ufabet

ตารางบอล 20 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:55
เซนิต
VS
คลับ บรูกก์
23:55
ดินาโมเคียฟ
VS
ยูเวนตุส
02:00
เชลซี
VS
เซบีย่า
02:00
แรนส์
VS
คราสโนดาร์
02:00
ลาซิโอ
VS
ดอร์ทมุนด์
02:00
บาร์เซโลน่า
VS
เฟเรนซ์วารอส
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
อิสตันบูล บีบี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
บริสตอลซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
สวอนซีซิตี
01:45
มิลล์วอลล์
VS
ลูตัน ทาวน์
01:45
นอริชซิตี
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
02:00
เรดิง
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกวัน

00:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
00:30
จิลลิ่งแฮม
VS
พอร์ตสมัท
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
แบล็กพูล
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
ฮัลล์ซิตี
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
อิปสวิช ทาวน์
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
โรชเดล
01:45
Northampton Town
VS
Swindon Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

00:00
Cheltenham Town
VS
สคันธอร์ป
00:30
มอร์แคมป์
VS
Mansfield Town
01:00
Barrow
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Port Vale
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
Exeter City
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:00
Oldham Athletic
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
Stevenage
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient
01:45
Bradford City
VS
Walsall
01:45
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Harrogate Town
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

23:45
Jong PSV
VS
NEC
23:45
NAC Breda
VS
SC Cambuur
02:00
TOP Oss
VS
FC Den Bosch

462 England - National League

01:45
Wealdstone
VS
Chesterfield

462 England - Professional Development League

20:00
Barnsley U23
VS
Colchester U23
20:00
Sheffield Wed U23
VS
Cardiff U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Brightlingsea Regent
VS
Leatherhead
01:45
Cheshunt
VS
AFC Hornchurch
01:45
East Thurrock United
VS
Horsham
01:45
Enfield Town
VS
Margate
01:45
Folkestone Invicta
VS
Bowers & Pitsea
01:45
Wingate & Finchley
VS
Corinthian-Casuals
01:45
Worthing
VS
Bishop's Stortford
01:45
Lewes
VS
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Canvey Island
VS
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
North Leigh
VS
St Neots Town

462 England - Non League Div One: Northern North

01:45
City of Liverpool
VS
Trafford
01:45
Marske United
VS
Ossett United
01:45
Pickering Town CFC
VS
Brighouse Town
01:45
Pontefract Collieries
VS
Mossley
01:45
Ramsbottom United
VS
Kendal Town
01:45
Runcorn Linnets
VS
Tadcaster Albion
01:45
Workington
VS
Clitheroe

462 England - Non League Div One: Isthmian South

01:30
Westfield
VS
Hertford Town
01:45
Bedfont Sports
VS
Chalfont St Peter
01:45
Ware
VS
Barking
01:45
Chertsey Town
VS
Marlow
01:45
Hanwell Town
VS
Northwood
01:45
Waltham Abbey
VS
Chipstead

462 England - Non League Div One: Northern South

01:45
Glossop North End
VS
Frickley Athletic
01:45
Leek Town
VS
Stocksbridge Park Steels
01:45
Newcastle Town
VS
Ilkeston Town
01:45
Sheffield
VS
Lincoln United
01:45
Stamford
VS
Worksop Town
01:45
Sutton Coldfield Town
VS
Kidsgrove Athletic
01:45
Wisbech Town
VS
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:45
Frome Town
VS
Highworth Town
01:45
Winchester City
VS
Bristol Manor Farm

462 England - Non League Premier: Northern

01:30
Scarborough Athletic
VS
Whitby Town
01:45
Ashton United
VS
Radcliffe Borough
01:45
Atherton Collieries
VS
Bamber Bridge
01:45
Basford United
VS
Stafford Rangers
01:45
Buxton
VS
Mickleover Sports
01:45
United of Manchester
VS
Lancaster City
01:45
Gainsborough Trinity
VS
Stalybridge Celtic
01:45
Grantham Town
VS
Matlock Town
01:45
South Shields
VS
Morpeth Town
01:45
Warrington Town
VS
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

01:30
Nuneaton Town
VS
St Ives Town

11 Germany - 3. Liga

00:00
Verl
VS
Magdeburg
00:00
Türkgücü-Ataspor
VS
VfB Lübeck
00:00
Dynamo Dresden
VS
Zwickau
00:00
Waldhof Mannheim
VS
Hansa Rostock
00:00
Uerdingen
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

21:30
Bahlinger SC
VS
Schott Mainz
00:00
Aalen
VS
Hessen Kassel
00:00
Astoria Walldorf
VS
Homburg
00:00
FSV Frankfurt
VS
Elversberg
00:00
Hoffenheim II
VS
Ulm
00:00
Kickers Offenbach
VS
Teutonia WS

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:00
Oberachern
VS
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:45
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Concórdia

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:00
Hunfelder SV
VS
Baunatal

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
Arda

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

19:00
Kariana Erden
VS
Tsarsko selo

266 Croatia - Croatia Cup

21:00
Rudar Labin
VS
Inter Zaprešić

320 Denmark - First Division

00:00
Esbjerg
VS
Hvidovre
00:00
Kolding IF
VS
Hobro

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
KTP
22:30
SJK Akatemia
VS
Jaro
22:30
MuSa
VS
VPS

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Galway United
VS
Drogheda United

251 Italy - Serie B

02:00
Ascoli
VS
Reggiana
02:00
คิเอโว่
VS
เบรสชา
02:00
Cittadella
VS
Pordenone
02:00
เอ็มโปลี
VS
สปาล
02:00
โฟรซิโนเน่
VS
Virtus Entella
02:00
Vicenza
VS
Salernitana
02:00
Pisa
VS
Monza
02:00
Reggina
VS
Cosenza
02:00
Venezia
VS
Pescara

2756 Malta - Premier League

22:00
Tarxien Rainbows
VS
Santa Lucia
22:00
Lija Athletic
VS
Gzira United
02:15
Zejtun Corinthians
VS
Balzan
02:15
Hamrun Spartans
VS
Birkirkara

2756 Malta - First Division

22:00
Mqabba
VS
Pembroke Athleta
02:15
Marsaxlokk
VS
Fgura United

2345 Moldova - National Division

18:00
Floreşti
VS
Sfîntul Gheorghe
18:00
Dinamo-Auto
VS
Sheriff
22:00
Milsami
VS
Zimbru

20 Portugal - Segunda Liga

00:30
ชาเวช
VS
UD Oliveirense
02:30
Estoril
VS
Feirense

155 Romania - Romania Cup

18:30
Viitorul Şelimbăr
VS
Universitatea Cluj
18:30
Filiaşi
VS
U Craiova 1948
18:30
Progresul Spartac
VS
Rapid Bucuresti
18:30
Soimii Lipova
VS
Ripensia Timişoara
18:30
CSM Slatina
VS
Sporting Turnu

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

01:00
Aberdeen
VS
Hamilton Academical

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Smartno
VS
Krka

62 Switzerland - Challenge League

00:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Chiasso
00:00
Thun
VS
Winterthur
00:00
Neuchâtel Xamax
VS
Wil
00:30
Kriens
VS
Grasshopper

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
Bandırmaspor
23:00
Eskişehirspor
VS
Samsunspor

404 Turkey - Turkish Cup

18:30
Kütahyaspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
21:00
İçelspor
VS
Payasspor
00:00
Karşıyaka
VS
Bergama Belediyespor

515 Wales - Premier League

01:45
Flint Town United
VS
Bala Town

5 Brazil - Serie B

02:30
América Mineiro
VS
Brasil de Pelotas
05:15
CSA
VS
Botafogo SP
05:15
Oeste
VS
Náutico
05:15
Juventude
VS
Avaí

80 Chile - Primera Division

21:00
Deportes Iquique
VS
La Serena
23:30
Unión La Calera
VS
Huachipato
02:00
O'Higgins
VS
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Santa Fe

458 Mexico - Liga MX

09:00
León
VS
América

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Atlante

158 Uruguay - Segunda Division

05:00
Tacuarembó
VS
Rampla Juniors

56518 Sudan - Sudan Premier League

23:15
Al Merreikh
VS
Hay Al Wadi
23:15
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Omdurman
01:30
Al Ahli Khartoum
VS
Al Shorta
01:30
Merreikh El-Fasher
VS
Al Hilal Kadougli
01:30
Al Fallah
VS
Hilal El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ihefu
VS
Azam
18:00
Ruvu Shooting
VS
KMC
20:00
Mwadui
VS
Mbeya City
20:00
Kagera Sugar
VS
Dodoma Jiji

21462 Kuwait - Premier League

21:40
Al Salmiyah
VS
Khaitan
21:40
Al Kuwait
VS
Al Shabab
23:55
Yarmouk
VS
Al Tadhamon
23:55
Burgan
VS
Al Qadsia

74505 Qatar - Q League

22:45
Al Shahaniya
VS
Lusail City
22:45
Al Shamal
VS
Al Mu'aidar
22:45
Al Mesaimeer
VS
Al Bidda
22:45
Al Nasr
VS
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:45
Hajer
VS
Al Adalh
21:45
Al-Thuqbah
VS
Al-Kawkab
22:00
Al Draih
VS
Al Nahdha
22:10
Al Hazm
VS
Arar
22:25
Ohod
VS
Al Jeel

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Song Lam Nghe An
17:00
Hai Phong
VS
FLC Thanh Hoa
17:00
Quang Nam
VS
Nam Dinh
18:00
Than Quang Ninh
VS
Hoang Anh Gia Lai
19:15
Ha Noi
VS
Hong Linh Ha Tinh

99474 World - CAF Confederations Cup

02:00
Pyramids FC
VS
Horoya

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Santos
VS
Defensa y Justicia
05:15
Olimpia
VS
Delfin

556 Belgium - Provincial-Namur

01:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
Meux II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

00:00
Taastrup
VS
LSF

1233 Finland - Kakkonen

22:30
SalPa
VS
KaaPo

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

05:00
M. Alexandros Trikala
VS
Nea Kallikrateia

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Bayburt İÖİ
VS
Etimesgut Belediyespor
18:00
Elazığspor
VS
Kastamonuspor

41 Europe - Euro U17

05:00
Republic of Ireland U17
VS
Estonia U17
05:00
Northern Ireland U17
VS
Slovakia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Hell Hunt
VS
Tallinna Kalev

98 Australia - Npl Queensland

16:30
SC Wanderers
VS
Eastern Suburbs Brisbane

41 Europe - Euro U19 Women

05:00
Czech Republic U19 W
VS
Latvia U19 W
05:00
Romania U19 W
VS
Portugal U19 W
05:00
Netherlands U19 W
VS
Lithuania U19 W
05:00
Israel U19 W
VS
Slovenia U19 W
05:00
Finland U19 W
VS
Georgia U19 W
05:00
Bulgaria U19 W
VS
Iceland U19 W
05:00
England U19 W
VS
Kosovo U19 W
05:00
Greece U19 W
VS
Ireland U19 W
05:00
France U19 W
VS
FYR Macedonia U19 W
05:00
Wales U19 W
VS
Slovakia U19 W
05:00
Germany U19 W
VS
Kazakhstan U19 W
05:00
Croatia U19 W
VS
Austria U19 W
05:00
Norway U19 W
VS
Faroe Islands U19 W
05:00
Bosnia & Herzegovina U19 W
VS
Poland U19 W
05:00
Scotland U19 W
VS
Estonia U19 W
05:00
Montenegro U19 W
VS
Hungary U19 W
05:00
Belgium U19 W
VS
Cyprus U19 W
05:00
Azerbaijan U19 W
VS
Sweden U19 W
05:00
Switzerland U19 W
VS
Armenia U19 W
05:00
Turkey U19 W
VS
Northern Ireland U19 W
05:00
Denmark U19 W
VS
Moldova U19 W
05:00
Albania U19 W
VS
Russia U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Inter U19
VS
Genoa U19

99474 World - Afc Championship U19

21:00
Cambodia U19
VS
Iran U19
21:00
Uzbekistan U19
VS
Indonesia U19

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drenica
VS
Arbëria
19:00
Besa Pejë
VS
KF Llapi

296 Serbia - Serbian Cup

19:30
Napredak
VS
Žarkovo
05:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Zlatibor Čajetina

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Allerheiligen
VS
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Draßburg
VS
Bruck/Leitha
00:30
Neusiedl
VS
Wiener Viktoria

1638 Slovenia - Slovenian Cup

23:00
Rudar Velenje
VS
Maribor

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

22:00
Panevėžys
VS
Trakai

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tijuana W
VS
Pumas UNAM W

119 Georgia - Liga 3

22:00
Spaeri
VS
Kolkheti Poti

20 Portugal - Liga Revelacao U23

23:00
Boavista U23
VS
Famalicão U23

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Vasco U20

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Flamengo SP
VS
Itapirense
01:00
Amparo
VS
Brasilis
01:00
União Mogi
VS
Atlético Mogi
01:00
Mauá
VS
Barcelona EC
01:00
Jabaquara
VS
Osasco
02:00
São José EC
VS
USAC