lsm99

ตารางบอล 28 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:55
คราสโนดาร์
VS
เชลซี
00:55
อิสตันบูล บีบี
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
เซบีย่า
VS
แรนส์
03:00
ดอร์ทมุนด์
VS
เซนิต
03:00
คลับ บรูกก์
VS
ลาซิโอ
03:00
ยูเวนตุส
VS
บาร์เซโลน่า
03:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
ดินาโมเคียฟ
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
มิลล์วอลล์
02:45
บอร์มัธ
VS
บริสตอลซิตี
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ลูตัน ทาวน์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

479 เจลีก

17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาชิว่า เรย์โซล

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Fylde
VS
Kettering Town

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Cray Wanderers
VS
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Grays Athletic
VS
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:45
Aylesbury United
VS
Bedford Town
02:45
Corby Town
VS
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Larkhall Athletic
VS
Thatcham Town

38 Netherlands - KNVB Beker

00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:45
เอ็มเมน
VS
FC Eindhoven
01:45
เฮราเคิล
VS
Telstar
01:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
SC Cambuur
03:00
Roda JC Kerkrade
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา 2

00:30
Osnabrück
VS
Darmstadt 98

11 Germany - Regionalliga: Nordost

20:00
Union Fürstenwalde
VS
Viktoria Berlin
20:00
BAK '07
VS
Altglienicke
01:00
Lokomotive Leipzig
VS
ZFC Meuselwitz
01:00
Babelsberg
VS
Auerbach
01:00
Germania Halberstadt
VS
Chemie Leipzig
01:00
Bischofswerdaer FV
VS
Chemnitzer FC
01:00
Carl Zeiss Jena
VS
Energie Cottbus
01:00
Hertha BSC II
VS
Tennis Borussia
01:00
BFC Dynamo
VS
Lichtenberg
01:30
Luckenwalde
VS
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:30
Freiburg II
VS
Bahlinger SC
01:00
TuS RW Koblenz
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

01:30
Fortuna Düsseldorf II
VS
Alemannia Aachen
01:30
Rödinghausen
VS
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Oberachern
VS
Linx
00:30
Backnang
VS
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

01:30
Borussia Freialdenhoven
VS
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Monheim
VS
Hilden
01:30
TVD Velbert
VS
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:30
Heeslinger SC
VS
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
FV Engers 07
VS
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
TSB Flensburg
VS
Husumer SV
01:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

01:00
Vreden
VS
Meinerzhagen
01:00
Eintracht Rheine
VS
Schermbeck
01:00
Wattenscheid 09
VS
Hammer SpVg
01:30
Westfalia Rhynern
VS
Erndtebrück
01:45
Finnentrop / Bamenohl
VS
TuS Haltern

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

17:00
Qarabağ II
VS
Neftchi II
18:00
Kapaz
VS
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:30
Zeljeznicar
VS
Zrinjski

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Slaven Koprivnica
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Cibalia
VS
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Nea Salamis
VS
Ermis
22:00
Ethnikos Achna
VS
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Kouris Erimi
VS
ASIL Lysi

116 Cyprus - Cyprus Cup

22:00
Onisilos
VS
Karmiotissa
22:00
PAEEK
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

00:00
České Budějovice
VS
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:30
Vlašim
VS
Vysočina Jihlava
20:30
Prostějov
VS
Ústí nad Labem
20:30
Lisen
VS
Slavoj Vyšehrad
20:30
Dukla Praha
VS
Chrudim
20:30
Varnsdorf
VS
Viktoria Žižkov
20:30
Třinec
VS
Táborsko
20:30
Blansko
VS
Hradec Králové

2405 Estonia - Meistriliiga

00:00
Flora
VS
Paide

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Boulogne
02:00
Stade Briochin
VS
Orléans

125 Greece - Greek Cup

18:45
Paxon
VS
Acheron Kanalaki
19:00
Agios Leontas
VS
Pallixouriakos
19:00
Mesotopos
VS
Agios Ierotheos
19:45
Panthrakikos
VS
Anatoli Serron
19:45
Orfeas Xanthi
VS
Ampelokipon Drama
19:45
Asteras Kalirachis
VS
Eordaikos
19:45
Anagennisi Artas
VS
Potamia
19:45
Panthiraikos
VS
Kokkinou
19:45
Ellispontos
VS
Hephaestus Vrontamas
19:45
Keratsini
VS
Aris Archangelou
19:45
Talos Melidoniou
VS
Asteras Varis
19:45
Didymoteicho
VS
Nestos Chrisoupolis
19:45
Alexandros Kallithea
VS
Falaniakos
19:45
Karitsa
VS
Ethnikos Giannitsa
19:45
Kalivion
VS
Atromitos Palamas
19:45
Missolonghi
VS
Atromitos Patras
19:45
PAO Vardas
VS
Diavolitsi
19:45
Iraklis Xylokastrou
VS
Koronida Koiladas
19:45
Agios Nikolaos
VS
Minotavros

674 Hungary - Hungarian Cup

18:30
Gardony
VS
MOL Vidi
18:30
Csacsbozsok-Nemesapati
VS
Honvéd
18:30
Lipot SK
VS
Zalaegerszegi TE
18:30
Dabas-Gyón
VS
Budafoki MTE
18:30
Szentlőrinc SE
VS
Puskás
18:30
Gyongyos
VS
Mezőkövesd-Zsóry
18:30
Bataszek SE
VS
MTK
18:30
III. Kerületi TUE
VS
Szeged 2011
18:30
Zsambeki SK
VS
Tállya
18:30
Zalaszentgrot
VS
Tiszafuredi VSE
18:30
Ceglédi
VS
Ajka
18:30
Kiskunfelegyhazi HTK
VS
Dorogi
18:30
Érdi VSE
VS
Kazincbarcika
18:30
Kabai Meteorit
VS
Fémalk-Dunavarsány
18:30
Salgótarján
VS
Pécsi MFC
18:30
Taksony
VS
Kozarmisleny
18:30
Tarpa
VS
BTE Felsőzsolca
18:30
BVSC
VS
Debrecen
18:30
Eger
VS
Vasas
18:30
Nagykanizsai ULE
VS
DEAC
18:30
Monori SE
VS
Siófok
18:30
Cso-Ki Sport
VS
Hódmezővásárhely
18:30
Soroksár SC
VS
Győri ETO
18:30
Gázgyár
VS
Kaposvári Rákóczi
19:00
Kecskemeti TE
VS
Várda SE
22:00
Dunaújváros-Pálhalma
VS
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:00
Shamrock Rovers
VS
Derry City
02:45
Finn Harps
VS
St Patrick's

251 โกปปาอีตาเลีย

20:00
โตริโน่
VS
เลชเช่
20:30
กายารี่
VS
Cremonese
21:00
Cittadella
VS
Spezia
21:00
Cosenza
VS
Monopoli
22:00
Benevento
VS
เอ็มโปลี
22:00
เบรสชา
VS
Perugia
23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Calcio Padova
23:00
เวโรน่า
VS
Venezia
23:00
Crotone
VS
สปาล
23:00
เจนัว
VS
Catanzaro
00:00
ปาร์มา
VS
Pescara
00:00
อูดิเนเซ่
VS
Vicenza

2756 Malta - First Division

23:00
Mqabba
VS
Qrendi

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Grorud
VS
Åsane
20:00
KFUM
VS
Ullensaker / Kisa
00:00
Raufoss
VS
Lillestrøm
00:00
Sandnes Ulf
VS
Strømmen
00:00
Sogndal
VS
Jerv
00:00
Tromsø
VS
HamKam
00:00
Øygarden
VS
Kongsvinger
02:00
Ranheim
VS
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

00:00
Wisła Kraków
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

19:00
Radomiak Radom
VS
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

04:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Gil Vicente

20 Portugal - Taça De Portugal

21:30
Vilaverdense
VS
União Santarém
22:00
Rebordelo
VS
Varzim
22:00
Felgueiras 1932
VS
Valadares Gaia
01:00
Vitória FC
VS
Academico Viseu

227 Russia - FNL

18:30
Tom' Tomsk
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Spartak Moskva II
VS
Yenisey
20:00
Olimpiyets
VS
Orenburg
20:00
Tekstilshchik
VS
Torpedo Moskva
21:00
Spartak Vladikavkaz
VS
Akron
21:30
Irtysh
VS
Veles
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Fakel
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Baltika
22:00
Chertanovo
VS
Chayka
22:00
Neftekhimik
VS
Krasnodar II
22:00
Krylya Sovetov
VS
Shinnik

227 Russia - Youth League

16:00
Zenit U19
VS
Ural U19
17:00
Rotor Volgograd U20
VS
Chertanovo U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Strogino U20
VS
CSKA Moscow U19
20:00
Dinamo Moskva U19
VS
Tambov U19
00:00
Spartak Moskva U19
VS
Sochi U19

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Žilina II
VS
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Gorica
VS
Tabor Sežana
00:00
Koper
VS
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
อัลบาเซเต้
VS
พัลมาส
01:00
Castellón
VS
อัลเมรีอา
01:00
เอสปันญ่อล
VS
Ponferradina
03:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
UD Logroñés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

01:00
Häcken
VS
Djurgården

47 Sweden - Ettan: North

22:00
Tegs SK
VS
Sandviken
00:00
Gefle
VS
Frej

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Botafogo
VS
Cuiabá
02:00
Santos
VS
Ceará
05:00
Atlético GO
VS
Internacional

80 Chile - Primera Division

02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

21:00
Deportes Valdivia
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Cobreloa
VS
Santiago Morning
21:00
Puerto Montt
VS
Deportes Santa Cruz
21:00
Melipilla
VS
Copiapó
23:30
Magallanes
VS
Ñublense
00:00
San Marcos
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Atlético Huila
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
San Carlos
04:00
Sporting San José
VS
Pérez Zeledón

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Pumas Tabasco
VS
Alebrijes de Oaxaca
10:05
Cimarrones de Sonora
VS
Tepatitlán de Morelos
06:00
Celaya
VS
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Junior Managua
VS
Chinandega

338 Peru - Segunda Division

23:00
Molinos El Pirata
VS
Comerciantes Unidos
03:30
Alianza Atlético
VS
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Segunda Division

07:45
Villa Teresa
VS
Tacuarembó

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ซินซินนาติ
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

00:30
Golden Arrows
VS
SuperSport United
00:30
TS Galaxy
VS
AmaZulu
00:30
Mamelodi Sundowns
VS
Tshakhuma
00:30
Maritzburg United
VS
Cape Town City
00:30
Orlando Pirates
VS
Stellenbosch
00:30
Moroka Swallows
VS
Bloemfontein Celtic

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Don Bosco
VS
Simba
19:30
JSK
VS
Groupe Bazano
21:30
Blessing
VS
Vita Club
21:30
RCK
VS
AC Rangers

21462 Kuwait - Premier League

21:30
Al Tadhamon
VS
Al Sulaibikhat
21:30
Yarmouk
VS
Burgan
23:45
Al Shabab
VS
Al Salmiyah

7091 Oman - Professional League

23:00
Al Nasr
VS
Sohar
23:00
Fanja
VS
Al-Rustaq
23:00
Saham
VS
Dhofar
23:00
Mrbat
VS
Al Suwaiq
23:00
Bahla
VS
Oman Club
23:00
Muscat
VS
Al Seeb
23:00
Al Oruba
VS
Al-Nahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

21:40
Al Nahdha
VS
Al Bukayriyah
21:40
Al Najoom
VS
Al Khaleej
21:50
Al Shoalah
VS
Najran
22:05
Al Hazm
VS
Al Ta'ee
22:25
Jeddah
VS
Al Jabalain

5618 China PR - Super League

14:30
Shenzhen
VS
Shijiazhuang Ever Bright
18:35
Beijing Guoan
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

13:30
Jiangxi Liansheng
VS
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Zhenjiang Huasa
VS
Chengdu Qianbao
14:00
Sichuan
VS
Guizhou Zhicheng
17:00
Nantong Zhiyun
VS
Suzhou Dongwu
18:35
Taizhou Yuanda
VS
Changchun Yatai
18:35
Beijing BG
VS
Xinjiang Tianshan

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Fukuyama City
VS
Mizushima
14:00
Honda
VS
Maruyasu Okazaki
16:00
Niigata University
VS
Fukui United
17:00
Fuji University
VS
Reinmeer Aomori
17:00
Tsukuba University
VS
Tokyo Musashino City
17:00
Arterivo Wakayama
VS
TIAMO Hirakata
17:00
Institute of Fitness
VS
Verspah Oita

11240938 เอเอฟซีคัพ

06:00
Al Jaish
VS
Al Ahed
06:00
Al Ansar
VS
Wathba
06:00
Al Jazeera
VS
Al Qadsia
06:00
Kitchee
VS
Tatung
06:00
Al Kuwait
VS
Al Faysali
06:00
Dhofar
VS
Al Riffa
06:00
Manama
VS
Hilal Al-Quds
06:00
Dordoi Bishkek
VS
Istiqlol Dushanbe
06:00
Altyn Asyr
VS
Khujand

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Unión La Calera
VS
Deportes Tolima
05:15
Lanús
VS
São Paulo
05:15
Sportivo Luqueño
VS
Defensa y Justicia
05:15
Atlético Nacional
VS
River Plate
05:15
Fénix
VS
Huachipato

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Jette
VS
Rebecq
02:00
Verlaine
VS
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group B

02:30
Eendracht Aalst
VS
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

02:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Oppagne-Wéris
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

02:00
Geel
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Saint-Hubert
VS
Longlier
03:00
La Roche
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

02:00
Dadizele
VS
Eendracht Wervik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Písek
VS
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Velké Meziříčí
VS
Frýdek-Místek
16:15
Viktoria Otrokovice
VS
Banik Ostrava II
16:15
Slovácko II
VS
Slovan Rosice
16:15
Vyškov
VS
Hlučín
19:30
Sigma Olomouc II
VS
Odra Petrkovice
19:30
Vysočina Jihlava II
VS
Uherský Brod
20:30
Dolní Benešov
VS
Zlín II
20:30
Vrchovina
VS
Znojmo
00:00
Hanácká
VS
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Slavoj Mýto
VS
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

17:00
Sokol Libiš
VS
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Slavičín
VS
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Slavoj Polná
VS
Humpolec
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Havlickuv Brod

1233 Finland - Kakkonen

23:30
JBK
VS
Kiisto
00:00
GBK
VS
VIFK

17 France - CFA Group A

00:00
Fleury 91
VS
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

00:00
Metz II
VS
St Maur Lusitanos
02:00
Haguenau
VS
Bobigny
02:00
Gazélec Ajaccio
VS
Sedan

17 France - CFA Group C

00:00
Jura Sud Foot
VS
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

22:00
Les Herbiers
VS
Colomiers US
23:30
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Nantes II
23:30
Chamalières
VS
Angers SCO II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:30
Tatabánya
VS
Veszprém

251 Italy - Serie C: Girone A

02:00
Juventus U23
VS
Como

251 Italy - Serie C: Girone C

23:30
Avellino
VS
Turris
02:30
Bisceglie
VS
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Lavagnese
VS
Casale
20:30
Legnano
VS
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Chions
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Sangiovannese
VS
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Paternò
VS
Dattilo

20 Portugal - 2. Division: Group F

22:00
Loures
VS
Alverca

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Foresta Suceava
VS
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Viitorul Constanţa II
VS
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Voluntari II

32 Spain - Tercera - Group 3

02:00
Barreda
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

02:00
Basconia
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

01:00
Grama
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 14

02:30
Jerez
VS
Llerenense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

18:00
Niğde Belediyespor
VS
Kocaelispor
18:00
24 Erzincanspor
VS
Hacettepe
18:00
Ankara Demirspor
VS
Manisa BBSK
18:00
Ergene Velimeşespor
VS
Çorum Belediyespor
18:00
İnegölspor
VS
Afjet Afyonspor
18:00
Sancaktepe Belediye
VS
Sarıyer
18:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Utaş Uşakspor
19:00
Kahramanmaraşspor
VS
Zonguldak Kömürspor
23:00
Amed SK
VS
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

18:00
Turgutluspor
VS
Karabükspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Elazığspor
18:00
Kastamonuspor
VS
Bayburt İÖİ
18:00
Pazarspor
VS
Karacabey Birlikspor
18:00
Eyüpspor
VS
Pendikspor
18:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Serik Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
Bugsaşspor
18:00
Kırklarelispor
VS
Kırşehir Belediyespor
18:00
Van BB
VS
Bodrumspor
18:00
Sakaryaspor
VS
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

18:00
Payasspor
VS
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Yeni Altındağ BS
VS
Erokspor
18:00
Osmaniyespor
VS
Isparta Davrazspor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
Gonçalense
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Olaria
VS
Artsul
01:00
Duque de Caxias
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Audax Rio
VS
Angra dos Reis
01:00
Nova Cidade
VS
Bonsucesso
01:00
Serrano RJ
VS
Campos AA
01:00
CFRJ / Marica
VS
Goytacaz
01:00
Serra Macaense
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Campo Grande
VS
Icasa
01:30
Guarani de Juazeiro
VS
Maranguape
01:30
Itapipoca
VS
Iguatu
01:30
Pacatuba
VS
Tiradentes CE
01:30
União CE
VS
Crato

41 Europe - Euro U17

06:00
Bosnia & Herzegovina U17
VS
Liechtenstein U17
06:00
Bulgaria U17
VS
Croatia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

00:00
Nõmme Kalju
VS
Legion
01:30
Eston Villa
VS
Maardu

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Ventspils
VS
Rīgas FS
20:00
Liepāja
VS
Valmiera / BSS

245 Czech Republic - U19 League

17:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Slovacko U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

16:30
Dynamo České Budějovice W
VS
Jihlava
17:00
Bohemians 1905 W
VS
Vědomice
17:00
Lodenice W
VS
CSAD Havirov W
19:30
Prague Raptors W
VS
Sporting Mladá Boleslav W
20:00
Sparta Kutná Hora W
VS
Nove Sady W
20:15
Starý Mateřov W
VS
Pribram W

2 Poland - Central Youth League

19:15
SMS Łódź U18
VS
Slask U18

122 Kosovo - Superliga

20:00
Drenica
VS
Trepça'89
20:00
Gjilani
VS
Besa Pejë
20:00
KF Ballkani
VS
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:30
Bellinzona
VS
Sion II

32 Spain - Copa Federacion

00:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Platges de Calvià
00:30
Melilla
VS
Las Rozas
01:00
Calvo Sotelo
VS
UCAM Murcia

143 Austria - Regionalliga: Ost

01:00
Team Wiener Linien
VS
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Vasco U20
VS
Moto Club MA U20
01:00
Sao Paulo U20
VS
Coritiba U20
01:00
Bahia U20
VS
Ceará U20
03:00
Galvez U20
VS
Internacional U20
03:00
Atletico-MG U20
VS
Bragantino PA U20

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Nouadhibou
VS
Tidjikja
00:00
Kedia
VS
Tevragh-Zeïne
00:00
Kaedi
VS
Concorde

227 Russia - Pfl

16:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Novosibirsk

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Linfield U20
02:45
Carrick Rangers U20
VS
Larne U20
02:45
Glenavon U20
VS
Glentoran U20
02:45
Warrenpoint Town U20
VS
Dungannon Swifts U20

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Botafogo U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
América RJ U20
VS
Macaé U20
01:00
Bangu U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Friburguense U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Resende U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Fluminense U20
VS
Volta Redonda U20
02:00
Americano U20
VS
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

03:00
Kindermann-Avaí
VS
Internacional RS
05:30
São Paulo W
VS
Santos
05:30
Palmeiras W
VS
Ferroviária

155 Romania - Liga 2

20:00
Aerostar Bacău
VS
Şirineaşa
20:00
ASU Poli Timişoara
VS
Dunărea Călăraşi
20:00
SCM Gloria Buzau
VS
Csikszereda
20:00
Pandurii Târgu Jiu
VS
SSC Farul
22:00
Petrolul 52
VS
CSM Slatina

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Andradina
VS
América SP
01:00
Assisense
VS
VOCEM
01:00
Rio Branco SP
VS
Itararé
01:00
Independente SP
VS
Elosport
01:00
Flamengo SP
VS
Guarulhos
02:00
Bandeirante SP
VS
AEA
02:00
Tupã
VS
Grêmio Prudente
02:00
São José EC
VS
Manthiqueira

80 Chile - Segunda División

22:00
Colina
VS
Lautaro de Buin

2345 Moldova - Moldovan Cup

18:00
Zimbru
VS
Floreşti
18:00
Petrocub
VS
FCM Ungheni
18:00
Dinamo-Auto
VS
Socol Copceac
18:00
Sporting Trestieni
VS
Sfîntul Gheorghe
18:00
Speranţa Nisporeni
VS
Dacia-Buiucani
20:00
Sheriff
VS
Iskra Moldova

49477 ไทยลีก 3

16:00
Krabi
VS
Nara United