ufabet

ตารางบอล 18 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ฟูลัม
20:00
คริสตัล พาเลซ
VS
ไบรท์ตัน
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เวสต์แฮม
01:15
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เฟเยนูร์ด
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อาแจกซ์
VS
ฮีเรนวีน
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
วิเทสส์
21:45
โกรนิงเงิน
VS
อูเทรชท์
21:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
พีเอสวี
01:00
เอ็มเมน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
FC Dordrecht
VS
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

20:30
โคโลญจน์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:00
ชาลเก้ 04
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
สตราส์บูร์ก
VS
โอลิมปิก ลียง
20:00
อองเช่ร์
VS
เม็ตซ์
20:00
โมนาโก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
น็องต์
VS
แบรสต์
22:00
แซงต์ เอเตียน
VS
นีซ
02:00
ลีลล์
VS
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
โบโลญญ่า
VS
ซัสเซาโล่
20:00
Spezia
VS
ฟิออเรนติน่า
20:00
โตริโน่
VS
กายารี่
23:00
อูดิเนเซ่
VS
ปาร์มา
01:45
โรม่า
VS
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

17:00
เออิบาร์
VS
โอซาซูนา
19:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
เลบันเต้
21:00
บียาร์เรอัล
VS
บาเลนเซีย
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เอลเช่
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00
เรอัล เบติส
VS
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
สากัน โตสู
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เวกัลตะ เซนได
15:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

18:00
London Bees W
VS
Durham W
19:00
Sheffield Utd W
VS
Lewes W
20:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Millwall W
20:00
Charlton W
VS
Coventry United
20:00
Crystal Palace W
VS
Leicester W

462 England - Wsl 1 Women

18:30
West Ham W
VS
Manchester United W
19:00
Everton W
VS
Brighton W
20:00
Bristol City W
VS
Birmingham W
20:00
Reading W
VS
Manchester City W
20:30
Arsenal W
VS
Tottenham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
AFC
VS
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Jahn Regensburg
18:30
พาเดอร์บอร์น
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Erzgebirge Aue
VS
Heidenheim
18:30
Würzburger Kickers
VS
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

18:00
Saarbrücken
VS
Unterhaching
19:00
MSV Duisburg
VS
Hallescher FC
20:00
Meppen
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Teutonia Hamburg
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
Altona 93
VS
Heider SV
19:00
Holstein Kiel II
VS
Drochtersen / Assel
20:00
LSK Hansa
VS
Weiche Flensburg
20:00
Borussia Hildesheim
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Union Fürstenwalde
VS
Lichtenberg
18:30
Germania Halberstadt
VS
Viktoria Berlin
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Chemnitzer FC
18:30
Hertha BSC II
VS
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:30
Freiburg II
VS
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Köln II
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:30
Alemannia Aachen
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Astoria Walldorf II
20:00
Lörrach-Brombach
VS
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Vatan Sport
19:30
Hemelingen
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Borgfeld
VS
Brinkumer SV
20:00
Komet Arsten
VS
Union Bremen
20:00
Hastedt
VS
Werder Bremen III
20:30
Leher TS
VS
Aumund-Vegesack
20:30
Habenhauser FV
VS
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Curslack-Neuengamme
20:00
TSV Sasel
VS
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Hessen Dreieich
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Fernwald
20:00
Neuhof
VS
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hennef 05
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
Alfter
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Hürth
VS
Frechen
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
FC BW Friesdorf
20:30
Deutz
VS
Pesch
20:30
VfL Vichttal
VS
Eilendorf
20:30
Fortuna Köln II
VS
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
Kleve
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Germania Ratingen
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Schonnebeck
VS
Hilden
20:00
Cronenberger SC
VS
Union Nettetal
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
FSV Duisburg
20:00
TVD Velbert
VS
SF Baumberg
20:15
Sterkrade-Nord
VS
SC Velbert
20:30
FC Bocholt
VS
Meerbusch
20:30
Dusseldorf-West
VS
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
TB Uphusen
VS
Heeslinger SC
20:00
VfL Oldenburg
VS
Eintracht Celle
20:00
Lupo-Martini
VS
Wolfenbüttel
20:00
SVG Göttingen
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Arminia Hannover
VS
Eintracht Northeim
20:00
Germania Egestorf
VS
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
CFC Hertha
VS
Strausberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Wacker Nordhausen
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Bordesholm
20:00
Oldenburger SV
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Eichede

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
TuS Haltern
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Victoria Clarholz
20:00
Ennepetal
VS
Erndtebrück
20:00
Sprockhövel
VS
Meinerzhagen
20:00
Eintracht Rheine
VS
ASC Dortmund
20:00
Wattenscheid 09
VS
Paderborn 07 II
20:00
Preußen Münster II
VS
Schermbeck
20:00
Gütersloh
VS
Sportfreunde Siegen
20:15
Westfalia Herne
VS
Holzwickeder SC
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Hammer SpVg

919 Armenia - Premier League

19:00
Alashkert
VS
Pyunik
21:30
Ararat
VS
Gandzasar

143 Austria - Austrian Cup

22:15
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Ried

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Neftçi
VS
Sabah
19:00
Sumqayıt
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Gomelzheldortrans
VS
Lida
19:00
Granit
VS
Oshmyany

556 Belgium - Pro League

18:30
Zulte-Waregem
VS
Antwerp
21:00
Royal Excel Mouscron
VS
AS Eupen
23:15
เกงค์
VS
Sporting Charleroi
01:30
Anderlecht
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

21:00
RWDM
VS
RFC Seraing
01:00
Lierse Kempenzonen
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Radnik Hadžići
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Posusje
VS
Orasje
19:30
Vis Kosova
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

19:15
Botev Vratsa
VS
CSKA 1948 Sofia
21:45
Cherno More
VS
Montana
00:15
Slavia Sofia
VS
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

20:00
Yantra 1919
VS
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Hajduk Split
VS
Šibenik
22:05
Osijek
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Croatia Zmijavci
VS
Rudeš
20:00
Orijent 1919
VS
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

20:00
Ethnikos Achna
VS
Omonia Nicosia
22:30
อาโปเอล
VS
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
ASIL Lysi
VS
Omonia Psevda

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Mladá Boleslav
20:30
Karviná
VS
Bohemians 1905
20:30
České Budějovice
VS
Zlín
23:00
Viktoria Plzeň
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:00
Blansko
VS
Táborsko
20:30
Varnsdorf
VS
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AGF
VS
Horsens
19:00
Vejle
VS
Lyngby
21:00
SønderjyskE
VS
Brøndby
23:00
โคเปนเฮเก้น
VS
AaB

320 Denmark - First Division

20:00
Vendsyssel
VS
Fredericia
20:30
FC Helsingør
VS
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tammeka
VS
Kuressaare
19:00
Legion
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
KuPS
VS
Honka
20:00
Mariehamn
VS
SJK
20:00
Ilves
VS
Inter Turku
20:00
HJK
VS
HIFK

125 Greece - Super League

20:00
OFI
VS
Panathinaikos
22:15
Larissa
VS
Asteras Tripolis
00:30
AEK Athens
VS
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:30
Paksi SE
VS
Zalaegerszegi TE
22:00
Honvéd
VS
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Siófok
VS
Soroksár SC
19:30
Szentlőrinc SE
VS
Kazincbarcika
19:30
Budaörs
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Pécsi MFC
22:00
Gyirmót
VS
Kaposvári Rákóczi
22:00
Szeged 2011
VS
Ajka
22:00
Vasas
VS
DEAC
22:00
Csákvári TK
VS
Békéscsaba
01:00
Debrecen
VS
Dorogi

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
KR
VS
KA
21:00
ÍA
VS
Breidablik
02:15
Víkingur Reykjavík
VS
Stjarnan

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Shelbourne
VS
Sligo Rovers

748 Latvia - First Liga

16:00
Lokomotiv Daugavpils
VS
JDFS Alberts

57142 Macedonia FYR - First League

19:30
Renova
VS
Pelister
19:30
Struga
VS
Belasica
19:30
Borec
VS
Makedonija
19:30
Akademija Pandev
VS
Shkupi
19:30
Sileks
VS
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

20:00
Hibernians
VS
Valletta
00:15
Senglea Athletic
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

16:00
Zebbug Rangers
VS
Qrendi
20:00
San Gwann
VS
St. George's
20:15
Swieqi
VS
Pietà Hotspurs
00:15
Marsa
VS
Naxxar Lions
00:30
St. Andrews
VS
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

19:00
Dacia-Buiucani
VS
Petrocub

998 Montenegro - Second League

19:30
Berane
VS
Jedinstvo
19:30
Bokelj
VS
Grbalj
19:30
Mornar
VS
Kom
19:30
Drezga
VS
Arsenal Tivat
19:30
Ibar
VS
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Kristiansund
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Haugesund
VS
Sarpsborg 08
23:00
Stabæk
VS
Aalesund
23:00
Strømsgodset
VS
Start
01:30
Sandefjord
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Ranheim
VS
Lillestrøm
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Wisła Płock
VS
Śląsk Wrocław
20:00
Stal Mielec
VS
Wisła Kraków
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce
19:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
ซานตาคลารา
21:00
Belenenses
VS
Moreirense
23:30
Farense
VS
Famalicão
02:00
Rio Ave
VS
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

17:15
Académica
VS
Penafiel
21:00
Academico Viseu
VS
Cova Piedade
21:00
Sporting Covilhã
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

22:45
Hermannstadt
VS
UTA Arad
01:30
Dinamo Bucureşti
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rotor Volgograd
VS
Tambov
18:00
Arsenal Tula
VS
Ural
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Dinamo Moskva
23:00
Rostov
VS
Akhmat Grozny

296 Serbia - Super Liga

22:00
Partizan
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

20:00
Jagodina
VS
Sloga Kraljevo
20:00
Budućnost Dobanovci
VS
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Trajal Krusevac
VS
Grafičar
20:00
Železničar Pančevo
VS
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Žilina
VS
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Banska Bystrica
15:30
Petržalka akadémia
VS
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Bravo
22:00
Olimpija
VS
Celje
00:00
Mura
VS
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

17:00
อัลกอร์กอน
VS
Ponferradina
21:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เอสปันญ่อล
23:15
Mirandés
VS
มาจอร์กา
23:15
เรอัลซาราโกซา
VS
มาลากา
01:30
คิโรน่า
VS
เรอัล โอเบียโด้
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

19:30
Elfsborg
VS
Kalmar
19:30
Hammarby
VS
Mjällby
19:30
Sirius
VS
Östersunds FK
22:30
AIK
VS
IFK Göteborg
22:30
Varberg BoIS
VS
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Pitea W
VS
Eskilstuna United
20:45
Umea W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Svenska Cupen

18:00
Ekedalen
VS
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

19:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sandviken
19:00
Nyköping
VS
Tegs SK
19:00
Gefle
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

22:00
Trollhättan
VS
Linköping City

62 Switzerland - Super League

21:00
Luzern
VS
St. Gallen
21:00
Sion
VS
Lausanne Sport
21:00
Zürich
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Hatayspor
VS
BB Erzurumspor
20:00
Fatih Karagümrük
VS
Kasımpaşa
20:00
Antalyaspor
VS
Gazişehir Gaziantep
23:00
Göztepe
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Osmanlıspor
VS
Giresunspor
20:00
Boluspor
VS
Tuzlaspor
23:00
Bursaspor
VS
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Olimpik Donetsk
VS
Vorskla
21:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Inhulets
23:30
Dnipro-1
VS
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Karpaty
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Peremoga
VS
Real Pharm
19:00
Balkany Zorya
VS
Metalurh Zaporizhya

5 Brazil - Serie A

07:00
São Paulo
VS
Grêmio
02:00
Corinthians
VS
ฟลาเมงโก
04:15
Internacional
VS
Vasco da Gama
06:30
Bragantino
VS
Sport Recife
06:30
Fortaleza
VS
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

06:30
Paraná
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

02:00
Jacuipense
VS
Imperatriz
02:00
Brusque
VS
São Bento
02:00
Boa
VS
Criciúma
02:00
Londrina
VS
Ypiranga Erechim
04:00
Paysandu
VS
Vila Nova

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Patriotas Boyacá
23:00
La Equidad
VS
Atlético Bucaramanga
02:00
Deportivo Pereira
VS
Junior
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportes Tolima
06:05
Atlético Nacional
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Barranquilla
03:00
Real Cartagena
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Real Santander
VS
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

05:00
Deportivo Saprissa
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

07:30
Barcelona Guayaquil
VS
Delfin
01:00
El Nacional
VS
Mushuc Runa
03:30
Orense
VS
Universidad Católica
06:00
Macará
VS
Olmedo

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Alianza
08:15
Isidro Metapán
VS
Once Municipal
04:00
Atletico Marte
VS
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Guastatoya
02:05
Xelajú
VS
Cotzumalguapa
04:10
Deportivo Sanarate
VS
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Siquinalá
01:00
Deportivo Reu
VS
Solola
01:00
Carchá
VS
Mixco
02:00
Plataneros
VS
San Pedro
04:00
Marquense
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

07:00
Guadalajara
VS
Atlas
09:00
Cruz Azul
VS
Tigres UANL
00:00
Pumas UNAM
VS
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Jalapa
VS
Walter Ferreti
09:00
Junior Managua
VS
Deportivo Ocotal
04:15
Chinandega
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
River Plate
VS
12 de Octubre
06:15
Cerro Porteño
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

07:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Real Garcilaso
03:00
Ayacucho
VS
Sporting Cristal
03:00
Carlos Manucci
VS
Deportivo Binacional
03:00
Atlético Grau
VS
Universitario
03:00
Deportivo Municipal
VS
Sport Boys
03:00
Alianza Lima
VS
Carlos Stein
03:00
Academia Cantolao
VS
César Vallejo
03:00
Universidad San Martín
VS
Sport Huancayo
03:00
Cienciano
VS
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Universidad
VS
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

20:30
Torque
VS
Progreso
22:45
Rentistas
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
Danubio
VS
Defensor Sporting
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
Wanderers
02:00
Peñarol
VS
Cerro Largo
02:00
River Plate
VS
Rentistas
02:00
Torque
VS
Deportivo Maldonado
02:00
Plaza Colonia
VS
Boston River
02:00
Progreso
VS
Nacional
02:00
Fénix
VS
Danubio
02:00
Cerro
VS
Defensor Sporting
04:00
Nacional
VS
Fénix
06:15
Cerro
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

05:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิวยอร์กซิตี
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซินซินนาติ
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Reno 1868
VS
Phoenix Rising
08:30
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
RC Bobo-Dioulasso
VS
Ouagadougou
22:30
ASFA-Yennenga
VS
ASEC Koudougou
22:30
วิเทสส์
VS
RCK
00:45
SONABEL
VS
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

18:30
Groupe Bazano
VS
Blessing
20:30
Vita Club
VS
TP Mazembe
20:30
Don Bosco
VS
Lubumbashi Sport
20:30
Simba
VS
Sanga Balende
20:30
Maniema Union
VS
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

22:30
Tanta
VS
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Eléphant Coléah
VS
Hafia

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:30
Alamal Atbara
VS
Al Ahly Shendi
23:15
Al Merreikh
VS
Merreikh El-Fasher
23:15
Hilal El-Fasher
VS
Al Hilal Omdurman
23:15
Hilal Obayed
VS
Hay Al Wadi
23:15
Al Hilal Kadougli
VS
Al-Ahly Merowe
01:30
Al Shorta
VS
Al Khartoum
01:30
Al Rabta Kosti
VS
Al Ahli Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

05:00
JKT Tanzania
VS
Tanzania Prisons
05:00
Mtibwa Sugar
VS
Namungo

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab El Bourj
VS
Al Nejmeh
19:30
Al Ansar
VS
Shabab Al Ghazieh

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Ahli
VS
Al Sailiya
23:45
Al Gharafa
VS
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:00
Al Batin
VS
Al Ahli Jeddah
22:00
Al Nassr
VS
Al Fateh
22:20
Dhamk
VS
Al Raed
00:00
Al Ittihad
VS
Al Ittifaq

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Robin Hood
VS
Southampton Rangers
01:00
St. George's Colts
VS
Devonshire Cougars
01:00
North Village Rams
VS
X-Roads Warriors
01:00
SBRC
VS
PHC Zebras

5618 China PR - Super League

14:30
Henan Jianye
VS
Wuhan Zall
18:35
Shanghai Shenhua
VS
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Busan I'Park
VS
Suwon Bluewings
14:30
Jeonbuk Motors
VS
Gwangju
17:00
Pohang Steelers
VS
Ulsan

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
An Giang
VS
Pho Hien
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Binh Dinh
17:00
Bình Phước
VS
Sanna Khanh Hoa

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
Hoogland
19:00
USV Hercules
VS
HV & CV Quick
19:00
Hollandia
VS
DEM
19:00
Westlandia
VS
Blauw Geel '38
19:00
Dongen
VS
OSS '20
19:00
GVV Unitas
VS
Groene Ster
19:30
OFC Oostzaan
VS
HSC '21
19:30
UNA
VS
Gemert
19:30
EVV
VS
JOS Watergraafsmeer

99474 World - CAF Champions League

02:00
Raja Casablanca
VS
Zamalek

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Couvin-Mariembourg
VS
US Givry
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Warnant
20:00
Waremme
VS
Excelsior Virton
20:00
Acren
VS
Meux
20:00
Solières Sport
VS
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group A

20:00
Toekomst Menen
VS
Harelbeke
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Pepingen-Halle
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Anzegem
20:00
Jong Lede
VS
Oostkamp
20:00
Lochristi
VS
Torhout
20:00
Voorde Appelterre
VS
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Aische
VS
Stade Brainois
20:00
Braine
VS
Gosselies Sports
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Tournai
20:00
Binche
VS
Schaerbeek-Evere
20:00
Ostiches
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Aywaille
VS
Onhaye
20:00
Habay-la-Neuve
VS
Jodoigne
20:00
Mormont
VS
Huy
20:00
Herstal
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Marloie Sport
VS
Stade Disonais
20:00
Gouvy
VS
Richelle United
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Kalmthout
VS
Berg en Dal
20:00
Ranst
VS
Retie
20:00
Bornem
VS
Geel
20:00
Ternesse
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Sporting Bruxelles
20:00
NSeth Berchem
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
BX Brussels
VS
Saint-Josse
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
Stade Everois
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Léopold
20:00
Genappe
VS
Nivellois
20:00
Walhain
VS
Sportive Brainoise
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Grimbergen
20:00
Borght-Humbeek
VS
SC Aarschot
20:00
Liedekerke
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Stade Bierbeek
20:00
Veltem
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Melsbroek
VS
Houtem-Oplinter
20:00
Linden
VS
Huldenberg
20:00
Wambeek
VS
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Hornu
20:00
Gilly
VS
Excelsior Biévène
20:00
Péruwelz
VS
Le Roeulx
20:00
Soignies Sports
VS
Belœil
20:00
Ransart
VS
Morlanwelz
20:00
RAS Monceau
VS
Snef-Tyber
20:00
Houdeng
VS
Montignies

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Zepperen-Brustem
20:00
Herderen-Millen
VS
Alken
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Aubange
VS
Saint-Hubert
20:00
Lorraine Arlon
VS
Vaux-Noville
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Spy
VS
ES de la Molignée
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Beauraing
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Loyers
20:00
Malonne
VS
Meux II
20:00
Condruzien
VS
Grand-Leez
20:00
Nismes
VS
Ciney
20:00
Andennais
VS
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
SK Denderhoutem
VS
Grembergen
20:00
Dendermonde
VS
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Wielsbeke
VS
Excelsior Zedelgem
20:00
Lauwe
VS
SC Zonnebeke
20:00
Blankenberge
VS
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Dunav 2010
VS
Chernolomets
20:00
Topolite
VS
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Ludogorets III
VS
Septemvri Tervel
20:00
Botev Novi Pazar
VS
Spartak Varna
20:00
Benkovski Byala
VS
Sportist General Toshevo
20:00
Kubrat
VS
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
O Kormakitis
19:30
Ormideia
VS
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Rakovnik
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Brozany
15:15
Slovan Liberec II
VS
Sokol Živanice
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Teplice II
15:15
Hradec Kralove II
VS
Zbuzany
15:30
Karlovy Vary
VS
Admira Praha
19:30
Sokol Hostoun
VS
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Vysočina Jihlava II
VS
Sigma Olomouc II
15:30
Zlín II
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Jindrichuv Hradec
VS
Sokol Lom
19:30
Tatran Sedlcany
VS
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
FK Brandys nad Labem
19:30
Louny
VS
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

19:30
Polaban Nymburk
VS
Letohrad
19:30
Benatky nad Jizerou
VS
Trutnov
19:30
Poříčany
VS
Hlinsko
19:30
Dvůr Králové
VS
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Brumov
VS
FC Vsetin
19:30
Strani
VS
Nove Sady
19:30
Kozlovice
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Havlickuv Brod
19:30
Humpolec
VS
Sokol Tasovice
19:30
Stara Rise
VS
Břeclav
19:30
Žďár nad Sázavou
VS
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
HIK
18:00
Slagelse B&I
VS
Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Ringkøbing
VS
Odder

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JJK
VS
PS Kemi
18:00
Honka Akatemia
VS
MiPK
23:15
KuFu-98
VS
JS Hercules

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Antheias-Aristinou
VS
Apollon Paralimniou
20:00
Aris Avato
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Pandramaikos
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Didymoteicho
VS
Aetos Orfani
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Evosmou
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Elpida Sapes
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Atalanti
VS
Fokikos
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Ipato
20:00
Nea Artaki
VS
Thiseas Agria
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Almyros
20:00
Amvrysseas
VS
Opountios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Dias Diou
VS
Atromitos Palamas
20:00
Elassona
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Fikis
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Meteora
20:00
Iraklis Larissa
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Sellana
VS
Ermis Amyntaio
20:00
Karitsa
VS
Oikonomos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAOK Alexandreia
VS
PAO Koufalion
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Edessaikos
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Aetos Varvaras
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Thyella Sarakinoi
VS
Ethnikos Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:00
Panagriniakos
VS
Kerkyra
20:00
Thyella Katsikas
VS
Anagennisi Artas
20:00
Agios Matthaios
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Tilikratis
20:00
Preveza
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Lefkimmi
20:00
Missolonghi
VS
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Molaikos
VS
Nafplio 2017
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Aris Skalas
20:00
Kifisia
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Koronida Koiladas
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Ermis Meligous
VS
PAO Rouf
20:00
Pangytheatikos
VS
Panarkadikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Puskás II
VS
Gardony
19:30
Nagyatadi FC
VS
BKV Előre
19:30
Veszprém
VS
Balatonfuredi
19:30
III. Kerületi TUE
VS
Komárom
19:30
Szabadkikoto
VS
Videoton II
19:30
Lipot SK
VS
MTE 1904
19:30
Menfocsanak
VS
Bicskei
20:30
SC Sopron
VS
Zalaegerszegi TE II
22:00
Papai Perutz
VS
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Novara
VS
Pontedera
20:00
Olbia
VS
Livorno
20:00
Pistoiese
VS
Piacenza
22:30
Giana Erminio
VS
Alessandria
22:30
Pergolettese
VS
Pro Sesto
22:30
Renate
VS
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Fano
VS
Imolese
20:00
Carpi
VS
Arezzo
20:00
Gubbio
VS
Cesena
20:00
Perugia
VS
Fermana
22:30
Calcio Padova
VS
Legnago Salus
23:30
Sambenedettese
VS
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Bari 1908
VS
Trapani
20:00
Cavese
VS
Viterbese Castrense
20:00
Bisceglie
VS
Palermo
22:30
Turris
VS
Monopoli
22:30
Catanzaro
VS
Foggia
01:30
Teramo
VS
Casertana
01:30
Virtus Francavilla
VS
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Arconatese
VS
Castellanzese
20:00
Casale
VS
Bra
20:00
Folgore Caratese
VS
PDHAE
20:00
Fossano
VS
Città di Varese
20:00
Pro Imperia
VS
Sestri Levante
20:00
Lavagnese
VS
Gozzano
20:00
Legnano
VS
Saluzzo
20:00
Sanremo
VS
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Casatese
VS
Brusaporto
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Seregno
20:00
Nibionnoggiono
VS
Adrense
20:00
Pontisola
VS
Breno
20:00
Scanzorosciate
VS
Villa d'Almè
20:00
Sona
VS
Real Calepina
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Clodiense
20:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Adriese
20:00
Belluno
VS
Trento Calcio 1921
20:00
Campodarsego
VS
Luparense
20:00
Cartigliano
VS
Manzanese
20:00
Cjarlins Muzane
VS
Mestre
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Este
VS
Union Feltre
20:00
Virtus Bolzano
VS
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Forlì
20:00
Correggese
VS
Mezzolara
20:00
Corticella
VS
Marignanese
20:00
Fiorenzuola
VS
Bagnolese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Sasso Marconi Zola
20:00
Progresso
VS
Pro Livorno
20:00
Real Forte Querceta
VS
Lentigione
20:00
Rimini
VS
Seravezza
20:00
Sammaurese
VS
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Scandicci
VS
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Flaminia
VS
Robur Siena
20:00
Cannara
VS
Trastevere
20:00
Gavorrano
VS
San Donato Tavarnelle
20:00
Grassina
VS
Foligno
20:00
Lornano Badesse
VS
Sporting Trestina
20:00
Montespaccato
VS
Montevarchi Calcio
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Sinalunghese

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Castelnuovo Vomano
VS
Olympia Agnonese
20:00
Campobasso
VS
Montegiorgio
20:00
CynthiAlbalonga
VS
Castelfidardo Calcio
20:00
Recanatese
VS
Porto Sant'Elpidio
20:00
San Nicolò
VS
Atletico
20:00
Tolentino
VS
Giulianova
20:00
Vastese
VS
Pineto
20:00
Vastogirardi
VS
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Cassino
VS
Latina
20:00
Nola 1925
VS
Muravera
20:00
SSC Giugliano
VS
Vis Artena
20:00
Lanusei
VS
Nocerina
20:00
Team Nuova Florida
VS
Carbonia
20:00
Sassari Torres
VS
Nuova Monterosi
20:00
Savoia
VS
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Città di Fasano
VS
Brindisi
20:00
Fidelis Andria
VS
Picerno
20:00
Francavilla
VS
Lavello
20:00
Gravina
VS
Casarano
20:00
Molfetta Calcio
VS
Audace Cerignola
20:00
Nardò
VS
Puteolana Internapoli
20:00
Portici
VS
Aversa Normanna
20:00
Taranto
VS
Sorrento
20:00
Team Altamura
VS
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Cittanovese
20:00
Dattilo
VS
Roccella
20:00
Marina di Ragusa
VS
Biancavilla
20:00
ACR Messina
VS
Acireale
20:00
Santa Maria Cilento
VS
FC Messina
20:00
Rende
VS
Rotonda
20:00
Troina
VS
Gelbison

1578 Norway - 2. Division

18:00
Tromsdalen
VS
Fredrikstad
19:00
Hødd
VS
Skeid
19:00
Alta
VS
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

20:30
Bytovia Bytów
VS
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Cerveira
VS
Montalegre
21:00
Pedras Salgadas
VS
Bragança
21:00
Mirandela
VS
Aguia FC Vimioso
21:00
Sporting Braga II
VS
Maria da Fonte
21:00
Vidago
VS
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
Fafe
VS
Pevidem
21:00
Rio Ave II
VS
Camacha
21:00
Vitória Guimarães II
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:15
Gondomar
VS
Amarante
21:00
Pedras Rubras
VS
Paredes
21:00
Coimbrões
VS
Vila Real
21:00
União Madeira
VS
Trofense
22:00
Câmara de Lobos
VS
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

21:00
Castro Daire
VS
Águeda
21:00
Lusitano FCV
VS
Anadia
21:00
Beira-Mar
VS
Sanjoanense
21:00
Espinho
VS
Canelas 2010
21:00
São João Ver
VS
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

21:00
Marinhense
VS
Benfica Castelo Branco
21:00
Condeixa
VS
Alcains
21:00
Mortágua
VS
Oliveira Hospital
21:00
Sertanense
VS
GRAP
21:00
Vitória de Sernache
VS
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

21:00
Caldas
VS
Sacavenense
21:00
Pêro Pinheiro
VS
União Almeirim
21:00
Alverca
VS
União Santarém
21:00
Loures
VS
Fátima
21:00
1º Dezembro
VS
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

21:00
Oriental Lisboa
VS
Rabo Peixe
21:00
Oriental Dragon
VS
Sporting CP II
21:00
Olimpico do Montijo
VS
Belenenses II
22:00
Praiense
VS
Fabril Barreiro
22:00
Fontinhas
VS
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

21:00
Pinhalnovense
VS
Amora
21:00
Lagos
VS
Aljustrelense
21:00
Lusitano GC Evora
VS
Armacenenses
21:00
Moncarapachense
VS
Vitória FC
21:00
Moura
VS
Juventude Evora
21:00
Olhanense
VS
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Vlasina
20:00
Kablovi Zaječar
VS
Moravac Mrštane
20:00
Mladost Medoševac
VS
Rembas
20:00
Timočanin
VS
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Bane Raska
VS
Mačva 1929
19:30
Železničar Lajkovac
VS
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:00
Nové Zámky
VS
Beluša
19:00
Galanta
VS
Nové Mesto nad Váhom
19:00
Castkovce
VS
Marcelová
19:00
OFK Malzenice
VS
Spartak Myjava

32 Spain - Segunda B - Group 1

16:30
Real Valladolid II
VS
Burgos
17:00
Real Oviedo II
VS
Langreo
17:00
Lealtad
VS
Covadonga
17:00
นูมานเซีย
VS
Marino de Luanco
21:30
Unionistas de Salamanca
VS
Compostela
22:00
Racing Ferrol
VS
Pontevedra
22:00
Coruxo
VS
Zamora
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:00
Real Unión
VS
Deportivo Alaves II
17:00
Ebro
VS
SD Logroñés
17:00
Tudelano
VS
Ejea
17:00
Tarazona
VS
Osasuna II
22:00
Real Sociedad II
VS
Leioa
22:00
Haro
VS
CD Calahorra
23:00
Racing Santander
VS
Portugalete
23:00
Arenas de Getxo
VS
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:00
Cornellà
VS
Olot
17:00
Espanyol II
VS
Prat
17:00
Levante II
VS
UD Ibiza
17:00
Peña Deportiva
VS
Villarreal II
22:00
Llagostera-Costa Brava
VS
FC Andorra
22:00
Alcoyano
VS
Hércules
23:00
Barcelona II
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:00
Badalona
VS
L'Hospitalet
23:00
La Nucia
VS
Orihuela

32 Spain - Segunda B - Group 4

16:00
Sevilla II
VS
UCAM Murcia
16:30
Cadiz II
VS
Las Palmas II
18:00
Tamaraceite
VS
San Fernando CD
18:00
Marino
VS
Linense
22:00
Linares Deportivo
VS
Yeclano
23:00
Sanluqueño
VS
Recreativo Huelva
23:00
Algeciras
VS
Marbella
23:00
El Ejido
VS
Real Betis II
23:00
คอร์โดบา
VS
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Silva
VS
As Pontes
21:30
Polvorín
VS
Fisterra
22:00
Arzúa
VS
Villalbés
22:00
Paiosaco
VS
Bergantiños
22:00
Viveiro
VS
Agrupación Estudiantil
22:00
Alondras
VS
UD Ourense
22:00
Estradense
VS
Barco
22:00
Atios
VS
Pontellas
22:00
Choco
VS
Rápido Bouzas
22:00
Ourense CF
VS
Ribadumia
22:30
Somozas
VS
Deportivo La Coruña II
23:30
Arosa
VS
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

16:45
Condal
VS
Real Titánico
17:00
Navarro
VS
Praviano
17:00
Llanes
VS
Siero
17:00
Valdesoto
VS
Urraca
21:45
Mosconia
VS
Lenense
21:45
Avilés Stadium
VS
Real Avilés
22:00
Tuilla
VS
San Martin
22:30
Caudal
VS
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

17:00
Cultural Guarnizo
VS
Tropezón
22:00
Cayon
VS
Siete Villas
22:00
Barquereño
VS
Ribamontan al Mar
22:00
Revilla
VS
Samano
22:00
Vimenor
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

16:15
Santurtzi
VS
Urduliz
22:00
Gernika
VS
Real Sociedad III
23:00
Sestao River
VS
Tolosa
23:00
Basconia
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Manresa
VS
Castelldefels
17:00
Montañesa
VS
Igualada
17:00
Pobla Mafumet
VS
San Cristobal
17:00
Horta
VS
Banyoles
17:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Grama
17:15
Sants
VS
Peralada
21:30
Valls
VS
Terrassa
21:30
Figueres
VS
Girona II
23:00
Vilassar Mar
VS
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
Intercity
VS
Hércules II
17:00
Paterna
VS
Torrent
21:00
Benicarló
VS
RC Catarroja
23:00
Crevillente
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Eldense
VS
Elche II
00:30
Vilamarxant
VS
Alzira

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Rayo Vallecano II
VS
Moratalaz
16:30
Flat Earth
VS
Villanueva del Pardillo
16:30
San Fernando de Henares
VS
Santa Ana
16:30
El Álamo
VS
Alcorcón II
16:30
Carabanchel
VS
Villaverde-Boetticher
16:30
Trival Valderas
VS
Atlético de Pinto
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Complutense
17:00
Unión Adarve
VS
Alcobendas Sport
17:00
Móstoles
VS
Real Aranjuez
21:00
RSD Alcalá
VS
Torrejón
22:00
Leganés II
VS
Móstoles CF

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Becerril Campos
VS
Bembibre
22:00
Almazán
VS
Real Burgos
22:00
Cultural Cebrereña
VS
Gimnástica Segoviana
22:00
Real Ávila
VS
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Loja
VS
Real Jaén
17:00
Almería II
VS
Mancha Real
17:00
Polideportivo Almería
VS
Maracena
17:00
Vélez
VS
Alhaurín
17:00
At. Malagueño
VS
Juventud Torremolinos
17:00
Union Estepona
VS
Antequera
22:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Atlético Porcuna
23:00
Huétor Tájar
VS
Huétor Vega
23:00
Motril
VS
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Conil
VS
Ceuta
17:00
Cabecense
VS
Xerez
17:00
La Palma
VS
Coria CF
17:00
Gerena
VS
Córdoba II
22:30
Puente Genil
VS
San Roque de Lepe
23:00
Los Barrios
VS
Lebrijana
23:00
Antoniano
VS
Arcos
23:00
Lucena
VS
Sevilla III
23:00
Pozoblanco
VS
Castilleja
00:00
Xerez Deportivo
VS
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
Llosetense
VS
Alcúdia
16:30
Felanitx
VS
Constància
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Portmany
17:30
Esporles
VS
Formentera
22:00
Cardassar
VS
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
Guía
VS
Lanzarote
18:00
Vera
VS
Atlético Tacoronte
18:00
Tenerife II
VS
Velke Levare
18:00
Mensajero
VS
Tenisca
18:00
Gran Tarajal
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 13

16:00
Cartagena II
VS
Racing Murcia
16:00
Plus Ultra
VS
Águilas CF
16:30
La Union Atletico
VS
Muleño
17:00
EDMF Churra
VS
Los Garres
22:00
Huércal-Overa
VS
Deportiva Minera
22:00
Mar Menor
VS
Lorca
22:00
Olímpico Totana
VS
Minerva
22:30
Cartagena FC
VS
Mazarrón FC
22:30
Atlético Pulpileño
VS
El Palmar
23:00
Bullense
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

15:30
Extremadura UD II
VS
CD Coria
17:00
Montijo
VS
Valdivia
17:00
Calamonte
VS
Lobón
17:00
Cacereño
VS
Diocesano
17:00
Azuaga
VS
Miajadas
17:00
Trujillo
VS
Olivenza
22:00
Moralo
VS
Chinato
22:30
RCP Valverdeno
VS
Fuente Cantos
23:00
Aceuchal
VS
UP Plasencia
23:00
Jerez
VS
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
River Ega
VS
Pamplona
21:30
Murchante
VS
Peña Sport
22:00
Cirbonero
VS
Bidezarra
23:00
Subiza
VS
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Calahorra II
VS
Calasancio
17:00
Villegas
VS
Agoncillo
17:00
Varea
VS
Vianés
17:00
Logroñés II
VS
Casalarreina
21:30
River Ebro
VS
Yague
22:00
Arnedo
VS
Berceo
22:00
Oyonesa
VS
Anguiano
22:00
CDFC La Calzada
VS
Comillas
22:00
Náxara
VS
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Valdefierro
VS
CDJ Tamarite
17:00
Cuarte Industrial
VS
Borja
21:00
Villanueva CF
VS
Almudévar
21:00
Robres
VS
Brea
21:00
Calamocha
VS
Utebo
21:30
Belchite 97
VS
Cariñena
21:30
Sariñena
VS
Barbastro
21:30
Épila
VS
Sabiñánigo
22:00
Illueca
VS
Real Zaragoza II
22:00
Fraga
VS
Huesca II
22:00
Teruel
VS
San Juan de Mozarrifar
22:00
Binéfar
VS
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Torrijos
17:00
Almagro Spain
VS
Atletico Ibanes
21:30
La Solana
VS
Manzanares
22:00
La Roda
VS
Quintanar del Rey
22:00
Ciudad Real
VS
Calvo Sotelo
22:00
Madridejos
VS
Tarancón
22:00
Pedroñeras
VS
Conquense
22:00
Toledo
VS
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Gamla Upsala
19:00
Skiljebo
VS
IFK Österåker
19:00
Kvarnsveden
VS
Stockholm Internazionale
19:00
Enkoping
VS
Fanna BK
19:00
Karlberg
VS
Lidingö
19:00
Enskede
VS
Stocksund
19:00
Fagersta Södra IK
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Dalstorps
VS
Räppe
19:00
Karlshamn
VS
Husqvarna
19:00
Österlen
VS
IFK Hässleholm
19:00
Almeboda Linneryd
VS
Asarum
19:00
Hässleholms IF
VS
Tord
19:00
Kristianstad
VS
Bromolla
19:00
Syrianska
VS
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Limhamn Bunkeflo
VS
Halmia
19:00
Ullared
VS
Vastra Frolunda
19:00
Vinberg
VS
Prespa Birlik
19:00
Eslov
VS
Ängelholm
19:00
Rosengård
VS
Onsala
19:00
Olympic
VS
Assyriska BK
19:00
IFK Malmö
VS
Varbergs GIF

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Ankara Adliyespor
VS
Edirnespor
18:00
Artvin Hopaspor
VS
Derincespor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Kemerspor 2003
18:30
Nevşehirspor
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Kızılcabölükspor
VS
Ofspor
19:00
1877 Alemdağspor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Erbaaspor
VS
Osmaniyespor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Yeni Altındağ BS

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Rio São Paulo
VS
Olaria
01:00
CFRJ / Marica
VS
Audax Rio
01:00
Gonçalense
VS
Serra Macaense
01:00
Serrano RJ
VS
Nova Cidade
01:00
Artsul
VS
Campos AA

5 Brazil - Paranaense 2

21:00
Maringá
VS
AA Batel
01:30
Andraus Brasil
VS
Rolândia
01:30
Apucarana
VS
Araucária
01:30
Independiente FSJ
VS
Azuriz

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Nacional SP
VS
Noroeste
03:00
Velo Clube
VS
Capivariano

909440 Cambodia - C-League

15:30
Bati Youth
VS
Cambodia Tiger

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Cavaly
VS
Cosmopolites
03:00
Mirebalais
VS
Racing Club Haitien
03:00
Violette AC
VS
FICA
03:00
Ouanaminthe
VS
Triomphe Liancourt
05:00
Baltimore
VS
Tempête
05:00
Don Bosco
VS
Rivartibonitienne
05:00
Real du Cap
VS
Juventus Hai

3347 San Marino - Campionato

20:00
Pennarossa
VS
La Fiorita
20:00
Juvenes / Dogana
VS
Tre Penne
20:00
Faetano
VS
Fiorentino

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Suwon
VS
Jeonnam Dragons
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
Brisbane Knights
15:00
Grange Thistle
VS
Toowong

98 Australia - New South Wales

11:00
Wollongong Wolves
VS
Sydney United

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atletico-PR U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Ceará U20
VS
Botafogo U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Vasco U20
01:00
Goias U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Gremio U20
VS
Bahia U20
01:00
Vitoria U20
VS
Sport Recife U20
01:30
Cruzeiro U20
VS
Palmeiras U20
06:00
Sao Paulo U20
VS
Internacional U20

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Olympic
VS
Capalaba

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
Kaizer Chiefs
VS
Maritzburg United
23:00
Mamelodi Sundowns
VS
Bloemfontein Celtic

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Rupel Boom
VS
Francs Borains
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Dessel Sport
20:00
Knokke
VS
La Louvière Centre
20:00
URSL Visé
VS
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Osnabruck U19
VS
Dresden U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Oberhausen U19
16:00
RW Essen U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
Alemannia Aachen U19
VS
Dusseldorf U19
17:30
Preussen Munster U19
VS
Paderborn U19
18:00
Ulm U19
VS
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Sassuolo U19
VS
Lazio U19

99474 World - Afc Championship U19

17:00
Bahrain U19
VS
Japan U19
17:00
Laos U19
VS
Australia U19
21:00
Iraq U19
VS
South Korea U19
21:00
Vietnam U19
VS
Saudi Arabia U19

245 Czech Republic - First League Women

17:00
Dukla Prague W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Cracovia U18
20:00
Gornik Z. U18
VS
Zaglebie U18

122 Kosovo - Superliga

18:30
Drita
VS
Gjilani
19:00
Trepça'89
VS
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Langenthal
VS
Bassecourt
20:00
Delémont
VS
Goldau
20:00
Biel-Bienne
VS
Wohlen
20:00
Kosova
VS
Tuggen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

23:00
Gleisdorf 09
VS
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:30
Mauerwerk
VS
Traiskirchen

227 Russia - Pfl

14:00
Sakhalin
VS
Metallurg Lipetsk
17:00
Zenit II
VS
Znamya Truda
17:00
Luki-Energiya
VS
Leningradets
17:00
Zenit Izhevsk
VS
Ural 2
17:00
Chelyabinsk
VS
KAMAZ
18:00
Kaluga
VS
Fakel II
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Saturn Ramenskoye
18:00
Orenburg II
VS
Krylya Sovetov Samara II
18:30
Tver
VS
Torpedo Vladimir
18:30
Legion Dynamo
VS
Druzhba
19:00
Kvant
VS
Ryazan
19:00
Dolgie Prudy
VS
Rodina Moskva
19:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Kolomna
19:00
Dinamo Moskva II
VS
Smolensk
19:30
Kuban Kholding
VS
Mashuk-KMV
20:00
Avangard Kursk
VS
Znamya Noginsk
20:00
Volna Kovernino
VS
Zvezda Perm
20:00
Volga Ulyanovsk
VS
Tyumen
20:00
Chernomorets
VS
Urozhay
20:00
Spartak Nal'chik
VS
Makhachkala

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Bollstanäs W
VS
Kvarnsvedens W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Athletic Club W
VS
Real Betis W
16:00
Eibar W
VS
Madrid CFF
17:00
Huelva W
VS
Barcelona W
17:00
Santa Teresa W
VS
Atletico Madrid W
17:30
Espanyol W
VS
Deportivo de La Coruña W
18:00
Atletico Granadilla
VS
Valencia W
21:15
Logroño W
VS
Sevilla W
23:00
เรอัล มาดริด
VS
Rayo Vallecano W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Club Brugge W
VS
RSC Anderlecht W
23:00
OH Leuven W
VS
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
SG-Tertre-Hautrage W

17 France - Division 1 Women

17:45
Soyaux W
VS
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
MTK Hungaria W
VS
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

17:30
AC Milan W
VS
Inter Milano
19:30
Bari W
VS
Juventus W
20:00
Fiorentina W
VS
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

21:30
Tigres UANL W
VS
León W
22:00
Atlas W
VS
Juárez W
04:00
Cruz Azul W
VS
Toluca W
05:00
Atlético San Luis
VS
Guadalajara W

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Madrid III W
16:00
CFF Albacete W
VS
Albacete II W
16:00
Marítim W
VS
Plaza Argel W
16:00
Mislata W
VS
Valencia III W
16:30
Valladares W
VS
Victoria FC W
16:30
Europa W
VS
Sant Gabriel W
16:30
Elche W
VS
Atlético de Aspe W
17:00
Sárdoma W
VS
Victoria CF W
17:00
Sporting Gijón II W
VS
Monte W
17:00
Gijón FF W
VS
Castro W
17:00
Atlético Revellín W
VS
UD Logroñés W
17:00
Pradejón W
VS
Logroño II W
17:00
San Ignacio W
VS
Oiartzun W
17:00
Real Betis II W
VS
Málaga II W
17:00
Salamanca W
VS
Zamora Amigos Duero W
17:00
DNS de Belen W
VS
León FF W
17:00
Tres Cantos W
VS
Fuensalida W
17:00
Ciudad de Murcia W
VS
Lorca W
17:30
Igualada W
VS
Girona W
17:30
La Rambla W
VS
Hispalis W
17:30
San Miguel W
VS
Sevilla II W
18:00
Tarsa W
VS
Furia Arona W
21:00
Levante Las Planas W
VS
Riudoms W
21:30
Añorga W
VS
Arratia W
21:30
Collerense II W
VS
Pallejà W
21:30
Vic Riuprimer W
VS
Terrassa W
22:00
Racing Santander II W
VS
Real Oviedo II W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Castuera W
22:00
Badajoz W
VS
Cáceres II W
22:00
Cádiz W
VS
Mérida AD W
23:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Discobolo-La Torre W

3483 USA - USL League One

09:30
Tucson
VS
Orlando City II
02:00
Greenville Triumph
VS
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:00
Santorini 2020
VS
Pannaxiakos
17:00
Charavgiakos
VS
Ano Meras
20:00
Aittitos Spata
VS
Fostiras
20:00
Marko
VS
Moschato
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

19:00
Pyliou
VS
Aias Salamina
19:00
Aiolikos
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Akratitos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Mikrasiatiki
VS
Aetos Loutron
20:00
Asteras Varis
VS
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Vasco U20
VS
Resende U20

155 Romania - Liga 2

18:30
Comuna Recea
VS
Petrolul 52

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Mantes 78

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
AEA
VS
América SP
20:00
Independente SP
VS
União Barbarense
21:00
Bandeirante SP
VS
Tanabi
01:00
Grêmio Prudente
VS
VOCEM
01:00
Matonense
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Elosport
VS
Itararé
01:30
Tupã
VS
Osvaldo Cruz

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
เอฮิเมะ
VS
Albirex Niigata W
10:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Nojima Stella W
11:00
JEF United W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
NTV Beleza W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Bezau
21:00
Andelsbuch
VS
Schruns

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
Polícia
20:00
เบนฟิกา
VS
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
St Josephs FC
VS
Boca Gibraltar
23:15
Magpies
VS
Europa FC

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
ÍBV W
VS
KR W

479 Japan - Japan Football League

10:00
Kochi United
VS
Verspah Oita
11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Honda
11:00
Biwako Shiga
VS
Honda Lock
11:00
Veertien Mie
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Nara Club
11:00
Iwaki
VS
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Yamato Sylphid
11:00
Kamogawa
VS
Harima

49477 ไทยลีก 3

15:45
Banbueng
VS
Kohkwang
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Marines Eureka
15:45
See Kwae
VS
Northern Tak United
15:45
Bang Pa-in
VS
Raj Pracha
15:45
IPE Samut Sakhon
VS
Assumption United
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Prime Bangkok
16:00
Samut Prakan
VS
Siam
16:00
Chiangrai
VS
Uttaradit
16:00
Kamphaeng Phet
VS
Wat Bot City
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
Surin
16:00
Surin Sugar
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Jalor City
16:15
Phattalung
VS
Pattani
16:15
Nara United
VS
Satun United
17:00
Sa Kaeo City
VS
Kabin United
18:00
Nonthaburi
VS
Chamchuri United
18:30
Muangnont
VS
Army

1233 Finland - Kolmonen

19:00
Kraft
VS
KPV Akatemia
19:00
PK-37
VS
OTP