ufabet

ตารางบอล 21 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:55
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:55
เรอัล มาดริด
VS
ชัคตาร์
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
แอตเลติโก มาดริด
02:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
มึนเช่นกลัดบัค
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
ปอร์โต้
02:00
โอลิมเปียกอส
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
อาแจกซ์
VS
ลิเวอร์พูล
02:00
Midtjylland
VS
อตาลันต้า

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
บอร์มัธ
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
01:45
วัตฟอร์ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:45
สโตกซิตี
VS
บาร์นสลีย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
พีอีซี ซโวลล์

479 เจลีก

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
Giravanz Kitakyushu
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เอฮิเมะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:30
โทชิกิ SC
VS
FC เรียวเคียว

462 England - Professional Development League

18:00
Wigan U23
VS
Charlton U23
19:00
Crewe U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Bognor Regis Town
01:45
Kingstonian
VS
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:30
Kidlington
VS
Berkhamsted

462 England - Non League Div One: Northern North

01:45
Widnes
VS
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Southern S & W

01:30
Larkhall Athletic
VS
AFC Totton
01:30
Paulton Rovers
VS
Evesham United
01:30
Slimbridge
VS
Melksham Town

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Hamburger SV
VS
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

00:00
Kaiserslautern
VS
Ingolstadt
00:00
Viktoria Köln
VS
Bayern München II
00:00
Hallescher FC
VS
Meppen
00:00
1860 München
VS
Saarbrücken
00:00
Unterhaching
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

23:30
Werder Bremen II
VS
Oberneuland
00:00
Wolfsburg II
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

23:30
Sonnenhof Großaspach
VS
Stuttgart II
00:00
Mainz 05 II
VS
Eintracht Stadtallendorf
00:00
TuS RW Koblenz
VS
Pirmasens
00:00
SV Steinbach
VS
Freiburg II
00:00
Balingen
VS
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Lippstadt 08
VS
Borussia Dortmund II
00:30
Preußen Münster
VS
Wiedenbrück
00:30
Fortuna Köln
VS
Bonner SC
00:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Wegberg-Beeck
00:30
Rödinghausen
VS
Alemannia Aachen
00:30
Schalke 04 II
VS
Köln II
00:30
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:00
Fernwald
VS
Waldgirmes
00:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Dietkirchen
00:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Ginsheim
00:00
Neuhof
VS
Hanau 93
00:00
Lehnerz
VS
Buchonia Flieden
00:30
Viktoria Griesheim
VS
SV Steinbach
00:30
Rot-Weiß Hadamar
VS
Eddersheim
00:30
FV Bad Vilbel
VS
FC 1906 Erlensee
01:00
SV Zeilsheim
VS
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
Kleve
VS
TVD Velbert
00:30
SF Baumberg
VS
Sterkrade-Nord
00:30
SC Velbert
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
00:30
Meerbusch
VS
Schwarz-Weiß Essen
00:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
1. FC M'gladbach
00:30
Germania Ratingen
VS
Velbert
01:00
SF Niederwenigern
VS
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

00:30
Heeslinger SC
VS
Spelle-Venhaus

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
Strausberg
VS
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

00:30
Schermbeck
VS
Sprockhövel

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Qarabağ II
VS
Turan
16:00
Sumqayıt II
VS
Kapaz
17:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Keşlə II

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
อาร์เซน่อล
19:30
Orsha
VS
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

20:00
Sloga
VS
Radnik Bijeljina
20:00
Zeljeznicar
VS
Gorazde
20:00
Rudar Prijedor
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Rudar Kakanj
VS
Borac Banja Luka
20:00
Zrinjski
VS
Slavija
20:00
Velež Nevesinje
VS
Klis Buturović Polje
20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Sarajevo

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

18:30
Partizan
VS
Levski Sofia
19:00
Sevlievo
VS
Slavia Sofia
19:00
Izvor Gorski izvor
VS
Montana
19:00
Yantra 1919
VS
Cherno More
19:00
Drenovets
VS
CSKA 1948 Sofia
21:30
OFK Pirin
VS
Beroe

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Doxa
VS
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
ASIL Lysi
VS
Omonia Aradippou

116 Cyprus - Cyprus Cup

19:00
Aris
VS
Ethnikos Achna

320 Denmark - First Division

23:00
Skive
VS
Vendsyssel
23:30
Fremad Amager
VS
FC Helsingør
00:00
HB Køge
VS
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

22:10
Trans
VS
Flora

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Kajaani
VS
MYPA

125 Greece - Super League

21:15
Apollon Smirnis
VS
PAS Giannina

674 Hungary - Hungarian Cup

17:30
Budaörs
VS
Csákvári TK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:00
Szeged 2011
VS
Gyirmót

251 Italy - Serie B

00:00
เลชเช่
VS
Cremonese

2756 Malta - Premier League

22:00
Floriana
VS
Senglea Athletic
22:00
Mosta
VS
Hibernians
02:15
Sliema Wanderers
VS
Gudja United
02:15
Valletta
VS
Sirens

2756 Malta - First Division

22:00
Qormi
VS
Swieqi
02:15
St. Andrews
VS
St. George's
02:15
Naxxar Lions
VS
San Gwann

2345 Moldova - National Division

18:00
Codru Lozova
VS
Dacia-Buiucani
22:00
Petrocub
VS
Speranţa Nisporeni

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

22:00
Radomiak Radom
VS
Puszcza Niepołomice
22:40
Górnik Łęczna
VS
Arka Gdynia
23:00
Chrobry Głogów
VS
Nieciecza

20 Portugal - Taça De Portugal

21:00
Lourinhanense
VS
União Santarém
21:00
Tirsense
VS
Olimpico do Montijo

155 Romania - Romania Cup

18:30
Dacia Unirea Brăila
VS
SCM Gloria Buzau
18:30
Sânmartin
VS
Comuna Recea
18:30
SR Municipal Braşov
VS
Csikszereda
18:30
Şomuz Fălticeni
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
18:30
Hușana Huși
VS
Focsani
18:30
Ghiroda
VS
ASU Poli Timişoara
18:30
Axiopolis
VS
SSC Farul
18:30
Mostiştea Ulmu
VS
Dunărea Călăraşi
18:30
Metaloglobus
VS
Petrolul 52
18:30
Concordia Chiajna
VS
Mioveni
18:30
Viitorul Dăești
VS
Şirineaşa

227 Russia - Russian Cup

18:00
Veles
VS
Ural
19:00
Yenisey
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00
Tekstilshchik
VS
Arsenal Tula
20:00
Dinamo Bryansk
VS
Tambov
20:00
Olimpiyets
VS
Khimki
21:00
Orenburg
VS
Sochi
22:00
Krylya Sovetov
VS
Rotor Volgograd
22:30
Shinnik
VS
Akhmat Grozny
23:00
Chertanovo
VS
Ufa

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Poprad
VS
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:30
เอสปันญ่อล
VS
Mirandés
00:00
พัลมาส
VS
Castellón
00:00
ลูโก
VS
คิโรน่า
00:00
Ponferradina
VS
เตเนริเฟ
02:30
อัลเมรีอา
VS
FC Cartagena
02:30
Fuenlabrada
VS
UD Logroñés
02:30
Sabadell
VS
อัลกอร์กอน

47 Sweden - Superettan

00:00
Västerås SK
VS
Akropolis
00:00
AFC Eskilstuna
VS
Trelleborg
00:00
Dalkurd
VS
GIF Sundsvall
00:00
Norrby
VS
Halmstad
00:00
Öster
VS
Umeå
00:00
Degerfors
VS
Örgryte

47 Sweden - Svenska Cupen

00:30
Haninge
VS
Örebro

47 Sweden - Ettan: North

00:00
IFK Luleå
VS
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Landskrona
VS
Lindome

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Giresunspor
VS
Adanaspor
20:00
Adana Demirspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Altınordu
VS
Altay
23:00
Balıkesirspor
VS
Boluspor

404 Turkey - Turkish Cup

17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Erokspor
VS
Arnavutköy Belediyespor
17:30
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
17:30
Muğlaspor
VS
Kızılcabölükspor
17:30
Cizrespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
17:30
Çatalcaspor
VS
Şile Yıldızspor
17:30
Sultanbeyli Belediye
VS
Yalovaspor
17:30
Türk Metal Kırıkkale
VS
Düzcespor
17:30
Ofspor
VS
Yomraspor
17:30
Nevşehirspor
VS
Kozan Belediyespor
17:30
Isparta Davrazspor
VS
Kestelspor
18:30
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Tekirdağspor
VS
Silivrispor
23:00
Fethiyespor
VS
Nazilli Belediyespor

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Chapecoense
07:30
Operário PR
VS
Cruzeiro
02:30
Figueirense
VS
CRB
05:00
Sampaio Corrêa
VS
Confiança
05:00
Cuiabá
VS
Paraná

80 Chile - Primera Division

21:00
Santiago Wanderers
VS
Antofagasta
23:30
Coquimbo Unido
VS
Univ. Concepción
02:00
Universidad Chile
VS
Audax Italiano
04:30
Unión Española
VS
Cobresal

353 Colombia - Copa Betplay

03:00
Deportivo Pereira
VS
Tigres
03:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportes Quindío
06:00
La Equidad
VS
Cúcuta Deportivo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Morelia
VS
Mineros de Zacatecas
09:05
Tampico Madero
VS
Pumas Tabasco
05:00
Tlaxcala
VS
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

07:00
Real Garcilaso
VS
Ayacucho
03:00
Melgar
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Sporting Cristal
VS
Carlos Manucci
03:00
Deportivo Binacional
VS
Atlético Grau
03:00
Universitario
VS
Deportivo Municipal
03:00
Sport Boys
VS
Alianza Lima
03:00
Carlos Stein
VS
Academia Cantolao
03:00
César Vallejo
VS
Universidad San Martín
03:00
Sport Huancayo
VS
Cienciano
03:00
UTC Cajamarca
VS
Alianza Universidad

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Nashville SC
VS
เอฟซี ดัลลัส

1560 Congo - Super Ligue

20:30
JSK
VS
TP Mazembe
20:30
Dauphins Noirs
VS
Renaissance
20:30
Blessing
VS
Sanga Balende

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Jaish
VS
Al Ittihad
19:00
Horriya
VS
Wahda
19:00
Hottin
VS
Teshrin
19:00
Karama
VS
Al-Horgelah
19:00
Foutoua
VS
Shorta
19:00
Taliya
VS
Jabala
19:00
Al Sahel
VS
Wathba

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Sareeh
VS
Al Wihdat
23:30
Al Faysali
VS
Al Jazeera

74505 Qatar - Premier League

22:45
Al Duhail
VS
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:45
Al Khaleej
VS
Al Ta'ee
21:45
Al Sahel
VS
Al Bukayriyah
21:55
Al Shoalah
VS
Jeddah
22:05
Al Feiha
VS
Al Najoom
22:15
Najran
VS
Al Jabalain

5618 China PR - Super League

14:30
Shenzhen
VS
Tianjin Teda
18:35
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Hebei CFFC

69697 Vietnam - V-League 2

15:00
Hue
VS
Dak Lak
15:30
Dong Thap
VS
Can Tho
17:00
Long An
VS
Tay Ninh

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Peñarol
VS
Athletico PR
07:30
São Paulo
VS
Deportivo Binacional
07:30
River Plate
VS
LDU Quito
07:30
Colo-Colo
VS
Wilstermann
05:15
Racing Club
VS
Estudiantes Mérida
05:15
Nacional
VS
Alianza Lima

556 Belgium - Division 3: Group A

01:00
Zelzate
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

01:00
Sporting Hasselt
VS
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:00
Sint-Niklaas
VS
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Ostiches
VS
PAC Buzet
01:00
Tournai
VS
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Gouvy
VS
Wanze / Bas-Oha
01:00
Aywaille
VS
Richelle United
01:30
Rochefort
VS
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:00
Eendracht Zoersel
VS
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Léopold
VS
Union Lasne-Ohain
01:00
Sporting Kampenhout
VS
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

01:00
Ransart
VS
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Spy
VS
Nismes
01:00
Chevetogne
VS
Beauraing
01:00
Flavion-Morialmé
VS
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Blankenberge
VS
Dadizele
01:00
RC Lauwe
VS
Oostnieuwkerke

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Aetos Orfani
VS
Aris Avato
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Pandramaikos
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Didymoteicho
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Evosmou
20:00
Elpida Sapes
VS
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Kozani
VS
Dias Diou
20:00
Aetos Makrychoriou
VS
Elassona
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Fikis
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Oikonomos
VS
Iraklis Larissa
20:00
Sellana
VS
Karitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Edessaikos
20:00
Niki Agkathia
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Aetos Varvaras
VS
Thyella Sarakinoi

251 Italy - Serie C: Girone A

20:00
Piacenza
VS
Olbia
22:30
AlbinoLeffe
VS
Renate
23:30
Alessandria
VS
Grosseto
23:30
Livorno
VS
Novara
01:30
Pontedera
VS
Lecco
01:45
Carrarese
VS
Pistoiese
01:45
Pro Sesto
VS
Giana Erminio
01:45
Pro Vercelli
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Südtirol
VS
Carpi
23:00
Mantova
VS
Matelica Calcio
23:30
Arezzo
VS
Calcio Padova
23:30
Legnago Salus
VS
Perugia
23:30
Vis Pesaro
VS
Triestina
01:30
Modena
VS
FeralpiSalò
01:45
Cesena
VS
Fano
01:45
Fermana
VS
Gubbio
01:45
Imolese
VS
Sambenedettese
01:45
Ravenna
VS
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

20:00
Paganese
VS
Virtus Francavilla
22:30
Casertana
VS
Catanzaro
23:30
Palermo
VS
Turris
23:30
Potenza Calcio
VS
Teramo
23:30
Trapani
VS
Vibonese
01:30
Viterbese Castrense
VS
Bisceglie
01:45
Catania
VS
Ternana
01:45
Monopoli
VS
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Casale
VS
Gozzano
20:00
Chieri
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Belluno
VS
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Mezzolara
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Nocerina
VS
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Castrovillari
VS
Santa Maria Cilento

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Sarıyer
VS
Ankara Demirspor
18:00
Hacettepe
VS
Kahramanmaraşspor
18:00
Gümüşhanespor
VS
Sancaktepe Belediye
18:00
Utaş Uşakspor
VS
24 Erzincanspor
18:00
Şanlıurfaspor
VS
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Amed SK
18:00
Çorum Belediyespor
VS
Niğde Belediyespor
18:00
Manisa BBSK
VS
Ergene Velimeşespor
23:00
Kocaelispor
VS
İnegölspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Sivas Belediyespor
VS
Karabükspor
18:00
Bodrumspor
VS
Kırklarelispor
18:00
Serik Belediyespor
VS
Turgutluspor
18:00
Karacabey Birlikspor
VS
Van BB
18:00
Bugsaşspor
VS
Eyüpspor
18:00
Sakaryaspor
VS
Pazarspor
18:00
Pendikspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu
VS
Gonçalense

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Guarani MG
VS
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Betim
VS
Tupi
01:30
Ipatinga
VS
Pouso Alegre
01:30
Nacional AC MG
VS
Mamoré
01:30
Democrata GV
VS
Democrata SL
05:00
Serranense
VS
CAP Uberlândia

41 Europe - Euro U17

05:00
Italy U17
VS
Albania U17
05:00
Romania U17
VS
Slovenia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Pärnu Sadam
VS
K-Järve JK Järve
23:00
Marjamaa Kompanii
VS
Tammeka
23:30
FC Tallinn
VS
Levadia

748 Latvia - Latvian Cup

17:30
Jelgava
VS
Ventspils
18:00
Spartaks Jūrmala
VS
Liepāja
21:00
Valmiera / BSS
VS
Tukums
00:00
Rīgas FS
VS
Riga

41 Europe - Euro Women

23:00
Denmark W
VS
Israel W
23:00
นอร์เวย์ W
VS
Belarus W

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Gold Coast United
VS
Gold Coast Knights
16:30
Brisbane City
VS
Peninsula Power

251 Italy - PrimaVera 1

19:30
Sampdoria U19
VS
Empoli U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Spezia U19
VS
Frosinone U19
19:30
Chievo U19
VS
Venezia U19

99474 World - Afc Championship U19

17:00
South Korea U19
VS
Japan U19
17:00
Iraq U19
VS
Bahrain U19
21:00
Saudi Arabia U19
VS
Australia U19
21:00
Vietnam U19
VS
Laos U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Brno U19
VS
Ostrava U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Lechia Gdańsk U18
VS
Gornik Z. U18
16:15
Korona Kielce U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Cracovia U18
17:00
Slask U18
VS
Legia U18

344167 N/C America - Concacaf League

07:00
Arcahaie
VS
Hankook Verdes
09:00
FAS
VS
Managua

122 Kosovo - Superliga

19:00
Gjilani
VS
Trepça'89
19:00
KF Feronikeli
VS
Prishtina
19:00
KF Ballkani
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Balzers
VS
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:00
Köniz
VS
Bavois

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

19:30
Akademija Pandev
VS
Vardar
19:30
Makedonija
VS
Kamenica-Sasa
19:30
Skendija 79
VS
Gostivar
19:30
Shkupi
VS
Pehchevo
19:30
FK Kozuv Gevgelija
VS
Sileks
19:30
Struga
VS
Rabotnicki
19:30
Bregalnica Stip
VS
Belasica
19:30
Renova
VS
Pelister

296 Serbia - Serbian Cup

19:00
Mačva Šabac
VS
Metalac GM
19:30
Voždovac
VS
Grafičar
19:30
Semendrija 1924
VS
Radnički Niš
19:30
Jedinstvo Rumenka
VS
Vojvodina
19:30
Sušica
VS
Spartak Subotica
19:30
Novi Pazar
VS
Čukarički
19:30
Trajal Krusevac
VS
Bačka Topola
19:30
Mladost Lučani
VS
Dinamo Vranje
19:30
IMT Novi Beograd
VS
Inđija
19:30
Rad Beograd
VS
Kolubara
19:30
Kabel Novi Sad
VS
Radnik Surdulica
19:30
Radnički Pirot
VS
Proleter Novi Sad
21:00
Partizan
VS
Bačka Palanka
23:00
Javor Ivanjica
VS
Radnički Kragujevac

32 Spain - Copa Federacion

23:00
Villarrubia
VS
UCAM Murcia
01:00
Melilla
VS
Unionistas de Salamanca
01:00
Balmaseda
VS
Tropezón
01:00
Calvo Sotelo
VS
Ciudad de Torredonjimeno

3126 Luxembourg - National Division

01:00
UT Pétange
VS
Victoria Rosport
01:00
Wiltz
VS
Fola Esch
01:00
RM Hamm Benfica
VS
Mondorf-les-Bains
01:00
F91 Dudelange
VS
Etzella Ettelbrück
01:00
Racing
VS
Rodange
01:00
UNA Strassen
VS
Hostert
01:00
Jeunesse d'Esch
VS
Differdange 03

143 Austria - Regionalliga: Ost

01:45
Admira II
VS
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Coritiba U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Internacional U20
VS
Galvez U20
01:00
Avaí U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Ceará U20
VS
Bahia U20
01:00
Bragantino PA U20
VS
Atletico-MG U20
02:00
Londrina U20
VS
Palmeiras U20

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Ksar
VS
Police
02:05
SNIM
VS
Tidjikja
04:40
Nouakchott King's
VS
Kedia

227 Russia - Pfl

05:00
Zenit Irkutsk
VS
Chita

1638 Slovenia - Slovenian Cup

19:00
Radomlje
VS
Tabor Sežana
20:00
Nafta
VS
Fužinar
21:00
Brežice
VS
Olimpija
23:00
Koper
VS
Aluminij

3483 USA - USL League One

22:00
Orlando City II
VS
Richmond Kickers
06:00
Tormenta
VS
New England II

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Carrick Rangers U20
VS
Linfield U20
01:45
Portadown U20
VS
Glenavon U20

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Flamengo RJ U20
VS
Boavista U20
20:00
América RJ U20
VS
Bangu U20
20:00
Fluminense U20
VS
Nova Iguaçu U20
20:00
Madureira U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Botafogo U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Americano U20
VS
Macaé U20
01:00
Resende U20
VS
Friburguense U20

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
Bandeirante SP
01:00
Tanabi
VS
AEA
01:00
Assisense
VS
Tupã
01:00
XV de Jaú
VS
Matonense
01:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Francana
01:00
Rio Branco SP
VS
Independente SP
01:00
União Barbarense
VS
Elosport
02:00
Osvaldo Cruz
VS
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

19:00
Dukla U19
VS
Zemplín Michalovce U19
20:30
Spartak Trnava U19
VS
Senica U19

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Lam Dong
VS
Kon Tum
15:00
Vĩnh Long
VS
Binh Thuan
15:00
Công An Nhân Dân
VS
Triệu Minh
15:00
Ho Chi Minh City II
VS
Gia Định
15:30
Phu Dong
VS
PVF Vietnam
16:00
Phú Thọ
VS
Nam Dinh II
16:30
Dong Nai
VS
Tien Giang

80 Chile - Segunda División

01:30
Concepcion
VS
Deportes Linares

49477 ไทยลีก 3

15:45
ACDC
VS
Banbueng
15:45
Kohkwang
VS
Royal Thai Fleet
15:45
Rayong United
VS
Sa Kaeo City
15:45
Kabin United
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Northern Tak United
VS
Nan
15:45
Wat Bot City
VS
Chiangrai
15:45
Mahasarakham United
VS
Khonkaen Mordindang
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Udon United
15:45
Kanjanapat Group
VS
Ang Thong
15:45
Samut Songkhram
VS
Pathum Thani University
15:45
Muangkan United
VS
Saraburi United
16:00
Welfare Royal Air Force
VS
Samut Prakan
16:00
Chamchuri United
VS
Prime Bangkok
16:00
Grakcu Sai Mai United
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Inter Bangkok
VS
Siam
16:00
Muangnont
VS
Bangkok
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Kamphaeng Phet
16:00
Uttaradit
VS
Maejo United
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Yasothon
16:00
Surin Sugar
VS
Huai Thalaeng United
16:00
Surin
VS
Sakon Nakhon
16:00
Surat Thani FC
VS
Phattalung
16:00
Jalor City
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Pattani
VS
Patong City
16:00
Hua Hin City
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Assumption United
VS
Bang Pa-in
16:15
ม.ธนบุรี
VS
Army
16:15
Satun United
VS
Nakhon Si Thammarat
16:15
Songkhla
VS
Trang
17:00
Marines Eureka
VS
Chanthaburi
17:00
Raj Pracha
VS
Kanchanaburi
18:00
Nonthaburi
VS
North Bangkok University
18:00
Lamphun Warrior
VS
See Kwae
18:30
Chachoengsao Hi-Tek
VS
Bankhai United

1233 Finland - Kolmonen

23:00
Tervakosken Pato
VS
TKT