ufabet

ตารางบอล 31 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เบิร์นลีย์
VS
เชลซี
00:30
ลิเวอร์พูล
VS
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

19:30
บริสตอลซิตี
VS
นอริชซิตี
22:00
บอร์มัธ
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บาร์นสลีย์
VS
วัตฟอร์ด
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
มิลล์วอลล์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
สโตกซิตี
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
สวอนซีซิตี
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

20:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
แบล็กพูล
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
โรชเดล
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Swindon Town
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
วีแกนแอทเลติก
VS
Northampton Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Exeter City
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
VS
Bradford City
22:00
Cheltenham Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Mansfield Town
VS
Walsall
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Harrogate Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Oldham Athletic
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Port Vale
22:00
Stevenage
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
มอร์แคมป์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

00:45
ทเวนเต้
VS
พีอีซี ซโวลล์
02:00
อาแจกซ์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
โกรนิงเงิน
VS
วีวีวี เวนโล
03:00
วิลเลม ทเว
VS
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

20:00
Go Ahead Eagles
VS
Excelsior
22:30
Roda JC Kerkrade
VS
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
โคโลญจน์
VS
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
เอาก์สบวร์ก
VS
ไมนซ์
21:30
Arminia Bielefeld
VS
ดอร์ทมุนด์
00:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
แรนส์
VS
แบรสต์
03:00
น็องต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
Crotone
VS
อตาลันต้า
00:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
ปาร์มา
02:45
โบโลญญ่า
VS
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล มาดริด
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
22:15
แอธเลติก บิลเบา
VS
เซบีย่า
00:30
โอซาซูนา
VS
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

11:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

49477 ไทยลีก

17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

462 England - National League

22:00
Bromley
VS
Eastleigh
22:00
Dover Athletic
VS
Altrincham
22:00
King's Lynn Town
VS
Woking
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
VS
Barnet
22:00
Maidenhead United
VS
Solihull Moors
22:00
Stockport County
VS
Weymouth
22:00
Wrexham
VS
Sutton United
22:00
Yeovil Town
VS
Chesterfield
00:20
Hartlepool United
VS
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

20:00
Bradford Park Avenue
VS
Chorley
22:00
Fylde
VS
Farsley Celtic
22:00
AFC Telford United
VS
Alfreton Town
22:00
Curzon Ashton
VS
Darlington
22:00
Gloucester City
VS
Chester
22:00
Guiseley
VS
Brackley Town
22:00
Kidderminster Harriers
VS
Blyth Spartans
22:00
Leamington
VS
Gateshead
22:00
Southport
VS
Boston United
22:00
Spennymoor Town
VS
Hereford

462 England - Fa Trophy

22:00
United of Manchester
VS
Marske United
22:00
Hyde United
VS
Frickley Athletic
22:00
Warrington Town
VS
Lancaster City
22:00
Brighouse Town
VS
Buxton
22:00
Radcliffe Borough
VS
Bamber Bridge
22:00
Scarborough Athletic
VS
Witton Albion
22:00
Pickering Town CFC
VS
Runcorn Linnets
22:00
Marine
VS
Stalybridge Celtic
22:00
Ashton United
VS
Clitheroe
22:00
Glossop North End
VS
Workington
22:00
South Shields
VS
Colne
22:00
Morpeth Town
VS
Whitby Town
22:00
Newcastle Town
VS
Nuneaton Town
22:00
Evesham United
VS
Leek Town
22:00
Redditch United
VS
Nantwich Town
22:00
Tamworth
VS
Banbury United
22:00
Bromsgrove Sporting
VS
Coleshill Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Ilkeston Town
22:00
Yaxley FC
VS
Grantham Town
22:00
Loughborough Dynamo
VS
Bedford Town
22:00
Rushall Olympic
VS
Barwell
22:00
Mickleover Sports
VS
Dereham Town
22:00
Peterborough Sports
VS
Gainsborough Trinity
22:00
Stourbridge
VS
Stamford
22:00
Basford United
VS
Alvechurch
22:00
Corby Town
VS
Hednesford Town
22:00
St Neots Town
VS
Worksop Town
22:00
St Ives Town
VS
Stafford Rangers
22:00
Stratford Town
VS
Kidsgrove Athletic
22:00
Maldon & Tiptree
VS
Kingstonian
22:00
Hastings United
VS
Ashford Town (Middlesex)
22:00
Leiston
VS
Worthing
22:00
Burgess Hill Town
VS
Harrow Borough
22:00
Needham Market
VS
Three Bridges
22:00
Bowers & Pitsea
VS
AFC Hornchurch
22:00
Royston Town
VS
Hythe Town
22:00
East Thurrock United
VS
Cheshunt
22:00
Faversham Town
VS
Haringey Borough
22:00
Walton Casuals
VS
Folkestone Invicta
22:00
Coggeshall Town
VS
Wingate & Finchley
22:00
Kings Langley
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Lowestoft Town
VS
Lewes
22:00
Biggleswade Town
VS
Heybridge Swifts
22:00
Aveley
VS
Beaconsfield Town
22:00
Enfield Town
VS
Ramsgate
22:00
Barking
VS
Sittingbourne
22:00
Hitchin Town
VS
Herne Bay
22:00
Bognor Regis Town
VS
Tooting & Mitcham United
22:00
Whitehawk
VS
Cray Wanderers
22:00
Leatherhead
VS
Potters Bar Town
22:00
Chesham United
VS
Whyteleafe
22:00
Horsham
VS
Welwyn Garden City
22:00
Felixstowe & Walton United
VS
Metropolitan Police FC
22:00
Corinthian-Casuals
VS
Hendon
22:00
Frome Town
VS
Farnborough
22:00
Bracknell Town
VS
Salisbury
22:00
Dorchester Town
VS
Gosport Borough
22:00
Moneyfields
VS
Kidlington
22:00
Thame
VS
Wimborne Town
22:00
Salisbury
VS
Tiverton Town
22:00
Hartley Wintney
VS
Poole Town
22:00
Weston-super-Mare
VS
Larkhall Athletic
22:00
Highworth Town
VS
Swindon Supermarine
22:00
Yate Town
VS
Bideford

462 England - Premier League U18

18:00
Burnley U18
VS
Leeds United U18
18:00
Arsenal U18
VS
Norwich U18
18:00
Crystal Palace U18
VS
Reading U18
18:00
Southampton U18
VS
Fulham U18
18:00
Brighton U18
VS
Leicester U18
19:30
Middlesbrough U18
VS
Everton U18
20:00
Liverpool U18
VS
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

22:00
Hullbridge Sports
VS
Histon
22:00
Tilbury
VS
Soham Town Rangers
22:00
Bury Town
VS
Romford
22:00
AFC Sudbury
VS
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

22:00
AFC Dunstable
VS
Halesowen Town
22:00
Barton Rovers
VS
Didcot Town
22:00
Bedworth United
VS
Berkhamsted
22:00
Daventry Town
VS
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

22:00
Kendal Town
VS
Tadcaster Albion
22:00
Marske United
VS
Prescot Cables
22:00
Widnes
VS
Mossley
22:00
Ramsbottom United
VS
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Isthmian South

22:00
Chipstead
VS
Hanwell Town
22:00
Harlow Town
VS
Chalfont St Peter
22:00
South Park
VS
Bedfont Sports
22:00
Staines Town
VS
FC Romania
22:00
Waltham Abbey
VS
Westfield

462 England - Non League Div One: Northern South

22:00
Belper Town
VS
Spalding United
22:00
Chasetown
VS
Stocksbridge Park Steels
22:00
Leek Town
VS
Worksop Town
22:00
Market Drayton Town
VS
Sutton Coldfield Town
22:00
Newcastle Town
VS
Lincoln United
22:00
Sheffield
VS
Carlton Town
22:00
Stamford
VS
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

22:00
Bideford
VS
Sholing
22:00
Mangotsfield United
VS
Cirencester Town
22:00
Melksham Town
VS
Basingstoke Town
22:00
Paulton Rovers
VS
Slimbridge
22:00
Thatcham Town
VS
AFC Totton
22:00
Winchester City
VS
Barnstaple Town
22:00
Bristol Manor Farm
VS
Sholing

38 Netherlands - Tweede Divisie

20:30
Noordwijk
VS
IJsselmeervogels
20:30
Scheveningen
VS
Koninklijke HFC
20:30
AFC
VS
GVVV
21:00
Kozakken Boys
VS
HHC
21:00
ASWH
VS
Rijnsburgse Boys
21:00
Spakenburg
VS
TEC
21:00
Quick Boys
VS
Volendam II
21:30
Jong Sparta
VS
Katwijk
00:00
De Treffers
VS
Excelsior Maassluis

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Jahn Regensburg
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Holstein Kiel
19:00
Osnabrück
VS
Sandhausen
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

20:00
Verl
VS
Zwickau
20:00
Dynamo Dresden
VS
Meppen
20:00
Waldhof Mannheim
VS
Magdeburg
20:00
Uerdingen
VS
Saarbrücken
20:00
Hallescher FC
VS
Unterhaching
20:00
1860 München
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Jeddeloh
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
Wolfsburg II
20:00
Werder Bremen II
VS
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

20:00
Memmingen
VS
Schweinfurt
20:00
Illertissen
VS
Greuther Fürth II
20:00
Nürnberg II
VS
Aubstadt
20:00
Bayreuth
VS
Eichstätt
20:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Schalding-Heining
20:00
Garching
VS
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Auerbach
VS
Union Fürstenwalde
19:30
Viktoria Berlin
VS
Lokomotive Leipzig
19:30
Lichtenberg
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Bahlinger SC
VS
Hessen Kassel
20:00
Mainz 05 II
VS
Homburg
20:00
Aalen
VS
Elversberg
20:00
Astoria Walldorf
VS
TuS RW Koblenz
20:00
FSV Frankfurt
VS
Pirmasens
20:00
SV Steinbach
VS
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Fortuna Köln
VS
Borussia Dortmund II
20:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Lippstadt 08
VS
Wegberg-Beeck
20:00
Homberg
VS
Wuppertaler SV
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Alemannia Aachen
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Köln II
20:00
Rödinghausen
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Wiedenbrück
21:30
Schalke 04 II
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Stuttgarter Kickers
VS
Sandhausen II
20:00
Backnang
VS
Neckarsulmer SU
20:00
Ravensburg
VS
Linx
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Bruchsal
20:30
Freiburger FC
VS
Reutlingen
21:30
Villingen
VS
Bissingen
21:30
Oberachern
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Bremer SV
VS
Habenhauser FV
21:00
OSC Bremerhaven
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:30
Baunatal
VS
Dietkirchen
21:00
Fernwald
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
FV Bad Vilbel
VS
Lehnerz
21:00
Hunfelder SV
VS
SV Steinbach
21:00
Hanau 93
VS
Hessen Dreieich
23:00
FC 1906 Erlensee
VS
Eddersheim
23:00
Neuhof
VS
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
TB Uphusen
VS
BW Lohne
19:30
Rotenburger SV
VS
Eintracht Celle
20:00
Kickers Emden
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hansa Rostock II
20:00
Rostocker FC
VS
Neustrelitz
20:00
Staaken
VS
Strausberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
Krieschow
VS
Ludwigsfelder FC
19:30
Carl Zeiss Jena II
VS
Eilenburg
19:30
Union Sandersdorf
VS
An der Fahner Höhe
19:30
International Leipzig
VS
Plauen
19:30
Blau-Weiß Zorbau
VS
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Karbach
VS
Kaiserslautern II
20:30
Salmrohr
VS
Hassia Bingen
20:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Röchling Völklingen
21:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Eintracht Trier
21:30
Eppelborn
VS
Mechtersheim
21:30
Hertha Wiesbach
VS
Wormatia Worms
21:30
Elversberg II
VS
Jagersburg
21:30
Pfeddersheim
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

20:00
Kronshagen
VS
TSB Flensburg
20:00
Eutiner SV
VS
Union Neumünster
20:00
Pansdorf
VS
Dornbreite Lubeck
22:30
Oldenburger SV
VS
Eichede

2454 Albania - Superliga

06:00
Tirana
VS
Apolonia Fier
06:00
Teuta Durrës
VS
Laçi
06:00
Vllaznia Shkodër
VS
Partizani Tirana
06:00
Bylis Ballsh
VS
Kastrioti Krujë
06:00
Kukësi
VS
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

18:30
Gandzasar
VS
Van
21:00
Pyunik
VS
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Wattens
23:00
Hartberg
VS
Austria Wien
23:00
St. Pölten
VS
Ried

143 ออสเตรียลีก1

18:00
Blau-Weiß Linz
VS
Rapid Wien II
20:30
Austria Klagenfurt
VS
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Qabala
VS
Sabah
19:00
Zira
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Volna
18:15
Khimik Svetlogorsk
VS
Granit
18:30
Gomelzheldortrans
VS
Smorgon
19:00
Krumkachy
VS
Slonim
20:00
Gomel
VS
Oshmyany

556 Belgium - Pro League

22:15
Beerschot-Wilrijk
VS
OH Leuven
00:30
Sporting Charleroi
VS
Cercle Brugge
02:45
คลับ บรูกก์
VS
Mechelen

556 Belgium - First Division B

02:45
Westerlo
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Krupa na Vrbasu
VS
Sloga
23:00
Zrinjski
VS
Velez
23:00
Siroki Brijeg
VS
Olimpic Sarajevo
01:00
Zeljeznicar
VS
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

19:30
Radnik Hadžići
VS
Buducnost Banovici
19:30
Igman Konjic
VS
Bratstvo Gracanica
19:30
Rudar Kakanj
VS
Slaven Zivinice
19:30
Capljina
VS
TOSK Tesanj
19:30
Posusje
VS
Zvijezda Gradačac
19:30
Travnik
VS
GOSK Gabela
19:30
Gorazde
VS
Orasje
19:30
Vis Kosova
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Slavia Sofia
VS
Botev Plovdiv
23:45
Beroe
VS
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Modrica
20:00
Leotar
VS
Drina Zvornik
20:00
Tekstilac Derventa
VS
Slavija
20:00
FK Jedinstvo Brcko
VS
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Ljubic Prnjavor
VS
Sutjeska Foca
20:00
Podrinje Janja
VS
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

17:45
Septemvri Sofia
VS
Kariana Erden
19:30
Strumska slava
VS
FK Minyor Pernik
19:30
Hebar 1918
VS
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Slaven Koprivnica
VS
Osijek
23:05
Istra 1961
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

19:00
Osijek II
VS
Hajduk Split II
20:00
Junak
VS
Bijelo Brdo
20:00
Dugopolje
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

21:00
AEL
VS
Ermis
23:30
อาโปเอล
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

19:30
Ayia Napa
VS
ASIL Lysi
19:30
Anagennisi Deryneia
VS
Kouris Erimi
19:30
Akritas
VS
Digenis Morphou
19:30
Onisilos
VS
AE Zakakiou
19:30
PAEEK
VS
Omonia Psevda
19:30
Xylotympou
VS
EN THOI Lakatamia
19:30
Othellos
VS
Ahironas
19:30
Digenis Ypsonas
VS
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

20:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Zbrojovka Brno
20:30
Karviná
VS
Zlín
20:30
Teplice
VS
Sparta Praha
20:30
Příbram
VS
Mladá Boleslav
20:30
Baník Ostrava
VS
Slovan Liberec
20:30
České Budějovice
VS
Viktoria Plzeň
20:30
Slovácko
VS
Opava
20:30
Jablonec
VS
Bohemians 1905
20:30
Pardubice
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Chrudim
VS
Blansko
20:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Vlašim
20:30
Ústí nad Labem
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

22:00
Nordsjælland
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

19:00
Esbjerg
VS
Fredericia
21:00
Hobro
VS
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Tallinna Kalev
VS
Trans
18:00
Tulevik
VS
Legion
21:00
Levadia
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
TPS
VS
SJK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KTP
VS
Kajaani
21:00
MP
VS
VPS
21:00
MuSa
VS
Jaro
21:00
Gnistan
VS
KPV
21:00
SJK Akatemia
VS
MYPA
21:00
EIF
VS
Oulu

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
Paris
VS
ก็อง
01:00
แก็งก็อง
VS
Sochaux
01:00
Chambly
VS
Dunkerque
01:00
Ajaccio
VS
Troyes
01:00
Le Havre
VS
Pau
01:00
Nancy
VS
Châteauroux
01:00
Rodez
VS
Auxerre
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
Clermont
01:00
Niort
VS
Grenoble Foot 38

125 Greece - Super League

20:00
โอลิมเปียกอส
VS
Apollon Smirnis
22:15
Atromitos
VS
PAS Giannina
22:15
Volos NFC
VS
Larissa
00:30
Lamia
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Puskás
VS
Zalaegerszegi TE
23:00
Honvéd
VS
Mezőkövesd-Zsóry
01:30
MOL Vidi
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Keflavík
VS
Grindavík

455 Republic of Ireland - First Division

22:00
UCD
VS
Longford Town
22:00
Bray Wanderers
VS
Galway United

455 Republic of Ireland - FAI Cup

22:00
Athlone Town
VS
Shelbourne

802 Israel - Ligat ha'Al

21:15
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Haifa
22:15
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Kfar Saba
23:15
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Hadera
00:50
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

20:00
Cittadella
VS
Monza
22:00
Ascoli
VS
Pordenone
22:00
เบรสชา
VS
Virtus Entella
22:00
คิเอโว่
VS
Cosenza
22:00
Vicenza
VS
Pisa
22:00
Salernitana
VS
Reggiana

748 Latvia - First Liga

19:00
Saldus SS/Leevon
VS
Auda
19:00
Grobiņa
VS
Rēzekne / BJSS
19:00
Dinamo Riga
VS
JDFS Alberts
19:00
Super Nova
VS
Lokomotiv Daugavpils

2756 Malta - Premier League

20:00
Tarxien Rainbows
VS
Gudja United
20:00
Hamrun Spartans
VS
Gzira United

2756 Malta - First Division

20:00
St. George's
VS
Marsaxlokk
00:15
Vittoriosa Stars
VS
Mqabba

2345 Moldova - National Division

19:00
Dinamo-Auto
VS
Milsami
22:00
Speranţa Nisporeni
VS
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

21:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Petrovac
22:00
Sutjeska
VS
Budućnost
22:00
Zeta
VS
Jezero
23:00
Mladost
VS
Rudar
00:00
Dečić
VS
Iskra

998 Montenegro - Second League

19:30
Grbalj
VS
Jedinstvo
19:30
Berane
VS
Kom
19:30
Bokelj
VS
Arsenal Tivat
19:30
Mornar
VS
Igalo
19:30
Drezga
VS
Ibar

491 Northern Ireland - Premiership

22:00
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
22:00
Coleraine
VS
Glentoran
22:00
Glenavon
VS
Dungannon Swifts
22:00
Larne
VS
Ballymena United
22:00
Warrenpoint Town
VS
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Odd
VS
Sarpsborg 08
02:30
Haugesund
VS
Aalesund

2 Poland - Polish Cup

18:30
Świt Skolwin
VS
Cracovia Kraków
19:00
Unia Janikowo
VS
ŁKS Łódź
23:00
Pogoń Siedlce
VS
Radomiak Radom
00:30
Stal Mielec
VS
Piast Gliwice

20 พรีเมียรา ลีกา

22:30
Belenenses
VS
Farense
01:00
Rio Ave
VS
Moreirense
03:30
Marítimo
VS
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

18:00
Sporting Covilhã
VS
Porto II
22:00
Académica
VS
UD Oliveirense
00:30
ชาเวช
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

17:30
Academica Clinceni
VS
Sepsi
00:15
Botoşani
VS
UTA Arad
02:45
Hermannstadt
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Rubin Kazan'
VS
Arsenal Tula
20:30
Akhmat Grozny
VS
คราสโนดาร์
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Rostov
23:00
Sochi
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - Youth League

17:00
Arsenal Tula U19
VS
Rostov U19
19:00
UOR №5 U20
VS
Rubin Kazan U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Dundee United
VS
Ross County
22:00
เซลติก
VS
St. Mirren
22:00
Livingston
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

22:00
Dundee
VS
Raith Rovers
22:00
Dunfermline Athletic
VS
Queen of the South
22:00
Inverness CT
VS
Arbroath
22:00
Greenock Morton
VS
Ayr United

1161 Scotland - Scottish Cup

00:00
Hearts
VS
Hibernian

1161 Scotland - League One

22:00
Clyde
VS
Peterhead
22:00
Cove Rangers
VS
Partick Thistle
22:00
Falkirk
VS
East Fife
22:00
Forfar Athletic
VS
Montrose
22:00
Airdrieonians
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

22:00
Albion Rovers
VS
Brechin City
22:00
Cowdenbeath
VS
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
VS
Elgin City
22:00
Stirling Albion
VS
Annan Athletic
22:00
Stranraer
VS
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

19:00
Inđija
VS
Metalac GM
21:00
Voždovac
VS
Bačka Topola
21:00
Čukarički
VS
Novi Pazar
21:00
Rad Beograd
VS
Zlatibor Čajetina
23:00
Partizan
VS
Mačva Šabac

296 Serbia - Prva Liga

19:30
Loznica
VS
Radnički Kragujevac
19:30
Zemun
VS
Žarkovo
19:30
Borac Čačak
VS
Dinamo Vranje
19:30
Dubocica
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Zemplín Michalovce
23:00
Pohronie
VS
Zlaté Moravce
23:00
Žilina
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

19:00
Púchov
VS
Slavoj Trebišov
19:00
FK Košice
VS
Poprad
19:00
Partizán Bardejov
VS
Žilina II
19:00
Komárno
VS
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

20:00
Krško
VS
NŠ Drava
20:00
Nafta
VS
Brda Dobrovo
20:00
Primorje
VS
Triglav
20:00
Beltinci
VS
Radomlje
20:00
Krka
VS
Dekani
20:00
Bilje
VS
Dob
20:00
Smartno
VS
Brežice
23:00
Rudar Velenje
VS
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
FC Cartagena
VS
อัลบาเซเต้
00:15
พัลมาส
VS
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
KIF Orebro
VS
Umea W

47 Sweden - Superettan

19:00
Degerfors
VS
Akropolis
21:00
Dalkurd
VS
Jönköpings Södra
23:30
GIF Sundsvall
VS
Örgryte
23:30
Öster
VS
Halmstad

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Sollentuna
VS
Örebro Syrianska
21:00
Gefle
VS
Vasalund
22:00
Karlslund
VS
Berga

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Assyriska Turabdin
VS
Trollhättan
19:00
Lund
VS
Värnamo
20:00
Tvååker
VS
Motala
20:00
Oskarshamns AIK
VS
Lindome
21:00
Linköping City
VS
Qviding FIF
21:00
Utsikten
VS
Torns
21:00
Skövde AIK
VS
Eskilsminne

62 Switzerland - Super League

01:00
Lausanne Sport
VS
Vaduz
01:00
Servette
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

23:30
Chiasso
VS
Wil
01:00
FC Schaffhausen
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Gençlerbirliği
VS
Gazişehir Gaziantep
20:00
Göztepe
VS
Alanyaspor
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Giresunspor
VS
Ümraniyespor
20:00
Bursaspor
VS
Boluspor
20:00
Menemen Belediyespor
VS
Osmanlıspor
23:00
Altınordu
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Kolos Kovalivka
VS
Olimpik Donetsk
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Desna
00:30
Dnipro-1
VS
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

18:30
Dinaz Vyshhorod
VS
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Nyva Vinnytsya
VS
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Yarud Mariupol'
VS
MSK Dnipro Cherkasy
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Cherkashchyna-Akademiya
19:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Hirnyk

515 Wales - Premier League

21:30
Barry Town United
VS
Bala Town
21:30
Cardiff MU
VS
Cefn Druids
21:30
Newtown
VS
Haverfordwest County
00:15
Connah's Quay
VS
The New Saints
00:15
Haverfordwest County
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Talleres Córdoba
VS
Newell's Old Boys
00:00
Aldosivi
VS
Estudiantes
02:15
Vélez Sarsfield
VS
Huracán
04:45
Argentinos Juniors
VS
San Lorenzo

5 Brazil - Serie A

03:00
Botafogo
VS
Ceará
05:00
Corinthians
VS
Internacional
05:00
Coritiba
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Paraná
02:30
Oeste
VS
Sampaio Corrêa
02:30
Confiança
VS
Chapecoense
05:00
Avaí
VS
América Mineiro
05:00
Operário PR
VS
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

03:00
Imperatriz
VS
Santa Cruz
05:00
Paysandu
VS
Manaus

80 Chile - Primera Division

21:00
Colo-Colo
VS
Deportes Iquique
23:30
Huachipato
VS
O'Higgins
02:00
Curicó Unido
VS
Palestino
04:30
Audax Italiano
VS
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Jaguares de Córdoba
VS
Envigado
06:00
Millonarios
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Unión Magdalena
VS
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

05:30
Herediano
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
El Nacional
01:15
Mushuc Runa
VS
Técnico Universitario
03:30
Delfin
VS
LDU Portoviejo
06:00
Universidad Católica
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Comunicaciones
VS
Malacateco
02:05
Iztapa
VS
Cotzumalguapa
04:30
Cobán Imperial
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Siquinalá
VS
Deportivo Petapa
02:00
Quiché
VS
San Pedro
03:00
Nueva Concepción
VS
Solola
05:00
Mixco
VS
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

08:30
Necaxa
VS
Toluca
10:06
Tijuana
VS
Pachuca
10:30
Juárez
VS
Querétaro
06:00
Atlas
VS
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

04:15
General Díaz
VS
Sportivo Luqueño
06:30
Cerro Porteño
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Cienciano
VS
UTC Cajamarca
01:15
Universidad San Martín
VS
Deportivo Binacional
03:30
Alianza Universidad
VS
Universitario
06:00
Ayacucho
VS
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

05:00
Deportivo Maldonado
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

02:00
Rocha
VS
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
ASFB
VS
Majestic
23:00
ASFA-Yennenga
VS
Ouagadougou
01:15
SONABEL
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Blessing
VS
Motema Pembe
21:30
RCK
VS
Groupe Bazano

886 Egypt - Premier League

20:00
Smouha
VS
Masr
22:30
Pyramids FC
VS
Al Mokawloon
01:00
El Geish
VS
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

06:00
CI Kamsar
VS
Hafia
06:00
Wakirya
VS
Horoya

3677 Syria - Premier League

19:00
Shorta
VS
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Tanzania Prisons
VS
Polisi Tanzania
20:00
Namungo
VS
Dodoma Jiji
20:00
Simba
VS
Mwadui
20:00
Biashara United
VS
Young Africans

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Forest Rangers
VS
Nkana
20:00
Green Buffaloes
VS
Red Arrows
20:00
Zanaco
VS
Indeni
20:00
Kabwe Warriors
VS
Green Eagles
20:00
Lumwana Radiants
VS
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

02:30
Engordany II
VS
Encamp

97374 Jordan - Premier League

21:00
Al Ramtha
VS
Al Sareeh
23:30
Al Wihdat
VS
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

18:30
Shabab Al Ghazieh
VS
Al Ahed
18:30
Salam Zgharta
VS
Al Akhaa Al Ahli
18:30
Al Nejmeh
VS
Bourj

35376 Saudi Arabia - Pro League

21:50
Al Hilal
VS
Dhamk
22:15
Abha
VS
Al Ittifaq
23:50
Al Ittihad
VS
Al Ahli Jeddah

5618 China PR - Super League

14:30
Tianjin Teda
VS
Dalian Professional
18:35
Shandong Luneng
VS
Hebei CFFC

5618 China PR - League One

14:00
Taizhou Yuanda
VS
Zhenjiang Huasa
17:00
Suzhou Dongwu
VS
Jiangxi Liansheng
18:35
Guizhou Zhicheng
VS
Beijing BG

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Seoul
VS
Incheon United
13:00
Gangwon
VS
Suwon Bluewings
13:00
Seongnam
VS
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

12:00
Gimhae City
VS
Gimpo
12:00
Gyeongju HNP
VS
Mokpo City
12:00
Gangneung City
VS
Daejeon Korail
12:00
Hwaseong
VS
Busan Transportation
12:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheongju
12:00
Changwon City
VS
Jeonju
12:00
Cheonan City
VS
Yangju Citizen
12:00
Chuncheon
VS
Gyeongju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

16:00
Kuala Lumpur
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

20:00
Sabah
VS
UiTM

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
FLC Thanh Hoa
17:00
Song Lam Nghe An
VS
Nam Dinh
17:00
Hai Phong
VS
Quang Nam

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Sanna Khanh Hoa
16:00
Binh Dinh
VS
Pho Hien
16:00
Bình Phước
VS
An Giang

11240938 เอเอฟซีคัพ

06:00
Manama
VS
Al Jaish
06:00
Al Jazeera
VS
Dhofar
06:00
Altyn Asyr
VS
Dordoi Bishkek
06:00
CPK
VS
Kitchee
06:00
Wathba
VS
Al Faysali
06:00
Al Ansar
VS
Al Kuwait
06:00
Al Qadsia
VS
Al Riffa
06:00
Hilal Al-Quds
VS
Al Ahed
06:00
Khujand
VS
Istiqlol Dushanbe

462 England - Vanarama National League South

22:00
Billericay Town
VS
Ebbsfleet United
22:00
Braintree Town
VS
Hemel Hempstead Town
22:00
Dartford
VS
Havant & Waterlooville
22:00
Dulwich Hamlet
VS
Chelmsford City
22:00
Eastbourne Borough
VS
Welling United
22:00
Hungerford Town
VS
Dorking Wanderers
22:00
Maidstone United
VS
Concord Rangers
22:00
Oxford City
VS
Hampton & Richmond
22:00
Slough Town
VS
Bath City
22:00
St Albans City
VS
Chippenham Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

20:30
VVOG
VS
Staphorst
20:30
DOVO
VS
GOES
20:30
ODIN '59
VS
SteDoCo
20:30
Harkemase Boys
VS
DVS '33
20:30
Barendrecht
VS
ACV
20:30
HSV Hoek
VS
Ter Leede
21:00
Sparta Nijkerk
VS
Excelsior '31
00:00
Lisse
VS
Ajax Amateurs
00:00
VVSB
VS
Sportlust '46

556 Belgium - Division 3: ACFF

02:00
Tubize
VS
La Louvière
02:00
RES Durbuy
VS
Ganshoren
02:00
Excelsior Virton
VS
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

01:00
Oudenaarde
VS
Ninove
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Harelbeke
01:30
Dikkelvenne
VS
Sparta Petegem
01:30
Gullegem
VS
Olsa Brakel
02:00
Ronse
VS
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

01:30
Londerzeel
VS
Hades
01:30
Houtvenne
VS
Pepingen-Halle
02:00
Sporting Hasselt
VS
Bocholt
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

01:30
Sint-Niklaas
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

01:30
Witgoor Sport
VS
Eendracht Termien
01:30
De Kempen
VS
Beringen
01:30
Weerstand Koersel
VS
Diest
01:30
Zwarte Leeuw
VS
Racing Mechelen
01:30
Turnhout
VS
Wellen
02:00
ลีลล์
VS
Esperanza Pelt
02:00
Nijlen
VS
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:30
PAC Buzet
VS
Binche
02:00
Albert Quévy-Mons
VS
Gosselies Sports
02:00
Aische
VS
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

02:00
Sprimont-Comblain
VS
Mormont
02:30
Oppagne-Wéris
VS
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

01:30
Oppuurs
VS
Bornem
01:30
Antonia
VS
Rapid Leest
01:30
Wezel
VS
Vosselaar
01:30
Kalmthout
VS
Bevel FC
01:30
Vorselaar
VS
Geel

556 Belgium - Provincial-Limburg

01:30
Achel
VS
Juve Hasselt
01:30
KFC Eksel
VS
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Libramont
VS
Sartoise
02:00
La Roche
VS
Meix-Devant-Virton
02:00
Bastogne
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

01:30
Berlare
VS
HO Kalken
01:30
Latem
VS
Grembergen
02:00
Eendracht Aalter
VS
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Eendracht Wervik
VS
SC Zonnebeke
01:00
Dadizele
VS
Sparta Heestert
01:00
Rumbeke
VS
Meulebeke
01:30
Diksmuide
VS
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Botev Novi Pazar
VS
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Chernomorets Balchik
VS
Sportist General Toshevo
19:00
Dorostol
VS
Inter Dobrich
19:00
Kubrat
VS
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Halkanoras
VS
O Kormakitis
19:30
APONA Anagias
VS
Omonia 29is Maiou
19:30
Elpida Astromeritis
VS
APEP
19:30
Elia Lythrodonta
VS
MEAP Nisou
19:30
Peyia
VS
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Jablonec II
VS
Sokol Živanice
16:15
Motorlet Praha
VS
Admira Praha
16:15
Benesov
VS
Viktoria Plzen II
16:15
Baník Sokolov
VS
Králův Dvůr
16:30
Povltava FA
VS
Slavia Praha II
20:00
Ústí nad Orlicí
VS
Hradec Kralove II
20:00
Slovan Velvary
VS
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Vyškov
VS
Uničov
16:30
Vysočina Jihlava II
VS
Banik Ostrava II
20:00
Hlučín
VS
Slovan Rosice
20:30
Dolní Benešov
VS
Frýdek-Místek
00:00
Hanácká
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

16:15
Petřín Plzeň
VS
Rokycany
20:00
Spartak Sobeslav
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

16:15
Štětí
VS
Aritma Praha
16:15
Tatran Rakovnik
VS
Chomutov
20:00
Slaný
VS
FK Brandys nad Labem
20:00
Ostrov
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

16:15
Sparta Kutná Hora
VS
Hlinsko
20:00
Trutnov
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Viktorie Přerov
VS
Hranice
20:00
Bzenec
VS
Slavičín
20:00
FC Vsetin
VS
Nove Sady
20:00
Valašské Meziříčí
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Stara Rise
VS
Start Brno
20:00
Hodonín-Šardice
VS
Břeclav
20:00
Žďár nad Sázavou
VS
Sokol Lanžho
20:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Slavoj Polná

320 Denmark - 2. Division Group 1

20:00
Brabrand
VS
Oure
20:00
Aarhus Fremad
VS
Jammerbugt
20:00
Næsby
VS
Dalum
20:00
Frem
VS
VSK Århus
20:00
Holbæk B&I
VS
Holstebro
21:00
B 93
VS
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Vanløse
VS
AB
19:45
FA 2000
VS
Roskilde
20:00
Skovshoved
VS
KFUM Roskilde
20:00
AB Tårnby
VS
Avarta
21:00
Brønshøj
VS
Hillerød

1233 Finland - Kakkonen

19:00
PIF
VS
FC Espoo
19:00
HJS Akatemia
VS
SalPa
19:00
Jazz
VS
TPV
19:00
GrIFK
VS
Atlantis
19:00
KaaPo
VS
P-Iirot
19:00
EPS
VS
PK-35
19:00
Kultsu
VS
Honka Akatemia
19:00
JäPS
VS
MiPK
19:00
PKKU
VS
PEPO
19:00
Reipas
VS
Viikingit

17 France - CFA Group C

00:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Grasse

17 France - National 3: Bretagne

20:30
Brest II
VS
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Grand-Est

22:00
Raon l'Etape
VS
Colmar
00:00
Mulhouse
VS
Nancy II
00:00
Saint-Louis Neuweg
VS
RC Epernay
00:00
Amneville
VS
Prix-lès-Mézières
00:00
Sarre Union
VS
Biesheim
00:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Troyes II

17 France - National 3: Normandie

20:30
Romilly-Pt St Pierre
VS
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

02:30
Pro Vercelli
VS
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Arezzo
VS
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

02:30
Paganese
VS
Teramo
06:00
Trapani
VS
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Pro Imperia
VS
Chieri
21:00
Sanremo
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Trento Calcio 1921
VS
Union Feltre
20:30
Ambrosiana
VS
Mestre
20:30
Campodarsego
VS
Caldiero Terme
20:30
Cartigliano
VS
Adriese
20:30
Cjarlins Muzane
VS
Luparense
20:30
Este
VS
Union S. Giorgio-Sedico

1578 Norway - 2. Division

19:00
Kvik Halden
VS
Fredrikstad
20:00
Sotra
VS
Vard
22:00
Alta
VS
Skeid
00:00
Arendal
VS
Flekkerøy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

20:00
Dante Botoşani
VS
Şomuz Fălticeni
20:00
Hușana Huși
VS
Bucovina Radauti
20:00
Bradu Borca
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
SJ Vaslui
VS
Ştiinţa Miroslava
20:00
Paşcani
VS
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

20:00
Sporting Lieşti
VS
Otelul
20:00
Sportul Chiscani
VS
Dacia Unirea Brăila
20:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
CSM Bacău
20:00
Avantul Valea Marului
VS
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

20:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Viitorul Constanţa II
20:00
Olteniţa
VS
Afumaţi
20:00
Înainte Modelu
VS
Agricola Borcea
20:00
Popești-Leordeni
VS
Axiopolis

155 Romania - 3. Liga: Series 4

20:00
Voluntari II
VS
FCSB II
20:00
Progresul Spartac
VS
Baloteşti
20:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

20:00
Blejoi Vispeşti
VS
Kids Tâmpa Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:30
Sinđelić Niš
VS
Vlasina
19:30
Dunav Prahovo
VS
Radnički Svilajnac
19:30
Timok
VS
SFS Borac
19:30
Pčinja Trgovište
VS
Buducnost Popovac
19:30
Trstenik PPT
VS
FK Toplicanin Prokuplje
19:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Jedinstvo Ub
VS
Sloboda Užice
19:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Mladi Radnik
19:30
Budučnost Krušik
VS
Sušica
19:30
Tutin
VS
Trepča
19:30
Takovo
VS
Sloga Požega
19:30
Semendrija 1924
VS
Gruža
19:30
Sumadija Arandelovac
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

19:30
Kalna n. Hronom
VS
Galanta
19:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Beluša
19:30
Castkovce
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Segunda B - Group 1

21:30
Real Valladolid II
VS
Covadonga
21:45
Sporting Gijon II
VS
นูมานเซีย
22:00
Real Oviedo II
VS
Marino de Luanco
23:00
Burgos
VS
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

21:45
Amorebieta
VS
Barakaldo
22:30
Mutilvera
VS
CD Calahorra

32 Spain - Segunda B - Group 3

22:30
Atzeneta
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
Alondras
VS
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Tuilla
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

23:00
Atlético Albericia
VS
Ribamontan al Mar
23:00
Castro
VS
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
San Ignacio
VS
Urduliz
22:30
Anaitasuna FT
VS
Ariznabarra
22:30
Pasaia KE
VS
CD Vitoria
23:00
Beasain
VS
Aurrera de Ondarroa
00:30
Deusto
VS
Urgatzi

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Benicarló
VS
Silla
23:30
Saguntino
VS
Villarreal III
23:30
Beniganim
VS
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

22:00
Rayo Vallecano II
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Salamanca II
VS
La Virgen del Camino
22:00
Cultural Leonesa II
VS
UD Santa Marta
22:00
Mirandés II
VS
Arandina
22:00
Beroil Bupolsa
VS
Gimnástica Segoviana
22:30
Peñaranda
VS
Atlético Tordesillas
22:30
La Granja
VS
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

17:30
El Palo
VS
Melilla CD
23:30
Atlético Porcuna
VS
Real Jaén
06:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Huétor Vega
06:00
Huétor Tájar
VS
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Constància
VS
Manacor
22:00
Génova
VS
Ferriolense
22:30
Binissalem
VS
Santa Catalina Atlético
23:00
PE Sant Jordi
VS
San Rafael
00:00
Alcúdia
VS
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

20:00
Arucas
VS
Las Palmas III
23:30
Santa Úrsula
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

06:00
EDMF Churra
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Baztan
VS
Bidezarra
22:00
Fontellas
VS
Ardoi
22:00
Lourdes
VS
Peña Sport
22:30
Beti Onak
VS
Corellano
23:00
Huarte
VS
Valle Egüés
23:00
San Juan
VS
Burladés
23:00
Subiza
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

00:00
Yague
VS
Casalarreina
00:30
Logroñés II
VS
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

06:00
Almudévar
VS
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

22:30
Pedroñeras
VS
Torrijos
23:00
Almansa
VS
Calvo Sotelo
23:00
Tarancón
VS
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

17:00
Çorum Belediyespor
VS
Ankara Demirspor
17:00
Gümüşhanespor
VS
Kahramanmaraşspor
17:00
Utaş Uşakspor
VS
Şanlıurfaspor
17:00
Manisa BBSK
VS
Sancaktepe Belediye
17:00
Zonguldak Kömürspor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Hacettepe
VS
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sarıyer
VS
Amed SK
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Niğde Belediyespor
23:00
Kocaelispor
VS
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

17:00
Bugsaşspor
VS
Kırklarelispor
17:00
Sivas Belediyespor
VS
Turgutluspor
17:00
Pendikspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Van BB
17:00
Karacabey Birlikspor
VS
Sakaryaspor
17:00
Elazığspor
VS
Eyüpspor
17:00
Bodrumspor
VS
Pazarspor
17:00
Karabükspor
VS
Etimesgut Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
VS
Kastamonuspor
17:00
Bayburt İÖİ
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Erokspor
VS
Osmaniyespor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Serrano RJ
01:00
Goytacaz
VS
Gonçalense
01:00
Bonsucesso
VS
Serra Macaense
01:00
Artsul
VS
Duque de Caxias
01:00
Angra dos Reis
VS
Olaria
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Rio São Paulo
01:00
Nova Iguaçu
VS
Audax Rio

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Campo Grande
VS
Itapipoca
01:30
Icasa
VS
Guarani de Juazeiro
01:30
Tiradentes CE
VS
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
CAP Uberlândia
01:00
Democrata GV
VS
Pouso Alegre
01:00
Tupi
VS
Mamoré
01:00
Nacional AC MG
VS
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Democrata SL
VS
Serranense
01:00
Ipatinga
VS
Guarani MG

5 Brazil - Paulista A3

03:00
Velo Clube
VS
Noroeste

866998 Fiji - National Football League

10:00
Lautoka
VS
Navua

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Violette AC
VS
Ouanaminthe
05:00
Real du Cap
VS
Arcahaie

3347 San Marino - Campionato

21:00
Cosmos
VS
La Fiorita
21:00
Juvenes / Dogana
VS
Fiorentino
21:00
Murata
VS
Pennarossa

41 Europe - Euro U17

06:00
Bosnia & Herzegovina U17
VS
Bulgaria U17
06:00
Croatia U17
VS
Liechtenstein U17

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Suwon
VS
Gyeongnam
14:00
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Grange Thistle
VS
Taringa Rovers
15:00
North Star
VS
Bayside United
15:00
Acacia Ridge
VS
Caboolture
16:00
The Gap
VS
Brisbane Knights

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
América Mineiro U20
VS
Atletico-MG U20

86 Ukraine - Youth League

17:00
Inhulets' U21
VS
Zorya U21
18:00
Minai U21
VS
Rukh Vynnyky U21
19:00
Lviv U21
VS
Vorskla Poltava U21

98 Australia - Npl Queensland

14:30
Brisbane City
VS
Capalaba
15:30
Brisbane Strikers
VS
Peninsula Power
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Moreton Bay United

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
Orlando Pirates
VS
Kaizer Chiefs

556 Belgium - First Amateur Division

02:00
Patro Eisden
VS
Thes Sport
02:00
Heist
VS
Liège
02:00
La Louvière Centre
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:30
Freiburg U19
VS
Ulm U19
17:00
Wolfsburg U19
VS
Energie Cottbus U19
17:00
Hallescher FC U19
VS
Chemnitzer FC U19
17:00
Ingolstadt U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Bochum U19
VS
Preussen Munster U19
17:00
Duisburg U19
VS
Borussia Dortmund U19
17:00
RW Essen U19
VS
Dusseldorf U19
17:00
Schalke 04 U19
VS
Paderborn U19
17:00
Viktoria Köln U19
VS
Oberhausen U19
18:00
Holstein Kiel U19
VS
Hamburger SV U19
18:30
Borussia M'gladbach U19
VS
Arminia Bielefeld U19
19:00
RB Leipzig U19
VS
Union Berlin U19
19:00
Hoffenheim U19
VS
Saarbrucken U19
20:00
Stuttgart U19
VS
Kickers Offenbach U19
21:00
Augsburg U19
VS
Heidenheim U19
21:00
Kaiserslautern U19
VS
Darmstadt 98 U19
23:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Wuppertaler SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

17:00
Bologna U19
VS
Atalanta U19
20:30
Sampdoria U19
VS
Spal U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Bydgoszcz
17:00
Medyk Konin W
VS
UJ Krakow W
20:00
ROW Rybnik
VS
UKS SMS Lodz W
21:30
Czarni Sosnowiec W
VS
GKS Katowice W
21:30
Akademia Piłkarska LG
VS
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

17:00
Chievo U19
VS
Vicenza Virtus U19
17:00
Benevento U19
VS
Lecce U19
20:30
Verona U19
VS
Cremonese U19
20:30
Parma U19
VS
Cittadella U19
20:30
Venezia U19
VS
Monza U19
21:00
Crotone U19
VS
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Karvina U19
VS
FC Fastav Zlin U19
17:00
Ceske Budejovice U19
VS
Pribram U19
18:00
Slovacko U19
VS
FK Pardubice U19
19:00
Plzen U19
VS
Brno U19
19:15
Ostrava U19
VS
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

06:00
Liberec W
VS
Slavia Prague W
06:00
Pardubice W
VS
Dukla Prague W
06:00
Slovacko W
VS
Plzen W
06:00
Sparta Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

17:00
Hutnik Kraków U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Gornik Z. U18
VS
Wisla U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Arka Gdynia U18
18:00
Legia U18
VS
Korona Kielce U18
18:30
Cracovia U18
VS
Jagiellonia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Taraji Wadi Al-Nes
VS
Hilal Al-Quds
23:00
Shabab Al-Dhahiriya
VS
Shabab Alsamu

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

19:50
Al Hamriyah
VS
Al-Taawon
19:50
Dibba Al Hisn
VS
Al Bataeh
19:50
Emirates
VS
Al Arabi

65437 Panama - Lpf

03:00
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

15:30
Adelaide Blue Eagles
VS
NE MetroStars
15:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide City
15:30
Campbelltown City
VS
Modbury Jets
15:30
Para Hills Knights
VS
Cumberland United
15:30
Adelaide Raiders
VS
Croydon Kings
15:30
Adelaide United ||
VS
Adelaide Olympic

122 Kosovo - Superliga

19:30
Arbëria
VS
Trepça'89
19:30
Gjilani
VS
KF Feronikeli
19:30
KF Ballkani
VS
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Eschen / Mauren
VS
Paradiso
22:00
Zug
VS
Grasshopper II
22:00
Schötz
VS
Luzern II
22:00
Lausanne II
VS
Lancy
22:00
Gossau
VS
Wettswil-Bonstetten
22:00
Höngg
VS
Red Star Zürich
22:00
Linth
VS
St. Gallen II
22:00
Winterthur II
VS
Balzers
23:00
Muttenz
VS
Bassecourt
23:00
Buochs
VS
Goldau
23:00
Meyrin
VS
Young Boys II
23:00
Terre Sainte
VS
Echallens
23:00
Azzurri 90
VS
Vevey Sports
23:00
Naters
VS
Olympique de Genève
23:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Martigny Sports
23:00
Thalwil
VS
Tuggen
00:00
Chênois
VS
Bulle
00:30
Biel-Bienne
VS
Solothurn

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Black Stars
VS
Étoile Carouge
21:00
Breitenrain
VS
Bavois
21:00
Sion II
VS
Stade Nyonnais
21:30
Basel II
VS
Yverdon Sport
22:00
Köniz
VS
YF Juventus
22:00
Cham
VS
Zürich II
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Münsingen
23:45
Bellinzona
VS
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

23:30
Fola Esch
VS
Victoria Rosport
00:00
Progrès Niedercorn
VS
Mondorf-les-Bains
00:00
Wiltz
VS
Swift Hesperange
00:00
UT Pétange
VS
Etzella Ettelbrück
00:00
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
00:00
UNA Strassen
VS
Differdange 03
00:00
F91 Dudelange
VS
Rodange
00:00
Racing
VS
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:30
Ried II
VS
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Team Wiener Linien
VS
Wiener Viktoria

227 Russia - Pfl

15:00
Ural 2
VS
Lada SOK
16:00
Tyumen
VS
Nosta
17:00
Chelyabinsk
VS
Lada Tolyatti
18:00
Orenburg II
VS
Zvezda Perm
18:00
Biolog
VS
Mashuk-KMV
18:00
Kuban Kholding
VS
Druzhba
18:00
Anzhi
VS
Urozhay
19:00
Spartak Nal'chik
VS
Inter Cherkessk
19:30
Chernomorets
VS
Tuapse
20:00
Volna Kovernino
VS
KAMAZ
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Zenit Izhevsk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Makhachkala
06:00
Rodina Moskva
VS
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Morön W
VS
Bollstanäs W
19:00
Brommapojkarna W
VS
Sandviken W
19:30
Älvsjö AIK W
VS
Hammarby W
21:00
IFK Kalmar W
VS
Alingsås W
22:00
AIK W
VS
Lidköping W
23:00
Mallbacken W
VS
Kvarnsvedens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
PK-35
VS
JyPK W
20:00
Ilves W
VS
PK-35 Vantaa W
22:00
Åland United
VS
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

18:00
Real Betis W
VS
Barcelona W
18:00
Espanyol W
VS
Eibar W
19:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Santa Teresa W
19:30
Madrid CFF
VS
Real Sociedad W
22:00
Valencia W
VS
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Zurich W
VS
Lugano W
22:00
St. Gallen
VS
Basel W
22:00
Luzern W
VS
Servette Chênois W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
AGF W
VS
AaB W
20:00
Fortuna Hjorring W
VS
Brondby W

17 France - Division 1 Women

20:30
Guingamp W
VS
Le Havre W
20:30
Paris W
VS
Stade de Reims W
20:30
Soyaux W
VS
Issy W
20:30
Bordeaux W
VS
Dijon W
03:00
Montpellier W
VS
Lyon W

11 Germany - Dfb Pokal Women

20:00
Magdeburger FFC W
VS
Turbine Potsdam W
20:00
Bochum W
VS
Wolfsburg W
20:00
Göttelborn W
VS
SC Sand W
20:00
Karlsruher SC W
VS
Eintracht Frankfurt W
20:00
Andernach W
VS
Saarbrücken W
21:00
Borussia Bocholt W
VS
Duisburg W
23:00
Gütersloh W
VS
SGS Essen W
01:00
Fortuna Köln W
VS
Werder Bremen W

458 Mexico - Liga Mx Women

23:00
Mazatlán W
VS
Cruz Azul W
01:00
Toluca W
VS
Atlas W

32 Spain - Segunda Division Women

22:00
La Rambla W
VS
Sevilla II W
22:00
Salamanca W
VS
Fuensalida W
23:00
Cádiz W
VS
San Miguel W
23:00
Torrelodones W
VS
León FF W
23:15
Elche W
VS
Discobolo-La Torre W
23:30
Huesca W
VS
Terrassa W
23:30
Castuera W
VS
Cáceres II W
00:00
Sporting de Huelva II W
VS
Mérida AD W
00:00
Tres Cantos W
VS
Rayo Vallecano II W
00:30
Villarreal II W
VS
Murcia Féminas W
01:00
Real Betis II W
VS
Almería W
06:00
Lorca W
VS
Albacete II W

3483 USA - USL League One

07:00
Greenville Triumph
VS
Union Omaha

491 Northern Ireland - Premiership Development League

21:00
Glentoran U20
VS
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

17:30
Atl. Madrid U19
VS
Aravaca U19
18:00
Stadium Casablanca U19
VS
Real Zaragoza U19
18:00
Unión Viera U19
VS
Arucas U19
19:00
Lleida U19
VS
Huesca U19
19:00
Ofra U19
VS
Tenerife U19
19:00
Sobradillo U19
VS
Laguna U19
19:00
Juventud Laguna U19
VS
San José U19
19:00
Marino U19
VS
Los Llanos Aceró U19
20:00
Victoria U19
VS
Maspalomas U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
VS
Acodetti U19
21:45
Real Avilés U19
VS
Racing Santander U19
22:00
Sabadell U19
VS
El Olivar U19
22:00
Atlético Pinto U19
VS
Alcorcón U19
22:00
Móstoles U19
VS
Leganés U19
22:00
UCAM Murcia U19
VS
Toledo U19
22:00
Albacete U19
VS
Kelme U19
22:00
Talavera U19
VS
Atlético Madrileño U19
22:00
Cádiz U19
VS
Polillas U19
22:15
Jàbac i Terrassa U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
Real Oviedo U19
VS
Bansander U19
22:30
La Cruz U19
VS
Unión Adarve U19
22:30
Rayo Majadahonda U19
VS
Extremadura UD U19
23:00
Tropezón U19
VS
Roces U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Ebro U19
23:00
Los Yébenes SB U19
VS
Badajoz U19
23:00
Lorca CFB U19
VS
Archena U19
23:00
Roda U19
VS
Villarreal U19
23:00
Real Betis U19
VS
Séneca U19
23:30
Arenal U19
VS
Sporting Gijón U19
00:00
Damm U19
VS
Girona U19
00:00
Real Madrid U19
VS
Rayo Vallecano U19
01:00
Alboraya U19
VS
Alzira U19
06:00
Calasanz U19
VS
Racing Ferrol U19
06:00
Mutilvera U19
VS
Valvanera U19
06:00
Tudelano U19
VS
Numancia U19
06:00
Osasuna U19
VS
Oyonesa U19
06:00
UD Logroñés U19
VS
AD San Juan U19
06:00
Antiguoko U19
VS
Real Sociedad U19
06:00
Arenas Getxo U19
VS
Eibar U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Deportivo Alavés U19
06:00
Danok Bat U19
VS
Santutxu U19
06:00
Athletic Club U19
VS
Leioa U19
06:00
Orientación Marítima U19
VS
Huracán U19
06:00
Torre Levante U19
VS
Valencia U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Bangu U20
20:00
Botafogo U20
VS
América RJ U20
01:00
Cabofriense U20
VS
Macaé U20
01:00
Fluminense U20
VS
Resende U20
02:00
Flamengo RJ U20
VS
Americano U20

155 Romania - Liga 2

16:00
Ripensia Timişoara
VS
Sporting Turnu
16:00
Dunărea Călăraşi
VS
Metaloglobus
16:00
Şirineaşa
VS
Unirea Slobozia
16:00
CSM Slatina
VS
SCM Gloria Buzau
16:00
Comuna Recea
VS
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

01:00
Chatellerault
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

22:00
Blanc Mesnil
VS
Les Ulis

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Bandeirante SP
01:00
Tanabi
VS
Andradina
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Matonense
01:00
Amparo
VS
Flamengo SP
01:00
Manthiqueira
VS
USAC
01:00
Mauaense
VS
Barcelona EC
02:00
Osvaldo Cruz
VS
Assisense

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nojima Stella W
VS
Albirex Niigata W
12:00
JEF United W
VS
NTV Beleza W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Krasnodar W
19:00
Yenisey W
VS
Ryazan VDV W
22:00
Zenit W
VS
Lokomotiv Moscow W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Fussach
VS
Alberschwende
20:30
Lochau
VS
Andelsbuch
20:30
Ludesch
VS
Bezau
20:30
FC Egg
VS
Lustenau
20:30
Höchst
VS
Hard
20:30
Admira Dornbirn
VS
Nenzing
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Göfis
22:00
Bizau
VS
Schruns

80 Chile - Segunda División

22:00
General Velásquez
VS
Independiente

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
Monte Carlo
20:00
Casa de Portugal
VS
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Europa FC
VS
Lincoln Red Imps
00:30
Magpies
VS
Boca Gibraltar

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Verspah Oita
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Veertien Mie
11:00
Matsue City
VS
Nara Club
11:00
Kochi United
VS
Tegevajaro Miyazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

12:00
Elfen Saitama
VS
Harima

49477 ไทยลีก 3

15:45
Samut Prakan
VS
Prime Bangkok
15:45
Royal Thai Fleet
VS
Marines Eureka
15:45
Phitsanulok
VS
Uttaradit
15:45
See Kwae
VS
Chiangrai
15:45
Chaiyaphum United
VS
Huai Thalaeng United
15:45
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
VS
Satun United
15:45
Pathum Thani University
VS
Assumption United
15:45
IPE Samut Sakhon
VS
Kanjanapat Group
16:00
North Bangkok University
VS
Inter Bangkok
16:00
Udon United
VS
Mahasarakham United
16:00
Saraburi United
VS
Raj Pracha
17:00
Sa Kaeo City
VS
ACDC
18:00
Nonthaburi
VS
Grakcu Sai Mai United
18:00
Bankhai United
VS
Kabin United
18:00
Patong City
VS
Krabi

1233 Finland - Kolmonen

16:00
I-Kissat
VS
VJS
18:00
Korsnas
VS
Sporting Kristina
20:00
Futura
VS
KäPa