ufabet

ตารางบอล 1 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

19:00
แอสตันวิลลา
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
อาร์เซน่อล
02:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

18:15
เฮราเคิล
VS
อูเทรชท์
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
ฮีเรนวีน
20:30
เอ็มเมน
VS
เฟเยนูร์ด
22:45
พีเอสวี
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
อัลค์มาร์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

18:15
FC Volendam
VS
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

21:30
ไฟร์บวร์ก
VS
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

19:00
แซงต์ เอเตียน
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ดิฌง
VS
ลอริยองต์
21:00
อองเช่ร์
VS
นีซ
21:00
แร็งส์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00
นีมส์
VS
เม็ตซ์
23:00
โมนาโก
VS
บอร์กโดซ์
03:00
ลีลล์
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

18:30
อูดิเนเซ่
VS
เอซี มิลาน
21:00
Spezia
VS
ยูเวนตุส
21:00
โตริโน่
VS
ลาซิโอ
00:00
นาโปลี
VS
ซัสเซาโล่
00:00
โรม่า
VS
ฟิออเรนติน่า
02:45
ซามพ์โดเรีย
VS
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

20:00
เรอัล เบติส
VS
เอลเช่
22:00
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เกรนาดา
VS
เลบันเต้
03:00
บาเลนเซีย
VS
เกตาเฟ่

479 เจลีก 2

11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
FC เรียวเคียว
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Giravanz Kitakyushu
12:00
โทชิกิ SC
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เอฮิเมะ
16:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

17:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
VS
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Fa Trophy

22:00
Aylesbury United
VS
Margate

462 England - Wsl 2 Women

19:00
Lewes W
VS
Liverpool W
21:00
London Bees W
VS
Charlton W
21:00
Millwall W
VS
Leicester W
21:00
Sheffield Utd W
VS
Crystal Palace W

462 England - Professional Development League

20:30
Crewe U23
VS
Cardiff U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

18:15
Excelsior Barendrecht W
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา 2

19:30
Greuther Fürth
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Karlsruher SC
VS
Darmstadt 98
19:30
Würzburger Kickers
VS
Bochum

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Bayern München II
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Holstein Kiel II
VS
Hamburger SV II
20:00
Eintracht Norderstedt
VS
Heider SV
20:00
Teutonia Hamburg
VS
Weiche Flensburg
20:00
Altona 93
VS
Drochtersen / Assel
20:00
LSK Hansa
VS
Phönix Lübeck
20:00
HSC Hannover
VS
Oberneuland
20:00
Borussia Hildesheim
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

19:30
Chemie Leipzig
VS
Chemnitzer FC
19:30
Energie Cottbus
VS
Luckenwalde
19:30
FSV Optik Rathenow
VS
Bischofswerdaer FV
19:30
Germania Halberstadt
VS
Babelsberg
19:30
ZFC Meuselwitz
VS
BFC Dynamo
19:30
Tennis Borussia
VS
BAK '07
19:30
Altglienicke
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

20:00
Freiburg II
VS
Bayern Alzenau
20:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Ilshofen
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

19:00
Schwachhausen
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
BTS Neustadt
20:30
Hemelingen
VS
Brinkumer SV
20:30
Borgfeld
VS
Aumund-Vegesack
20:30
Vatan Sport
VS
Blumenthaler SV
20:30
Hastedt
VS
Union Bremen
23:00
Leher TS
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

16:45
Paloma
VS
Meiendorfer SV
20:00
Rugenbergen
VS
Curslack-Neuengamme
21:00
TSV Sasel
VS
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

21:00
Ginsheim
VS
Waldgirmes
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
SV Zeilsheim
21:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
VfL Oldenburg
VS
Hagen / ​Uthlede
20:00
Bersenbrück
VS
Heeslinger SC
20:00
FT Braunschweig
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Lupo-Martini
VS
Eintracht Northeim
20:00
SVG Göttingen
VS
Gifhorn
20:00
Germania Egestorf
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:30
Stern
VS
Lok Stendal
19:30
BSC Süd 05
VS
CFC Hertha
19:30
Greifswalder FC
VS
Tasmania Berlin
20:00
Hertha Zehlendorf
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:30
1. FC Merseburg
VS
Martinroda
19:30
Wacker Nordhausen
VS
Einheit Rudolstadt
22:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Koblenz
VS
FV Engers 07
21:00
Gonsenheim
VS
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Preußen Reinfeld
19:30
Weiche Flensburg II
VS
Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Altenholz
21:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Husumer SV

143 Austria - Tipico Bundesliga

20:30
Rapid Vienna
VS
Rheindorf Altach
20:30
Admira
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Sturm Graz
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

16:30
Austria Lustenau
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

17:00
Sumqayıt
VS
Neftçi
19:00
คาราบัค
VS
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
อาร์เซน่อล
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

19:30
Anderlecht
VS
Antwerp
22:00
Royal Excel Mouscron
VS
Sint-Truiden
00:15
Standard Liège
VS
KV Oostende
02:45
Waasland-Beveren
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

22:00
Club Brugge II
VS
RWDM
02:00
Deinze
VS
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

20:00
Sloboda Tuzla
VS
Borac Banja Luka

224 Bulgaria - Parva Liga

21:45
CSKA Sofia
VS
Tsarsko selo
00:15
ลูโดโกเรต์ส
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

20:00
Kozara Gradiska
VS
Sloboda Novi Grad
20:00
Sloga Doboj
VS
Rudar Prijedor

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:30
Vitosha Bistritsa
VS
Dobrudzha 1919
19:30
Yantra 1919
VS
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:30
Septemvri Simitli
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
Rijeka
23:05
Lokomotiva Zagreb
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

20:00
Croatia Zmijavci
VS
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

21:00
Olympiakos
VS
Omonia Nicosia
23:30
Karmiotissa
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

16:15
Viktoria Žižkov
VS
Dukla Praha
20:00
Táborsko
VS
Lisen
20:00
Hradec Králové
VS
Prostějov
20:30
Vysočina Jihlava
VS
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

20:00
OB
VS
Horsens
22:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Lyngby
00:00
AaB
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

19:30
HB Køge
VS
Skive
21:00
Silkeborg
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:00
Paide
VS
Kuressaare
20:00
Flora
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Mariehamn
VS
HJK

125 Greece - Super League

20:00
Aris
VS
Asteras Tripolis
22:15
Panaitolikos
VS
PAOK
00:30
AEK Athens
VS
OFI

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:05
Budafoki MTE
VS
Paksi SE
22:00
Újpest
VS
MTK
00:30
Várda SE
VS
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Gyirmót
VS
Soroksár SC
19:30
Siófok
VS
Nyíregyháza Spartacus
19:30
Szentlőrinc SE
VS
Csákvári TK
23:00
Szeged 2011
VS
Pécsi MFC
23:00
Vasas
VS
Kaposvári Rákóczi
23:00
Ajka
VS
DEAC
23:00
Szolnoki MÁV
VS
Dorogi
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Békéscsaba
23:00
Kazincbarcika
VS
Budaörs
01:00
Debrecen
VS
Győri ETO

455 Republic of Ireland - Premier Division

00:45
St Patrick's
VS
Dundalk
02:45
Finn Harps
VS
Shamrock Rovers

455 Republic of Ireland - FAI Cup

23:00
Sligo Rovers
VS
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

01:30
Bnei Yehuda
VS
Ashdod

251 Italy - Serie B

20:00
Venezia
VS
เอ็มโปลี
21:00
Reggina
VS
สปาล
03:00
โฟรซิโนเน่
VS
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

18:00
Spartaks Jūrmala
VS
Tukums
18:00
Jelgava
VS
Ventspils
18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Rīgas FS
19:00
Riga
VS
Metta / LU
19:00
Liepāja
VS
Valmiera / BSS

2756 Malta - Premier League

20:00
Sliema Wanderers
VS
Balzan
00:15
Valletta
VS
Senglea Athletic

2756 Malta - First Division

20:00
San Gwann
VS
Swieqi
00:15
Zebbug Rangers
VS
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

19:00
Dacia-Buiucani
VS
Sfîntul Gheorghe
22:00
Petrocub
VS
Sheriff

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Mjøndalen
VS
Molde
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Start
00:00
Kristiansund
VS
Bodø / Glimt
00:00
Stabæk
VS
Viking
00:00
Sandefjord
VS
Brann
02:30
Strømsgodset
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Strømmen
VS
Sogndal
21:00
HamKam
VS
Åsane
21:00
Jerv
VS
KFUM
21:00
Kongsvinger
VS
Raufoss
21:00
Lillestrøm
VS
Tromsø
21:00
Stjørdals-Blink
VS
Grorud
21:00
Ullensaker / Kisa
VS
Sandnes Ulf
21:00
Øygarden
VS
Ranheim

20 พรีเมียรา ลีกา

22:00
Portimonense
VS
ซานตาคลารา
00:30
Gil Vicente
VS
Vitória SC
03:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

18:15
Leixões
VS
Benfica II
21:00
Casa Pia
VS
Penafiel
22:00
Academico Viseu
VS
Feirense
22:00
Arouca
VS
Vizela
00:30
Mafra
VS
Varzim

155 Romania - Liga 1

23:00
CSM Iaşi
VS
Viitorul
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

16:00
Ufa
VS
Ural
18:00
Khimki
VS
เซนิต
20:30
Rotor Volgograd
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Tambov
VS
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Irtysh
17:00
Krasnodar II
VS
Spartak Vladikavkaz
17:00
Yenisey
VS
Olimpiyets
18:00
Akron
VS
Tekstilshchik
18:00
Shinnik
VS
Volgar Astrakhan
18:00
Orenburg
VS
Chertanovo
18:00
Veles
VS
Dinamo Bryansk
21:00
Torpedo Moskva
VS
Krylya Sovetov
21:00
Fakel
VS
Spartak Moskva II
21:00
Chayka
VS
Tom' Tomsk
22:00
Baltika
VS
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:00
Kilmarnock
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - Scottish Cup

21:30
เซลติก
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

21:00
Napredak
VS
Spartak Subotica
21:00
Mladost Lučani
VS
Proleter Novi Sad
21:00
Javor Ivanjica
VS
Radnički Niš
21:00
Radnik Surdulica
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

19:30
Železničar Pančevo
VS
Radnički Sr. Mitrovica
19:30
Jagodina
VS
Grafičar
19:30
Budućnost Dobanovci
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Nitra
23:00
Trenčín
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

16:30
Šamorín
VS
Podbrezová
16:30
Slovan Bratislava II
VS
Dubnica
16:30
Petržalka akadémia
VS
Banska Bystrica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

20:00
เลกาเนส
VS
Mirandés
22:00
เรอัลซาราโกซา
VS
มาจอร์กา
00:15
Fuenlabrada
VS
เตเนริเฟ
00:15
Ponferradina
VS
Sabadell
02:30
ลูโก
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
อัลเมรีอา
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:30
Elfsborg
VS
Norrköping
20:30
Sirius
VS
Kalmar
20:30
Mjällby
VS
Östersunds FK
23:30
Hammarby
VS
Häcken
23:30
IFK Göteborg
VS
Örebro
23:30
Falkenberg
VS
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:30
Eskilstuna United
VS
Djurgarden W
20:00
Kristianstads W
VS
Vittsjo
20:00
Linkoping W
VS
Pitea W
20:00
Rosengard W
VS
Uppsala W
21:00
Växjö W
VS
Goteborg FC W

47 Sweden - Superettan

20:30
Ljungskile
VS
Umeå
23:30
Västerås SK
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

19:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Tegs SK
21:00
Brommapojkarna
VS
Täby
21:00
Haninge
VS
Sandviken
21:00
Frej
VS
IFK Luleå
22:00
Sylvia
VS
Nyköping

62 Switzerland - Super League

22:00
ลูกาโน
VS
ยังบอยส์
22:00
St. Gallen
VS
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Rizespor
VS
Kayserispor
20:00
คอนยาสปอร์
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
เบซิคตัส
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Keçiörengücü
VS
İstanbulspor
20:00
Eskişehirspor
VS
Akhisar Belediyespor
23:00
Adana Demirspor
VS
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

19:00
Minai
VS
Rukh Vynnyky
22:00
Lviv
VS
Vorskla
00:30
Inhulets
VS
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Volyn Lutsk II
VS
Chayka
19:00
Obolon'-Brovar II
VS
Karpaty

44 Argentina - Superliga

07:15
Lanús
VS
Boca Juniors
21:00
Defensa y Justicia
VS
Colón
00:00
Unión Santa Fe
VS
Arsenal de Sarandi
02:15
Racing Club
VS
Atlético Tucumán
04:45
Central Cordoba SdE
VS
Independiente

5 Brazil - Serie A

07:00
Fortaleza
VS
Fluminense
02:00
ฟลาเมงโก
VS
São Paulo
02:00
Sport Recife
VS
Athletico PR
04:15
Santos
VS
Bahia
06:30
Goiás
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

07:00
CSA
VS
Náutico
08:00
Cuiabá
VS
CRB
04:15
Juventude
VS
Guarani

5 Brazil - Serie C

01:00
Volta Redonda
VS
EC São José
01:30
Ferroviário
VS
Treze
02:00
Criciúma
VS
Tombense
02:00
Boa
VS
Londrina
02:30
Ypiranga Erechim
VS
São Bento
04:00
Botafogo PB
VS
Jacuipense
04:00
Vila Nova
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

02:00
Coquimbo Unido
VS
Unión Española
04:30
Universidad Católica
VS
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima
02:00
La Equidad
VS
Rionegro Águilas
04:00
Cúcuta Deportivo
VS
Junior
06:05
Deportivo Pasto
VS
Santa Fe

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Alajuelense
00:00
Cartaginés
VS
Grecia
03:00
ADR Jicaral
VS
Guadalupe
04:00
Pérez Zeledón
VS
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

01:00
Orense
VS
Olmedo
03:15
Aucas
VS
Emelec
06:00
Barcelona Guayaquil
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Alianza
08:00
Sonsonate
VS
Once Municipal
03:30
Municipal Limeño
VS
Águila
04:00
Atletico Marte
VS
Chalatenango
04:00
FAS
VS
Isidro Metapán
04:00
Firpo
VS
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Xinabajul
VS
Marquense
00:00
Puerto San Jose
VS
Suchitepéquez
00:00
Zacapa Tellioz
VS
Carchá
02:00
Aurora
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

08:00
Pumas UNAM
VS
Guadalajara
10:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Cruz Azul
06:30
América
VS
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

10:05
Venados
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Managua
VS
Jalapa
08:00
Diriangén
VS
Junior Managua
09:30
Real Estelí
VS
Walter Ferreti
04:15
Chinandega
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

04:15
River Plate
VS
Guaraní
06:30
Olimpia
VS
Sportivo San Lorenzo

158 Uruguay - Primera Division

03:00
ลิเวอร์พูล
VS
Peñarol
03:00
River Plate
VS
Wanderers
03:00
Torque
VS
Cerro Largo
03:00
Plaza Colonia
VS
Rentistas
03:00
Progreso
VS
Deportivo Maldonado
03:00
Fénix
VS
Boston River
03:00
Cerro
VS
Nacional
03:00
Defensor Sporting
VS
Danubio
04:00
Defensor Sporting
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
Nashville SC
VS
ชิคาโก ไฟร์
03:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

593 Cameroon - Elite One

00:00
Panthère
VS
Cotonsport

607 Burkina Faso - Premier League

22:30
Police
VS
Etoile Filante
22:30
Rahimo
VS
วิเทสส์
00:45
Salitas
VS
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Lubumbashi Sport
VS
Vita Club
21:30
Dauphins Noirs
VS
JSK
21:30
Simba
VS
Maniema Union

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Kagera Sugar
VS
Mtibwa Sugar
20:00
Ruvu Shooting
VS
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

20:00
NAPSA Stars
VS
ZESCO United
20:00
Power Dynamos
VS
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

18:00
Penya Encarnada
VS
Inter Club d'Escaldes
20:00
Engordany
VS
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Sant Julià
VS
FC Santa Coloma
00:00
UE Santa Coloma
VS
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

18:00
Ordino
VS
La Massana
21:00
Jenlai
VS
Atlètic Amèrica
00:00
Ranger's
VS
UE Santa Coloma II

45412 Lebanon - Premier League

18:15
Shabab El Bourj
VS
Tripoli
18:15
Al Ansar
VS
Shabab Al Sahel
18:15
Tadamon Sour
VS
Safa

7091 Oman - Professional League

22:00
Dhofar
VS
Al Nasr
22:00
Oman Club
VS
Muscat
22:00
Al-Rustaq
VS
Al Oruba
22:00
Sohar
VS
Fanja
22:00
Al Seeb
VS
Saham
22:00
Al Suwaiq
VS
Bahla
22:00
Al-Nahda
VS
Mrbat

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:50
Al Shabab
VS
Al Nassr

15326 Bermuda - Premier League

07:00
Dandy Town Hornets
VS
North Village Rams
02:00
St. George's Colts
VS
X-Roads Warriors
02:00
Devonshire Colts
VS
Devonshire Cougars
02:00
Somerset Trojans
VS
SBRC
02:00
Southampton Rangers
VS
PHC Zebras

5618 China PR - Super League

14:30
Henan Jianye
VS
Guangzhou R&F
18:35
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Shanghai Shenhua

5618 China PR - League One

13:30
Nantong Zhiyun
VS
Nei Mongol Zhongyou
14:00
Changchun Yatai
VS
Hangzhou
14:00
Xinjiang Tianshan
VS
Beijing Renhe
17:00
Heilongjiang Lava Spring
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Meizhou Hakka
18:35
Shenyang Urban
VS
Sichuan

712 Korea Republic - K-League 1

13:00
Ulsan
VS
Gwangju
13:00
Jeonbuk Motors
VS
Daegu
13:00
Pohang Steelers
VS
Sangju Sangmu

11240938 เอเอฟซีคัพ

17:30
Maziya
VS
Chennai City
23:30
TC Sports Club
VS
Bashundhara Kings

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

20:00
ADO '20
VS
HV & CV Quick
20:00
USV Hercules
VS
HSC '21
20:00
Hollandia
VS
OSS '20
20:00
Westlandia
VS
Groene Ster
20:00
Dongen
VS
DEM
20:00
GVV Unitas
VS
Hoogland
20:30
OFC Oostzaan
VS
JOS Watergraafsmeer
20:30
UNA
VS
Blauw Geel '38
20:30
EVV
VS
Gemert

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:30
Couvin-Mariembourg
VS
Meux
20:30
Waremme
VS
Jette
20:30
Hamoir
VS
Warnant
20:30
Stockay-Warfusée
VS
Rebecq
21:00
Verlaine
VS
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

20:30
RFC Wetteren
VS
Westhoek
20:30
Voorwaarts Zwevezele
VS
Lokeren-Temse
21:00
Toekomst Menen
VS
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

20:30
Olympia Wijgmaal
VS
Heur Tongeren
20:30
Spouwen-Mopertingen
VS
KSC City Pirates
21:00
Cappellen
VS
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
VS
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:30
Avanti
VS
Svelta Melsele
20:30
Wolvertem Merchtem
VS
Torhout
20:30
Jong Lede
VS
Anzegem
20:30
Rhodienne-De Hoek
VS
Oostkamp
20:30
Lochristi
VS
Bambrugge
20:30
Voorde Appelterre
VS
Tempo Overijse
21:00
VW Hamme
VS
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:30
Berlaar-Heikant
VS
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:30
Stade Brainois
VS
Tournai
20:30
SG-Tertre-Hautrage
VS
Union Namur
20:30
Entité Manageoise
VS
Stockel
21:00
Braine
VS
Jeunesse Tamines
21:00
Ostiches
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:30
Wanze / Bas-Oha
VS
Stade Disonais
20:30
Gouvy
VS
Huy
20:30
Herstal
VS
Rochefort
20:30
Raeren-Eynatten
VS
Jodoigne
20:30
Habay-la-Neuve
VS
Aywaille
21:00
Marloie Sport
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:30
Ranst
VS
K. Kontich
20:30
Berg en Dal
VS
Retie
21:00
Ternesse
VS
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:30
NSeth Berchem
VS
Ixelles
20:30
BX Brussels
VS
Union Lasne-Ohain
20:30
Grez-Doiceau
VS
Stade Everois
20:30
Nivellois
VS
Sporting Bruxelles
20:30
Football Club Schaerbeek
VS
Saint-Josse
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Linden
VS
Houtem-Oplinter
20:30
Wambeek
VS
Grimbergen
20:30
Sporting Kampenhout
VS
Melsbroek
20:30
Borght-Humbeek
VS
Huldenberg
21:00
Walhain
VS
Léopold
21:00
Genappe
VS
Sportive Brainoise
21:00
Kosova Schaerbeek
VS
Etterbeek
21:00
Bertem-Leefdaal
VS
Stade Bierbeek
21:00
Liedekerke
VS
SC Aarschot
21:00
Veltem
VS
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:30
Houdeng
VS
Snef-Tyber
20:30
Gilly
VS
Morlanwelz
20:30
Solre-sur-Sambre
VS
Montignies
20:30
Excelsior Biévène
VS
Le Roeulx
20:30
Péruwelz
VS
Hornu
20:30
RAS Monceau
VS
Soignies Sports
21:00
Molenbaix
VS
Belœil
21:00
Ransart
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:30
Zonhoven United
VS
Herkol
20:30
Helson Helchteren
VS
Alken
20:30
Torpedo Hasselt
VS
Herk
20:30
Herderen-Millen
VS
Schoonbeek-Beverst
20:30
Verbroedering Maasmechelen
VS
Groen Star Beek
21:00
Bilzerse Waltwilder
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:30
Aubange
VS
Jeunesse Freylangeoise
20:30
Lorraine Arlon
VS
Saint-Hubert
21:00
Florenville
VS
Vaux-Noville
21:00
RAC Saint-Mard
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

21:00
Malonne
VS
Beauraing
21:00
Spy
VS
Loyers
21:00
Nismes
VS
Andennais
21:00
Condruzien
VS
Meux II
21:00
Grand-Leez
VS
ES de la Molignée
21:00
Flavion-Morialmé
VS
US Dinantaise
21:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Chevetogne
21:00
Biesme
VS
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:30
Dendermonde
VS
Ardennen
20:30
Elene-Grotenberge
VS
Eendracht Zele
20:30
Excelsior Mariakerke
VS
Lokeren Doorslaar
20:30
Jong Zulte
VS
St-Joris Sleidinge
21:00
Drongen
VS
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:30
Oostnieuwkerke
VS
Excelsior Zedelgem
20:30
Wielsbeke
VS
Sassport Boezinge
20:30
Lauwe
VS
Racing Waregem
21:00
Blankenberge
VS
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

19:00
Dunav 2010
VS
Topolite
19:00
Ludogorets III
VS
Chernolomets
19:00
Benkovski Byala
VS
Septemvri Tervel
19:00
Ustrem Donchevo
VS
Shumen 2007

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Amathous
VS
ENAD
19:30
Iraklis Yerolakkou
VS
Ethnikos Assias
19:30
Ormideia
VS
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

16:15
Slovan Liberec II
VS
Pardubice II
16:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Zbuzany
16:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Zápy
16:15
Mlada Boleslav II
VS
Dukla Praha II
16:15
Sparta Praha II
VS
Písek
16:30
Karlovy Vary
VS
Jiskra Domažlice
17:00
Teplice II
VS
Přepeře
20:00
Příbram II
VS
Loko Vltavín
20:00
Sokol Hostoun
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

16:15
Slovácko II
VS
Odra Petrkovice
16:15
Velké Meziříčí
VS
Sigma Olomouc II
16:30
Zlín II
VS
Znojmo
20:00
Vrchovina
VS
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Hvězda Cheb
VS
Marianske Lazne
20:00
Hořovicko
VS
Český lev - Union Beroun
20:00
Doubravka
VS
Slavoj Mýto
20:00
Jindrichuv Hradec
VS
Otava Katovice
20:00
Sokol Lom
VS
Prestice
20:00
Tatran Sedlcany
VS
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

20:00
Český Brod
VS
Banik Sous
20:00
Olympie Brezova
VS
Neratovice-Byškovice
20:00
Meteor Praha
VS
Dobris
20:00
Louny
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:00
Poříčany
VS
Horky nad Jizerou
20:00
Náchod
VS
Dvůr Králové
20:00
Kosmonosy
VS
Kolín
20:00
Benatky nad Jizerou
VS
Čáslav
20:00
Polaban Nymburk
VS
Velke Hamry
20:00
Vysoke Myto
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

16:15
Brumov
VS
Šumperk
20:00
Strani
VS
Tatran Všechovice
20:00
Kozlovice
VS
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

16:15
Zbrojovka Brno II
VS
Ždírec nad Doubravou
20:00
Humpolec
VS
Velka Bites
20:30
Sokol Tasovice
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

19:00
Thisted
VS
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

19:00
Slagelse B&I
VS
HIK
20:00
Nykøbing
VS
Næstved

1233 Finland - Kakkonen

19:00
JBK
VS
VIFK
21:00
Kiisto
VS
JIPPO

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:30
Paron
VS
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

21:00
Lannion
VS
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Strasbourg II
VS
Thaon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

20:00
Apollon Paralimniou
VS
Aetos Orfani
20:00
Anagennisi Thalassias
VS
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ampelokipon Drama
VS
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi
VS
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Pandramaikos
20:00
Elpida Sapes
VS
Didymoteicho
20:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

20:00
Iraklis Psachna
VS
Fokikos
20:00
Ipato
VS
Thiseas Agria
20:00
Atalanti
VS
Almyros
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Amvrysseas
20:00
Diagoras Stefanovik
VS
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

20:00
Atromitos Palamas
VS
Aetos Makrychoriou
20:00
Meteora
VS
Kozani
20:00
Makedonikos Foufas
VS
Anagennisi Karditsas
20:00
Ermis Amyntaio
VS
Dias Diou
20:00
Oikonomos
VS
Elassona
20:00
Sellana
VS
Fikis
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
VS
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

20:00
PAO Koufalion
VS
Anagennisi Plagia
20:00
Agrotikos Asteras
VS
Niki Agkathia
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Edessaikos
20:00
M. Alexandros Trikala
VS
PAOK Alexandreia
20:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Anagennisi Giannitsa
20:00
Aetos Varvaras
VS
Thermaikos Thermis
20:00
Nea Kallikrateia
VS
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

20:00
Thyella Katsikas
VS
Agios Matthaios
20:00
Asteras Kalirachis
VS
Panagriniakos
20:00
Preveza
VS
Anagennisi Artas
20:00
Missolonghi
VS
M. Alexandros Kastorias
20:00
Amvrakikos Loutrou
VS
Tilikratis
20:00
Lefkimmi
VS
Thyella Monastirakiou
20:00
Acheron Kanalaki
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

20:00
Agios Ierotheos
VS
Nafplio 2017
20:00
Aris Skalas
VS
Ermionidas-Ermis
20:00
Molaikos
VS
Atromitos Chiliomodi
20:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
PAO Rouf
20:00
Kifisia
VS
Pangytheatikos
20:00
Koronida Koiladas
VS
Ermis Meligous

674 Hungary - NB 3: Nyugati

17:00
Puskás II
VS
BKV Előre
19:30
Nagyatadi FC
VS
Komárom
19:30
Balatonfuredi
VS
Gardony
19:30
III. Kerületi TUE
VS
MTE 1904
19:30
Szabadkikoto
VS
Bicskei
19:30
Lipot SK
VS
Nagykanizsai ULE
21:30
SC Sopron
VS
Videoton II
00:00
Tatabánya
VS
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie C: Girone A

21:00
Carrarese
VS
Alessandria
21:00
Juventus U23
VS
Lecco
21:00
Livorno
VS
Pergolettese
23:30
AlbinoLeffe
VS
Pistoiese
23:30
Piacenza
VS
Renate
23:30
Pontedera
VS
Grosseto
23:30
Pro Sesto
VS
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

21:00
Fermana
VS
Carpi
21:00
Mantova
VS
Imolese
21:00
Modena
VS
Perugia
21:00
Südtirol
VS
Sambenedettese
21:00
Virtus Verona
VS
Matelica Calcio
23:30
Legnago Salus
VS
FeralpiSalò
23:30
Ravenna
VS
Fano
23:30
Vis Pesaro
VS
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Ternana
VS
Catanzaro
23:30
Casertana
VS
Turris
23:30
Potenza Calcio
VS
Cavese
23:30
Foggia
VS
Bari 1908
02:30
Monopoli
VS
Virtus Francavilla
02:30
Juve Stabia
VS
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Gozzano
VS
Castellanzese
20:30
Legnano
VS
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Cavenago Fanfulla
VS
Desenzano Calvina
20:30
Nibionnoggiono
VS
Casatese
20:30
Pontisola
VS
Seregno
20:30
Scanzorosciate
VS
Brusaporto
20:30
Sona
VS
Villa d'Almè
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Belluno
VS
Clodiense
20:30
Delta Calcio Rovigo
VS
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

20:30
Corticella
VS
Seravezza
20:30
Fiorenzuola
VS
Forlì
20:30
Lentigione
VS
Sasso Marconi Zola
20:30
Progresso
VS
Bagnolese
20:30
Sammaurese
VS
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

20:30
Cannara
VS
Pianese
20:30
Lornano Badesse
VS
Trastevere
20:30
Sangiovannese
VS
Robur Siena
20:30
Tiferno Lerchi
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Porto Sant'Elpidio
VS
Giulianova
20:30
Castelnuovo Vomano
VS
Montegiorgio
20:30
Matese
VS
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
VS
Pineto
20:30
Vastogirardi
VS
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Cassino
VS
Muravera
20:30
Gladiator
VS
Nocerina
20:30
Team Nuova Florida
VS
Insieme Formia
20:30
Savoia
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

20:30
Francavilla
VS
US Bitonto
20:30
Molfetta Calcio
VS
Picerno
20:30
Team Altamura
VS
Sorrento
21:00
Fidelis Andria
VS
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Biancavilla
VS
Cittanovese
20:30
Città Di Sant’Agata
VS
Rotonda
20:30
Licata
VS
Dattilo
20:30
Marina di Ragusa
VS
Acireale
20:30
ACR Messina
VS
Gelbison
20:30
Santa Maria Cilento
VS
Roccella
20:30
Rende
VS
FC Messina
20:30
San Luca
VS
Paternò

1578 Norway - 2. Division

19:30
Brattvåg
VS
Tromsdalen
22:00
Egersund
VS
Asker

20 Portugal - 2. Division: Group B

22:00
Brito
VS
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group H

22:00
Armacenenses
VS
Amora

296 Serbia - Srpska Liga - East

19:30
Kablovi Zaječar
VS
Morava Vladičin Han
19:30
Mladost Medoševac
VS
Moravac Mrštane
19:30
Timočanin
VS
Župa
19:30
Radan
VS
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

19:30
Bane Raska
VS
Jošanica
19:30
Železničar Lajkovac
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

16:30
Nitra II
VS
Spartak Myjava
19:30
Povazska Bystrica
VS
Marcelová
19:30
Nové Zámky
VS
Lednické Rovne
19:30
OFK Malzenice
VS
Veľké Ludince
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Imeľ

32 Spain - Segunda B - Group 1

18:00
Coruxo
VS
Compostela
18:00
Lealtad
VS
Cultural Leonesa
22:00
Unionistas de Salamanca
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Pontevedra
VS
Celta de Vigo II
23:00
Racing Ferrol
VS
Zamora
23:00
Guijuelo
VS
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

17:30
Portugalete
VS
Athletic Club II
18:00
Ebro
VS
Ejea
23:00
Arenas de Getxo
VS
Leioa
23:00
Izarra
VS
SD Logroñés
23:00
Haro
VS
Osasuna II
23:00
Tarazona
VS
Tudelano
00:00
Racing Santander
VS
Deportivo Alaves II
00:30
Real Sociedad II
VS
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
Olot
18:00
Cornellà
VS
FC Andorra
18:00
Valencia II
VS
Hércules
18:00
Alcoyano
VS
UD Ibiza
18:00
Peña Deportiva
VS
Levante II
23:00
Llagostera-Costa Brava
VS
L'Hospitalet
23:00
Badalona
VS
Lleida Esportiu
23:30
La Nucia
VS
Villarreal II
00:00
Barcelona II
VS
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

18:00
Recreativo Huelva
VS
Las Palmas II
18:00
Cadiz II
VS
Linense
18:00
Tamaraceite
VS
Marbella
18:00
Algeciras
VS
Marino
23:00
El Ejido
VS
Yeclano
23:00
คอร์โดบา
VS
UCAM Murcia
23:00
Linares Deportivo
VS
Granada II
23:00
Real Murcia
VS
Sevilla II
23:30
Sanluqueño
VS
San Fernando CD
00:00
Real Betis II
VS
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

18:00
Silva
VS
Deportivo La Coruña II
18:00
Somozas
VS
Fisterra
22:15
Villalbés
VS
As Pontes
22:30
Polvorín
VS
Viveiro
22:45
Atios
VS
Ribadumia
23:00
Arzúa
VS
Bergantiños
23:00
Paiosaco
VS
Agrupación Estudiantil
23:00
UD Ourense
VS
Barco
23:00
Estradense
VS
Rápido Bouzas
23:00
Choco
VS
Arenteiro
23:00
Arosa
VS
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

18:00
Llanera
VS
Vallobín
18:00
Gijon Industrial
VS
Lenense
18:00
Navarro
VS
Ceares
18:00
Siero
VS
Colunga
18:00
Llanes
VS
San Martin
18:00
Valdesoto
VS
Condal
21:45
Mosconia
VS
Real Avilés
22:45
L'Entregu
VS
Real Titánico
23:30
Caudal
VS
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

17:30
Revilla
VS
Racing Santander II
17:45
Barreda
VS
Selaya
18:00
Cultural Guarnizo
VS
Solares
22:00
Cayon
VS
Samano
23:00
Rinconeda Polanco
VS
Siete Villas
23:00
Tropezón
VS
Escobedo
23:00
Vimenor
VS
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

17:00
Real Sociedad III
VS
Tolosa
17:30
Sestao River
VS
Somorrostro
23:00
Gernika
VS
Santutxu
23:00
Sodupe
VS
Durango
23:00
Basconia
VS
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

18:00
Manresa
VS
San Cristobal
18:00
Montañesa
VS
Santfeliuenc
18:00
Horta
VS
Sant Andreu
18:15
Sants
VS
Girona II
22:00
Pobla Mafumet
VS
Europa
22:30
Valls
VS
Igualada
22:30
Banyoles
VS
Peralada
22:30
Figueres
VS
Granollers
23:00
Terrassa
VS
Castelldefels
23:30
Vilassar Mar
VS
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

17:30
Intercity
VS
Novelda
17:45
Villajoyosa
VS
Hércules II
18:00
Paterna
VS
Acero
23:30
Alzira
VS
RC Catarroja
00:00
Roda
VS
Acero
00:00
Crevillente
VS
Jove Espanol
00:30
Eldense
VS
Olímpic de Xàtiva
01:00
Vilamarxant
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

17:30
San Fernando de Henares
VS
RSD Alcalá
17:30
Alcorcón II
VS
Móstoles CF
17:30
El Álamo
VS
Villaverde-Boetticher
17:30
Carabanchel
VS
Atlético de Pinto
17:45
Complutense
VS
Moratalaz
18:00
Pozuelo Alarcón
VS
Alcobendas Sport
18:00
Unión Adarve
VS
Torrejón
18:00
Móstoles
VS
Parla
22:15
Leganés II
VS
Real Aranjuez
00:00
Flat Earth
VS
Santa Ana

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Cultural Cebrereña
VS
Numancia II
22:30
La Bañeza
VS
Bembibre
22:30
Becerril Campos
VS
Cristo Atlético
22:30
Almazán
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Real Ávila
VS
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Loja
VS
Torreperogil
18:00
Polideportivo Almería
VS
Almería II
18:00
Vélez
VS
Antequera
18:00
Union Estepona
VS
At. Malagueño
18:15
Alhaurino
VS
Juventud Torremolinos
23:00
Motril
VS
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

18:00
Rota
VS
Lebrijana
18:00
Los Barrios
VS
Ceuta
18:00
Cabecense
VS
Conil
18:00
Sevilla III
VS
San Roque de Lepe
18:00
La Palma
VS
Utrera
22:30
Antoniano
VS
Xerez
23:00
Xerez Deportivo
VS
Arcos
23:00
Puente Genil
VS
Castilleja
23:00
Pozoblanco
VS
Coria CF
23:00
Lucena
VS
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

17:30
Llosetense
VS
Mallorca II
18:00
Platges de Calvià
VS
Formentera
18:00
Felanitx
VS
Portmany
18:30
Ibiza Islas Pitiusas
VS
Soller
23:00
Cardassar
VS
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

19:00
Vera
VS
Velke Levare
19:00
Tenerife II
VS
Atlético Paso
19:00
La Cuadra
VS
Panadería Pulido
19:00
Gran Tarajal
VS
Villa Santa Brígida
19:00
UD San Fernando
VS
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

17:00
Plus Ultra
VS
El Palmar
17:30
La Union Atletico
VS
Mazarrón FC
17:30
Los Garres
VS
Águilas CF
22:00
Lorca
VS
Muleño
22:00
Mar Menor
VS
Racing Murcia
22:30
Cartagena FC
VS
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Cartagena II
VS
Deportiva Minera
23:00
Atlético Pulpileño
VS
Real Murcia II
00:00
Bullense
VS
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

17:30
Extremadura UD II
VS
UP Plasencia
18:00
Montijo
VS
Campanario
18:00
Aceuchal
VS
Lobón
18:00
Diocesano
VS
Fuente Cantos
18:00
Cacereño
VS
Llerenense
18:00
Azuaga
VS
Arroyo
23:00
CD Coria
VS
Valdivia
23:00
Moralo
VS
Calamonte
23:00
RCP Valverdeno
VS
Miajadas
23:00
Jerez
VS
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
River Ega
VS
Beti Kozkor
22:15
Cirbonero
VS
Peña Azagresa
22:15
Cantolagua
VS
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

17:30
Calahorra II
VS
Alberite
18:00
Berceo
VS
Anguiano
18:00
Oyonesa
VS
Comillas
18:00
Villegas
VS
Vianés
22:30
Arnedo
VS
Agoncillo
22:30
River Ebro
VS
Calasancio
23:00
CDFC La Calzada
VS
Alfaro
23:00
Náxara
VS
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

18:00
Valdefierro
VS
Fraga
18:00
Huesca II
VS
Atletico Monzon
18:00
Cuarte Industrial
VS
Utebo
22:00
Cariñena
VS
Binéfar
22:00
Villanueva CF
VS
Borja
22:00
Robres
VS
Sabiñánigo
22:30
CDJ Tamarite
VS
Real Zaragoza II
22:30
Illueca
VS
San Juan de Mozarrifar
23:00
Teruel
VS
Belchite 97
23:00
Épila
VS
Calamocha
23:30
Sariñena
VS
Brea

32 Spain - Tercera - Group 18

17:30
Illescas
VS
Marchamalo
18:00
Almagro Spain
VS
Quintanar del Rey
22:00
Atletico Ibanes
VS
Albacete II
22:30
Madridejos
VS
Azuqueca
23:00
La Roda
VS
Manzanares
23:00
Ciudad Real
VS
Huracán Balazote
23:00
Toledo
VS
Guadalajara

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

17:00
Artvin Hopaspor
VS
Manisaspor
17:00
Kızılcabölükspor
VS
Derincespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Fatsa Belediyespor
VS
Kemerspor 2003
17:00
Edirnespor
VS
Payasspor
17:00
1877 Alemdağspor
VS
Tire 1922
17:00
Nevşehirspor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

17:00
Mardin BB
VS
Tekirdağspor
17:00
Halide Edip Adıvar
VS
Nazilli Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
VS
Karaman Belediyespor
17:00
Kütahyaspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Tokatspor
VS
Cengelkoyspor
17:00
Ceyhanspor
VS
Tepecikspor
17:00
Erzin Belediyespor
VS
Yozgatspor
23:00
Fethiyespor
VS
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

17:00
Cizrespor
VS
Batman Petrolspor
17:00
Elaziz Belediyespor
VS
Şile Yıldızspor
17:00
Arhavispor
VS
Somaspor
17:00
Gölcükspor
VS
Yeni Altındağ BS
17:00
Çatalcaspor
VS
Karşıyaka
17:00
Yalovaspor
VS
İçelspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
Erbaaspor

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Barcelona BA
VS
ABPN Canaã
01:00
Teixeira de Freitas
VS
Jequié
01:00
Colo Colo
VS
UNIRB

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Campos AA
VS
Nova Cidade

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Crato
VS
Iguatu
01:30
Maranguape
VS
Pacatuba

5 Brazil - Paulista A3

02:00
Comercial
VS
EC São Bernardo

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nasinu
VS
Ba
10:00
Nadi
VS
Labasa
10:00
Rewa
VS
Suva

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
América des Cayes
VS
Juventus Hai
03:00
Cavaly
VS
Racing des Gônaïves
03:00
Mirebalais
VS
Rivartibonitienne
03:00
Cosmopolites
VS
Racing Club Haitien
05:00
Capoise
VS
Tempête
05:00
Baltimore
VS
Triomphe Liancourt
05:00
Don Bosco
VS
FICA

3347 San Marino - Campionato

21:00
Domagnano
VS
Cailungo
21:00
San Giovanni
VS
Tre Fiori
21:00
Folgore
VS
Tre Penne

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Leeds U23
VS
Crystal Palace U23

41 Europe - Euro U17

06:00
France U17
VS
Wales U17
06:00
Scotland U17
VS
Andorra U17

2454 Albania - Albanian Cup

19:30
Tirana
VS
Shkumbini Peqin
19:30
Laçi
VS
Vora
19:30
Teuta Durrës
VS
Tërbuni Pukë
19:30
Bylis Ballsh
VS
Veleçiku Koplik
19:30
Flamurtari
VS
Dinamo Tirana
19:30
Kastrioti Krujë
VS
Burreli
19:30
Besëlidhja Lezhë
VS
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Korabi Peshkopi
VS
Erzeni Shijak
19:30
Kukësi
VS
Maliqi
19:30
Skënderbeu Korçë
VS
Tomori Berat
19:30
Partizani Tirana
VS
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Vllaznia Shkodër
VS
Devolli
19:30
Luftëtari Gjirokastër
VS
Elbasani
19:30
Apolonia Fier
VS
Turbina Cërrik
19:30
Pogradeci
VS
Oriku
19:30
Lushnja
VS
Besa Kavajë

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeju United
VS
Seoul E.
14:00
Jeonnam Dragons
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Albany Creek Excelsior
VS
Toowong

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Cruzeiro U20
VS
Botafogo U20
01:00
Fluminense U20
VS
Internacional U20
01:00
Goias U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Gremio U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Santos U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Bahia U20
01:00
Vitoria U20
VS
Corinthians U20
06:00
Palmeiras U20
VS
Ceará U20

146 South Africa - Mtn 8 Cup

20:00
SuperSport United
VS
Bloemfontein Celtic

556 Belgium - First Amateur Division

21:00
Rupel Boom
VS
Mandel United
21:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Francs Borains
21:00
Tienen
VS
Dender
21:00
Knokke
VS
Dessel Sport
21:00
URSL Visé
VS
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

17:00
Hertha U19
VS
Bremen U19
17:00
Osnabruck U19
VS
Eimsbütteler TV U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Bayern U19
19:00
Viktoria Berlin U19
VS
Dresden U19
19:00
Mainz U19
VS
Greuther Fürth U19
20:00
Nurnberg U19
VS
Karlsruher U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Roma U19
VS
Juventus U19
18:00
Cagliari U19
VS
Genoa U19

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Tubas
VS
Ahli Al-Khalil
23:00
Markez Balata
VS
Al-Bireh

122 Kosovo - Superliga

19:30
Drenica
VS
Prishtina
19:30
KF Llapi
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Langenthal
VS
Wohlen
21:00
Delémont
VS
Baden
21:00
Kosova
VS
Dietikon

462 England - FA Cup Women

21:30
Everton W
VS
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Ost

20:00
Mauerwerk
VS
Wiener Neustadt
22:30
Leobendorf
VS
Stripfing

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Broadmeadow Magic
VS
Maitland

227 Russia - Pfl

17:00
Zenit II
VS
Dinamo Moskva II
17:00
Znamya Truda
VS
Tver
17:00
Luki-Energiya
VS
Kazanka
19:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Leningradets
20:00
Smolensk
VS
Murom
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Zenit Irkutsk
20:30
Dolgie Prudy
VS
Kolomna

47 Sweden - Elitettan Women

23:00
Sunnanå
VS
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
TPS W
VS
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Rayo Vallecano W
VS
Atletico Granadilla
17:30
Sevilla W
VS
Huelva W
20:00
Levante W
VS
เรอัล มาดริด
22:15
Atletico Madrid W
VS
Logroño W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Young Boys W
VS
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

20:00
Farum BK W
VS
KoldingQ W
22:00
Køge
VS
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

18:45
Paris SG W
VS
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

17:00
RB Leipzig W
VS
Berghofen W
19:00
Jahn Delmenhorst W
VS
Walddörfer SV W
19:00
Carl Zeiss Jena W
VS
Bayern Munich W
19:30
Opel Rüsselsheim W
VS
Freiburg W
20:00
Henstedt-Ulzburg W
VS
Meppen W
20:00
Ingolstadt W
VS
Hoffenheim W
20:00
Weinberg W
VS
FFV Erfurt W
00:00
Köln W
VS
Bayer Leverkusen W

674 Hungary - Nb I Women

19:30
Astra Hungary W
VS
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

01:00
Puebla W
VS
Tigres UANL W
05:00
Necaxa W
VS
Santos Laguna W

119 Georgia - Liga 3

21:00
Spaeri
VS
Guria

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
CFF Albacete W
VS
Valencia III W
17:00
Marítim W
VS
Atlético de Aspe W
17:30
Europa W
VS
Riudoms W
17:30
Getafe W
VS
Madrid III W
17:30
Mislata W
VS
Levante III W
18:00
Collerense II W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Zamora Amigos Duero W
18:00
DNS de Belen W
VS
San Pío X
18:00
Ciudad de Murcia W
VS
Plaza Argel W
18:30
Igualada W
VS
Zaragoza II W
22:00
Balears W
VS
Girona W
22:00
Santa Teresa II W
VS
Málaga II W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
Samper W
22:30
Vic Riuprimer W
VS
Pardinyes W
22:30
Badajoz W
VS
Hispalis W
23:00
Son Sardina W
VS
Pallejà W

32 Spain - Spain Youth League

16:00
Levante U19
VS
Patacona U19
17:30
Pamplona U19
VS
Txantrea U19
17:30
Trival Valderas U19
VS
Getafe U19
17:30
Rusadir U19
VS
Almería U19
18:00
Val Miñor U19
VS
Celta de Vigo U19
18:00
Conxo Santiago U19
VS
Choco U19
18:00
Lugo U19
VS
Deportivo La Coruña U19
18:00
Pabellón Ourense U19
VS
Ural U19
18:00
Marina Sport U19
VS
Atlético Perines U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
VS
Espanyol U19
18:00
Barcelona U19
VS
Mallorca U19
18:00
Santa Marta U19
VS
Burgos CF U19
18:00
Real Valladolid U19
VS
Cultural Leonesa U19
18:00
Elche U19
VS
Real Murcia U19
18:00
Castellón U19
VS
Hércules U19
18:00
Málaga U19
VS
Granada U19
18:00
Castilleja U19
VS
Calavera U19
18:00
Nervión U19
VS
Córdoba U19
19:00
Las Palmas U19
VS
UD San Fernando U19
19:00
Mensajero U19
VS
Llano del Moro U19
22:00
Recreativo Huelva U19
VS
Sevilla U19
22:30
Cornellà U19
VS
Penya Arrabal U19
22:45
Vázquez Cultural U19
VS
Dos Hermanas SA U19
23:00
Tiro de Pichón U19
VS
Santa Fe U19
00:00
San Félix U19
VS
26 de Febrero U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Lady Granata Cittadella
VS
Florentia W
20:30
Brescia W
VS
Inter Milano
20:30
Riozzese
VS
Fiorentina W
20:30
Fortitudo Mozzecane W
VS
Empoli W
20:30
Pomigliano
VS
Juventus W
20:30
Castelvecchio
VS
AC Milan W
20:30
Città di Pontedera W
VS
Sassuolo W
20:30
Roma CF
VS
โรม่า

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:00
Marko
VS
Pannaxiakos
18:00
Ilioupoli
VS
Ano Meras
20:00
Panionios
VS
Charavgiakos
20:00
Aittitos Spata
VS
Proodeftiki
20:00
Moschato
VS
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

20:00
Panelefsiniakos
VS
Thyella Diastavroseos
20:00
Pyliou
VS
Pythagoras Karlovasi
20:00
Akratitos
VS
Asteras Varis
20:00
Mikrasiatiki
VS
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Vasco U20
VS
Friburguense U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Madureira U20

5 Brazil - Brasileiro Women

02:00
Internacional RS
VS
Kindermann-Avaí
02:00
Santos
VS
São Paulo W
05:30
Ferroviária
VS
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

16:30
SSC Farul
VS
Mioveni

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

21:00
Marseille Endoume Catalans
VS
Ajaccio II

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
VOCEM
VS
Tupã
20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
XV de Jaú
20:00
União Barbarense
VS
Rio Branco SP
20:00
Guarulhos
VS
Itapirense
20:00
Jabaquara
VS
Mauá
01:00
Itararé
VS
Independente SP
01:00
União Mogi
VS
São José EC

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Vegalta Sendai W
VS
เอฮิเมะ
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Urawa Reds W
11:00
INAC Kobe Leonessa W
VS
เซเรโซ โอซาก้า

80 Chile - Segunda División

22:00
Colchagua
VS
Recoleta
22:00
San Antonio Unido
VS
Iberia
22:00
Lautaro de Buin
VS
Concepcion
22:00
Deportes Linares
VS
Fernández Vial

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Lun Lok
20:00
Tak Chun Ka I
VS
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

22:00
Glacis United
VS
Lynx
00:15
Manchester 62
VS
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

10:00
Sony Sendai
VS
Osaka
11:00
Honda Lock
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Iwaki
VS
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Nittaidai W
VS
Setagaya Sfida
11:00
Kamogawa
VS
Yamato Sylphid
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
FC Jumonji Ventus
11:00
Parceiro Nagano W
VS
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

15:45
ม.เกษมบัณฑิต
VS
Bangkok
15:45
ม.ธนบุรี
VS
Chamchuri United
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Chachoengsao Hi-Tek
15:45
Rayong United
VS
Banbueng
15:45
Nan
VS
Kamphaeng Phet
15:45
Sakon Nakhon
VS
Surin Sugar
15:45
Kanchanaburi
VS
Muangkan United
15:45
Bang Pa-in
VS
Samut Songkhram
16:00
Army
VS
Siam
16:00
Chiangrai Lanna
VS
Wat Bot City
16:00
Khonkaen Mordindang
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Surin
VS
Ubon Ratchathani
16:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Surat Thani FC
16:00
Nara United
VS
Pattani
16:00
Ang Thong
VS
Hua Hin City
16:15
Phattalung
VS
Songkhla
17:00
Chanthaburi
VS
Kohkwang
18:00
Lamphun Warrior
VS
Northern Tak United
18:00
Trang
VS
Jalor City
18:30
Muangnont
VS
Welfare Royal Air Force