lsm99

ตารางบอล 24 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
เวสต์แฮม
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
ฟูลัม
VS
คริสตัล พาเลซ
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
วัตฟอร์ด
VS
บอร์มัธ
21:00
บริสตอลซิตี
VS
สวอนซีซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
มิลล์วอลล์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
นอริชซิตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เรดิง
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
สโตกซิตี
VS
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
แบล็กพูล
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
Northampton Town
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
โรชเดล
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
Exeter City
VS
สคันธอร์ป
21:00
Barrow
VS
Walsall
21:00
Bradford City
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Cheltenham Town
VS
Mansfield Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Harrogate Town
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Oldham Athletic
VS
Port Vale
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Stevenage
VS
Leyton Orient
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

21:00
Darlington
VS
Cambridge City
21:00
Stafford Rangers
VS
Skelmersdale United
21:00
Solihull Moors
VS
Wrexham
21:00
Banbury United
VS
Bury Town
21:00
South Shields
VS
Halifax Town
21:00
Ilkeston Town
VS
Hartlepool United
21:00
United of Manchester
VS
Guiseley
21:00
King's Lynn Town
VS
Notts County
21:00
Stockport County
VS
Chesterfield
21:00
Chester
VS
Marine
21:00
Maidenhead United
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Canvey Island
VS
Cray Wanderers
21:00
Wealdstone
VS
Hayes & Yeading United
21:00
Sutton United
VS
Bromley
21:00
Tonbridge Angels
VS
Taunton Town
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Hampton & Richmond
21:00
Aldershot Town
VS
Woking
21:00
Brackley Town
VS
Marske United
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Haringey Borough
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Hartley Wintney
21:00
Leiston
VS
Barnet
21:00
Weymouth
VS
Oxford City
21:00
Eastbourne Borough
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Eastleigh
VS
Weston-super-Mare
21:00
Sholing
VS
Torquay United
21:00
Bath City
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Boreham Wood
VS
Wimborne Town
21:00
Yeovil Town
VS
Dover Athletic
21:00
Concord Rangers
VS
Chippenham Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
วีวีวี เวนโล
VS
อาแจกซ์
23:45
อูเทรชท์
VS
ทเวนเต้
01:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
วิลเลม ทเว
02:00
ฮีเรนวีน
VS
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

20:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30
ไมนซ์
VS
มึนเช่นกลัดบัค
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
ลอริยองต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
ดิฌง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
อตาลันต้า
VS
ซามพ์โดเรีย
23:00
เจนัว
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ลาซิโอ
VS
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

21:00
บาร์เซโลน่า
VS
เรอัล มาดริด
23:30
โอซาซูนา
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เซบีย่า
VS
เออิบาร์
02:00
แอตเลติโก มาดริด
VS
เรอัล เบติส

479 เจลีก

12:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เวกัลตะ เซนได
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

17:45
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
Samut Prakan City
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซี
20:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

17:45
อุดรธานี เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

20:00
ซูดานใต้
VS
แซมเบีย

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
Fylde
21:00
Blyth Spartans
VS
Southport
21:00
Boston United
VS
AFC Telford United
21:00
Brackley Town
VS
Spennymoor Town
21:00
Chorley
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Farsley Celtic
VS
Leamington
21:00
Gateshead
VS
Gloucester City
21:00
Hereford
VS
York City
21:00
Kettering Town
VS
Bradford Park Avenue

462 England - Premier League U18

17:00
Everton U18
VS
Liverpool U18
17:00
Brighton U18
VS
West Ham U18
17:30
Tottenham U18
VS
Reading U18
18:00
Derby U18
VS
Manchester United U18
18:00
Aston Villa U18
VS
Fulham U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Leicester U18
18:00
West Brom U18
VS
Arsenal U18
18:20
Blackburn U18
VS
Middlesbrough U18
19:00
Sunderland U18
VS
Burnley U18
20:00
Wolverhampton U18
VS
Leeds United U18
20:30
Newcastle Utd U18
VS
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
Margate
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Folkestone Invicta
21:00
Carshalton Athletic
VS
Enfield Town
21:00
Cheshunt
VS
Kingstonian
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Leatherhead
21:00
East Thurrock United
VS
Worthing
21:00
AFC Hornchurch
VS
Horsham
21:00
Merstham
VS
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Soham Town Rangers
VS
Grays Athletic
21:00
AFC Sudbury
VS
Brentwood Town
21:00
Aveley
VS
Witham Town
21:00
Dereham Town
VS
Coggeshall Town
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Hullbridge Sports
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Histon
21:00
Heybridge Swifts
VS
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
St Neots Town
21:00
Barton Rovers
VS
Corby Town
21:00
Didcot Town
VS
Berkhamsted
21:00
Halesowen Town
VS
Daventry Town
21:00
Kidlington
VS
Bedworth United
21:00
North Leigh
VS
Coleshill Town
21:00
Wantage Town
VS
Thame
21:00
Welwyn Garden City
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Yaxley FC
VS
Bedford Town
21:00
Biggleswade
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

21:00
Brighouse Town
VS
Pontefract Collieries
21:00
Colne
VS
City of Liverpool
21:00
Kendal Town
VS
Runcorn Linnets
21:00
Mossley
VS
Dunston
21:00
Ossett United
VS
Workington
21:00
Prescot Cables
VS
Pickering Town CFC
21:00
Tadcaster Albion
VS
Ramsbottom United
21:00
Trafford
VS
Widnes

462 England - Non League Div One: Isthmian South

21:00
Bedfont Sports
VS
Marlow
21:00
Chalfont St Peter
VS
Hanwell Town
21:00
Chertsey Town
VS
Hertford Town
21:00
Harlow Town
VS
Ashford Town (Middlesex)
21:00
South Park
VS
Ware
21:00
Staines Town
VS
Tooting & Mitcham United
21:00
Uxbridge
VS
Chipstead
21:00
Waltham Abbey
VS
Northwood
21:00
Westfield
VS
Barking

462 England - Non League Div One: Northern South

21:00
Carlton Town
VS
Leek Town
21:00
Chasetown
VS
Stamford
21:00
Cleethorpes Town
VS
Belper Town
21:00
Frickley Athletic
VS
Market Drayton Town
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Sheffield
21:00
Lincoln United
VS
Glossop North End
21:00
Loughborough Dynamo
VS
Wisbech Town
21:00
Stocksbridge Park Steels
VS
Newcastle Town
21:00
Worksop Town
VS
Spalding United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

21:00
Barnstaple Town
VS
Willand Rovers
21:00
Basingstoke Town
VS
AFC Totton
21:00
Bristol Manor Farm
VS
Bideford
21:00
Evesham United
VS
Cinderford Town
21:00
Frome Town
VS
Cirencester Town
21:00
Highworth Town
VS
Winchester City
21:00
Mangotsfield United
VS
Slimbridge
21:00
Paulton Rovers
VS
Larkhall Athletic
21:00
Thatcham Town
VS
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Bamber Bridge
VS
Buxton
21:00
Matlock Town
VS
Scarborough Athletic
21:00
Mickleover Sports
VS
Grantham Town
21:00
Morpeth Town
VS
Ashton United
21:00
Nantwich Town
VS
Hyde United
21:00
Radcliffe Borough
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Basford United
21:00
Whitby Town
VS
United of Manchester
21:00
Witton Albion
VS
Atherton Collieries
21:00
Lancaster City
VS
Warrington Town
21:00
Whitby Town
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Hitchin Town
21:00
Coalville Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Lowestoft Town
VS
Stratford Town
21:00
Redditch United
VS
Nuneaton Town
21:00
Royston Town
VS
Hednesford Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Kings Langley
21:00
Tamworth
VS
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:00
Excelsior Maassluis
VS
Noordwijk
20:00
IJsselmeervogels
VS
Spakenburg
20:00
Volendam II
VS
Kozakken Boys
20:30
Rijnsburgse Boys
VS
AFC
20:30
GVVV
VS
De Treffers
20:30
Katwijk
VS
Quick Boys
20:30
HHC
VS
Scheveningen
20:30
Koninklijke HFC
VS
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
Hamburger SV
VS
Würzburger Kickers
18:00
Darmstadt 98
VS
St. Pauli
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
Holstein Kiel
VS
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

19:00
Meppen
VS
Kaiserslautern
19:00
Ingolstadt
VS
Dynamo Dresden
19:00
Hansa Rostock
VS
Viktoria Köln
19:00
VfB Lübeck
VS
Hallescher FC
19:00
Magdeburg
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
MSV Duisburg
VS
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Holstein Kiel II
18:00
Wolfsburg II
VS
Werder Bremen II
18:30
Weiche Flensburg
VS
Altona 93
19:00
Heider SV
VS
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Wacker Burghausen
VS
Garching
19:00
Heimstetten
VS
1860 Rosenheim
19:00
Greuther Fürth II
VS
Memmingen
19:00
Rain / Lech
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Schweinfurt
VS
Schalding-Heining
19:00
Bayreuth
VS
Nürnberg II
19:00
Eichstätt
VS
Augsburg II
19:00
Aubstadt
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Chemie Leipzig
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Energie Cottbus
VS
BAK '07
18:30
Auerbach
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Teutonia WS
VS
Hoffenheim II
19:00
Ulm
VS
Balingen
19:00
Bayern Alzenau
VS
SV Steinbach
19:00
Elversberg
VS
Astoria Walldorf
19:00
Homburg
VS
Aalen
19:00
Hessen Kassel
VS
Mainz 05 II
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Bahlinger SC
19:30
Stuttgart II
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Schalke 04 II
19:00
Alemannia Aachen
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Wuppertaler SV
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Lippstadt 08
19:00
Bonner SC
VS
Preußen Münster
20:30
Rot-Weiss Essen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
21:00
Köln II
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ilshofen
VS
SGV Freiberg
19:00
Göppinger SV
VS
Ravensburg
19:00
Sandhausen II
VS
Lörrach-Brombach
20:00
Bruchsal
VS
Oberachern
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Backnang
20:30
Reutlingen
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Nöttingen
VS
Freiburger FC
20:30
Linx
VS
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Hemelingen
18:00
BTS Neustadt
VS
Leher TS
18:15
Blumenthaler SV
VS
Schwachhausen
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Komet Arsten
19:00
Brinkumer SV
VS
Hastedt
20:00
Geestemünde
VS
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Concórdia
20:30
Curslack-Neuengamme
VS
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Waldgirmes
VS
Dietkirchen
20:00
Hessen Dreieich
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Lehnerz
VS
Neuhof
20:00
Buchonia Flieden
VS
Hunfelder SV

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Velbert
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Wolfenbüttel
VS
SVG Göttingen
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Strausberg
VS
Greifswalder FC
19:00
RSV Eintracht
VS
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

17:30
Eilenburg
VS
Wacker Nordhausen
18:00
Plauen
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Union Sandersdorf
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
FC Grimma
19:00
An der Fahner Höhe
VS
International Leipzig
19:00
Martinroda
VS
Krieschow
19:00
VfL Halle
VS
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Röchling Völklingen
VS
Pfeddersheim
20:30
Eisbachtal
VS
Hassia Bingen
20:30
Kaiserslautern II
VS
Koblenz
20:30
Jagersburg
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
TSB Flensburg
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Bordesholm
VS
Kronshagen
19:00
Husumer SV
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Pansdorf
VS
Lubeck II
19:00
Union Neumünster
VS
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

05:00
Bylis Ballsh
VS
Kukësi
05:00
Kastrioti Krujë
VS
Vllaznia Shkodër
05:00
Partizani Tirana
VS
Teuta Durrës
05:00
Laçi
VS
Tirana
05:00
Apolonia Fier
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

22:00
Pyunik
VS
Artsakh

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Austria Wien
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rheindorf Altach
VS
Admira
22:00
Ried
VS
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Qabala
VS
Sebail
19:00
Keşlə FK
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Smorgon
VS
Gomel
19:30
Oshmyany
VS
Khimik Svetlogorsk

556 Belgium - Pro League

21:15
AS Eupen
VS
Mechelen
23:30
Cercle Brugge
VS
Royal Excel Mouscron
01:45
OH Leuven
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

01:45
RWDM
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

19:30
Sloga
VS
Siroki Brijeg
19:30
Olimpic Sarajevo
VS
Zrinjski
22:00
Velez
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Orasje
VS
Vis Kosova
19:30
Jedinstvo Bihac
VS
Posusje
19:30
Slaven Zivinice
VS
Travnik
19:30
Zvijezda Gradačac
VS
Igman Konjic
19:30
Bratstvo Gracanica
VS
Radnik Hadžići
19:30
Buducnost Banovici
VS
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
Tsarsko selo
VS
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Levski Sofia
VS
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

19:30
Sloboda Novi Grad
VS
Podrinje Janja
19:30
Rudar Prijedor
VS
Kozara Gradiska
19:30
Slavija
VS
Sloga Doboj
19:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Ljubic Prnjavor
19:30
Sutjeska Foca
VS
FK Jedinstvo Brcko
19:30
Modrica
VS
Leotar
19:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Borac Kozarska Dubica
19:30
Drina Zvornik
VS
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 1. HNL

20:00
Istra 1961
VS
Osijek
22:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Kustošija
VS
Medimurje Cakovec
20:00
Hajduk Split II
VS
Hrvatski Dragovoljac
20:00
Solin
VS
Dubrava Zagreb
20:00
Rudeš
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

20:00
Apollon
VS
Nea Salamis
22:30
Ermis
VS
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

18:30
AE Zakakiou
VS
Akritas
18:30
Omonia Aradippou
VS
Anagennisi Deryneia
18:30
ASIL Lysi
VS
PAEEK
18:30
Ahironas
VS
Xylotympou
18:30
Omonia Psevda
VS
Othellos
18:30
Kouris Erimi
VS
Onisilos
18:30
EN THOI Lakatamia
VS
Aris

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:30
Mladá Boleslav
VS
Pardubice
19:30
Baník Ostrava
VS
Slovácko
19:30
Sigma Olomouc
VS
Karviná
22:00
Zlín
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

19:30
Chrudim
VS
Prostějov
19:30
Slavoj Vyšehrad
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Brøndby
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

18:15
Hobro
VS
Esbjerg
19:00
Fredericia
VS
Skive
20:00
Vendsyssel
VS
HB Køge
21:00
FC Helsingør
VS
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tulevik
VS
Tammeka
19:00
Legion
VS
Tallinna Kalev

1233 Finland - Ykkonen

18:00
KPV
VS
MuSa
18:00
Kajaani
VS
SJK Akatemia
18:00
Oulu
VS
MP
21:00
Jaro
VS
KTP
21:00
MYPA
VS
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ก็อง
VS
แก็งก็อง
00:00
Clermont
VS
Ajaccio
00:00
Châteauroux
VS
Paris
00:00
Auxerre
VS
Chambly
00:00
Dunkerque
VS
Le Havre
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Nancy
00:00
ตูลูส
VS
Rodez
00:00
Pau
VS
Niort
00:00
Troyes
VS
วาล็องเซียนส์

125 Greece - Super League

22:15
Larissa
VS
Aris
00:30
Panathinaikos
VS
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
MTK
VS
Várda SE
22:00
Paksi SE
VS
Honvéd
00:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
Sligo Rovers
VS
Cork City
01:30
Bohemians
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

21:00
Bray Wanderers
VS
Galway United
21:00
Drogheda United
VS
Wexford Youths

251 Italy - Serie B

19:00
Monza
VS
คิเอโว่
19:00
Pordenone
VS
Reggina
19:00
Reggiana
VS
Cittadella
19:00
Salernitana
VS
Ascoli
19:00
สปาล
VS
Vicenza
21:00
Pescara
VS
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - First Liga

18:00
Auda
VS
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

19:30
Shkupi
VS
Sileks

2756 Malta - Premier League

20:00
Senglea Athletic
VS
Tarxien Rainbows
00:15
Gzira United
VS
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

20:00
Qrendi
VS
Marsaxlokk
00:15
Fgura United
VS
Mqabba

2345 Moldova - National Division

18:00
Codru Lozova
VS
Milsami
21:00
Sheriff
VS
Floreşti

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Carrick Rangers
VS
Larne
21:00
Dungannon Swifts
VS
Warrenpoint Town
21:00
Glentoran
VS
Glenavon
21:00
Portadown
VS
Coleraine
23:30
Ballymena United
VS
Linfield

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Start
VS
Sandefjord
01:30
Brann
VS
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
Strømmen
VS
Raufoss
19:00
Åsane
VS
KFUM
20:30
HamKam
VS
Sogndal
20:30
Jerv
VS
Øygarden
20:30
Kongsvinger
VS
Ranheim
20:30
Stjørdals-Blink
VS
Tromsø
20:30
Ullensaker / Kisa
VS
Grorud

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Wisła Kraków
VS
Podbeskidzie
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Jagiellonia Białystok
01:00
Pogoń Szczecin
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Nacional
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
ซานตาคลารา
VS
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ปอร์โต้
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Vizela
VS
Académica
21:00
Cova Piedade
VS
Leixões
21:00
Porto II
VS
ชาเวช
21:00
Vilafranquense
VS
Casa Pia
23:00
Benfica II
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

18:00
UTA Arad
VS
Chindia Târgovişte
23:30
Astra
VS
CSM Iaşi
01:45
Sepsi
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Dinamo Moskva
VS
Sochi
20:30
เซนิต
VS
Rubin Kazan'
23:00
คราสโนดาร์
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Chertanovo
17:00
Krasnodar II
VS
Dinamo Bryansk
18:00
Shinnik
VS
Tekstilshchik
18:00
Orenburg
VS
Yenisey
19:00
Akron
VS
Neftekhimik
20:00
Volgar Astrakhan
VS
Spartak Moskva II
21:00
Torpedo Moskva
VS
Spartak Vladikavkaz
21:00
Fakel
VS
Krylya Sovetov
21:00
Chayka
VS
Olimpiyets
21:00
Veles
VS
Tom' Tomsk
23:00
Baltika
VS
Irtysh

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
CSKA Moscow U19
17:00
Rotor Volgograd U20
VS
Arsenal Tula U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Zenit U19
17:00
Khimki U20
VS
UOR №5 U20
18:00
Rostov U19
VS
Dinamo Moskva U19
18:00
Ufa U19
VS
Rubin Kazan U19
22:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Strogino U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Kilmarnock
VS
Hibernian
21:00
Motherwell
VS
Ross County
21:00
St. Johnstone
VS
Dundee United
21:00
St. Mirren
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - Championship

21:00
Alloa Athletic
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Dundee
VS
Greenock Morton
21:00
Inverness CT
VS
Ayr United
21:00
Queen of the South
VS
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

21:00
Dumbarton
VS
Clyde
21:00
East Fife
VS
Montrose
21:00
Falkirk
VS
Forfar Athletic
21:00
Partick Thistle
VS
Airdrieonians
21:00
Peterhead
VS
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Stranraer
21:00
Edinburgh City
VS
Cowdenbeath
21:00
Elgin City
VS
Brechin City
21:00
Queen's Park
VS
Albion Rovers
21:00
Stenhousemuir
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Prva Liga

19:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Jagodina
19:30
Sloga Kraljevo
VS
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Spartak Trnava
VS
Trenčín
22:00
Sereď
VS
Zlaté Moravce
22:00
Pohronie
VS
Senica
22:00
Ružomberok
VS
Žilina
22:00
Nitra
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Dubnica
VS
Petržalka akadémia
19:30
Slavoj Trebišov
VS
Slovan Bratislava II
19:30
Banska Bystrica
VS
Komárno
19:30
Skalica
VS
Šamorín
19:30
Liptovský Mikuláš
VS
Púchov
19:30
Podbrezová
VS
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

20:45
Celje
VS
Gorica
23:00
Maribor
VS
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

19:00
Dob
VS
Krka
19:00
Dekani
VS
Beltinci
19:00
Radomlje
VS
Fužinar
19:00
Triglav
VS
Nafta
22:00
Rudar Velenje
VS
Primorje
00:00
Brežice
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:15
FC Cartagena
VS
พัลมาส
23:15
UD Logroñés
VS
ลูโก
01:30
อัลเมรีอา
VS
Fuenlabrada
01:30
Castellón
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Djurgården
VS
Sirius
20:00
Häcken
VS
Mjällby

47 Sweden - Superettan

22:30
Halmstad
VS
Västerås SK
22:30
Örgryte
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:30
Örebro Syrianska
VS
Karlslund
19:00
Sandviken
VS
Frej
19:00
Täby
VS
Vasalund
19:00
Berga
VS
Brommapojkarna
22:00
Sylvia
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
Skövde AIK
19:00
Karlskrona
VS
Motala
19:00
Eskilsminne
VS
Utsikten
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Torns
20:00
Linköping City
VS
Lund

62 Switzerland - Super League

00:00
Vaduz
VS
Zürich
00:00
ลูกาโน
VS
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

22:30
Wil
VS
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Winterthur
VS
Chiasso
23:30
Aarau
VS
Neuchâtel Xamax
00:00
Grasshopper
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Ankaragücü
VS
Hatayspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
VS
คอนยาสปอร์
23:00
BB Erzurumspor
VS
กาลาตาซาราย
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Ümraniyespor
VS
Altınordu
23:00
Samsunspor
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

18:00
Vorskla
VS
ชัคตาร์
21:00
ดินาโมเคียฟ
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Olimpik Donetsk
VS
Desna
23:30
Lviv
VS
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

16:00
Chayka
VS
Podillya Khmelnytskyi
18:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Rubikon
19:00
Uzhhorod
VS
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

18:30
Real Pharm
VS
Mykolaiv II
19:00
Nikopol
VS
Peremoga
19:00
Hirnyk
VS
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
VS
Barry Town United
20:30
Penybont
VS
Flint Town United
23:15
Caernarfon Town
VS
Aberystwyth Town
23:15
The New Saints
VS
Haverfordwest County

5 Brazil - Serie A

03:00
Bragantino
VS
Goiás
05:00
São Paulo
VS
Botafogo
05:00
Bahia
VS
Fortaleza
05:00
Ceará
VS
Coritiba

5 Brazil - Serie B

07:30
Chapecoense
VS
Operário PR
02:00
CRB
VS
Ponte Preta
04:30
Sampaio Corrêa
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie C

03:00
Treze
VS
Paysandu
03:00
Manaus
VS
Jacuipense
05:00
Remo
VS
Imperatriz

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Once Caldas
VS
Jaguares de Córdoba
06:05
Deportes Tolima
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Tigres
VS
Llaneros
07:00
Valledupar
VS
Unión Magdalena
07:00
Barranquilla
VS
Deportes Quindío
07:00
Atlético
VS
Orsomarso
07:00
Cortuluá
VS
Boca Juniors de Cali
07:00
Atlético Huila
VS
Real Cartagena
07:00
Leones FC
VS
Real Santander
07:00
Fortaleza CEIF
VS
Bogotá
07:40
Barranquilla
VS
Unión Magdalena
02:00
Fortaleza CEIF
VS
Real Santander
03:00
Atlético
VS
Deportes Quindío
03:00
Valledupar
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Grecia
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Deportivo Cuenca
03:30
Emelec
VS
Macará
06:00
Técnico Universitario
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

04:30
Sonsonate
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Xelajú
02:05
Deportivo Sanarate
VS
Cobán Imperial
04:10
Municipal
VS
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

02:00
Aurora
VS
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

07:30
Puebla
VS
León
05:00
Querétaro
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Tapatío
VS
Tlaxcala

3990 Nicaragua - Primera Division

09:00
Real Estelí
VS
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Luqueño
VS
River Plate
06:15
Guaireña
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

22:30
Deportivo Llacuabamba
VS
Sport Boys
01:00
Carlos Manucci
VS
César Vallejo
03:30
Universitario
VS
Atlético Grau
06:30
Cienciano
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

00:15
Progreso
VS
Plaza Colonia
02:30
Fénix
VS
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Nashville SC
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:30
Inter Miami
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ซินซินนาติ
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Louisville City
VS
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

20:30
Kaizer Chiefs
VS
Mamelodi Sundowns
20:30
Baroka
VS
Maritzburg United
20:30
Bloemfontein Celtic
VS
Golden Arrows
23:00
Cape Town City
VS
Chippa United
01:15
AmaZulu
VS
Orlando Pirates
01:15
SuperSport United
VS
Black Leopards

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Douanes
VS
Royal
22:30
ASEC Koudougou
VS
Salitas
22:30
Majestic
VS
ASFA-Yennenga
23:00
RCK
VS
Rahimo
00:45
Ouagadougou
VS
วิเทสส์
01:15
Léopards
VS
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

18:30
JSK
VS
AC Rangers
20:30
Renaissance
VS
Groupe Bazano

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Ashanti GB
VS
Santoba
05:00
CO Coyah
VS
Wakirya

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Merreikh

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Ihefu
VS
Namungo
20:00
Coastal Union
VS
Gwambina
20:00
Kagera Sugar
VS
Mbeya City
05:00
Polisi Tanzania
VS
Biashara United
05:00
KMC
VS
Young Africans
05:00
Mwadui
VS
JKT Tanzania

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Ahli
VS
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

21:35
Al Arabi SC
VS
Burgan
21:35
Yarmouk
VS
Al Fahaheel
23:50
Al Sulaibikhat
VS
Al Salmiyah
23:50
Al Tadhamon
VS
Al Jahra

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab Al Sahel
VS
Tadamon Sour
19:30
Safa
VS
Al Akhaa Al Ahli

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Wakrah
VS
Al Arabi
23:45
Qatar SC
VS
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:40
Al Ittifaq
VS
Al-Ain
23:55
Al Fateh
VS
Al Ittihad

5618 China PR - Super League

14:30
Guangzhou R&F
VS
Qingdao Hainiu
18:35
Jiangsu Suning
VS
Chongqing Dangdai Lifan

5618 China PR - League One

13:30
Suzhou Dongwu
VS
Nei Mongol Zhongyou
14:00
Changchun Yatai
VS
Meizhou Hakka
14:00
Xinjiang Tianshan
VS
Sichuan
17:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Hangzhou
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Shenyang Urban
VS
Guizhou Zhicheng

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Seoul
VS
Gangwon
14:30
Incheon United
VS
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

12:00
Jeonju
VS
Gyeongju Citizen
13:00
Gimhae City
VS
Gangneung City
13:00
Hwaseong
VS
Gyeongju HNP
13:00
Gimpo
VS
Busan Transportation
13:00
Mokpo City
VS
Daejeon Korail
13:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Chuncheon
15:00
Cheongju
VS
Yangju Citizen

69697 Vietnam - V-League

18:00
Than Quang Ninh
VS
Ho Chi Minh City
19:15
Ha Noi
VS
Binh Duong

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
An Giang
VS
Bà Ria Vũng Tàu
15:30
Sanna Khanh Hoa
VS
Binh Dinh
17:00
Pho Hien
VS
Bình Phước

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Chelmsford City
VS
Maidstone United
21:00
Ebbsfleet United
VS
Hungerford Town
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Slough Town
21:00
Welling United
VS
St Albans City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
SteDoCo
VS
DOVO
19:30
Excelsior '31
VS
VVOG
19:30
ACV
VS
ODIN '59
19:30
Ajax Amateurs
VS
Sparta Nijkerk
19:30
Sportlust '46
VS
Harkemase Boys
19:30
Staphorst
VS
VVSB
19:30
DVS '33
VS
Barendrecht
20:00
Ter Leede
VS
Lisse

556 Belgium - Division 3: ACFF

01:00
Meux
VS
Solières Sport
01:00
La Louvière
VS
Acren
01:00
Rebecq
VS
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

23:00
Harelbeke
VS
Ronse
23:30
Ninove
VS
Dikkelvenne
00:00
Sparta Petegem
VS
Gent-Zeehaven
00:30
Oudenaarde
VS
RFC Wetteren
01:00
Lokeren-Temse
VS
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

00:30
Hades
VS
Olympia Wijgmaal
00:30
Heur Tongeren
VS
Houtvenne
00:30
Hoogstraten
VS
Cappellen
00:30
Bocholt
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Torhout
VS
Voorde Appelterre
00:30
Oostkamp
VS
VW Hamme
01:00
Svelta Melsele
VS
Wolvertem Merchtem
01:00
Tempo Overijse
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Diest
VS
ลีลล์
00:30
Turnhout
VS
Berlaar-Heikant
00:30
Esperanza Pelt
VS
Witgoor Sport
01:00
Beringen
VS
Zwarte Leeuw
01:00
Wellen
VS
Nijlen
01:00
Racing Mechelen
VS
Sint-Lenaarts
01:00
Betekom
VS
Weerstand Koersel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Jeunesse Tamines
VS
Albert Quévy-Mons
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Binche
01:00
Union Namur
VS
Aische
01:00
Tournai
VS
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Habay-la-Neuve
01:00
Rochefort
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:30
K. Kontich
VS
Wezel
01:00
Geel
VS
Ternesse
01:00
Eendracht Zoersel
VS
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Bertem-Leefdaal
00:30
Stade Bierbeek
VS
Melsbroek
01:00
Huldenberg
VS
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:00
Antoing
VS
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
Groen Star Beek
VS
Bregel Sport
00:30
Helson Helchteren
VS
KFC Eksel
01:00
Alken
VS
Achel
01:00
Juve Hasselt
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Bastogne
01:00
Saint-Hubert
VS
RAC Saint-Mard
01:00
Longlier
VS
Meix-Devant-Virton
01:00
Sartoise
VS
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
US Dinantaise
VS
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Ardennen
VS
Berlare
00:00
Elene-Grotenberge
VS
Eendracht Aalter
00:30
St-Joris Sleidinge
VS
SK Denderhoutem
01:00
Grembergen
VS
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
SC Zonnebeke
VS
Diksmuide
00:00
Dadizele
VS
Wielsbeke
00:00
Meulebeke
VS
Eendracht Wervik
00:30
Excelsior Zedelgem
VS
Sassport Boezinge
01:00
Oostduinkerke
VS
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

18:00
Shumen 2007
VS
Dorostol
18:00
Sportist General Toshevo
VS
Kubrat
18:00
Septemvri Tervel
VS
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

18:30
ENAD
VS
APONA Anagias
18:30
MEAP Nisou
VS
Halkanoras
18:30
Olympiada Lympion
VS
Peyia
18:30
APEP
VS
Iraklis Yerolakkou
18:30
Ethnikos Assias
VS
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Teplice II
15:15
Loko Vltavín
VS
Karlovy Vary
15:30
Přepeře
VS
Mlada Boleslav II
15:30
Králův Dvůr
VS
Benesov
19:30
Sokol Brozany
VS
Ústí nad Orlicí
19:30
Jiskra Domažlice
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Vyškov
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Vysočina Jihlava II
19:30
Uherský Brod
VS
Hlučín
19:30
Slovan Rosice
VS
Zlín II
19:30
Odra Petrkovice
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:30
Marianske Lazne
VS
Petřín Plzeň
19:30
Prestice
VS
Jindrichuv Hradec
19:30
Rokycany
VS
Hořovicko
19:30
Klatovy
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Velke Hamry
VS
Sparta Kutná Hora
19:30
Horky nad Jizerou
VS
Náchod
19:30
Letohrad
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:30
HFK Olomouc
VS
Bzenec
19:30
Skaštice
VS
Viktorie Přerov
19:30
Hranice
VS
FC Vsetin
19:30
Nove Sady
VS
Brumov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Žďár nad Sázavou
19:30
Start Brno
VS
Bystřice nad Pernštejnem
19:30
Havlickuv Brod
VS
Humpolec

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Brabrand
18:00
Oure
VS
Dalum
19:00
Næsby
VS
Frem
19:00
Jammerbugt
VS
Holbæk B&I
19:00
Aarhus Fremad
VS
B 93
19:00
Middelfart
VS
Holstebro
19:30
VSK Århus
VS
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Nykøbing
18:30
KFUM Roskilde
VS
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Karlslunde
VS
BSF
19:00
Tarnby FF
VS
Avedøre
19:00
KFUM
VS
Frederikssund
19:00
Køge Nord
VS
BK Union
19:00
Ishøj
VS
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Taastrup
17:00
GVI
VS
RB 1906
18:00
LSF
VS
Skjold Birkerod
18:00
Allerod
VS
Greve
19:00
Herlev
VS
Otterup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Tarup-Paarup
18:30
Hedensted
VS
Varde IF Elite
19:00
Odder
VS
B 1913
19:00
Marienlyst
VS
Ringkøbing

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Skjold Sæby
18:15
Lyseng
VS
Djursland
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Norresundby
19:00
Herning Fremad
VS
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JIPPO
VS
PS Kemi
18:00
RoPS II
VS
JJK
18:00
FC Espoo
VS
Jazz
18:00
TPV
VS
Atlantis
18:00
KaaPo
VS
HJS Akatemia
18:00
Ilves II
VS
PIF
18:00
PEPO
VS
PK-35
18:00
NJS
VS
JäPS
18:00
Reipas
VS
Kiffen
20:00
Klubi-04
VS
P-Iirot

17 France - CFA Group A

21:00
Poissy
VS
Sainte Geneviève
21:00
Guingamp II
VS
Versailles
23:00
C' Chartres
VS
Lorient II
23:00
Blois
VS
Rouen
23:00
Saint-Malo
VS
Granville
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Vannes
23:00
Caen II
VS
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

21:00
Schiltigheim
VS
Belfort
22:00
Gobelins
VS
Haguenau
22:00
St Maur Lusitanos
VS
Lens II
23:00
Bobigny
VS
Metz II
23:00
Auxerre II
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Olympique St Quentin
VS
Entente SSG
23:00
Reims II
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

21:00
Olympique Lyonnais II
VS
Andrézieux
22:00
Saint-Priest
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Hyères
VS
Monaco II
23:00
Chasselay MDA
VS
Toulon
23:00
Jura Sud Foot
VS
Martigues
23:00
Marignane Gignac
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Olympique Marseille II
VS
Aubagne

17 France - CFA Group D

21:00
Colomiers US
VS
Béziers
21:00
Nantes II
VS
Chamalières
23:00
Bourges Foot
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Angers SCO II
VS
Bourges 18
23:30
Yzeure
VS
Trélissac
00:00
Stade Montois
VS
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Hauts Lyonnais
VS
Aurillac Arpajon
21:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Saint-Étienne II
22:00
Limonest
VS
Clermont II
22:30
Ain Sud
VS
Vaulx
00:00
Thonon Évian
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Jura Dolois
VS
Gueugnon
23:00
Pontarlier
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Dijon II
VS
Racing Besançon
23:00
Montceau
VS
Morteau Montlebon
23:00
Selongey
VS
Paron
23:00
Besancon FC
VS
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Rennes II
VS
Plouzane
22:30
Saint-Pierre Milizac
VS
Guipry-Messac
23:00
Stade Briochin II
VS
Stade Pontivy
23:00
Pontivy GSI
VS
TA Rennes
23:00
Vitré
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
Déols
23:00
Tourangeau
VS
J3 Amilly
23:00
Montargis
VS
Montlouis
23:00
Tours
VS
Orleans II
23:00
Vierzon
VS
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

21:00
Biesheim
VS
Raon l'Etape
22:00
RC Epernay
VS
Sarre Union
22:00
Colmar
VS
Amneville
22:00
Thaon
VS
Illkirch Graffenstaden
23:00
Troyes II
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:30
Saint-Omer
VS
Feignies-Aulnoye
21:30
Olympique Marcquois
VS
Boulogne II
22:00
Amiens AC
VS
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Dieppe
22:30
Dives-Cabourg
VS
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Avranches II
VS
Cherbourg
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Bayeux
23:00
Quevilly II
VS
Vire
23:00
Oissel CMS
VS
Évreux 27
23:00
Alencon
VS
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

05:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

05:00
Nea Kallikrateia
VS
Thyella Sarakinoi

251 Italy - Serie C: Girone B

01:45
Carpi
VS
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

01:45
Virtus Francavilla
VS
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Latina
VS
Sassari Torres

1578 Norway - 2. Division

19:00
Flekkerøy
VS
Egersund
19:00
Vard
VS
Bryne
21:00
Skeid
VS
Kvik Halden
21:00
Asker
VS
Sotra
22:00
Tromsdalen
VS
Hødd

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Olimpia Elbląg
VS
Polkowice
18:00
Garbarnia Kraków
VS
Hutnik Krakow
19:15
SKRA Częstochowa
VS
Katowice
20:00
Stargard Szczeciński
VS
Lech Poznań II
22:00
Motor Lublin
VS
Bytovia Bytów
23:00
Znicz Pruszków
VS
Pogoń Siedlce
23:00
Kalisz
VS
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

18:00
Bragança
VS
Mirandela
21:00
Montalegre
VS
Merelinense
21:00
Vilaverdense
VS
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

20:00
AR São Martinho
VS
Rio Ave II
21:00
Pevidem
VS
Berço
22:00
Camacha
VS
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group C

21:00
Paredes
VS
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
União Almeirim
VS
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

23:00
Rabo Peixe
VS
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

03:00
Vitória FC
VS
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Paşcani
VS
Dante Botoşani
19:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Bradu Borca
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Hușana Huși
19:00
Bucovina Radauti
VS
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

19:00
Viitorul Ianca
VS
Sporting Lieşti
19:00
Focsani
VS
Avantul Valea Marului
19:00
Făurei
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
CSM Bacău
VS
Sportul Chiscani
19:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Gloria Albeşti
VS
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Mostiştea Ulmu
VS
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Rapid Bucuresti II
VS
CSA Steaua Bucureşti
19:00
Tunari
VS
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

18:00
SR Municipal Braşov
VS
Blejoi Vispeşti
19:00
Olimpic Cetate
VS
Astra II
19:00
Plopeni
VS
Corona Brasov

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:00
Moravac Mrštane
VS
Jedinstvo Paraćin
19:00
Morava Vladičin Han
VS
Trstenik PPT
19:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

18:30
Sumadija Arandelovac
VS
Jedinstvo Ub
18:30
Mačva 1929
VS
Semendrija 1924
18:30
Gruža
VS
Bane Raska
18:30
Jošanica
VS
Takovo
18:30
Sloga Požega
VS
Tutin
18:30
Trepča
VS
Budučnost Krušik
18:30
Mladi Radnik
VS
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
23:00
Spartak Myjava
VS
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Segunda B - Group 1

23:30
Burgos
VS
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:30
Deportivo Alaves II
VS
Arenas de Getxo
23:30
Laredo
VS
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

17:00
Villarreal II
VS
Levante II
23:30
FC Andorra
VS
Espanyol II
00:00
L'Hospitalet
VS
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 3

21:00
Ribamontan al Mar
VS
Cayon
21:00
Racing Santander II
VS
Textil Escudo
22:00
Samano
VS
Barquereño
22:00
Solares
VS
Castro
23:30
Escobedo
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

21:30
Tolosa
VS
Gernika
22:00
Urgatzi
VS
Beasain
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Balmaseda
22:00
Ariznabarra
VS
Pasaia KE
22:00
Lagun Onak
VS
Santurtzi
23:00
Durango
VS
Anaitasuna FT
23:00
Urduliz
VS
Basconia
23:30
Somorrostro
VS
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 6

22:00
Torrent
VS
Benicarló
23:30
Acero
VS
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

21:00
Alcobendas Sport
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
UD Santa Marta
VS
Becerril Campos
21:30
Numancia II
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

21:30
Melilla CD
VS
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Ceuta
VS
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

20:30
Mallorca II
VS
PE Sant Jordi
21:00
Santa Catalina Atlético
VS
Esporles
21:00
Ferriolense
VS
Collerense
21:30
Santanyi
VS
Llosetense
21:30
Andratx
VS
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Las Palmas III
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

05:00
Mazarrón FC
VS
Cartagena II
05:00
Real Murcia II
VS
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 15

21:00
Beti Kozkor
VS
Txantrea
21:00
Baztan
VS
Cantolagua
21:30
Pamplona
VS
Beti Onak
22:00
Valle Egüés
VS
San Juan
22:00
Bidezarra
VS
Fontellas
22:00
Ardoi
VS
Cirbonero
22:00
Lourdes
VS
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Agoncillo
VS
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Fraga
VS
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
Guadalajara
VS
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Bayburt İÖİ
VS
Elazığspor
18:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Etimesgut Belediyespor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Nova Iguaçu
VS
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Crato
VS
Campo Grande
01:30
Icasa
VS
Pacatuba
01:30
Maranguape
VS
Itapipoca

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
Democrata GV
01:00
Guarani MG
VS
Nacional AC MG
02:00
CAP Uberlândia
VS
Tupi
05:00
Serranense
VS
Ipatinga

5 Brazil - Paulista A3

01:00
EC São Bernardo
VS
Batatais
03:30
Noroeste
VS
Nacional SP

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Asia Europe University
15:30
Cambodia Tiger
VS
Soltilo Angkor
15:30
Bati Youth
VS
Electricite du Cambodge

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Lautoka
10:00
Ba
VS
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

05:00
Cosmopolites
VS
Mirebalais

3347 San Marino - Campionato

20:00
Tre Fiori
VS
Murata
20:00
Cailungo
VS
Folgore
20:00
La Fiorita
VS
Faetano
20:00
Fiorentino
VS
Pennarossa

41 Europe - Euro U17

05:00
Italy U17
VS
Romania U17
05:00
Slovenia U17
VS
Albania U17

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Daejeon Citizen
14:00
Jeju United
VS
Suwon
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Anyang

99474 World - Friendly International Women

05:00
Armenia W
VS
Luxembourg W

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Albany Creek Excelsior
VS
Taringa Rovers
14:00
Bayside United
VS
Brisbane Knights
15:00
Caboolture
VS
North Star
15:00
The Gap
VS
Acacia Ridge

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Bahia U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Botafogo U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Internacional U20
VS
Vitoria U20

41 Europe - Euro Women

23:00
Serbia W
VS
Kazakhstan W

86 Ukraine - Youth League

15:00
Kolos Kovalivka U21
VS
Minai U21
16:00
Zorya U21
VS
Rukh Vynnyky U21
17:00
Inhulets' U21
VS
Mariupol U21

98 Australia - Npl Tasmania

10:00
South Hobart
VS
Riverside Olympic
10:30
Glenorchy Knights
VS
Devonport City
12:30
Kingborough Lions
VS
Olympia Warriors
12:30
Clarence Zebras
VS
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Queensland Lions
VS
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

23:00
Mandel United
VS
Sint-Eloois-Winkel
00:30
Dessel Sport
VS
URSL Visé
00:30
Thes Sport
VS
Heist
01:00
Dender
VS
Knokke
01:00
SV Roeselare
VS
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Chemnitzer FC U19
VS
Hannover U19
16:00
Hamburger SV U19
VS
Energie Cottbus U19
16:00
Bayern U19
VS
Mainz U19
16:00
Saarbrucken U19
VS
Astoria Walldorf U19
16:00
Karlsruher U19
VS
Ingolstadt U19
16:00
Kaiserslautern U19
VS
Freiburg U19
16:00
Heidenheim U19
VS
Ulm U19
16:00
Kickers Offenbach U19
VS
Augsburg U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
RW Essen U19
16:00
Wuppertaler SV U19
VS
Duisburg U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Bochum U19
16:00
Dusseldorf U19
VS
Schalke 04 U19
16:30
Viktoria Berlin U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Greuther Fürth U19
VS
Stuttgart U19
17:30
Dresden U19
VS
RB Leipzig U19
18:00
Bremen U19
VS
Holstein Kiel U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Hoffenheim U19
19:00
Magdeburg U19
VS
St. Pauli U19
20:00
Darmstadt 98 U19
VS
Nurnberg U19

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Lazio U19
VS
Roma U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Pisa U19
VS
Crotone U19
17:00
Monza U19
VS
Udinese U19
19:30
Chievo U19
VS
Parma U19
19:30
Cittadella U19
VS
Verona U19
19:30
Cremonese U19
VS
Brescia U19
19:30
Vicenza Virtus U19
VS
Reggiana U19
19:30
Pordenone U19
VS
Venezia U19
19:30
Lecce U19
VS
Salernitana U19
19:30
Pescara U19
VS
Frosinone U19
19:30
Spezia U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Reggina U19
VS
Napoli U19
20:30
Cosenza U19
VS
Benevento U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Brno U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Plzen U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:15
Slavia Prague U19
VS
Slovacko U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Opava U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Ostrava U19
19:00
Pribram U19
VS
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Lechia Gdańsk U18
17:00
Slask U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:30
Cracovia U18
VS
Gornik Z. U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:55
Masfut
VS
Dibba Al Fujairah
19:55
Al Urooba
VS
Al Thaid

65437 Panama - Lpf

03:00
San Francisco
VS
Atlético Chiriquí
06:00
Costa del Este
VS
Sporting San Miguelito

98 Australia - Npl South Australian

11:00
Croydon Kings
VS
Campbelltown City
11:30
Modbury Jets
VS
Adelaide United ||
11:30
Cumberland United
VS
Adelaide Comets
11:30
Adelaide City
VS
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

19:00
Drita
VS
Drenica
19:00
KF Llapi
VS
Arbëria
19:00
Besa Pejë
VS
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Goldau
VS
Muttenz
21:00
Baden
VS
Langenthal
21:00
Wohlen
VS
Zug
21:00
Solothurn
VS
Schötz
21:00
Tuggen
VS
Höngg
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Winterthur II
21:00
Red Star Zürich
VS
Kosova
21:00
Balzers
VS
Thalwil
22:00
Echallens
VS
Meyrin
22:00
Bulle
VS
Naters
22:30
Martigny Sports
VS
Lausanne II
22:30
Vevey Sports
VS
Terre Sainte
22:30
Lancy
VS
Azzurri 90
23:00
Young Boys II
VS
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Brühl
VS
Köniz
21:00
Bavois
VS
Bellinzona
21:00
YF Juventus
VS
Black Stars
21:00
Zürich II
VS
Rapperswil-Jona
22:00
Étoile Carouge
VS
Sion II
22:30
Yverdon Sport
VS
Breitenrain
23:00
Stade Nyonnais
VS
Cham

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:30
Stripfing
VS
Mauerwerk
21:00
Wiener Viktoria
VS
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

13:00
Edgeworth Eagles
VS
Broadmeadow Magic

227 Russia - Pfl

13:00
Sakhalin
VS
Krasnyy-SGAFKST
18:00
Znamya Noginsk
VS
Kaluga
18:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Kvant
19:00
Salyut Belgorod
VS
Avangard Kursk
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Metallurg Vidnoye
20:00
Ryazan
VS
Khimki 2
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Fakel II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

18:43
Panevėžys
VS
ซูดูว่า

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
AIK W
VS
Bollstanäs W
20:00
Kvarnsvedens W
VS
Sandviken W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Mallbacken W

556 Belgium - 1st National Women

18:00
SG-Tertre-Hautrage W
VS
Genk II W
20:00
Massenhoven W
VS
Mechelen W
20:00
Wuustwezel W
VS
Standard Liège II W
20:00
RFC de Liege W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Famkes Merkem W
VS
Moldavo W
21:30
Chastre W
VS
OH Leuven II
22:00
Gent II W
VS
Kontich W
23:00
Anderlecht II W
VS
Eva's Tienen W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Marítimo U23
VS
Portimonense U23
21:00
Rio Ave U23
VS
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

18:00
Rayo Vallecano II W
VS
Atlético Madrid III W
21:00
Castejón W
VS
Pradejón W
21:00
Oiartzun W
VS
Aurrerá de Vitoria W
21:00
Cáceres II W
VS
Santa Teresa II W
21:30
Monte W
VS
Gijón FF W
21:30
Logroño II W
VS
Atlético Revellín W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:00
Real Oviedo II W
VS
Llanera W
22:00
UD Logroñés W
VS
Berriozar W
22:00
Itaroa Huarte W
VS
Osasuna II W
22:00
Real Sociedad II W
VS
San Ignacio W
22:00
Zamora Amigos Duero W
VS
Torrelodones W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
Montaña Alta W
23:00
Arratia W
VS
Tolosa W
23:00
Levante III W
VS
Elche W
02:00
Llamoro W
VS
Real Unión Tenerife II W
05:00
Julio Suárez W
VS
Las Majoreras W
05:00
Geneto del Teide W
VS
Juventud San Sebastián W
05:00
Furia Arona W
VS
San Antonio Pilar W

3483 USA - USL League One

00:00
Orlando City II
VS
Greenville Triumph
05:30
Richmond Kickers
VS
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Cliftonville U20
VS
Crusaders U20
20:00
Coleraine U20
VS
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

05:00
Santa Fe U19
VS
Rusadir U19
05:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Málaga U19
05:00
Séneca U19
VS
Sanluqueno U19
05:00
Sevilla U19
VS
Real Betis U19
05:00
Calavera U19
VS
Recreativo Huelva U19
05:00
Córdoba U19
VS
Castilleja U19
05:00
Polillas U19
VS
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

19:00
Karavas
VS
Keratsini
19:30
Aetos Loutron
VS
Pyliou

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Botafogo U20
20:00
Flamengo RJ U20
VS
América RJ U20
20:00
Vasco U20
VS
Fluminense U20
21:00
Volta Redonda U20
VS
Resende U20
01:00
Cabofriense U20
VS
Americano U20
01:00
Portuguesa RJ U20
VS
Friburguense U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Aerostar Bacău
VS
Comuna Recea
15:00
ASU Poli Timişoara
VS
CSM Slatina
15:00
Unirea Slobozia
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Metaloglobus
VS
Csikszereda
15:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Sporting Turnu
VS
Şcolar Reşiţa
15:30
Concordia Chiajna
VS
SSC Farul

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Chauvigny
VS
Poitiers
23:00
Aviron Bayonnais
VS
Bressuire
23:30
Neuville
VS
Bordeaux II
00:00
Libourne
VS
Cognac
00:00
Stade Bordelais
VS
Anglet Genets
00:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Agde
VS
Toulouse II
20:00
Stade Beaucairois
VS
Blagnac
20:30
Rodez II
VS
Muret
21:00
Castanet
VS
Balma
21:00
Alberes Argelès
VS
Montpellier II
21:00
Narbonne
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Racing Colombes 92
VS
PSG II
20:00
Les Ulis
VS
Bretigny Foot
21:00
Mantes 78
VS
Aubervilliers
21:00
Drancy JA
VS
Linas-Montlhery
21:30
Créteil II
VS
Meaux Academy Football
21:30
Paris II
VS
Blanc Mesnil
22:00
Ivry US
VS
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

18:00
Lucciana
VS
Villefranche SJB
19:00
Corte
VS
Cannet Rocheville
20:00
Nice II
VS
Rousset-Ste Victoire
20:00
Côte Bleue
VS
Furiani-Agliani
23:00
Cannes
VS
Istres

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Tanabi
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Brasilis
VS
Flamengo SP
01:00
Manthiqueira
VS
União Mogi
01:00
Atlético Mogi
VS
São José EC
01:00
Mauaense
VS
Jabaquara
01:00
Osasco
VS
Mauá
02:00
Francana
VS
XV de Jaú

401 Slovakia - Youth League

16:00
Dukla U19
VS
DAC U19
16:00
Žilina U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Senica U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Poprad U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Nitra U19

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:30
Andelsbuch
VS
FC Egg
20:00
Hard
VS
Admira Dornbirn
21:00
Alberschwende
VS
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
Lustenau
VS
Ludesch
21:00
Göfis
VS
Höchst
21:00
Nenzing
VS
Bizau

453172 Macao - Primeira Division

15:00
Monte Carlo
VS
Tak Chun Ka I
17:00
Hang Sai
VS
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

21:00
Mons Calpe
VS
St Josephs FC
23:30
Lions FC
VS
Glacis United

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Kochi United
11:00
Sony Sendai
VS
Biwako Shiga
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Osaka
11:00
Nara Club
VS
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Harima
VS
Nittaidai W
11:00
Setagaya Sfida
VS
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก 3

15:45
ACDC
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Kabin United
VS
Banbueng
15:45
Wat Bot City
VS
See Kwae
15:45
Yasothon
VS
Sakon Nakhon
15:45
Kanjanapat Group
VS
Bang Pa-in
15:45
Samut Songkhram
VS
Saraburi United
16:00
Welfare Royal Air Force
VS
ม.ธนบุรี
16:00
Army
VS
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Siam
VS
Muangnont
16:00
Uttaradit
VS
Nan
16:00
Surin Sugar
VS
Udon United
16:00
Krabi
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Jalor City
VS
Nara United
16:00
Pattani
VS
Trang
16:00
Assumption United
VS
Ang Thong
18:30
Chachoengsao Hi-Tek
VS
Royal Thai Fleet

1233 Finland - Kolmonen

17:00
VJS
VS
Peimari United
19:00
PeKa
VS
Futura
19:00
Kraft
VS
PK-37