón W
20:00
La Garita W
VS
Puerto del Carmen W
21:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Bizkerre W
21:00
Tolosa W
VS
Real Sociedad II W
21:00
Atlético Madrid III W
VS
San Pío X
21:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Geneto del Teide W
21:30
Huesca W
VS
Zaragoza II W
22:00
Deportivo La Coruña II W
VS
Umia W
22:00
Berriozar W
VS
Mulier W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Getafe W
22:30
Sporting de Huelva II W
VS
Almería W
23:00
Llanera W
VS
Oceja W
23:00
Son Sardina W
VS
Balears W
23:00
Torrelodones W
VS
Samper W
23:30
Atlético Arousana W
VS
Viajes Interrías W
01:15
Villarreal II W
VS
Levante III W
02:00
Las Majoreras W
VS
Las Torres W
05:00
Montaña Alta W
VS
Julio Suárez W
05:00
San Antonio Pilar W
VS
Llamoro W
05:00
Juventud San Sebastián W
VS
Güímar W

3483 USA - USL League One

00:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Forward Madison
05:30
Richmond Kickers
VS
Tormenta

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Crusaders U20
VS
Warrenpoint Town U20
20:00
Dungannon Swifts U20
VS
Larne U20
20:00
Glentoran U20
VS
Cliftonville U20
20:00
Ballymena United U20
VS
Coleraine U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

05:00
Proodeftiki
VS
Santorini 2020
05:00
Pannaxiakos
VS
Charavgiakos
05:00
Ano Meras
VS
Marko
05:00
Fostiras
VS
Ethnikos Piraeus
05:00
Ilioupoli
VS
Moschato

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
América RJ U20
20:00
Macaé U20
VS
Botafogo U20
01:00
Bangu U20
VS
Americano U20
01:00
Nova Iguaçu U20
VS
Volta Redonda U20
01:00
Friburguense U20
VS
Madureira U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Şcolar Reşiţa
VS
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Metaloglobus
15:00
Csikszereda
VS
Unirea Slobozia
15:00
Dunărea Călăraşi
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Şirineaşa
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
CSM Slatina
VS
Aerostar Bacău
16:00
SSC Farul
VS
Sporting Turnu

17 France - National 3: Occitanie

22:00
Toulouse II
VS
Blagnac

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

22:30
Rousset-Ste Victoire
VS
Villefranche SJB

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Itapirense
VS
Amparo
01:00
Brasilis
VS
Guarulhos
01:00
USAC
VS
União Mogi
01:00
Atlético Mogi
VS
Manthiqueira
01:00
Barcelona EC
VS
Jabaquara
01:00
Osasco
VS
Mauaense
02:00
Francana
VS
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Poprad U19
VS
Dukla U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Trenčín U19
VS
Senica U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
DAC U19
VS
Žilina U19

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Binh Thuan
VS
Dong Nai
15:30
Phu Dong
VS
Phú Thọ
15:30
Triệu Minh
VS
Ho Chi Minh City II
15:30
Tien Giang
VS
Vĩnh Long
15:30
Gia Định
VS
Công An Nhân Dân
16:00
PVF Vietnam
VS
Nam Dinh II
16:00
Kon Tum
VS
Da Nang II

479 Japan - Nadeshiko League 1

12:00
Urawa Reds W
VS
Vegalta Sendai W

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Álftanes
VS
KFG
21:00
Ægir
VS
Höttur / Huginn
21:00
Sindri
VS
Vængir Jupiters
21:00
KV
VS
Einherji
21:00
Ellidi
VS
Augnablik
21:00
Tindastóll
VS
Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:30
Admira Dornbirn
VS
Göfis
21:00
Ludesch
VS
FC Egg
21:00
Fussach
VS
Lustenau
21:00
Lochau
VS
Nenzing
21:00
Höchst
VS
Alberschwende
21:00
Bizau
VS
Hard

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Casa de Portugal
VS
Monte Carlo
20:00
CPK
VS
Hang Sai

69697 Vietnam - Women's National League

05:00
GT Thai Nguyen
VS
Ho Chi Minh City
05:00
Ho Chi Minh City II
VS
PP Ha Nam
05:00
TKS Viet Nam
VS
Ha Noi II
05:00
Son La
VS
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Manchester 62
VS
Lions FC
23:15
Lynx
VS
Europa Point

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Fylkir W
VS
FH W
21:00
Stjarnan W
VS
Breidablik W
21:00
Valur W
VS
Selfoss W
21:00
Thor Akureyri W
VS
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Suzuka Unlimited

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Parceiro Nagano W
VS
FC Jumonji Ventus
12:00
Elfen Saitama
VS
Setagaya Sfida

49477 ไทยลีก 3

15:45
Royal Thai Fleet
VS
ACDC
15:45
Phitsanulok
VS
Chiangrai Lanna
15:45
Yasothon
VS
Chaiyaphum United
15:45
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Surat Thani FC
15:45
Pathum Thani University
VS
Hua Hin City
15:45
Kanchanaburi
VS
Samut Songkhram
16:00
Grakcu Sai Mai United
VS
Bangkok
16:00
North Bangkok University
VS
Welfare Royal Air Force
16:00
Maejo United
VS
Lamphun Warrior
16:00
Udon United
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Saraburi United
VS
Kanjanapat Group
16:00
Ang Thong
VS
Muangkan United
16:15
ม.ธนบุรี
VS
Inter Bangkok
17:00
Chanthaburi
VS
Chachoengsao Hi-Tek
18:00
Bankhai United
VS
Rayong United
18:00
Patong City
VS
Songkhla
18:00
Trang
VS
Krabi

1233 Finland - Kolmonen

19:00
Peimari United
VS
I-Kissat
21:00
KäPa
VS
PeKa