lsm99

ตารางบอล 25 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:15
อาร์เซน่อล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

20:00
Fylde
VS
Altrincham

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
โกรนิงเงิน
20:30
วิเทสส์
VS
พีเอสวี
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เฮราเคิล
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เฟเยนูร์ด
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
โวล์ฟสบวร์ก
VS
Arminia Bielefeld
00:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
Lens
VS
น็องต์
21:00
แบรสต์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
บอร์กโดซ์
VS
นีมส์
21:00
เม็ตซ์
VS
แซงต์ เอเตียน
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แร็งส์
23:00
นีซ
VS
ลีลล์
03:00
โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
กายารี่
VS
Crotone
21:00
Benevento
VS
นาโปลี
21:00
ปาร์มา
VS
Spezia
00:00
ฟิออเรนติน่า
VS
อูดิเนเซ่
02:45
ยูเวนตุส
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00
กาดิซ
VS
บียาร์เรอัล
00:30
เกตาเฟ่
VS
เกรนาดา
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เอสดี ฮูเอสก้า

479 เจลีก

12:00
สากัน โตสู
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มาชิดา เซลเวีย
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
13:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
14:00
เอฮิเมะ
VS
โทชิกิ SC
16:30
FC เรียวเคียว
VS
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
ชลบุรี เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Friendly International

20:00
เอธิโอเปีย
VS
แซมเบีย

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
FC Romania
VS
Bracknell Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
TEC
VS
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Heidenheim
VS
Osnabrück
19:30
Bochum
VS
Erzgebirge Aue
19:30
Sandhausen
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

19:00
Saarbrücken
VS
Verl
20:00
Bayern München II
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
St. Pauli II
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Havelse
VS
HSC Hannover
20:00
VfB Oldenburg
VS
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
Oberneuland
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Carl Zeiss Jena
19:30
Chemnitzer FC
VS
Luckenwalde
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Lichtenberg
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Pirmasens
VS
Freiburg II
20:00
TuS RW Koblenz
VS
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Wegberg-Beeck
VS
Homberg
20:00
Borussia Dortmund II
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:30
Vatan Sport
VS
Bremer SV
21:00
Union Bremen
VS
Borgfeld
21:30
SFL Bremerhaven
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
HEBC
VS
Hamm United
20:00
Niendorfer TSV
VS
Paloma
20:00
Rugenbergen
VS
Bramfelder SV
20:00
Buchholz
VS
Süderelbe
21:00
Union Tornesch
VS
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
SV Zeilsheim
VS
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Fernwald
VS
Baunatal
21:00
Eddersheim
VS
Ginsheim
21:00
SV Steinbach
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

21:00
SV Breinig
VS
Düren Merzenich
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Hennef 05
21:00
Borussia Freialdenhoven
VS
VfL Vichttal
21:15
Siegburger SV
VS
BCV Glesch / Paffendorf
21:15
Wesseling-Urfeld
VS
Deutz
21:30
FC BW Friesdorf
VS
Fortuna Köln II
21:30
Pesch
VS
Hürth
21:30
Frechen
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
Monheim
VS
Germania Ratingen
21:00
1. FC M'gladbach
VS
Meerbusch
21:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kray
21:00
Schonnebeck
VS
SF Niederwenigern
21:00
Cronenberger SC
VS
FSV Duisburg
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
SF Baumberg
21:00
TVD Velbert
VS
Teutonia St.Tönis
21:15
Sterkrade-Nord
VS
Kleve
21:30
Hilden
VS
Union Nettetal
21:30
Dusseldorf-West
VS
SC Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Northeim
VS
Germania Egestorf
21:00
Heeslinger SC
VS
VfL Oldenburg
21:00
BW Lohne
VS
Kickers Emden
21:00
Spelle-Venhaus
VS
Rotenburger SV
21:00
Eintracht Celle
VS
Bersenbrück
21:00
Gifhorn
VS
Lupo-Martini
21:00
Arminia Hannover
VS
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

20:00
Neustrelitz
VS
Hertha Zehlendorf
20:00
Tasmania Berlin
VS
Rostocker FC
20:00
CFC Hertha
VS
Staaken
20:00
Hansa Rostock II
VS
BSC Süd 05
20:00
Lok Stendal
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Torgelower SV Greif
VS
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Ludwigsfelder FC
VS
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00
Gonsenheim
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Wormatia Worms
VS
Dudenhofen
21:30
Elversberg II
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Eckernforder SV
VS
Altenholz
20:00
Todesfelde
VS
Oldenburger SV
20:00
Eichede
VS
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

21:00
TuS Haltern
VS
Gütersloh
21:00
Sportfreunde Siegen
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Hammer SpVg
VS
Preußen Münster II
21:00
Schermbeck
VS
Wattenscheid 09
21:00
Paderborn 07 II
VS
Eintracht Rheine
21:00
ASC Dortmund
VS
Westfalia Herne
21:00
Holzwickeder SC
VS
Sprockhövel
21:00
Erndtebrück
VS
Vreden
21:00
Victoria Clarholz
VS
Kaan-Marienborn

919 Armenia - Premier League

19:00
Van
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
St. Pölten
20:30
Wattens
VS
Hartberg
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Sabah
VS
Sumqayıt
19:00
Zira
VS
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Lida
VS
Krumkachy
18:30
Granit
VS
Naftan
19:00
Slonim
VS
Gomelzheldortrans
20:00
Orsha
VS
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

19:30
Antwerp
VS
Beerschot-Wilrijk
22:00
KV Oostende
VS
Zulte-Waregem
00:15
Sint-Truiden
VS
Standard Liège
02:45
Sporting Charleroi
VS
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

22:00
Union Saint-Gilloise
VS
Club Brugge II
02:00
RFC Seraing
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:30
Mladost Doboj Kakanj
VS
Borac Banja Luka
23:00
Sarajevo
VS
Krupa na Vrbasu
01:05
Radnik Bijeljina
VS
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

20:30
GOSK Gabela
VS
Gorazde
20:30
TOSK Tesanj
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

17:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Slavia Sofia
22:45
Arda
VS
CSKA Sofia
01:15
Montana
VS
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Sportist Svoge
VS
Yantra 1919
19:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Strumska slava
19:30
FK Minyor Pernik
VS
Vitosha Bistritsa
19:30
Dobrudzha 1919
VS
OFK Pirin
21:00
Sozopol
VS
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Gorica
VS
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Bijelo Brdo
VS
Osijek II
20:00
Dinamo Zagreb II
VS
Junak
21:00
Inter Zaprešić
VS
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Anorthosis
VS
อาโปเอล
23:00
Omonia Nicosia
VS
Enosis
00:00
Ethnikos Achna
VS
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Alki Oroklini
VS
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
Zbrojovka Brno
VS
Příbram
20:30
Opava
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Slovan Liberec
VS
Jablonec
23:00
Sparta Praha
VS
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Lisen
20:30
Táborsko
VS
Varnsdorf
20:30
Vlašim
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
Horsens
VS
Nordsjælland
22:00
Randers
VS
SønderjyskE
00:00
AGF
VS
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

19:00
Fremad Amager
VS
Silkeborg
20:00
Hvidovre
VS
Viborg

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Trans
VS
Levadia
18:00
Kuressaare
VS
Flora
20:00
Nõmme Kalju
VS
Paide

1233 Finland - Ykkonen

21:00
VPS
VS
Gnistan

125 Greece - Super League

21:00
Asteras Tripolis
VS
OFI
23:15
Apollon Smirnis
VS
Lamia
01:30
PAS Giannina
VS
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Zalaegerszegi TE
VS
Budafoki MTE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MOL Vidi
01:30
Diósgyőr
VS
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Soroksár SC
VS
Szolnoki MÁV
19:30
Dorogi
VS
Siófok
19:30
DEAC
VS
Csákvári TK
23:00
Ajka
VS
Vasas
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Szeged 2011
23:00
Pécsi MFC
VS
Gyirmót
23:00
Békéscsaba
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Kazincbarcika
VS
Szombathelyi Haladás
01:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Debrecen

455 Republic of Ireland - Premier Division

21:00
Waterford United
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

02:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

22:00
Cosenza
VS
เลชเช่
03:00
Cremonese
VS
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

18:00
Tukums
VS
Metta / LU
19:00
Ventspils
VS
Liepāja
21:00
Valmiera / BSS
VS
Spartaks Jūrmala
21:00
Riga
VS
FC Daugavpils / Progress
23:00
Rīgas FS
VS
Jelgava

748 Latvia - First Liga

19:00
Super Nova
VS
JDFS Alberts
19:00
Dinamo Riga
VS
Grobiņa
22:00
Rēzekne / BJSS
VS
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

20:30
Skendija 79
VS
Rabotnicki
20:30
Makedonija
VS
Akademija Pandev
20:30
Belasica
VS
Borec
20:30
Pelister
VS
Struga
20:30
Vardar
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

21:00
Santa Lucia
VS
Valletta
21:00
Hibernians
VS
Lija Athletic
01:15
Gudja United
VS
Floriana
01:15
Sirens
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

21:00
Marsa
VS
Qormi
01:15
Pembroke Athleta
VS
Swieqi

2345 Moldova - National Division

19:00
Zimbru
VS
Dinamo-Auto
19:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Petrocub
22:00
Speranţa Nisporeni
VS
Dacia-Buiucani

998 Montenegro - First League

19:30
Petrovac
VS
Sutjeska
20:00
Rudar
VS
Jezero
22:00
Mladost
VS
Mladost Ljeskopolje
23:00
Iskra
VS
Zeta
01:00
Budućnost
VS
Dečić

998 Montenegro - Second League

19:30
Jedinstvo
VS
Ibar
19:30
Igalo
VS
Drezga
19:30
Arsenal Tivat
VS
Mornar
19:30
Kom
VS
Bokelj
19:30
Grbalj
VS
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Molde
VS
Strømsgodset
00:00
Vålerenga
VS
Kristiansund
00:00
Sarpsborg 08
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Aalesund
VS
Odd
02:30
Bodø / Glimt
VS
Mjøndalen

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Lillestrøm
VS
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Raków Częstochowa
VS
Stal Mielec
23:30
Lech Poznań
VS
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

18:40
Arka Gdynia
VS
Zagłębie Sosnowiec
18:40
Puszcza Niepołomice
VS
Nieciecza
21:00
Górnik Łęczna
VS
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Moreirense
VS
Marítimo
22:00
Farense
VS
Rio Ave
00:30
Famalicão
VS
Boavista
03:00
Vitória SC
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Varzim
VS
Estoril
22:00
UD Oliveirense
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

23:45
Viitorul
VS
Argeş
02:30
Voluntari
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ural
VS
Tambov
20:30
Rostov
VS
Khimki
23:00
Akhmat Grozny
VS
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Aberdeen
VS
เซลติก
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Livingston

296 Serbia - Super Liga

20:00
Bačka Palanka
VS
Inđija
20:00
Zlatibor Čajetina
VS
Vojvodina
20:00
Novi Pazar
VS
Rad Beograd
22:00
Proleter Novi Sad
VS
Voždovac
22:00
Mačva Šabac
VS
Napredak
03:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Javor Ivanjica

296 Serbia - Prva Liga

19:30
Dinamo Vranje
VS
Dubocica
19:30
Radnički Kragujevac
VS
Zemun
19:30
Kabel Novi Sad
VS
Loznica
19:30
Radnički Pirot
VS
Kolubara
19:30
Žarkovo
VS
Borac Čačak

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
DAC
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Žilina II
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

18:00
Bravo
VS
Aluminij
20:00
Tabor Sežana
VS
Olimpija
23:30
Domžale
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Smartno
VS
Krško
20:00
Brda Dobrovo
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Ponferradina
00:15
เลกาเนส
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:15
เตเนริเฟ
VS
เอสปันญ่อล
02:30
อัลบาเซเต้
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
02:30
มาลากา
VS
Mirandés
03:00
เรอัลซาราโกซา
VS
Sabadell

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
Kalmar
VS
Falkenberg
20:30
Östersunds FK
VS
Hammarby
23:30
Örebro
VS
Helsingborg
23:30
มัลโม่
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

20:30
AFC Eskilstuna
VS
Dalkurd
20:30
Akropolis
VS
Norrby
23:30
Trelleborg
VS
Degerfors

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Nyköping
VS
Sollentuna
20:00
IFK Luleå
VS
IF Karlstad Fotboll
22:00
Tegs SK
VS
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Lindome
VS
Landskrona
23:00
Värnamo
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

22:00
ยังบอยส์
VS
Luzern
22:00
Sion
VS
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Yeni Malatyaspor
VS
Gençlerbirliği
20:00
Alanyaspor
VS
Fatih Karagümrük
23:00
Fenerbahçe
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Osmanlıspor
VS
Balıkesirspor
17:30
Bandırmaspor
VS
Adana Demirspor
20:00
İstanbulspor
VS
Eskişehirspor
20:00
Adanaspor
VS
Tuzlaspor
23:00
Altay
VS
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Inhulets
VS
Mariupol
22:00
Kolos Kovalivka
VS
Minai
00:30
Zorya
VS
Rukh Vynnyky

5 Brazil - Serie A

08:00
Atlético Mineiro
VS
Sport Recife
02:00
Fluminense
VS
Santos
02:00
Atlético GO
VS
Palmeiras
04:15
Internacional
VS
ฟลาเมงโก
04:15
Athletico PR
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

08:00
América Mineiro
VS
Confiança
02:00
Náutico
VS
Cruzeiro
04:15
Figueirense
VS
Juventude
04:15
Guarani
VS
Avaí
06:30
Botafogo SP
VS
Vitória

5 Brazil - Copa do Brasil

06:30
São Paulo
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie C

01:30
Ypiranga Erechim
VS
Boa
02:00
Brusque
VS
EC São José
02:00
Londrina
VS
Ituano
03:00
Tombense
VS
Volta Redonda
04:00
Santa Cruz
VS
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Junior
VS
Millonarios
23:30
Envigado
VS
Alianza Petrolera
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Atlético Nacional
04:00
Santa Fe
VS
Boyacá Chicó
06:05
América de Cali
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

01:00
Bogotá
VS
Tigres
03:00
Leones FC
VS
Real Cartagena
04:00
Cortuluá
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

05:00
Alajuelense
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

08:30
LDU Quito
VS
El Nacional
03:30
Olmedo
VS
Independiente del Valle
06:00
LDU Portoviejo
VS
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Chalatenango
03:30
Jocoro
VS
Municipal Limeño
04:00
Once Municipal
VS
FAS
04:00
Firpo
VS
Águila
04:15
Alianza
VS
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:05
Antigua GFC
VS
Iztapa
04:10
Guastatoya
VS
Sacachispas

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Chimaltenango
VS
Comunicaciones II
00:00
Xinabajul
VS
Quiché
00:00
Puerto San Jose
VS
Nueva Concepción
00:00
Suchitepéquez
VS
Deportivo Reu
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Mixco
00:00
Carchá
VS
Mictlán
04:00
Marquense
VS
Plataneros

458 Mexico - Liga MX

08:00
Tigres UANL
VS
Juárez
09:00
Mazatlán
VS
มอนเตอร์เรย์
09:00
América
VS
Atlas
01:00
Toluca
VS
Tijuana
06:30
Guadalajara
VS
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Jalapa
09:00
Walter Ferreti
VS
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo San Lorenzo
VS
Nacional Asunción
06:15
Libertad
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

07:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Alianza Lima
07:00
Ayacucho
VS
Melgar
07:00
Carlos Manucci
VS
Real Garcilaso
07:00
Atlético Grau
VS
Sporting Cristal
07:00
Deportivo Municipal
VS
Deportivo Binacional
07:00
Universitario
VS
UTC Cajamarca
07:00
Academia Cantolao
VS
Sport Boys
07:00
Universidad San Martín
VS
Carlos Stein
07:00
Cienciano
VS
César Vallejo
07:00
Alianza Universidad
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

03:00
Defensor Sporting
VS
ลิเวอร์พูล
03:00
Danubio
VS
Cerro
03:00
Nacional
VS
Fénix
03:00
Boston River
VS
Progreso
03:00
Deportivo Maldonado
VS
Plaza Colonia
03:00
Rentistas
VS
Torque
03:00
Cerro Largo
VS
River Plate
04:45
Wanderers
VS
Peñarol
04:45
Wanderers
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
โคลัมบัส ครูว์
08:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:30
ลอสแอนเจลิส
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
Phoenix Rising
VS
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

20:30
Stellenbosch
VS
Moroka Swallows
20:30
Tshakhuma
VS
TS Galaxy

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
KOZAF
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
Lubumbashi Sport
20:30
Saint Eloi Lupopo
VS
Vita Club
20:30
Dauphins Noirs
VS
RCK
21:30
Motema Pembe
VS
TP Mazembe

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Polisi Tanzania
VS
Biashara United
20:00
Mwadui
VS
JKT Tanzania
23:00
KMC
VS
Young Africans
06:00
Mtibwa Sugar
VS
Azam

2931 Andorra - Primera División

18:00
FC Santa Coloma
VS
Engordany
20:00
Inter Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
22:00
Carroi
VS
Penya Encarnada
00:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

18:00
UE Santa Coloma II
VS
Jenlai
21:00
La Massana
VS
Ranger's
23:00
Encamp
VS
Ordino
00:00
Atlètic Amèrica
VS
Engordany II

21462 Kuwait - Premier League

21:35
Al Sahel
VS
Al Qadsia
23:50
Kazma
VS
Al Kuwait
23:50
Khaitan
VS
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Tripoli
VS
Al Nejmeh
19:30
Al Ansar
VS
Al Ahed
19:30
Salam Zgharta
VS
Bourj

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Ahli
VS
Al Sadd
23:45
Al Rayyan
VS
Al Duhail

15326 Bermuda - Premier League

08:00
St. George's Colts
VS
Robin Hood
01:00
Devonshire Cougars
VS
Somerset Trojans
01:00
Devonshire Colts
VS
Southampton Rangers
01:00
Dandy Town Hornets
VS
SBRC
01:00
X-Roads Warriors
VS
PHC Zebras

5618 China PR - League One

14:00
Chengdu Qianbao
VS
Taizhou Yuanda
17:00
Shaanxi Chang'an
VS
Jiangxi Liansheng
18:35
Beijing BG
VS
Beijing Renhe

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Daegu
VS
Pohang Steelers
12:00
Gwangju
VS
Sangju Sangmu
14:30
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

12:00
Cheonan City
VS
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

17:00
FLC Thanh Hoa
VS
Song Lam Nghe An
17:00
Quang Nam
VS
Da Nang
17:00
Nam Dinh
VS
Hai Phong
17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Sai Gon
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Viettel

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dong Thap
VS
Hue
15:30
Tay Ninh
VS
Dak Lak
15:30
Can Tho
VS
Long An

11240938 เอเอฟซีคัพ

06:00
Al Ahed
VS
Al Jaish
06:00
Wathba
VS
Al Ansar
06:00
Al Qadsia
VS
Al Jazeera
06:00
Tatung
VS
Kitchee
06:00
Al Faysali
VS
Al Kuwait
06:00
Hilal Al-Quds
VS
Manama
06:00
Istiqlol Dushanbe
VS
Dordoi Bishkek
06:00
Al Riffa
VS
Dhofar
06:00
Khujand
VS
Altyn Asyr

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
HV & CV Quick
VS
GVV Unitas
20:00
Hoogland
VS
Westlandia
20:00
Gemert
VS
ADO '20
20:00
DEM
VS
USV Hercules
20:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Hollandia
20:30
Groene Ster
VS
Dongen
20:30
HSC '21
VS
UNA
20:30
OSS '20
VS
EVV
20:30
Blauw Geel '38
VS
OFC Oostzaan

99474 World - CAF Confederations Cup

02:00
Pyramids FC
VS
RSB Berkane

556 Belgium - Division 3: ACFF

21:00
Ganshoren
VS
Couvin-Mariembourg
21:00
Hamoir
VS
Waremme
21:00
Warnant
VS
Excelsior Virton
21:00
Jette
VS
Tubize
21:00
US Givry
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

21:00
Zelzate
VS
Toekomst Menen
21:00
Merelbeke
VS
Gullegem
21:00
Olsa Brakel
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

21:00
Pepingen-Halle
VS
KSC City Pirates
21:00
Eendracht Aalst
VS
Sporting Hasselt
21:00
Diegem Sport
VS
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Berchem Sport
VS
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

21:00
Bambrugge
VS
FC Lebbeke
21:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Sint-Niklaas
21:00
Eppegem
VS
Jong Lede
21:00
Anzegem
VS
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

21:00
Eendracht Termien
VS
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

21:00
Schaerbeek-Evere
VS
PAC Buzet
21:00
Entité Manageoise
VS
Ostiches
21:00
Gosselies Sports
VS
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Stockel
VS
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

21:00
Jodoigne
VS
Oppagne-Wéris
21:00
Huy
VS
Wanze / Bas-Oha
21:00
Stade Disonais
VS
Aywaille
21:00
Richelle United
VS
Sprimont-Comblain
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Marloie Sport
21:00
Mormont
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

21:00
Berg en Dal
VS
Oppuurs
21:00
Retie
VS
Kalmthout
21:00
Rapid Leest
VS
Vorselaar
21:00
Bevel FC
VS
Ranst
21:00
Vosselaar
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Liedekerke
21:00
Saint-Josse
VS
Kosova Schaerbeek
21:00
Léopold
VS
Football Club Schaerbeek
21:00
Etterbeek
VS
BX Brussels
21:00
Sportive Brainoise
VS
Grez-Doiceau
21:00
Stade Everois
VS
Walhain
21:00
Union Lasne-Ohain
VS
Ixelles
21:00
Nivellois
VS
NSeth Berchem
21:00
Sporting Bruxelles
VS
Genappe
21:00
Grimbergen
VS
Linden
21:00
SC Aarschot
VS
Veltem
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Sporting Kampenhout
21:00
Bodegem Kapelle United
VS
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

21:00
Soignies Sports
VS
Houdeng
21:00
Le Roeulx
VS
RAS Monceau
21:00
Belœil
VS
Solre-sur-Sambre
21:00
Snef-Tyber
VS
Molenbaix
21:00
Montignies
VS
Ransart
21:00
Hornu
VS
Gilly
21:00
Morlanwelz
VS
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Herk
VS
Bilzerse Waltwilder
21:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Torpedo Hasselt
21:00
Herkol
VS
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Zepperen-Brustem
VS
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

21:00
Ethe Belmont
VS
Aubange
21:00
Florenville
VS
La Roche
21:00
Vaux-Noville
VS
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Chevetogne
VS
Flavion-Morialmé
21:00
Meux II
VS
Grand-Leez
21:00
Loyers
VS
Condruzien
21:00
Ciney
VS
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Andennais
VS
Biesme
21:00
ES de la Molignée
VS
Nismes
21:00
Beauraing
VS
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00
Munkzwalm
VS
Dendermonde
21:00
Eendracht Zele
VS
Drongen
21:00
HO Kalken
VS
Excelsior Mariakerke
21:00
Lokeren Doorslaar
VS
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
RC Lauwe
VS
Lauwe
21:00
Sparta Heestert
VS
Rumbeke
21:00
Racing Waregem
VS
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ustrem Donchevo
VS
Dunav 2010
20:00
Inter Dobrich
VS
Chernomorets Balchik
20:00
Spartak Varna
VS
Benkovski Byala
20:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Ludogorets III
20:00
Chernolomets
VS
Topolite

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Oroklini / Troulloi
VS
Elia Lythrodonta
19:30
O Kormakitis
VS
Elpida Astromeritis
19:30
Omonia 29is Maiou
VS
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Dukla Praha II
VS
Jablonec II
16:15
Hradec Kralove II
VS
Chlumec nad Cidlinou
16:15
Pardubice II
VS
Slovan Velvary
16:15
Slavia Praha II
VS
Sokol Hostoun
16:15
Admira Praha
VS
Příbram II
16:30
Viktoria Plzen II
VS
Sparta Praha II
20:30
Sokol Živanice
VS
Bohemians 1905 II
20:30
Sokol Zápy
VS
Slovan Liberec II
20:30
Rakovnik
VS
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Uničov
VS
Vrchovina
16:15
Sigma Olomouc II
VS
Hanácká
16:15
Banik Ostrava II
VS
Slovácko II
20:30
Znojmo
VS
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Slavoj Mýto
VS
Hvězda Cheb
20:30
Otava Katovice
VS
Tatran Sedlcany
20:30
Český lev - Union Beroun
VS
Spartak Sobeslav
20:30
České Budějovice II
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

20:30
Banik Sous
VS
Tatran Rakovnik
20:30
Arsenal Česká Lípa
VS
Meteor Praha
20:30
Chomutov
VS
Olympie Brezova
20:30
FK Brandys nad Labem
VS
Louny
20:30
Dobris
VS
Ostrov
20:30
Aritma Praha
VS
Slaný
20:30
Neratovice-Byškovice
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:30
Kolín
VS
Trutnov
20:30
Dvůr Králové
VS
Kosmonosy
20:30
Hlinsko
VS
Vysoke Myto
20:30
Sokol Libiš
VS
Poříčany
20:30
Čáslav
VS
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Slavičín
VS
Kozlovice
20:30
Tatran Všechovice
VS
Valašské Meziříčí
20:30
Šumperk
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:30
Velka Bites
VS
Zbrojovka Brno II
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Hodonín-Šardice
20:30
Slavoj Polná
VS
Sokol Tasovice
20:30
Sokol Lanžho
VS
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Avarta
VS
Slagelse B&I
19:00
AB
VS
FA 2000
19:00
Næstved
VS
AB Tårnby

1233 Finland - Kakkonen

19:00
OLS
VS
JS Hercules
19:00
KuFu-98
VS
Vaajakoski
19:00
MiPK
VS
Kultsu

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

21:00
Velay
VS
Montlucon
21:00
Chambery
VS
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Sochaux II
VS
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
C' Chartres II
VS
Avoine OCC
21:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Strasbourg II
20:30
Prix-lès-Mézières
VS
Mulhouse

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Wasquehal
VS
Croix Football IC
21:00
Vimy
VS
Lille II
21:00
Amiens SC II
VS
US Chantilly

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Aetos Orfani
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Anagennisi Thalassias
20:00
Aris Avato
VS
Ampelokipon Drama
20:00
Pandramaikos
VS
Iraklis Ampelokipon
20:00
Didymoteicho
VS
Orfeas Xanthi
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Ethnikos Sochos
20:00
Evosmou
VS
Elpida Sapes

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Fokikos
VS
Ipato
20:00
Iraklis Psachna
VS
Atalanti
20:00
Thiseas Agria
VS
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Amvrysseas
VS
Nea Artaki
20:00
Opountios
VS
Diagoras Stefanovik

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Kozani
VS
Atromitos Palamas
20:00
Anagennisi Karditsas
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Dias Diou
VS
Meteora
20:00
Elassona
VS
Makedonikos Foufas
20:00
Fikis
VS
Oikonomos
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Karitsa
20:00
Iraklis Larissa
VS
Sellana

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
Niki Agkathia
VS
PAO Koufalion
20:00
Edessaikos
VS
Anagennisi Plagia
20:00
PAOK Alexandreia
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Makedonikos Neapolis
20:00
Thermaikos Thermis
VS
Ethnikos Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Aetos Varvaras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Panagriniakos
VS
Thyella Katsikas
20:00
Anagennisi Artas
VS
Agios Matthaios
20:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Preveza
20:00
Tilikratis
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Thyella Monastirakiou
VS
Missolonghi
20:00
Lefkimmi
VS
Amvrakikos Loutrou
20:00
Kerkyra
VS
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Nafplio 2017
VS
Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos
VS
Molaikos
20:00
Ermionidas-Ermis
VS
Foinikas N. Epidavrou
20:00
PAO Rouf
VS
Kifisia
20:00
Panarkadikos
VS
Koronida Koiladas
20:00
Pangytheatikos
VS
Ermis Meligous

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Videoton II
VS
Lipot SK
19:30
Bicskei
VS
Papai Perutz
19:30
Balatonfuredi
VS
Puskás II
19:30
BKV Előre
VS
Veszprém
19:30
Nagykanizsai ULE
VS
Szabadkikoto
19:30
Komárom
VS
Tatabánya
19:30
MTE 1904
VS
SC Sopron
19:30
Gardony
VS
Menfocsanak
19:30
III. Kerületi TUE
VS
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie C: Girone A

18:30
Olbia
VS
Pro Vercelli
21:00
Grosseto
VS
AlbinoLeffe
21:00
Pistoiese
VS
Pro Sesto
21:00
Renate
VS
Livorno
23:30
Giana Erminio
VS
Como
23:30
Lecco
VS
Piacenza
23:30
Pergolettese
VS
Pro Patria
02:00
Lucchese
VS
Juventus U23
02:30
Alessandria
VS
Pontedera
02:30
Novara
VS
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fano
VS
Mantova
21:00
FeralpiSalò
VS
Ravenna
21:00
Sambenedettese
VS
Modena
21:00
Triestina
VS
Virtus Verona
23:30
Imolese
VS
Fermana
23:30
Matelica Calcio
VS
Arezzo
23:30
Calcio Padova
VS
Südtirol
23:30
Perugia
VS
Vis Pesaro
02:30
Gubbio
VS
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Cavese
VS
Monopoli
23:30
Avellino
VS
Casertana
23:30
Bisceglie
VS
Trapani
23:30
Ternana
VS
Foggia
00:30
Teramo
VS
Juve Stabia
02:30
Turris
VS
Paganese
02:30
Vibonese
VS
Viterbese Castrense

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Borgosesia
VS
Casale
20:30
Chieri
VS
Lavagnese
20:30
Castellanzese
VS
Legnano
20:30
Gozzano
VS
Arconatese
20:30
PDHAE
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Brusaporto
VS
Cavenago Fanfulla
20:30
Caravaggio
VS
Nibionnoggiono
20:30
Casatese
VS
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Real Calepina
VS
Crema
20:30
Adrense
VS
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Adriese
VS
Campodarsego
20:30
Caldiero Terme
VS
Chions
20:30
Montebelluna
VS
Ambrosiana
20:30
Luparense
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Manzanese
VS
Cjarlins Muzane
20:30
Mestre
VS
Este
20:30
Clodiense
VS
Trento Calcio 1921
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Forlì
VS
Sammaurese
20:30
Marignanese
VS
Progresso
20:30
Mezzolara
VS
Lentigione
20:30
Sasso Marconi Zola
VS
Rimini
20:30
Seravezza
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Foligno
VS
Lornano Badesse
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Sangiovannese
20:30
Robur Siena
VS
Grassina
20:30
Sinalunghese
VS
Cannara
20:30
Trastevere
VS
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Atletico
VS
Tolentino
20:30
Castelfidardo Calcio
VS
Castelnuovo Vomano
20:30
Campobasso
VS
Matese
20:30
Montegiorgio
VS
San Nicolò
20:30
Olympia Agnonese
VS
Vastogirardi
20:30
Giulianova
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Afragolese
VS
Lanusei
20:30
Arzachena
VS
Cassino
20:30
Carbonia
VS
Savoia

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
US Bitonto
VS
Lavello
20:30
Brindisi
VS
Fidelis Andria
20:30
Sorrento
VS
Molfetta Calcio
21:00
Picerno
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Cittanovese
VS
Licata
20:30
Castrovillari
VS
Rende
20:30
Acireale
VS
Biancavilla
20:30
Dattilo
VS
San Luca
20:30
FC Messina
VS
ACR Messina
20:30
Paternò
VS
Santa Maria Cilento
20:30
Rotonda
VS
Marina di Ragusa

1578 Norway - 2. Division

20:00
Fredrikstad
VS
Brattvåg

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Sokół Ostróda
01:30
Wigry Suwałki
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

22:00
Aguia FC Vimioso
VS
Cerveira
22:00
Maria da Fonte
VS
Vidago
22:00
Vianense
VS
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

19:00
Tirsense
VS
Fafe
22:00
Desportivo Aves
VS
Felgueiras 1932
22:00
Brito
VS
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

18:00
Vila Real
VS
Marítimo II
18:00
Salgueiros
VS
Câmara de Lobos
22:00
Amarante
VS
Coimbrões
22:00
Trofense
VS
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Sanjoanense
VS
Castro Daire
22:00
Anadia
VS
São João Ver
22:00
Vila Cortez
VS
Beira-Mar
22:00
Canelas 2010
VS
Lusitania FC Lourosa

20 Portugal - 2. Division: Group E

22:00
Carapinheirense
VS
Sertanense
22:00
GRAP
VS
Mortágua
22:00
Oleiros
VS
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Sacavenense
VS
Torreense
22:00
Lourinhanense
VS
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

22:00
Fabril Barreiro
VS
Oriental Dragon
22:00
Sporting CP II
VS
Belenenses II
22:00
Estrela Amadora
VS
Oriental Lisboa
23:00
Ideal
VS
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Amora
VS
Lusitano GC Evora
22:00
Juventude Evora
VS
Moncarapachense
22:00
Aljustrelense
VS
Olhanense
22:00
Armacenenses
VS
Moura

296 Serbia - Srpska Liga - East

17:00
Car Konstantin
VS
Kablovi Zaječar
17:00
SFS Borac
VS
Dunav Prahovo
17:00
Radnički Svilajnac
VS
Sinđelić Niš
20:00
Vlasina
VS
Radan
20:00
Rembas
VS
Timočanin
20:00
Župa
VS
Mladost Medoševac
20:00
Buducnost Popovac
VS
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Budućnost Arilje
VS
Železničar Lajkovac
19:30
Sušica
VS
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Galanta
VS
Castkovce
20:00
Marcelová
VS
Kalna n. Hronom
20:00
Imeľ
VS
Nitra II
20:00
Beluša
VS
OFK Malzenice
20:00
Veľké Ludince
VS
Nové Zámky
20:00
Lednické Rovne
VS
Povazska Bystrica

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Celta de Vigo II
VS
Racing Ferrol
18:00
Covadonga
VS
Real Oviedo II
18:00
Marino de Luanco
VS
Lealtad
23:00
Pontevedra
VS
Unionistas de Salamanca
23:00
Salamanca CF UDS
VS
Coruxo
23:00
Compostela
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Langreo
VS
Real Valladolid II
23:30
Zamora
VS
Guijuelo
23:30
Cultural Leonesa
VS
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Amorebieta
17:30
Osasuna II
VS
Tudelano
18:00
Athletic Club II
VS
Racing Santander
18:00
Ejea
VS
Haro
23:00
Leioa
VS
Real Unión
23:00
Izarra
VS
Tarazona
23:00
SD Logroñés
VS
Mutilvera
23:00
CD Calahorra
VS
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
Prat
VS
Cornellà
18:00
Valencia II
VS
Peña Deportiva
18:00
UD Ibiza
VS
La Nucia
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Badalona
23:00
Olot
VS
Barcelona II
00:00
Hércules
VS
Atzeneta
00:00
Orihuela
VS
Alcoyano

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Linense
VS
Tamaraceite
18:00
Marbella
VS
Marino
18:00
Lorca Deportiva
VS
El Ejido
18:00
UCAM Murcia
VS
Linares Deportivo
18:00
Granada II
VS
Sevilla II
19:00
Las Palmas II
VS
Sanluqueño
23:00
Recreativo Huelva
VS
Algeciras
23:00
San Fernando CD
VS
Cadiz II
23:00
Yeclano
VS
คอร์โดบา
00:00
Real Betis II
VS
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Deportivo La Coruña II
VS
Paiosaco
22:30
Villalbés
VS
Polvorín
22:30
As Pontes
VS
Arzúa
22:30
Pontellas
VS
Estradense
22:30
Ribadumia
VS
Choco
22:30
Arenteiro
VS
Ourense CF
23:00
Bergantiños
VS
Silva
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Somozas
23:00
Fisterra
VS
Viveiro
23:00
UD Ourense
VS
Arosa
23:00
Barco
VS
Alondras
23:00
Rápido Bouzas
VS
Atios

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Vallobín
VS
Gijon Industrial
18:00
Lenense
VS
Caudal
18:00
Praviano
VS
Mosconia
18:00
Siero
VS
Valdesoto
18:00
San Martin
VS
L'Entregu
18:00
Real Titánico
VS
Tuilla
18:30
Ceares
VS
Avilés Stadium
21:45
Colunga
VS
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

17:45
Siete Villas
VS
Atlético Albericia
18:00
Rinconeda Polanco
VS
Bezana
22:00
Torina
VS
Cartes
23:00
Tropezón
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

17:15
Santutxu
VS
Sestao River
23:00
CD Vitoria
VS
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Castelldefels
VS
Valls
18:00
San Cristobal
VS
Montañesa
18:00
Europa
VS
Vilafranca
18:00
Girona II
VS
Vilassar Mar
18:00
Granollers
VS
Cerdanyola del Vallès
22:30
Peralada
VS
Horta
23:00
Igualada
VS
Manresa
23:00
Santfeliuenc
VS
Pobla Mafumet
23:00
Sant Andreu
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

17:45
Villajoyosa
VS
Crevillente
18:00
RC Catarroja
VS
Vilamarxant
18:00
Villarreal III
VS
Roda
22:00
Elche II
VS
Intercity
23:00
Silla
VS
Paterna
23:00
Novelda
VS
Eldense
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Jove Espanol
02:15
Hércules II
VS
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

17:00
Moratalaz
VS
Pozuelo Alarcón
17:30
Torrejón
VS
Flat Earth
17:30
Villaverde-Boetticher
VS
Leganés II
17:30
Real Aranjuez
VS
Carabanchel
17:30
Atlético de Pinto
VS
Móstoles
17:30
Parla
VS
Trival Valderas
17:45
Complutense
VS
San Fernando de Henares
18:00
Villanueva del Pardillo
VS
Unión Adarve
18:00
Santa Ana
VS
RSD Alcalá
18:00
Móstoles CF
VS
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

18:00
La Virgen del Camino
VS
Atlético Astorga
18:00
Burgos Promesas
VS
Beroil Bupolsa
18:00
Real Burgos
VS
Colegios Diocesanos
22:30
Atlético Tordesillas
VS
Salamanca II
22:30
Bembibre
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Cristo Atlético
VS
Peñaranda
23:00
Gimnástica Segoviana
VS
Mirandés II
23:00
Real Ávila
VS
Almazán
23:00
Arandina
VS
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Real Jaén
VS
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Huétor Vega
VS
Loja
18:00
Maracena
VS
Almería II
18:00
Alhaurín
VS
Alhaurino
18:00
Juventud Torremolinos
VS
Vélez
23:00
Atlético Porcuna
VS
Polideportivo Almería
00:00
Torreperogil
VS
Huétor Tájar
00:00
El Palo
VS
Union Estepona
00:00
Antequera
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Cabecense
18:00
Coria CF
VS
Utrera
18:00
Córdoba II
VS
Puente Genil
18:00
Castilleja
VS
Gerena
18:30
Xerez
VS
Conil
22:30
Sevilla III
VS
La Palma
23:00
San Roque de Lepe
VS
Lucena
00:00
Lebrijana
VS
Xerez Deportivo
00:00
Arcos
VS
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

18:00
Formentera
VS
Binissalem
22:00
San Rafael
VS
Platges de Calvià
22:00
Portmany
VS
Cardassar
22:30
Soller
VS
Génova
23:00
Manacor
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Tenisca
VS
Tenerife II
19:00
Atlético Paso
VS
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
VS
Ibarra
19:00
Atletico Victoria
VS
Vera
19:00
La Cuadra
VS
Guía
19:00
Lanzarote
VS
Unión Viera
23:30
Panadería Pulido
VS
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Águilas CF
VS
EDMF Churra
17:30
Minerva
VS
Atlético Pulpileño
18:00
El Palmar
VS
Bullense
22:30
CAP Ciudad de Murcia
VS
Huércal-Overa
22:30
Deportiva Minera
VS
Cartagena FC
22:30
Racing Murcia
VS
La Union Atletico
23:00
Muleño
VS
Mar Menor
23:00
UCAM Murcia II
VS
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

18:00
Fuente Cantos
VS
Cacereño
18:00
Miajadas
VS
Jerez
18:00
Olivenza
VS
Azuaga
18:15
Campanario
VS
Aceuchal
22:00
Chinato
VS
Calamonte
22:30
Valdivia
VS
Extremadura UD II
23:00
CD Coria
VS
Moralo
23:00
UP Plasencia
VS
Montijo
23:00
Llerenense
VS
RCP Valverdeno
23:00
Arroyo
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

18:00
Burladés
VS
Subiza
21:30
Cortes
VS
Murchante
22:30
Corellano
VS
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 16

18:00
Comillas
VS
Villegas
18:00
Vianés
VS
CDFC La Calzada
22:00
Anguiano
VS
Arnedo
22:15
Alberite
VS
Náxara
22:30
Casalarreina
VS
River Ebro
22:30
Pradejon
VS
Racing Rioja
22:45
Calasancio
VS
Logroñés II
23:00
Alfaro
VS
Varea
23:00
Tedeón
VS
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

17:30
Real Zaragoza II
VS
Valdefierro
17:30
San Juan de Mozarrifar
VS
Huesca II
22:00
Belchite 97
VS
Binéfar
22:00
Almudévar
VS
Épila
22:00
Brea
VS
Cuarte Industrial
22:00
Villanueva CF
VS
Barbastro
22:30
CDJ Tamarite
VS
Cariñena
22:30
Atletico Monzon
VS
Teruel
22:30
Borja
VS
Sariñena
22:30
Sabiñánigo
VS
Calamocha
23:00
Utebo
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Torrijos
VS
Toledo
18:00
Albacete II
VS
Almagro Spain
18:00
Azuqueca
VS
Pedroñeras
22:00
Huracán Balazote
VS
La Solana
22:30
Quintanar del Rey
VS
Almansa
22:30
Marchamalo
VS
Villacanas
23:00
Calvo Sotelo
VS
La Roda
23:00
Manzanares
VS
Ciudad Real

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

18:00
Ağrı 1970
VS
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Çatalcaspor
VS
Cizrespor

5 Brazil - Baiano 2

01:00
UNIRB
VS
Barcelona BA
01:00
ABPN Canaã
VS
Teixeira de Freitas
01:00
Jequié
VS
Colo Colo

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Iguatu
VS
União CE
01:30
Tiradentes CE
VS
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Mamoré
VS
Democrata SL
01:30
Pouso Alegre
VS
Betim

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Capivariano
VS
Velo Clube
03:30
Comercial
VS
CA Linense

909440 Cambodia - C-League

18:00
Svay Rieng
VS
Nagacorp
18:00
National Defense
VS
Visakha
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Boeung Ket

866998 Fiji - National Football League

10:00
Suva
VS
Nasinu
10:00
Navua
VS
Rewa

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Racing Club Haitien
VS
Cavaly
03:00
Racing des Gônaïves
VS
América des Cayes
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Violette AC
03:00
Juventus Hai
VS
Baltimore
03:00
Arcahaie
VS
Ouanaminthe
03:00
Rivartibonitienne
VS
Real du Cap
05:00
FICA
VS
Capoise
05:00
Tempête
VS
Don Bosco

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cosmos
VS
Domagnano
21:00
Libertas
VS
Juvenes / Dogana
21:00
Virtus
VS
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Leeds U23
VS
Norwich City U23

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Bucheon 1995
VS
Gyeongnam
14:00
Ansan Greeners
VS
Seoul E.

98 Australia - New South Wales

11:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney United

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Flamengo RJ U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Santos U20
VS
Gremio U20
01:00
Vasco U20
VS
Ceará U20
06:00
Corinthians U20
VS
Goias U20
06:00
Palmeiras U20
VS
Sao Paulo U20
06:30
Atletico-MG U20
VS
Chapecoense-SC U20

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Brisbane Roar II
VS
Peninsula Power

556 Belgium - First Amateur Division

20:30
Francs Borains
VS
Olympic Charleroi
21:00
Tienen
VS
Patro Eisden
21:00
Liège
VS
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Hallescher FC U19
17:00
Union Berlin U19
VS
Osnabruck U19
19:00
Fortuna Koln U19
VS
Preussen Munster U19
21:00
Paderborn U19
VS
Alemannia Aachen U19

41 Europe - Euro U19 Women

06:00
Serbia U19 W
VS
Italy U19 W
06:00
Andorra U19 W
VS
Ukraine U19 W

2 Poland - Central Youth League

18:00
Gwarek Zabrze U18
VS
SMS Łódź U18
18:00
Korona Kielce U18
VS
Hutnik Kraków U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
Legia U18
23:00
Arka Gdynia U18
VS
Escola Warszawa U18

65437 Panama - Lpf

03:00
Plaza Amador
VS
Deportivo Universitario
05:00
Independiente
VS
Alianza

122 Kosovo - Superliga

19:30
Prishtina
VS
Gjilani
20:00
Trepça'89
VS
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Luzern II
VS
Buochs
21:00
Bassecourt
VS
Delémont
21:30
Paradiso
VS
Gossau
22:00
Grasshopper II
VS
Biel-Bienne
22:00
Olympique de Genève
VS
La Chaux-de-Fonds
22:00
St. Gallen II
VS
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Münsingen
VS
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Rodange
VS
UNA Strassen
22:00
Jeunesse d'Esch
VS
Wiltz
22:00
Hostert
VS
F91 Dudelange
22:00
Etzella Ettelbrück
VS
RM Hamm Benfica
22:00
Mondorf-les-Bains
VS
UT Pétange
22:00
Swift Hesperange
VS
Fola Esch
02:00
Progrès Niedercorn
VS
Swift Hesperange

98 Australia - Northern Nsw

10:30
Hamilton Olympic
VS
Maitland

227 Russia - Pfl

17:00
Leningradets
VS
Zenit II
17:00
Kolomna
VS
Tver
17:00
Znamya Truda
VS
Dolgie Prudy
17:00
Zenit Izhevsk
VS
Volna Kovernino
17:00
Lada Tolyatti
VS
Ural 2
17:00
Lada SOK
VS
Chelyabinsk
17:00
SKA Rostov
VS
Legion Dynamo
18:00
KAMAZ
VS
Volga Ulyanovsk
18:00
Tuapse
VS
Biolog
18:00
Makhachkala
VS
Anzhi
19:00
Dinamo Moskva II
VS
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Zvezda Perm
VS
Nosta
19:30
Inter Cherkessk
VS
Chernomorets
19:30
Mashuk-KMV
VS
Essentuki
20:00
Murom
VS
Luki-Energiya
20:00
Tyumen
VS
Orenburg II
20:00
Druzhba
VS
Krasnodar 3
21:00
Kazanka
VS
Smolensk
21:00
Forte Taganrog
VS
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Sunnanå
VS
Lidköping W
20:00
Morön W
VS
Hammarby W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Tbilisi City
VS
Spaeri

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Victoria FC W
VS
Atlético Arousana W
17:30
Zaragoza II W
VS
Collerense II W
17:30
Pardinyes W
VS
Levante Las Planas W
17:30
Atlético de Aspe W
VS
Mislata W
18:00
Mos W
VS
Valladares W
18:00
Oceja W
VS
Sporting Gijón II W
18:00
Castro W
VS
Racing Santander II W
18:00
Sant Gabriel W
VS
Huesca W
18:00
Terrassa W
VS
Europa W
18:00
Castuera W
VS
Cádiz W
18:00
Málaga II W
VS
Badajoz W
18:00
Hispalis W
VS
Real Betis II W
18:00
Almería W
VS
La Rambla W
18:00
Sevilla II W
VS
Sporting de Huelva II W
18:00
Madrid III W
VS
Olímpico Madrid W
18:00
Samper W
VS
Dinamo Guadalajara W
18:00
Fuensalida W
VS
DNS de Belen W
18:00
Discobolo-La Torre W
VS
Villarreal II W
18:00
Murcia Féminas W
VS
SMX Athletic Murcia W
18:30
Girona W
VS
Son Sardina W
18:30
León FF W
VS
Salamanca W
18:30
Valencia III W
VS
Marítim W
19:00
San Pío X
VS
Tres Cantos W
19:00
Güímar W
VS
Tarsa W
22:00
Bizkerre W
VS
Añorga W
22:00
Plaza Argel W
VS
CFF Albacete W
22:30
Albacete II W
VS
Ciudad de Murcia W
23:00
Umia W
VS
Sárdoma W
23:00
Pallejà W
VS
Igualada W
23:00
Mérida AD W
VS
San Miguel W
00:00
Riudoms W
VS
Vic Riuprimer W

3483 USA - USL League One

08:00
Union Omaha
VS
Inter Miami II
08:00
Forward Madison
VS
New England II
08:30
North Texas
VS
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

22:30
26 de Febrero U19
VS
Tiro de Pichón U19
22:30
Granada U19
VS
San Félix U19
00:00
Almería U19
VS
Maracena U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

19:30
Pannaxiakos
VS
Charavgiakos
20:00
Proodeftiki
VS
Panionios
20:00
Ano Meras
VS
Marko
20:00
Fostiras
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Ilioupoli
VS
Moschato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Aias Salamina
VS
Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
VS
Akratitos
20:00
Asteras Varis
VS
Aiolikos
21:00
Pythagoras Karlovasi
VS
Mikrasiatiki

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Macaé U20
VS
Bangu U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Madureira U20

5 Brazil - Brasileiro Women

02:00
Grêmio
VS
Corinthians

155 Romania - Liga 2

20:00
Petrolul 52
VS
U Craiova 1948

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

21:00
Niort II
VS
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

21:00
Fabrègues
VS
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Mandelieu LN
VS
Consolat Marseille

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
AEA
VS
Andradina
20:00
VOCEM
VS
Osvaldo Cruz
20:00
Guarulhos
VS
Amparo
01:00
Grêmio Prudente
VS
Assisense
01:00
Itararé
VS
União Barbarense
01:00
Elosport
VS
Rio Branco SP

401 Slovakia - Youth League

17:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Trenčín U19

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Ho Chi Minh City II
VS
Vĩnh Long
15:00
Công An Nhân Dân
VS
Dong Nai
15:30
Phu Dong
VS
Lam Dong
15:30
Tien Giang
VS
Triệu Minh
15:30
Gia Định
VS
Binh Thuan
16:00
PVF Vietnam
VS
Kon Tum

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa Point
VS
Europa FC
00:30
Boca Gibraltar
VS
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tegevajaro Miyazaki
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City
VS
Iwaki
11:00
Verspah Oita
VS
Matsue City
11:00
Veertien Mie
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yamato Sylphid
VS
Parceiro Nagano W
11:00
Bunny's Kyoto
VS
Elfen Saitama
12:00
FC Jumonji Ventus
VS
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

15:45
Prime Bangkok
VS
North Bangkok University
15:45
Kohkwang
VS
Sa Kaeo City
15:45
Rayong United
VS
Chanthaburi
15:45
Kamphaeng Phet
VS
Phitsanulok
15:45
Northern Tak United
VS
Maejo United
15:45
Mahasarakham United
VS
Chaiyaphum United
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Surin
15:45
Muangkan United
VS
IPE Samut Sakhon
16:00
Bangkok
VS
Nonthaburi
16:00
Chamchuri United
VS
Grakcu Sai Mai United
16:00
Inter Bangkok
VS
Samut Prakan
16:00
Chiangrai
VS
Lamphun Warrior
16:00
Surat Thani FC
VS
Patong City
16:00
Hua Hin City
VS
Kanchanaburi
16:15
Satun United
VS
Phattalung
16:15
Songkhla
VS
Nakhon Si Thammarat
17:00
Marines Eureka
VS
Bankhai United
17:00
Raj Pracha
VS
Pathum Thani University
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Khonkaen Mordindang