lsm99

ตารางบอล 4 พ.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:55
เซนิต
VS
ลาซิโอ
00:55
อิสตันบูล บีบี
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เซบีย่า
VS
คราสโนดาร์
03:00
เชลซี
VS
แรนส์
03:00
คลับ บรูกก์
VS
ดอร์ทมุนด์
03:00
บาร์เซโลน่า
VS
ดินาโมเคียฟ
03:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
ยูเวนตุส
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
วัตฟอร์ด
VS
สโตกซิตี
02:00
เรดิง
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ลูตัน ทาวน์

462 เอฟเอคัพ

02:45
Stockport County
VS
Chesterfield

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:00
เจนัว
VS
โตริโน่

479 เจลีก 2

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เอฮิเมะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โทชิกิ SC
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

02:45
Bradford Park Avenue
VS
Boston United

462 England - Fa Trophy

02:45
Atherton Collieries
VS
City of Liverpool
02:45
Merstham
VS
Carshalton Athletic
02:45
Bishop's Stortford
VS
Brentwood Town

462 England - Professional Development League

20:00
Wigan U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

02:45
Kingstonian
VS
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

02:45
Cambridge City
VS
Felixstowe & Walton United
02:45
AFC Sudbury
VS
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

02:30
Daventry Town
VS
Didcot Town
02:30
Kidlington
VS
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

02:45
Widnes
VS
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Southern S & W

02:30
Paulton Rovers
VS
Cirencester Town
02:30
Highworth Town
VS
Basingstoke Town

11 Germany - 3. Liga

01:00
MSV Duisburg
VS
Saarbrücken
01:00
Zwickau
VS
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

01:30
Weiche Flensburg
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
TuS RW Koblenz
VS
Aalen
01:00
Pirmasens
VS
Bayern Alzenau
01:00
Ulm
VS
Freiburg II
01:00
Elversberg
VS
Mainz 05 II
01:00
Homburg
VS
Bahlinger SC
01:00
Hessen Kassel
VS
Sonnenhof Großaspach
01:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

00:00
Lippstadt 08
VS
Fortuna Düsseldorf II
01:30
Wegberg-Beeck
VS
Wuppertaler SV
01:30
Sportfreunde Lotte
VS
Bergisch Gladbach
01:30
Köln II
VS
SV 1919 Straelen
01:30
Alemannia Aachen
VS
Homberg
01:30
Bonner SC
VS
Rot-Weiß Oberhausen
01:30
Wiedenbrück
VS
Schalke 04 II
01:30
Rot-Weiss Essen
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:30
Hanau 93
VS
Türk Gücü Friedberg
01:30
FC 1906 Erlensee
VS
Fernwald

11 โอเบอร์ลีกา

01:30
Kleve
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
01:30
SF Baumberg
VS
Dusseldorf-West
01:30
SC Velbert
VS
Cronenberger SC
01:30
FC Bocholt
VS
Schwarz-Weiß Essen
01:30
Meerbusch
VS
Velbert
01:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Monheim
01:30
Germania Ratingen
VS
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:30
Heeslinger SC
VS
BW Lohne
02:00
Eintracht Northeim
VS
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

01:30
Staaken
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

01:30
Mülheim-Kärlich
VS
Gonsenheim
01:30
Emmelshausen
VS
Karbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

01:00
Bordesholm
VS
TSB Flensburg

2454 Albania - Superliga

19:45
Tirana
VS
Kukësi
19:45
Bylis Ballsh
VS
Laçi
19:45
Kastrioti Krujë
VS
Partizani Tirana
22:45
Teuta Durrës
VS
Skënderbeu Korçë
22:45
Vllaznia Shkodër
VS
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

18:30
Van
VS
Lori
21:00
Banants
VS
Pyunik

143 Austria - Austrian Cup

00:00
SVG Reichenau
VS
Blau-Weiß Linz
00:00
Sturm Graz
VS
Wacker Innsbruck
00:00
First Vienna
VS
Rheindorf Altach

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

16:00
Qaradağ Lökbatan
VS
Kapaz
17:00
Sabah II
VS
Qarabağ II
17:00
Sumqayıt II
VS
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Smorgon
VS
Naftan
22:00
Krumkachy
VS
Sputnik

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Zrinjski
VS
Siroki Brijeg
00:30
Sarajevo
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

18:30
Spartak Varna
VS
Arda

266 Croatia - 1. HNL

23:00
Osijek
VS
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 2. Division

19:30
PAEEK
VS
Ayia Napa
19:30
Kouris Erimi
VS
Digenis Ypsonas
19:30
Digenis Morphou
VS
Onisilos
19:30
EN THOI Lakatamia
VS
Othellos
19:30
Omonia Aradippou
VS
Aris
19:30
Omonia Psevda
VS
Ahironas
19:30
AE Zakakiou
VS
Anagennisi Deryneia
19:30
ASIL Lysi
VS
Akritas
23:00
Alki Oroklini
VS
Xylotympou

116 Cyprus - Cyprus Cup

21:00
Enosis
VS
Olympiakos
22:00
Anorthosis
VS
Paphos

320 Denmark - Landspokal Cup

22:45
Avarta
VS
โคเปนเฮเก้น

2405 Estonia - Meistriliiga

00:15
Levadia
VS
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

23:30
RoPS
VS
SJK
23:30
HJK
VS
Inter Turku
23:30
Lahti
VS
HIFK
23:30
Ilves
VS
Honka
23:30
Haka
VS
Mariehamn
23:30
TPS
VS
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

23:30
VPS
VS
KTP

125 Greece - Super League

22:15
PAS Giannina
VS
Larissa

125 Greece - Greek Cup

19:30
Atromitos Palamas
VS
Asteras Varis
19:30
Acheron Kanalaki
VS
Missolonghi
19:30
Hephaestus Vrontamas
VS
Iraklis Xylokastrou
19:30
Agios Ierotheos
VS
Panthiraikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:30
Puskás
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

19:30
Soroksár SC
VS
Szeged 2011
19:30
Dorogi
VS
Gyirmót
19:30
DEAC
VS
Szentlőrinc SE
20:00
Győri ETO
VS
Siófok
00:00
Csákvári TK
VS
Szombathelyi Haladás
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Ajka
00:00
Pécsi MFC
VS
Vasas
00:00
Békéscsaba
VS
Budaörs
00:00
Kazincbarcika
VS
Debrecen
00:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szolnoki MÁV

1796 Iceland - Iceland Cup

02:15
Valur
VS
KR
02:15
ÍBV
VS
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

02:45
Shamrock Rovers
VS
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Hadera

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Ventspils
19:00
Liepāja
VS
Spartaks Jūrmala

2756 Malta - First Division

02:00
Pietà Hotspurs
VS
Marsa

998 Montenegro - First League

20:00
Rudar
VS
Zeta
20:00
Jezero
VS
Dečić
21:00
Petrovac
VS
Mladost
22:00
Budućnost
VS
Mladost Ljeskopolje
23:00
Iskra
VS
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

19:30
Jedinstvo
VS
Drezga
19:30
Ibar
VS
Mornar
19:30
Igalo
VS
Bokelj
19:30
Arsenal Tivat
VS
Berane
19:30
Kom
VS
Grbalj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

01:00
Odd
VS
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

19:00
KFUM
VS
HamKam
19:00
Åsane
VS
Ullensaker / Kisa
00:00
Ranheim
VS
Jerv
00:00
Raufoss
VS
Øygarden
00:00
Tromsø
VS
Kongsvinger
02:00
Sogndal
VS
Lillestrøm

2 Poland - 1. Liga

18:30
Chrobry Głogów
VS
Nieciecza
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Resovia Rzeszów

2 Poland - Polish Cup

18:30
Jastrzębie
VS
Puszcza Niepołomice
23:30
Arka Gdynia
VS
Korona Kielce

227 Russia - Russian Cup

14:00
SKA Khabarovsk
VS
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
UOR №5 U20
17:00
Strogino U20
VS
Ufa U19
18:00
Spartak Moskva U19
VS
Dinamo Moskva U19
18:00
Sochi U19
VS
Krasnodar U19
18:00
Rubin Kazan U19
VS
Akademiya Konoplev U20
18:00
CSKA Moscow U19
VS
Zenit U19
18:30
Lokomotiv Moskva U19
VS
Khimki U20
19:30
Tambov U19
VS
Arsenal Tula U19
21:00
Rostov U19
VS
Rotor Volgograd U20

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
เรอัลซาราโกซา
VS
คิโรน่า

62 Switzerland - Super League

00:00
Zürich
VS
บาเซิ่ล
00:00
Luzern
VS
Sion

404 Turkey - Turkish Cup

17:00
Manisa BBSK
VS
Gümüşhanespor
17:00
Osmanlıspor
VS
Pazarspor
17:00
Boluspor
VS
Hacettepe
17:00
Bandırmaspor
VS
Derincespor
17:00
Giresunspor
VS
Tekirdağspor
17:00
Keçiörengücü
VS
Tepecikspor
17:00
Menemen Belediyespor
VS
24 Erzincanspor
17:00
Ümraniyespor
VS
Kırklarelispor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Yeni Orduspor
19:30
Adana Demirspor
VS
Kestelspor
19:30
Fatih Karagümrük
VS
Nevşehirspor
19:30
Altınordu
VS
Fethiyespor
22:00
Kayserispor
VS
Yomraspor
00:30
Bursaspor
VS
Karşıyaka

86 Ukraine - Second League: Group B

19:00
Tavriya
VS
Hirnyk

44 Argentina - Superliga

07:00
River Plate
VS
Banfield

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Internacional
VS
Atlético GO
05:00
Ceará
VS
Santos

80 Chile - Primera B

21:00
Ñublense
VS
Melipilla
23:30
San Luis
VS
Magallanes
23:30
Deportes Temuco
VS
Puerto Montt
02:00
Santiago Morning
VS
Barnechea
04:00
Deportes Santa Cruz
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Alianza Petrolera
VS
Patriotas Boyacá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

08:05
Morelia
VS
Cimarrones de Sonora
10:05
Venados
VS
Pumas Tabasco
06:00
Tlaxcala
VS
Tampico Madero

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Stein
VS
Universidad San Martín
03:30
Deportivo Binacional
VS
Alianza Universidad

338 Peru - Segunda Division

22:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Union Huaral
01:00
Santa Rosa PNP
VS
Alianza Atlético
03:30
Santos
VS
Juan Aurich

146 South Africa - Premier League

00:30
Bloemfontein Celtic
VS
Orlando Pirates
00:30
AmaZulu
VS
Black Leopards
00:30
Baroka
VS
Golden Arrows
00:30
Cape Town City
VS
Mamelodi Sundowns
00:30
Kaizer Chiefs
VS
TS Galaxy
00:30
SuperSport United
VS
Stellenbosch
00:30
Tshakhuma
VS
Moroka Swallows

593 Cameroon - Elite One

00:00
Avion Academy
VS
Colombe
00:00
Young Sport Academy
VS
Yafoot
00:00
Stade Renard
VS
Les Astres
00:00
Dragon de Yaounde
VS
Fovu Club
00:00
PWD
VS
APEJES Academy
00:00
Fortuna Mfou
VS
Eding Sport
00:00
Bamboutos
VS
UMS de Loum
00:00
New Star
VS
Union Douala
00:00
Canon
VS
Feutcheu

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Lubumbashi Sport
VS
Motema Pembe
21:30
Blessing
VS
Renaissance
21:30
Groupe Bazano
VS
Vita Club

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mwadui
VS
Ruvu Shooting
20:00
Namungo
VS
JKT Tanzania
20:00
Simba
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

20:00
Prison Leopards
VS
Power Dynamos
20:00
Young Green Eagles
VS
Buildcon
20:00
Red Arrows
VS
Kitwe United
20:00
Lusaka Dynamos
VS
NAPSA Stars
20:00
Indeni
VS
Green Buffaloes
20:00
ZESCO United
VS
Forest Rangers
20:00
Green Eagles
VS
Zanaco
20:00
Nkana
VS
Lumwana Radiants
20:00
Nkwazi
VS
Kabwe Warriors

35376 Saudi Arabia - Division 1

19:25
Al Jabalain
VS
Al Nahdha
19:25
Arar
VS
Al Shoalah
19:30
Najran
VS
Al-Kawkab
21:30
Al Khaleej
VS
Al Hazm
21:55
Al Bukayriyah
VS
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:00
Al Khaleej
VS
Al Wahda
21:00
Al Ittihad Kalba
VS
Al Wasl
00:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Hatta

5618 China PR - League One

13:30
Shaanxi Chang'an
VS
Nantong Zhiyun
14:00
Meizhou Hakka
VS
Taizhou Yuanda
14:00
Beijing BG
VS
Shenyang Urban
17:00
Jiangxi Liansheng
VS
Nei Mongol Zhongyou
18:35
Hangzhou
VS
Chengdu Qianbao
18:35
Beijing Renhe
VS
Sichuan

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors

69697 Vietnam - V-League

19:15
Ha Noi
VS
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีคัพ

17:30
Chennai City
VS
TC Sports Club
23:30
Bashundhara Kings
VS
Maziya

99474 World - CAF Champions League

02:00
Zamalek
VS
Raja Casablanca

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Deportes Tolima
VS
Unión La Calera
05:15
São Paulo
VS
Lanús
05:15
Defensa y Justicia
VS
Sportivo Luqueño
05:15
River Plate
VS
Atlético Nacional
05:15
Huachipato
VS
Fénix

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

02:00
Meix-Devant-Virton
VS
Saint-Hubert

116 Cyprus - 3. Division

19:30
Ormideia
VS
ENAD

1233 Finland - Kakkonen

23:30
Viikingit
VS
PKKU
23:30
Honka Akatemia
VS
EPS

251 Italy - Serie C: Girone A

02:45
Livorno
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone C

21:00
Casertana
VS
Foggia
23:30
Catanzaro
VS
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone A

20:30
Bra
VS
Sanremo
20:30
Borgosesia
VS
Legnano
20:30
Caronnese
VS
Pro Imperia
20:30
Castellanzese
VS
Lavagnese
20:30
Città di Varese
VS
Vado
20:30
Derthona
VS
Casale
20:30
Sestri Levante
VS
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

20:30
Villa d'Almè
VS
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

20:30
Caldiero Terme
VS
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
VS
Este
20:30
Clodiense
VS
Union ArzignanoChiampo
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Union Feltre
21:30
Virtus Bolzano
VS
Chions

251 Italy - Serie D: Girone F

20:30
Pineto
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:30
Gladiator
VS
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone I

20:30
Licata
VS
Paternò
20:30
San Luca
VS
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Stal Rzeszów
VS
Wigry Suwałki
19:00
Lech Poznań II
VS
SKRA Częstochowa
19:00
Pogoń Siedlce
VS
Olimpia Elbląg
22:00
Polkowice
VS
Stargard Szczeciński
00:00
Sokół Ostróda
VS
Kalisz
00:00
Katowice
VS
Garbarnia Kraków
01:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group C

22:00
Gondomar
VS
Paredes
22:00
Coimbrões
VS
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group E

18:00
Vitória de Sernache
VS
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

03:30
Caldas
VS
Lourinhanense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

19:00
Foresta Suceava
VS
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 3

19:00
Axiopolis
VS
Înainte Modelu
19:00
Agricola Borcea
VS
Olteniţa
19:00
Afumaţi
VS
Viitorul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

19:00
Concordia Chiajna II
VS
Voluntari II

32 Spain - Tercera - Group 3

00:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Selaya
02:00
Bezana
VS
Textil Escudo

5 Brazil - Carioca 2

01:00
CFRJ / Marica
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Duque de Caxias
VS
Angra dos Reis
01:00
Audax Rio
VS
Bonsucesso
01:00
Serra Macaense
VS
Campos AA
01:00
Serrano RJ
VS
Goytacaz
01:00
Nova Cidade
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Olaria
VS
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Icasa
VS
Tiradentes CE
01:30
Iguatu
VS
Maranguape
01:30
Itapipoca
VS
Crato
01:30
União CE
VS
Pacatuba

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Rolândia
VS
Nacional PR

5 Brazil - Rondoniense

04:00
Gênus
VS
Real Ariquemes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

02:00
Racing des Gônaïves
VS
Cosmopolites
02:00
Triomphe Liancourt
VS
Real du Cap
03:00
Racing Club Haitien
VS
Capoise
04:00
Rivartibonitienne
VS
América des Cayes

41 Europe - Euro U17

06:00
Scotland U17
VS
France U17
06:00
Andorra U17
VS
Wales U17

2454 Albania - 1st Division

20:00
Erzeni Shijak
VS
Dinamo Tirana
20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Vora
20:00
Korabi Peshkopi
VS
Oriku
20:00
Burreli
VS
Veleçiku Koplik
20:00
Elbasani
VS
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Pogradeci
VS
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Flamurtari
VS
Turbina Cërrik
20:00
Lushnja
VS
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Albpetrol Patos
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Memaliaj
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Këlcyra
VS
Skrapari
20:00
Përmeti
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Delvina
VS
Maliqi
20:00
Devolli
VS
Tepelena
20:00
Internacional Tirana
VS
Valbona
20:00
Tërbuni Pukë
VS
Shkumbini Peqin
20:00
Spartaku Tiranë
VS
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Mirdita
VS
Shënkolli
20:00
Luzi 2008
VS
Gramshi
20:00
Sopoti Librazhd
VS
Bulqiza

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Paide
VS
Tulevik

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atletico-MG U20
VS
Vitoria U20
01:00
Botafogo U20
VS
Santos U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Goias U20
VS
América Mineiro U20
01:30
Corinthians U20
VS
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Moreton Bay United
VS
Gold Coast United

2 Poland - Central Youth League

18:00
Hutnik Kraków U18
VS
Lech Poznan U18
18:00
SMS Łódź U18
VS
Jagiellonia U18
18:15
Zaglebie U18
VS
Wisla U18
20:00
Legia U18
VS
Arka Gdynia U18

344167 N/C America - Concacaf League

08:00
Tauro
VS
Forge
10:15
Marathón
VS
Antigua GFC
06:00
Alajuelense
VS
Cibao

122 Kosovo - Superliga

19:30
Besa Pejë
VS
Drenica
19:30
Trepça'89
VS
Drita
19:30
Prishtina
VS
Arbëria

62 Switzerland - 1.Liga Classic

02:00
Balzers
VS
Tuggen
02:15
Bulle
VS
Olympique de Genève

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

02:00
Köniz
VS
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

02:00
Progrès Niedercorn
VS
Racing
02:00
RM Hamm Benfica
VS
F91 Dudelange

227 Russia - Pfl

19:00
Salyut Belgorod
VS
Fakel II

32 Spain - Primera Division Women

22:00
Barcelona W
VS
Rayo Vallecano W
22:00
เรอัล มาดริด
VS
Deportivo de La Coruña W
22:15
Huelva W
VS
Real Betis W
23:00
Logroño W
VS
Valencia W
01:00
Sevilla W
VS
Levante W
01:30
Santa Teresa W
VS
Real Sociedad W
02:30
Atletico Granadilla
VS
Espanyol W

458 Mexico - Liga Mx Women

04:45
Cruz Azul W
VS
Puebla W

462 England - League Cup Women

21:00
Liverpool W
VS
Manchester City W
02:00
Everton W
VS
Manchester United W
02:30
Sheffield Utd W
VS
Durham W
02:30
Millwall W
VS
Arsenal W
02:30
West Ham W
VS
Reading W
02:45
Charlton W
VS
Brighton W
02:45
Leicester W
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
London Bees W
VS
Lewes W

74505 Qatar - QSL Cup

21:15
Al Duhail
VS
Qatar SC
23:30
Al Sadd
VS
Al Khor
23:30
Al Sailiya
VS
Al Wakrah

491 Northern Ireland - Premiership Development League

02:45
Ballymena United U20
VS
Larne U20
02:45
Carrick Rangers U20
VS
Cliftonville U20
02:45
Crusaders U20
VS
Linfield U20
02:45
Dungannon Swifts U20
VS
Glenavon U20
02:45
Portadown U20
VS
Warrenpoint Town U20

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Bangu U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Vasco U20
20:00
Madureira U20
VS
Fluminense U20
01:00
América RJ U20
VS
Cabofriense U20
01:00
Resende U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Friburguense U20
VS
Volta Redonda U20
02:00
Americano U20
VS
Botafogo U20

155 Romania - Liga 2

19:00
SCM Gloria Buzau
VS
Şirineaşa

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
VOCEM
VS
Grêmio Prudente
01:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Matonense
01:00
Itararé
VS
Elosport
01:00
União Barbarense
VS
Independente SP
01:00
Guarulhos
VS
Brasilis
01:00
Amparo
VS
Itapirense
01:00
Manthiqueira
VS
Atlético Mogi
01:00
União Mogi
VS
USAC
01:00
Jabaquara
VS
Barcelona EC
02:00
Osvaldo Cruz
VS
Tupã

401 Slovakia - Youth League

19:30
DAC U19
VS
Trenčín U19
19:30
Dukla U19
VS
Slovan Bratislava U19
19:30
Zemplín Michalovce U19
VS
Nitra U19
19:30
Senica U19
VS
Poprad U19
19:30
Spartak Trnava U19
VS
Ružomberok U19

491 Northern Ireland - Premiership Women

03:00
Glentoran BU W
VS
Derry City W
03:00
Sion Swifts W
VS
Crusaders Strikers W

49477 ไทยลีก 3

15:45
Inter Bangkok
VS
Welfare Royal Air Force
15:45
Samut Prakan
VS
ม.ธนบุรี
15:45
Grakcu Sai Mai United
VS
Army
15:45
Prime Bangkok
VS
Siam
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
Kohkwang
15:45
ACDC
VS
Marines Eureka
15:45
Rayong United
VS
Royal Thai Fleet
15:45
Wat Bot City
VS
Lamphun Warrior
15:45
Northern Tak United
VS
Phitsanulok
15:45
Mahasarakham United
VS
Surin
15:45
Samut Songkhram
VS
Assumption United
15:45
Kanchanaburi
VS
Ang Thong
15:45
Bang Pa-in
VS
Muangkan United
15:45
Kanjanapat Group
VS
Raj Pracha
15:45
IPE Samut Sakhon
VS
Pathum Thani University
16:00
North Bangkok University
VS
Muangnont
16:00
Chamchuri United
VS
Bangkok
16:00
Maejo United
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Chiangrai
VS
Nan
16:00
Uttaradit
VS
See Kwae
16:00
Surin Sugar
VS
Chaiyaphum United
16:00
Ubon Ratchathani
VS
Khonkaen Mordindang
16:00
Udon United
VS
Sakon Nakhon
16:00
Krabi
VS
Phattalung
16:00
Surat Thani FC
VS
Satun United
16:00
Pattani
VS
Jalor City
16:00
Hua Hin City
VS
Saraburi United
16:15
Songkhla
VS
Nara United
17:00
Chanthaburi
VS
Banbueng
17:00
Sa Kaeo City
VS
Bankhai United
18:00
Nonthaburi
VS
ม.เกษมบัณฑิต
18:00
Huai Thalaeng United
VS
Yasothon
18:00
Trang
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
18:00
Patong City
VS
Nakhon Si Thammarat
18:30
Chachoengsao Hi-Tek
VS
Kabin United